ทีเด็ดบอล Grenoble vs Reims
‹ คู่ก่อนหน้าUSL Dunkerque vs Guingamp · ส. 7 พ.ย. 02:00 น. คู่ที่ 90 / 153เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Montpellier vs Metz · ส. 7 พ.ย. 02:00 น.
France Ligue 2
🕒 07-11-2026 02:00 น.
คู่ที่ 90 / 15302:00 น.📦 ข้อมูล 93%ครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน2⚖️ เสี่ยง 51% ★สมดุล61.9พลังทีม68.1GrenobleReimsใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ35% @3.5665% @1.91สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.94 · ต่ำ 1.86แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.89 · เยือน 1.93
Reimsทีมเยือน · อันดับ #4 · 21 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี47%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่า🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1🛡️
Mattheo XantippeDF · 24 ปี£1Mคะแนน 6.1VS1🎯
✓ ชนะ
Ange TiaMF · 19 ปี£7Mคะแนน 7.02🛡️
Christ-Owen KouassiDF · 23 ปี£1Mคะแนน 6.1VS2🛡️
✓ ชนะ
Daouda GuindoDF · 23 ปี£5Mคะแนน 6.73🎯
Yohann MagninMF · 29 ปี£1Mคะแนน 6.1VS3🛡️
✓ ชนะ
Sergio AkiemeDF · 28 ปี£4Mคะแนน 6.7Reims ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)พลังทีม (ประมาณการ)65.2พลังที่แท้จริง61.9พลังโค้ช×0.95▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่ต่างกัน+6.2Reims นำ 6.2 · ตลาดให้เต็ง 47%พลังทีม (ประมาณการ)72.5พลังที่แท้จริง68.1พลังโค้ช×0.94▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)🏠เต็งเจ้าบ้านGrenobleรอง 0.5 @1.89การ์ดรับหลวม🕳️9.0Reimsการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนReimsต่อ 0.5 @1.93JOKERทีมบนเจอทีมล่าง83ทีมเยือน Reims แฮนดิแคป -0.5พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥12.0 vs 4.8Reimsกองกลาง🎯47% vs 42%Reimsดาวเด่น 1
£7MTiaดาวเด่น 2
£5MGuindoดาวเด่น 3
£4MAkiemeการ์ดรับหลวม🕳️9.6Grenobleการ์ดยิงดุ🔥12.0Reimsการ์ดได้ราคา💰6/10Reimsการ์ด 10 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.94แนวรับ🕳️9.6 · 9.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.0เส้น 2.5การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.6·1.5ลูก/นัดการ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.86ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
คู่ที่ 90 / 15302:00 น.📦 ข้อมูล 93%ครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน2⚖️ เสี่ยง 51% ★สมดุล61.9พลังทีม68.1
GrenobleReims
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
35% @3.5665% @1.91
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.94 · ต่ำ 1.86แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.89 · เยือน 1.93
Reimsทีมเยือน · อันดับ #4 · 21 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี47%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่า
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1🛡️
Mattheo XantippeDF · 24 ปี£1Mคะแนน 6.1
VS
Mattheo XantippeDF · 24 ปี£1Mคะแนน 6.11🎯
✓ ชนะ
Ange TiaMF · 19 ปี£7Mคะแนน 7.0
✓ ชนะ
Ange TiaMF · 19 ปี£7Mคะแนน 7.02🛡️
Christ-Owen KouassiDF · 23 ปี£1Mคะแนน 6.1
VS
Christ-Owen KouassiDF · 23 ปี£1Mคะแนน 6.12🛡️
✓ ชนะ
Daouda GuindoDF · 23 ปี£5Mคะแนน 6.7
✓ ชนะ
Daouda GuindoDF · 23 ปี£5Mคะแนน 6.73🎯
Yohann MagninMF · 29 ปี£1Mคะแนน 6.1
VS
Yohann MagninMF · 29 ปี£1Mคะแนน 6.13🛡️
✓ ชนะ
Sergio AkiemeDF · 28 ปี£4Mคะแนน 6.7
✓ ชนะ
Sergio AkiemeDF · 28 ปี£4Mคะแนน 6.7Reims ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)
พลังทีม (ประมาณการ)65.2
พลังที่แท้จริง61.9
พลังโค้ช×0.95▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
ต่างกัน+6.2
Reims นำ 6.2 · ตลาดให้เต็ง 47%
พลังทีม (ประมาณการ)72.5
พลังที่แท้จริง68.1
พลังโค้ช×0.94▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
🏠เต็งเจ้าบ้านGrenoble
รอง 0.5 @1.89
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Reims
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนReims
ต่อ 0.5 @1.93
JOKERทีมบนเจอทีมล่าง83ทีมเยือน Reims แฮนดิแคป -0.5
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥12.0 vs 4.8Reims
กองกลาง🎯47% vs 42%Reims
ดาวเด่น 1
£7MTia
£7MTiaดาวเด่น 2
£5MGuindo
£5MGuindoดาวเด่น 3
£4MAkieme
£4MAkiemeการ์ดรับหลวม🕳️9.6Grenoble
การ์ดยิงดุ🔥12.0Reims
การ์ดได้ราคา💰6/10Reims
การ์ด 10 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.94
แนวรับ🕳️9.6 · 9.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.0เส้น 2.5
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.6·1.5ลูก/นัด
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.86
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Grenoble = วงกลม · Reims = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Grenobleประมาณการจากมูลค่านักเตะ
Reimsประมาณการจากมูลค่านักเตะ
25Theo Borne5.7
27Mattheo Xantippe6.1
21Christ-Owen Kouassi6.1
5Clement Vidal6.1
97Yvann Macon6.0
6Yohann Magnin6.1LB8Lucas Bernadou5.9
14Mael Corboz5.8
17Leonardo Cerri5.9MD2Moussa Kalilou Djitte5.8
23Dillon Hoogewerf5.8TH1Tom Hulsmann6.2
27Daouda Guindo6.7
18Sergio Akieme6.7
22Samuel Kotto6.7
2Joseph Okumu6.5
87Ange Tia7.0
6Theo Leoni6.7
24Mory Gbane6.7
99Sambou Soumano6.6HI85Hafiz Ibrahim6.5
9Mohammed Daramy6.4Grenoble4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
Reims4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Grenoble vs แนวรุก Reims
4vs324.3 – 19.5 คะแนน
Grenoble คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
3vs317.8 – 20.3 คะแนน
Reims คุณภาพดีกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Grenoble vs แนวรับ Reims
3vs417.5 – 26.5 คะแนน
Reims คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม สองทีมบุกทั้งคู่ เกมเปิดแลกกัน คาดประตูเยอะ · Reims คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Grenoble vs Reims
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนReims ต่อ 0.5 @1.93การ์ด 10 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.94การ์ด 3 : 0 ใบ
💪พลังที่แท้จริงReims +6.261.9 vs 68.1
🃏ศึกดาวเด่นReims ชนะชนะดวล 3 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งReimsโอกาสชนะ 47%
🛡️พิศดารติด 1 แผน2
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Reims · บิลหลัก 1X2 @1.91
ความเสี่ยงของบิล51%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Reims ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.91 · ควรเป็น @1.85 (+3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Reims 22 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Reims ต่อ 0.5
ได้ 49%เสีย 51%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 26%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Reims · คาดสกอร์ 1.2 - 1.7 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Reims ชนะ 1 ลูก23%
Reims ชนะ 2 ลูก15%
Reims ชนะ 3 ลูกขึ้นไป11%
เสมอ27%
Grenoble ชนะ 1 ลูก14%
Grenoble ชนะ 2 ลูกขึ้นไป10%
สรุป
Reims ชนะ49%
Reims ไม่แพ้75%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป26%
Reims คลีนชีท29%
Grenoble ยิงไม่ได้18%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Grenoble ไม่แพ้51%
Reims ไม่แพ้75%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)79%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)57%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)34%
ยิงได้ทั้งคู่58%
ต่ำ 2.543%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%1-29%0-19%0-28%2-17%1-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Reims)
- โอกาส Reims ชนะ 49% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 75%
- Reims ยิงเฉลี่ย 2.0 ลูก/นัด
- Grenoble เสียเฉลี่ย 1.6 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- เจอกันล่าสุด Grenoble เคยชนะ 3 นัด
- โอกาส Grenoble ชนะ 25%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Grenoble
ส1-1ส0-0พ0-2พ0-2พ1-2พ1-3
Reims
ส1-1พ0-3ส0-0ช4-2ส1-1ช2-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Grenobleยิง 0.8 · เสีย 1.6 ต่อนัด
Reimsยิง 1.9 · เสีย 1.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Grenoble
2.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 14
Reims
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 18ครึ่งหลัง 13
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Grenoble
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
Reims
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Grenoble
20%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 0เสียราคา 8
Reims
67%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Grenoble ชนะ 5เสมอ 2Reims ชนะ 1
- 14-02-2026Grenoble0 - 0Reims
- 04-10-2025Reims2 - 4Grenoble
- 09-04-2011Grenoble1 - 1Reims
- 23-10-2010Reims4 - 1Grenoble
- 19-01-2008Reims3 - 4Grenoble
- 11-08-2007Grenoble2 - 0Reims
- 28-04-2007Reims0 - 1Grenoble
- 11-11-2006Grenoble5 - 1Reims
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Grenoble@3.70 → @3.56▼ 4.0%
เสมอ@3.37 → @3.340.9%
ทีมเยือน Reims@1.86 → @1.91▲ 2.7%
คู่อื่นใน Ligue 2 5 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 2.98 | 3.13 | 1.90 | 1.79 | 2.5 | 1.83 | 1.80 | -0.5 | 1.90 | |
| Live | 2.98 | 3.13 | 1.90 | 1.79 | 2.5 | 1.83 | 1.80 | -0.5 | 1.90 | ||
| Crown | Initial | 3.40 | 3.45 | 1.94 | 1.92 | 2.5 | 1.88 | 1.88 | -0.5 | 1.94 | |
| Live | 3.40 | 3.45 | 1.94 | 1.90 | 2.5 | 1.86 | 1.85 | -0.5 | 1.91 | ||
| Bet365 | Initial | 4.33 | 3.50 | 1.67 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | |
| Live | 3.80 | 3.40 | 1.85 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.88 | -0.5 | 1.93 | ||
| Easybet | Initial | 4.00 | 3.60 | 1.84 | 1.89 | 2.5 | 1.87 | 1.89 | -0.5 | 1.86 | |
| Live | 3.70 | 3.30 | 1.90 | 1.94 | 2.5 | 1.85 | 1.89 | -0.5 | 1.91 | ||
| Vcbet | Initial | 3.90 | 3.50 | 1.80 | 1.90 | 2.5 | 1.93 | 1.93 | -0.5 | 1.82 | |
| Live | 3.75 | 3.40 | 1.87 | 1.94 | 2.5 | 1.89 | 1.86 | -0.5 | 1.89 | ||
| Mansion88 | Initial | 3.55 | 3.45 | 1.96 | 1.94 | 2.5 | 1.90 | 1.90 | -0.5 | 1.96 | |
| Live | 3.55 | 3.45 | 1.96 | 1.98 | 2.5 | 1.89 | 1.93 | -0.5 | 1.96 | ||
| 12BET | Initial | 3.55 | 3.45 | 1.96 | 1.94 | 2.5 | 1.90 | 1.90 | -0.5 | 1.96 | |
| Live | 3.55 | 3.45 | 1.96 | 1.98 | 2.5 | 1.89 | 1.93 | -0.5 | 1.96 | ||
| Sbobet | Initial | 3.38 | 3.15 | 1.97 | 1.98 | 2.5 | 1.88 | 1.91 | -0.5 | 1.97 | |
| Live | 3.45 | 3.14 | 1.95 | 1.98 | 2.5 | 1.88 | 1.93 | -0.5 | 1.95 | ||
| wewbet | Initial | 3.84 | 3.48 | 1.98 | 1.86 | 2/2.5 | 1.98 | 1.88 | -0.5 | 1.98 | |
| Live | 3.79 | 3.64 | 1.97 | 1.97 | 2.5 | 1.91 | 1.93 | -0.5 | 1.97 | ||
| 18Bet | Initial | 3.60 | 3.30 | 1.95 | 1.82 | 2/2.5 | 1.93 | 1.82 | -0.5 | 1.93 | |
| Live | 3.90 | 3.50 | 1.90 | 1.91 | 2.5 | 1.87 | 1.89 | -0.5 | 1.90 | ||
| pinnacle | Initial | 3.53 | 3.68 | 1.96 | 1.93 | 2.5 | 1.86 | 1.85 | -0.5 | 1.96 | |
| Live | 3.94 | 3.64 | 1.94 | 1.96 | 2.5 | 1.89 | 1.93 | -0.5 | 1.94 | ||
| Willhill | Initial | 3.80 | 3.20 | 1.91 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.95 | -0.5 | 1.80 | |
| Live | 3.60 | 3.40 | 1.91 | 1.91 | 2.5 | 1.83 | 1.83 | -0.5 | 1.91 | ||
| Interwetten | Initial | 3.80 | 3.35 | 1.95 | 2.05 | 2.5 | 1.70 | 1.80 | -0.5 | 1.90 | |
| Live | 3.75 | 3.30 | 1.95 | 1.90 | 2.5 | 1.80 | 1.80 | -0.5 | 1.90 | ||
| 1xBet | Initial | 3.81 | 3.35 | 1.95 | 2.07 | 2.5 | 1.70 | 2.68 | 0 | 1.41 | |
| Live | 3.72 | 3.60 | 1.91 | 1.82 | 2.5 | 1.92 | 2.15 | 0/-0.5 | 1.65 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.88 | AH: | -0.5 | Away | 1.93 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [FRA D2-18] Grenoble | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 2 | 2 | 7 | 10 | 20 | 8 | 18 | 18.2% |
| Home Field | 5 | 0 | 2 | 3 | 3 | 8 | 2 | 18 | 0.0% |
| Away Field | 6 | 2 | 0 | 4 | 7 | 12 | 6 | 11 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 4 | 10 | 4 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 4 | 4 | 3 | 6 | 6 | 16 | 5 | 36.4% |
| Home Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 1 | 1 | 6 | 12 | 20.0% |
| Away Field | 6 | 3 | 1 | 2 | 5 | 5 | 10 | 5 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 3 | 2 | 10 | 50.0% |
| [FRA D2-4] Reims | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 5 | 6 | 0 | 22 | 12 | 21 | 4 | 45.5% |
| Home Field | 6 | 3 | 3 | 0 | 15 | 9 | 12 | 2 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 3 | 0 | 7 | 3 | 9 | 7 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 3 | 0 | 10 | 5 | 12 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 4 | 4 | 3 | 11 | 7 | 16 | 4 | 36.4% |
| Home Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 5 | 8 | 5 | 33.3% |
| Away Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 4 | 2 | 8 | 8 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 8 | 3 | 11 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Grenoble Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 3 (30%) Lose 1 (10%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 80% Home 0% Draw 20% Away Over/Under Odds (4 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D2 | 14-02-2026 | Grenoble | 0-0 (0-0) | Reims | 3-12 (0-5) | 4.20 | 3.30 | 1.91 | D | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | U |
| FRA D2 | 04-10-2025 | Reims | 2-4 (1-2) | Grenoble | 7-0 (4-0) | 1.50 | 3.75 | 6.25 | W | 1.88 | 1 | 1.93 | W | O |
| FRA D2 | 09-04-2011 | Grenoble | 1-1 (1-0) | Reims | - | 2.50 | 3.00 | 2.75 | D | 2.13 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| FRA D2 | 23-10-2010 | Reims | 4-1 (3-1) | Grenoble | - | 2.25 | 3.00 | 3.40 | L | 1.85 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| FRA D2 | 19-01-2008 | Reims | 3-4 (2-3) | Grenoble | - | 2.38 | 2.75 | 3.00 | W | 1.90 | 0 | 1.95 | W | |
| FRA D2 | 11-08-2007 | Grenoble | 2-0 (2-0) | Reims | - | 1.80 | 3.00 | 4.20 | W | 1.80 | 0.5 | 2.05 | W | |
| FRA D2 | 28-04-2007 | Reims | 0-1 (0-0) | Grenoble | - | 2.25 | 2.88 | 3.00 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.95 | W | |
| FRA D2 | 11-11-2006 | Grenoble | 5-1 (3-0) | Reims | - | 2.00 | 2.88 | 3.60 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.05 | W | |
| FRA D2 | 28-01-2006 | Reims | 0-0 (0-0) | Grenoble | - | 2.04 | 2.75 | 3.75 | D | 2.10 | 0.5 | 1.75 | W | |
| FRA D2 | 06-08-2005 | Grenoble | 1-0 (0-0) | Reims | - | 1.83 | 2.87 | 4.33 | W | 1.93 | 0.5 | 1.93 | W | |
| FRA D2 | 23-02-2005 | Grenoble | 2-0 (1-0) | Reims | - | 2.00 | 2.75 | 3.79 | W | |||||
| FRA D2 | 04-09-2004 | Reims | 1-1 (0-0) | Grenoble | - | D | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Grenoble Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 2 (20%) Lose 6 (60%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 20% Home 0% Draw 80% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 10% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D2 | 31-10-2026 | Grenoble | 1-3 (0-1) | Dijon | 7-2 (3-1) | 3.20 | 3.10 | 2.10 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | O |
| FRA D2 | 24-10-2026 | Pau FC | 2-1 (0-1) | Grenoble | 4-1 (0-1) | 1.73 | 3.40 | 4.20 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | O |
| FRA D2 | 17-10-2026 | Grenoble | 0-2 (0-0) | Boulogne | 5-7 (3-4) | 2.63 | 2.88 | 2.55 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | D |
| FRA D2 | 10-10-2026 | Montpellier | 2-0 (1-0) | Grenoble | 7-7 (6-1) | 1.62 | 3.40 | 5.00 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 02-10-2026 | Grenoble | 0-0 (0-0) | Stade Ouchy | 3-4 (2-2) | 2.00 | 3.50 | 3.05 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| FRA D2 | 19-09-2026 | Grenoble | 1-1 (1-0) | Clermont | 5-4 (2-3) | 2.10 | 3.00 | 3.30 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| FRA D2 | 12-09-2026 | Rodez Aveyron | 0-1 (0-1) | Grenoble | 10-1 (6-1) | 1.70 | 3.40 | 4.33 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| FRA D2 | 05-09-2026 | Grenoble | 1-2 (0-0) | FC Annecy | 5-6 (1-4) | 2.88 | 3.00 | 2.30 | L | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | O |
| FRA D2 | 29-08-2026 | Stade Lavallois MFC | 0-3 (0-2) | Grenoble | 8-0 (3-0) | 1.90 | 3.10 | 3.80 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| FRA D2 | 23-08-2026 | Saint Etienne | 4-0 (3-0) | Grenoble | 6-2 (1-1) | 1.40 | 4.10 | 6.50 | L | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | L | O |
| FRA D2 | 15-08-2026 | Grenoble | 0-0 (0-0) | Metz | 1-5 (0-3) | 3.50 | 3.20 | 2.05 | D | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | U |
| FRA D2 | 09-08-2026 | USL Dunkerque | 4-2 (1-1) | Grenoble | 10-2 (5-2) | 1.90 | 3.40 | 3.70 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| INT CF | 02-08-2026 | Andrezieux | 3-2 (2-0) | Grenoble | - | L | ||||||||
| INT CF | 01-08-2026 | Clermont | 1-1 (0-1) | Grenoble | 2-5 (2-3) | 2.30 | 3.40 | 2.60 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | U |
| INT CF | 25-07-2026 | Grenoble | 0-3 (0-3) | Troyes | - | L | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Sochaux | 1-0 (0-0) | Grenoble | - | L | ||||||||
| INT CF | 16-07-2026 | Grenoble | 5-2 (2-0) | Villefranche | - | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Grenoble | 0-0 (0-0) | Bourg Peronnas | 7-5 (6-1) | 1.38 | 5.00 | 5.25 | D | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | U |
| FRA D2 | 10-05-2026 | Grenoble | 1-0 (0-0) | Troyes | 2-10 (1-2) | 3.90 | 3.60 | 1.73 | W | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | W | U |
| FRA D2 | 03-05-2026 | USL Dunkerque | 0-1 (0-0) | Grenoble | 8-0 (4-0) | 1.83 | 3.25 | 3.75 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| No Data |
| Reims Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 4 (40%) Lose 1 (10%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (9 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 0% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D2 | 03-11-2026 | Reims | 2-0 (2-0) | Sochaux | 3-9 (1-4) | 1.55 | 3.60 | 5.25 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | W | U |
| FRA D2 | 27-10-2026 | Boulogne | 1-1 (1-0) | Reims | 5-6 (3-2) | 3.10 | 3.00 | 2.15 | D | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | U |
| FRA D2 | 17-10-2026 | Reims | 4-2 (3-1) | Dijon | 3-5 (1-3) | 1.60 | 3.50 | 5.00 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| FRA D2 | 10-10-2026 | Nantes | 0-0 (0-0) | Reims | 7-6 (1-1) | 2.15 | 3.20 | 3.00 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 02-10-2026 | Anderlecht | 3-0 (2-0) | Reims | - | L | ||||||||
| FRA D2 | 19-09-2026 | Reims | 1-1 (1-1) | Montpellier | 5-4 (1-1) | 1.65 | 3.50 | 4.50 | D | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | U |
| FRA D2 | 12-09-2026 | Nancy | 1-2 (0-2) | Reims | 5-0 (1-0) | 3.40 | 3.10 | 2.00 | W | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | W | O |
| FRA D2 | 05-09-2026 | Reims | 2-2 (0-1) | Guingamp | 0-3 (0-1) | 1.80 | 3.30 | 3.90 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| FRA D2 | 29-08-2026 | Red Star FC 93 | 1-4 (1-2) | Reims | 7-2 (4-1) | 2.35 | 3.00 | 2.80 | W | 1.75 | 0 | 2.05 | W | O |
| FRA D2 | 25-08-2026 | Reims | 3-1 (0-1) | FC Annecy | 4-3 (2-2) | 1.65 | 3.50 | 4.50 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| FRA D2 | 15-08-2026 | Reims | 3-3 (1-1) | USL Dunkerque | 2-9 (2-4) | 1.67 | 3.75 | 5.00 | D | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | O |
| FRA D2 | 09-08-2026 | Clermont | 0-0 (0-0) | Reims | 3-2 (1-0) | 3.90 | 3.40 | 1.85 | D | 1.93 | -0.5 | 1.88 | L | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Kortrijk | 1-2 (1-1) | Reims | 6-8 (1-4) | 3.20 | 3.60 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Reims | 3-0 (2-0) | Cercle Brugge | - | W | ||||||||
| INT CF | 22-07-2026 | Reims | 1-1 (0-1) | Amiens | - | D | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Paris FC | 1-0 (0-0) | Reims | - | L | ||||||||
| INT CF | 15-07-2026 | Reims | 4-1 (3-0) | Francs Borains | - | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Charleroi | 2-2 (2-0) | Reims | - | D | ||||||||
| FRA D2 | 10-05-2026 | Reims | 5-3 (2-2) | Pau FC | 4-3 (3-1) | 1.25 | 4.75 | 9.50 | W | 1.80 | 1.5 | 2.00 | W | O |
| FRA D2 | 03-05-2026 | Le Mans | 1-1 (1-1) | Reims | 3-2 (1-0) | 2.40 | 3.10 | 2.70 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRAC | 14-11 | Away | Chambery SO | 8 Days |
| FRA D2 | 21-11 | Away | Nantes | 15 Days |
| FRA D2 | 05-12 | Home | Guingamp | 28 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRAC | 14-11 | Away | Tourcoing | 8 Days |
| FRA D2 | 22-11 | Home | Saint Etienne | 15 Days |
| FRA D2 | 08-12 | Away | Rodez Aveyron | 31 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.90 | 2.20 | 2.45 | 3.90 | 2.20 | 2.45 | 1.77 | 1 | 2.03 | 1.80 | 1 | 1.96 | 1.78 | 0/-0.5 | 2.04 | 1.75 | 0/-0.5 | 2.01 | |
| Initial | 3.40 | 3.45 | 1.94 | 3.40 | 3.45 | 1.94 | 1.92 | 2.5 | 1.88 | 1.90 | 2.5 | 1.86 | 1.88 | -0.5 | 1.94 | 1.85 | -0.5 | 1.91 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 5.00 | 2.25 | 2.30 | 4.33 | 2.20 | 2.50 | 1.78 | 1 | 2.03 | 1.85 | 1 | 1.95 | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | |
| Live | 4.33 | 3.50 | 1.67 | 3.80 | 3.40 | 1.85 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | 1.88 | -0.5 | 1.93 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.94 | 2.08 | 2.45 | 3.78 | 2.14 | 2.44 | 2.00 | 1 | 1.86 | 1.86 | 1 | 2.00 | 1.78 | 0/-0.5 | 2.08 | 1.78 | 0/-0.5 | 2.08 | |
| Initial | 3.38 | 3.15 | 1.97 | 3.47 | 3.16 | 1.94 | 1.98 | 2.5 | 1.88 | 1.98 | 2.5 | 1.88 | 1.91 | -0.5 | 1.97 | 1.94 | -0.5 | 1.94 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.80 | 9 | 2.00 | Live | 1.80 | 9 | 2.00 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 1.7 | 0.8 | Goal | 2 |
| 2.3 | Loss | 1 | 1.6 | Loss | 1.5 |
| 14.7 | Shot(OT) | 15 | 15 | Shot(OT) | 14.1 |
| 4.3 | Corner | 5 | 3.6 | Corner | 3.1 |
| 2.7 | Yellow Card | 1.7 | 2.5 | Yellow Card | 2.1 |
| 18.7 | Fouls | 12.3 | 16.6 | Fouls | 12.9 |
| 43.7% | Possession | 50.7% | 42.1% | Possession | 46.9% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| Grenoble ( 45 Matches) | Reims ( 44 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 4 | 7 | 5 |
| HT-D / FT-W | 2 | 1 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 10 | 1 | 6 | 8 |
| HT-L / FT-D | 0 | 3 | 1 | 4 |
| HT-W / FT-L | 0 | 3 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 3 | 5 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-L | 2 | 5 | 1 | 3 |
Boulogne
FC Annecy
Dijon
Red Star FC 93
USL Dunkerque
Guingamp
Montpellier
Metz
Nancy
Sochaux