ทีเด็ดบอล Merelbeke vs KSK Heist
‹ คู่ก่อนหน้าJadran Dekani vs Bistrica · ส. 7 พ.ย. 02:00 น. คู่ที่ 106 / 153เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Aarau vs FC Wil 1900 · ส. 7 พ.ย. 02:15 น.
Belgian First Amateur Division
🕒 07-11-2026 02:00 น.
Merelbekeเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม6.6⚖️กองกลางสูสี52%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 106 / 15302:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 49% ★★สมดุลVSMerelbekeKSK Heistใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ32% @3.6068% @1.75สูง/ต่ำ 3 สูง 1.80 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป -0.5/1 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00
KSK Heistทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี48%🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2🏠เต็งเจ้าบ้านMerelbekeรอง 0.5/1 @1.80การ์ดยิงดุ🔥6.6Merelbekeการ์ดรับหลวม🕳️7.2KSK Heistการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนKSK Heistต่อ 0.5/1 @2.00แนวรุก🔥13.2 vs 6.6KSK Heistการ์ดรับหลวม🕳️6.6Merelbekeการ์ดยิงดุ🔥13.2KSK Heistการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1KSK Heistการ์ดได้ราคา💰6/10KSK Heistการ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.80แนวรุก🔥6.6 · 13.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.6 · 7.2รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @2.00พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
Merelbekeเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม6.6
⚖️กองกลางสูสี52%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 106 / 15302:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 49% ★★สมดุลVS
MerelbekeKSK Heist
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
32% @3.6068% @1.75
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.80 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป -0.5/1 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00
KSK Heistทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี48%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2
🏠เต็งเจ้าบ้านMerelbeke
รอง 0.5/1 @1.80
การ์ดยิงดุ🔥6.6Merelbeke
การ์ดรับหลวม🕳️7.2KSK Heist
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนKSK Heist
ต่อ 0.5/1 @2.00
แนวรุก🔥13.2 vs 6.6KSK Heist
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Merelbeke
การ์ดยิงดุ🔥13.2KSK Heist
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1KSK Heist
การ์ดได้ราคา💰6/10KSK Heist
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.80
แนวรุก🔥6.6 · 13.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.6 · 7.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @2.00
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Merelbeke vs KSK Heist
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนKSK Heist ต่อ 0.5/1 @2.00การ์ด 5 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.80การ์ด 2 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งKSK Heistโอกาสชนะ 52%
🛡️พิศดารติด 1 แผน14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: KSK Heist · บิลหลัก 1X2 @1.75
ความเสี่ยงของบิล49%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา KSK Heist ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.75 · ควรเป็น @1.78 (-2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง KSK Heist 27 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป KSK Heist ต่อ 0.5/1
ได้ 51%เสียครึ่ง 24%เสีย 25%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 26%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง KSK Heist · คาดสกอร์ 1.2 - 1.6 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
KSK Heist ชนะ 1 ลูก25%
KSK Heist ชนะ 2 ลูก15%
KSK Heist ชนะ 3 ลูกขึ้นไป10%
เสมอ24%
Merelbeke ชนะ 1 ลูก15%
Merelbeke ชนะ 2 ลูกขึ้นไป11%
สรุป
KSK Heist ชนะ51%
KSK Heist ไม่แพ้75%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป26%
KSK Heist คลีนชีท29%
Merelbeke ยิงไม่ได้21%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Merelbeke ไม่แพ้49%
KSK Heist ไม่แพ้75%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)77%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)53%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)31%
ยิงได้ทั้งคู่56%
ต่ำ 2.547%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%0-19%1-29%1-07%0-27%2-17%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง KSK Heist)
- โอกาส KSK Heist ชนะ 51% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 75%
- KSK Heist ยิงเฉลี่ย 2.2 ลูก/นัด
- KSK Heist ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- เจอกันล่าสุด Merelbeke เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Merelbeke ชนะ 25%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Merelbeke
ส1-1ส0-0พ0-2ช3-0ส1-1พ0-4
KSK Heist
ช3-1ส0-0พ0-1ช4-0ช5-1ช4-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Merelbekeยิง 1.1 · เสีย 1.1 ต่อนัด
KSK Heistยิง 2.2 · เสีย 1.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Merelbeke
2.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 12
KSK Heist
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 21
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Merelbeke
30%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 7
KSK Heist
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Merelbeke
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
KSK Heist
56%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 2เสียราคา 2
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
2 นัดที่เจอกัน
Merelbeke ชนะ 2เสมอ 0KSK Heist ชนะ 0
- 02-02-2025KSK Heist1 - 2Merelbeke
- 17-11-2024Merelbeke3 - 0KSK Heist
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Merelbeke@3.10 → @3.60▲ 16.1%
เสมอ@3.75 → @4.00▲ 6.7%
ทีมเยือน KSK Heist@1.91 → @1.75▼ 8.4%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 3.10 | 3.75 | 1.91 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | |
| Live | 3.60 | 4.00 | 1.75 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | ||
| wewbet | Initial | 3.85 | 3.89 | 1.73 | 1.82 | 3 | 1.94 | 1.86 | -0.5/1 | 1.92 | |
| Live | 3.55 | 3.81 | 1.80 | 1.82 | 3 | 1.94 | 1.98 | -0.5 | 1.80 | ||
| 18Bet | Initial | 3.05 | 3.70 | 1.87 | 1.74 | 3 | 1.78 | 1.80 | -0.5/1 | 1.72 | |
| Live | 3.60 | 3.70 | 1.73 | 1.75 | 3 | 1.81 | 1.70 | -0.5/1 | 1.87 | ||
| pinnacle | Initial | 4.37 | 3.87 | 1.61 | 1.83 | 3 | 1.91 | 1.97 | -0.5/1 | 1.78 | |
| Live | 3.75 | 3.82 | 1.80 | 1.84 | 3 | 1.94 | 2.00 | -0.5 | 1.80 | ||
| 1xBet | Initial | 4.06 | 3.84 | 1.66 | 1.60 | 2.5/3 | 2.15 | 1.79 | -0.5/1 | 1.83 | |
| Live | 3.64 | 3.68 | 1.78 | 1.64 | 2.5/3 | 2.09 | 2.16 | 0/-0.5 | 1.58 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | -0.5/1 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [BEL FAD-7] Merelbeke | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 4 | 3 | 3 | 14 | 12 | 15 | 7 | 40.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 7 | 8 | 7 | 10 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 7 | 4 | 8 | 6 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 5 | 8 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 4 | 2 | 4 | 7 | 5 | 14 | 8 | 40.0% |
| Home Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 2 | 4 | 4 | 11 | 20.0% |
| Away Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 5 | 1 | 10 | 3 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 3 | 8 | 33.3% |
| [BEL FAD-5] KSK Heist | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 5 | 2 | 3 | 22 | 13 | 17 | 5 | 50.0% |
| Home Field | 5 | 4 | 1 | 0 | 14 | 3 | 13 | 2 | 80.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 8 | 10 | 4 | 11 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 17 | 5 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 5 | 3 | 2 | 8 | 4 | 18 | 4 | 50.0% |
| Home Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 4 | 1 | 10 | 4 | 60.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 4 | 3 | 8 | 4 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 7 | 3 | 13 | 66.7% |
Head to Head Statistics
| Merelbeke Home Same League HT Last 1 Last 2 | ||||||||||||||
| Win 2 (100%) Draw 0 (0%) Lose 0 (0%) 2.5 goals Goal Score/Loss per Game 0.5 goals Asian Handicap Odds (2 games) 100% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (2 games) 100% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BEL FAD | 02-02-2025 | KSK Heist | 1-2 (0-0) | Merelbeke | 9-6 (6-1) | 2.75 | 3.25 | 2.25 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| BEL FAD | 17-11-2024 | Merelbeke | 3-0 (2-0) | KSK Heist | 2-7 (2-4) | 2.10 | 3.50 | 2.88 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Merelbeke Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BEL FAD | 31-10-2026 | Merelbeke | 0-4 (0-1) | Roeselare Daisel | 4-4 (4-0) | 3.70 | 3.70 | 1.75 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | O |
| BEL FAD | 24-10-2026 | KFC Houtvenne | 1-1 (0-1) | Merelbeke | 8-2 (7-0) | 1.85 | 3.80 | 3.20 | D | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | U |
| BEL FAD | 18-10-2026 | Royal Knokke | 0-3 (0-2) | Merelbeke | 3-6 (0-2) | 1.75 | 3.75 | 3.60 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| BEL FAD | 11-10-2026 | Merelbeke | 0-2 (0-2) | KFC Mandel United | 7-1 (3-1) | 2.25 | 3.60 | 2.55 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | U |
| BEL FAD | 04-10-2026 | Tienen | 0-0 (0-0) | Merelbeke | 9-5 (2-2) | 2.45 | 3.50 | 2.38 | D | 1.93 | 0 | 1.88 | D | U |
| BEL FAD | 01-10-2026 | Merelbeke | 1-1 (0-0) | Dessel Sport | 2-5 (1-4) | 2.00 | 3.75 | 2.90 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| BEL Cup | 27-09-2026 | Merelbeke | 0-1 (0-0) | KAS Eupen | 2-6 (0-3) | 6.00 | 4.75 | 1.36 | L | 1.80 | -1.5 | 2.00 | W | U |
| BEL FAD | 20-09-2026 | Merelbeke | 3-0 (2-0) | Sporting West Harelbeke | 5-9 (2-5) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | W | U |
| BEL FAD | 13-09-2026 | Belisia Bilzen | 1-0 (1-0) | Merelbeke | 2-9 (1-3) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | U |
| BEL FAD | 06-09-2026 | Merelbeke | 3-1 (0-1) | Cercle Brugge II | 4-4 (1-4) | 2.10 | 3.75 | 2.70 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| BEL FAD | 29-08-2026 | Hoogstraten VV | 2-3 (0-2) | Merelbeke | 12-4 (3-2) | 1.73 | 3.75 | 3.75 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| BEL Cup | 23-08-2026 | Merelbeke | 2-1 (0-0) | Stade Vervietois | - | W | ||||||||
| INT CF | 08-08-2026 | Merelbeke | 0-2 (0-2) | Lierse | 4-6 (1-2) | L | ||||||||
| BEL At C | 26-07-2026 | Merelbeke | 1-1 (1-1) | Ninove | 9-5 (7-0) | 1.40 | 4.75 | 5.25 | D | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 28-06-2026 | Merelbeke | 1-6 (0-3) | KAA Gent | 0-5 | 9.00 | 7.00 | 1.17 | L | 1.93 | -2/2.5 | 1.88 | L | O |
| BEL FAD | 26-04-2026 | Ninove | 3-1 (1-0) | Merelbeke | 3-6 (0-2) | 3.20 | 3.80 | 1.85 | L | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | O |
| BEL FAD | 19-04-2026 | Merelbeke | 1-3 (1-1) | Roeselare Daisel | 3-7 (0-3) | 2.63 | 3.75 | 2.15 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | O |
| BEL FAD | 12-04-2026 | Merelbeke | 2-1 (2-1) | KFC Houtvenne | 6-5 (4-2) | 1.91 | 3.75 | 3.10 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | D |
| BEL FAD | 06-04-2026 | Oud-Heverlee Leuven B | 1-3 (0-1) | Merelbeke | 16-4 (3-3) | 2.05 | 3.80 | 2.75 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | O |
| BEL FAD | 22-03-2026 | Merelbeke | 2-0 (2-0) | Thes Sport | 8-7 (7-3) | 2.70 | 3.60 | 2.15 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | U |
| No Data |
| KSK Heist Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 2.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 22% Draw 22% Away Over/Under Odds (9 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BEL FAD | 01-11-2026 | KSK Heist | 4-0 (1-0) | KFC Houtvenne | 6-3 (3-1) | 1.83 | 3.80 | 3.30 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| BEL FAD | 25-10-2026 | Zelzate | 1-5 (1-2) | KSK Heist | 8-9 (3-3) | 3.40 | 3.90 | 1.80 | W | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | O |
| BEL FAD | 22-10-2026 | KSK Heist | 4-0 (2-0) | Tienen | 7-3 (5-3) | 1.67 | 3.80 | 3.90 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| BEL Cup | 17-10-2026 | KSK Heist | 0-1 (0-0) | Royal Antwerp | 5-7 (4-4) | 7.00 | 5.75 | 1.25 | L | 1.93 | -1.5/2 | 1.88 | W | U |
| BEL FAD | 11-10-2026 | Oud-Heverlee Leuven B | 0-0 (0-0) | KSK Heist | 4-8 (3-3) | 2.30 | 3.80 | 2.35 | D | 1.88 | 0 | 1.93 | D | U |
| BEL FAD | 04-10-2026 | KSK Heist | 3-1 (1-0) | Cercle Brugge II | 10-10 (6-3) | 1.60 | 4.00 | 4.20 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | W | O |
| BEL FAD | 01-10-2026 | Belisia Bilzen | 3-1 (2-1) | KSK Heist | 4-9 (2-2) | 2.25 | 3.50 | 2.60 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | O |
| BEL Cup | 27-09-2026 | KSK Heist | 2-2 (0-1) | Kortrijk | - | D | ||||||||
| BEL FAD | 20-09-2026 | Lyra-Lierse Berlaar | 3-2 (0-1) | KSK Heist | 7-9 (1-6) | 2.55 | 3.60 | 2.25 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | O |
| BEL FAD | 13-09-2026 | KSK Heist | 1-1 (0-1) | Thes Sport | 5-5 (2-4) | 2.50 | 3.40 | 2.38 | D | 1.98 | 0 | 1.83 | D | U |
| BEL FAD | 06-09-2026 | KSK Heist | 2-1 (0-0) | Sporting West Harelbeke | 12-2 (5-0) | 1.73 | 3.75 | 3.75 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| BEL FAD | 30-08-2026 | Royal Knokke | 3-0 (0-0) | KSK Heist | - | L | ||||||||
| BEL Cup | 23-08-2026 | KSK Heist | 2-1 (0-0) | Tongeren | - | W | ||||||||
| BEL At C | 13-08-2026 | KSK Heist | 0-2 (0-1) | Dessel Sport | 9-6 (4-4) | 2.50 | 3.75 | 2.25 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Lierse | 1-2 (1-1) | KSK Heist | - | W | ||||||||
| INT CF | 23-07-2026 | KSK Heist | 0-0 (0-0) | Patro Eisden | 3-11 (1-3) | 6.50 | 5.50 | 1.29 | D | 2.00 | -1.5 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 16-07-2026 | KSK Heist | 0-1 (0-0) | Mechelen | 6-7 (6-3) | 10.00 | 6.00 | 1.18 | L | 1.80 | -2 | 2.00 | W | U |
| BEL D2 | 19-04-2026 | Berchem Sport | 2-4 (1-2) | KSK Heist | 7-11 (5-8) | 8.00 | 6.00 | 1.25 | W | 2.00 | -1.5/2 | 1.80 | W | O |
| BEL D2 | 22-02-2026 | KSK Heist | 3-1 (1-1) | Rupel Boom | 12-1 (5-0) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | W | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | W | O |
| BEL D2 | 25-01-2026 | Sint Truidense Reserves | 2-6 (1-2) | KSK Heist | 3-9 (1-5) | 4.75 | 4.75 | 1.44 | W | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| BEL FAD | 15-11 | Away | Oud-Heverlee Leuven B | 9 Days |
| BEL FAD | 22-11 | Home | Lyra-Lierse Berlaar | 16 Days |
| BEL FAD | 29-11 | Away | Thes Sport | 22 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| BEL FAD | 15-11 | Home | Hoogstraten VV | 8 Days |
| BEL FAD | 22-11 | Away | Dessel Sport | 15 Days |
| BEL FAD | 29-11 | Home | Roeselare Daisel | 22 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.10 | 3.75 | 1.91 | 3.60 | 4.00 | 1.75 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 4.3 | 1.1 | Goal | 2.2 |
| 1.7 | Loss | 0.3 | 1.1 | Loss | 1.2 |
| 10.7 | Shot(OT) | 7.3 | 10.8 | Shot(OT) | 9.6 |
| 4 | Corner | 7.3 | 4.6 | Corner | 7.6 |
| 2.7 | Yellow Card | 0.7 | 1.9 | Yellow Card | 1.8 |
| 10.3 | Fouls | 9 | 11.8 | Fouls | 11.7 |
| 49% | Possession | 49% | 51.6% | Possession | 48% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Merelbeke ( 40 Matches) | KSK Heist ( 10 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 7 | 6 | 3 | 1 |
| HT-D / FT-W | 1 | 0 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 3 | 1 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 3 | 4 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-L | 4 | 8 | 0 | 1 |