ทีเด็ดบอล BKMA vs Alashkert
‹ คู่ก่อนหน้าSeptemvri Sofia vs Lokomotiv Sofia · ศ. 6 พ.ย. 22:00 น. คู่ที่ 31 / 153เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›UTA Arad vs Petrolul Ploiesti · ศ. 6 พ.ย. 22:30 น.
Armenia Premier League
🕒 06-11-2026 22:00 น.
BKMAเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม5.4📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-7.2🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6คู่ที่ 31 / 15322:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน320พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227คอมโบชนะ🏆 ★76⚖️ เสี่ยง 29% ★★★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ Alashkert 89%★★★ · 11 ข้อVSBKMAAlashkertใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ14% @7.4586% @1.24สูง/ต่ำ 3 สูง 1.96 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป -1.5/2 เจ้าบ้าน 1.78 · เยือน 1.98
Alashkertทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ15.0✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+10.8✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านBKMAรอง 1.5/2 @1.78การ์ดยิงดุ🔥5.4BKMAการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนAlashkertต่อ 1.5/2 @1.98JOKERเจอกันทีไรชนะ81Alashkert ชนะพิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥15.0 vs 5.4Alashkertแนวรับ🛡️4.2 vs 12.6Alashkertการ์ดรับหลวม🕳️12.6BKMAการ์ดยิงดุ🔥15.0Alashkertการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส2 พ0Alashkertการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6Alashkertการ์ดได้ราคา💰6/10Alashkertการ์ด 10 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.96พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥5.4 · 15.0รุกดีทั้งคู่การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 4 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.80ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
BKMAเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม5.4
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-7.2
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6
คู่ที่ 31 / 15322:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน320พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227คอมโบชนะ🏆 ★76⚖️ เสี่ยง 29% ★★★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ Alashkert 89%★★★ · 11 ข้อVS
BKMAAlashkert
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
14% @7.4586% @1.24
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.96 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป -1.5/2 เจ้าบ้าน 1.78 · เยือน 1.98
Alashkertทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ15.0✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+10.8✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านBKMA
รอง 1.5/2 @1.78
การ์ดยิงดุ🔥5.4BKMA
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนAlashkert
ต่อ 1.5/2 @1.98
JOKERเจอกันทีไรชนะ81Alashkert ชนะ
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥15.0 vs 5.4Alashkert
แนวรับ🛡️4.2 vs 12.6Alashkert
การ์ดรับหลวม🕳️12.6BKMA
การ์ดยิงดุ🔥15.0Alashkert
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส2 พ0Alashkert
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6Alashkert
การ์ดได้ราคา💰6/10Alashkert
การ์ด 10 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.96
พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥5.4 · 15.0รุกดีทั้งคู่
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 4 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.80
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์BKMA vs Alashkert
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนAlashkert ต่อ 1.5/2 @1.98การ์ด 10 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.96การ์ด 4 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งAlashkertโอกาสชนะ 71%
🏆คอมโบชนะขาด 1X2★ Alashkert @1.2476/100 คะแนน
🛡️น่าเล่นไม่แพ้Alashkert ★★★โอกาสไม่แพ้ 89%
🛡️พิศดารติด 4 แผน2 · 3 · 20 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Alashkert · บิลหลัก 1X2 @1.24
ความเสี่ยงของบิล29%★★★★☆ค่อนข้างปลอดภัย
ราคา Alashkert ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.24 · ควรเป็น @1.24 (+0%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Alashkert 59 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Alashkert ต่อ 1.5/2
ได้ 71%เสียครึ่ง 18%เสีย 11%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 46%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Alashkert · คาดสกอร์ 0.9 - 2.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Alashkert ชนะ 1 ลูก25%
Alashkert ชนะ 2 ลูก21%
Alashkert ชนะ 3 ลูกขึ้นไป25%
เสมอ18%
BKMA ชนะ 1 ลูก8%
BKMA ชนะ 2 ลูกขึ้นไป3%
สรุป
Alashkert ชนะ71%
Alashkert ไม่แพ้89%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป46%
Alashkert คลีนชีท42%
BKMA ยิงไม่ได้11%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
BKMA ไม่แพ้29%
Alashkert ไม่แพ้89%
🛡️ น่าเล่นไม่แพ้Alashkert ★★★ควรเป็น @1.13
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)81%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)59%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)36%
ยิงได้ทั้งคู่51%
ต่ำ 2.541%
สกอร์ที่น่าจะออก
0-211%0-110%1-210%1-19%0-38%1-37%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Alashkert)
- โอกาส Alashkert ชนะ 71% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 89%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 46%
- Alashkert คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 42%
- Alashkert ยิงเฉลี่ย 2.5 ลูก/นัด
- BKMA เสียเฉลี่ย 2.1 ลูก/นัด
- Alashkert ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Alashkert ชนะ 5 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ไม่พบตัวค้านที่ชัดเจน
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
BKMA
ส1-1พ0-5พ0-1พ1-4พ0-4พ1-2
Alashkert
ส3-3ส1-1ช5-1ช1-0ช4-0ช2-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
BKMAยิง 0.9 · เสีย 2.1 ต่อนัด
Alashkertยิง 2.5 · เสีย 0.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
BKMA
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 18
Alashkert
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 16
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
BKMA
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3
Alashkert
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
BKMA
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 5
Alashkert
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 2เสียราคา 2
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
BKMA ชนะ 1เสมอ 1Alashkert ชนะ 6
- 28-10-2026Alashkert4 - 0BKMA
- 10-08-2026Alashkert3 - 0BKMA
- 02-05-2026BKMA2 - 2Alashkert
- 08-11-2025Alashkert2 - 0BKMA
- 13-09-2025BKMA1 - 3Alashkert
- 05-07-2025Alashkert2 - 0BKMA
- 22-05-2025BKMA2 - 0Alashkert
- 27-10-2024Alashkert2 - 0BKMA
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน BKMA@8.20 → @7.45▼ 9.1%
เสมอ@5.25 → @5.13▼ 2.4%
ทีมเยือน Alashkert@1.22 → @1.24▲ 2.1%
คู่อื่นใน Premier League 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 7.90 | 5.00 | 1.21 | 1.94 | 3 | 1.76 | 1.75 | -1.5/2 | 1.95 | |
| Live | 7.90 | 5.00 | 1.21 | 1.94 | 3 | 1.76 | 1.75 | -1.5/2 | 1.95 | ||
| Bet365 | Initial | 8.50 | 5.50 | 1.22 | 1.85 | 3 | 1.95 | 1.98 | -1.5/2 | 1.83 | |
| Live | 7.00 | 5.25 | 1.27 | 1.98 | 3 | 1.83 | 1.80 | -1.5/2 | 2.00 | ||
| Easybet | Initial | 9.00 | 5.20 | 1.22 | 1.95 | 3 | 1.80 | 1.78 | -1.5/2 | 1.98 | |
| Live | 9.00 | 5.20 | 1.22 | 1.94 | 3 | 1.81 | 1.78 | -1.5/2 | 1.98 | ||
| Mansion88 | Initial | 7.90 | 5.20 | 1.24 | 1.92 | 3 | 1.82 | 1.79 | -1.5/2 | 1.95 | |
| Live | 7.90 | 5.20 | 1.24 | 1.92 | 3 | 1.82 | 1.79 | -1.5/2 | 1.95 | ||
| 12BET | Initial | 7.90 | 5.20 | 1.24 | 1.92 | 3 | 1.82 | 1.79 | -1.5/2 | 1.95 | |
| Live | 7.90 | 5.20 | 1.24 | 1.92 | 3 | 1.82 | 1.79 | -1.5/2 | 1.95 | ||
| wewbet | Initial | 11.90 | 5.25 | 1.21 | 1.93 | 3 | 1.83 | 1.90 | -1.5/2 | 1.88 | |
| Live | 10.10 | 4.99 | 1.25 | 1.95 | 3 | 1.81 | 2.00 | -1.5 | 1.78 | ||
| 18Bet | Initial | 9.00 | 5.00 | 1.28 | 1.80 | 3 | 1.91 | 1.91 | -1.5 | 1.80 | |
| Live | 8.50 | 5.25 | 1.28 | 1.92 | 3 | 1.80 | 1.94 | -1.5 | 1.79 | ||
| pinnacle | Initial | 8.82 | 5.41 | 1.23 | 1.90 | 3 | 1.83 | 1.82 | -1.5/2 | 1.91 | |
| Live | 9.02 | 5.49 | 1.26 | 1.95 | 3 | 1.82 | 1.79 | -1.5/2 | 1.99 | ||
| Willhill | Initial | 9.50 | 5.00 | 1.25 | 1.57 | 2.5 | 2.25 | 1.85 | -1.5 | 1.83 | |
| Live | 10.00 | 5.00 | 1.25 | 1.57 | 2.5 | 2.25 | 1.85 | -1.5 | 1.83 | ||
| 1xBet | Initial | 9.20 | 5.00 | 1.28 | 1.73 | 2.5/3 | 2.01 | 1.90 | -1.5 | 1.80 | |
| Live | 10.20 | 5.05 | 1.23 | 1.68 | 2.5/3 | 2.01 | 1.75 | -1.5/2 | 1.92 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | -1.5/2 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ARM D1-10] BKMA | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 2 | 2 | 8 | 10 | 22 | 8 | 10 | 16.7% |
| Home Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 6 | 5 | 10 | 16.7% |
| Away Field | 6 | 1 | 0 | 5 | 6 | 16 | 3 | 9 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 0 | 1 | 5 | 4 | 15 | 1 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 3 | 6 | 3 | 5 | 8 | 15 | 8 | 25.0% |
| Home Field | 6 | 1 | 4 | 1 | 2 | 2 | 7 | 6 | 16.7% |
| Away Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 6 | 8 | 6 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 5 | 8 | 33.3% |
| [ARM D1-4] Alashkert | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 7 | 4 | 1 | 27 | 8 | 25 | 4 | 58.3% |
| Home Field | 6 | 5 | 1 | 0 | 21 | 4 | 16 | 3 | 83.3% |
| Away Field | 6 | 2 | 3 | 1 | 6 | 4 | 9 | 5 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 3 | 0 | 13 | 6 | 12 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 4 | 5 | 3 | 10 | 5 | 17 | 4 | 33.3% |
| Home Field | 6 | 4 | 1 | 1 | 9 | 2 | 13 | 1 | 66.7% |
| Away Field | 6 | 0 | 4 | 2 | 1 | 3 | 4 | 9 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 5 | 4 | 6 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| BKMA Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 2 (20%) Lose 6 (60%) 0.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (6 games) 17% Home 0% Draw 83% Away Over/Under Odds (6 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ARM CUP | 28-10-2026 | Alashkert | 4-0 (3-0) | BKMA | 5-4 (1-1) | 1.29 | 4.75 | 8.00 | L | 1.90 | 1.5/2 | 1.90 | L | O |
| ARM D1 | 10-08-2026 | Alashkert | 3-0 (2-0) | BKMA | 4-7 (3-0) | 1.36 | 4.33 | 6.50 | L | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | L | O |
| ARM D1 | 02-05-2026 | BKMA | 2-2 (0-1) | Alashkert | 1-6 (1-0) | D | ||||||||
| ARM D1 | 08-11-2025 | Alashkert | 2-0 (0-0) | BKMA | 6-2 (4-1) | 1.36 | 4.20 | 7.00 | L | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | U |
| ARM D1 | 13-09-2025 | BKMA | 1-3 (0-2) | Alashkert | 5-10 (3-6) | 4.75 | 4.33 | 1.53 | L | 1.90 | -1 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 05-07-2025 | Alashkert | 2-0 (0-0) | BKMA | - | L | ||||||||
| ARM D1 | 22-05-2025 | BKMA | 2-0 (1-0) | Alashkert | 5-4 (3-1) | W | ||||||||
| ARM D1 | 27-10-2024 | Alashkert | 2-0 (1-0) | BKMA | 3-4 (1-1) | 2.20 | 3.25 | 2.80 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| ARM D1 | 07-10-2024 | BKMA | 1-0 (0-0) | Alashkert | 5-3 (2-1) | 2.88 | 3.80 | 2.05 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | U |
| ARM D1 | 28-04-2024 | Alashkert | 0-0 (0-0) | BKMA | 5-3 (4-3) | D | ||||||||
| ARM D1 | 27-02-2024 | BKMA | 0-6 (0-2) | Alashkert | 4-2 (1-1) | 5.00 | 3.80 | 1.50 | L | 1.90 | -1 | 1.90 | L | O |
| ARM D1 | 25-10-2023 | Alashkert | 1-0 (0-0) | BKMA | - | 1.40 | 4.33 | 6.50 | L | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | W | U |
| ARM D1 | 19-08-2023 | BKMA | 0-4 (0-1) | Alashkert | - | 3.80 | 3.50 | 1.75 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | O |
| ARM D1 | 16-05-2023 | Alashkert | 1-2 (1-2) | BKMA | 1-2 (1-2) | 1.36 | 4.50 | 6.50 | W | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | W | O |
| ARM D1 | 10-03-2023 | BKMA | 1-1 (0-0) | Alashkert | 7-8 (4-4) | 4.75 | 3.80 | 1.60 | D | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | W | U |
| ARM D1 | 30-10-2022 | Alashkert | 1-0 (0-0) | BKMA | - | 1.30 | 4.75 | 7.50 | L | 1.93 | 1.5 | 1.88 | W | U |
| ARM D1 | 26-08-2022 | BKMA | 2-4 (1-1) | Alashkert | 3-5 (2-1) | 5.50 | 3.60 | 1.55 | L | 1.83 | -1 | 1.98 | L | O |
| ARM D1 | 25-05-2022 | BKMA | 0-3 (0-1) | Alashkert | 2-4 (1-1) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | L | 2.03 | -1 | 1.78 | L | O |
| ARM D1 | 11-04-2022 | Alashkert | 3-1 (1-0) | BKMA | 7-1 (4-0) | 1.33 | 4.33 | 7.50 | L | 2.00 | 1.5 | 1.80 | L | O |
| ARM D1 | 12-12-2021 | BKMA | 0-2 (0-1) | Alashkert | 1-5 (1-0) | 7.50 | 5.50 | 1.25 | L | 1.85 | -1.5 | 1.95 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| BKMA Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 1 (10%) Lose 7 (70%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 2.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ARM D1 | 31-10-2026 | Shirak | 2-1 (1-1) | BKMA | 12-5 (6-3) | 1.62 | 3.70 | 4.33 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| ARM CUP | 28-10-2026 | Alashkert | 4-0 (3-0) | BKMA | 5-4 (1-1) | 1.29 | 4.75 | 8.00 | L | 1.90 | 1.5/2 | 1.90 | L | O |
| ARM D1 | 25-10-2026 | FC Syunik | 4-1 (0-1) | BKMA | 11-4 (3-2) | 2.25 | 3.40 | 2.63 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| ARM D1 | 18-10-2026 | BKMA | 0-1 (0-1) | FC Ararat Armenia | 1-4 (1-2) | 6.50 | 5.50 | 1.29 | L | 1.98 | -1.5 | 1.83 | W | U |
| ARM D1 | 12-10-2026 | FC Pyunik | 5-0 (3-0) | BKMA | 8-2 (5-2) | 1.22 | 5.25 | 9.50 | L | 1.85 | 1.5/2 | 1.95 | L | O |
| ARM D1 | 19-09-2026 | BKMA | 1-1 (0-0) | Sadarakpat | 6-6 (4-1) | 2.63 | 3.20 | 2.38 | D | 2.05 | 0 | 1.75 | D | U |
| ARM D1 | 11-09-2026 | FC Van | 2-1 (0-1) | BKMA | 5-3 (2-1) | 3.30 | 3.60 | 1.85 | L | 1.88 | -0.5 | 1.93 | L | O |
| ARM D1 | 06-09-2026 | BKMA | 2-1 (1-0) | Urartu | 2-7 (0-5) | 4.75 | 3.75 | 1.57 | W | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | W | O |
| ARM D1 | 30-08-2026 | Gandzasar Kapan | 0-3 (0-0) | BKMA | 8-2 (6-1) | 2.00 | 3.30 | 3.25 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | O |
| ARM D1 | 23-08-2026 | BKMA | 0-1 (0-0) | FC Noah | 1-8 (1-3) | 7.50 | 5.00 | 1.29 | L | 1.90 | -1.5/2 | 1.90 | W | U |
| ARM D1 | 15-08-2026 | BKMA | 1-2 (1-1) | Ararat Yerevan | 4-8 (3-2) | 2.30 | 3.30 | 2.60 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | O |
| ARM D1 | 10-08-2026 | Alashkert | 3-0 (2-0) | BKMA | 4-7 (3-0) | 1.36 | 4.33 | 6.50 | L | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | L | O |
| ARM D1 | 01-08-2026 | BKMA | 0-0 (0-0) | Shirak | 3-9 (3-3) | 2.10 | 3.30 | 3.00 | D | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | U |
| INT CF | 22-07-2026 | Lokomotiv Tbilisi | 0-4 (0-2) | BKMA | 6-2 (3-2) | W | ||||||||
| INT CF | 15-07-2026 | Gagra Tbilisi | 3-1 (2-1) | BKMA | - | L | ||||||||
| ARM D1 | 26-05-2026 | Ararat Yerevan | 1-1 (0-0) | BKMA | 9-0 (4-0) | D | ||||||||
| ARM D1 | 17-05-2026 | BKMA | 2-3 (1-0) | FC Ararat Armenia | 3-15 (0-9) | L | ||||||||
| ARM D1 | 09-05-2026 | FC Pyunik | 2-0 (1-0) | BKMA | 12-4 (5-2) | L | ||||||||
| ARM D1 | 02-05-2026 | BKMA | 2-2 (0-1) | Alashkert | 1-6 (1-0) | D | ||||||||
| ARM D1 | 23-04-2026 | FC Van | 1-2 (1-1) | BKMA | 5-6 (3-1) | W | ||||||||
| No Data |
| Alashkert Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 4 (40%) Lose 0 (0%) 2.5 goals Goal Score/Loss per Game 0.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 20% Draw 20% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ARM D1 | 31-10-2026 | Ararat Yerevan | 0-2 (0-0) | Alashkert | 4-8 (1-4) | 6.50 | 4.33 | 1.36 | W | 1.95 | -1/1.5 | 1.85 | W | U |
| ARM CUP | 28-10-2026 | Alashkert | 4-0 (3-0) | BKMA | 5-4 (1-1) | 1.29 | 4.75 | 8.00 | W | 1.90 | 1.5/2 | 1.90 | W | O |
| ARM D1 | 24-10-2026 | Shirak | 0-1 (0-0) | Alashkert | 4-9 (2-5) | 5.50 | 4.20 | 1.44 | W | 2.00 | -1 | 1.80 | D | U |
| ARM D1 | 16-10-2026 | Alashkert | 5-1 (3-0) | FC Syunik | 9-3 (3-3) | 1.27 | 5.50 | 7.50 | W | 1.88 | 1.5/2 | 1.93 | W | O |
| ARM D1 | 10-10-2026 | FC Ararat Armenia | 1-1 (1-1) | Alashkert | 11-2 (4-1) | 2.20 | 3.30 | 2.80 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| ARM D1 | 19-09-2026 | Alashkert | 3-3 (1-2) | FC Pyunik | 6-4 (4-2) | 2.60 | 3.20 | 2.40 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | O |
| ARM D1 | 13-09-2026 | Sadarakpat | 1-1 (1-0) | Alashkert | 4-11 (0-9) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | D | 1.93 | -1/1.5 | 1.88 | L | U |
| ARM D1 | 03-09-2026 | Alashkert | 4-0 (2-0) | FC Van | 6-2 (3-1) | 1.22 | 6.25 | 9.00 | W | 2.00 | 2 | 1.80 | W | O |
| ARM D1 | 28-08-2026 | Urartu | 1-1 (1-0) | Alashkert | 2-6 (0-1) | 2.60 | 3.20 | 2.40 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | U |
| ARM D1 | 22-08-2026 | Alashkert | 3-0 (1-0) | Gandzasar Kapan | 7-5 (3-5) | 1.44 | 4.00 | 6.00 | W | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | W | O |
| ARM D1 | 17-08-2026 | FC Noah | 1-0 (0-0) | Alashkert | 8-3 (4-1) | 1.80 | 3.40 | 3.75 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | U |
| ARM D1 | 10-08-2026 | Alashkert | 3-0 (2-0) | BKMA | 4-7 (3-0) | 1.36 | 4.33 | 6.50 | W | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | W | O |
| ARM D1 | 03-08-2026 | Alashkert | 3-0 (0-0) | Ararat Yerevan | 5-5 (2-2) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | W | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | W | O |
| UEFA ECL | 31-07-2026 | CFR Cluj | 3-0 (2-0) | Alashkert | 13-5 (8-1) | 1.40 | 4.50 | 6.25 | L | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | L | D |
| UEFA ECL | 23-07-2026 | Alashkert | 1-1 (1-0) | CFR Cluj | 6-5 (2-2) | 3.60 | 3.40 | 1.85 | D | 1.93 | -0.5 | 1.88 | W | U |
| UEFA ECL | 16-07-2026 | FK Yelimay Semey | 1-1 (1-1) | Alashkert | 5-12 (2-8) | 2.00 | 3.10 | 3.40 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| UEFA ECL | 09-07-2026 | Alashkert | 1-1 (0-0) | FK Yelimay Semey | 11-5 (6-5) | 1.85 | 3.25 | 3.80 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| ARM D1 | 26-05-2026 | Alashkert | 2-0 (2-0) | Shirak | 2-1 (2-1) | 1.20 | 5.50 | 10.00 | W | 2.00 | 2 | 1.80 | D | U |
| ARM D1 | 16-05-2026 | FC Van | 0-1 (0-0) | Alashkert | 1-9 (0-1) | W | ||||||||
| ARM D1 | 09-05-2026 | Alashkert | 3-1 (2-0) | Gandzasar Kapan | - (4-3) | 1.40 | 4.10 | 6.50 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ARM D1 | 21-11 | Away | Ararat Yerevan | 15 Days |
| ARM D1 | 28-11 | Away | FC Noah | 22 Days |
| ARM D1 | 04-12 | Home | Gandzasar Kapan | 28 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ARM D1 | 22-11 | Home | FC Noah | 16 Days |
| ARM D1 | 30-11 | Away | Gandzasar Kapan | 24 Days |
| ARM D1 | 05-12 | Home | Urartu | 29 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 6.70 | 2.43 | 1.69 | 6.70 | 2.43 | 1.69 | 1.96 | 1/1.5 | 1.74 | 1.96 | 1/1.5 | 1.74 | 1.72 | -0.5/1 | 1.98 | 1.72 | -0.5/1 | 1.98 | |
| Initial | 7.90 | 5.00 | 1.21 | 7.90 | 5.00 | 1.21 | 1.94 | 3 | 1.76 | 1.94 | 3 | 1.76 | 1.75 | -1.5/2 | 1.95 | 1.75 | -1.5/2 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 8.50 | 5.50 | 1.22 | 7.00 | 5.25 | 1.27 | 1.85 | 3 | 1.95 | 1.98 | 3 | 1.83 | 1.98 | -1.5/2 | 1.83 | 1.80 | -1.5/2 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 2.3 | 0.9 | Goal | 2.5 |
| 3.3 | Loss | 0 | 2.1 | Loss | 0.7 |
| 14.7 | Shot(OT) | 8 | 14.6 | Shot(OT) | 8.5 |
| 4.3 | Corner | 7.3 | 3 | Corner | 6.9 |
| 0.7 | Yellow Card | 1.3 | 1.5 | Yellow Card | 1.9 |
| 44.3% | Fouls | 58.7% | 44.6% | Fouls | 54.8% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| BKMA ( 39 Matches) | Alashkert ( 39 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 1 | 11 | 3 |
| HT-D / FT-W | 0 | 2 | 3 | 6 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 6 | 3 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-D | 3 | 0 | 2 | 3 |
| HT-W / FT-L | 1 | 3 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 3 | 3 | 0 | 2 |
| HT-L / FT-L | 4 | 6 | 2 | 2 |
FC Van
FC Pyunik