ทีเด็ดบอล Heracles Almelo vs Roda JC
‹ คู่ก่อนหน้าHelmond Sport vs Volendam · ส. 7 พ.ย. 02:00 น. คู่ที่ 99 / 153เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›AZ Alkmaar (Youth) vs Almere City FC · ส. 7 พ.ย. 02:00 น.
Holland Eerste Divisie
🕒 07-11-2026 02:00 น.
Heracles Almeloเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ14.4✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4คู่ที่ 99 / 15302:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน3คอมโบต่ำ🧊 ★★68⚖️ เสี่ยง 46% ★★สมดุลVSHeracles AlmeloRoda JCใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ80% @1.4120% @5.87สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.94 · ต่ำ 1.86แฮนดิแคป 1/1.5 เจ้าบ้าน 1.92 · เยือน 1.90
Roda JCทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ7.8⚖️กองกลางสูสี51%🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่า⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านHeracles Almeloต่อ 1/1.5 @1.92JOKERเจอกันทีไรชนะ69Heracles Almelo ชนะพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥14.4 vs 7.8Heracles Almeloกองกลาง🎯55% vs 51%Heracles Almeloการ์ดยิงดุ🔥14.4Heracles Almeloการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Heracles Almeloการ์ด 6 ใบ✈️เต็งทีมเยือนRoda JCรอง 1/1.5 @1.90การ์ดยิงดุ🔥7.8Roda JCการ์ดได้ราคา💰6/10Roda JCการ์ด 2 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @1.94แนวรุก🔥14.4 · 7.8รุกดีทั้งคู่การ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.86การ์ดคาดประตู🎯~2.7เส้น 3/3.5การ์ดรับแน่น🛡️0.9·0.8ลูก/นัดการ์ดสถิติต่ำ📉14/20นัดล่าสุดการ์ด 3 ใบ
Heracles Almeloเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ14.4✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4
คู่ที่ 99 / 15302:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน3คอมโบต่ำ🧊 ★★68⚖️ เสี่ยง 46% ★★สมดุลVS
Heracles AlmeloRoda JC
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
80% @1.4120% @5.87
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.94 · ต่ำ 1.86แฮนดิแคป 1/1.5 เจ้าบ้าน 1.92 · เยือน 1.90
Roda JCทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ7.8
⚖️กองกลางสูสี51%
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่า
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านHeracles Almelo
ต่อ 1/1.5 @1.92
JOKERเจอกันทีไรชนะ69Heracles Almelo ชนะ
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥14.4 vs 7.8Heracles Almelo
กองกลาง🎯55% vs 51%Heracles Almelo
การ์ดยิงดุ🔥14.4Heracles Almelo
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Heracles Almelo
การ์ด 6 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนRoda JC
รอง 1/1.5 @1.90
การ์ดยิงดุ🔥7.8Roda JC
การ์ดได้ราคา💰6/10Roda JC
การ์ด 2 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @1.94
แนวรุก🔥14.4 · 7.8รุกดีทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.86
การ์ดคาดประตู🎯~2.7เส้น 3/3.5
การ์ดรับแน่น🛡️0.9·0.8ลูก/นัด
การ์ดสถิติต่ำ📉14/20นัดล่าสุด
การ์ด 3 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Heracles Almelo vs Roda JC
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านHeracles Almelo ต่อ 1/1.5 @1.92การ์ด 6 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 3/3.5 @1.86การ์ด 3 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งHeracles Almeloโอกาสชนะ 65%
🧊คอมโบต่ำ★★ ต่ำนิ่ง 3/3.568/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 1 แผน3
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Heracles Almelo · บิลหลัก แฮนดิแคป 1/1.5
ความเสี่ยงของบิล46%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Heracles Almelo ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.41 · ควรเป็น @1.46 (-4%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Heracles Almelo 49 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Heracles Almelo ต่อ 1/1.5
ได้ 45%เสียครึ่ง 18%เสีย 37%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 45% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Heracles Almelo · คาดสกอร์ 1.7 - 1.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Heracles Almelo ชนะ 1 ลูก18%
Heracles Almelo ชนะ 2 ลูก25%
Heracles Almelo ชนะ 3 ลูกขึ้นไป20%
เสมอ20%
Roda JC ชนะ 1 ลูก11%
Roda JC ชนะ 2 ลูกขึ้นไป6%
สรุป
Heracles Almelo ชนะ63%
Heracles Almelo ไม่แพ้83%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป45%
Heracles Almelo คลีนชีท35%
Roda JC ยิงไม่ได้18%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Heracles Almelo ไม่แพ้83%
Roda JC ไม่แพ้37%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)76%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)52%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)30%
ยิงได้ทั้งคู่53%
ต่ำ 2.548%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%1-011%2-110%2-09%0-17%0-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Heracles Almelo)
- โอกาส Heracles Almelo ชนะ 63% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 83%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 45%
- Heracles Almelo คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 35%
- Heracles Almelo ยิงเฉลี่ย 2.4 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Heracles Almelo ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1/1.5 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 45%
- Roda JC รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.8 ลูก/นัด
- Roda JC ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Heracles Almelo
ส2-2ช3-0ช5-1ส1-1พ0-1ช2-0
Roda JC
พ0-2ส1-1ช2-1ช3-2ช1-0ช2-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Heracles Almeloยิง 2.3 · เสีย 0.8 ต่อนัด
Roda JCยิง 1.3 · เสีย 0.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Heracles Almelo
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 15
Roda JC
2.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 6ครึ่งหลัง 15
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Heracles Almelo
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
Roda JC
20%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 8
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Heracles Almelo
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
Roda JC
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Heracles Almelo ชนะ 4เสมอ 3Roda JC ชนะ 1
- 15-04-2023Heracles Almelo1 - 0Roda JC
- 11-12-2022Roda JC1 - 3Heracles Almelo
- 19-10-2022Roda JC2 - 2Heracles Almelo
- 03-03-2018Roda JC0 - 3Heracles Almelo
- 24-09-2017Heracles Almelo2 - 1Roda JC
- 12-02-2017Heracles Almelo2 - 2Roda JC
- 07-08-2016Roda JC1 - 1Heracles Almelo
- 28-02-2016Heracles Almelo0 - 5Roda JC
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Heracles Almelo@1.41 → @1.410.2%
เสมอ@4.50 → @4.63▲ 2.7%
ทีมเยือน Roda JC@5.65 → @5.87▲ 3.8%
คู่อื่นใน Eerste Divisie 6 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 1.35 | 4.80 | 5.60 | 1.89 | 3/3.5 | 1.83 | 1.92 | 1/1.5 | 1.86 | |
| Live | 1.35 | 4.80 | 5.60 | 1.89 | 3/3.5 | 1.83 | 1.93 | 1/1.5 | 1.85 | ||
| Crown | Initial | 1.42 | 4.70 | 5.40 | 1.92 | 3/3.5 | 1.88 | 1.93 | 1/1.5 | 1.89 | |
| Live | 1.42 | 4.70 | 5.40 | 1.92 | 3/3.5 | 1.88 | 1.93 | 1/1.5 | 1.89 | ||
| Bet365 | Initial | 1.39 | 4.50 | 6.25 | 1.93 | 3/3.5 | 1.88 | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | |
| Live | 1.42 | 4.75 | 6.50 | 1.95 | 3/3.5 | 1.85 | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | ||
| Easybet | Initial | 1.42 | 4.60 | 6.10 | 1.90 | 3/3.5 | 1.85 | 1.90 | 1/1.5 | 1.87 | |
| Live | 1.42 | 4.60 | 6.10 | 1.94 | 3/3.5 | 1.84 | 1.90 | 1/1.5 | 1.89 | ||
| Vcbet | Initial | 1.40 | 4.75 | 6.00 | 1.92 | 3/3.5 | 1.87 | 1.93 | 1/1.5 | 1.86 | |
| Live | 1.40 | 4.75 | 6.50 | 1.93 | 3/3.5 | 1.86 | 1.92 | 1/1.5 | 1.88 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.43 | 4.30 | 5.30 | 1.95 | 3/3.5 | 1.87 | 1.97 | 1/1.5 | 1.87 | |
| Live | 1.43 | 4.45 | 5.70 | 1.96 | 3/3.5 | 1.86 | 1.94 | 1/1.5 | 1.90 | ||
| 12BET | Initial | 1.43 | 4.30 | 5.30 | 1.95 | 3/3.5 | 1.87 | 1.97 | 1/1.5 | 1.87 | |
| Live | 1.43 | 4.45 | 5.70 | 1.96 | 3/3.5 | 1.86 | 1.94 | 1/1.5 | 1.90 | ||
| Sbobet | Initial | 1.42 | 4.31 | 5.30 | 1.96 | 3/3.5 | 1.86 | 1.99 | 1/1.5 | 1.85 | |
| Live | 1.38 | 4.43 | 5.70 | 1.96 | 3/3.5 | 1.86 | 1.91 | 1/1.5 | 1.93 | ||
| wewbet | Initial | 1.45 | 4.46 | 5.40 | 1.99 | 3/3.5 | 1.87 | 2.02 | 1/1.5 | 1.86 | |
| Live | 1.45 | 4.66 | 5.85 | 1.97 | 3/3.5 | 1.89 | 1.97 | 1/1.5 | 1.91 | ||
| 18Bet | Initial | 1.45 | 4.50 | 5.75 | 1.92 | 3/3.5 | 1.81 | 1.92 | 1/1.5 | 1.81 | |
| Live | 1.43 | 4.70 | 6.25 | 1.90 | 3/3.5 | 1.83 | 1.89 | 1/1.5 | 1.85 | ||
| pinnacle | Initial | 1.49 | 4.53 | 5.28 | 1.93 | 3/3.5 | 1.83 | 1.79 | 1 | 1.99 | |
| Live | 1.45 | 4.80 | 6.28 | 1.96 | 3/3.5 | 1.86 | 1.96 | 1/1.5 | 1.88 | ||
| Willhill | Initial | 1.44 | 4.20 | 5.80 | 2.15 | 3.5 | 1.65 | 1.91 | 1/1.5 | 1.80 | |
| Live | 1.44 | 4.40 | 5.80 | 2.10 | 3.5 | 1.67 | 1.91 | 1/1.5 | 1.80 | ||
| Interwetten | Initial | 1.47 | 4.40 | 5.75 | 2.20 | 3.5 | 1.60 | 1.70 | 1 | 2.05 | |
| Live | 1.43 | 4.50 | 6.00 | 2.10 | 3.5 | 1.65 | 2.05 | 1.5 | 1.70 | ||
| 1xBet | Initial | 1.47 | 4.50 | 5.49 | 2.06 | 3.5 | 1.65 | 2.13 | 1.5 | 1.61 | |
| Live | 1.42 | 4.65 | 6.22 | 1.89 | 3/3.5 | 1.84 | 1.84 | 1/1.5 | 1.79 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.93 | AH: | 1/1.5 | Away | 1.88 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [HOL D2-1] Heracles Almelo | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 10 | 2 | 1 | 39 | 14 | 32 | 1 | 76.9% |
| Home Field | 6 | 6 | 0 | 0 | 18 | 4 | 18 | 2 | 100.0% |
| Away Field | 7 | 4 | 2 | 1 | 21 | 10 | 14 | 2 | 57.1% |
| Last 6 | 6 | 4 | 2 | 0 | 15 | 4 | 14 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 9 | 3 | 1 | 20 | 5 | 30 | 1 | 69.2% |
| Home Field | 6 | 4 | 1 | 1 | 7 | 2 | 13 | 3 | 66.7% |
| Away Field | 7 | 5 | 2 | 0 | 13 | 3 | 17 | 1 | 71.4% |
| Last 6 | 6 | 4 | 2 | 0 | 8 | 3 | 14 | 66.7% |
| [HOL D2-4] Roda JC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 7 | 4 | 2 | 17 | 12 | 25 | 4 | 53.8% |
| Home Field | 6 | 4 | 2 | 0 | 10 | 5 | 14 | 4 | 66.7% |
| Away Field | 7 | 3 | 2 | 2 | 7 | 7 | 11 | 5 | 42.9% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 10 | 7 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 4 | 6 | 3 | 6 | 5 | 18 | 7 | 30.8% |
| Home Field | 6 | 3 | 3 | 0 | 5 | 2 | 12 | 8 | 50.0% |
| Away Field | 7 | 1 | 3 | 3 | 1 | 3 | 6 | 10 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 2 | 2 | 8 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Heracles Almelo Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 3 (30%) Lose 2 (20%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 20% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 80% Over 0% Draw 20% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HOL D2 | 15-04-2023 | Heracles Almelo | 1-0 (1-0) | Roda JC | 9-5 (6-2) | 1.50 | 4.33 | 5.75 | W | 1.83 | 1 | 2.03 | D | U |
| HOL D2 | 11-12-2022 | Roda JC | 1-3 (1-1) | Heracles Almelo | 4-4 (3-2) | 2.50 | 3.40 | 2.50 | W | 1.93 | 0 | 1.93 | W | O |
| HOLC | 19-10-2022 | Roda JC | 2-2 (1-0) | Heracles Almelo | 3-4 (0-3) | 2.55 | 3.30 | 2.50 | D | 1.95 | 0 | 1.90 | D | O |
| HOL D1 | 03-03-2018 | Roda JC | 0-3 (0-2) | Heracles Almelo | 4-7 (2-0) | 2.20 | 3.25 | 3.30 | W | 2.01 | 0/0.5 | 1.89 | W | O |
| HOL D1 | 24-09-2017 | Heracles Almelo | 2-1 (0-1) | Roda JC | 15-1 (5-1) | 1.70 | 3.75 | 4.75 | W | 1.96 | 0.5/1 | 1.94 | W | O |
| HOL D1 | 12-02-2017 | Heracles Almelo | 2-2 (0-0) | Roda JC | 4-7 (1-3) | 2.05 | 3.50 | 3.40 | D | 2.10 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| HOL D1 | 07-08-2016 | Roda JC | 1-1 (0-1) | Heracles Almelo | 2-6 (0-3) | 2.40 | 3.40 | 2.62 | D | 2.18 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| HOL D1 | 28-02-2016 | Heracles Almelo | 0-5 (0-2) | Roda JC | 8-3 (5-2) | 1.80 | 3.40 | 4.60 | L | 2.10 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| HOL D1 | 09-08-2015 | Roda JC | 3-1 (1-1) | Heracles Almelo | 5-9 | 2.40 | 3.40 | 2.62 | L | 1.88 | 0/0.5 | 2.03 | L | O |
| HOL D1 | 16-03-2014 | Heracles Almelo | 2-1 (1-1) | Roda JC | 8-3 | 1.80 | 3.60 | 4.33 | W | 2.10 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| HOL D1 | 08-12-2013 | Roda JC | 1-3 (1-1) | Heracles Almelo | 5-3 | 1.83 | 3.60 | 3.40 | W | 2.00 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| HOL D1 | 03-02-2013 | Roda JC | 3-3 (1-2) | Heracles Almelo | - | 2.25 | 3.40 | 3.10 | D | 1.93 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| HOL D1 | 18-11-2012 | Heracles Almelo | 5-1 (2-1) | Roda JC | - | 1.57 | 3.75 | 6.00 | W | 1.75 | 0.5/1 | 2.18 | W | O |
| HOL D1 | 19-02-2012 | Heracles Almelo | 2-1 (0-1) | Roda JC | - | 1.72 | 3.60 | 4.75 | W | 1.70 | 0.5 | 2.25 | W | O |
| HOL D1 | 27-11-2011 | Roda JC | 3-1 (0-0) | Heracles Almelo | - | 2.20 | 3.40 | 3.20 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| HOL D1 | 06-02-2011 | Heracles Almelo | 1-0 (0-0) | Roda JC | - | 2.25 | 3.30 | 2.87 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| HOL D1 | 29-08-2010 | Roda JC | 4-2 (3-0) | Heracles Almelo | - | 2.10 | 3.25 | 3.25 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.10 | L | O |
| HOL D1 | 09-05-2010 | Heracles Almelo | 1-2 (0-0) | Roda JC | - | 1.83 | 3.40 | 3.80 | L | 1.85 | 0.5 | 2.00 | L | D |
| HOL D1 | 07-05-2010 | Roda JC | 1-1 (1-0) | Heracles Almelo | - | 2.00 | 3.25 | 3.40 | D | 2.03 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| HOL D1 | 20-02-2010 | Roda JC | 2-1 (0-1) | Heracles Almelo | - | 2.15 | 3.20 | 3.20 | L | 1.85 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Heracles Almelo Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 2.3 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HOL D2 | 03-11-2026 | Heracles Almelo | 2-0 (1-0) | FC Oss | 13-4 (9-0) | 1.15 | 7.00 | 12.00 | W | 1.80 | 2 | 2.00 | D | U |
| HOLC | 30-10-2026 | De Treffers | 1-0 (0-0) | Heracles Almelo | 6-10 (4-4) | 4.50 | 4.50 | 1.46 | L | 1.98 | -1 | 1.83 | L | U |
| HOL D2 | 24-10-2026 | NAC Breda | 1-1 (1-1) | Heracles Almelo | 5-5 (3-0) | 2.20 | 3.90 | 2.57 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| HOL D2 | 18-10-2026 | MVV Maastricht | 1-5 (1-2) | Heracles Almelo | 3-9 (0-2) | 6.00 | 4.50 | 1.39 | W | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | W | O |
| HOL D2 | 10-10-2026 | Heracles Almelo | 3-0 (0-0) | RKC Waalwijk | 9-5 (7-1) | 1.49 | 4.20 | 5.25 | W | 1.83 | 1 | 1.98 | W | U |
| HOL D2 | 03-10-2026 | Helmond Sport | 2-2 (1-2) | Heracles Almelo | 2-12 (1-7) | 6.50 | 4.50 | 1.37 | D | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | L | O |
| HOL D2 | 26-09-2026 | Heracles Almelo | 2-0 (2-0) | Vitesse Arnhem | 8-4 (6-1) | 1.49 | 4.33 | 5.25 | W | 1.83 | 1 | 1.98 | W | U |
| HOL D2 | 19-09-2026 | Almere City FC | 1-0 (0-0) | Heracles Almelo | 3-8 (3-2) | 3.10 | 3.80 | 1.96 | L | 1.78 | -0.5 | 2.03 | L | U |
| HOL D2 | 12-09-2026 | Heracles Almelo | 3-2 (1-2) | AZ Alkmaar (Youth) | 8-1 (4-1) | 1.33 | 4.50 | 7.50 | W | 1.90 | 1.5 | 1.90 | L | O |
| HOL D2 | 05-09-2026 | Heracles Almelo | 5-0 (2-0) | De Graafschap | 5-1 (4-0) | 1.35 | 4.75 | 6.25 | W | 2.00 | 1.5 | 1.80 | W | O |
| HOL D2 | 30-08-2026 | FC Eindhoven | 1-3 (0-1) | Heracles Almelo | 6-10 (3-6) | 3.80 | 3.80 | 1.80 | W | 2.00 | -0.5 | 1.80 | W | O |
| HOL D2 | 25-08-2026 | FC Utrecht (Youth) | 1-6 (0-5) | Heracles Almelo | 2-7 (1-3) | 3.70 | 3.75 | 1.80 | W | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | O |
| HOL D2 | 15-08-2026 | Heracles Almelo | 3-2 (1-0) | Den Bosch | 11-6 (7-3) | 1.53 | 4.50 | 5.00 | W | 1.98 | 1 | 1.83 | D | O |
| HOL D2 | 08-08-2026 | VVV Venlo | 3-4 (0-2) | Heracles Almelo | 5-5 (2-3) | 2.70 | 3.60 | 2.15 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 24-07-2026 | Heracles Almelo | 3-5 (1-4) | Excelsior SBV | - | L | ||||||||
| INT CF | 17-07-2026 | Heracles Almelo | 2-0 (2-0) | Emmen | - | W | ||||||||
| INT CF | 09-07-2026 | Heracles Almelo | 2-1 (0-0) | Groningen | 3-6 (1-3) | 3.60 | 4.00 | 1.70 | W | 1.88 | -0.5/1 | 1.93 | W | D |
| HOL D1 | 17-05-2026 | Heracles Almelo | 1-2 (1-1) | Groningen | 9-5 (4-3) | 5.25 | 4.33 | 1.53 | L | 1.90 | -1 | 1.90 | D | D |
| HOL D1 | 10-05-2026 | SC Telstar | 3-0 (0-0) | Heracles Almelo | 6-7 (2-3) | 1.27 | 5.75 | 9.50 | L | 1.85 | 1.5 | 1.95 | L | U |
| HOL D1 | 03-05-2026 | PEC Zwolle | 1-0 (1-0) | Heracles Almelo | 3-3 (3-2) | 1.45 | 4.50 | 6.00 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | D | U |
| No Data |
| Roda JC Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 3 (30%) Lose 1 (10%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 20% Over 0% Draw 80% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HOL D2 | 31-10-2026 | Roda JC | 2-1 (1-0) | AZ Alkmaar (Youth) | 8-4 (1-2) | 1.71 | 4.00 | 3.80 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| HOLC | 28-10-2026 | Roda JC | 1-0 (0-0) | De Graafschap | 8-4 (4-3) | 1.71 | 3.80 | 3.70 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| HOL D2 | 24-10-2026 | Almere City FC | 2-3 (1-0) | Roda JC | 3-14 (2-9) | 1.79 | 3.80 | 3.60 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| HOL D2 | 20-10-2026 | FC Utrecht (Youth) | 1-2 (1-0) | Roda JC | 3-11 (2-3) | 3.20 | 3.60 | 2.05 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| HOL D2 | 10-10-2026 | Roda JC | 1-1 (0-0) | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 7-4 (5-0) | 1.57 | 4.20 | 4.40 | D | 2.03 | 1 | 1.78 | L | U |
| HOL D2 | 04-10-2026 | VVV Venlo | 2-0 (0-0) | Roda JC | 6-3 (3-2) | 2.32 | 3.60 | 2.55 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | U |
| HOL D2 | 27-09-2026 | Roda JC | 2-0 (1-0) | RKC Waalwijk | 1-5 (0-2) | 2.40 | 3.40 | 2.45 | W | 1.88 | 0 | 1.93 | W | U |
| HOL D2 | 19-09-2026 | Jong Ajax (Youth) | 0-0 (0-0) | Roda JC | 5-3 (0-1) | 2.85 | 3.70 | 2.10 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| HOL D2 | 12-09-2026 | Roda JC | 1-0 (1-0) | Vitesse Arnhem | 4-5 (1-5) | 2.10 | 3.50 | 3.00 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| HOL D2 | 06-09-2026 | MVV Maastricht | 1-1 (1-0) | Roda JC | 3-6 (1-4) | 2.65 | 3.50 | 2.25 | D | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | U |
| HOL D2 | 29-08-2026 | Roda JC | 2-2 (1-1) | NAC Breda | 4-5 (1-2) | 2.80 | 3.60 | 2.25 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| HOL D2 | 22-08-2026 | Dordrecht | 0-1 (0-1) | Roda JC | 7-3 (3-2) | 2.25 | 3.40 | 2.75 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| HOL D2 | 15-08-2026 | Roda JC | 2-1 (1-1) | Helmond Sport | 8-1 (6-0) | 1.68 | 3.80 | 4.20 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| HOL D2 | 08-08-2026 | Emmen | 1-0 (0-0) | Roda JC | 0-2 (0-1) | 2.30 | 3.75 | 2.45 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Roda JC | 2-4 (1-3) | Alemannia Aachen | 2-7 (2-3) | 2.30 | 3.90 | 2.38 | L | 1.88 | 0 | 1.93 | L | O |
| INT CF | 17-07-2026 | Roda JC | 1-0 (1-0) | Beerschot Wilrijk | - | W | ||||||||
| INT CF | 10-07-2026 | SC Cambuur | 2-1 (1-1) | Roda JC | - | 1.80 | 3.80 | 3.40 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 03-07-2026 | Vitesse Arnhem | 1-1 (1-1) | Roda JC | 1-4 (0-3) | 2.45 | 3.60 | 2.35 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | U |
| INT CF | 01-07-2026 | VV Chevremont | 0-10 (0-5) | Roda JC | - | W | ||||||||
| HOL D2 | 02-05-2026 | RKC Waalwijk | 1-1 (0-0) | Roda JC | 9-3 (3-3) | 1.96 | 3.75 | 3.20 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HOL D2 | 15-11 | Away | Dordrecht | 8 Days |
| HOL D2 | 21-11 | Home | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 14 Days |
| HOL D2 | 28-11 | Away | Jong Ajax (Youth) | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HOL D2 | 15-11 | Home | Volendam | 8 Days |
| HOL D2 | 21-11 | Away | FC Oss | 14 Days |
| HOL D2 | 29-11 | Home | De Graafschap | 23 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.86 | 2.59 | 5.00 | 1.86 | 2.59 | 5.00 | 2.04 | 1.5 | 1.76 | 2.04 | 1.5 | 1.76 | 1.86 | 0.5 | 1.96 | 1.86 | 0.5 | 1.96 | |
| Initial | 1.42 | 4.70 | 5.40 | 1.42 | 4.70 | 5.40 | 1.92 | 3/3.5 | 1.88 | 1.92 | 3/3.5 | 1.88 | 1.93 | 1/1.5 | 1.89 | 1.93 | 1/1.5 | 1.89 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.83 | 2.75 | 6.00 | 1.91 | 2.63 | 5.50 | 1.78 | 1/1.5 | 2.03 | 1.78 | 1/1.5 | 2.03 | 1.88 | 0.5 | 1.93 | 1.93 | 0.5 | 1.88 | |
| Live | 1.39 | 4.50 | 6.25 | 1.42 | 4.75 | 6.50 | 1.93 | 3/3.5 | 1.88 | 1.95 | 3/3.5 | 1.85 | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.93 | 2.53 | 4.41 | 1.93 | 2.53 | 4.41 | 1.72 | 1/1.5 | 2.11 | 1.72 | 1/1.5 | 2.11 | 1.93 | 0.5 | 1.91 | 1.93 | 0.5 | 1.91 | |
| Initial | 1.42 | 4.31 | 5.30 | 1.38 | 4.43 | 5.70 | 1.96 | 3/3.5 | 1.86 | 1.96 | 3/3.5 | 1.86 | 1.99 | 1/1.5 | 1.85 | 1.91 | 1/1.5 | 1.93 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.98 | 10.5 | 1.83 | Live | 1.98 | 10.5 | 1.83 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 2 | 2.4 | Goal | 1.3 |
| 1 | Loss | 1 | 0.9 | Loss | 0.8 |
| 11 | Shot(OT) | 14.7 | 9.6 | Shot(OT) | 12.6 |
| 8 | Corner | 10 | 8.4 | Corner | 6.5 |
| 2.7 | Yellow Card | 0.5 | 2 | Yellow Card | 1.4 |
| 15 | Fouls | 9 | 13.4 | Fouls | 13.3 |
| 55.3% | Possession | 51% | 54.6% | Possession | 50.5% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| Heracles Almelo ( 12 Matches) | Roda JC ( 53 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 4 | 5 | 6 |
| HT-D / FT-W | 1 | 0 | 3 | 4 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 3 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-D | 0 | 1 | 7 | 4 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 1 | 4 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 1 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-L | 0 | 0 | 7 | 3 |
Dordrecht
NAC Breda
FC Eindhoven
Jong Ajax (Youth)
Helmond Sport
Volendam
AZ Alkmaar (Youth)
Almere City FC
FC Oss
RKC Waalwijk
VVV Venlo
Jong PSV Eindhoven (Youth)