ทีเด็ดบอล FC Oss vs RKC Waalwijk
‹ คู่ก่อนหน้าAZ Alkmaar (Youth) vs Almere City FC · ส. 7 พ.ย. 02:00 น. คู่ที่ 101 / 153เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›VVV Venlo vs Jong PSV Eindhoven (Youth) · ส. 7 พ.ย. 02:00 น.
Holland Eerste Divisie
🕒 07-11-2026 02:00 น.
FC Ossเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า🌀กองกลางเสียการครองบอล40%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0คู่ที่ 101 / 15302:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน37พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่727พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 55% ★แพงเกินจริงVSFC OssRKC Waalwijkใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ35% @3.4765% @1.86สูง/ต่ำ 3 สูง 1.87 · ต่ำ 1.94แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.87
RKC Waalwijkทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านFC Ossรอง 0.5 @1.95แนวรุก🔥12.0 vs 10.2FC Ossการ์ดยิงดุ🔥12.0FC Ossการ์ดรับหลวม🕳️8.4RKC Waalwijkการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส1 พ2FC Ossการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนRKC Waalwijkต่อ 0.5 @1.87พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันกองกลาง🎯49% vs 40%RKC Waalwijkการ์ดรับหลวม🕳️9.0FC Ossการ์ดยิงดุ🔥10.2RKC Waalwijkการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6RKC Waalwijkการ์ด 6 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.87พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥12.0 · 10.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.0 · 8.4รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.3เส้น 3การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.0·1.7ลูก/นัดการ์ด 6 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.94การ์ดสถิติต่ำ📉14/20นัดล่าสุดการ์ด 1 ใบ
FC Ossเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า
🌀กองกลางเสียการครองบอล40%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
คู่ที่ 101 / 15302:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน37พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่727พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 55% ★แพงเกินจริงVS
FC OssRKC Waalwijk
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
35% @3.4765% @1.86
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.87 · ต่ำ 1.94แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.87
RKC Waalwijkทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2
⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านFC Oss
รอง 0.5 @1.95
แนวรุก🔥12.0 vs 10.2FC Oss
การ์ดยิงดุ🔥12.0FC Oss
การ์ดรับหลวม🕳️8.4RKC Waalwijk
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส1 พ2FC Oss
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนRKC Waalwijk
ต่อ 0.5 @1.87
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันกองกลาง🎯49% vs 40%RKC Waalwijk
การ์ดรับหลวม🕳️9.0FC Oss
การ์ดยิงดุ🔥10.2RKC Waalwijk
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6RKC Waalwijk
การ์ด 6 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.87
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥12.0 · 10.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.0 · 8.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.3เส้น 3
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.0·1.7ลูก/นัด
การ์ด 6 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.94
การ์ดสถิติต่ำ📉14/20นัดล่าสุด
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์FC Oss vs RKC Waalwijk
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนRKC Waalwijk ต่อ 0.5 @1.87การ์ด 6 : 4 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.87การ์ด 6 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งRKC Waalwijkโอกาสชนะ 49%
🛡️พิศดารติด 4 แผน2 · 3 · 7 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: RKC Waalwijk · บิลหลัก 1X2 @1.86
ความเสี่ยงของบิล55%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา RKC Waalwijk ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.86 · ควรเป็น @2.02 (-8%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง RKC Waalwijk 23 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป RKC Waalwijk ต่อ 0.5
ได้ 45%เสีย 55%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 21%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง RKC Waalwijk · คาดสกอร์ 1.8 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
RKC Waalwijk ชนะ 1 ลูก24%
RKC Waalwijk ชนะ 2 ลูก13%
RKC Waalwijk ชนะ 3 ลูกขึ้นไป8%
เสมอ24%
FC Oss ชนะ 1 ลูก14%
FC Oss ชนะ 2 ลูกขึ้นไป17%
สรุป
RKC Waalwijk ชนะ45%
RKC Waalwijk ไม่แพ้69%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป21%
RKC Waalwijk คลีนชีท16%
FC Oss ยิงไม่ได้22%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
FC Oss ไม่แพ้55%
RKC Waalwijk ไม่แพ้69%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)85%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)65%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)43%
ยิงได้ทั้งคู่66%
ต่ำ 2.535%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%2-19%1-27%2-27%1-06%2-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง RKC Waalwijk)
- โอกาส RKC Waalwijk ชนะ 45% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 69%
- FC Oss เสียเฉลี่ย 1.5 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด RKC Waalwijk ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.86 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @2.02 (8%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- FC Oss ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส FC Oss ชนะ 31%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
FC Oss
ช4-1ช3-1พ1-2ส3-3ช2-1พ0-2
RKC Waalwijk
ส1-1พ0-3ส1-1ส1-1ส1-1พ1-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
FC Ossยิง 1.8 · เสีย 1.6 ต่อนัด
RKC Waalwijkยิง 1.7 · เสีย 1.4 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
FC Oss
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 18ครึ่งหลัง 16
RKC Waalwijk
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 22
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Oss
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
RKC Waalwijk
20%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 8
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Oss
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 2เสียราคา 3
RKC Waalwijk
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
FC Oss ชนะ 1เสมอ 2RKC Waalwijk ชนะ 5
- 31-01-2026RKC Waalwijk2 - 0FC Oss
- 22-11-2025FC Oss0 - 0RKC Waalwijk
- 02-07-2022RKC Waalwijk5 - 3FC Oss
- 16-07-2019FC Oss0 - 1RKC Waalwijk
- 13-01-2019FC Oss1 - 2RKC Waalwijk
- 13-10-2018RKC Waalwijk0 - 0FC Oss
- 07-04-2018FC Oss3 - 1RKC Waalwijk
- 25-11-2017RKC Waalwijk2 - 1FC Oss
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน FC Oss@3.33 → @3.47▲ 4.0%
เสมอ@3.67 → @3.77▲ 2.7%
ทีมเยือน RKC Waalwijk@1.87 → @1.860.5%
คู่อื่นใน Eerste Divisie 6 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 3.18 | 3.72 | 1.84 | 1.81 | 3 | 1.91 | 1.94 | -0.5 | 1.84 | |
| Live | 3.18 | 3.71 | 1.85 | 1.82 | 3 | 1.90 | 1.93 | -0.5 | 1.85 | ||
| Crown | Initial | 3.30 | 3.85 | 1.87 | 1.85 | 3 | 1.95 | 1.95 | -0.5 | 1.87 | |
| Live | 3.30 | 3.85 | 1.87 | 1.85 | 3 | 1.95 | 1.95 | -0.5 | 1.87 | ||
| Bet365 | Initial | 3.40 | 3.70 | 1.86 | 1.88 | 3 | 1.93 | 1.85 | -0.5 | 1.95 | |
| Live | 3.80 | 4.00 | 1.83 | 1.85 | 3 | 1.95 | 1.95 | -0.5 | 1.85 | ||
| Easybet | Initial | 3.60 | 3.80 | 1.91 | 1.84 | 3 | 1.92 | 1.90 | -0.5 | 1.87 | |
| Live | 3.60 | 3.80 | 1.84 | 1.87 | 3 | 1.91 | 1.93 | -0.5 | 1.86 | ||
| Vcbet | Initial | 3.50 | 3.80 | 1.87 | 1.85 | 3 | 1.94 | 1.91 | -0.5 | 1.88 | |
| Live | 3.60 | 3.80 | 1.83 | 1.86 | 3 | 1.93 | 1.93 | -0.5 | 1.86 | ||
| Mansion88 | Initial | 3.40 | 3.35 | 1.89 | 1.88 | 3 | 1.94 | 1.95 | -0.5 | 1.89 | |
| Live | 3.40 | 3.65 | 1.88 | 1.88 | 3 | 1.94 | 1.96 | -0.5 | 1.88 | ||
| 12BET | Initial | 3.40 | 3.35 | 1.89 | 1.88 | 3 | 1.94 | 1.95 | -0.5 | 1.89 | |
| Live | 3.40 | 3.65 | 1.88 | 1.88 | 3 | 1.94 | 1.96 | -0.5 | 1.88 | ||
| Sbobet | Initial | 3.30 | 3.46 | 1.89 | 1.90 | 3 | 1.92 | 1.95 | -0.5 | 1.89 | |
| Live | 3.30 | 3.46 | 1.89 | 1.90 | 3 | 1.92 | 1.95 | -0.5 | 1.89 | ||
| wewbet | Initial | 3.08 | 3.63 | 2.02 | 1.87 | 3 | 1.99 | 1.86 | -0.5 | 2.02 | |
| Live | 3.46 | 3.81 | 1.91 | 1.87 | 3 | 1.99 | 1.97 | -0.5 | 1.91 | ||
| 18Bet | Initial | 3.20 | 3.80 | 1.95 | 1.81 | 3 | 1.92 | 1.81 | -0.5 | 1.92 | |
| Live | 3.70 | 3.80 | 1.85 | 1.82 | 3 | 1.90 | 1.92 | -0.5 | 1.83 | ||
| pinnacle | Initial | 3.57 | 3.80 | 1.88 | 1.84 | 3 | 1.92 | 1.88 | -0.5 | 1.88 | |
| Live | 3.78 | 3.94 | 1.87 | 1.86 | 3 | 1.95 | 1.96 | -0.5 | 1.87 | ||
| hkjc | Initial | 3.60 | 3.75 | 1.70 | 1.98 | 3/3.5 | 1.73 | 1.76 | -0.5/1 | 2.02 | |
| Live | 3.60 | 3.75 | 1.70 | 1.98 | 3/3.5 | 1.73 | 1.76 | -0.5/1 | 2.02 | ||
| Willhill | Initial | 3.25 | 3.50 | 2.00 | 2.30 | 3.5 | 1.55 | 1.75 | -0.5 | 1.95 | |
| Live | 3.60 | 3.60 | 1.85 | 2.30 | 3.5 | 1.55 | 1.83 | -0.5 | 1.91 | ||
| Interwetten | Initial | 3.25 | 3.75 | 2.00 | 2.30 | 3.5 | 1.55 | 1.75 | -0.5 | 1.95 | |
| Live | 3.60 | 3.55 | 1.90 | 2.30 | 3.5 | 1.55 | 1.85 | -0.5 | 1.85 | ||
| 1xBet | Initial | 3.27 | 3.70 | 1.98 | 2.22 | 3.5 | 1.56 | 2.35 | 0 | 1.48 | |
| Live | 3.50 | 3.78 | 1.89 | 2.04 | 3/3.5 | 1.72 | 2.12 | 0/-0.5 | 1.65 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.95 | AH: | -0.5 | Away | 1.85 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [HOL D2-15] FC Oss | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 4 | 1 | 8 | 19 | 22 | 13 | 15 | 30.8% |
| Home Field | 6 | 4 | 1 | 1 | 16 | 8 | 13 | 6 | 66.7% |
| Away Field | 7 | 0 | 0 | 7 | 3 | 14 | 0 | 20 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 11 | 10 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 4 | 2 | 7 | 8 | 12 | 14 | 16 | 30.8% |
| Home Field | 6 | 4 | 1 | 1 | 7 | 4 | 13 | 4 | 66.7% |
| Away Field | 7 | 0 | 1 | 6 | 1 | 8 | 1 | 20 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 3 | 8 | 4 | 16.7% |
| [HOL D2-12] RKC Waalwijk | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 3 | 7 | 3 | 22 | 19 | 16 | 12 | 23.1% |
| Home Field | 7 | 2 | 4 | 1 | 17 | 11 | 10 | 11 | 28.6% |
| Away Field | 6 | 1 | 3 | 2 | 5 | 8 | 6 | 12 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 4 | 10 | 3 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 4 | 2 | 7 | 7 | 8 | 14 | 14 | 30.8% |
| Home Field | 7 | 4 | 0 | 3 | 7 | 4 | 12 | 7 | 57.1% |
| Away Field | 6 | 0 | 2 | 4 | 0 | 4 | 2 | 19 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 1 | 4 | 4 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| FC Oss Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 2 (20%) Lose 7 (70%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 2.1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 0% Draw 67% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 11% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HOL D2 | 31-01-2026 | RKC Waalwijk | 2-0 (0-0) | FC Oss | 6-7 (2-4) | 1.55 | 4.33 | 5.25 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | L | U |
| HOL D2 | 22-11-2025 | FC Oss | 0-0 (0-0) | RKC Waalwijk | 3-8 (0-4) | 3.60 | 3.70 | 1.86 | D | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 02-07-2022 | RKC Waalwijk | 5-3 (3-2) | FC Oss | - | L | ||||||||
| INT CF | 16-07-2019 | FC Oss | 0-1 (0-0) | RKC Waalwijk | 7-6 (2-2) | 2.55 | 4.20 | 2.15 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | U |
| HOL D2 | 13-01-2019 | FC Oss | 1-2 (0-0) | RKC Waalwijk | 4-3 (0-2) | 1.90 | 3.60 | 3.80 | L | 1.95 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| HOL D2 | 13-10-2018 | RKC Waalwijk | 0-0 (0-0) | FC Oss | 7-2 (4-0) | 2.40 | 3.50 | 2.75 | D | 2.10 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| HOL D2 | 07-04-2018 | FC Oss | 3-1 (2-1) | RKC Waalwijk | 3-3 (3-0) | 1.83 | 3.50 | 3.50 | W | 2.02 | 0.5 | 1.82 | W | O |
| HOL D2 | 25-11-2017 | RKC Waalwijk | 2-1 (0-1) | FC Oss | 9-1 (4-0) | 2.05 | 3.75 | 3.25 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.98 | L | D |
| HOL D2 | 11-03-2017 | RKC Waalwijk | 3-0 (1-0) | FC Oss | 3-3 (1-1) | 1.57 | 4.00 | 5.75 | L | 1.75 | 0.5/1 | 2.12 | L | U |
| HOL D2 | 15-10-2016 | FC Oss | 2-5 (2-1) | RKC Waalwijk | 4-3 (2-2) | 2.50 | 3.40 | 2.40 | L | 1.88 | 0 | 1.98 | L | O |
| HOL D2 | 12-04-2016 | RKC Waalwijk | 3-2 (1-0) | FC Oss | 7-9 (3-4) | 1.83 | 3.75 | 4.00 | L | 1.88 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| HOL D2 | 01-12-2015 | FC Oss | 0-0 (0-0) | RKC Waalwijk | 3-4 (0-1) | 2.00 | 3.50 | 3.60 | D | 2.00 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| HOL D2 | 17-03-2015 | FC Oss | 4-1 (1-0) | RKC Waalwijk | 3-5 | 1.40 | 4.50 | 5.50 | W | 1.78 | 1/1.5 | 2.10 | W | O |
| HOL D2 | 16-08-2014 | RKC Waalwijk | 0-4 (0-3) | FC Oss | 3-4 | 1.28 | 5.00 | 7.50 | W | 2.05 | 1/1.5 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 18-07-2009 | FC Oss | 1-3 (1-1) | RKC Waalwijk | - | L | ||||||||
| HOL D2 | 24-01-2009 | RKC Waalwijk | 5-0 (2-0) | FC Oss | - | 1.25 | 5.00 | 9.00 | L | 1.95 | 1.5 | 1.90 | L | O |
| HOL D2 | 18-10-2008 | FC Oss | 0-3 (0-0) | RKC Waalwijk | - | 3.30 | 3.50 | 1.90 | L | 1.90 | -0.5 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 23-07-2008 | FC Oss | 1-1 (1-1) | RKC Waalwijk | - | D | ||||||||
| HOL D2 | 08-03-2008 | RKC Waalwijk | 3-0 (1-0) | FC Oss | - | 1.44 | 4.00 | 6.25 | L | 1.78 | 1 | 2.08 | L | |
| HOL D2 | 17-11-2007 | FC Oss | 2-2 (1-0) | RKC Waalwijk | - | 4.00 | 3.30 | 1.80 | D | 2.15 | -0.5 | 1.70 | W | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| FC Oss Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 1 (10%) Lose 5 (50%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 20% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 10% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HOL D2 | 03-11-2026 | Heracles Almelo | 2-0 (1-0) | FC Oss | 13-4 (9-0) | 1.15 | 7.00 | 12.00 | L | 1.80 | 2 | 2.00 | D | U |
| HOLC | 29-10-2026 | PEC Zwolle | 1-2 (1-1) | FC Oss | 8-6 (4-3) | 1.27 | 5.00 | 7.00 | W | 1.88 | 1.5 | 1.93 | W | U |
| HOL D2 | 24-10-2026 | FC Oss | 3-3 (0-2) | Jong Ajax (Youth) | 4-3 (1-2) | 1.86 | 3.90 | 3.30 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| HOL D2 | 17-10-2026 | Den Bosch | 2-1 (2-0) | FC Oss | 2-9 (0-5) | 1.76 | 3.90 | 3.60 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| HOL D2 | 10-10-2026 | FC Oss | 3-1 (2-1) | Helmond Sport | 6-7 (2-1) | 1.96 | 3.60 | 3.30 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | O |
| HOL D2 | 03-10-2026 | FC Oss | 4-1 (1-1) | MVV Maastricht | 3-7 (2-5) | 2.01 | 3.50 | 3.20 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| HOL D2 | 27-09-2026 | Emmen | 1-0 (1-0) | FC Oss | 11-4 (4-3) | 1.42 | 4.50 | 5.50 | L | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | U |
| HOL D2 | 19-09-2026 | FC Oss | 3-0 (2-0) | Dordrecht | 1-6 (1-1) | 2.40 | 3.60 | 2.45 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | D |
| HOL D2 | 12-09-2026 | VVV Venlo | 3-1 (2-1) | FC Oss | 7-3 (4-1) | 1.76 | 3.80 | 3.75 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| HOL D2 | 05-09-2026 | Vitesse Arnhem | 2-1 (0-0) | FC Oss | 9-1 (2-0) | 1.51 | 4.20 | 5.00 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | D | U |
| HOL D2 | 29-08-2026 | FC Oss | 2-1 (1-0) | FC Utrecht (Youth) | 7-6 (3-3) | 2.10 | 3.50 | 3.10 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | D |
| HOL D2 | 25-08-2026 | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 1-0 (1-0) | FC Oss | 6-5 (3-2) | 1.70 | 4.00 | 4.10 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| HOL D2 | 15-08-2026 | Volendam | 3-0 (1-0) | FC Oss | 6-10 (3-9) | 1.37 | 5.00 | 6.50 | L | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | L | D |
| HOL D2 | 08-08-2026 | FC Oss | 1-2 (1-0) | NAC Breda | 3-8 (1-4) | 4.00 | 3.80 | 1.68 | L | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Racing Genk | 3-1 (3-1) | FC Oss | - | L | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | FC Oss | 3-1 (0-1) | Wattenscheid 09 | - | 1.36 | 4.33 | 6.50 | W | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 12-07-2026 | FC Oss | 0-1 (0-1) | MSV Duisburg | - | L | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | Go Ahead Eagles | 4-1 (4-1) | FC Oss | 4-9 (1-2) | 1.25 | 5.50 | 7.50 | L | 1.98 | 1.5/2 | 1.83 | L | O |
| HOL D2 | 25-04-2026 | MVV Maastricht | 0-2 (0-0) | FC Oss | 8-3 (4-1) | 2.45 | 3.60 | 2.45 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| HOL D2 | 18-04-2026 | FC Oss | 4-2 (0-1) | Den Bosch | 5-3 (2-2) | 3.00 | 3.75 | 1.96 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| No Data |
| RKC Waalwijk Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 4 (40%) Lose 3 (30%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 10% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 20% Over 0% Draw 80% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HOL D2 | 31-10-2026 | RKC Waalwijk | 1-2 (0-1) | Almere City FC | 5-4 (2-1) | 2.25 | 3.60 | 2.65 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| HOLC | 28-10-2026 | Barendrecht | 1-1 (0-0) | RKC Waalwijk | 10-7 (3-3) | 4.75 | 4.00 | 1.49 | D | 1.88 | -1 | 1.93 | L | U |
| HOL D2 | 24-10-2026 | De Graafschap | 1-1 (1-0) | RKC Waalwijk | 5-8 (2-3) | 2.25 | 3.75 | 2.57 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | U |
| HOL D2 | 18-10-2026 | RKC Waalwijk | 1-1 (0-1) | Volendam | 14-4 (7-2) | 1.81 | 3.90 | 3.60 | D | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | L | U |
| HOL D2 | 10-10-2026 | Heracles Almelo | 3-0 (0-0) | RKC Waalwijk | 9-5 (7-1) | 1.49 | 4.20 | 5.25 | L | 1.83 | 1 | 1.98 | L | U |
| HOL D2 | 04-10-2026 | RKC Waalwijk | 1-1 (1-0) | Emmen | 2-8 (1-5) | 1.79 | 3.80 | 3.60 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| HOL D2 | 27-09-2026 | Roda JC | 2-0 (1-0) | RKC Waalwijk | 1-5 (0-2) | 2.40 | 3.40 | 2.45 | L | 1.88 | 0 | 1.93 | L | U |
| HOL D2 | 19-09-2026 | RKC Waalwijk | 6-1 (3-0) | MVV Maastricht | 6-3 (3-1) | 1.45 | 4.33 | 5.75 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | O |
| HOL D2 | 12-09-2026 | Jong Ajax (Youth) | 0-2 (0-0) | RKC Waalwijk | 6-7 (2-2) | 3.40 | 3.80 | 1.86 | W | 1.88 | -0.5 | 1.93 | W | U |
| HOL D2 | 05-09-2026 | RKC Waalwijk | 4-2 (1-0) | NAC Breda | 3-4 (2-1) | 2.57 | 3.60 | 2.30 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | O |
| HOL D2 | 29-08-2026 | RKC Waalwijk | 2-2 (2-1) | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 2-5 (1-4) | 1.62 | 4.10 | 4.50 | D | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | L | O |
| HOL D2 | 22-08-2026 | Helmond Sport | 1-1 (1-0) | RKC Waalwijk | 3-4 (0-1) | 3.30 | 3.50 | 1.96 | D | 1.78 | -0.5 | 2.03 | L | U |
| HOL D2 | 15-08-2026 | RKC Waalwijk | 2-2 (0-1) | Dordrecht | 4-5 (2-2) | 1.76 | 3.80 | 3.90 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| HOL D2 | 08-08-2026 | Vitesse Arnhem | 1-1 (1-0) | RKC Waalwijk | 6-2 (1-0) | 2.30 | 3.60 | 2.50 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | U |
| INT CF | 02-08-2026 | RKC Waalwijk | 3-0 (2-0) | AE Kifisias | 5-11 (1-2) | 2.45 | 3.60 | 2.30 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | O |
| INT CF | 29-07-2026 | RKC Waalwijk | 1-2 (0-0) | Patro Eisden | 6-2 (2-0) | 1.83 | 3.80 | 3.25 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 25-07-2026 | RKC Waalwijk | 0-2 (0-0) | VfL Bochum (Youth) | - | L | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | RKC Waalwijk | 2-2 (0-0) | Volendam | 2-3 (1-1) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | O |
| INT CF | 18-07-2026 | RKC Waalwijk | 1-1 (1-0) | Alemannia Aachen | 0-5 | 2.40 | 3.60 | 2.40 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| INT CF | 11-07-2026 | Kozakken Boys | 0-0 (0-0) | RKC Waalwijk | 3-3 (1-2) | 3.00 | 3.60 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HOL D2 | 15-11 | Away | De Graafschap | 8 Days |
| HOL D2 | 21-11 | Home | Roda JC | 14 Days |
| HOL D2 | 28-11 | Away | AZ Alkmaar (Youth) | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HOL D2 | 15-11 | Home | Den Bosch | 8 Days |
| HOL D2 | 21-11 | Away | FC Eindhoven | 15 Days |
| HOL D2 | 28-11 | Away | VVV Venlo | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.70 | 2.41 | 2.29 | 3.70 | 2.41 | 2.29 | 1.86 | 1/1.5 | 1.94 | 1.86 | 1/1.5 | 1.94 | 1.88 | 0/-0.5 | 1.94 | 1.88 | 0/-0.5 | 1.94 | |
| Initial | 3.30 | 3.85 | 1.87 | 3.30 | 3.85 | 1.87 | 1.85 | 3 | 1.95 | 1.85 | 3 | 1.95 | 1.95 | -0.5 | 1.87 | 1.95 | -0.5 | 1.87 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.75 | 2.40 | 2.50 | 4.00 | 2.50 | 2.38 | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | |
| Live | 3.40 | 3.70 | 1.86 | 3.80 | 4.00 | 1.83 | 1.88 | 3 | 1.93 | 1.85 | 3 | 1.95 | 1.85 | -0.5 | 1.95 | 1.95 | -0.5 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.57 | 2.36 | 2.28 | 3.57 | 2.36 | 2.28 | 1.92 | 1/1.5 | 1.90 | 1.92 | 1/1.5 | 1.90 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.99 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.99 | |
| Initial | 3.30 | 3.46 | 1.89 | 3.30 | 3.46 | 1.89 | 1.90 | 3 | 1.92 | 1.90 | 3 | 1.92 | 1.95 | -0.5 | 1.89 | 1.95 | -0.5 | 1.89 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 1 | 2 | Goal | 1.7 |
| 2 | Loss | 1.3 | 1.5 | Loss | 1.4 |
| 16.7 | Shot(OT) | 12.7 | 17.5 | Shot(OT) | 12.9 |
| 6.3 | Corner | 6.7 | 4.4 | Corner | 6.2 |
| 1.3 | Yellow Card | 1.3 | 1.8 | Yellow Card | 1.4 |
| 15 | Fouls | 12.7 | 13.5 | Fouls | 12.8 |
| 42.7% | Possession | 50.7% | 40% | Possession | 49% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| FC Oss ( 50 Matches) | RKC Waalwijk ( 55 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 1 | 9 | 4 |
| HT-D / FT-W | 1 | 4 | 2 | 3 |
| HT-L / FT-W | 3 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 2 | 1 | 4 | 4 |
| HT-D / FT-D | 1 | 5 | 3 | 4 |
| HT-L / FT-D | 1 | 2 | 2 | 3 |
| HT-W / FT-L | 3 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 3 | 4 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-L | 5 | 8 | 4 | 5 |
Dordrecht
NAC Breda
FC Eindhoven
Jong Ajax (Youth)
Helmond Sport
Volendam
Heracles Almelo
Roda JC
AZ Alkmaar (Youth)
Almere City FC
VVV Venlo
Jong PSV Eindhoven (Youth)