ทีเด็ดบอล SK Artis Brno B vs Unicov
‹ คู่ก่อนหน้าLokomotiv Moscow vs Rubin Kazan · ศ. 6 พ.ย. 23:30 น. คู่ที่ 39 / 145เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›NK Nafta vs NK Olimpija Ljubljana · ศ. 6 พ.ย. 23:30 น.
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
🕒 06-11-2026 23:30 น.
SK Artis Brno Bเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4⚖️กองกลางสูสี51%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 39 / 14523:30 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ5พิศดาร
ทีมทำเงิน5⚖️ เสี่ยง 54% ★สมดุลVSSK Artis Brno BUnicovใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ62% @1.9138% @3.10สูง/ต่ำ 3 สูง 1.95 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.85
Unicovทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0🏠เต็งเจ้าบ้านSK Artis Brno Bต่อ 0.5 @1.95แนวรับ🛡️6.0 vs 9.0SK Artis Brno Bการ์ดยิงดุ🔥8.4SK Artis Brno Bการ์ดรับหลวม🕳️9.0Unicovการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนUnicovรอง 0.5 @1.85พิศดาร5
ทีมทำเงินแนวรุก🔥13.2 vs 8.4Unicovการ์ดรับหลวม🕳️6.0SK Artis Brno Bการ์ดยิงดุ🔥13.2Unicovการ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส0 พ1Unicovการ์ดได้ราคา💰8/10Unicovการ์ด 6 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.95แนวรุก🔥8.4 · 13.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.0 · 9.0รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.85ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
SK Artis Brno Bเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4
⚖️กองกลางสูสี51%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 39 / 14523:30 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
5พิศดาร
ทีมทำเงิน5⚖️ เสี่ยง 54% ★สมดุลVS
SK Artis Brno BUnicov
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
62% @1.9138% @3.10
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.95 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.85
Unicovทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
🏠เต็งเจ้าบ้านSK Artis Brno B
ต่อ 0.5 @1.95
แนวรับ🛡️6.0 vs 9.0SK Artis Brno B
การ์ดยิงดุ🔥8.4SK Artis Brno B
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Unicov
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนUnicov
รอง 0.5 @1.85
พิศดาร5
ทีมทำเงิน
ทีมทำเงินแนวรุก🔥13.2 vs 8.4Unicov
การ์ดรับหลวม🕳️6.0SK Artis Brno B
การ์ดยิงดุ🔥13.2Unicov
การ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส0 พ1Unicov
การ์ดได้ราคา💰8/10Unicov
การ์ด 6 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.95
แนวรุก🔥8.4 · 13.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.0 · 9.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.85
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์SK Artis Brno B vs Unicov
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนUnicov รอง 0.5 @1.85การ์ด 6 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.95การ์ด 2 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งSK Artis Brno Bโอกาสชนะ 47%
🛡️พิศดารติด 1 แผน5
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: SK Artis Brno B · บิลหลัก 1X2 @1.91
ความเสี่ยงของบิล54%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา SK Artis Brno B ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.91 · ควรเป็น @1.96 (-3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง SK Artis Brno B 18 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป SK Artis Brno B ต่อ 0.5
ได้ 46%เสีย 54%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 23%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง SK Artis Brno B · คาดสกอร์ 1.6 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
SK Artis Brno B ชนะ 1 ลูก23%
SK Artis Brno B ชนะ 2 ลูก14%
SK Artis Brno B ชนะ 3 ลูกขึ้นไป9%
เสมอ24%
Unicov ชนะ 1 ลูก16%
Unicov ชนะ 2 ลูกขึ้นไป15%
สรุป
SK Artis Brno B ชนะ46%
SK Artis Brno B ไม่แพ้70%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป23%
SK Artis Brno B คลีนชีท22%
Unicov ยิงไม่ได้21%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
SK Artis Brno B ไม่แพ้70%
Unicov ไม่แพ้54%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)81%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)60%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)37%
ยิงได้ทั้งคู่62%
ต่ำ 2.540%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%2-19%1-28%1-07%0-17%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง SK Artis Brno B)
- โอกาส SK Artis Brno B ชนะ 46% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 70%
- Unicov เสียเฉลี่ย 1.5 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- Unicov ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
- โอกาส Unicov ชนะ 30%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
SK Artis Brno B
ส2-2ส1-1ส1-1ช1-0พ1-2พ0-3
Unicov
ช2-0ช3-1ช4-0ช3-2ช2-1พ1-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
SK Artis Brno Bยิง 1.4 · เสีย 1.0 ต่อนัด
Unicovยิง 2.2 · เสีย 1.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
SK Artis Brno B
2.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 7ครึ่งหลัง 17
Unicov
3.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 18ครึ่งหลัง 19
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
SK Artis Brno B
30%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 7
Unicov
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
SK Artis Brno B
20%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 1เสียราคา 7
Unicov
80%ได้ราคา
ได้ราคา 8คืนทุน 0เสียราคา 2
คู่อื่นใน Ceska Fotbalova Liga 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.91 | 3.75 | 3.10 | 1.95 | 3 | 1.85 | 1.95 | 0.5 | 1.85 | |
| Live | 1.91 | 3.75 | 3.10 | 1.95 | 3 | 1.85 | 1.95 | 0.5 | 1.85 | ||
| wewbet | Initial | 1.92 | 3.59 | 3.15 | 1.92 | 3 | 1.82 | 1.92 | 0.5 | 1.82 | |
| Live | 1.96 | 3.55 | 3.08 | 1.97 | 3 | 1.77 | 1.96 | 0.5 | 1.78 | ||
| 18Bet | Initial | 1.87 | 3.70 | 3.05 | 1.76 | 3 | 1.76 | 1.81 | 0.5 | 1.71 | |
| Live | 1.95 | 3.50 | 3.10 | 1.90 | 3 | 1.67 | 1.85 | 0.5 | 1.72 | ||
| pinnacle | Initial | 1.86 | 3.67 | 3.45 | 1.99 | 3 | 1.78 | 1.86 | 0.5 | 1.89 | |
| Live | 1.96 | 3.61 | 3.20 | 1.77 | 2.5/3 | 2.00 | 1.96 | 0.5 | 1.80 | ||
| 1xBet | Initial | 1.92 | 3.80 | 3.24 | 1.57 | 2.5 | 2.25 | 1.48 | 0 | 2.47 | |
| Live | 1.94 | 3.52 | 3.23 | 1.74 | 2.5/3 | 1.95 | 1.71 | 0/0.5 | 1.97 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.95 | AH: | 0.5 | Away | 1.85 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [CZE CFL-3] SK Artis Brno B | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 15 | 8 | 5 | 2 | 23 | 10 | 29 | 3 | 53.3% |
| Home Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 11 | 4 | 11 | 10 | 50.0% |
| Away Field | 9 | 5 | 3 | 1 | 12 | 6 | 18 | 1 | 55.6% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 6 | 9 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 15 | 6 | 8 | 1 | 9 | 1 | 26 | 3 | 40.0% |
| Home Field | 6 | 3 | 3 | 0 | 5 | 0 | 12 | 7 | 50.0% |
| Away Field | 9 | 3 | 5 | 1 | 4 | 1 | 14 | 1 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 1 | 1 | 7 | 16.7% |
| [CZE CFL-1] Unicov | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 15 | 10 | 2 | 3 | 32 | 20 | 32 | 1 | 66.7% |
| Home Field | 8 | 5 | 1 | 2 | 19 | 14 | 16 | 4 | 62.5% |
| Away Field | 7 | 5 | 1 | 1 | 13 | 6 | 16 | 2 | 71.4% |
| Last 6 | 6 | 5 | 0 | 1 | 15 | 7 | 15 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 15 | 8 | 2 | 5 | 14 | 11 | 26 | 4 | 53.3% |
| Home Field | 8 | 4 | 1 | 3 | 7 | 7 | 13 | 6 | 50.0% |
| Away Field | 7 | 4 | 1 | 2 | 7 | 4 | 13 | 3 | 57.1% |
| Last 6 | 6 | 4 | 0 | 2 | 6 | 3 | 12 | 66.7% |
Head to Head Statistics
| SK Artis Brno B Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| SK Artis Brno B Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 4 (40%) Lose 2 (20%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 20% Home 10% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE CFL | 31-10-2026 | Frydek-Mistek | 3-0 (1-0) | SK Artis Brno B | 3-5 (1-4) | 2.25 | 3.60 | 2.55 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | O |
| CZE CFL | 25-10-2026 | SK Artis Brno B | 1-2 (0-0) | Unie Hlubina | 5-3 (3-1) | 1.36 | 4.75 | 6.00 | L | 1.93 | 1.5 | 1.88 | L | U |
| CZE CFL | 17-10-2026 | FC Vsetin | 0-1 (0-1) | SK Artis Brno B | 4-3 (0-2) | 4.75 | 4.20 | 1.50 | W | 1.80 | -1/1.5 | 2.00 | L | U |
| CZE CFL | 13-10-2026 | SK Artis Brno B | 1-1 (0-0) | Brno B | 5-3 (2-1) | 1.67 | 4.00 | 3.70 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| CZE CFL | 02-10-2026 | Hranice KUNZ | 1-1 (0-0) | SK Artis Brno B | 5-8 (3-2) | 4.50 | 4.33 | 1.50 | D | 1.80 | -1/1.5 | 2.00 | L | U |
| CZE CFL | 25-09-2026 | MFK Karvina B | 2-2 (0-0) | SK Artis Brno B | 2-5 (2-3) | 6.00 | 5.00 | 1.33 | D | 1.85 | -1.5 | 1.95 | L | O |
| CZE CFL | 20-09-2026 | Vitkovice | 0-0 (0-0) | SK Artis Brno B | 8-5 (7-2) | 3.60 | 3.90 | 1.73 | D | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | U |
| CZE CFL | 13-09-2026 | SK Artis Brno B | 4-1 (2-0) | Zlin B | 6-3 (2-0) | 1.50 | 4.33 | 4.50 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | O |
| CZE CFL | 06-09-2026 | Sigma Olomouc B | 0-2 (0-2) | SK Artis Brno B | 4-5 (2-3) | 1.83 | 3.80 | 3.25 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| CZE CFL | 02-09-2026 | SK Artis Brno B | 2-0 (1-0) | MFK Havirov | 6-6 (2-2) | 1.20 | 6.00 | 9.00 | W | 1.85 | 2 | 1.95 | D | U |
| CZE CFL | 29-08-2026 | Blansko | 0-4 (0-0) | SK Artis Brno B | 5-1 (3-0) | 4.50 | 4.20 | 1.53 | W | 1.85 | -1 | 1.95 | W | O |
| CZE CFL | 23-08-2026 | SK Artis Brno B | 0-0 (0-0) | Slovacko II | 4-3 (2-3) | 1.73 | 3.75 | 3.75 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| CZE CFL | 15-08-2026 | Hodonin Sardice | 0-1 (0-1) | SK Artis Brno B | 11-5 (6-3) | 2.30 | 3.60 | 2.45 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | U |
| CZE CFL | 07-08-2026 | SK Artis Brno B | 3-0 (2-0) | Vrchovina | 7-1 (1-1) | 2.60 | 3.60 | 2.20 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | D |
| CZE CFL | 02-08-2026 | Polanka | 0-1 (0-0) | SK Artis Brno B | 3-6 (2-2) | 2.25 | 3.50 | 2.60 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| INT CF | 18-07-2026 | FS Trebic | 1-6 (1-4) | SK Artis Brno B | - | W | ||||||||
| CZE DFL | 02-05-2026 | FC Kurim | 0-0 (0-0) | SK Artis Brno B | 7-7 (2-0) | 3.70 | 3.90 | 1.70 | D | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | L | U |
| CZE DFL | 26-04-2026 | SK Artis Brno B | 2-1 (1-1) | SC Znojmo | 6-5 (2-5) | 1.36 | 5.00 | 5.50 | W | 1.95 | 1.5 | 1.85 | L | U |
| CZE DFL | 19-04-2026 | Velka Bites | 0-2 (0-2) | SK Artis Brno B | 5-2 (4-1) | 3.00 | 4.00 | 1.91 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | U |
| CZE DFL | 12-04-2026 | SK Artis Brno B | 3-1 (0-1) | FK Pelhrimov | 6-1 (2-0) | 1.25 | 5.50 | 8.00 | W | 1.98 | 2 | 1.83 | D | O |
| No Data |
| Unicov Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 2.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 80% Home 0% Draw 20% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 10% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE CFL | 01-11-2026 | Unicov | 1-3 (0-1) | Blansko | 5-3 (1-0) | 1.36 | 4.75 | 5.75 | L | 1.93 | 1.5 | 1.88 | L | O |
| CZE CFL | 25-10-2026 | Slovacko II | 1-2 (1-0) | Unicov | 2-6 (1-3) | 2.38 | 3.60 | 2.40 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | D |
| CZE CFL | 18-10-2026 | Unicov | 3-2 (2-1) | Hodonin Sardice | 6-6 (3-3) | 1.85 | 3.70 | 3.25 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| CZE CFL | 10-10-2026 | Vrchovina | 0-4 (0-2) | Unicov | 4-3 (2-2) | 3.50 | 4.00 | 1.73 | W | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | W | O |
| CZE CFL | 04-10-2026 | Unicov | 3-1 (1-0) | Polanka | 9-3 (7-1) | 1.33 | 5.00 | 6.00 | W | 1.93 | 1.5 | 1.88 | W | O |
| CZE CFL | 27-09-2026 | MFK Havirov | 0-2 (0-1) | Unicov | 5-11 (4-9) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | W | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | W | U |
| CZE CFL | 20-09-2026 | Unicov | 4-3 (3-2) | Uhersky Brod | 11-3 (5-3) | 1.67 | 3.90 | 3.90 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | O |
| CZE CFL | 13-09-2026 | Unicov | 1-1 (0-0) | Sigma Olomouc B | 6-3 (4-2) | 2.63 | 3.60 | 2.20 | D | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | U |
| CZE CFL | 05-09-2026 | Frydek-Mistek | 1-1 (0-1) | Unicov | 10-4 (6-1) | 1.91 | 3.60 | 3.10 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| CZE CFL | 02-09-2026 | Vitkovice | 3-1 (2-1) | Unicov | 3-5 (2-3) | 3.40 | 3.60 | 1.83 | L | 1.88 | -0.5 | 1.93 | L | O |
| CZE CFL | 30-08-2026 | Unicov | 3-0 (1-0) | Unie Hlubina | 9-4 (4-1) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | W | 2.03 | 1 | 1.78 | W | D |
| CZEC | 25-08-2026 | Unicov | 0-2 (0-1) | Tescoma Zlin | 8-3 (4-2) | 7.50 | 5.50 | 1.25 | L | 1.85 | -1.5/2 | 1.95 | L | U |
| CZE CFL | 22-08-2026 | FC Vsetin | 1-2 (1-1) | Unicov | 3-11 (2-5) | 3.20 | 3.60 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| CZE CFL | 16-08-2026 | Unicov | 1-2 (0-1) | Brno B | 2-8 (1-4) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | D |
| CZEC | 11-08-2026 | Valasske Mezirici | 1-2 (0-1) | Unicov | 6-9 (4-4) | W | ||||||||
| CZE CFL | 08-08-2026 | Hranice KUNZ | 0-1 (0-1) | Unicov | 3-9 (0-4) | 3.40 | 3.80 | 1.80 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | U |
| CZE CFL | 02-08-2026 | Unicov | 3-2 (0-2) | MFK Karvina B | 5-5 (3-3) | 1.57 | 4.00 | 4.33 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | D | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Unicov | 1-1 (1-1) | Jiskra Usti nad Orlici | 2-4 (1-3) | D | ||||||||
| INT CF | 15-07-2026 | Zlin B | 0-1 (0-1) | Unicov | 4-2 (2-1) | W | ||||||||
| CZE CFL | 06-06-2026 | Unie Hlubina | 1-2 (1-0) | Unicov | 6-7 (2-2) | W | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CZE CFL | 15-11 | Away | Uhersky Brod | 9 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CZE CFL | 15-11 | Home | Zlin B | 9 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.91 | 3.75 | 3.10 | 1.91 | 3.75 | 3.10 | 1.95 | 3 | 1.85 | 1.95 | 3 | 1.85 | 1.95 | 0.5 | 1.85 | 1.95 | 0.5 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 2 | 1.4 | Goal | 2.2 |
| 1.7 | Loss | 2 | 1 | Loss | 1.5 |
| 10 | Shot(OT) | 10 | 9.3 | Shot(OT) | 8.5 |
| 4.3 | Corner | 5.7 | 5.3 | Corner | 6.6 |
| 3.7 | Yellow Card | 1.7 | 2.2 | Yellow Card | 1.3 |
| 12 | Fouls | 8.7 | 11.4 | Fouls | 8.7 |
| 49.7% | Possession | 52% | 50.5% | Possession | 50.7% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| SK Artis Brno B ( 15 Matches) | Unicov ( 49 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 3 | 7 | 8 |
| HT-D / FT-W | 0 | 2 | 5 | 4 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 2 | 2 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 2 |
| HT-D / FT-D | 2 | 3 | 5 | 3 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 2 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 0 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-L | 0 | 1 | 4 | 4 |
Hranice KUNZ
Brno B