ทีเด็ดบอล FC Van vs FC Pyunik
‹ คู่ก่อนหน้าPolissya Zhytomyr vs Veres · ศ. 6 พ.ย. 18:00 น. คู่ที่ 11 / 153เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Maccabi Nujeidat Ahmed vs Hapoel Tirat Karmel · ศ. 6 พ.ย. 18:00 น.
Armenia Premier League
🕒 06-11-2026 18:00 น.
FC Vanเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม7.2📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-5.4🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6คู่ที่ 11 / 15318:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน317aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227คอมโบชนะ🏆 ★★82⚖️ เสี่ยง 41% ★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ FC Pyunik 87%★★ · 9 ข้อVSFC VanFC Pyunikใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ14% @7.6086% @1.26สูง/ต่ำ 3 สูง 1.98 · ต่ำ 1.77แฮนดิแคป -1.5 เจ้าบ้าน 1.97 · เยือน 1.79
FC Pyunikทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ16.2✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+10.8✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านFC Vanรอง 1.5 @1.97การ์ดยิงดุ🔥7.2FC Vanการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนFC Pyunikต่อ 1.5 @1.79JOKERเจอกันทีไรชนะ71FC Pyunik ชนะพิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥16.2 vs 7.2FC Pyunikแนวรับ🛡️5.4 vs 12.6FC Pyunikการ์ดรับหลวม🕳️12.6FC Vanการ์ดยิงดุ🔥16.2FC Pyunikการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส2 พ0FC Pyunikการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6FC Pyunikการ์ดได้ราคา💰8/10FC Pyunikการ์ด 10 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.98พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.2 · 16.2รุกดีทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.5เส้น 3การ์ด 6 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.77ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
FC Vanเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม7.2
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-5.4
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6
คู่ที่ 11 / 15318:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน317aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227คอมโบชนะ🏆 ★★82⚖️ เสี่ยง 41% ★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ FC Pyunik 87%★★ · 9 ข้อVS
FC VanFC Pyunik
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
14% @7.6086% @1.26
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.98 · ต่ำ 1.77แฮนดิแคป -1.5 เจ้าบ้าน 1.97 · เยือน 1.79
FC Pyunikทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ16.2✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+10.8✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านFC Van
รอง 1.5 @1.97
การ์ดยิงดุ🔥7.2FC Van
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนFC Pyunik
ต่อ 1.5 @1.79
JOKERเจอกันทีไรชนะ71FC Pyunik ชนะ
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥16.2 vs 7.2FC Pyunik
แนวรับ🛡️5.4 vs 12.6FC Pyunik
การ์ดรับหลวม🕳️12.6FC Van
การ์ดยิงดุ🔥16.2FC Pyunik
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส2 พ0FC Pyunik
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6FC Pyunik
การ์ดได้ราคา💰8/10FC Pyunik
การ์ด 10 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.98
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.2 · 16.2รุกดีทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.5เส้น 3
การ์ด 6 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.77
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์FC Van vs FC Pyunik
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนFC Pyunik ต่อ 1.5 @1.79การ์ด 10 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.98การ์ด 6 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งFC Pyunikโอกาสชนะ 71%
🏆คอมโบชนะขาด 1X2★★ FC Pyunik @1.2682/100 คะแนน
🛡️น่าเล่นไม่แพ้FC Pyunik ★★โอกาสไม่แพ้ 87%
🛡️พิศดารติด 6 แผน1 · 2 · 3 · 17a · 20 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: FC Pyunik · บิลหลัก แฮนดิแคป 1.5
ความเสี่ยงของบิล41%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา FC Pyunik ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.26 · ควรเป็น @1.28 (-2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง FC Pyunik 59 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป FC Pyunik ต่อ 1.5
ได้ 59%เสีย 41%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 59% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง FC Pyunik · คาดสกอร์ 1.1 - 2.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
FC Pyunik ชนะ 1 ลูก11%
FC Pyunik ชนะ 2 ลูก27%
FC Pyunik ชนะ 3 ลูกขึ้นไป32%
เสมอ18%
FC Van ชนะ 1 ลูก8%
FC Van ชนะ 2 ลูกขึ้นไป5%
สรุป
FC Pyunik ชนะ70%
FC Pyunik ไม่แพ้87%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป59%
FC Pyunik คลีนชีท32%
FC Van ยิงไม่ได้10%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
FC Van ไม่แพ้30%
FC Pyunik ไม่แพ้87%
🛡️ น่าเล่นไม่แพ้FC Pyunik ★★ควรเป็น @1.14
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)85%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)66%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)44%
ยิงได้ทั้งคู่61%
ต่ำ 2.534%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-210%0-29%1-19%0-18%1-37%0-37%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง FC Pyunik)
- โอกาส FC Pyunik ชนะ 70% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 87%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 59%
- FC Pyunik ยิงเฉลี่ย 2.7 ลูก/นัด
- FC Van เสียเฉลี่ย 2.1 ลูก/นัด
- FC Pyunik ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด FC Pyunik ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1.5 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 59%
- เจอกันล่าสุด FC Van เคยชนะ 2 นัด
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
FC Van
พ0-2ช2-0พ2-5ช2-1ส1-1ส2-2
FC Pyunik
ส3-3ช5-0ส1-1ช3-0ช6-2ช1-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
FC Vanยิง 1.2 · เสีย 2.1 ต่อนัด
FC Pyunikยิง 2.7 · เสีย 0.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
FC Van
3.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 18
FC Pyunik
3.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 22
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Van
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
FC Pyunik
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Van
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
FC Pyunik
80%ได้ราคา
ได้ราคา 8คืนทุน 1เสียราคา 1
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
FC Van ชนะ 2เสมอ 0FC Pyunik ชนะ 6
- 09-08-2026FC Pyunik3 - 0FC Van
- 27-05-2026FC Pyunik2 - 1FC Van
- 18-10-2025FC Van2 - 1FC Pyunik
- 04-10-2025FC Pyunik5 - 1FC Van
- 23-05-2025FC Van3 - 2FC Pyunik
- 28-10-2024FC Pyunik1 - 0FC Van
- 06-10-2024FC Van1 - 3FC Pyunik
- 09-05-2024FC Pyunik3 - 1FC Van
คู่อื่นใน Premier League 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 7.70 | 4.90 | 1.22 | 1.96 | 3 | 1.74 | 1.93 | -1.5 | 1.77 | |
| Live | 7.70 | 4.90 | 1.22 | 1.96 | 3 | 1.74 | 1.93 | -1.5 | 1.77 | ||
| Bet365 | Initial | 7.50 | 5.25 | 1.29 | 2.03 | 3 | 1.78 | 1.98 | -1.5 | 1.83 | |
| Live | 7.50 | 5.25 | 1.29 | 2.00 | 3 | 1.80 | 2.00 | -1.5 | 1.80 | ||
| Easybet | Initial | 9.70 | 5.20 | 1.24 | 2.00 | 3 | 1.77 | 1.96 | -1.5 | 1.80 | |
| Live | 9.70 | 5.20 | 1.24 | 1.99 | 3 | 1.77 | 1.97 | -1.5 | 1.79 | ||
| Mansion88 | Initial | 7.60 | 5.10 | 1.25 | 1.95 | 3 | 1.79 | 1.98 | -1.5 | 1.76 | |
| Live | 7.60 | 5.10 | 1.25 | 1.95 | 3 | 1.79 | 1.98 | -1.5 | 1.76 | ||
| 12BET | Initial | 7.60 | 5.10 | 1.25 | 1.95 | 3 | 1.79 | 1.98 | -1.5 | 1.76 | |
| Live | 7.60 | 5.10 | 1.25 | 1.95 | 3 | 1.79 | 1.98 | -1.5 | 1.76 | ||
| wewbet | Initial | 9.10 | 4.72 | 1.29 | 1.80 | 2.5/3 | 1.96 | 1.89 | -1.5 | 1.89 | |
| Live | 9.90 | 4.93 | 1.26 | 1.98 | 3 | 1.78 | 1.98 | -1.5 | 1.80 | ||
| 18Bet | Initial | 9.50 | 5.00 | 1.26 | 1.79 | 2.5/3 | 1.90 | 1.84 | -1.5 | 1.84 | |
| Live | 8.50 | 5.25 | 1.28 | 1.98 | 3 | 1.76 | 1.95 | -1.5 | 1.78 | ||
| pinnacle | Initial | 7.91 | 5.52 | 1.25 | 1.94 | 3 | 1.79 | 1.80 | -1.5/2 | 1.93 | |
| Live | 8.04 | 5.69 | 1.28 | 2.02 | 3 | 1.79 | 1.98 | -1.5 | 1.81 | ||
| Willhill | Initial | 10.00 | 5.00 | 1.25 | 1.57 | 2.5 | 2.25 | 1.91 | -1.5 | 1.80 | |
| Live | 10.00 | 5.00 | 1.25 | 1.57 | 2.5 | 2.25 | 1.91 | -1.5 | 1.80 | ||
| 1xBet | Initial | 9.05 | 4.80 | 1.29 | 1.57 | 2.5 | 2.25 | 1.90 | -1.5 | 1.80 | |
| Live | 10.90 | 5.25 | 1.21 | 1.73 | 2.5/3 | 1.95 | 1.90 | -1.5 | 1.76 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | -1.5 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ARM D1-9] FC Van | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 3 | 2 | 7 | 12 | 29 | 11 | 9 | 25.0% |
| Home Field | 6 | 3 | 1 | 2 | 8 | 11 | 10 | 5 | 50.0% |
| Away Field | 6 | 0 | 1 | 5 | 4 | 18 | 1 | 10 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 10 | 11 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 0 | 7 | 5 | 4 | 14 | 7 | 11 | 0.0% |
| Home Field | 6 | 0 | 3 | 3 | 2 | 8 | 3 | 12 | 0.0% |
| Away Field | 6 | 0 | 4 | 2 | 2 | 6 | 4 | 10 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 5 | 1 | 3 | 4 | 5 | 0.0% |
| [ARM D1-3] FC Pyunik | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 8 | 4 | 0 | 28 | 9 | 28 | 3 | 66.7% |
| Home Field | 6 | 6 | 0 | 0 | 16 | 1 | 18 | 1 | 100.0% |
| Away Field | 6 | 2 | 4 | 0 | 12 | 8 | 10 | 4 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 4 | 2 | 0 | 15 | 4 | 14 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 6 | 6 | 0 | 12 | 2 | 24 | 1 | 50.0% |
| Home Field | 6 | 3 | 3 | 0 | 7 | 0 | 12 | 3 | 50.0% |
| Away Field | 6 | 3 | 3 | 0 | 5 | 2 | 12 | 1 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 3 | 0 | 6 | 1 | 12 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| FC Van Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 0 (0%) Lose 7 (70%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 2.5 goals Asian Handicap Odds (8 games) 38% Home 25% Draw 38% Away Over/Under Odds (8 games) 63% Over 13% Draw 25% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ARM D1 | 09-08-2026 | FC Pyunik | 3-0 (2-0) | FC Van | 6-1 (2-1) | 1.29 | 4.50 | 9.00 | L | 1.85 | 1.5/2 | 1.95 | L | D |
| ARM D1 | 27-05-2026 | FC Pyunik | 2-1 (1-1) | FC Van | 7-1 (3-1) | L | ||||||||
| ARM D1 | 18-10-2025 | FC Van | 2-1 (1-0) | FC Pyunik | 5-2 (2-0) | 6.50 | 3.90 | 1.45 | W | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | W | O |
| ARM D1 | 04-10-2025 | FC Pyunik | 5-1 (3-0) | FC Van | 3-5 (3-3) | 1.53 | 3.80 | 5.00 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| ARM D1 | 23-05-2025 | FC Van | 3-2 (2-1) | FC Pyunik | 2-3 (1-3) | W | ||||||||
| ARM D1 | 28-10-2024 | FC Pyunik | 1-0 (1-0) | FC Van | 1-0 | 1.45 | 4.00 | 6.00 | L | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | W | U |
| ARM D1 | 06-10-2024 | FC Van | 1-3 (0-2) | FC Pyunik | 3-7 (0-3) | 4.33 | 4.33 | 1.53 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | O |
| ARM D1 | 09-05-2024 | FC Pyunik | 3-1 (1-1) | FC Van | 12-0 (8-0) | 1.13 | 8.50 | 9.00 | L | 1.70 | 2 | 2.10 | D | O |
| ARM CUP | 12-03-2024 | FC Pyunik | 5-3 (3-2) | FC Van | 5-1 (3-1) | 1.17 | 6.50 | 10.00 | L | 1.80 | 2 | 2.00 | D | O |
| ARM D1 | 08-03-2024 | FC Van | 1-0 (1-0) | FC Pyunik | 2-9 (1-7) | 10.00 | 6.00 | 1.18 | W | 1.95 | -1.5/2 | 1.85 | W | U |
| ARM D1 | 02-11-2023 | FC Pyunik | 6-0 (2-0) | FC Van | - | 1.13 | 9.00 | 12.00 | L | 1.93 | 2.5 | 1.88 | L | O |
| ARM D1 | 02-09-2023 | FC Van | 0-5 (0-2) | FC Pyunik | - | 6.00 | 3.60 | 1.50 | L | 1.98 | -1 | 1.83 | L | O |
| ARM D1 | 07-05-2023 | FC Pyunik | 4-0 (2-0) | FC Van | 7-3 (6-1) | 1.20 | 6.00 | 9.00 | L | 1.75 | 1.5/2 | 2.05 | L | O |
| ARM D1 | 05-03-2023 | FC Van | 1-3 (0-0) | FC Pyunik | - | 4.00 | 3.25 | 1.85 | L | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | O |
| ARM D1 | 24-02-2023 | FC Van | 0-3 (0-2) | FC Pyunik | 2-2 (1-1) | 3.80 | 3.10 | 1.91 | L | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | O |
| ARM D1 | 21-08-2022 | FC Pyunik | 0-1 (0-0) | FC Van | 1-4 (1-2) | 1.45 | 3.80 | 6.00 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | U |
| ARM D1 | 09-05-2022 | FC Pyunik | 2-0 (2-0) | FC Van | 7-2 (3-0) | 1.29 | 5.00 | 7.50 | L | 2.03 | 1.5 | 1.78 | L | U |
| ARM D1 | 16-03-2022 | FC Van | 1-1 (0-0) | FC Pyunik | 5-9 (1-7) | 5.00 | 5.00 | 1.40 | D | 2.00 | -1 | 1.80 | W | U |
| ARM CUP | 23-11-2021 | FC Pyunik | 0-0 (0-0) | FC Van | - | D | ||||||||
| ARM D1 | 19-11-2021 | FC Van | 0-2 (0-2) | FC Pyunik | 4-2 (4-2) | 4.75 | 3.75 | 1.57 | L | 2.05 | -0.5/1 | 1.75 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| FC Van Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 2.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ARM D1 | 30-10-2026 | Sadarakpat | 2-2 (1-1) | FC Van | 2-6 (1-2) | 1.85 | 3.60 | 3.30 | D | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | O |
| ARM CUP | 26-10-2026 | FC Van | 1-1 (0-1) | Gandzasar Kapan | 2-1 (1-1) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| ARM D1 | 23-10-2026 | FC Van | 2-1 (1-1) | Ararat Yerevan | 1-2 (1-1) | 2.40 | 3.30 | 2.50 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| ARM D1 | 17-10-2026 | Urartu | 5-2 (1-1) | FC Van | 2-4 (0-2) | 1.33 | 4.75 | 6.50 | L | 1.95 | 1.5 | 1.85 | L | O |
| ARM D1 | 10-10-2026 | FC Van | 2-0 (0-0) | Gandzasar Kapan | 7-2 (3-1) | 3.00 | 3.50 | 2.00 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | U |
| ARM D1 | 18-09-2026 | FC Noah | 2-0 (0-0) | FC Van | 2-2 (2-0) | 1.07 | 11.00 | 19.00 | L | 1.85 | 3 | 1.95 | W | U |
| ARM D1 | 11-09-2026 | FC Van | 2-1 (0-1) | BKMA | 5-3 (2-1) | 3.30 | 3.60 | 1.85 | W | 1.88 | -0.5 | 1.93 | W | O |
| ARM D1 | 03-09-2026 | Alashkert | 4-0 (2-0) | FC Van | 6-2 (3-1) | 1.22 | 6.25 | 9.00 | L | 2.00 | 2 | 1.80 | L | O |
| ARM D1 | 29-08-2026 | FC Van | 0-4 (0-3) | Shirak | 3-4 (1-1) | 2.63 | 3.20 | 2.40 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | O |
| ARM D1 | 20-08-2026 | FC Van | 1-1 (1-1) | FC Syunik | 2-13 (1-6) | 2.20 | 3.40 | 2.75 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| ARM D1 | 15-08-2026 | FC Ararat Armenia | 2-0 (0-0) | FC Van | 1-2 (1-0) | 1.17 | 6.50 | 11.00 | L | 2.00 | 2/2.5 | 1.80 | W | U |
| ARM D1 | 09-08-2026 | FC Pyunik | 3-0 (2-0) | FC Van | 6-1 (2-1) | 1.29 | 4.50 | 9.00 | L | 1.85 | 1.5/2 | 1.95 | L | D |
| ARM D1 | 31-07-2026 | FC Van | 1-4 (0-2) | Sadarakpat | 3-3 (1-1) | 1.91 | 3.40 | 3.40 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 15-07-2026 | FC Noah | 2-0 (2-0) | FC Van | 8-1 (2-1) | L | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Ararat Yerevan | 2-2 (1-1) | FC Van | - | D | ||||||||
| ARM D1 | 27-05-2026 | FC Pyunik | 2-1 (1-1) | FC Van | 7-1 (3-1) | L | ||||||||
| ARM D1 | 16-05-2026 | FC Van | 0-1 (0-0) | Alashkert | 1-9 (0-1) | L | ||||||||
| ARM D1 | 08-05-2026 | FC Van | 1-0 (0-0) | Shirak | 3-4 (3-2) | 1.75 | 3.60 | 3.75 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| ARM D1 | 02-05-2026 | Gandzasar Kapan | 0-1 (0-1) | FC Van | 7-5 (1-2) | W | ||||||||
| ARM D1 | 26-04-2026 | Urartu | 2-0 (2-0) | FC Van | 3-3 (1-2) | 1.44 | 4.33 | 5.25 | L | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | L | U |
| No Data |
| FC Pyunik Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 3 (30%) Lose 0 (0%) 2.7 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 80% Home 10% Draw 10% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ARM D1 | 30-10-2026 | FC Pyunik | 1-0 (0-0) | Urartu | 3-2 (2-2) | 1.80 | 3.75 | 3.40 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| ARM CUP | 27-10-2026 | FC Pyunik | 6-2 (3-0) | Ararat Yerevan | 5-3 (1-2) | 1.30 | 4.50 | 8.50 | W | 2.00 | 1.5/2 | 1.80 | W | O |
| ARM D1 | 23-10-2026 | FC Pyunik | 3-0 (0-0) | Gandzasar Kapan | 5-1 (4-0) | 1.17 | 7.00 | 11.00 | W | 1.98 | 2/2.5 | 1.83 | W | U |
| ARM D1 | 18-10-2026 | FC Noah | 1-1 (0-1) | FC Pyunik | 5-1 | 1.83 | 3.50 | 3.50 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| ARM D1 | 12-10-2026 | FC Pyunik | 5-0 (3-0) | BKMA | 8-2 (5-2) | 1.22 | 5.25 | 9.50 | W | 1.85 | 1.5/2 | 1.95 | W | O |
| ARM D1 | 19-09-2026 | Alashkert | 3-3 (1-2) | FC Pyunik | 6-4 (4-2) | 2.60 | 3.20 | 2.40 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | O |
| ARM D1 | 13-09-2026 | FC Pyunik | 2-0 (0-0) | Shirak | - | 1.30 | 4.50 | 7.00 | W | 1.95 | 1.5 | 1.85 | W | U |
| ARM D1 | 09-09-2026 | Sadarakpat | 2-4 (1-1) | FC Pyunik | 2-6 (2-2) | 5.50 | 4.10 | 1.44 | W | 1.83 | -1/1.5 | 1.98 | W | O |
| ARM D1 | 04-09-2026 | FC Syunik | 0-0 (0-0) | FC Pyunik | - | 6.50 | 4.50 | 1.36 | D | 1.80 | -1.5 | 2.00 | L | U |
| ARM D1 | 31-08-2026 | FC Pyunik | 2-1 (2-0) | FC Ararat Armenia | 2-8 (1-4) | 2.50 | 3.25 | 2.45 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| ARM D1 | 21-08-2026 | Ararat Yerevan | 0-2 (0-0) | FC Pyunik | 0-7 (0-1) | 9.00 | 5.00 | 1.25 | W | 1.85 | -1.5/2 | 1.95 | W | U |
| ARM D1 | 09-08-2026 | FC Pyunik | 3-0 (2-0) | FC Van | 6-1 (2-1) | 1.29 | 4.50 | 9.00 | W | 1.85 | 1.5/2 | 1.95 | W | D |
| ARM D1 | 03-08-2026 | Urartu | 2-2 (0-1) | FC Pyunik | 7-3 (4-2) | 3.10 | 3.20 | 2.10 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | O |
| UEFA ECL | 30-07-2026 | FC Pyunik | 0-0 (0-0) | Debrecin VSC | 7-10 (4-4) | 2.05 | 3.30 | 3.10 | D | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | U |
| UEFA ECL | 23-07-2026 | Debrecin VSC | 1-0 (0-0) | FC Pyunik | 4-4 (2-2) | 1.57 | 3.75 | 4.75 | L | 2.03 | 1 | 1.78 | D | U |
| UEFA ECL | 16-07-2026 | FC Pyunik | 1-0 (0-0) | Marsaxlokk FC | 10-4 (3-1) | 1.30 | 5.00 | 7.00 | W | 1.90 | 1.5 | 1.90 | L | U |
| UEFA ECL | 10-07-2026 | Marsaxlokk FC | 0-3 (0-1) | FC Pyunik | 4-4 (1-2) | 3.25 | 3.25 | 2.00 | W | 1.78 | -0.5 | 2.03 | W | O |
| INT CF | 01-07-2026 | Corvinul Hunedoara | 2-0 (1-0) | FC Pyunik | 4-5 (1-2) | L | ||||||||
| INT CF | 23-06-2026 | NK Aluminij | 2-2 (1-1) | FC Pyunik | 7-5 (3-2) | 2.45 | 3.60 | 2.35 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | O |
| ARM D1 | 27-05-2026 | FC Pyunik | 2-1 (1-1) | FC Van | 7-1 (3-1) | W | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ARM D1 | 20-11 | Home | FC Ararat Armenia | 14 Days |
| ARM D1 | 29-11 | Away | FC Syunik | 23 Days |
| ARM D1 | 06-12 | Away | Shirak | 30 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ARM D1 | 22-11 | Home | Sadarakpat | 16 Days |
| ARM D1 | 29-11 | Home | Ararat Yerevan | 23 Days |
| ARM D1 | 05-12 | Away | FC Ararat Armenia | 29 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 6.70 | 2.42 | 1.70 | 6.70 | 2.42 | 1.70 | 1.97 | 1/1.5 | 1.73 | 1.97 | 1/1.5 | 1.73 | 1.71 | -0.5/1 | 1.99 | 1.71 | -0.5/1 | 1.99 | |
| Initial | 7.70 | 4.90 | 1.22 | 7.70 | 4.90 | 1.22 | 1.96 | 3 | 1.74 | 1.96 | 3 | 1.74 | 1.93 | -1.5 | 1.77 | 1.93 | -1.5 | 1.77 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 7.50 | 5.25 | 1.29 | 7.50 | 5.25 | 1.29 | 2.03 | 3 | 1.78 | 2.00 | 3 | 1.80 | 1.98 | -1.5 | 1.83 | 2.00 | -1.5 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 3.3 | 1.2 | Goal | 2.7 |
| 1.3 | Loss | 0.7 | 2.1 | Loss | 0.9 |
| 7.7 | Shot(OT) | 5 | 7 | Shot(OT) | 7.6 |
| 3 | Corner | 4.3 | 3.4 | Corner | 4.2 |
| 4.3 | Yellow Card | 3 | 3 | Yellow Card | 2.1 |
| 50% | Fouls | 61.3% | 50.1% | Fouls | 53.8% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| FC Van ( 39 Matches) | FC Pyunik ( 39 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 1 | 11 | 3 |
| HT-D / FT-W | 4 | 2 | 5 | 5 |
| HT-L / FT-W | 3 | 1 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 0 | 3 |
| HT-D / FT-D | 3 | 2 | 1 | 3 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 5 | 4 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-L | 3 | 9 | 2 | 3 |
BKMA
Alashkert