ทีเด็ดบอล USL Dunkerque vs Guingamp
‹ คู่ก่อนหน้าDijon vs Red Star FC 93 · ส. 7 พ.ย. 02:00 น. คู่ที่ 89 / 153เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Grenoble vs Reims · ส. 7 พ.ย. 02:00 น.
France Ligue 2
🕒 07-11-2026 02:00 น.
คู่ที่ 89 / 15302:00 น.📦 ข้อมูล 93%ครบ27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 58% ★ราคาคุ้ม63.6พลังทีม64.7USL DunkerqueGuingampใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ47% @2.6153% @2.31สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.88 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.94 · เยือน 1.87
Guingampทีมเยือน · อันดับ #9 · 14 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1🛡️
Victor MayelaDF · 22 ปี£2Mคะแนน 6.3VS1🎯
✓ ชนะ
Amine HemiaMF · 28 ปี£3Mคะแนน 6.42🎯
✓ ชนะ
Egor PrutsevMF · 23 ปี£2Mคะแนน 6.2VS2🎯
Dylan LouiserreMF · 31 ปี£1Mคะแนน 6.13⚽
✓ ชนะKAKhalil AyariFW · 21 ปี£1Mคะแนน 6.1VS3🎯
Tom DucrocqMF · 27 ปี£1Mคะแนน 6.0USL Dunkerque ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 2 จาก 3 คู่)พลังทีม (ประมาณการ)65.6พลังที่แท้จริง63.6พลังโค้ช×0.97▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่ต่างกัน+1.1Guingamp นำ 1.1 · ตลาดให้เต็ง 39%พลังทีม (ประมาณการ)65.3พลังที่แท้จริง64.7พลังโค้ช×0.99▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)🏠เต็งเจ้าบ้านUSL Dunkerqueรอง 0 @1.94ดาวเด่น 2
£2MPrutsevดาวเด่น 3KA£1MAyariการ์ดรับหลวม🕳️8.4Guingampการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนGuingampต่อ 0 @1.87แนวรุก🔥8.4 vs 4.2Guingampแนวรับ🛡️8.4 vs 9.6Guingampดาวเด่น 1
£3MHemiaการ์ดรับหลวม🕳️9.6USL Dunkerqueการ์ดยิงดุ🔥8.4Guingampการ์ดได้ราคา💰6/10Guingampการ์ด 6 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.88พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรับ🕳️9.6 · 8.4รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.93ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
คู่ที่ 89 / 15302:00 น.📦 ข้อมูล 93%ครบ
27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 58% ★ราคาคุ้ม63.6พลังทีม64.7
USL DunkerqueGuingamp
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
47% @2.6153% @2.31
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.88 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.94 · เยือน 1.87
Guingampทีมเยือน · อันดับ #9 · 14 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1🛡️
Victor MayelaDF · 22 ปี£2Mคะแนน 6.3
VS
Victor MayelaDF · 22 ปี£2Mคะแนน 6.31🎯
✓ ชนะ
Amine HemiaMF · 28 ปี£3Mคะแนน 6.4
✓ ชนะ
Amine HemiaMF · 28 ปี£3Mคะแนน 6.42🎯
✓ ชนะ
Egor PrutsevMF · 23 ปี£2Mคะแนน 6.2
VS
✓ ชนะ
Egor PrutsevMF · 23 ปี£2Mคะแนน 6.22🎯
Dylan LouiserreMF · 31 ปี£1Mคะแนน 6.1

Dylan LouiserreMF · 31 ปี£1Mคะแนน 6.13⚽
✓ ชนะKAKhalil AyariFW · 21 ปี£1Mคะแนน 6.1
VS
✓ ชนะKAKhalil AyariFW · 21 ปี£1Mคะแนน 6.13🎯
Tom DucrocqMF · 27 ปี£1Mคะแนน 6.0

Tom DucrocqMF · 27 ปี£1Mคะแนน 6.0USL Dunkerque ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 2 จาก 3 คู่)
พลังทีม (ประมาณการ)65.6
พลังที่แท้จริง63.6
พลังโค้ช×0.97▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
ต่างกัน+1.1
Guingamp นำ 1.1 · ตลาดให้เต็ง 39%
พลังทีม (ประมาณการ)65.3
พลังที่แท้จริง64.7
พลังโค้ช×0.99▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
🏠เต็งเจ้าบ้านUSL Dunkerque
รอง 0 @1.94
ดาวเด่น 2
£2MPrutsev
£2MPrutsevดาวเด่น 3KA£1MAyari
การ์ดรับหลวม🕳️8.4Guingamp
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนGuingamp
ต่อ 0 @1.87
แนวรุก🔥8.4 vs 4.2Guingamp
แนวรับ🛡️8.4 vs 9.6Guingamp
ดาวเด่น 1
£3MHemia
£3MHemiaการ์ดรับหลวม🕳️9.6USL Dunkerque
การ์ดยิงดุ🔥8.4Guingamp
การ์ดได้ราคา💰6/10Guingamp
การ์ด 6 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.88
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรับ🕳️9.6 · 8.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.93
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง USL Dunkerque = วงกลม · Guingamp = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
USL Dunkerqueประมาณการจากมูลค่านักเตะ
Guingampประมาณการจากมูลค่านักเตะ
16Maxence Prevot5.8
22Victor Mayela6.3
27Allan Linguet5.9
4Bram Lagae5.9
24Lenny Vallier5.9
11Egor Prutsev6.2JM6Jordan Morel5.9
9Gaetan Robail5.9KA7Khalil Ayari6.1
MN•MBaye Niang6.0
10Adrien Lebeau5.8AO16Adrian Ortola5.8
2Erwin Koffi6.0
7Donatien Gomis5.9
5Tuomas Ollila5.8
36Albin Demouchy5.8
10Amine Hemia6.4
4Dylan Louiserre6.1
25Tom Ducrocq6.0GO24Gautier Ott5.9
BB22Brandon Bokangu5.9
SK18Stanislas Kielt5.8
USL Dunkerque4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
Guingamp4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ USL Dunkerque vs แนวรุก Guingamp
4vs324.0 – 17.5 คะแนน
USL Dunkerque คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
3vs318.0 – 18.5 คะแนน
Guingamp คุณภาพดีกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก USL Dunkerque vs แนวรับ Guingamp
3vs417.8 – 23.5 คะแนน
Guingamp คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม สองทีมบุกทั้งคู่ เกมเปิดแลกกัน คาดประตูเยอะ · Guingamp คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์USL Dunkerque vs Guingamp
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนGuingamp ต่อ 0 @1.87การ์ด 6 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.88การ์ด 2 : 0 ใบ
💪พลังที่แท้จริงGuingamp +1.163.6 vs 64.7
🃏ศึกดาวเด่นUSL Dunkerque ชนะชนะดวล 2 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งGuingampโอกาสชนะ 39%
🛡️พิศดารติด 1 แผน27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Guingamp · บิลหลัก 1X2 @2.31
ความเสี่ยงของบิล58%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Guingamp ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.31 · ควรเป็น @2.16 (+7%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Guingamp 5 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Guingamp ต่อ 0
ได้ 42%คืนทุน 27%เสีย 32%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 20%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Guingamp · คาดสกอร์ 1.1 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Guingamp ชนะ 1 ลูก22%
Guingamp ชนะ 2 ลูก12%
Guingamp ชนะ 3 ลูกขึ้นไป8%
เสมอ27%
USL Dunkerque ชนะ 1 ลูก19%
USL Dunkerque ชนะ 2 ลูกขึ้นไป13%
สรุป
Guingamp ชนะ42%
Guingamp ไม่แพ้68%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป20%
Guingamp คลีนชีท32%
USL Dunkerque ยิงไม่ได้24%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
USL Dunkerque ไม่แพ้58%
Guingamp ไม่แพ้68%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)72%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)47%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)26%
ยิงได้ทั้งคู่52%
ต่ำ 2.553%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-113%0-111%1-29%1-09%0-28%0-08%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Guingamp)
- โอกาส Guingamp ชนะ 42% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 68%
- ราคา @2.31 สูงกว่าที่ควรเป็น @2.16 (คุ้มกว่า 7%)
- USL Dunkerque เสียเฉลี่ย 1.6 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- เจอกันล่าสุด USL Dunkerque เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส USL Dunkerque ชนะ 32%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
USL Dunkerque
พ0-2พ0-4พ0-1ช3-2ส1-1พ0-1
Guingamp
พ1-3ช2-1พ0-1พ1-2ช2-0ช3-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
USL Dunkerqueยิง 0.7 · เสีย 1.6 ต่อนัด
Guingampยิง 1.6 · เสีย 1.4 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
USL Dunkerque
2.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 13
Guingamp
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 15
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
USL Dunkerque
22%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 7
Guingamp
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
USL Dunkerque
22%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 1เสียราคา 6
Guingamp
56%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
USL Dunkerque ชนะ 3เสมอ 2Guingamp ชนะ 3
- 07-02-2026USL Dunkerque0 - 0Guingamp
- 24-09-2025Guingamp2 - 1USL Dunkerque
- 15-05-2025USL Dunkerque1 - 0Guingamp
- 08-04-2025USL Dunkerque3 - 1Guingamp
- 04-01-2025Guingamp1 - 1USL Dunkerque
- 14-04-2024USL Dunkerque0 - 1Guingamp
- 13-08-2023Guingamp0 - 1USL Dunkerque
- 08-05-2022USL Dunkerque1 - 3Guingamp
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน USL Dunkerque@2.59 → @2.610.8%
เสมอ@3.40 → @3.390.3%
ทีมเยือน Guingamp@2.32 → @2.310.7%
คู่อื่นใน Ligue 2 5 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 2.32 | 3.43 | 2.19 | 1.74 | 2.5/3 | 1.88 | 1.71 | 0/-0.5 | 1.99 | |
| Live | 2.33 | 3.40 | 2.19 | 1.77 | 2.5/3 | 1.85 | 1.71 | 0/-0.5 | 1.99 | ||
| Crown | Initial | 2.57 | 3.65 | 2.30 | 1.84 | 2.5/3 | 1.96 | 2.02 | 0 | 1.80 | |
| Live | 2.57 | 3.60 | 2.30 | 1.82 | 2.5/3 | 1.94 | 1.99 | 0 | 1.77 | ||
| Bet365 | Initial | 2.55 | 3.30 | 2.38 | 1.83 | 2.5/3 | 1.98 | 1.98 | 0 | 1.83 | |
| Live | 2.55 | 3.30 | 2.38 | 1.88 | 2.5/3 | 1.93 | 2.03 | 0 | 1.78 | ||
| Easybet | Initial | 2.70 | 3.60 | 2.50 | 1.85 | 2.5/3 | 1.92 | 1.95 | 0 | 1.84 | |
| Live | 2.70 | 3.30 | 2.33 | 1.89 | 2.5/3 | 1.89 | 2.08 | 0 | 1.73 | ||
| Vcbet | Initial | 2.55 | 3.50 | 2.40 | 1.85 | 2.5/3 | 1.99 | 1.94 | 0 | 1.82 | |
| Live | 2.70 | 3.50 | 2.30 | 1.88 | 2.5/3 | 1.95 | 1.74 | 0/-0.5 | 2.04 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.73 | 3.55 | 2.32 | 1.90 | 2.5/3 | 1.94 | 2.08 | 0 | 1.78 | |
| Live | 2.77 | 3.55 | 2.30 | 1.93 | 2.5/3 | 1.94 | 2.12 | 0 | 1.78 | ||
| 12BET | Initial | 2.73 | 3.55 | 2.32 | 1.90 | 2.5/3 | 1.94 | 2.08 | 0 | 1.78 | |
| Live | 2.77 | 3.55 | 2.30 | 1.93 | 2.5/3 | 1.94 | 2.12 | 0 | 1.78 | ||
| Sbobet | Initial | 2.66 | 3.24 | 2.29 | 1.94 | 2.5/3 | 1.92 | 2.08 | 0 | 1.80 | |
| Live | 2.74 | 3.26 | 2.22 | 1.94 | 2.5/3 | 1.92 | 1.82 | 0/-0.5 | 2.06 | ||
| wewbet | Initial | 2.63 | 3.78 | 2.49 | 1.81 | 2.5/3 | 2.03 | 2.00 | 0 | 1.86 | |
| Live | 2.73 | 3.73 | 2.38 | 1.91 | 2.5/3 | 1.97 | 2.08 | 0 | 1.82 | ||
| 18Bet | Initial | 2.55 | 3.50 | 2.40 | 1.76 | 2.5/3 | 1.99 | 1.93 | 0 | 1.82 | |
| Live | 2.75 | 3.50 | 2.40 | 1.86 | 2.5/3 | 1.93 | 1.76 | 0/-0.5 | 2.05 | ||
| pinnacle | Initial | 2.62 | 3.60 | 2.47 | 1.79 | 2.5/3 | 2.02 | 1.96 | 0 | 1.85 | |
| Live | 2.87 | 3.60 | 2.41 | 1.89 | 2.5/3 | 1.96 | 1.79 | 0/-0.5 | 2.10 | ||
| Willhill | Initial | 2.60 | 3.40 | 2.45 | 1.62 | 2.5 | 2.15 | 1.91 | 0 | 1.80 | |
| Live | 2.75 | 3.30 | 2.38 | 1.67 | 2.5 | 2.10 | 2.00 | 0 | 1.67 | ||
| Interwetten | Initial | 2.55 | 3.40 | 2.40 | 1.65 | 2.5 | 2.10 | 1.90 | 0 | 1.80 | |
| Live | 2.70 | 3.30 | 2.40 | 1.65 | 2.5 | 2.10 | 1.95 | 0 | 1.75 | ||
| 1xBet | Initial | 2.60 | 3.60 | 2.45 | 1.62 | 2.5 | 2.20 | 1.93 | 0 | 1.82 | |
| Live | 2.72 | 3.52 | 2.36 | 1.77 | 2.5/3 | 1.98 | 2.00 | 0 | 1.74 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.03 | AH: | 0 | Away | 1.78 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [FRA D2-12] USL Dunkerque | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 3 | 3 | 5 | 14 | 17 | 12 | 12 | 27.3% |
| Home Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 8 | 7 | 8 | 8 | 33.3% |
| Away Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 6 | 10 | 4 | 16 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 6 | 8 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 2 | 4 | 5 | 5 | 8 | 10 | 14 | 18.2% |
| Home Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 4 | 5 | 15 | 16.7% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 3 | 4 | 5 | 11 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 2 | 5 | 4 | 16.7% |
| [FRA D2-9] Guingamp | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 4 | 2 | 5 | 16 | 15 | 14 | 9 | 36.4% |
| Home Field | 6 | 3 | 1 | 2 | 11 | 9 | 10 | 5 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 5 | 6 | 4 | 12 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 0 | 3 | 9 | 7 | 9 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 4 | 3 | 4 | 6 | 7 | 15 | 9 | 36.4% |
| Home Field | 6 | 2 | 1 | 3 | 3 | 6 | 7 | 11 | 33.3% |
| Away Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 3 | 1 | 8 | 9 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 3 | 5 | 7 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| USL Dunkerque Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D2 | 07-02-2026 | USL Dunkerque | 0-0 (0-0) | Guingamp | 5-4 (2-2) | 2.10 | 3.00 | 3.25 | D | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | U |
| FRA D2 | 24-09-2025 | Guingamp | 2-1 (2-1) | USL Dunkerque | 4-4 (4-3) | 2.37 | 3.30 | 2.70 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | O |
| FRA D2 | 15-05-2025 | USL Dunkerque | 1-0 (0-0) | Guingamp | 1-1 | 2.38 | 3.25 | 3.00 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| FRA D2 | 08-04-2025 | USL Dunkerque | 3-1 (0-0) | Guingamp | 2-4 (2-0) | 2.30 | 3.30 | 3.10 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| FRA D2 | 04-01-2025 | Guingamp | 1-1 (0-0) | USL Dunkerque | 3-2 (1-1) | 1.91 | 3.60 | 3.60 | D | 1.98 | 0.5 | 1.88 | W | U |
| FRA D2 | 14-04-2024 | USL Dunkerque | 0-1 (0-0) | Guingamp | 1-4 (0-2) | 3.50 | 3.10 | 2.15 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.85 | L | U |
| FRA D2 | 13-08-2023 | Guingamp | 0-1 (0-0) | USL Dunkerque | 7-1 (2-1) | 1.75 | 3.50 | 4.33 | W | 2.05 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| FRA D2 | 08-05-2022 | USL Dunkerque | 1-3 (0-3) | Guingamp | 3-8 (0-4) | 2.63 | 3.20 | 2.50 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.10 | L | O |
| FRA D2 | 22-12-2021 | Guingamp | 2-1 (0-0) | USL Dunkerque | 7-1 (3-0) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| FRA D2 | 06-02-2021 | Guingamp | 0-0 (0-0) | USL Dunkerque | 8-4 (3-1) | 1.80 | 3.10 | 4.20 | D | 1.93 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| FRA D2 | 04-10-2020 | USL Dunkerque | 1-0 (0-0) | Guingamp | 1-4 (1-2) | 2.60 | 3.00 | 2.62 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.05 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| USL Dunkerque Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 2 (20%) Lose 6 (60%) 0.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (9 games) 22% Home 11% Draw 67% Away Over/Under Odds (9 games) 22% Over 0% Draw 78% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D2 | 31-10-2026 | Rodez Aveyron | 1-0 (1-0) | USL Dunkerque | 5-4 (3-3) | 2.30 | 3.30 | 2.60 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | U |
| FRA D2 | 24-10-2026 | USL Dunkerque | 1-1 (0-1) | Metz | 2-4 (1-4) | 2.55 | 3.40 | 2.35 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | U |
| FRA D2 | 17-10-2026 | Nantes | 2-3 (1-2) | USL Dunkerque | 8-7 (4-4) | 1.60 | 3.50 | 5.00 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| FRA D2 | 10-10-2026 | USL Dunkerque | 0-1 (0-1) | FC Annecy | 5-10 (2-4) | 2.35 | 3.10 | 2.75 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | U |
| INT CF | 02-10-2026 | USL Dunkerque | 0-4 (0-1) | LaLouviere | - | L | ||||||||
| FRA D2 | 19-09-2026 | Pau FC | 2-0 (0-0) | USL Dunkerque | 6-2 (5-0) | 2.40 | 3.10 | 2.63 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | U |
| FRA D2 | 13-09-2026 | USL Dunkerque | 2-1 (0-1) | Saint Etienne | 3-3 (2-1) | 4.33 | 3.50 | 1.70 | W | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | W | O |
| FRA D2 | 05-09-2026 | USL Dunkerque | 1-1 (1-0) | Clermont | 2-7 (1-3) | 1.75 | 3.25 | 4.20 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| FRA D2 | 29-08-2026 | Nancy | 2-0 (1-0) | USL Dunkerque | 1-3 (1-2) | 2.30 | 3.00 | 2.80 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| FRA D2 | 22-08-2026 | USL Dunkerque | 0-1 (0-0) | Montpellier | 5-7 (4-6) | 2.55 | 3.20 | 2.45 | L | 1.93 | 0 | 1.88 | L | U |
| FRA D2 | 15-08-2026 | Reims | 3-3 (1-1) | USL Dunkerque | 2-9 (2-4) | 1.67 | 3.75 | 5.00 | D | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | O |
| FRA D2 | 09-08-2026 | USL Dunkerque | 4-2 (1-1) | Grenoble | 10-2 (5-2) | 1.90 | 3.40 | 3.70 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Mechelen | 0-0 (0-0) | USL Dunkerque | - | 1.57 | 4.20 | 4.20 | D | 2.00 | 1 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 25-07-2026 | USL Dunkerque | 1-3 (0-1) | Westerlo | - | L | ||||||||
| INT CF | 22-07-2026 | USL Dunkerque | 2-1 (2-0) | Samsunspor | 7-4 (3-1) | 3.40 | 3.80 | 1.80 | W | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | O |
| INT CF | 18-07-2026 | USL Dunkerque | 2-0 (2-0) | Standard Liege | 2-2 (2-0) | 3.00 | 3.60 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 04-07-2026 | USL Dunkerque | 0-2 (0-2) | Valenciennes | 1-3 (1-2) | 1.80 | 3.25 | 4.00 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| FRA D2 | 10-05-2026 | Nancy | 3-2 (2-0) | USL Dunkerque | 3-5 (2-2) | 2.50 | 3.00 | 2.60 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| FRA D2 | 03-05-2026 | USL Dunkerque | 0-1 (0-0) | Grenoble | 8-0 (4-0) | 1.83 | 3.25 | 3.75 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| FRA D2 | 28-04-2026 | Boulogne | 2-6 (1-2) | USL Dunkerque | 5-3 (0-2) | 2.50 | 3.00 | 2.63 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| No Data |
| Guingamp Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 0% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D2 | 01-11-2026 | Guingamp | 3-0 (1-0) | Saint Etienne | 5-11 (4-1) | 4.33 | 3.50 | 1.67 | W | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | W | O |
| FRA D2 | 24-10-2026 | Clermont | 0-2 (0-2) | Guingamp | 2-4 (0-3) | 2.75 | 3.20 | 2.30 | W | 2.05 | 0 | 1.75 | W | U |
| FRA D2 | 17-10-2026 | Guingamp | 1-2 (0-2) | Pau FC | 5-2 (1-2) | 1.90 | 3.20 | 3.70 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| FRA D2 | 10-10-2026 | Nancy | 1-0 (0-0) | Guingamp | 4-4 (2-1) | 2.15 | 3.10 | 3.00 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 02-10-2026 | Guingamp | 2-1 (2-0) | Le Mans | - | W | ||||||||
| FRA D2 | 19-09-2026 | Guingamp | 1-3 (0-2) | Red Star FC 93 | 4-3 (1-2) | 2.20 | 3.10 | 2.88 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| FRA D2 | 12-09-2026 | Guingamp | 2-1 (0-1) | FC Annecy | 5-5 (3-2) | 2.10 | 3.00 | 3.25 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| FRA D2 | 05-09-2026 | Reims | 2-2 (0-1) | Guingamp | 0-3 (0-1) | 1.80 | 3.30 | 3.90 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| FRA D2 | 30-08-2026 | Guingamp | 3-3 (2-1) | Nantes | 1-5 (0-2) | 2.70 | 3.10 | 2.40 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | O |
| FRA D2 | 22-08-2026 | Sochaux | 1-0 (1-0) | Guingamp | 2-8 (1-4) | 3.00 | 3.10 | 2.20 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | U |
| FRA D2 | 15-08-2026 | Guingamp | 1-0 (0-0) | Boulogne | 3-4 (1-3) | 1.70 | 3.60 | 5.00 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | U |
| FRA D2 | 09-08-2026 | Metz | 2-1 (0-0) | Guingamp | 5-3 (5-0) | 1.85 | 3.50 | 3.75 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| INT CF | 02-08-2026 | Stade Brestois | 3-3 (1-2) | Guingamp | 5-3 (1-3) | 1.61 | 4.10 | 5.75 | D | 1.98 | 1 | 1.83 | W | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Guingamp | 0-2 (0-1) | Lorient | - | L | ||||||||
| INT CF | 22-07-2026 | Guingamp | 0-1 (0-0) | Concarneau | - | L | ||||||||
| INT CF | 17-07-2026 | Rennes | 3-1 (2-1) | Guingamp | 8-1 (2-1) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | L | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | L | O |
| INT CF | 10-07-2026 | Guingamp | 1-0 (0-0) | Red Star FC 93 | - | W | ||||||||
| INT CF | 10-07-2026 | Guingamp | 1-1 (1-1) | Stade Lavallois MFC | - | D | ||||||||
| FRA D2 | 10-05-2026 | Clermont | 1-0 (0-0) | Guingamp | 4-3 (2-1) | 2.80 | 3.20 | 2.25 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| FRA D2 | 03-05-2026 | Guingamp | 0-1 (0-0) | Bastia | 2-5 (0-4) | 2.15 | 3.10 | 3.10 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRAC | 14-11 | Home | Quevilly | 8 Days |
| FRA D2 | 24-11 | Away | Sochaux | 17 Days |
| FRA D2 | 05-12 | Home | Red Star FC 93 | 29 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRAC | 14-11 | Away | Lannion | 8 Days |
| FRA D2 | 21-11 | Home | Rodez Aveyron | 14 Days |
| FRA D2 | 05-12 | Away | Grenoble | 28 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.05 | 2.32 | 2.79 | 3.05 | 2.32 | 2.79 | 1.98 | 1/1.5 | 1.82 | 1.96 | 1/1.5 | 1.80 | 1.99 | 0 | 1.83 | 1.96 | 0 | 1.80 | |
| Initial | 2.57 | 3.65 | 2.30 | 2.57 | 3.60 | 2.30 | 1.84 | 2.5/3 | 1.96 | 1.82 | 2.5/3 | 1.94 | 2.02 | 0 | 1.80 | 1.99 | 0 | 1.77 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.20 | 2.30 | 3.00 | 3.20 | 2.30 | 3.00 | 2.05 | 1/1.5 | 1.75 | 2.08 | 1/1.5 | 1.73 | 1.95 | 0 | 1.85 | 2.00 | 0 | 1.80 | |
| Live | 2.55 | 3.30 | 2.38 | 2.55 | 3.30 | 2.38 | 1.83 | 2.5/3 | 1.98 | 1.88 | 2.5/3 | 1.93 | 1.98 | 0 | 1.83 | 2.03 | 0 | 1.78 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.08 | 2.18 | 2.78 | 3.04 | 2.22 | 2.75 | 1.74 | 1 | 2.13 | 1.68 | 1 | 2.21 | 2.04 | 0 | 1.82 | 2.04 | 0 | 1.82 | |
| Initial | 2.66 | 3.24 | 2.29 | 2.72 | 3.26 | 2.24 | 1.94 | 2.5/3 | 1.92 | 1.94 | 2.5/3 | 1.92 | 2.08 | 0 | 1.80 | 1.81 | 0/-0.5 | 2.07 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.90 | 9 | 1.90 | Live | 1.85 | 9 | 1.95 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 1 | 0.7 | Goal | 1.4 |
| 1.3 | Loss | 1 | 1.6 | Loss | 1.4 |
| 16.3 | Shot(OT) | 11.3 | 15.3 | Shot(OT) | 12.9 |
| 4.3 | Corner | 4.3 | 3.7 | Corner | 4.1 |
| 2.3 | Yellow Card | 3 | 2.3 | Yellow Card | 2 |
| 12.3 | Fouls | 14.7 | 13.7 | Fouls | 12.4 |
| 56% | Possession | 49% | 49.3% | Possession | 50.8% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| USL Dunkerque ( 45 Matches) | Guingamp ( 44 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 5 | 5 | 3 |
| HT-D / FT-W | 3 | 2 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 1 | 2 | 2 |
| HT-D / FT-D | 4 | 2 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-D | 3 | 1 | 2 | 2 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 3 | 3 | 2 | 4 |
| HT-L / FT-L | 4 | 7 | 6 | 6 |
Boulogne
FC Annecy
Dijon
Red Star FC 93
Grenoble
Reims
Montpellier
Metz
Nancy
Sochaux