ทีเด็ดบอล Genk II vs Gent B
‹ คู่ก่อนหน้าVVV Venlo vs Jong PSV Eindhoven (Youth) · ส. 7 พ.ย. 02:00 น. คู่ที่ 106 / 156เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Hasselt vs Patro Eisden · ส. 7 พ.ย. 02:00 น.
Belgian Second Division
🕒 07-11-2026 02:00 น.
Genk IIเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี48%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2คู่ที่ 106 / 15602:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 54% ★ราคาคุ้มVSGenk IIGent Bใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ59% @2.0541% @2.86สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.98 · ต่ำ 1.81แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.97
Gent Bทีมเยือน💨แนวรุกลม7.2⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านGenk IIต่อ 0/0.5 @1.83แนวรุก🔥12.0 vs 7.2Genk IIการ์ดยิงดุ🔥12.0Genk IIการ์ดรับหลวม🕳️8.4Gent Bการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนGent Bรอง 0/0.5 @1.97แนวรับ🛡️8.4 vs 10.2Gent Bการ์ดรับหลวม🕳️10.2Genk IIการ์ดยิงดุ🔥7.2Gent Bการ์ดได้ราคา💰6/10Gent Bการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @1.98พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥12.0 · 7.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️10.2 · 8.4รับหลวมทั้งคู่การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.81ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Genk IIเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี48%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2
คู่ที่ 106 / 15602:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 54% ★ราคาคุ้มVS
Genk IIGent B
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
59% @2.0541% @2.86
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.98 · ต่ำ 1.81แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.97
Gent Bทีมเยือน💨แนวรุกลม7.2
⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านGenk II
ต่อ 0/0.5 @1.83
แนวรุก🔥12.0 vs 7.2Genk II
การ์ดยิงดุ🔥12.0Genk II
การ์ดรับหลวม🕳️8.4Gent B
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนGent B
รอง 0/0.5 @1.97
แนวรับ🛡️8.4 vs 10.2Gent B
การ์ดรับหลวม🕳️10.2Genk II
การ์ดยิงดุ🔥7.2Gent B
การ์ดได้ราคา💰6/10Gent B
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @1.98
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥12.0 · 7.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️10.2 · 8.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.81
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Genk II vs Gent B
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนGent B รอง 0/0.5 @1.97การ์ด 4 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3/3.5 @1.98การ์ด 3 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งGenk IIโอกาสชนะ 44%
🛡️พิศดารติด 1 แผน27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Genk II · บิลหลัก 1X2 @2.05
ความเสี่ยงของบิล54%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Genk II ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.05 · ควรเป็น @1.94 (+6%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Genk II 13 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Genk II ต่อ 0/0.5
ได้ 46%เสียครึ่ง 24%เสีย 29%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 26%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Genk II · คาดสกอร์ 1.8 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Genk II ชนะ 1 ลูก21%
Genk II ชนะ 2 ลูก14%
Genk II ชนะ 3 ลูกขึ้นไป12%
เสมอ24%
Gent B ชนะ 1 ลูก16%
Gent B ชนะ 2 ลูกขึ้นไป13%
สรุป
Genk II ชนะ46%
Genk II ไม่แพ้71%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป26%
Genk II คลีนชีท25%
Gent B ยิงไม่ได้16%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Genk II ไม่แพ้71%
Gent B ไม่แพ้54%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)83%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)62%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)40%
ยิงได้ทั้งคู่63%
ต่ำ 2.538%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%2-19%1-07%1-27%2-07%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Genk II)
- โอกาส Genk II ชนะ 46% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 71%
- ราคา @2.05 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.94 (คุ้มกว่า 6%)
- Genk II ยิงเฉลี่ย 2.0 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาส Gent B ชนะ 29%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Genk II
ช3-0พ0-3ส2-2พ0-1ส0-0ส1-1
Gent B
ส2-2พ0-1ส2-2ช3-2พ0-2ช2-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Genk IIยิง 2.0 · เสีย 1.4 ต่อนัด
Gent Bยิง 1.2 · เสีย 1.4 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Genk II
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 21
Gent B
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 13
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Genk II
50%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 3
Gent B
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Genk II
38%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 4
Gent B
56%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
3 นัดที่เจอกัน
Genk II ชนะ 0เสมอ 2Gent B ชนะ 1
- 18-04-2026Genk II1 - 1Gent B
- 23-11-2025Gent B0 - 0Genk II
- 02-05-2025Gent B3 - 2Genk II
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Genk II@2.08 → @2.051.6%
เสมอ@3.69 → @3.660.9%
ทีมเยือน Gent B@2.78 → @2.86▲ 2.9%
คู่อื่นใน Second Division 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.09 | 3.80 | 2.80 | 1.93 | 3/3.5 | 1.87 | 1.88 | 0/0.5 | 1.94 | |
| Live | 2.04 | 3.70 | 2.94 | 1.99 | 3/3.5 | 1.77 | 1.78 | 0/0.5 | 1.98 | ||
| Bet365 | Initial | 2.10 | 3.80 | 2.80 | 1.93 | 3/3.5 | 1.88 | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | |
| Live | 2.05 | 3.80 | 2.90 | 2.00 | 3/3.5 | 1.80 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | ||
| Easybet | Initial | 2.10 | 3.50 | 2.90 | 1.93 | 3/3.5 | 1.82 | 1.88 | 0/0.5 | 1.88 | |
| Live | 2.00 | 3.70 | 3.00 | 1.80 | 3 | 1.97 | 1.79 | 0/0.5 | 2.00 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.02 | 3.55 | 2.83 | 1.92 | 3/3.5 | 1.84 | 1.86 | 0/0.5 | 1.90 | |
| Live | 1.99 | 3.50 | 3.00 | 1.96 | 3/3.5 | 1.80 | 1.79 | 0/0.5 | 1.97 | ||
| 12BET | Initial | 2.02 | 3.55 | 2.83 | 1.92 | 3/3.5 | 1.84 | 1.86 | 0/0.5 | 1.90 | |
| Live | 1.99 | 3.50 | 3.00 | 1.96 | 3/3.5 | 1.80 | 1.79 | 0/0.5 | 1.97 | ||
| Sbobet | Initial | 2.05 | 3.47 | 2.74 | 1.94 | 3/3.5 | 1.86 | 1.90 | 0/0.5 | 1.92 | |
| Live | 2.05 | 3.47 | 2.74 | 1.94 | 3/3.5 | 1.86 | 1.90 | 0/0.5 | 1.92 | ||
| wewbet | Initial | 2.12 | 3.71 | 2.80 | 2.00 | 3/3.5 | 1.80 | 1.90 | 0/0.5 | 1.92 | |
| Live | 2.05 | 3.82 | 3.06 | 2.04 | 3/3.5 | 1.80 | 1.82 | 0/0.5 | 2.04 | ||
| 18Bet | Initial | 2.05 | 3.40 | 2.80 | 1.73 | 3 | 1.79 | 1.77 | 0/0.5 | 1.75 | |
| Live | 2.00 | 3.60 | 2.90 | 1.70 | 3 | 1.86 | 1.70 | 0/0.5 | 1.86 | ||
| pinnacle | Initial | 2.17 | 3.62 | 2.98 | 1.85 | 3 | 1.91 | 1.90 | 0/0.5 | 1.87 | |
| Live | 2.08 | 3.75 | 3.30 | 1.86 | 3 | 1.96 | 1.82 | 0/0.5 | 2.03 | ||
| Willhill | Initial | 2.10 | 3.40 | 2.88 | 2.15 | 3.5 | 1.62 | 1.85 | 0/0.5 | 1.85 | |
| Live | 2.05 | 3.40 | 2.90 | 2.25 | 3.5 | 1.57 | 1.80 | 0/0.5 | 1.91 | ||
| 1xBet | Initial | 2.15 | 3.50 | 2.94 | 2.05 | 3/3.5 | 1.69 | 1.60 | 0 | 2.20 | |
| Live | 1.99 | 3.52 | 3.13 | 1.96 | 3/3.5 | 1.72 | 2.26 | 0.5/1 | 1.53 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | 0/0.5 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [BEL D2-11] Genk II | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 3 | 4 | 13 | 16 | 9 | 11 | 22.2% |
| Home Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 7 | 5 | 5 | 11 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 6 | 11 | 4 | 10 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 6 | 7 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 2 | 4 | 7 | 8 | 11 | 9 | 33.3% |
| Home Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 3 | 4 | 4 | 13 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 4 | 4 | 7 | 2 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 3 | 4 | 7 | 33.3% |
| [BEL D2-9] Gent B | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 3 | 2 | 3 | 11 | 13 | 11 | 9 | 37.5% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 7 | 5 | 7 | 5 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 4 | 8 | 4 | 9 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 9 | 9 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 2 | 3 | 3 | 5 | 6 | 9 | 11 | 25.0% |
| Home Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 3 | 3 | 5 | 10 | 25.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 2 | 3 | 4 | 11 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 4 | 5 | 6 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Genk II Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 2 (67%) Lose 1 (33%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (3 games) 33% Home 0% Draw 67% Away Over/Under Odds (3 games) 0% Over 0% Draw 100% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BEL D2 | 18-04-2026 | Genk II | 1-1 (0-0) | Gent B | 6-4 (2-1) | 2.15 | 3.60 | 2.63 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| BEL D2 | 23-11-2025 | Gent B | 0-0 (0-0) | Genk II | 4-6 (4-5) | 1.80 | 3.50 | 3.60 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 02-05-2025 | Gent B | 3-2 (3-0) | Genk II | 3-3 (2-0) | 1.01 | 21.00 | 26.00 | L | 2.02 | 0.5 | 1.77 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Genk II Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 4 (40%) Lose 3 (30%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (8 games) 38% Home 13% Draw 50% Away Over/Under Odds (8 games) 38% Over 25% Draw 38% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BEL D2 | 01-11-2026 | FCV Dender EH | 1-1 (0-1) | Genk II | 7-6 (4-2) | 1.45 | 4.50 | 5.50 | D | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | U |
| BEL D2 | 24-10-2026 | Genk II | 0-0 (0-0) | Club Brugge Ⅱ | 4-7 (1-4) | 2.15 | 3.60 | 2.60 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| BEL D2 | 11-10-2026 | Patro Eisden | 1-0 (1-0) | Genk II | 3-4 (3-1) | 1.65 | 3.70 | 4.20 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | U |
| BEL D2 | 19-09-2026 | Genk II | 2-2 (0-2) | Seraing United | 13-6 (5-4) | 2.38 | 3.50 | 2.60 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | O |
| BEL D2 | 13-09-2026 | Excelsior Virton | 3-0 (1-0) | Genk II | 7-1 (3-1) | 1.95 | 3.50 | 3.20 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | D |
| BEL D2 | 06-09-2026 | Genk II | 3-0 (2-0) | Hasselt | 3-3 (2-2) | 3.10 | 3.40 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | D |
| BEL D2 | 29-08-2026 | Lokeren | 2-4 (1-2) | Genk II | 12-6 (3-6) | 1.55 | 4.00 | 4.50 | W | 1.98 | 1 | 1.83 | W | O |
| INT CF | 25-08-2026 | Genk II | 6-0 (0-0) | MVV Maastricht | - | W | ||||||||
| BEL D2 | 23-08-2026 | Genk II | 2-3 (1-2) | RFC de Liege | 8-3 (3-1) | 2.70 | 3.50 | 2.20 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 19-08-2026 | Oud-Heverlee Leuven B | 2-2 (0-0) | Genk II | - | D | ||||||||
| BEL D2 | 15-08-2026 | KAS Eupen | 4-1 (1-1) | Genk II | 7-10 (4-2) | 1.45 | 3.90 | 5.50 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 08-08-2026 | Zelzate | 2-1 (0-1) | Genk II | - | L | ||||||||
| INT CF | 06-08-2026 | Antwerp B | 0-0 (0-0) | Genk II | - | D | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | Genk II | 4-2 (0-1) | FC Eindhoven | - | W | ||||||||
| INT CF | 23-07-2026 | Eendracht Termien | 2-3 (2-3) | Genk II | 3-7 (1-4) | 4.10 | 4.60 | 1.53 | W | 1.93 | -1 | 1.88 | D | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 2-4 (0-0) | Genk II | - | W | ||||||||
| INT CF | 15-07-2026 | Genk II | 6-2 (3-1) | RWDM Brussels | - | 2.40 | 3.60 | 2.40 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| BEL D2 | 18-04-2026 | Genk II | 1-1 (0-0) | Gent B | 6-4 (2-1) | 2.15 | 3.60 | 2.63 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| BEL D2 | 12-04-2026 | Francs Borains | 2-2 (1-1) | Genk II | 3-2 (3-1) | 1.95 | 3.40 | 3.10 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | O |
| BEL D2 | 04-04-2026 | Genk II | 2-2 (1-1) | Lokeren | 3-4 (1-1) | 3.10 | 3.50 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| No Data |
| Gent B Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 0% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 0% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BEL D2 | 31-10-2026 | Gent B | 2-0 (0-0) | Lierse | 6-2 (4-1) | 2.30 | 3.40 | 2.60 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | U |
| BEL D2 | 25-10-2026 | Lokeren | 2-0 (1-0) | Gent B | 9-3 (7-2) | 1.48 | 4.00 | 5.00 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | L | U |
| BEL D2 | 12-10-2026 | Gent B | 3-2 (1-2) | Seraing United | 6-1 (3-0) | 2.15 | 3.40 | 2.80 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| BEL D2 | 19-09-2026 | Club Brugge Ⅱ | 2-2 (1-1) | Gent B | 4-5 (3-2) | 2.10 | 3.50 | 3.10 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| BEL D2 | 12-09-2026 | Gent B | 0-1 (0-0) | FCV Dender EH | 1-6 (0-3) | 3.00 | 3.40 | 2.05 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | U |
| BEL D2 | 05-09-2026 | Gent B | 2-2 (2-1) | Anderlecht II | 1-7 (0-5) | 2.05 | 3.40 | 2.90 | D | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | O |
| BEL D2 | 29-08-2026 | Hasselt | 0-2 (0-1) | Gent B | 8-2 (1-1) | 2.00 | 3.50 | 3.00 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| BEL D2 | 16-08-2026 | Beerschot Wilrijk | 4-0 (1-0) | Gent B | 1-2 (0-1) | 1.36 | 4.20 | 6.50 | L | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 31-07-2026 | Kortrijk | 1-0 (1-0) | Gent B | - | L | ||||||||
| INT CF | 29-07-2026 | Gent B | 1-0 (1-0) | MVV Maastricht | 2-2 (0-1) | 2.10 | 4.00 | 2.60 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Francs Borains | 2-3 (0-0) | Gent B | - | W | ||||||||
| BEL D2 | 18-04-2026 | Genk II | 1-1 (0-0) | Gent B | 6-4 (2-1) | 2.15 | 3.60 | 2.63 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| BEL D2 | 12-04-2026 | Gent B | 0-2 (0-1) | RFC de Liege | 2-6 (2-4) | 2.60 | 3.30 | 2.30 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | U |
| BEL D2 | 04-04-2026 | Kortrijk | 2-0 (0-0) | Gent B | 6-2 (3-1) | 1.38 | 4.20 | 6.50 | L | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | U |
| BEL D2 | 21-03-2026 | Gent B | 3-2 (0-0) | Club Brugge Ⅱ | 9-1 (6-1) | 1.95 | 3.60 | 3.10 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | O |
| BEL D2 | 15-03-2026 | Lokeren | 4-1 (3-0) | Gent B | 13-1 (3-0) | 1.91 | 3.50 | 3.60 | L | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | O |
| BEL D2 | 12-03-2026 | Gent B | 2-2 (1-0) | KVSK Lommel | 3-4 (3-2) | 3.30 | 3.50 | 1.91 | D | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| BEL D2 | 07-03-2026 | KAS Eupen | 4-0 (2-0) | Gent B | 7-4 (4-1) | 2.15 | 3.25 | 2.90 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| BEL D2 | 28-02-2026 | Gent B | 2-1 (0-1) | Patro Eisden | 2-4 (0-3) | 2.90 | 3.25 | 2.15 | W | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | W | O |
| BEL D2 | 25-02-2026 | Gent B | 1-3 (1-1) | Olympic Charleroi | 6-8 (4-4) | 2.05 | 2.60 | 5.00 | L | 2.05 | 0.5 | 1.75 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| BEL D2 | 22-11 | Away | Beerschot Wilrijk | 15 Days |
| BEL D2 | 29-11 | Home | Anderlecht II | 22 Days |
| BEL D2 | 06-12 | Home | Francs Borains | 29 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| BEL D2 | 22-11 | Home | Francs Borains | 15 Days |
| BEL D2 | 29-11 | Away | Patro Eisden | 22 Days |
| BEL D2 | 06-12 | Home | Excelsior Virton | 29 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.53 | 2.44 | 3.15 | 2.48 | 2.40 | 3.30 | 1.81 | 1/1.5 | 1.99 | 1.85 | 1/1.5 | 1.91 | 1.70 | 0 | 2.13 | 2.07 | 0/0.5 | 1.69 | |
| Initial | 2.09 | 3.80 | 2.80 | 2.04 | 3.70 | 2.94 | 1.93 | 3/3.5 | 1.87 | 1.99 | 3/3.5 | 1.77 | 1.88 | 0/0.5 | 1.94 | 1.78 | 0/0.5 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.63 | 2.50 | 3.25 | 2.60 | 2.50 | 3.40 | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | 1.70 | 0 | 2.10 | 2.08 | 0/0.5 | 1.73 | |
| Live | 2.10 | 3.80 | 2.80 | 2.05 | 3.80 | 2.90 | 1.93 | 3/3.5 | 1.88 | 2.00 | 3/3.5 | 1.80 | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.43 | 2.44 | 3.12 | 2.43 | 2.44 | 3.12 | 1.75 | 1/1.5 | 2.05 | 1.75 | 1/1.5 | 2.05 | 1.66 | 0 | 2.19 | 1.66 | 0 | 2.19 | |
| Initial | 2.05 | 3.47 | 2.74 | 2.05 | 3.47 | 2.74 | 1.94 | 3/3.5 | 1.86 | 1.94 | 3/3.5 | 1.86 | 1.90 | 0/0.5 | 1.92 | 1.90 | 0/0.5 | 1.92 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.83 | 9.5 | 1.98 | Live | 1.83 | 9.5 | 1.98 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 1.7 | 2 | Goal | 1.2 |
| 1 | Loss | 1.3 | 1.7 | Loss | 1.4 |
| 10.7 | Shot(OT) | 12 | 15.2 | Shot(OT) | 14.3 |
| 7 | Corner | 5 | 6.1 | Corner | 3.1 |
| 3.7 | Yellow Card | 3 | 1.9 | Yellow Card | 1.8 |
| 16 | Fouls | 10.7 | 15.1 | Fouls | 13.9 |
| 54.7% | Possession | 57.3% | 47.8% | Possession | 51.2% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| Genk II ( 40 Matches) | Gent B ( 40 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 3 | 2 | 5 |
| HT-D / FT-W | 2 | 1 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 2 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 2 | 2 | 0 |
| HT-D / FT-D | 5 | 2 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-D | 1 | 2 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 2 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 3 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-L | 6 | 7 | 3 | 7 |
Hasselt
Patro Eisden