ทีเด็ดบอล Birzebbuga vs Mosta FC
‹ คู่ก่อนหน้าHasselt vs Patro Eisden · ส. 7 พ.ย. 02:00 น. คู่ที่ 122 / 173เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Jadran Dekani vs Bistrica · ส. 7 พ.ย. 02:00 น.
Malta Premier League
🕒 07-11-2026 02:00 น.
Birzebbugaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม5.4⚖️กองกลางสูสี50%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8✓ เหนือกว่าคู่ที่ 122 / 17302:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ10พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 61% ★ราคาคุ้มVSBirzebbugaMosta FCใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ51% @2.3849% @2.45สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.98 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.95
Mosta FCทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0🏠เต็งเจ้าบ้านBirzebbugaต่อ 0 @1.85แนวรับ🛡️10.8 vs 12.0Birzebbugaการ์ดยิงดุ🔥5.4Birzebbugaการ์ดรับหลวม🕳️12.0Mosta FCการ์ด 3 ใบ✈️เต็งทีมเยือนMosta FCรอง 0 @1.95แนวรุก🔥7.8 vs 5.4Mosta FCการ์ดรับหลวม🕳️10.8Birzebbugaการ์ดยิงดุ🔥7.8Mosta FCการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.98พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥5.4 · 7.8รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️10.8 · 12.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.8·2.0ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 6 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.83ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Birzebbugaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม5.4
⚖️กองกลางสูสี50%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 122 / 17302:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
10พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 61% ★ราคาคุ้มVS
BirzebbugaMosta FC
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
51% @2.3849% @2.45
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.98 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.95
Mosta FCทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0
🏠เต็งเจ้าบ้านBirzebbuga
ต่อ 0 @1.85
แนวรับ🛡️10.8 vs 12.0Birzebbuga
การ์ดยิงดุ🔥5.4Birzebbuga
การ์ดรับหลวม🕳️12.0Mosta FC
การ์ด 3 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนMosta FC
รอง 0 @1.95
แนวรุก🔥7.8 vs 5.4Mosta FC
การ์ดรับหลวม🕳️10.8Birzebbuga
การ์ดยิงดุ🔥7.8Mosta FC
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.98
พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥5.4 · 7.8รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️10.8 · 12.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.8·2.0ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 6 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.83
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Birzebbuga vs Mosta FC
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.98การ์ด 6 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งBirzebbugaโอกาสชนะ 37%
🛡️พิศดารติด 2 แผน10 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Birzebbuga · บิลหลัก 1X2 @2.38
ความเสี่ยงของบิล61%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Birzebbuga ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.38 · ควรเป็น @2.25 (+6%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Birzebbuga 1 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Birzebbuga ต่อ 0
ได้ 39%คืนทุน 26%เสีย 35%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 19%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Birzebbuga · คาดสกอร์ 1.6 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Birzebbuga ชนะ 1 ลูก20%
Birzebbuga ชนะ 2 ลูก12%
Birzebbuga ชนะ 3 ลูกขึ้นไป8%
เสมอ26%
Mosta FC ชนะ 1 ลูก18%
Mosta FC ชนะ 2 ลูกขึ้นไป16%
สรุป
Birzebbuga ชนะ39%
Birzebbuga ไม่แพ้65%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป19%
Birzebbuga คลีนชีท23%
Mosta FC ยิงไม่ได้21%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Birzebbuga ไม่แพ้65%
Mosta FC ไม่แพ้61%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)81%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)59%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)36%
ยิงได้ทั้งคู่61%
ต่ำ 2.541%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%2-19%1-28%1-08%0-17%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Birzebbuga)
- โอกาส Birzebbuga ชนะ 39% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 65%
- ราคา @2.38 สูงกว่าที่ควรเป็น @2.25 (คุ้มกว่า 6%)
- Mosta FC เสียเฉลี่ย 2.0 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- Birzebbuga ยิงเฉลี่ยแค่ 0.9 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- โอกาส Mosta FC ชนะ 35%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Birzebbuga
พ0-3ส2-2พ0-1ช2-0ส2-2ส2-2
Mosta FC
ส2-2ส1-1ส3-3พ0-2ส2-2พ0-5
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Birzebbugaยิง 0.9 · เสีย 1.8 ต่อนัด
Mosta FCยิง 1.3 · เสีย 2.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Birzebbuga
2.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 17
Mosta FC
3.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 18
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Birzebbuga
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
Mosta FC
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Birzebbuga
20%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 2เสียราคา 6
Mosta FC
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 2เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
2 นัดที่เจอกัน
Birzebbuga ชนะ 1เสมอ 1Mosta FC ชนะ 0
- 10-10-2026Mosta FC2 - 2Birzebbuga
- 18-07-2026Mosta FC0 - 4Birzebbuga
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Birzebbuga@2.63 → @2.38▼ 9.5%
เสมอ@3.40 → @3.400.0%
ทีมเยือน Mosta FC@2.25 → @2.45▲ 8.9%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.63 | 3.40 | 2.25 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 2.05 | 0 | 1.75 | |
| Live | 2.63 | 3.40 | 2.25 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 2.05 | 0 | 1.75 | ||
| wewbet | Initial | 2.44 | 3.14 | 2.23 | 1.92 | 2.5/3 | 1.82 | 2.00 | 0 | 1.74 | |
| Live | 2.31 | 3.12 | 2.36 | 1.94 | 2.5/3 | 1.80 | 1.89 | 0 | 1.85 | ||
| 18Bet | Initial | 2.60 | 3.25 | 2.25 | 1.81 | 2.5/3 | 1.71 | 1.90 | 0 | 1.64 | |
| Live | 2.45 | 3.30 | 2.45 | 1.84 | 2.5/3 | 1.72 | 1.72 | 0 | 1.84 | ||
| pinnacle | Initial | 2.39 | 3.27 | 2.67 | 1.95 | 2.5/3 | 1.81 | 1.78 | 0 | 1.99 | |
| Live | 2.39 | 3.27 | 2.67 | 1.95 | 2.5/3 | 1.81 | 1.78 | 0 | 1.99 | ||
| 1xBet | Initial | 2.65 | 3.50 | 2.30 | 1.72 | 2.5 | 2.00 | 2.00 | 0 | 1.72 | |
| Live | 2.36 | 3.35 | 2.50 | 1.91 | 2.5/3 | 1.76 | 1.78 | 0 | 1.88 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.05 | AH: | 0 | Away | 1.75 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [MAL D1-11] Birzebbuga | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 1 | 3 | 7 | 9 | 21 | 6 | 11 | 9.1% |
| Home Field | 5 | 1 | 0 | 4 | 3 | 10 | 3 | 12 | 20.0% |
| Away Field | 6 | 0 | 3 | 3 | 6 | 11 | 3 | 11 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 8 | 10 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 2 | 3 | 6 | 3 | 8 | 9 | 12 | 18.2% |
| Home Field | 5 | 0 | 1 | 4 | 0 | 4 | 1 | 11 | 0.0% |
| Away Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 4 | 8 | 6 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 3 | 8 | 33.3% |
| [MAL D1-9] Mosta FC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 3 | 5 | 3 | 15 | 20 | 14 | 9 | 27.3% |
| Home Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 8 | 10 | 8 | 6 | 33.3% |
| Away Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 7 | 10 | 6 | 9 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 4 | 2 | 8 | 15 | 4 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 4 | 2 | 5 | 7 | 9 | 14 | 7 | 36.4% |
| Home Field | 6 | 3 | 0 | 3 | 4 | 4 | 9 | 2 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 3 | 5 | 5 | 11 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 2 | 6 | 4 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Birzebbuga Home Same League HT Last 1 Last 2 | ||||||||||||||
| Win 1 (50%) Draw 1 (50%) Lose 0 (0%) 3 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (2 games) 50% Home 50% Draw 0% Away Over/Under Odds (2 games) 100% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| MAL D1 | 10-10-2026 | Mosta FC | 2-2 (0-1) | Birzebbuga | 4-3 (2-2) | 2.45 | 3.30 | 2.45 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Mosta FC | 0-4 (0-3) | Birzebbuga | 1-2 (0-2) | 1.80 | 3.80 | 3.40 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Birzebbuga Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 3 (30%) Lose 6 (60%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 20% Home 20% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| MAL D1 | 31-10-2026 | Birkirkara FC | 2-2 (1-2) | Birzebbuga | 6-3 (2-0) | 1.60 | 3.70 | 4.50 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| MAL D1 | 26-10-2026 | Gzira United | 2-2 (1-0) | Birzebbuga | 5-3 (2-2) | 2.35 | 3.25 | 2.55 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | O |
| MAL D1 | 21-10-2026 | Birzebbuga | 2-0 (0-0) | Marsaxlokk FC | 1-6 (1-5) | 4.20 | 3.90 | 1.62 | W | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | W | U |
| MAL D1 | 18-10-2026 | Hibernians FC | 1-0 (0-0) | Birzebbuga | 9-4 (7-2) | 2.15 | 3.40 | 2.80 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| MAL D1 | 10-10-2026 | Mosta FC | 2-2 (0-1) | Birzebbuga | 4-3 (2-2) | 2.45 | 3.30 | 2.45 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | O |
| MAL D1 | 19-09-2026 | Birzebbuga | 0-3 (0-1) | Valletta FC | 0-6 (0-3) | 5.75 | 4.20 | 1.42 | L | 1.80 | -1/1.5 | 2.00 | L | O |
| MAL D1 | 12-09-2026 | Birzebbuga | 0-2 (0-1) | Hamrun Spartans | 6-5 (4-3) | 6.50 | 4.33 | 1.36 | L | 1.95 | -1.5 | 1.85 | L | U |
| MAL D1 | 05-09-2026 | Balzan FC | 3-0 (2-0) | Birzebbuga | 4-4 (1-3) | 2.55 | 3.30 | 2.35 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| MAL D1 | 31-08-2026 | Birzebbuga | 1-2 (0-1) | Sliema Wanderers FC | 2-7 (1-6) | 2.50 | 3.20 | 2.45 | L | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | O |
| MAL D1 | 23-08-2026 | St. Patrick FC | 1-0 (0-0) | Birzebbuga | 2-11 (1-2) | 2.75 | 3.40 | 2.20 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | U |
| MAL D1 | 14-08-2026 | Birzebbuga | 0-3 (0-1) | Floriana F.C. | 7-4 (5-3) | 3.60 | 3.60 | 1.80 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | O |
| INT CF | 09-08-2026 | Sliema Wanderers FC | 1-0 (0-0) | Birzebbuga | 5-2 (1-2) | L | ||||||||
| INT CF | 01-08-2026 | Birzebbuga | 2-1 (0-1) | Gzira United | 2-1 (1-0) | W | ||||||||
| INT CF | 24-07-2026 | Birzebbuga | 0-0 (0-0) | Balzan FC | 5-4 (4-1) | 2.70 | 3.75 | 2.10 | D | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | W | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Mosta FC | 0-4 (0-3) | Birzebbuga | 1-2 (0-2) | 1.80 | 3.80 | 3.40 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| AMEC | 03-05-2026 | Melita FC Saint Julian | 0-3 (0-1) | Birzebbuga | 6-6 (5-3) | 2.75 | 3.40 | 2.20 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| AMEC | 26-04-2026 | Birzebbuga | 1-1 (0-0) | Victoria Wanderers | - | D | ||||||||
| MAL D2 | 24-04-2026 | Swieqi United | 1-1 (1-1) | Birzebbuga | 5-10 (1-7) | 2.70 | 3.50 | 2.20 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| MAL D2 | 19-04-2026 | Birzebbuga | 3-2 (1-2) | Sirens | 6-4 (1-2) | W | ||||||||
| MAL D2 | 12-04-2026 | Balzan FC | 3-3 (0-1) | Birzebbuga | 8-3 (4-3) | 1.91 | 3.40 | 3.40 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| No Data |
| Mosta FC Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 5 (50%) Lose 3 (30%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 20% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| MAL D1 | 31-10-2026 | St. Patrick FC | 5-0 (1-0) | Mosta FC | 8-5 (7-3) | 2.38 | 3.50 | 2.45 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| MAL D1 | 27-10-2026 | Mosta FC | 2-2 (1-0) | Hibernians FC | 9-8 (4-3) | 3.20 | 3.40 | 1.95 | D | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | W | O |
| MAL D1 | 22-10-2026 | Mosta FC | 0-2 (0-1) | Valletta FC | 7-4 (5-2) | 5.00 | 3.80 | 1.53 | L | 1.90 | -1 | 1.90 | L | U |
| MAL D1 | 18-10-2026 | Floriana F.C. | 3-3 (3-1) | Mosta FC | 5-6 (4-4) | 1.67 | 3.70 | 4.20 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| MAL D1 | 15-10-2026 | Gzira United | 1-1 (0-0) | Mosta FC | 2-5 (1-4) | 2.50 | 3.30 | 2.40 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | U |
| MAL D1 | 10-10-2026 | Mosta FC | 2-2 (0-1) | Birzebbuga | 4-3 (2-2) | 2.45 | 3.30 | 2.45 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | O |
| MAL D1 | 14-09-2026 | Mosta FC | 1-3 (0-2) | Sliema Wanderers FC | 2-5 (1-3) | 3.80 | 3.50 | 1.75 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | O |
| MAL D1 | 06-09-2026 | Marsaxlokk FC | 1-1 (1-1) | Mosta FC | 7-1 (6-1) | 1.83 | 3.40 | 3.60 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| MAL D1 | 30-08-2026 | Mosta FC | 1-0 (1-0) | Birkirkara FC | 2-7 (2-2) | 3.90 | 3.40 | 1.80 | W | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | U |
| MAL D1 | 24-08-2026 | Mosta FC | 2-1 (2-0) | Balzan FC | 5-5 (1-1) | 3.50 | 3.50 | 1.83 | W | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | O |
| MAL D1 | 18-08-2026 | Hamrun Spartans | 0-2 (0-1) | Mosta FC | 9-3 (5-1) | 1.25 | 4.80 | 9.50 | W | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 12-08-2026 | Birkirkara FC | 1-1 (0-1) | Mosta FC | - | D | ||||||||
| INT CF | 31-07-2026 | Mosta FC | 0-2 (0-0) | Balzan FC | 4-2 (0-2) | 2.55 | 3.30 | 2.40 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | U |
| INT CF | 25-07-2026 | Mosta FC | 1-1 (1-0) | Gzira United | 1-3 (0-1) | 3.75 | 3.75 | 1.73 | D | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Mosta FC | 0-4 (0-3) | Birzebbuga | 1-2 (0-2) | 1.80 | 3.80 | 3.40 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| MAL D1 | 10-05-2026 | Naxxar Lions | 0-1 (0-1) | Mosta FC | 5-4 (2-2) | 2.10 | 3.50 | 2.80 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| MAL D1 | 30-04-2026 | Birkirkara FC | 1-1 (1-0) | Mosta FC | 4-0 (2-0) | 2.55 | 3.25 | 2.40 | D | 1.98 | 0 | 1.83 | D | U |
| MAL D1 | 25-04-2026 | Hibernians FC | 2-0 (1-0) | Mosta FC | 5-3 (3-1) | 1.95 | 3.50 | 3.20 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| MAL D1 | 19-04-2026 | Mosta FC | 2-2 (1-0) | Sliema Wanderers FC | 3-7 (2-3) | 3.40 | 3.50 | 1.90 | D | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | O |
| MAL D1 | 16-04-2026 | Mosta FC | 2-1 (1-0) | St. Patrick FC | 6-8 (3-3) | 3.10 | 3.60 | 1.95 | W | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
Birzebbuga | No Data | Mosta FC | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.63 | 3.40 | 2.25 | 2.38 | 3.40 | 2.45 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | 2.05 | 0 | 1.75 | 1.85 | 0 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.95 | 9.5 | 1.85 | Live | 1.95 | 9.5 | 1.85 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 0.7 | 0.9 | Goal | 1.3 |
| 1.3 | Loss | 3 | 1.8 | Loss | 2 |
| 14 | Shot(OT) | 13.7 | 10.1 | Shot(OT) | 12.8 |
| 2.3 | Corner | 7 | 3.7 | Corner | 4.6 |
| 2 | Yellow Card | 2 | 2.5 | Yellow Card | 2.2 |
| 12.5 | Fouls | 11 | 13.7 | Fouls | 11 |
| 48.3% | Possession | 54.7% | 49.9% | Possession | 51.2% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Birzebbuga ( 11 Matches) | Mosta FC ( 44 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 0 | 4 | 2 |
| HT-D / FT-W | 1 | 0 | 1 | 3 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 2 | 3 | 1 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 2 | 2 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 0 | 2 | 1 | 6 |
| HT-L / FT-L | 4 | 1 | 8 | 5 |