ทีเด็ดบอล Hranice KUNZ vs Brno B
‹ คู่ก่อนหน้าUTA Arad vs Petrolul Ploiesti · ศ. 6 พ.ย. 22:30 น. คู่ที่ 33 / 153เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Bokelj Kotor vs FK Mornar Bar · ศ. 6 พ.ย. 23:00 น.
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
🕒 06-11-2026 23:00 น.
Hranice KUNZเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม7.2⚖️กองกลางสูสี47%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0คู่ที่ 33 / 15323:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 50% ★สมดุลVSHranice KUNZBrno Bใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ34% @3.4066% @1.80สูง/ต่ำ 3 สูง 1.85 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.85
Brno Bทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านHranice KUNZรอง 0.5 @1.95การ์ดยิงดุ🔥7.2Hranice KUNZการ์ดรับหลวม🕳️7.8Brno Bการ์ดได้ราคา💰6/10Hranice KUNZการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนBrno Bต่อ 0.5 @1.85พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥12.6 vs 7.2Brno Bกองกลาง🎯55% vs 47%Brno Bแนวรับ🛡️7.8 vs 9.0Brno Bการ์ดรับหลวม🕳️9.0Hranice KUNZการ์ดยิงดุ🔥12.6Brno Bการ์ดได้ราคา💰6/10Brno Bการ์ด 7 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.85พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.2 · 12.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.0 · 7.8รับหลวมทั้งคู่การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.95ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Hranice KUNZเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม7.2
⚖️กองกลางสูสี47%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
คู่ที่ 33 / 15323:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 50% ★สมดุลVS
Hranice KUNZBrno B
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
34% @3.4066% @1.80
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.85 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.85
Brno Bทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านHranice KUNZ
รอง 0.5 @1.95
การ์ดยิงดุ🔥7.2Hranice KUNZ
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Brno B
การ์ดได้ราคา💰6/10Hranice KUNZ
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนBrno B
ต่อ 0.5 @1.85
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥12.6 vs 7.2Brno B
กองกลาง🎯55% vs 47%Brno B
แนวรับ🛡️7.8 vs 9.0Brno B
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Hranice KUNZ
การ์ดยิงดุ🔥12.6Brno B
การ์ดได้ราคา💰6/10Brno B
การ์ด 7 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.85
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.2 · 12.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.0 · 7.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.95
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Hranice KUNZ vs Brno B
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนBrno B ต่อ 0.5 @1.85การ์ด 7 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.85การ์ด 3 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งBrno Bโอกาสชนะ 50%
🛡️พิศดารติด 2 แผน2 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Brno B · บิลหลัก 1X2 @1.80
ความเสี่ยงของบิล50%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Brno B ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.80 · ควรเป็น @1.80 (-0%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Brno B 24 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Brno B ต่อ 0.5
ได้ 50%เสีย 50%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 27%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Brno B · คาดสกอร์ 1.4 - 1.7 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Brno B ชนะ 1 ลูก23%
Brno B ชนะ 2 ลูก15%
Brno B ชนะ 3 ลูกขึ้นไป11%
เสมอ24%
Hranice KUNZ ชนะ 1 ลูก15%
Hranice KUNZ ชนะ 2 ลูกขึ้นไป11%
สรุป
Brno B ชนะ50%
Brno B ไม่แพ้74%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป27%
Brno B คลีนชีท26%
Hranice KUNZ ยิงไม่ได้18%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Hranice KUNZ ไม่แพ้50%
Brno B ไม่แพ้74%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)81%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)59%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)37%
ยิงได้ทั้งคู่61%
ต่ำ 2.541%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%1-29%0-18%2-17%0-27%1-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Brno B)
- โอกาส Brno B ชนะ 50% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 74%
- Brno B ยิงเฉลี่ย 2.1 ลูก/นัด
- Hranice KUNZ เสียเฉลี่ย 1.5 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- Hranice KUNZ ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส Hranice KUNZ ชนะ 26%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Hranice KUNZ
ช3-1ส1-1ช1-0ช2-1พ0-2พ1-5
Brno B
ช1-0ส1-1ส1-1ช4-2พ2-4พ1-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Hranice KUNZยิง 1.2 · เสีย 1.5 ต่อนัด
Brno Bยิง 2.1 · เสีย 1.3 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Hranice KUNZ
2.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 19
Brno B
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 19
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Hranice KUNZ
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
Brno B
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Hranice KUNZ
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 1เสียราคา 3
Brno B
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
2 นัดที่เจอกัน
Hranice KUNZ ชนะ 0เสมอ 0Brno B ชนะ 2
- 12-06-2026Brno B3 - 1Hranice KUNZ
- 07-11-2025Hranice KUNZ0 - 4Brno B
คู่อื่นใน Ceska Fotbalova Liga 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 3.40 | 3.80 | 1.80 | 1.85 | 3 | 1.95 | 1.95 | -0.5 | 1.85 | |
| Live | 3.40 | 3.80 | 1.80 | 1.85 | 3 | 1.95 | 1.95 | -0.5 | 1.85 | ||
| wewbet | Initial | 3.35 | 3.70 | 1.82 | 1.81 | 3 | 1.93 | 1.92 | -0.5 | 1.82 | |
| Live | 3.18 | 3.64 | 1.90 | 1.86 | 3 | 1.88 | 1.84 | -0.5 | 1.90 | ||
| 18Bet | Initial | 3.35 | 3.70 | 1.76 | 1.76 | 3 | 1.76 | 1.81 | -0.5 | 1.71 | |
| Live | 3.20 | 3.60 | 1.88 | 1.81 | 3 | 1.75 | 1.73 | -0.5 | 1.83 | ||
| pinnacle | Initial | 3.51 | 3.78 | 1.82 | 1.85 | 3 | 1.90 | 1.93 | -0.5 | 1.82 | |
| Live | 3.20 | 3.66 | 1.95 | 1.88 | 3 | 1.88 | 1.81 | -0.5 | 1.95 | ||
| 1xBet | Initial | 3.57 | 3.70 | 1.79 | 2.11 | 3/3.5 | 1.62 | 2.14 | 0/-0.5 | 1.57 | |
| Live | 3.33 | 3.62 | 1.88 | 2.10 | 3/3.5 | 1.63 | 2.02 | 0/-0.5 | 1.64 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.95 | AH: | -0.5 | Away | 1.85 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [CZE CFL-6] Hranice KUNZ | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 15 | 7 | 2 | 6 | 19 | 18 | 23 | 6 | 46.7% |
| Home Field | 7 | 3 | 2 | 2 | 12 | 8 | 11 | 11 | 42.9% |
| Away Field | 8 | 4 | 0 | 4 | 7 | 10 | 12 | 4 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 8 | 10 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 15 | 3 | 6 | 6 | 7 | 8 | 15 | 14 | 20.0% |
| Home Field | 7 | 1 | 3 | 3 | 4 | 4 | 6 | 17 | 14.3% |
| Away Field | 8 | 2 | 3 | 3 | 3 | 4 | 9 | 10 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 3 | 6 | 16.7% |
| [CZE CFL-5] Brno B | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 15 | 8 | 3 | 4 | 32 | 26 | 27 | 5 | 53.3% |
| Home Field | 8 | 4 | 2 | 2 | 18 | 11 | 14 | 5 | 50.0% |
| Away Field | 7 | 4 | 1 | 2 | 14 | 15 | 13 | 3 | 57.1% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 10 | 11 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 15 | 6 | 5 | 4 | 15 | 14 | 23 | 7 | 40.0% |
| Home Field | 8 | 4 | 2 | 2 | 9 | 4 | 14 | 3 | 50.0% |
| Away Field | 7 | 2 | 3 | 2 | 6 | 10 | 9 | 11 | 28.6% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 5 | 4 | 10 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Hranice KUNZ Home Same League HT Last 1 Last 2 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 0 (0%) Lose 2 (100%) 0.5 goals Goal Score/Loss per Game 3.5 goals Asian Handicap Odds (1 games) 0% Home 0% Draw 100% Away Over/Under Odds (1 games) 100% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE CFL | 12-06-2026 | Brno B | 3-1 (1-0) | Hranice KUNZ | 4-7 (2-1) | L | ||||||||
| CZE CFL | 07-11-2025 | Hranice KUNZ | 0-4 (0-3) | Brno B | 3-1 | 3.60 | 4.00 | 1.70 | L | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Hranice KUNZ Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 10% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE CFL | 31-10-2026 | Sigma Olomouc B | 5-1 (1-0) | Hranice KUNZ | 2-3 (1-0) | 1.29 | 5.25 | 7.00 | L | 1.98 | 1.5/2 | 1.83 | L | O |
| CZE CFL | 25-10-2026 | MFK Karvina B | 2-0 (2-0) | Hranice KUNZ | 5-3 (1-0) | 2.00 | 3.75 | 2.90 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| CZE CFL | 16-10-2026 | Hranice KUNZ | 2-1 (0-0) | Vitkovice | 6-9 (2-5) | 2.40 | 3.40 | 2.50 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| CZE CFL | 11-10-2026 | Zlin B | 0-1 (0-0) | Hranice KUNZ | 4-3 (3-3) | 1.67 | 4.00 | 3.80 | W | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | U |
| CZE CFL | 02-10-2026 | Hranice KUNZ | 1-1 (0-0) | SK Artis Brno B | 5-8 (3-2) | 4.50 | 4.33 | 1.50 | D | 1.80 | -1/1.5 | 2.00 | W | U |
| CZE CFL | 26-09-2026 | Blansko | 1-3 (0-2) | Hranice KUNZ | 6-8 (4-7) | 2.05 | 3.75 | 2.80 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | O |
| CZE CFL | 18-09-2026 | Hranice KUNZ | 1-1 (0-1) | Slovacko II | 2-4 (1-2) | 2.55 | 3.60 | 2.25 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | U |
| CZE CFL | 12-09-2026 | Hodonin Sardice | 0-1 (0-0) | Hranice KUNZ | 8-3 (4-1) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | W | U |
| CZE CFL | 05-09-2026 | Hranice KUNZ | 1-0 (0-0) | Vrchovina | 1-4 (0-1) | 2.25 | 3.60 | 2.55 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | U |
| CZE CFL | 02-09-2026 | Hranice KUNZ | 1-4 (0-2) | Unie Hlubina | 5-5 (4-3) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | O |
| CZE CFL | 30-08-2026 | Polanka | 0-1 (0-1) | Hranice KUNZ | 5-4 (3-3) | 2.55 | 3.60 | 2.25 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | U |
| CZE CFL | 22-08-2026 | Hranice KUNZ | 6-0 (4-0) | MFK Havirov | 9-6 (6-5) | 1.91 | 3.75 | 3.10 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| CZE CFL | 15-08-2026 | Uhersky Brod | 1-0 (0-0) | Hranice KUNZ | 3-5 (2-3) | 1.85 | 3.90 | 3.10 | L | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | L | U |
| CZE CFL | 08-08-2026 | Hranice KUNZ | 0-1 (0-1) | Unicov | 3-9 (0-4) | 3.40 | 3.80 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | U |
| CZE CFL | 31-07-2026 | Frydek-Mistek | 1-0 (1-0) | Hranice KUNZ | 0-5 (0-1) | 1.33 | 4.75 | 6.50 | L | 1.93 | 1.5 | 1.88 | W | U |
| CZEC | 26-07-2026 | SK Sulko Zabreh | 2-2 (1-1) | Hranice KUNZ | 0-7 (0-2) | 2.60 | 4.00 | 2.10 | D | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 11-07-2026 | FC Vratimov | 1-1 (0-0) | Hranice KUNZ | - | D | ||||||||
| CZE CFL | 12-06-2026 | Brno B | 3-1 (1-0) | Hranice KUNZ | 4-7 (2-1) | L | ||||||||
| CZE CFL | 06-06-2026 | Hranice KUNZ | 0-4 (0-2) | Sigma Olomouc B | 6-5 (3-4) | L | ||||||||
| CZE CFL | 30-05-2026 | Hranice KUNZ | 0-0 (0-0) | MFK Karvina B | 6-2 (5-1) | 2.10 | 3.75 | 2.70 | D | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | U |
| No Data |
| Brno B Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 2.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 10% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE CFL | 01-11-2026 | Brno B | 1-3 (0-1) | MFK Karvina B | 5-8 (3-1) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | L | 2.00 | 1.5 | 1.80 | L | O |
| CZE CFL | 24-10-2026 | Vitkovice | 4-2 (3-1) | Brno B | 8-6 (1-1) | 2.80 | 3.60 | 2.10 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | O |
| CZE CFL | 18-10-2026 | Brno B | 4-2 (2-0) | Zlin B | 6-6 (2-4) | 1.44 | 4.50 | 5.00 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | O |
| CZE CFL | 13-10-2026 | SK Artis Brno B | 1-1 (0-0) | Brno B | 5-3 (2-1) | 1.67 | 4.00 | 3.70 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| CZE CFL | 04-10-2026 | Brno B | 1-1 (1-0) | Blansko | 0-5 (0-1) | 1.20 | 6.00 | 9.00 | D | 1.83 | 2 | 1.98 | L | U |
| CZE CFL | 25-09-2026 | Slovacko II | 0-1 (0-1) | Brno B | 0-5 (0-2) | 2.45 | 3.80 | 2.25 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | U |
| CZE CFL | 20-09-2026 | Brno B | 0-1 (0-0) | Hodonin Sardice | 4-4 (2-2) | 1.50 | 4.20 | 4.50 | L | 1.80 | 1 | 2.00 | L | U |
| CZE CFL | 12-09-2026 | Vrchovina | 0-3 (0-0) | Brno B | 5-2 (2-2) | 3.50 | 3.90 | 1.75 | W | 2.00 | -0.5 | 1.80 | W | D |
| CZE CFL | 06-09-2026 | Brno B | 3-1 (1-1) | Polanka | 1-0 | 1.25 | 5.50 | 7.50 | W | 1.83 | 1.5/2 | 1.98 | W | O |
| CZE CFL | 02-09-2026 | Brno B | 5-0 (4-0) | FC Vsetin | 3-4 (0-2) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | W | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | W | O |
| CZE CFL | 30-08-2026 | MFK Havirov | 1-3 (1-1) | Brno B | 2-8 (0-6) | 3.40 | 3.80 | 1.80 | W | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | O |
| CZE CFL | 23-08-2026 | Brno B | 2-1 (1-0) | Uhersky Brod | 7-1 (5-0) | 1.91 | 4.00 | 3.00 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | D |
| CZE CFL | 16-08-2026 | Unicov | 1-2 (0-1) | Brno B | 2-8 (1-4) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | D |
| CZE CFL | 09-08-2026 | Brno B | 2-2 (0-2) | Frydek-Mistek | 4-4 (0-3) | D | ||||||||
| CZE CFL | 31-07-2026 | Unie Hlubina | 8-2 (6-2) | Brno B | 2-6 (0-3) | 2.38 | 3.60 | 2.38 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| CZE CFL | 12-06-2026 | Brno B | 3-1 (1-0) | Hranice KUNZ | 4-7 (2-1) | W | ||||||||
| CZE CFL | 06-06-2026 | MFK Karvina B | 2-0 (0-0) | Brno B | 7-5 (2-2) | L | ||||||||
| CZE CFL | 31-05-2026 | Brno B | 1-6 (0-0) | Hlucin | 6-9 (2-3) | L | ||||||||
| CZE CFL | 24-05-2026 | Zlin B | 2-1 (1-0) | Brno B | 4-4 (2-3) | L | ||||||||
| CZE CFL | 20-05-2026 | FC Vsetin | 1-3 (0-0) | Brno B | 5-4 (3-2) | W | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CZE CFL | 15-11 | Away | FC Vsetin | 9 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CZE CFL | 14-11 | Away | Sigma Olomouc B | 8 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.40 | 3.80 | 1.80 | 3.40 | 3.80 | 1.80 | 1.85 | 3 | 1.95 | 1.85 | 3 | 1.95 | 1.95 | -0.5 | 1.85 | 1.95 | -0.5 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 2.3 | 1.2 | Goal | 2.1 |
| 2.7 | Loss | 3 | 1.5 | Loss | 1.3 |
| 15 | Shot(OT) | 14.3 | 10.5 | Shot(OT) | 8.5 |
| 4 | Corner | 5.7 | 3.9 | Corner | 3.5 |
| 2.3 | Yellow Card | 2 | 2.3 | Yellow Card | 1.7 |
| 12.3 | Fouls | 6.3 | 12.6 | Fouls | 7.5 |
| 47.7% | Possession | 52.7% | 47.3% | Possession | 55.2% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Hranice KUNZ ( 49 Matches) | Brno B ( 49 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 5 | 14 | 8 |
| HT-D / FT-W | 2 | 3 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 2 | 2 |
| HT-D / FT-D | 4 | 5 | 0 | 2 |
| HT-L / FT-D | 2 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 5 | 4 | 2 | 4 |
| HT-L / FT-L | 7 | 7 | 3 | 5 |
SK Artis Brno B
Unicov