ทีเด็ดบอล Hasselt vs Patro Eisden
‹ คู่ก่อนหน้าGenk II vs Gent B · ส. 7 พ.ย. 02:00 น. คู่ที่ 109 / 159เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Birzebbuga vs Mosta FC · ส. 7 พ.ย. 02:00 น.
Belgian Second Division
🕒 07-11-2026 02:00 น.
Hasseltเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่าคู่ที่ 109 / 15902:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน310พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1014พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 55% ★ราคาคุ้มVSHasseltPatro Eisdenใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ56% @2.1944% @2.77สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.87 · ต่ำ 1.92แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.97 · เยือน 1.82
Patro Eisdenทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ7.8🌀กองกลางเสียการครองบอล41%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านHasseltต่อ 0/0.5 @1.97พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.6 vs 7.8Hasseltกองกลาง🎯55% vs 41%Hasseltแนวรับ🛡️7.8 vs 10.2Hasseltการ์ดยิงดุ🔥9.6Hasseltการ์ดรับหลวม🕳️10.2Patro Eisdenการ์ดได้ราคา💰6/10Hasseltการ์ด 7 ใบ✈️เต็งทีมเยือนPatro Eisdenรอง 0/0.5 @1.82พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันการ์ดรับหลวม🕳️7.8Hasseltการ์ดยิงดุ🔥7.8Patro Eisdenการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Patro Eisdenการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.87พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.6 · 7.8รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️7.8 · 10.2รับหลวมทั้งคู่การ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุดการ์ด 5 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.92พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
Hasseltเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 109 / 15902:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน310พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1014พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 55% ★ราคาคุ้มVS
HasseltPatro Eisden
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
56% @2.1944% @2.77
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.87 · ต่ำ 1.92แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.97 · เยือน 1.82
Patro Eisdenทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ7.8
🌀กองกลางเสียการครองบอล41%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านHasselt
ต่อ 0/0.5 @1.97
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.6 vs 7.8Hasselt
กองกลาง🎯55% vs 41%Hasselt
แนวรับ🛡️7.8 vs 10.2Hasselt
การ์ดยิงดุ🔥9.6Hasselt
การ์ดรับหลวม🕳️10.2Patro Eisden
การ์ดได้ราคา💰6/10Hasselt
การ์ด 7 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนPatro Eisden
รอง 0/0.5 @1.82
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันการ์ดรับหลวม🕳️7.8Hasselt
การ์ดยิงดุ🔥7.8Patro Eisden
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Patro Eisden
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.87
พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.6 · 7.8รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.8 · 10.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุด
การ์ด 5 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.92
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Hasselt vs Patro Eisden
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านHasselt ต่อ 0/0.5 @1.97การ์ด 7 : 4 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.87การ์ด 5 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งHasseltโอกาสชนะ 41%
🛡️พิศดารติด 5 แผน2 · 3 · 10 · 14 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Hasselt · บิลหลัก 1X2 @2.19
ความเสี่ยงของบิล55%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Hasselt ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.19 · ควรเป็น @2.00 (+10%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Hasselt 9 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Hasselt ต่อ 0/0.5
ได้ 45%เสียครึ่ง 26%เสีย 29%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 25%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Hasselt · คาดสกอร์ 1.8 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Hasselt ชนะ 1 ลูก20%
Hasselt ชนะ 2 ลูก14%
Hasselt ชนะ 3 ลูกขึ้นไป11%
เสมอ26%
Patro Eisden ชนะ 1 ลูก17%
Patro Eisden ชนะ 2 ลูกขึ้นไป12%
สรุป
Hasselt ชนะ45%
Hasselt ไม่แพ้71%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป25%
Hasselt คลีนชีท29%
Patro Eisden ยิงไม่ได้17%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Hasselt ไม่แพ้71%
Patro Eisden ไม่แพ้55%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)80%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)58%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)36%
ยิงได้ทั้งคู่59%
ต่ำ 2.542%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%2-110%1-09%2-08%1-27%0-16%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Hasselt)
- โอกาส Hasselt ชนะ 45% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 71%
- ราคา @2.19 สูงกว่าที่ควรเป็น @2.00 (คุ้มกว่า 10%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 45% มากกว่าตลาด (41%)
- Patro Eisden เสียเฉลี่ย 1.7 ลูก/นัด
- Hasselt ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- Patro Eisden ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Patro Eisden เคยชนะ 4 นัด
- โอกาส Patro Eisden ชนะ 29%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Hasselt
ช2-1พ0-1ช3-1ช4-3พ1-2ช4-3
Patro Eisden
พ0-1ช2-1ช1-0พ0-2ช3-2ช3-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Hasseltยิง 1.6 · เสีย 1.6 ต่อนัด
Patro Eisdenยิง 1.4 · เสีย 1.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Hasselt
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 20
Patro Eisden
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 20
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Hasselt
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
Patro Eisden
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Hasselt
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
Patro Eisden
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
7 นัดที่เจอกัน
Hasselt ชนะ 1เสมอ 1Patro Eisden ชนะ 5
- 09-04-2017Patro Eisden2 - 1Hasselt
- 25-09-2016Hasselt1 - 0Patro Eisden
- 24-08-2014Hasselt0 - 1Patro Eisden
- 12-01-2014Patro Eisden3 - 0Hasselt
- 12-09-2013Hasselt0 - 2Patro Eisden
- 19-02-2012Patro Eisden0 - 0Hasselt
- 25-09-2011Hasselt0 - 2Patro Eisden
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Hasselt@2.18 → @2.190.3%
เสมอ@3.43 → @3.391.2%
ทีมเยือน Patro Eisden@2.75 → @2.770.7%
คู่อื่นใน Second Division 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.20 | 3.50 | 2.77 | 1.79 | 2.5/3 | 2.01 | 1.98 | 0/0.5 | 1.84 | |
| Live | 2.21 | 3.45 | 2.80 | 1.86 | 2.5/3 | 1.90 | 1.96 | 0/0.5 | 1.80 | ||
| Bet365 | Initial | 2.20 | 3.50 | 2.80 | 1.78 | 2.5/3 | 2.03 | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | |
| Live | 2.20 | 3.50 | 2.80 | 1.88 | 2.5/3 | 1.93 | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | ||
| Easybet | Initial | 2.22 | 3.30 | 2.80 | 1.78 | 2.5/3 | 1.99 | 1.97 | 0/0.5 | 1.80 | |
| Live | 2.22 | 3.30 | 2.80 | 1.87 | 2.5/3 | 1.90 | 1.97 | 0/0.5 | 1.81 | ||
| Vcbet | Initial | 2.20 | 3.50 | 2.80 | 1.92 | 2.5/3 | 1.91 | 2.00 | 0/0.5 | 1.83 | |
| Live | 2.20 | 3.40 | 2.80 | 1.91 | 2.5/3 | 1.92 | 2.01 | 0/0.5 | 1.83 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.12 | 3.50 | 2.77 | 1.75 | 2.5/3 | 2.01 | 1.94 | 0/0.5 | 1.82 | |
| Live | 2.09 | 3.40 | 2.86 | 1.86 | 2.5/3 | 1.90 | 1.94 | 0/0.5 | 1.82 | ||
| 12BET | Initial | 2.12 | 3.50 | 2.77 | 1.75 | 2.5/3 | 2.01 | 1.94 | 0/0.5 | 1.82 | |
| Live | 2.09 | 3.40 | 2.86 | 1.86 | 2.5/3 | 1.90 | 1.94 | 0/0.5 | 1.82 | ||
| Sbobet | Initial | 2.15 | 3.28 | 2.69 | 1.76 | 2.5/3 | 2.04 | 1.98 | 0/0.5 | 1.84 | |
| Live | 2.16 | 3.21 | 2.72 | 1.87 | 2.5/3 | 1.93 | 1.98 | 0/0.5 | 1.84 | ||
| wewbet | Initial | 2.46 | 3.45 | 2.49 | 1.86 | 2.5/3 | 1.94 | 1.87 | 0 | 1.95 | |
| Live | 2.26 | 3.52 | 2.81 | 1.90 | 2.5/3 | 1.94 | 2.01 | 0/0.5 | 1.85 | ||
| 18Bet | Initial | 2.15 | 3.50 | 2.60 | 1.75 | 3 | 1.77 | 1.83 | 0/0.5 | 1.69 | |
| Live | 2.20 | 3.30 | 2.75 | 1.77 | 2.5/3 | 1.79 | 1.85 | 0/0.5 | 1.71 | ||
| pinnacle | Initial | 2.16 | 3.79 | 2.90 | 1.81 | 3 | 1.95 | 1.90 | 0/0.5 | 1.87 | |
| Live | 2.37 | 3.35 | 3.04 | 1.96 | 2.5/3 | 1.86 | 2.04 | 0/0.5 | 1.81 | ||
| Willhill | Initial | 2.45 | 3.30 | 2.50 | 1.62 | 2.5 | 2.20 | 1.80 | 0 | 1.91 | |
| Live | 2.20 | 3.30 | 2.75 | 1.70 | 2.5 | 2.05 | 2.00 | 0/0.5 | 1.73 | ||
| 1xBet | Initial | 2.55 | 3.30 | 2.55 | 1.64 | 2.5 | 2.08 | 1.85 | 0 | 1.85 | |
| Live | 2.23 | 3.20 | 2.90 | 1.82 | 2.5/3 | 1.85 | 1.91 | 0/0.5 | 1.76 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.98 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.83 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [BEL D2-4] Hasselt | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 5 | 0 | 3 | 12 | 13 | 15 | 4 | 62.5% |
| Home Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 1 | 3 | 3 | 13 | 33.3% |
| Away Field | 5 | 4 | 0 | 1 | 11 | 10 | 12 | 1 | 80.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 0 | 3 | 10 | 13 | 9 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 1 | 3 | 4 | 3 | 7 | 6 | 15 | 12.5% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 1 | 1 | 4 | 12 | 33.3% |
| Away Field | 5 | 0 | 2 | 3 | 2 | 6 | 2 | 14 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 2 | 4 | 2 | 7 | 2 | 0.0% |
| [BEL D2-7] Patro Eisden | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 4 | 0 | 5 | 14 | 15 | 12 | 7 | 44.4% |
| Home Field | 5 | 3 | 0 | 2 | 8 | 6 | 9 | 3 | 60.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 0 | 3 | 6 | 9 | 3 | 12 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 0 | 3 | 10 | 10 | 9 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 3 | 3 | 6 | 4 | 12 | 6 | 33.3% |
| Home Field | 5 | 2 | 0 | 3 | 2 | 3 | 6 | 8 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 3 | 0 | 4 | 1 | 6 | 7 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 6 | 2 | 11 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Hasselt Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 | ||||||||||||||
| Win 1 (14%) Draw 1 (14%) Lose 5 (71%) 0.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (3 games) 0% Home 0% Draw 100% Away Over/Under Odds (3 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BEL FAD | 09-04-2017 | Patro Eisden | 2-1 (1-1) | Hasselt | 0-1 (0-1) | 1.72 | 3.75 | 3.75 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| BEL FAD | 25-09-2016 | Hasselt | 1-0 (1-0) | Patro Eisden | - | W | ||||||||
| BEL Cup | 24-08-2014 | Hasselt | 0-1 (0-0) | Patro Eisden | 6-6 | 3.30 | 3.50 | 1.90 | L | 1.85 | -0.5 | 2.00 | L | U |
| BEL D3 | 12-01-2014 | Patro Eisden | 3-0 (3-0) | Hasselt | - | 1.57 | 4.00 | 4.33 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| BEL D3 | 12-09-2013 | Hasselt | 0-2 (0-0) | Patro Eisden | - | L | ||||||||
| BEL D3 | 19-02-2012 | Patro Eisden | 0-0 (0-0) | Hasselt | - | D | ||||||||
| BEL D3 | 25-09-2011 | Hasselt | 0-2 (0-0) | Patro Eisden | - | L | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Hasselt Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 0 (0%) Lose 4 (40%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 10% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BEL D2 | 01-11-2026 | Club Brugge Ⅱ | 3-4 (1-0) | Hasselt | 6-1 (3-0) | 2.88 | 3.60 | 2.15 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | O |
| BEL Cup | 17-10-2026 | Hasselt | 1-2 (0-1) | Cercle Brugge | 4-7 (2-5) | 3.40 | 3.80 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | O |
| BEL D2 | 10-10-2026 | Excelsior Virton | 3-4 (2-1) | Hasselt | 4-7 (1-2) | 2.38 | 3.40 | 2.45 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| BEL Cup | 27-09-2026 | KFC Mandel United | 1-3 (0-1) | Hasselt | 0-13 (0-5) | 4.33 | 4.00 | 1.57 | W | 1.78 | -1 | 2.03 | W | O |
| BEL D2 | 19-09-2026 | Hasselt | 0-1 (0-0) | Beerschot Wilrijk | 3-5 (1-1) | 3.30 | 3.75 | 1.90 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | U |
| BEL D2 | 12-09-2026 | Seraing United | 1-2 (1-1) | Hasselt | 6-4 (2-4) | 2.35 | 3.40 | 2.50 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | O |
| BEL D2 | 06-09-2026 | Genk II | 3-0 (2-0) | Hasselt | 3-3 (2-2) | 3.10 | 3.40 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | D |
| BEL D2 | 29-08-2026 | Hasselt | 0-2 (0-1) | Gent B | 8-2 (1-1) | 2.00 | 3.50 | 3.00 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| BEL D2 | 24-08-2026 | Francs Borains | 0-1 (0-0) | Hasselt | 9-10 (3-6) | 1.83 | 3.75 | 3.30 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| BEL D2 | 15-08-2026 | Hasselt | 1-0 (1-0) | FCV Dender EH | 4-9 (2-3) | 2.55 | 3.20 | 2.45 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 09-08-2026 | Hasselt | 4-0 (2-0) | Belisia Bilzen | 7-2 (4-2) | 1.53 | 4.50 | 4.20 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 05-08-2026 | ASV Geel | 1-1 (0-0) | Hasselt | - | D | ||||||||
| INT CF | 02-08-2026 | Eendracht | 1-4 (1-0) | Hasselt | 3-7 (2-3) | 6.50 | 5.25 | 1.29 | W | 2.00 | -1.5 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Tongeren | 0-10 (0-2) | Hasselt | 3-4 (3-4) | 9.00 | 6.00 | 1.20 | W | 1.80 | -2 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 19-07-2026 | Hasselt | 0-2 (0-1) | Royal Antwerp | 2-4 (1-1) | 5.00 | 4.50 | 1.44 | L | 1.83 | -1/1.5 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 11-07-2026 | Mechelen | 2-0 (1-0) | Hasselt | - | L | ||||||||
| BEL FAD | 26-04-2026 | Hasselt | 1-0 (0-0) | Dessel Sport | 12-1 (7-0) | 1.30 | 5.25 | 6.50 | W | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 | L | U |
| BEL FAD | 19-04-2026 | KFC Houtvenne | 0-1 (0-0) | Hasselt | 3-9 (1-2) | 5.50 | 4.50 | 1.40 | W | 1.93 | -1/1.5 | 1.88 | L | U |
| BEL FAD | 12-04-2026 | Hasselt | 2-1 (1-1) | Oud-Heverlee Leuven B | 7-3 (6-2) | 1.18 | 6.50 | 9.00 | W | 1.85 | 2 | 1.95 | L | U |
| BEL FAD | 29-03-2026 | Thes Sport | 1-1 (1-0) | Hasselt | - | 4.75 | 4.00 | 1.53 | D | 1.85 | -1 | 1.95 | L | U |
| No Data |
| Patro Eisden Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 0 (0%) Lose 6 (60%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 10% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BEL D2 | 31-10-2026 | Patro Eisden | 3-1 (1-0) | Lokeren | 5-7 (3-5) | 2.38 | 3.40 | 2.63 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | O |
| BEL D2 | 26-10-2026 | RFC de Liege | 2-3 (0-3) | Patro Eisden | 4-0 (2-0) | 2.55 | 3.30 | 2.35 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | O |
| BEL Cup | 17-10-2026 | Westerlo | 2-0 (1-0) | Patro Eisden | 8-4 (4-2) | 1.33 | 5.00 | 6.00 | L | 1.95 | 1.5 | 1.85 | L | U |
| BEL D2 | 11-10-2026 | Patro Eisden | 1-0 (1-0) | Genk II | 3-4 (3-1) | 1.65 | 3.70 | 4.20 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | U |
| BEL Cup | 27-09-2026 | Roeselare Daisel | 1-2 (0-1) | Patro Eisden | 6-3 (3-1) | 2.90 | 4.00 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | D |
| BEL D2 | 21-09-2026 | FCV Dender EH | 1-0 (0-0) | Patro Eisden | 4-5 (3-2) | 2.00 | 3.40 | 3.40 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| BEL D2 | 14-09-2026 | Patro Eisden | 1-2 (0-1) | KAS Eupen | 4-3 (0-1) | 2.20 | 3.20 | 2.90 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| BEL D2 | 05-09-2026 | Beerschot Wilrijk | 4-2 (1-1) | Patro Eisden | 9-2 (4-1) | 1.70 | 3.40 | 4.20 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | O |
| BEL D2 | 30-08-2026 | Patro Eisden | 1-2 (0-1) | Club Brugge Ⅱ | 2-1 (1-0) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| BEL D2 | 23-08-2026 | Lierse | 2-1 (0-0) | Patro Eisden | 7-2 (3-1) | 2.88 | 3.20 | 2.20 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | O |
| BEL D2 | 15-08-2026 | Patro Eisden | 2-1 (0-1) | Anderlecht II | 6-3 (2-1) | 1.65 | 3.70 | 4.33 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | O |
| INT CF | 08-08-2026 | Patro Eisden | 0-0 (0-0) | RFC de Liege | - | D | ||||||||
| INT CF | 01-08-2026 | MVV Maastricht | 1-1 (1-0) | Patro Eisden | 2-8 (2-5) | 2.80 | 4.00 | 1.95 | D | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 29-07-2026 | RKC Waalwijk | 1-2 (0-0) | Patro Eisden | 6-2 (2-0) | 1.83 | 3.80 | 3.25 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 23-07-2026 | KSK Heist | 0-0 (0-0) | Patro Eisden | 3-11 (1-3) | 6.50 | 5.50 | 1.29 | D | 2.00 | -1.5 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 15-07-2026 | Patro Eisden | 0-4 (0-2) | Sint-Truidense | 2-5 (2-2) | 4.00 | 4.00 | 1.62 | L | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 28-06-2026 | Rochefort | 3-3 (1-0) | Patro Eisden | 3-4 (2-1) | 7.00 | 4.20 | 1.36 | D | 1.80 | -1.5 | 2.00 | L | O |
| BEL D2 | 28-04-2026 | Beerschot Wilrijk | 2-2 (1-0) | Patro Eisden | 4-4 (0-1) | 1.70 | 3.40 | 4.20 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| BEL D2 | 24-04-2026 | Patro Eisden | 1-1 (1-0) | Beerschot Wilrijk | 2-5 (1-0) | 3.10 | 3.30 | 2.15 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | U |
| BEL D2 | 18-04-2026 | Patro Eisden | 4-0 (1-0) | Francs Borains | 2-4 (2-2) | 1.62 | 3.40 | 4.75 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| BEL D2 | 22-11 | Away | KAS Eupen | 15 Days |
| BEL D2 | 29-11 | Home | RFC de Liege | 22 Days |
| BEL D2 | 06-12 | Away | Lierse | 29 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| BEL D2 | 22-11 | Away | Seraing United | 15 Days |
| BEL D2 | 29-11 | Home | Gent B | 22 Days |
| BEL D2 | 13-12 | Away | Francs Borains | 36 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.77 | 2.20 | 3.30 | 2.80 | 2.15 | 3.35 | 2.04 | 1/1.5 | 1.76 | 1.68 | 1 | 2.08 | 1.75 | 0 | 2.07 | 1.71 | 0 | 2.05 | |
| Initial | 2.20 | 3.50 | 2.77 | 2.21 | 3.45 | 2.80 | 1.79 | 2.5/3 | 2.01 | 1.86 | 2.5/3 | 1.90 | 1.98 | 0/0.5 | 1.84 | 1.96 | 0/0.5 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.75 | 2.38 | 3.40 | 2.88 | 2.30 | 3.40 | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | 2.08 | 1/1.5 | 1.73 | 1.73 | 0 | 2.08 | 1.73 | 0 | 2.08 | |
| Live | 2.20 | 3.50 | 2.80 | 2.20 | 3.50 | 2.80 | 1.78 | 2.5/3 | 2.03 | 1.88 | 2.5/3 | 1.93 | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.59 | 2.29 | 3.12 | 2.64 | 2.23 | 3.17 | 1.98 | 1/1.5 | 1.82 | 2.08 | 1/1.5 | 1.72 | 1.72 | 0 | 2.11 | 1.72 | 0 | 2.11 | |
| Initial | 2.15 | 3.28 | 2.69 | 2.16 | 3.21 | 2.72 | 1.76 | 2.5/3 | 2.04 | 1.87 | 2.5/3 | 1.93 | 1.98 | 0/0.5 | 1.84 | 1.98 | 0/0.5 | 1.84 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.78 | 10 | 2.03 | Live | 2.03 | 10.5 | 1.78 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.7 | Goal | 1.3 | 1.6 | Goal | 1.3 |
| 2 | Loss | 1.3 | 1.3 | Loss | 1.7 |
| 15 | Shot(OT) | 8.3 | 13.2 | Shot(OT) | 11.4 |
| 8 | Corner | 2.3 | 6.3 | Corner | 3.1 |
| 2.3 | Yellow Card | 2 | 1.9 | Yellow Card | 2.4 |
| 18 | Fouls | 17.5 | 13 | Fouls | 16.2 |
| 55.3% | Possession | 46% | 55% | Possession | 40.7% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| Hasselt ( 7 Matches) | Patro Eisden ( 42 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 0 | 5 | 5 |
| HT-D / FT-W | 0 | 2 | 3 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 2 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 2 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 1 | 0 | 2 | 4 |
| HT-L / FT-L | 1 | 1 | 4 | 3 |
Genk II
Gent B