ทีเด็ดบอล UTA Arad vs Petrolul Ploiesti
‹ คู่ก่อนหน้าBKMA vs Alashkert · ศ. 6 พ.ย. 22:00 น. คู่ที่ 32 / 153เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Hranice KUNZ vs Brno B · ศ. 6 พ.ย. 23:00 น.
Romania Liga I
🕒 06-11-2026 22:30 น.
UTA Aradเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 32 / 15322:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน37พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่7⚖️ เสี่ยง 50% ★★สมดุลVSUTA AradPetrolul Ploiestiใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ69% @1.7531% @3.92สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 2.00 · ต่ำ 1.81แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.83
Petrolul Ploiestiทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ10.2⚖️กองกลางสูสี47%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านUTA Aradต่อ 0.5/1 @2.00พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรับ🛡️6.0 vs 7.8UTA Aradการ์ดยิงดุ🔥10.2UTA Aradการ์ดรับหลวม🕳️7.8Petrolul Ploiestiการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6UTA Aradการ์ดได้ราคา💰6/10UTA Aradการ์ด 6 ใบ✈️เต็งทีมเยือนPetrolul Ploiestiรอง 0.5/1 @1.83การ์ดรับหลวม🕳️6.0UTA Aradการ์ดยิงดุ🔥10.2Petrolul Ploiestiการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @2.00พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่แนวรุก🔥10.2 · 10.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.0 · 7.8รับหลวมทั้งคู่การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.7·1.7ลูก/นัดการ์ด 4 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.81ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
UTA Aradเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2
⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 32 / 15322:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน37พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่7⚖️ เสี่ยง 50% ★★สมดุลVS
UTA AradPetrolul Ploiesti
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
69% @1.7531% @3.92
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 2.00 · ต่ำ 1.81แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.83
Petrolul Ploiestiทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ10.2
⚖️กองกลางสูสี47%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านUTA Arad
ต่อ 0.5/1 @2.00
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรับ🛡️6.0 vs 7.8UTA Arad
การ์ดยิงดุ🔥10.2UTA Arad
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Petrolul Ploiesti
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6UTA Arad
การ์ดได้ราคา💰6/10UTA Arad
การ์ด 6 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนPetrolul Ploiesti
รอง 0.5/1 @1.83
การ์ดรับหลวม🕳️6.0UTA Arad
การ์ดยิงดุ🔥10.2Petrolul Ploiesti
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @2.00
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่แนวรุก🔥10.2 · 10.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.0 · 7.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.7·1.7ลูก/นัด
การ์ด 4 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.81
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์UTA Arad vs Petrolul Ploiesti
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านUTA Arad ต่อ 0.5/1 @2.00การ์ด 6 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @2.00การ์ด 4 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งUTA Aradโอกาสชนะ 51%
🛡️พิศดารติด 2 แผน3 · 7
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: UTA Arad · บิลหลัก 1X2 @1.75
ความเสี่ยงของบิล50%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา UTA Arad ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.75 · ควรเป็น @1.77 (-1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง UTA Arad 28 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป UTA Arad ต่อ 0.5/1
ได้ 26%ได้ครึ่ง 24%เสีย 50%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 26%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง UTA Arad · คาดสกอร์ 1.6 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
UTA Arad ชนะ 1 ลูก24%
UTA Arad ชนะ 2 ลูก15%
UTA Arad ชนะ 3 ลูกขึ้นไป11%
เสมอ26%
Petrolul Ploiesti ชนะ 1 ลูก14%
Petrolul Ploiesti ชนะ 2 ลูกขึ้นไป10%
สรุป
UTA Arad ชนะ50%
UTA Arad ไม่แพ้76%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป26%
UTA Arad คลีนชีท28%
Petrolul Ploiesti ยิงไม่ได้20%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
UTA Arad ไม่แพ้76%
Petrolul Ploiesti ไม่แพ้50%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)79%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)55%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)33%
ยิงได้ทั้งคู่58%
ต่ำ 2.545%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%2-19%1-09%1-27%2-07%0-17%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง UTA Arad)
- โอกาส UTA Arad ชนะ 50% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 76%
- เจอกันล่าสุด UTA Arad ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- โอกาส Petrolul Ploiesti ชนะ 24%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
UTA Arad
ช1-0พ0-2ช1-0ช1-0ส2-2พ0-2
Petrolul Ploiesti
พ0-1พ1-3ส1-1ช3-1ช6-0ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
UTA Aradยิง 1.8 · เสีย 1.2 ต่อนัด
Petrolul Ploiestiยิง 2.1 · เสีย 1.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
UTA Arad
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 17
Petrolul Ploiesti
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 15
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
UTA Arad
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
Petrolul Ploiesti
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
UTA Arad
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
Petrolul Ploiesti
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 2เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
UTA Arad ชนะ 5เสมอ 3Petrolul Ploiesti ชนะ 0
- 03-05-2026Petrolul Ploiesti1 - 1UTA Arad
- 08-12-2025UTA Arad1 - 0Petrolul Ploiesti
- 30-10-2025UTA Arad1 - 1Petrolul Ploiesti
- 02-08-2025Petrolul Ploiesti1 - 2UTA Arad
- 05-05-2025UTA Arad2 - 0Petrolul Ploiesti
- 15-02-2025Petrolul Ploiesti0 - 1UTA Arad
- 04-10-2024UTA Arad3 - 1Petrolul Ploiesti
- 22-04-2024Petrolul Ploiesti1 - 1UTA Arad
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน UTA Arad@1.74 → @1.750.8%
เสมอ@3.55 → @3.520.8%
ทีมเยือน Petrolul Ploiesti@3.96 → @3.920.8%
คู่อื่นใน Liga I 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.78 | 3.65 | 3.80 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 2.00 | 0.5/1 | 1.82 | |
| Live | 1.78 | 3.65 | 3.80 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 2.00 | 0.5/1 | 1.82 | ||
| Bet365 | Initial | 1.73 | 3.60 | 4.20 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | |
| Live | 1.73 | 3.60 | 4.20 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | ||
| Easybet | Initial | 1.70 | 3.80 | 4.30 | 1.98 | 2.5/3 | 1.78 | 1.97 | 0.5/1 | 1.80 | |
| Live | 1.70 | 3.70 | 4.30 | 1.98 | 2.5/3 | 1.80 | 1.99 | 0.5/1 | 1.81 | ||
| Vcbet | Initial | 1.70 | 3.60 | 4.20 | 1.98 | 2.5/3 | 1.82 | 1.97 | 0.5/1 | 1.83 | |
| Live | 1.70 | 3.60 | 4.20 | 1.99 | 2.5/3 | 1.81 | 1.97 | 0.5/1 | 1.83 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.77 | 3.55 | 3.65 | 2.00 | 2.5/3 | 1.82 | 2.01 | 0.5/1 | 1.83 | |
| Live | 1.72 | 3.60 | 3.85 | 2.01 | 2.5/3 | 1.81 | 2.00 | 0.5/1 | 1.84 | ||
| 12BET | Initial | 1.77 | 3.55 | 3.65 | 2.00 | 2.5/3 | 1.82 | 2.01 | 0.5/1 | 1.83 | |
| Live | 1.72 | 3.60 | 3.85 | 2.01 | 2.5/3 | 1.81 | 2.00 | 0.5/1 | 1.84 | ||
| Sbobet | Initial | 1.70 | 3.40 | 3.87 | 2.00 | 2.5/3 | 1.84 | 2.02 | 0.5/1 | 1.84 | |
| Live | 1.74 | 3.32 | 3.77 | 2.00 | 2.5/3 | 1.84 | 2.02 | 0.5/1 | 1.84 | ||
| wewbet | Initial | 2.06 | 3.17 | 3.17 | 1.95 | 2.5 | 1.89 | 2.06 | 0.5 | 1.80 | |
| Live | 1.78 | 3.66 | 4.17 | 2.02 | 2.5/3 | 1.82 | 2.01 | 0.5/1 | 1.85 | ||
| 18Bet | Initial | 1.95 | 3.35 | 3.60 | 1.85 | 2.5 | 1.87 | 1.94 | 0.5 | 1.79 | |
| Live | 1.73 | 3.80 | 4.30 | 1.96 | 2.5/3 | 1.77 | 1.95 | 0.5/1 | 1.80 | ||
| pinnacle | Initial | 1.63 | 4.34 | 4.33 | 1.83 | 2.5/3 | 1.95 | 1.84 | 0.5/1 | 1.93 | |
| Live | 1.74 | 3.87 | 4.51 | 1.81 | 2.5 | 2.02 | 2.01 | 0.5/1 | 1.83 | ||
| Willhill | Initial | 1.70 | 3.70 | 4.20 | 1.67 | 2.5 | 2.10 | 1.91 | 0.5/1 | 1.80 | |
| Live | 1.73 | 3.60 | 4.33 | 1.75 | 2.5 | 2.00 | 1.85 | 0.5/1 | 1.73 | ||
| Interwetten | Initial | 2.05 | 3.15 | 3.55 | 1.90 | 2.5 | 1.80 | 2.05 | 0.5 | 1.70 | |
| Live | 1.80 | 3.55 | 4.10 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 1.75 | 0.5 | 1.95 | ||
| 1xBet | Initial | 2.00 | 3.35 | 3.66 | 1.88 | 2.5 | 1.82 | 1.42 | 0 | 2.52 | |
| Live | 1.72 | 3.78 | 4.30 | 1.75 | 2.5 | 1.99 | 1.84 | 0.5/1 | 1.78 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.98 | AH: | 0.5/1 | Away | 1.83 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ROM D1-9] UTA Arad | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 5 | 3 | 6 | 16 | 19 | 18 | 9 | 35.7% |
| Home Field | 6 | 3 | 3 | 0 | 9 | 3 | 12 | 9 | 50.0% |
| Away Field | 8 | 2 | 0 | 6 | 7 | 16 | 6 | 10 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 0 | 3 | 5 | 8 | 9 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 3 | 6 | 5 | 4 | 9 | 15 | 11 | 21.4% |
| Home Field | 6 | 1 | 4 | 1 | 1 | 2 | 7 | 14 | 16.7% |
| Away Field | 8 | 2 | 2 | 4 | 3 | 7 | 8 | 8 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 6 | 5 | 16.7% |
| [ROM D1-5] Petrolul Ploiesti | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 7 | 3 | 4 | 19 | 18 | 24 | 5 | 50.0% |
| Home Field | 7 | 4 | 2 | 1 | 8 | 4 | 14 | 8 | 57.1% |
| Away Field | 7 | 3 | 1 | 3 | 11 | 14 | 10 | 4 | 42.9% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 10 | 8 | 9 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 5 | 5 | 4 | 12 | 11 | 20 | 7 | 35.7% |
| Home Field | 7 | 3 | 4 | 0 | 5 | 2 | 13 | 5 | 42.9% |
| Away Field | 7 | 2 | 1 | 4 | 7 | 9 | 7 | 10 | 28.6% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 6 | 6 | 6 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| UTA Arad Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 4 (40%) Lose 0 (0%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 0.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 90% Home 0% Draw 10% Away Over/Under Odds (10 games) 20% Over 10% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ROM D1 | 03-05-2026 | Petrolul Ploiesti | 1-1 (0-1) | UTA Arad | 5-4 (0-3) | 1.90 | 3.30 | 3.75 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| ROM D1 | 08-12-2025 | UTA Arad | 1-0 (0-0) | Petrolul Ploiesti | 7-1 (3-0) | 2.30 | 3.00 | 2.90 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| ROMC | 30-10-2025 | UTA Arad | 1-1 (1-0) | Petrolul Ploiesti | 7-7 (5-2) | 2.25 | 3.00 | 3.20 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| ROM D1 | 02-08-2025 | Petrolul Ploiesti | 1-2 (1-1) | UTA Arad | 6-3 (4-0) | 2.25 | 3.20 | 3.20 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| ROM D1 | 05-05-2025 | UTA Arad | 2-0 (0-0) | Petrolul Ploiesti | 7-4 (3-1) | 2.35 | 3.00 | 3.20 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.83 | W | D |
| ROM D1 | 15-02-2025 | Petrolul Ploiesti | 0-1 (0-1) | UTA Arad | 6-4 (3-4) | 2.00 | 3.00 | 4.10 | W | 2.05 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| ROM D1 | 04-10-2024 | UTA Arad | 3-1 (2-0) | Petrolul Ploiesti | 3-6 (3-2) | 2.35 | 3.10 | 2.90 | W | 2.10 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| ROM D1 | 22-04-2024 | Petrolul Ploiesti | 1-1 (1-0) | UTA Arad | 2-7 (0-4) | 2.05 | 3.10 | 3.50 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.05 | W | U |
| ROM D1 | 24-02-2024 | UTA Arad | 1-0 (1-0) | Petrolul Ploiesti | 3-8 (3-0) | 2.30 | 3.10 | 3.30 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| ROM D1 | 07-10-2023 | Petrolul Ploiesti | 0-0 (0-0) | UTA Arad | 4-5 (1-4) | 2.15 | 3.10 | 3.30 | D | 1.88 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| ROM D1 | 18-03-2023 | Petrolul Ploiesti | 1-0 (0-0) | UTA Arad | 2-4 (1-1) | 2.55 | 3.00 | 2.60 | L | 1.90 | 0 | 1.95 | L | U |
| ROM D1 | 05-11-2022 | Petrolul Ploiesti | 2-1 (0-0) | UTA Arad | 1-4 (0-2) | 2.45 | 3.10 | 2.75 | L | 1.80 | 0 | 2.05 | L | O |
| ROM D1 | 26-07-2022 | UTA Arad | 2-0 (1-0) | Petrolul Ploiesti | 5-5 (3-1) | 1.95 | 3.00 | 4.20 | W | 2.03 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| ROM D2 | 15-07-2020 | UTA Arad | 1-1 (0-1) | Petrolul Ploiesti | 2-6 (1-2) | 1.83 | 3.25 | 3.75 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| ROM D2 | 08-12-2019 | UTA Arad | 3-0 (0-0) | Petrolul Ploiesti | 5-1 (2-0) | 2.40 | 3.20 | 2.62 | W | 1.82 | 0 | 1.98 | W | O |
| ROM D2 | 12-08-2019 | Petrolul Ploiesti | 0-3 (0-1) | UTA Arad | 10-2 (2-0) | 1.83 | 3.60 | 3.75 | W | 1.82 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| ROM D2 | 26-05-2019 | UTA Arad | 2-4 (2-1) | Petrolul Ploiesti | 6-7 (3-3) | 4.33 | 4.00 | 1.57 | L | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | L | O |
| ROM D2 | 23-11-2018 | Petrolul Ploiesti | 2-2 (1-1) | UTA Arad | 6-3 (1-1) | 1.25 | 5.25 | 10.00 | D | 1.75 | 1.5 | 2.05 | W | O |
| ROM D2 | 26-03-2011 | Petrolul Ploiesti | 3-2 (0-2) | UTA Arad | - | 1.53 | 4.00 | 5.25 | L | 1.75 | 0.5/1 | 2.05 | L | O |
| ROM D2 | 17-09-2010 | UTA Arad | 2-3 (1-1) | Petrolul Ploiesti | - | L | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| UTA Arad Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 1 (10%) Lose 3 (30%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ROM D1 | 02-11-2026 | Dinamo Bucuresti | 2-0 (1-0) | UTA Arad | 7-2 (4-1) | 1.57 | 3.70 | 4.75 | L | 1.93 | 1 | 1.88 | L | U |
| ROMC | 28-10-2026 | UTA Arad | 2-2 (0-1) | FC Botosani | 11-3 (2-3) | 1.85 | 3.10 | 3.90 | D | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | O |
| ROM D1 | 24-10-2026 | Arges | 0-1 (0-1) | UTA Arad | 9-4 (5-1) | 2.45 | 3.00 | 2.70 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| ROM D1 | 18-10-2026 | UTA Arad | 1-0 (0-0) | CFR Cluj | 8-3 (2-1) | 2.25 | 3.20 | 2.88 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| ROM D1 | 10-10-2026 | FC Botosani | 2-0 (2-0) | UTA Arad | 7-9 (3-3) | 2.20 | 3.25 | 2.80 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| ROM D1 | 18-09-2026 | UTA Arad | 1-0 (0-0) | Sepsi OSK | 13-4 (8-2) | 1.95 | 3.20 | 3.40 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | U |
| ROM D1 | 11-09-2026 | Farul Constanta | 4-2 (3-1) | UTA Arad | 1-5 (1-4) | 2.20 | 3.20 | 2.90 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| ROM D1 | 05-09-2026 | UTA Arad | 5-1 (1-0) | FK Csikszereda Miercurea Ciuc | 4-3 (1-1) | 1.55 | 3.60 | 5.25 | W | 2.03 | 1 | 1.78 | W | O |
| ROMC | 02-09-2026 | Minerul Lupeni | 0-3 (0-2) | UTA Arad | 2-4 (1-1) | 4.75 | 4.75 | 1.45 | W | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | W | O |
| ROM D1 | 31-08-2026 | FCSB | 1-3 (0-1) | UTA Arad | 5-4 (4-2) | 1.44 | 4.00 | 6.00 | W | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | W | O |
| ROM D1 | 22-08-2026 | UTA Arad | 0-0 (0-0) | Corvinul Hunedoara | 4-3 (2-1) | 2.20 | 3.10 | 3.20 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| ROM D1 | 17-08-2026 | Universitaea Cluj | 2-1 (1-0) | UTA Arad | 4-7 (1-4) | 2.05 | 3.25 | 3.30 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| ROM D1 | 08-08-2026 | UTA Arad | 0-0 (0-0) | Rapid Bucuresti | 4-8 (2-3) | 2.40 | 3.10 | 2.70 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | U |
| ROM D1 | 01-08-2026 | FC Voluntari | 1-0 (0-0) | UTA Arad | 2-3 (1-1) | 2.50 | 2.90 | 2.70 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | U |
| ROM D1 | 24-07-2026 | UTA Arad | 2-2 (0-2) | SC Otelul Galati | 7-4 (5-1) | 2.00 | 3.20 | 3.20 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| ROM D1 | 19-07-2026 | CS Universitatea Craiova | 4-0 (0-0) | UTA Arad | 4-2 (0-1) | 1.65 | 3.60 | 4.75 | L | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | L | O |
| INT CF | 27-06-2026 | UTA Arad | 4-0 (1-0) | ACS Dumbravita | 7-2 (4-1) | 1.50 | 3.50 | 6.00 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 20-06-2026 | ACS Progresul Pecica | 0-3 (0-0) | UTA Arad | 7-3 (4-1) | 15.00 | 8.00 | 1.13 | W | 1.90 | -2.5 | 1.90 | W | U |
| ROM D1 | 19-05-2026 | FC Unirea 2004 Slobozia | 0-1 (0-0) | UTA Arad | 3-10 (0-4) | 1.95 | 3.40 | 3.30 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| ROM D1 | 08-05-2026 | UTA Arad | 1-0 (0-0) | FK Csikszereda Miercurea Ciuc | 8-1 (2-0) | 1.91 | 3.20 | 3.80 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| No Data |
| Petrolul Ploiesti Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 3 (30%) Lose 2 (20%) 2.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 20% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ROM D1 | 01-11-2026 | Petrolul Ploiesti | 1-1 (1-1) | CFR Cluj | 8-3 (4-2) | 2.40 | 3.20 | 2.63 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| ROMC | 27-10-2026 | Progresul Spartac | 0-6 (0-2) | Petrolul Ploiesti | 3-5 (2-1) | 29.00 | 9.50 | 1.07 | W | 1.90 | -3 | 1.90 | W | O |
| ROM D1 | 23-10-2026 | FC Botosani | 1-3 (0-2) | Petrolul Ploiesti | 2-0 (1-0) | 1.80 | 3.40 | 3.70 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| ROM D1 | 17-10-2026 | Petrolul Ploiesti | 1-1 (1-1) | Sepsi OSK | 7-2 (3-0) | 2.00 | 3.20 | 3.30 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| ROM D1 | 12-10-2026 | Farul Constanta | 3-1 (2-1) | Petrolul Ploiesti | 6-5 (2-1) | 1.80 | 3.30 | 3.70 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 03-10-2026 | Chindia Targoviste | 1-0 (1-0) | Petrolul Ploiesti | 6-3 (1-1) | 2.90 | 3.80 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 02-10-2026 | Petrolul Ploiesti | 3-2 (0-1) | Afumati | 9-3 (5-0) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | D | O |
| ROM D1 | 22-09-2026 | Petrolul Ploiesti | 2-0 (0-0) | FK Csikszereda Miercurea Ciuc | 2-1 (1-0) | 1.53 | 3.60 | 5.25 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | W | U |
| ROM D1 | 15-09-2026 | FCSB | 2-2 (2-1) | Petrolul Ploiesti | 10-4 (5-4) | 1.44 | 3.90 | 6.00 | D | 1.80 | 1 | 2.00 | W | O |
| ROM D1 | 06-09-2026 | Petrolul Ploiesti | 2-0 (1-0) | Corvinul Hunedoara | 1-8 (1-6) | 2.63 | 2.90 | 2.55 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | U |
| ROMC | 02-09-2026 | Universitaea Cluj | 1-0 (0-0) | Petrolul Ploiesti | 7-6 (6-3) | 1.70 | 3.50 | 4.20 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| ROM D1 | 29-08-2026 | Universitaea Cluj | 2-3 (1-2) | Petrolul Ploiesti | 10-4 (3-3) | 1.67 | 3.30 | 4.50 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | O |
| ROM D1 | 22-08-2026 | Petrolul Ploiesti | 0-2 (0-0) | Rapid Bucuresti | 7-2 (4-1) | 3.40 | 3.20 | 2.10 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | U |
| ROMC | 18-08-2026 | Scolar Resita | 2-2 (0-2) | Petrolul Ploiesti | 7-1 (2-1) | 2.75 | 3.30 | 2.25 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| ROM D1 | 14-08-2026 | FC Voluntari | 1-2 (1-1) | Petrolul Ploiesti | 3-3 (1-1) | 2.20 | 3.00 | 3.30 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | O |
| ROM D1 | 09-08-2026 | Petrolul Ploiesti | 1-0 (1-0) | SC Otelul Galati | 4-5 (2-3) | 2.60 | 3.00 | 2.60 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| ROM D1 | 02-08-2026 | CS Universitatea Craiova | 4-0 (2-0) | Petrolul Ploiesti | 4-2 (2-0) | 1.50 | 3.60 | 6.00 | L | 1.93 | 1 | 1.88 | L | O |
| ROM D1 | 25-07-2026 | Arges | 1-0 (1-0) | Petrolul Ploiesti | 4-6 (4-1) | 2.10 | 2.90 | 3.40 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| ROM D1 | 19-07-2026 | Petrolul Ploiesti | 1-0 (1-0) | Dinamo Bucuresti | 3-6 (3-3) | 3.40 | 3.10 | 2.10 | W | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | W | U |
| INT CF | 11-07-2026 | Petrolul Ploiesti | 2-2 (1-1) | Chindia Targoviste | 10-2 (6-1) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ROM D1 | 22-11 | Home | CS Universitatea Craiova | 15 Days |
| ROM D1 | 29-11 | Away | SC Otelul Galati | 22 Days |
| ROMC | 02-12 | Away | Rapid Bucuresti | 26 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ROM D1 | 22-11 | Away | Dinamo Bucuresti | 15 Days |
| ROM D1 | 29-11 | Home | Arges | 22 Days |
| ROMC | 02-12 | Home | Sepsi OSK | 26 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.28 | 2.26 | 4.20 | 2.28 | 2.26 | 4.20 | 2.11 | 1/1.5 | 1.70 | 2.11 | 1/1.5 | 1.70 | 1.90 | 0/0.5 | 1.92 | 1.90 | 0/0.5 | 1.92 | |
| Initial | 1.78 | 3.65 | 3.80 | 1.78 | 3.65 | 3.80 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 2.00 | 0.5/1 | 1.82 | 2.00 | 0.5/1 | 1.82 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.30 | 2.30 | 4.50 | 2.30 | 2.30 | 4.50 | 1.73 | 1 | 2.08 | 1.73 | 1 | 2.08 | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | |
| Live | 1.73 | 3.60 | 4.20 | 1.73 | 3.60 | 4.20 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.24 | 2.23 | 4.07 | 2.24 | 2.23 | 4.07 | 1.73 | 1 | 2.12 | 1.73 | 1 | 2.12 | 1.93 | 0/0.5 | 1.93 | 1.93 | 0/0.5 | 1.93 | |
| Initial | 1.70 | 3.40 | 3.87 | 1.74 | 3.32 | 3.77 | 2.00 | 2.5/3 | 1.84 | 2.00 | 2.5/3 | 1.84 | 2.02 | 0.5/1 | 1.84 | 2.02 | 0.5/1 | 1.84 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.90 | 10 | 1.90 | Live | 1.90 | 10 | 1.90 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 1.7 | 1.7 | Goal | 1.7 |
| 0.7 | Loss | 1.7 | 1 | Loss | 1.3 |
| 13 | Shot(OT) | 13.3 | 12.4 | Shot(OT) | 16.7 |
| 7 | Corner | 4 | 6.2 | Corner | 4.1 |
| 3 | Yellow Card | 2 | 2.1 | Yellow Card | 1.9 |
| 12.3 | Fouls | 13.3 | 13.2 | Fouls | 10.9 |
| 46.7% | Possession | 49.7% | 48.6% | Possession | 46.8% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| UTA Arad ( 52 Matches) | Petrolul Ploiesti ( 52 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 7 | 2 | 5 | 4 |
| HT-D / FT-W | 6 | 6 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-D | 1 | 4 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 4 | 2 | 5 | 5 |
| HT-L / FT-D | 3 | 1 | 1 | 3 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 3 | 4 | 4 | 6 |
| HT-L / FT-L | 2 | 7 | 5 | 5 |
Arges
Dinamo Bucuresti