ทีเด็ดบอล NK Nafta vs NK Olimpija Ljubljana
‹ คู่ก่อนหน้าSK Artis Brno B vs Unicov · ศ. 6 พ.ย. 23:30 น. คู่ที่ 40 / 153เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Vejle vs Fredericia · ส. 7 พ.ย. 00:00 น.
Slovenia 1.Liga
🕒 06-11-2026 23:30 น.
NK Naftaเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม6.0🌀กองกลางเสียการครองบอล44%🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2คู่ที่ 40 / 15323:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน314พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★43⚖️ เสี่ยง 51% ★สมดุลVSNK NaftaNK Olimpija Ljubljanaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ32% @3.7268% @1.78สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.79 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.92 · เยือน 1.86
NK Olimpija Ljubljanaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี52%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านNK Naftaรอง 0.5 @1.92การ์ดยิงดุ🔥6.0NK Naftaการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนNK Olimpija Ljubljanaต่อ 0.5 @1.86JOKERเจอกันทีไรชนะ73NK Olimpija Ljubljana ชนะพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥9.0 vs 6.0NK Olimpija Ljubljanaกองกลาง🎯52% vs 44%NK Olimpija Ljubljanaแนวรับ🛡️5.4 vs 7.2NK Olimpija Ljubljanaการ์ดรับหลวม🕳️7.2NK Naftaการ์ดยิงดุ🔥9.0NK Olimpija Ljubljanaการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1NK Olimpija Ljubljanaการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6NK Olimpija Ljubljanaการ์ด 9 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.79แนวรุก🔥6.0 · 9.0รุกดีทั้งคู่การ์ด 1 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.98พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
NK Naftaเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม6.0
🌀กองกลางเสียการครองบอล44%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2
คู่ที่ 40 / 15323:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน314พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★43⚖️ เสี่ยง 51% ★สมดุลVS
NK NaftaNK Olimpija Ljubljana
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
32% @3.7268% @1.78
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.79 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.92 · เยือน 1.86
NK Olimpija Ljubljanaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี52%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านNK Nafta
รอง 0.5 @1.92
การ์ดยิงดุ🔥6.0NK Nafta
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนNK Olimpija Ljubljana
ต่อ 0.5 @1.86
JOKERเจอกันทีไรชนะ73NK Olimpija Ljubljana ชนะ
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥9.0 vs 6.0NK Olimpija Ljubljana
กองกลาง🎯52% vs 44%NK Olimpija Ljubljana
แนวรับ🛡️5.4 vs 7.2NK Olimpija Ljubljana
การ์ดรับหลวม🕳️7.2NK Nafta
การ์ดยิงดุ🔥9.0NK Olimpija Ljubljana
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1NK Olimpija Ljubljana
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6NK Olimpija Ljubljana
การ์ด 9 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.79
แนวรุก🔥6.0 · 9.0รุกดีทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.98
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์NK Nafta vs NK Olimpija Ljubljana
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนNK Olimpija Ljubljana ต่อ 0.5 @1.86การ์ด 9 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งNK Olimpija Ljubljanaโอกาสชนะ 50%
🧊คอมโบต่ำ★ ต่ำ 2.543/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 2 แผน3 · 14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: NK Olimpija Ljubljana · บิลหลัก 1X2 @1.78
ความเสี่ยงของบิล51%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา NK Olimpija Ljubljana ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.78 · ควรเป็น @1.82 (-2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง NK Olimpija Ljubljana 26 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป NK Olimpija Ljubljana ต่อ 0.5
ได้ 49%เสีย 51%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 22%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง NK Olimpija Ljubljana · คาดสกอร์ 1.0 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
NK Olimpija Ljubljana ชนะ 1 ลูก27%
NK Olimpija Ljubljana ชนะ 2 ลูก14%
NK Olimpija Ljubljana ชนะ 3 ลูกขึ้นไป8%
เสมอ27%
NK Nafta ชนะ 1 ลูก15%
NK Nafta ชนะ 2 ลูกขึ้นไป9%
สรุป
NK Olimpija Ljubljana ชนะ49%
NK Olimpija Ljubljana ไม่แพ้75%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป22%
NK Olimpija Ljubljana คลีนชีท36%
NK Nafta ยิงไม่ได้28%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
NK Nafta ไม่แพ้51%
NK Olimpija Ljubljana ไม่แพ้75%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)67%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)41%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)20%
ยิงได้ทั้งคู่46%
ต่ำ 2.559%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-113%0-113%1-010%0-010%1-28%0-28%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง NK Olimpija Ljubljana)
- โอกาส NK Olimpija Ljubljana ชนะ 49% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 75%
- NK Olimpija Ljubljana คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 36%
- เจอกันล่าสุด NK Olimpija Ljubljana ชนะ 5 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- โอกาส NK Nafta ชนะ 25%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
NK Nafta
พ0-2ช1-0ส0-0ส1-1ส0-0พ0-4
NK Olimpija Ljubljana
พ1-2ช2-1ส3-3ช1-0ส1-1ช1-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
NK Naftaยิง 0.9 · เสีย 1.3 ต่อนัด
NK Olimpija Ljubljanaยิง 1.5 · เสีย 0.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
NK Nafta
2.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 14
NK Olimpija Ljubljana
2.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 15
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
NK Nafta
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
NK Olimpija Ljubljana
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
NK Nafta
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 3เสียราคา 3
NK Olimpija Ljubljana
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
NK Nafta ชนะ 1เสมอ 2NK Olimpija Ljubljana ชนะ 5
- 22-08-2026NK Olimpija Ljubljana1 - 0NK Nafta
- 12-04-2025NK Nafta1 - 1NK Olimpija Ljubljana
- 16-02-2025NK Olimpija Ljubljana3 - 0NK Nafta
- 19-10-2024NK Nafta0 - 1NK Olimpija Ljubljana
- 06-08-2024NK Olimpija Ljubljana2 - 0NK Nafta
- 09-03-2023NK Nafta1 - 3NK Olimpija Ljubljana
- 28-04-2021NK Nafta0 - 0NK Olimpija Ljubljana
- 03-06-2020NK Olimpija Ljubljana0 - 1NK Nafta
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน NK Nafta@3.69 → @3.720.9%
เสมอ@3.45 → @3.491.0%
ทีมเยือน NK Olimpija Ljubljana@1.78 → @1.780.4%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 3.60 | 3.55 | 1.78 | 1.80 | 2.5 | 1.96 | 1.98 | -0.5 | 1.78 | |
| Live | 3.60 | 3.55 | 1.78 | 1.77 | 2.5 | 1.93 | 1.95 | -0.5 | 1.75 | ||
| Bet365 | Initial | 3.90 | 3.60 | 1.73 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | |
| Live | 4.00 | 3.70 | 1.75 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | ||
| Easybet | Initial | 3.90 | 3.40 | 1.72 | 1.90 | 2.5 | 1.87 | 1.97 | -0.5 | 1.81 | |
| Live | 4.00 | 3.50 | 1.68 | 1.80 | 2.5 | 1.98 | 1.99 | -0.5 | 1.79 | ||
| Vcbet | Initial | 4.20 | 3.50 | 1.75 | 1.90 | 2.5 | 1.89 | 1.79 | -0.5/1 | 2.02 | |
| Live | 4.00 | 3.60 | 1.75 | 1.82 | 2.5 | 1.98 | 2.01 | -0.5 | 1.79 | ||
| Mansion88 | Initial | 3.75 | 3.45 | 1.77 | 1.83 | 2.5 | 1.93 | 1.99 | -0.5 | 1.77 | |
| Live | 3.75 | 3.55 | 1.75 | 1.76 | 2.5 | 2.00 | 2.01 | -0.5 | 1.75 | ||
| 12BET | Initial | 3.75 | 3.45 | 1.77 | 1.83 | 2.5 | 1.93 | 1.99 | -0.5 | 1.77 | |
| Live | 3.75 | 3.55 | 1.75 | 1.76 | 2.5 | 2.00 | 2.01 | -0.5 | 1.75 | ||
| Sbobet | Initial | 3.57 | 3.21 | 1.82 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 2.00 | -0.5 | 1.82 | |
| Live | 3.57 | 3.21 | 1.82 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 2.00 | -0.5 | 1.82 | ||
| wewbet | Initial | 3.87 | 3.43 | 1.83 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.99 | -0.5 | 1.83 | |
| Live | 3.88 | 3.49 | 1.79 | 1.79 | 2.5 | 2.01 | 2.03 | -0.5 | 1.79 | ||
| 18Bet | Initial | 4.10 | 3.50 | 1.76 | 1.85 | 2.5 | 1.84 | 1.93 | -0.5 | 1.76 | |
| Live | 4.00 | 3.60 | 1.78 | 1.80 | 2.5 | 1.93 | 1.96 | -0.5 | 1.77 | ||
| pinnacle | Initial | 4.14 | 3.72 | 1.77 | 1.94 | 2.5/3 | 1.82 | 1.78 | -0.5/1 | 2.00 | |
| Live | 4.24 | 3.74 | 1.82 | 1.83 | 2.5 | 1.99 | 2.03 | -0.5 | 1.82 | ||
| 1xBet | Initial | 4.09 | 3.60 | 1.82 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 2.90 | 0 | 1.35 | |
| Live | 3.99 | 3.52 | 1.75 | 1.76 | 2.5 | 1.92 | 1.70 | -0.5/1 | 1.94 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | -0.5/1 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SLO D1-6] NK Nafta | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 5 | 3 | 6 | 18 | 20 | 18 | 6 | 35.7% |
| Home Field | 7 | 3 | 1 | 3 | 12 | 11 | 10 | 6 | 42.9% |
| Away Field | 7 | 2 | 2 | 3 | 6 | 9 | 8 | 7 | 28.6% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 7 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 3 | 5 | 6 | 6 | 11 | 14 | 9 | 21.4% |
| Home Field | 7 | 2 | 2 | 3 | 5 | 6 | 8 | 6 | 28.6% |
| Away Field | 7 | 1 | 3 | 3 | 1 | 5 | 6 | 10 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 1 | 4 | 6 | 16.7% |
| [SLO D1-3] NK Olimpija Ljubljana | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 6 | 4 | 4 | 16 | 12 | 22 | 3 | 42.9% |
| Home Field | 7 | 3 | 3 | 1 | 10 | 7 | 12 | 2 | 42.9% |
| Away Field | 7 | 3 | 1 | 3 | 6 | 5 | 10 | 3 | 42.9% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 10 | 7 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 3 | 9 | 2 | 5 | 4 | 18 | 6 | 21.4% |
| Home Field | 7 | 3 | 3 | 1 | 4 | 2 | 12 | 2 | 42.9% |
| Away Field | 7 | 0 | 6 | 1 | 1 | 2 | 6 | 9 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 5 | 0 | 3 | 2 | 8 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| NK Nafta Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 2 (20%) Lose 7 (70%) 0.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 10% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SLO D1 | 22-08-2026 | NK Olimpija Ljubljana | 1-0 (0-0) | NK Nafta | 6-5 (5-2) | 1.50 | 3.90 | 5.25 | L | 1.93 | 1 | 1.88 | D | U |
| SLO D1 | 12-04-2025 | NK Nafta | 1-1 (0-0) | NK Olimpija Ljubljana | 4-4 (1-2) | 9.00 | 5.50 | 1.25 | D | 2.00 | -1.5 | 1.80 | W | U |
| SLO D1 | 16-02-2025 | NK Olimpija Ljubljana | 3-0 (1-0) | NK Nafta | 4-3 (3-3) | 1.22 | 5.75 | 8.00 | L | 1.80 | 1.5 | 2.00 | L | O |
| SLO D1 | 19-10-2024 | NK Nafta | 0-1 (0-1) | NK Olimpija Ljubljana | 3-3 (1-1) | 7.50 | 4.50 | 1.33 | L | 1.78 | -1.5 | 2.03 | W | U |
| SLO D1 | 06-08-2024 | NK Olimpija Ljubljana | 2-0 (1-0) | NK Nafta | 7-1 (4-0) | 1.29 | 5.00 | 8.00 | L | 1.85 | 1.5 | 1.95 | L | U |
| SLOC | 09-03-2023 | NK Nafta | 1-3 (0-3) | NK Olimpija Ljubljana | 0-1 (0-1) | 19.00 | 8.50 | 1.08 | L | 2.10 | -2/2.5 | 1.70 | W | O |
| SLOC | 28-04-2021 | NK Nafta | 0-0 (0-0) | NK Olimpija Ljubljana | 2-10 (2-1) | 9.00 | 5.50 | 1.25 | D | 1.93 | -1.5 | 1.88 | W | U |
| INT CF | 03-06-2020 | NK Olimpija Ljubljana | 0-1 (0-0) | NK Nafta | 5-3 (3-1) | 1.90 | 3.75 | 3.10 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | W | U |
| SLO D1 | 21-04-2012 | NK Olimpija Ljubljana | 1-0 (0-0) | NK Nafta | - | 1.33 | 5.00 | 9.00 | L | 1.75 | 1/1.5 | 2.05 | W | U |
| SLO D1 | 03-03-2012 | NK Nafta | 0-6 (0-3) | NK Olimpija Ljubljana | - | 3.50 | 3.50 | 1.90 | L | 2.05 | 0/-0.5 | 1.75 | L | O |
| SLO D1 | 02-10-2011 | NK Olimpija Ljubljana | 1-1 (0-1) | NK Nafta | - | 1.40 | 4.00 | 6.50 | D | 1.68 | 1 | 2.15 | W | U |
| SLO D1 | 08-08-2011 | NK Nafta | 1-1 (0-0) | NK Olimpija Ljubljana | - | 3.50 | 3.30 | 1.90 | D | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | U |
| SLO D1 | 30-04-2011 | NK Nafta | 1-2 (0-0) | NK Olimpija Ljubljana | - | 6.50 | 3.75 | 1.45 | L | 2.10 | -0.5/1 | 1.70 | L | O |
| SLO D1 | 06-03-2011 | NK Olimpija Ljubljana | 2-0 (0-0) | NK Nafta | - | 1.50 | 3.75 | 6.00 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | L | U |
| SLO D1 | 03-10-2010 | NK Nafta | 2-3 (2-1) | NK Olimpija Ljubljana | - | 1.72 | 3.30 | 4.33 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | O |
| SLO D1 | 02-08-2010 | NK Olimpija Ljubljana | 0-1 (0-0) | NK Nafta | - | 1.80 | 3.50 | 4.33 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| SLO D1 | 25-04-2010 | NK Nafta | 0-1 (0-0) | NK Olimpija Ljubljana | - | L | ||||||||
| SLO D1 | 28-02-2010 | NK Olimpija Ljubljana | 0-0 (0-0) | NK Nafta | - | D | ||||||||
| SLO D1 | 24-10-2009 | NK Nafta | 1-0 (1-0) | NK Olimpija Ljubljana | - | 2.50 | 3.20 | 2.50 | W | 1.93 | 0 | 1.88 | W | U |
| SLO D1 | 16-08-2009 | NK Olimpija Ljubljana | 2-0 (1-0) | NK Nafta | - | 1.83 | 3.25 | 4.00 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| NK Nafta Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 30% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SLO D1 | 01-11-2026 | NK Publikum Celje | 4-0 (3-0) | NK Nafta | 6-3 (5-1) | 1.40 | 4.33 | 5.75 | L | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | L | O |
| SLO D1 | 28-10-2026 | NK Nafta | 0-0 (0-0) | NK Aluminij | 7-2 (3-2) | 2.35 | 3.30 | 2.60 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| SLOC | 23-10-2026 | Triglav Gorenjska | 1-1 (0-0) | NK Nafta | 10-6 (6-2) | 3.10 | 3.40 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| SLO D1 | 17-10-2026 | NK Mura 05 | 0-0 (0-0) | NK Nafta | 2-8 (1-6) | 2.15 | 3.30 | 2.90 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| SLO D1 | 11-10-2026 | NK Nafta | 1-0 (1-0) | NK Bravo | 6-8 (2-5) | 2.40 | 3.40 | 2.50 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | U |
| SLO D1 | 19-09-2026 | FC Koper | 2-0 (1-0) | NK Nafta | 3-4 (1-2) | 1.62 | 3.80 | 4.33 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | U |
| SLO D1 | 12-09-2026 | NK Brinje Grosuplje | 1-2 (0-0) | NK Nafta | 6-5 (2-4) | 2.35 | 3.25 | 2.60 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| SLO D1 | 05-09-2026 | NK Nafta | 3-1 (0-0) | Radomlje | 5-5 (1-4) | 2.15 | 3.40 | 2.75 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| SLO D1 | 31-08-2026 | NK Nafta | 2-3 (1-2) | Maribor | 1-8 (0-2) | 4.75 | 3.90 | 1.55 | L | 1.85 | -1 | 1.95 | D | O |
| SLO D1 | 22-08-2026 | NK Olimpija Ljubljana | 1-0 (0-0) | NK Nafta | 6-5 (5-2) | 1.50 | 3.90 | 5.25 | L | 1.93 | 1 | 1.88 | D | U |
| SLO D1 | 15-08-2026 | NK Nafta | 1-3 (1-2) | NK Publikum Celje | 4-9 (1-3) | 4.20 | 3.90 | 1.60 | L | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | L | O |
| SLO D1 | 09-08-2026 | NK Aluminij | 1-1 (1-0) | NK Nafta | 3-3 (3-1) | 2.30 | 3.40 | 2.60 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | U |
| SLO D1 | 01-08-2026 | NK Nafta | 5-2 (2-1) | NK Mura 05 | 0-5 (0-2) | 2.60 | 3.25 | 2.38 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | O |
| SLO D1 | 26-07-2026 | NK Bravo | 0-3 (0-1) | NK Nafta | 10-3 (2-2) | 1.50 | 4.10 | 5.00 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | W | D |
| SLO D1 | 17-07-2026 | NK Nafta | 0-2 (0-1) | FC Koper | 6-4 (1-3) | 3.80 | 3.75 | 1.73 | L | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 11-07-2026 | NK Nafta | 1-4 (0-1) | Partizan Belgrade | 0-3 (0-3) | 4.50 | 4.50 | 1.50 | L | 1.95 | -1 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 04-07-2026 | NK Nafta | 0-3 (0-0) | Budapest Honved | 3-7 (3-3) | 2.25 | 3.50 | 2.60 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | O |
| INT CF | 27-06-2026 | NK Nafta | 0-3 (0-1) | FC Voluntari | 5-6 (2-1) | 2.25 | 3.50 | 2.63 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| SLO D1 | 31-05-2026 | NK Nafta | 1-0 (0-0) | NK Primorje | 5-3 (2-2) | 2.25 | 3.30 | 2.75 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| SLO D1 | 27-05-2026 | NK Primorje | 0-0 (0-0) | NK Nafta | 5-2 (1-2) | 2.20 | 3.10 | 3.00 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| No Data |
| NK Olimpija Ljubljana Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 3 (30%) Lose 2 (20%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SLO D1 | 31-10-2026 | Maribor | 0-1 (0-0) | NK Olimpija Ljubljana | 10-3 (6-2) | 2.25 | 3.10 | 2.88 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| SLO D1 | 29-10-2026 | NK Olimpija Ljubljana | 1-1 (1-1) | NK Publikum Celje | 3-4 (2-0) | 2.60 | 3.25 | 2.35 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | U |
| SLO D1 | 16-10-2026 | NK Aluminij | 0-1 (0-0) | NK Olimpija Ljubljana | 2-4 (0-3) | 3.80 | 3.40 | 1.80 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | U |
| SLO D1 | 11-10-2026 | NK Olimpija Ljubljana | 3-3 (1-0) | NK Mura 05 | 7-7 (4-5) | 1.50 | 3.70 | 5.50 | D | 1.95 | 1 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 01-10-2026 | NK Olimpija Ljubljana | 2-1 (1-1) | Slaven Belupo | 2-4 (0-2) | 2.25 | 3.50 | 2.63 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| SLO D1 | 20-09-2026 | NK Bravo | 2-1 (1-1) | NK Olimpija Ljubljana | 2-6 (0-3) | 3.20 | 3.30 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| SLO D1 | 12-09-2026 | FC Koper | 1-3 (0-0) | NK Olimpija Ljubljana | 4-3 (0-2) | 2.25 | 3.20 | 2.75 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| SLO D1 | 06-09-2026 | NK Olimpija Ljubljana | 3-0 (1-0) | NK Brinje Grosuplje | 4-4 (4-3) | 1.57 | 3.60 | 5.00 | W | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | W | O |
| SLO D1 | 29-08-2026 | Radomlje | 0-0 (0-0) | NK Olimpija Ljubljana | 8-5 (3-1) | 4.00 | 3.60 | 1.70 | D | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | U |
| SLOC | 26-08-2026 | NK Rudar Trbovlje | 1-0 (1-0) | NK Olimpija Ljubljana | 1-13 (0-3) | 21.00 | 9.50 | 1.09 | L | 1.93 | -2.5/3 | 1.88 | L | U |
| SLO D1 | 22-08-2026 | NK Olimpija Ljubljana | 1-0 (0-0) | NK Nafta | 6-5 (5-2) | 1.50 | 3.90 | 5.25 | W | 1.93 | 1 | 1.88 | D | U |
| SLO D1 | 16-08-2026 | NK Olimpija Ljubljana | 1-1 (1-0) | Maribor | 4-3 (2-1) | 2.63 | 3.30 | 2.30 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | U |
| SLO D1 | 09-08-2026 | NK Publikum Celje | 1-0 (0-0) | NK Olimpija Ljubljana | 2-2 (2-1) | 1.70 | 3.75 | 3.90 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| SLO D1 | 03-08-2026 | NK Olimpija Ljubljana | 1-0 (0-0) | NK Aluminij | 6-1 (2-1) | 1.48 | 4.00 | 5.25 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | D | U |
| SLO D1 | 25-07-2026 | NK Mura 05 | 1-0 (1-0) | NK Olimpija Ljubljana | 0-4 (0-2) | 3.30 | 3.25 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| SLO D1 | 19-07-2026 | NK Olimpija Ljubljana | 0-2 (0-1) | NK Bravo | 12-2 (6-0) | 2.15 | 3.40 | 2.88 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 11-07-2026 | NK Olimpija Ljubljana | 0-1 (0-1) | LNZ Cherkasy | 5-5 (1-3) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 05-07-2026 | NK Olimpija Ljubljana | 1-3 (0-2) | Rudes | 3-8 (0-6) | 1.80 | 3.90 | 3.25 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 04-07-2026 | NK Olimpija Ljubljana | 1-1 (1-1) | CFR Cluj | 7-2 (2-1) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| INT CF | 29-06-2026 | NK Olimpija Ljubljana | 0-3 (0-2) | Cukaricki Stankom | 6-3 (3-2) | 1.91 | 4.00 | 2.90 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | D |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SLO D1 | 22-11 | Away | Maribor | 15 Days |
| SLO D1 | 29-11 | Away | Radomlje | 22 Days |
| SLO D1 | 06-12 | Home | NK Brinje Grosuplje | 29 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SLO D1 | 22-11 | Home | Radomlje | 15 Days |
| SLO D1 | 29-11 | Away | NK Brinje Grosuplje | 22 Days |
| SLO D1 | 06-12 | Home | FC Koper | 29 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 4.30 | 2.22 | 2.29 | 4.30 | 2.22 | 2.29 | 1.75 | 1 | 2.01 | 1.72 | 1 | 1.98 | 1.87 | 0/-0.5 | 1.89 | 1.84 | 0/-0.5 | 1.86 | |
| Initial | 3.60 | 3.55 | 1.78 | 3.60 | 3.55 | 1.78 | 1.80 | 2.5 | 1.96 | 1.77 | 2.5 | 1.93 | 1.98 | -0.5 | 1.78 | 1.95 | -0.5 | 1.75 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.90 | 3.60 | 1.73 | 4.00 | 3.70 | 1.75 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.98 | 2.18 | 2.31 | 3.98 | 2.18 | 2.31 | 1.78 | 1 | 2.02 | 1.78 | 1 | 2.02 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.97 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.97 | |
| Initial | 3.57 | 3.21 | 1.82 | 3.57 | 3.21 | 1.82 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 2.00 | -0.5 | 1.82 | 2.00 | -0.5 | 1.82 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.3 | Goal | 1 | 1 | Goal | 1.5 |
| 0.3 | Loss | 0.3 | 1.2 | Loss | 0.9 |
| 10 | Shot(OT) | 14.3 | 13.7 | Shot(OT) | 9.6 |
| 7 | Corner | 3.3 | 5.1 | Corner | 5 |
| 1.3 | Yellow Card | 3 | 1.6 | Yellow Card | 2.6 |
| 8.7 | Fouls | 15.3 | 10 | Fouls | 16.1 |
| 52.7% | Possession | 43.3% | 43.6% | Possession | 51.9% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| NK Nafta ( 15 Matches) | NK Olimpija Ljubljana ( 48 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 2 | 1 | 8 | 4 |
| HT-D / FT-W | 2 | 1 | 4 | 5 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-D | 1 | 2 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 3 | 2 |
| HT-D / FT-L | 0 | 1 | 0 | 3 |
| HT-L / FT-L | 3 | 1 | 3 | 4 |