ทีเด็ดบอล VVV Venlo vs Jong PSV Eindhoven (Youth)
‹ คู่ก่อนหน้าFC Oss vs RKC Waalwijk · ส. 7 พ.ย. 02:00 น. คู่ที่ 102 / 153เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Genk II vs Gent B · ส. 7 พ.ย. 02:00 น.
Holland Eerste Divisie
🕒 07-11-2026 02:00 น.
VVV Venloเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ15.0✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี50%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8คู่ที่ 102 / 15302:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่720พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 45% ★★สมดุลVSVVV VenloJong PSV Eindhoven (Youth)ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ72% @1.5928% @4.12สูง/ต่ำ 3.5/4 สูง 1.96 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.84
Jong PSV Eindhoven (Youth)ทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ11.4🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านVVV Venloต่อ 1 @1.98แนวรุก🔥15.0 vs 11.4VVV Venloการ์ดยิงดุ🔥15.0VVV Venloการ์ดรับหลวม🕳️8.4Jong PSV Eindhoven (Youth)การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1VVV Venloการ์ดได้ราคา💰6/10VVV Venloการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนJong PSV Eindhoven (Youth)รอง 1 @1.84พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนกองกลาง🎯55% vs 50%Jong PSV Eindhoven (Youth)แนวรับ🛡️8.4 vs 10.8Jong PSV Eindhoven (Youth)การ์ดรับหลวม🕳️10.8VVV Venloการ์ดยิงดุ🔥11.4Jong PSV Eindhoven (Youth)การ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3.5/4 @1.96พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥15.0 · 11.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️10.8 · 8.4รับหลวมทั้งคู่การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.5·1.9ลูก/นัดการ์ด 7 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3.5/4 @1.85ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
VVV Venloเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ15.0✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี50%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8
คู่ที่ 102 / 15302:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่720พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 45% ★★สมดุลVS
VVV VenloJong PSV Eindhoven (Youth)
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
72% @1.5928% @4.12
สูง/ต่ำ 3.5/4 สูง 1.96 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.84
Jong PSV Eindhoven (Youth)ทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ11.4
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านVVV Venlo
ต่อ 1 @1.98
แนวรุก🔥15.0 vs 11.4VVV Venlo
การ์ดยิงดุ🔥15.0VVV Venlo
การ์ดรับหลวม🕳️8.4Jong PSV Eindhoven (Youth)
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1VVV Venlo
การ์ดได้ราคา💰6/10VVV Venlo
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนJong PSV Eindhoven (Youth)
รอง 1 @1.84
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนกองกลาง🎯55% vs 50%Jong PSV Eindhoven (Youth)
แนวรับ🛡️8.4 vs 10.8Jong PSV Eindhoven (Youth)
การ์ดรับหลวม🕳️10.8VVV Venlo
การ์ดยิงดุ🔥11.4Jong PSV Eindhoven (Youth)
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3.5/4 @1.96
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥15.0 · 11.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️10.8 · 8.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.5·1.9ลูก/นัด
การ์ด 7 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3.5/4 @1.85
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์VVV Venlo vs Jong PSV Eindhoven (Youth)
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3.5/4 @1.96การ์ด 7 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งVVV Venloโอกาสชนะ 57%
🛡️พิศดารติด 5 แผน1 · 2 · 7 · 20 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: VVV Venlo · บิลหลัก แฮนดิแคป 1
ความเสี่ยงของบิล45%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา VVV Venlo ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.59 · ควรเป็น @1.65 (-3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง VVV Venlo 35 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป VVV Venlo ต่อ 1
ได้ 41%คืนทุน 14%เสีย 45%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 41% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง VVV Venlo · คาดสกอร์ 2.1 - 1.8 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
VVV Venlo ชนะ 1 ลูก14%
VVV Venlo ชนะ 2 ลูก21%
VVV Venlo ชนะ 3 ลูกขึ้นไป20%
เสมอ21%
Jong PSV Eindhoven (Youth) ชนะ 1 ลูก12%
Jong PSV Eindhoven (Youth) ชนะ 2 ลูกขึ้นไป12%
สรุป
VVV Venlo ชนะ55%
VVV Venlo ไม่แพ้76%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป41%
VVV Venlo คลีนชีท17%
Jong PSV Eindhoven (Youth) ยิงไม่ได้12%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
VVV Venlo ไม่แพ้76%
Jong PSV Eindhoven (Youth) ไม่แพ้45%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)90%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)74%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)54%
ยิงได้ทั้งคู่73%
ต่ำ 2.526%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-18%1-18%2-27%1-27%3-16%3-25%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง VVV Venlo)
- โอกาส VVV Venlo ชนะ 55% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 76%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 41%
- VVV Venlo ยิงเฉลี่ย 2.5 ลูก/นัด
- VVV Venlo ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 41%
- เจอกันล่าสุด Jong PSV Eindhoven (Youth) เคยชนะ 3 นัด
- โอกาส Jong PSV Eindhoven (Youth) ชนะ 24%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
VVV Venlo
ช2-0ช3-0ส4-4ช4-2พ0-2ช2-1
Jong PSV Eindhoven (Youth)
พ1-3ส1-1พ0-1ช2-1ช7-0พ0-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
VVV Venloยิง 2.5 · เสีย 1.8 ต่อนัด
Jong PSV Eindhoven (Youth)ยิง 1.7 · เสีย 1.4 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
VVV Venlo
4.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 23ครึ่งหลัง 20
Jong PSV Eindhoven (Youth)
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 16
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
VVV Venlo
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
Jong PSV Eindhoven (Youth)
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
VVV Venlo
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
Jong PSV Eindhoven (Youth)
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
VVV Venlo ชนะ 3เสมอ 2Jong PSV Eindhoven (Youth) ชนะ 3
- 07-04-2026Jong PSV Eindhoven (Youth)1 - 0VVV Venlo
- 16-08-2025VVV Venlo0 - 2Jong PSV Eindhoven (Youth)
- 28-01-2025Jong PSV Eindhoven (Youth)1 - 2VVV Venlo
- 21-09-2024VVV Venlo0 - 2Jong PSV Eindhoven (Youth)
- 03-02-2024VVV Venlo3 - 2Jong PSV Eindhoven (Youth)
- 23-09-2023Jong PSV Eindhoven (Youth)0 - 0VVV Venlo
- 24-01-2023Jong PSV Eindhoven (Youth)1 - 2VVV Venlo
- 17-09-2022VVV Venlo1 - 1Jong PSV Eindhoven (Youth)
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน VVV Venlo@1.57 → @1.591.1%
เสมอ@4.32 → @4.50▲ 4.2%
ทีมเยือน Jong PSV Eindhoven (Youth)@4.12 → @4.120.0%
คู่อื่นใน Eerste Divisie 6 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 1.51 | 4.70 | 4.05 | 1.93 | 3.5/4 | 1.79 | 1.97 | 1 | 1.81 | |
| Live | 1.52 | 4.65 | 3.98 | 1.93 | 3.5/4 | 1.79 | 1.98 | 1 | 1.80 | ||
| Crown | Initial | 1.58 | 4.55 | 4.00 | 1.95 | 3.5/4 | 1.85 | 1.97 | 1 | 1.85 | |
| Live | 1.58 | 4.55 | 4.00 | 1.95 | 3.5/4 | 1.85 | 1.97 | 1 | 1.85 | ||
| Bet365 | Initial | 1.57 | 4.20 | 4.33 | 1.83 | 3.5 | 1.83 | 2.00 | 1 | 1.80 | |
| Live | 1.62 | 4.75 | 4.33 | 1.95 | 3.5/4 | 1.85 | 1.98 | 1 | 1.83 | ||
| Easybet | Initial | 1.62 | 4.40 | 4.30 | 1.96 | 3.5/4 | 1.79 | 1.95 | 1 | 1.81 | |
| Live | 1.62 | 4.50 | 4.20 | 1.95 | 3.5/4 | 1.83 | 1.97 | 1 | 1.82 | ||
| Vcbet | Initial | 1.60 | 4.40 | 4.33 | 1.97 | 3.5/4 | 1.83 | 1.98 | 1 | 1.82 | |
| Live | 1.57 | 4.50 | 4.33 | 1.97 | 3.5/4 | 1.83 | 1.97 | 1 | 1.82 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.60 | 4.05 | 4.05 | 1.98 | 3.5/4 | 1.84 | 2.00 | 1 | 1.84 | |
| Live | 1.62 | 4.20 | 4.05 | 1.97 | 3.5/4 | 1.85 | 1.99 | 1 | 1.85 | ||
| 12BET | Initial | 1.60 | 4.05 | 4.05 | 1.98 | 3.5/4 | 1.84 | 2.00 | 1 | 1.84 | |
| Live | 1.62 | 4.20 | 4.05 | 1.97 | 3.5/4 | 1.85 | 1.99 | 1 | 1.85 | ||
| Sbobet | Initial | 1.57 | 4.20 | 4.02 | 1.97 | 3.5/4 | 1.85 | 2.00 | 1 | 1.84 | |
| Live | 1.57 | 4.20 | 4.02 | 1.97 | 3.5/4 | 1.85 | 2.00 | 1 | 1.84 | ||
| wewbet | Initial | 1.74 | 4.14 | 3.59 | 1.85 | 3.5 | 2.01 | 1.93 | 0.5/1 | 1.95 | |
| Live | 1.61 | 4.55 | 4.18 | 1.98 | 3.5/4 | 1.88 | 2.01 | 1 | 1.87 | ||
| 18Bet | Initial | 1.70 | 4.20 | 3.80 | 1.81 | 3.5 | 1.92 | 1.86 | 0.5/1 | 1.86 | |
| Live | 1.61 | 4.50 | 4.30 | 1.92 | 3.5/4 | 1.80 | 1.96 | 1 | 1.79 | ||
| pinnacle | Initial | 1.59 | 4.49 | 4.38 | 1.93 | 3.5/4 | 1.83 | 1.95 | 1 | 1.83 | |
| Live | 1.62 | 4.63 | 4.52 | 1.97 | 3.5/4 | 1.85 | 1.98 | 1 | 1.86 | ||
| Willhill | Initial | 1.70 | 4.00 | 3.90 | 1.85 | 3.5 | 1.85 | 1.85 | 0.5/1 | 1.85 | |
| Live | 1.62 | 4.20 | 4.33 | 1.75 | 3.5 | 1.95 | 1.91 | 1 | 1.80 | ||
| Interwetten | Initial | 1.73 | 4.30 | 3.80 | 1.75 | 3.5 | 1.95 | 1.70 | 0.5 | 2.05 | |
| Live | 1.63 | 4.30 | 4.20 | 1.75 | 3.5 | 1.95 | 1.95 | 1 | 1.75 | ||
| 1xBet | Initial | 1.73 | 4.20 | 3.76 | 1.78 | 3.5 | 1.92 | 1.34 | 0 | 2.82 | |
| Live | 1.60 | 4.45 | 4.38 | 1.79 | 3.5 | 1.94 | 1.68 | 0.5/1 | 1.95 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.98 | AH: | 1 | Away | 1.83 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [HOL D2-2] VVV Venlo | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 9 | 1 | 3 | 36 | 21 | 28 | 2 | 69.2% |
| Home Field | 6 | 4 | 1 | 1 | 18 | 10 | 13 | 5 | 66.7% |
| Away Field | 7 | 5 | 0 | 2 | 18 | 11 | 15 | 1 | 71.4% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 17 | 10 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 8 | 1 | 4 | 17 | 12 | 25 | 2 | 61.5% |
| Home Field | 6 | 3 | 1 | 2 | 7 | 6 | 10 | 11 | 50.0% |
| Away Field | 7 | 5 | 0 | 2 | 10 | 6 | 15 | 2 | 71.4% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 8 | 5 | 10 | 50.0% |
| [HOL D2-13] Jong PSV Eindhoven (Youth) | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 4 | 4 | 5 | 17 | 21 | 16 | 13 | 30.8% |
| Home Field | 7 | 3 | 2 | 2 | 9 | 8 | 11 | 10 | 42.9% |
| Away Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 8 | 13 | 5 | 13 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 5 | 9 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 2 | 8 | 3 | 8 | 9 | 14 | 13 | 15.4% |
| Home Field | 7 | 2 | 3 | 2 | 3 | 3 | 9 | 14 | 28.6% |
| Away Field | 6 | 0 | 5 | 1 | 5 | 6 | 5 | 11 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 3 | 3 | 7 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| VVV Venlo Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 20% Home 20% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HOL D2 | 07-04-2026 | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 1-0 (0-0) | VVV Venlo | 7-6 (4-3) | 2.20 | 4.00 | 2.65 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| HOL D2 | 16-08-2025 | VVV Venlo | 0-2 (0-1) | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 9-4 (4-1) | 2.00 | 3.30 | 3.25 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| HOL D2 | 28-01-2025 | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 1-2 (0-1) | VVV Venlo | 3-7 (0-3) | 2.38 | 3.90 | 2.60 | W | 1.83 | 0 | 2.03 | W | U |
| HOL D2 | 21-09-2024 | VVV Venlo | 0-2 (0-1) | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 3-6 (1-1) | 1.83 | 3.60 | 3.70 | L | 1.93 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| HOL D2 | 03-02-2024 | VVV Venlo | 3-2 (1-1) | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 3-3 (2-1) | 1.55 | 4.50 | 5.00 | W | 1.93 | 1 | 1.93 | D | O |
| HOL D2 | 23-09-2023 | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 0-0 (0-0) | VVV Venlo | 3-6 (2-2) | 2.55 | 3.60 | 2.38 | D | 2.03 | 0 | 1.83 | D | U |
| HOL D2 | 24-01-2023 | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 1-2 (1-0) | VVV Venlo | 3-4 (0-3) | 2.25 | 3.40 | 2.80 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| HOL D2 | 17-09-2022 | VVV Venlo | 1-1 (1-0) | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 3-8 (1-5) | 2.20 | 3.50 | 2.88 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| HOL D2 | 15-01-2022 | VVV Venlo | 1-4 (1-1) | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 6-3 (2-2) | 1.95 | 3.30 | 3.25 | L | 2.05 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| HOL D2 | 02-10-2021 | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 2-1 (2-0) | VVV Venlo | 4-7 (3-2) | 2.40 | 3.40 | 2.80 | L | 1.83 | 0 | 2.03 | L | O |
| HOL D2 | 07-02-2017 | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 2-1 (2-1) | VVV Venlo | 9-5 (4-1) | 4.00 | 3.50 | 1.90 | L | 1.95 | -0.5 | 1.90 | L | O |
| HOL D2 | 23-08-2016 | VVV Venlo | 1-2 (1-1) | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 5-1 (4-0) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.95 | L | D |
| HOL D2 | 23-01-2016 | VVV Venlo | 1-2 (0-1) | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 9-2 (1-2) | 1.33 | 5.00 | 6.00 | L | 1.98 | 1.5 | 1.88 | L | D |
| HOL D2 | 22-08-2015 | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 1-5 (0-3) | VVV Venlo | 4-7 | 2.37 | 3.50 | 2.80 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| HOL D2 | 04-04-2015 | VVV Venlo | 0-2 (0-2) | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 8-2 | 1.40 | 4.00 | 10.00 | L | 1.73 | 1 | 2.15 | L | U |
| HOL D2 | 04-11-2014 | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 2-2 (0-1) | VVV Venlo | 3-4 | 2.00 | 3.60 | 3.00 | D | 1.88 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| HOL D2 | 21-04-2014 | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 2-1 (1-0) | VVV Venlo | 12-2 | 2.30 | 3.50 | 2.55 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.88 | L | U |
| HOL D2 | 03-11-2013 | VVV Venlo | 0-2 (0-0) | Jong PSV Eindhoven (Youth) | - | 1.44 | 4.33 | 7.00 | L | 1.78 | 1 | 2.10 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| VVV Venlo Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 1 (10%) Lose 3 (30%) 2.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HOL D2 | 31-10-2026 | MVV Maastricht | 1-2 (0-2) | VVV Venlo | 7-4 (2-2) | 3.20 | 3.90 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | U |
| HOLC | 29-10-2026 | VVV Venlo | 0-2 (0-2) | Vitesse Arnhem | 8-4 (2-2) | 1.91 | 3.60 | 3.10 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| HOL D2 | 24-10-2026 | Dordrecht | 2-4 (0-3) | VVV Venlo | 9-2 (2-0) | 3.00 | 3.80 | 2.01 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | O |
| HOL D2 | 17-10-2026 | VVV Venlo | 4-4 (1-2) | AZ Alkmaar (Youth) | 7-5 (2-1) | 1.96 | 3.90 | 3.00 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| HOL D2 | 10-10-2026 | Jong Ajax (Youth) | 0-3 (0-1) | VVV Venlo | 5-10 (3-4) | 2.82 | 3.90 | 2.05 | W | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | W | U |
| HOL D2 | 04-10-2026 | VVV Venlo | 2-0 (0-0) | Roda JC | 6-3 (3-2) | 2.32 | 3.60 | 2.55 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| HOL D2 | 27-09-2026 | Volendam | 3-2 (3-1) | VVV Venlo | 4-7 (1-5) | 1.61 | 4.33 | 3.90 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| HOL D2 | 19-09-2026 | FC Utrecht (Youth) | 1-3 (1-2) | VVV Venlo | 5-4 (3-1) | 2.65 | 3.60 | 2.20 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | O |
| HOL D2 | 12-09-2026 | VVV Venlo | 3-1 (2-1) | FC Oss | 7-3 (4-1) | 1.76 | 3.80 | 3.75 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| HOL D2 | 05-09-2026 | Helmond Sport | 4-2 (2-0) | VVV Venlo | 2-8 (1-7) | 2.70 | 3.60 | 2.30 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | O |
| HOL D2 | 30-08-2026 | VVV Venlo | 4-0 (2-0) | Emmen | 3-9 (2-5) | 2.45 | 3.70 | 2.45 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| HOL D2 | 23-08-2026 | VVV Venlo | 2-1 (2-1) | De Graafschap | 4-5 (3-1) | 2.65 | 3.60 | 2.25 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | D |
| HOL D2 | 15-08-2026 | NAC Breda | 0-2 (0-1) | VVV Venlo | 10-1 (2-1) | 1.42 | 4.75 | 6.00 | W | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | W | U |
| HOL D2 | 08-08-2026 | VVV Venlo | 3-4 (0-2) | Heracles Almelo | 5-5 (2-3) | 2.70 | 3.60 | 2.15 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 01-08-2026 | VVV Venlo | 2-3 (0-2) | KAS Eupen | 6-6 (5-1) | 2.20 | 3.60 | 2.63 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | O |
| INT CF | 26-07-2026 | VVV Venlo | 0-1 (0-1) | Fortuna Koln | 4-9 (2-1) | 2.38 | 3.75 | 2.35 | L | 1.93 | 0 | 1.88 | L | U |
| INT CF | 21-07-2026 | FC Viktoria koln | 5-3 (2-1) | VVV Venlo | - | L | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | VVV Venlo | 2-1 (1-1) | Oud-Heverlee Leuven B | 8-2 (0-1) | 1.29 | 5.00 | 7.50 | W | 1.83 | 1.5 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 11-07-2026 | De Treffers | 2-2 (1-2) | VVV Venlo | - | D | ||||||||
| INT CF | 07-07-2026 | VVV Venlo | 2-1 (2-1) | VfL Bochum (Youth) | - | W | ||||||||
| No Data |
| Jong PSV Eindhoven (Youth) Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HOL D2 | 03-11-2026 | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 0-2 (0-0) | NAC Breda | 0-4 (0-1) | 4.50 | 4.20 | 1.56 | L | 1.83 | -1 | 1.98 | L | U |
| PLI CUP | 27-10-2026 | Ipswich U21 | 0-7 (0-6) | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 3-11 (2-5) | 2.75 | 4.00 | 2.00 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | O |
| HOL D2 | 24-10-2026 | FC Eindhoven | 1-2 (1-1) | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 7-5 (5-2) | 2.25 | 3.75 | 2.57 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | U |
| HOL D2 | 20-10-2026 | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 0-1 (0-1) | Dordrecht | 3-9 (0-6) | 2.00 | 3.80 | 3.10 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| HOL D2 | 10-10-2026 | Roda JC | 1-1 (0-0) | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 7-4 (5-0) | 1.57 | 4.20 | 4.40 | D | 2.03 | 1 | 1.78 | W | U |
| HOL D2 | 19-09-2026 | Vitesse Arnhem | 3-1 (1-1) | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 6-3 (1-0) | 1.66 | 4.00 | 4.10 | L | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | O |
| HOL D2 | 15-09-2026 | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 1-1 (1-0) | AZ Alkmaar (Youth) | 7-4 (3-0) | 2.65 | 3.80 | 2.15 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | U |
| HOL D2 | 12-09-2026 | Helmond Sport | 3-1 (1-1) | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 5-4 (3-2) | 2.30 | 3.75 | 2.50 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | O |
| HOL D2 | 08-09-2026 | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 3-1 (0-0) | Den Bosch | 5-10 (4-6) | 1.90 | 3.90 | 3.40 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| HOL D2 | 01-09-2026 | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 1-1 (0-1) | Jong Ajax (Youth) | 4-5 (2-1) | 1.46 | 4.50 | 5.00 | D | 1.85 | 1 | 1.95 | L | U |
| HOL D2 | 29-08-2026 | RKC Waalwijk | 2-2 (2-1) | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 2-5 (1-4) | 1.62 | 4.10 | 4.50 | D | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | W | O |
| HOL D2 | 25-08-2026 | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 1-0 (1-0) | FC Oss | 6-5 (3-2) | 1.70 | 4.00 | 4.10 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| PLI CUP | 19-08-2026 | Sunderland U21 | 1-1 (1-1) | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 2-6 (0-1) | 2.25 | 4.00 | 2.40 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| HOL D2 | 15-08-2026 | Almere City FC | 3-1 (1-1) | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 3-7 (1-4) | 1.62 | 4.20 | 4.20 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| HOL D2 | 11-08-2026 | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 3-2 (1-1) | Volendam | 7-2 (4-1) | 3.30 | 3.60 | 1.95 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 2-4 (0-0) | Genk II | - | L | ||||||||
| HOL D2 | 25-04-2026 | RKC Waalwijk | 4-1 (1-0) | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 0-9 (0-3) | 1.53 | 4.20 | 4.75 | L | 1.93 | 1 | 1.88 | L | O |
| HOL D2 | 18-04-2026 | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 0-1 (0-0) | Jong Ajax (Youth) | 8-0 (1-0) | 1.76 | 4.00 | 3.60 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | L | U |
| HOL D2 | 14-04-2026 | AZ Alkmaar (Youth) | 0-2 (0-1) | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 7-8 (3-4) | 1.66 | 4.33 | 4.00 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | U |
| HOL D2 | 07-04-2026 | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 1-0 (0-0) | VVV Venlo | 7-6 (4-3) | 2.20 | 4.00 | 2.65 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HOL D2 | 15-11 | Home | FC Eindhoven | 8 Days |
| HOL D2 | 21-11 | Away | Den Bosch | 14 Days |
| HOL D2 | 28-11 | Home | RKC Waalwijk | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HOL D2 | 21-11 | Away | Heracles Almelo | 14 Days |
| HOL D2 | 24-11 | Home | FC Utrecht (Youth) | 17 Days |
| HOL D2 | 28-11 | Away | MVV Maastricht | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.02 | 2.68 | 3.95 | 2.02 | 2.68 | 3.95 | 1.83 | 1.5 | 1.97 | 1.83 | 1.5 | 1.97 | 2.02 | 0.5 | 1.80 | 2.02 | 0.5 | 1.80 | |
| Initial | 1.58 | 4.55 | 4.00 | 1.58 | 4.55 | 4.00 | 1.95 | 3.5/4 | 1.85 | 1.95 | 3.5/4 | 1.85 | 1.97 | 1 | 1.85 | 1.97 | 1 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.05 | 2.75 | 4.33 | 2.05 | 2.88 | 4.33 | 1.83 | 1.5 | 1.83 | 1.85 | 1.5 | 1.95 | 2.08 | 0.5 | 1.73 | 2.05 | 0.5 | 1.75 | |
| Live | 1.57 | 4.20 | 4.33 | 1.62 | 4.75 | 4.33 | 1.83 | 3.5 | 1.83 | 1.95 | 3.5/4 | 1.85 | 2.00 | 1 | 1.80 | 1.98 | 1 | 1.83 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.98 | 2.73 | 3.68 | 1.98 | 2.73 | 3.68 | 1.78 | 1.5 | 2.04 | 1.78 | 1.5 | 2.04 | 1.76 | 0/0.5 | 2.08 | 1.76 | 0/0.5 | 2.08 | |
| Initial | 1.57 | 4.20 | 4.02 | 1.57 | 4.20 | 4.02 | 1.97 | 3.5/4 | 1.85 | 1.97 | 3.5/4 | 1.85 | 2.00 | 1 | 1.84 | 2.00 | 1 | 1.84 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.80 | 10.5 | 2.00 | Live | 1.80 | 10.5 | 2.00 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 3 | 2.5 | Goal | 1.9 |
| 1.7 | Loss | 0.7 | 1.8 | Loss | 1.4 |
| 10 | Shot(OT) | 24 | 13 | Shot(OT) | 19.1 |
| 4.7 | Corner | 6.3 | 6.3 | Corner | 5.1 |
| 3.3 | Yellow Card | 1.3 | 1.9 | Yellow Card | 1.1 |
| 15.7 | Fouls | 10 | 13.6 | Fouls | 10.2 |
| 41.7% | Possession | 59% | 49.7% | Possession | 54.6% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| VVV Venlo ( 51 Matches) | Jong PSV Eindhoven (Youth) ( 50 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 8 | 6 | 8 | 6 |
| HT-D / FT-W | 4 | 4 | 4 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 3 | 1 |
| HT-D / FT-D | 1 | 0 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-D | 2 | 3 | 1 | 2 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-L | 3 | 4 | 3 | 5 |
| HT-L / FT-L | 7 | 8 | 3 | 6 |
Dordrecht
NAC Breda
FC Eindhoven
Jong Ajax (Youth)
Helmond Sport
Volendam
Heracles Almelo
Roda JC
AZ Alkmaar (Youth)
Almere City FC
FC Oss
RKC Waalwijk