ทีเด็ดบอล Jadran Dekani vs Bistrica
‹ คู่ก่อนหน้าBirzebbuga vs Mosta FC · ส. 7 พ.ย. 02:00 น. คู่ที่ 111 / 159เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Merelbeke vs KSK Heist · ส. 7 พ.ย. 02:00 น.
Slovenia 2.Liga
🕒 07-11-2026 02:00 น.
Jadran Dekaniเจ้าบ้าน💧แนวรุกน้ำ3.0⚖️กองกลางสูสี49%🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่าคู่ที่ 111 / 15902:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน3⚖️ เสี่ยง 60% ★สมดุลVSJadran DekaniBistricaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ45% @2.7055% @2.25สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.83
Bistricaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2🏠เต็งเจ้าบ้านJadran Dekaniรอง 0 @1.98แนวรับ🛡️4.8 vs 10.2Jadran Dekaniการ์ดรับหลวม🕳️10.2Bistricaการ์ดได้ราคา💰6/10Jadran Dekaniการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนBistricaต่อ 0 @1.83พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥10.8 vs 3.0Bistricaการ์ดรุกทื่อ💧3.0Jadran Dekaniการ์ดยิงดุ🔥10.8Bistricaการ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส1 พ0Bistricaการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Bistricaการ์ดได้ราคา💰6/10Bistricaการ์ด 7 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.90ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.90การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุดการ์ด 1 ใบ
Jadran Dekaniเจ้าบ้าน💧แนวรุกน้ำ3.0
⚖️กองกลางสูสี49%
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 111 / 15902:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน3⚖️ เสี่ยง 60% ★สมดุลVS
Jadran DekaniBistrica
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
45% @2.7055% @2.25
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.83
Bistricaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2
🏠เต็งเจ้าบ้านJadran Dekani
รอง 0 @1.98
แนวรับ🛡️4.8 vs 10.2Jadran Dekani
การ์ดรับหลวม🕳️10.2Bistrica
การ์ดได้ราคา💰6/10Jadran Dekani
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนBistrica
ต่อ 0 @1.83
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥10.8 vs 3.0Bistrica
การ์ดรุกทื่อ💧3.0Jadran Dekani
การ์ดยิงดุ🔥10.8Bistrica
การ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส1 พ0Bistrica
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Bistrica
การ์ดได้ราคา💰6/10Bistrica
การ์ด 7 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.90
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.90
การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุด
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Jadran Dekani vs Bistrica
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนBistrica ต่อ 0 @1.83การ์ด 7 : 3 ใบ
📈ตลาดให้เต็งBistricaโอกาสชนะ 40%
🛡️พิศดารติด 1 แผน3
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Bistrica · บิลหลัก 1X2 @2.25
ความเสี่ยงของบิล60%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Bistrica ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.25 · ควรเป็น @2.23 (+1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Bistrica 7 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Bistrica ต่อ 0
ได้ 40%คืนทุน 27%เสีย 32%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 17%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Bistrica · คาดสกอร์ 1.2 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Bistrica ชนะ 1 ลูก23%
Bistrica ชนะ 2 ลูก12%
Bistrica ชนะ 3 ลูกขึ้นไป6%
เสมอ27%
Jadran Dekani ชนะ 1 ลูก19%
Jadran Dekani ชนะ 2 ลูกขึ้นไป14%
สรุป
Bistrica ชนะ40%
Bistrica ไม่แพ้68%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป17%
Bistrica คลีนชีท30%
Jadran Dekani ยิงไม่ได้29%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Jadran Dekani ไม่แพ้60%
Bistrica ไม่แพ้68%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)70%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)44%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)23%
ยิงได้ทั้งคู่49%
ต่ำ 2.556%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-113%0-111%1-011%0-09%1-28%2-18%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Bistrica)
- โอกาส Bistrica ชนะ 40% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 68%
- Bistrica ยิงเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- Bistrica ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Bistrica ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- Jadran Dekani รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.8 ลูก/นัด
- โอกาส Jadran Dekani ชนะ 32%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Jadran Dekani
ช1-0พ0-2ช1-0พ0-1ส0-0พ0-1
Bistrica
ช3-1ส1-1ช1-0ช4-3ช3-1ช2-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Jadran Dekaniยิง 0.5 · เสีย 0.8 ต่อนัด
Bistricaยิง 1.8 · เสีย 1.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Jadran Dekani
1.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 5
Bistrica
3.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 18
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Jadran Dekani
20%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 8
Bistrica
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Jadran Dekani
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
Bistrica
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Jadran Dekani ชนะ 1เสมอ 2Bistrica ชนะ 5
- 03-04-2026Jadran Dekani1 - 0Bistrica
- 21-09-2025Bistrica2 - 0Jadran Dekani
- 17-05-2025Bistrica8 - 2Jadran Dekani
- 09-11-2024Jadran Dekani1 - 1Bistrica
- 19-11-2023Bistrica1 - 0Jadran Dekani
- 25-10-2023Jadran Dekani1 - 4Bistrica
- 12-11-2022Bistrica1 - 1Jadran Dekani
- 30-07-2022Jadran Dekani0 - 1Bistrica
คู่อื่นใน 2.Liga 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.70 | 3.30 | 2.25 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | |
| Live | 2.70 | 3.30 | 2.25 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | ||
| wewbet | Initial | 2.48 | 3.20 | 2.49 | 1.86 | 2.5 | 1.88 | 1.89 | 0 | 1.85 | |
| Live | 2.57 | 3.19 | 2.41 | 1.87 | 2.5 | 1.87 | 1.96 | 0 | 1.78 | ||
| 18Bet | Initial | 2.45 | 3.10 | 2.45 | 1.75 | 2.5 | 1.77 | 1.77 | 0 | 1.75 | |
| Live | 2.60 | 3.20 | 2.35 | 1.77 | 2.5 | 1.79 | 1.79 | 0 | 1.77 | ||
| 1xBet | Initial | 2.55 | 3.20 | 2.55 | 1.86 | 2.5 | 1.84 | 1.86 | 0 | 1.84 | |
| Live | 2.58 | 3.22 | 2.36 | 1.88 | 2.5 | 1.79 | 1.91 | 0 | 1.75 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.78 | AH: | 0/-0.5 | Away | 2.03 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SLO D2-10] Jadran Dekani | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 4 | 4 | 5 | 7 | 8 | 16 | 10 | 30.8% |
| Home Field | 7 | 3 | 3 | 1 | 5 | 2 | 12 | 8 | 42.9% |
| Away Field | 6 | 1 | 1 | 4 | 2 | 6 | 4 | 12 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 2 | 4 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 3 | 7 | 3 | 5 | 4 | 16 | 9 | 23.1% |
| Home Field | 7 | 3 | 3 | 1 | 4 | 1 | 12 | 9 | 42.9% |
| Away Field | 6 | 0 | 4 | 2 | 1 | 3 | 4 | 10 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 2 | 1 | 9 | 33.3% |
| [SLO D2-4] Bistrica | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 7 | 2 | 4 | 19 | 16 | 23 | 4 | 53.8% |
| Home Field | 6 | 5 | 0 | 1 | 10 | 8 | 15 | 7 | 83.3% |
| Away Field | 7 | 2 | 2 | 3 | 9 | 8 | 8 | 4 | 28.6% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 10 | 4 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 4 | 6 | 3 | 8 | 7 | 18 | 7 | 30.8% |
| Home Field | 6 | 3 | 1 | 2 | 5 | 4 | 10 | 11 | 50.0% |
| Away Field | 7 | 1 | 5 | 1 | 3 | 3 | 8 | 3 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 5 | 3 | 11 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Jadran Dekani Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 | ||||||||||||||
| Win 1 (13%) Draw 2 (25%) Lose 5 (63%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 2.3 goals Asian Handicap Odds (7 games) 14% Home 14% Draw 71% Away Over/Under Odds (7 games) 29% Over 0% Draw 71% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SLO D2 | 03-04-2026 | Jadran Dekani | 1-0 (0-0) | Bistrica | 6-1 (5-0) | W | ||||||||
| SLO D2 | 21-09-2025 | Bistrica | 2-0 (1-0) | Jadran Dekani | 2-5 (2-0) | 1.50 | 4.50 | 5.25 | L | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | U |
| SLO D2 | 17-05-2025 | Bistrica | 8-2 (4-2) | Jadran Dekani | 2-4 (2-3) | 1.40 | 4.75 | 5.25 | L | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | L | O |
| SLO D2 | 09-11-2024 | Jadran Dekani | 1-1 (0-1) | Bistrica | 7-4 (6-2) | 2.38 | 3.20 | 2.63 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| SLO D2 | 19-11-2023 | Bistrica | 1-0 (1-0) | Jadran Dekani | 5-4 (3-2) | 2.00 | 3.50 | 3.10 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| SLO D2 | 25-10-2023 | Jadran Dekani | 1-4 (0-3) | Bistrica | 4-4 (1-3) | 2.30 | 3.25 | 2.70 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | O |
| SLO D2 | 12-11-2022 | Bistrica | 1-1 (0-1) | Jadran Dekani | 3-2 (0-1) | 2.00 | 3.30 | 3.20 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| SLO D2 | 30-07-2022 | Jadran Dekani | 0-1 (0-0) | Bistrica | 4-2 (1-0) | 1.91 | 3.75 | 3.10 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Jadran Dekani Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 0.5 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 20% Over 0% Draw 80% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SLO D2 | 31-10-2026 | Dravinja | 1-0 (0-0) | Jadran Dekani | 4-6 (3-3) | 2.88 | 3.40 | 2.10 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | U |
| SLO D2 | 27-10-2026 | Jadran Dekani | 0-0 (0-0) | NK Brezice | 7-1 (3-0) | 1.83 | 3.50 | 3.60 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| SLO D2 | 16-10-2026 | Triglav Gorenjska | 1-0 (0-0) | Jadran Dekani | 6-5 (5-1) | 1.17 | 6.25 | 12.00 | L | 1.90 | 2 | 1.90 | W | U |
| SLO D2 | 10-10-2026 | Jadran Dekani | 1-0 (1-0) | NK Dren Vrhnika | 5-5 (3-1) | 2.10 | 3.30 | 3.00 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| SLO D2 | 06-10-2026 | NK Bilje | 2-0 (1-0) | Jadran Dekani | 2-6 (1-2) | 3.25 | 3.40 | 1.95 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | U |
| SLO D2 | 25-09-2026 | Jadran Dekani | 1-0 (1-0) | MNK FC Ljubljana | 7-4 (6-3) | 2.45 | 3.20 | 2.50 | W | 1.88 | 0 | 1.93 | W | U |
| SLO D2 | 20-09-2026 | Krka | 1-2 (1-1) | Jadran Dekani | 2-3 (0-2) | 2.45 | 3.20 | 2.55 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| SLO D2 | 13-09-2026 | Jadran Dekani | 0-0 (0-0) | ND Beltinci | 9-6 (3-2) | 3.10 | 3.30 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| SLOC | 09-09-2026 | Jadran Dekani | 1-3 (1-2) | FC Koper | 0-8 (0-3) | 7.50 | 5.00 | 1.27 | L | 2.00 | -1.5 | 1.80 | L | O |
| SLO D2 | 04-09-2026 | Jadran Dekani | 0-0 (0-0) | Tabor Sezana | 7-3 (3-1) | 5.00 | 3.90 | 1.50 | D | 1.93 | -1 | 1.88 | W | U |
| SLO D2 | 29-08-2026 | Krsko Posavlje | 0-0 (0-0) | Jadran Dekani | 5-6 (4-3) | 3.60 | 3.60 | 1.80 | D | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | U |
| SLO D2 | 21-08-2026 | Jadran Dekani | 0-2 (0-1) | NK Jesenice | 11-1 (2-0) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | L | 1.83 | 1 | 1.98 | L | U |
| SLO D2 | 16-08-2026 | NK Primorje | 1-0 (1-0) | Jadran Dekani | 0-5 (0-2) | 2.00 | 3.60 | 2.90 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | U |
| SLO D2 | 08-08-2026 | Jadran Dekani | 3-0 (2-0) | NK Svoboda Ljubljana | 7-8 (3-4) | 2.05 | 3.25 | 3.10 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 17-07-2026 | Rijeka | 2-0 (1-0) | Jadran Dekani | 11-1 (6-1) | L | ||||||||
| INT CF | 08-07-2026 | Jadran Dekani | 0-1 (0-0) | FC Bihor Oradea | 6-3 (4-1) | 3.75 | 4.00 | 1.67 | L | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 02-07-2026 | Jadran Dekani | 0-4 (0-3) | Arges | 2-5 (2-3) | 11.00 | 6.25 | 1.18 | L | 1.78 | -2/2.5 | 2.03 | L | O |
| SLO D2 | 23-05-2026 | Jadran Dekani | 4-3 (1-3) | Krka | 4-7 (3-4) | W | ||||||||
| SLO D2 | 15-05-2026 | NK Rudar Velenje | 2-2 (1-1) | Jadran Dekani | 6-4 (3-1) | D | ||||||||
| SLO D2 | 10-05-2026 | Jadran Dekani | 5-1 (4-1) | NK Svoboda Ljubljana | 6-3 (3-1) | W | ||||||||
| No Data |
| Bistrica Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 1 (10%) Lose 3 (30%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SLO D2 | 01-11-2026 | Bistrica | 2-0 (0-0) | Krsko Posavlje | 10-1 (4-0) | 1.36 | 4.50 | 6.25 | W | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | W | U |
| SLO D2 | 28-10-2026 | NK Jesenice | 1-3 (1-1) | Bistrica | 6-1 (3-1) | 2.20 | 3.60 | 2.60 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| SLOC | 23-10-2026 | Bistrica | 4-3 (2-1) | NK Bilje | 7-2 (4-1) | 2.25 | 3.40 | 2.63 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| SLO D2 | 17-10-2026 | Bistrica | 1-0 (1-0) | NK Primorje | 5-6 (2-4) | 1.85 | 3.40 | 3.50 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | U |
| SLO D2 | 11-10-2026 | NK Svoboda Ljubljana | 1-1 (0-1) | Bistrica | 6-4 (0-2) | 2.75 | 3.40 | 2.15 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | U |
| SLO D2 | 04-10-2026 | Bistrica | 3-1 (2-1) | NK Rudar Velenje | 2-4 (1-2) | 2.55 | 3.50 | 2.25 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | O |
| SLO D2 | 27-09-2026 | Tabor Sezana | 1-0 (1-0) | Bistrica | 4-6 (1-2) | 1.42 | 4.10 | 5.75 | L | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | W | U |
| SLO D2 | 20-09-2026 | Dravinja | 3-1 (1-1) | Bistrica | 3-5 (1-2) | 3.50 | 3.60 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | O |
| SLO D2 | 12-09-2026 | Bistrica | 2-1 (0-1) | NK Brezice | 4-0 (1-0) | 1.44 | 4.10 | 5.75 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | O |
| SLOC | 09-09-2026 | Bistrica | 1-6 (0-3) | Odranci | 2-12 (2-8) | 6.50 | 4.75 | 1.33 | L | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | L | O |
| SLO D2 | 04-09-2026 | Triglav Gorenjska | 1-0 (0-0) | Bistrica | 3-1 (1-0) | 1.33 | 4.50 | 6.50 | L | 1.95 | 1.5 | 1.85 | W | U |
| SLO D2 | 29-08-2026 | Bistrica | 2-0 (2-0) | NK Dren Vrhnika | 5-2 (2-1) | 1.91 | 3.40 | 3.30 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| SLO D2 | 22-08-2026 | NK Bilje | 1-4 (0-0) | Bistrica | 2-5 (1-3) | 2.20 | 3.40 | 2.70 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| SLO D2 | 15-08-2026 | Bistrica | 0-6 (0-2) | MNK FC Ljubljana | 3-2 (2-2) | 1.57 | 3.70 | 4.75 | L | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | L | O |
| SLO D2 | 07-08-2026 | Krka | 0-0 (0-0) | Bistrica | 7-1 (0-1) | 3.25 | 3.40 | 1.91 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | U |
| INT CF | 29-07-2026 | Lecce | 5-2 (3-1) | Bistrica | - | L | ||||||||
| INT CF | 21-07-2026 | FK Zeljeznicar | 1-1 (1-1) | Bistrica | 3-0 (1-0) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 18-07-2026 | ASK Voitsberg | 5-4 (2-2) | Bistrica | 7-2 (2-1) | 1.90 | 3.75 | 3.10 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 14-07-2026 | Bistrica | 0-4 (0-1) | FC Bihor Oradea | 4-7 (2-3) | L | ||||||||
| SLO D2 | 23-05-2026 | Bistrica | 1-0 (0-0) | NK Svoboda Ljubljana | 3-5 (1-4) | W | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SLO D2 | 14-11 | Away | NK Rudar Velenje | 8 Days |
| SLO D2 | 22-11 | Away | NK Svoboda Ljubljana | 15 Days |
| SLO D2 | 28-02 | Home | NK Primorje | 113 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SLO D2 | 14-11 | Home | ND Beltinci | 8 Days |
| SLO D2 | 22-11 | Home | Krka | 15 Days |
| SLO D2 | 28-02 | Away | MNK FC Ljubljana | 113 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.70 | 3.30 | 2.25 | 2.70 | 3.30 | 2.25 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | 1.98 | 0 | 1.83 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0 | Goal | 3 | 0.5 | Goal | 1.8 |
| 0.7 | Loss | 1.3 | 0.8 | Loss | 1.7 |
| 8.7 | Shot(OT) | 12.3 | 8.9 | Shot(OT) | 11.3 |
| 6 | Corner | 6 | 5.5 | Corner | 4.6 |
| 1.3 | Yellow Card | 2.7 | 1.4 | Yellow Card | 2.2 |
| 12.5 | Fouls | 18 | 16.2 | Fouls | 15.9 |
| 55% | Possession | 54% | 49.1% | Possession | 50.2% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Jadran Dekani ( 43 Matches) | Bistrica ( 43 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 1 | 9 | 4 |
| HT-D / FT-W | 3 | 1 | 4 | 2 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 2 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 4 | 5 | 1 | 5 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 1 | 4 | 0 | 4 |
| HT-L / FT-L | 5 | 7 | 5 | 5 |
MNK FC Ljubljana
Triglav Gorenjska