ทีเด็ดบอล AZ Alkmaar (Youth) vs Almere City FC
‹ คู่ก่อนหน้าHeracles Almelo vs Roda JC · ส. 7 พ.ย. 02:00 น. คู่ที่ 100 / 153เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›FC Oss vs RKC Waalwijk · ส. 7 พ.ย. 02:00 น.
Holland Eerste Divisie
🕒 07-11-2026 02:00 น.
AZ Alkmaar (Youth)เจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ15.6✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.8คู่ที่ 100 / 15302:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่727พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 56% ★สมดุลVSAZ Alkmaar (Youth)Almere City FCใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ44% @2.7356% @2.11สูง/ต่ำ 3.5/4 สูง 1.96 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.91 · เยือน 1.91
Almere City FCทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.0🌀กองกลางเสียการครองบอล44%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านAZ Alkmaar (Youth)รอง 0/-0.5 @1.91แนวรุก🔥15.6 vs 12.0AZ Alkmaar (Youth)กองกลาง🎯51% vs 44%AZ Alkmaar (Youth)การ์ดยิงดุ🔥15.6AZ Alkmaar (Youth)การ์ดรับหลวม🕳️6.0Almere City FCการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนAlmere City FCต่อ 0/-0.5 @1.91พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️6.0 vs 13.8Almere City FCการ์ดรับหลวม🕳️13.8AZ Alkmaar (Youth)การ์ดยิงดุ🔥12.0Almere City FCการ์ดได้ราคา💰6/10Almere City FCการ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3.5/4 @1.96พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥15.6 · 12.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️13.8 · 6.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.6·2.0ลูก/นัดการ์ด 6 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3.5/4 @1.85การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุดการ์ด 1 ใบ
AZ Alkmaar (Youth)เจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ15.6✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.8
คู่ที่ 100 / 15302:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่727พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 56% ★สมดุลVS
AZ Alkmaar (Youth)Almere City FC
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
44% @2.7356% @2.11
สูง/ต่ำ 3.5/4 สูง 1.96 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.91 · เยือน 1.91
Almere City FCทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.0
🌀กองกลางเสียการครองบอล44%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านAZ Alkmaar (Youth)
รอง 0/-0.5 @1.91
แนวรุก🔥15.6 vs 12.0AZ Alkmaar (Youth)
กองกลาง🎯51% vs 44%AZ Alkmaar (Youth)
การ์ดยิงดุ🔥15.6AZ Alkmaar (Youth)
การ์ดรับหลวม🕳️6.0Almere City FC
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนAlmere City FC
ต่อ 0/-0.5 @1.91
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️6.0 vs 13.8Almere City FC
การ์ดรับหลวม🕳️13.8AZ Alkmaar (Youth)
การ์ดยิงดุ🔥12.0Almere City FC
การ์ดได้ราคา💰6/10Almere City FC
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3.5/4 @1.96
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥15.6 · 12.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️13.8 · 6.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.6·2.0ลูก/นัด
การ์ด 6 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3.5/4 @1.85
การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุด
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์AZ Alkmaar (Youth) vs Almere City FC
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนAlmere City FC ต่อ 0/-0.5 @1.91การ์ด 5 : 4 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3.5/4 @1.96การ์ด 6 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งAlmere City FCโอกาสชนะ 43%
🛡️พิศดารติด 4 แผน1 · 2 · 7 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Almere City FC · บิลหลัก 1X2 @2.11
ความเสี่ยงของบิล56%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Almere City FC ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.11 · ควรเป็น @2.07 (+2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Almere City FC 9 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Almere City FC ต่อ 0/-0.5
ได้ 44%เสียครึ่ง 22%เสีย 34%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 24%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Almere City FC · คาดสกอร์ 1.9 - 2.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Almere City FC ชนะ 1 ลูก19%
Almere City FC ชนะ 2 ลูก13%
Almere City FC ชนะ 3 ลูกขึ้นไป11%
เสมอ22%
AZ Alkmaar (Youth) ชนะ 1 ลูก16%
AZ Alkmaar (Youth) ชนะ 2 ลูกขึ้นไป18%
สรุป
Almere City FC ชนะ44%
Almere City FC ไม่แพ้66%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป24%
Almere City FC คลีนชีท14%
AZ Alkmaar (Youth) ยิงไม่ได้13%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
AZ Alkmaar (Youth) ไม่แพ้56%
Almere City FC ไม่แพ้66%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)91%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)76%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)56%
ยิงได้ทั้งคู่75%
ต่ำ 2.524%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-28%1-17%2-27%2-17%1-35%2-35%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Almere City FC)
- โอกาส Almere City FC ชนะ 44% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 66%
- Almere City FC ยิงเฉลี่ย 2.0 ลูก/นัด
- AZ Alkmaar (Youth) เสียเฉลี่ย 2.3 ลูก/นัด
- Almere City FC ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Almere City FC ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- เจอกันล่าสุด AZ Alkmaar (Youth) เคยชนะ 3 นัด
- โอกาส AZ Alkmaar (Youth) ชนะ 34%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
AZ Alkmaar (Youth)
ส1-1ช4-1พ0-1ส4-4ช5-4พ1-2
Almere City FC
ช1-0ช3-0พ1-2พ2-3ช2-0ช2-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
AZ Alkmaar (Youth)ยิง 2.6 · เสีย 2.2 ต่อนัด
Almere City FCยิง 1.8 · เสีย 1.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
AZ Alkmaar (Youth)
4.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 23ครึ่งหลัง 25
Almere City FC
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 19
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
AZ Alkmaar (Youth)
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
Almere City FC
30%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 7
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
AZ Alkmaar (Youth)
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 2เสียราคา 4
Almere City FC
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
AZ Alkmaar (Youth) ชนะ 4เสมอ 0Almere City FC ชนะ 4
- 27-01-2026AZ Alkmaar (Youth)3 - 4Almere City FC
- 25-10-2025Almere City FC1 - 3AZ Alkmaar (Youth)
- 08-04-2023Almere City FC2 - 1AZ Alkmaar (Youth)
- 23-08-2022AZ Alkmaar (Youth)3 - 2Almere City FC
- 02-07-2022AZ Alkmaar (Youth)1 - 3Almere City FC
- 07-05-2022Almere City FC0 - 3AZ Alkmaar (Youth)
- 10-08-2021AZ Alkmaar (Youth)2 - 1Almere City FC
- 16-01-2021AZ Alkmaar (Youth)2 - 5Almere City FC
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน AZ Alkmaar (Youth)@2.66 → @2.73▲ 2.6%
เสมอ@3.92 → @3.960.9%
ทีมเยือน Almere City FC@2.09 → @2.111.0%
คู่อื่นใน Eerste Divisie 6 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 2.48 | 4.10 | 2.10 | 1.93 | 3.5/4 | 1.79 | 1.88 | 0/-0.5 | 1.90 | |
| Live | 2.48 | 4.10 | 2.10 | 1.93 | 3.5/4 | 1.79 | 1.88 | 0/-0.5 | 1.90 | ||
| Crown | Initial | 2.61 | 4.10 | 2.11 | 1.95 | 3.5/4 | 1.85 | 1.90 | 0/-0.5 | 1.92 | |
| Live | 2.61 | 4.10 | 2.11 | 1.95 | 3.5/4 | 1.85 | 1.90 | 0/-0.5 | 1.92 | ||
| Bet365 | Initial | 2.75 | 3.90 | 2.05 | 1.90 | 3.5/4 | 1.90 | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | |
| Live | 2.90 | 4.00 | 2.15 | 1.95 | 3.5/4 | 1.85 | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | ||
| Easybet | Initial | 2.60 | 3.80 | 2.11 | 1.98 | 3.5/4 | 1.84 | 1.88 | 0/-0.5 | 1.96 | |
| Live | 2.70 | 3.80 | 2.11 | 1.98 | 3.5/4 | 1.84 | 1.92 | 0/-0.5 | 1.92 | ||
| Vcbet | Initial | 2.70 | 4.00 | 2.15 | 1.96 | 3.5/4 | 1.84 | 1.86 | 0/-0.5 | 1.93 | |
| Live | 2.80 | 4.00 | 2.10 | 1.95 | 3.5/4 | 1.84 | 1.89 | 0/-0.5 | 1.90 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.64 | 3.65 | 2.08 | 1.98 | 3.5/4 | 1.84 | 1.88 | 0/-0.5 | 1.96 | |
| Live | 2.77 | 3.80 | 2.10 | 1.97 | 3.5/4 | 1.85 | 1.91 | 0/-0.5 | 1.93 | ||
| 12BET | Initial | 2.64 | 3.65 | 2.08 | 1.98 | 3.5/4 | 1.84 | 1.88 | 0/-0.5 | 1.96 | |
| Live | 2.77 | 3.80 | 2.10 | 1.97 | 3.5/4 | 1.85 | 1.91 | 0/-0.5 | 1.93 | ||
| Sbobet | Initial | 2.62 | 3.76 | 2.11 | 1.98 | 3.5/4 | 1.84 | 1.88 | 0/-0.5 | 1.96 | |
| Live | 2.68 | 3.77 | 2.07 | 1.98 | 3.5/4 | 1.84 | 1.92 | 0/-0.5 | 1.92 | ||
| wewbet | Initial | 2.63 | 3.94 | 2.16 | 2.01 | 3.5/4 | 1.85 | 1.93 | 0/-0.5 | 1.95 | |
| Live | 2.70 | 4.12 | 2.16 | 1.98 | 3.5/4 | 1.88 | 1.92 | 0/-0.5 | 1.96 | ||
| 18Bet | Initial | 2.90 | 3.90 | 2.05 | 1.92 | 3.5/4 | 1.80 | 1.90 | 0/-0.5 | 1.83 | |
| Live | 2.80 | 4.10 | 2.10 | 1.91 | 3.5/4 | 1.81 | 1.88 | 0/-0.5 | 1.86 | ||
| pinnacle | Initial | 2.92 | 3.95 | 2.10 | 1.94 | 3.5/4 | 1.82 | 1.92 | 0/-0.5 | 1.85 | |
| Live | 2.79 | 4.35 | 2.16 | 1.95 | 3.5/4 | 1.87 | 1.91 | 0/-0.5 | 1.93 | ||
| Willhill | Initial | 2.75 | 3.90 | 2.10 | 1.75 | 3.5 | 1.95 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.85 | |
| Live | 2.70 | 3.90 | 2.10 | 1.75 | 3.5 | 1.95 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.85 | ||
| Interwetten | Initial | 2.85 | 3.80 | 2.10 | 1.75 | 3.5 | 1.95 | 1.70 | -0.5 | 2.05 | |
| Live | 2.80 | 3.90 | 2.15 | 1.75 | 3.5 | 1.95 | 2.10 | 0 | 1.65 | ||
| 1xBet | Initial | 2.89 | 3.80 | 2.08 | 1.74 | 3.5 | 1.98 | 2.20 | 0 | 1.59 | |
| Live | 2.78 | 4.00 | 2.13 | 1.93 | 3.5/4 | 1.80 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.86 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | 0/-0.5 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [HOL D2-10] AZ Alkmaar (Youth) | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 5 | 2 | 6 | 32 | 28 | 17 | 10 | 38.5% |
| Home Field | 6 | 3 | 0 | 3 | 12 | 10 | 9 | 14 | 50.0% |
| Away Field | 7 | 2 | 2 | 3 | 20 | 18 | 8 | 8 | 28.6% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 15 | 13 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 4 | 5 | 4 | 13 | 12 | 17 | 8 | 30.8% |
| Home Field | 6 | 1 | 3 | 2 | 5 | 5 | 6 | 19 | 16.7% |
| Away Field | 7 | 3 | 2 | 2 | 8 | 7 | 11 | 3 | 42.9% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 6 | 6 | 7 | 33.3% |
| [HOL D2-3] Almere City FC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 8 | 1 | 4 | 27 | 13 | 25 | 3 | 61.5% |
| Home Field | 6 | 4 | 0 | 2 | 10 | 5 | 12 | 7 | 66.7% |
| Away Field | 7 | 4 | 1 | 2 | 17 | 8 | 13 | 4 | 57.1% |
| Last 6 | 6 | 3 | 0 | 3 | 11 | 9 | 9 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 4 | 8 | 1 | 8 | 5 | 20 | 6 | 30.8% |
| Home Field | 6 | 3 | 3 | 0 | 5 | 1 | 12 | 6 | 50.0% |
| Away Field | 7 | 1 | 5 | 1 | 3 | 4 | 8 | 6 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 6 | 3 | 13 | 66.7% |
Head to Head Statistics
| AZ Alkmaar (Youth) Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 0 (0%) Lose 5 (50%) 2.1 goals Goal Score/Loss per Game 2.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 10% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HOL D2 | 27-01-2026 | AZ Alkmaar (Youth) | 3-4 (1-2) | Almere City FC | 2-9 (2-7) | 3.00 | 3.90 | 2.10 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | O |
| HOL D2 | 25-10-2025 | Almere City FC | 1-3 (1-1) | AZ Alkmaar (Youth) | 11-2 (6-0) | 1.67 | 4.20 | 4.33 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | O |
| HOL D2 | 08-04-2023 | Almere City FC | 2-1 (2-1) | AZ Alkmaar (Youth) | 5-4 (1-2) | 1.45 | 4.00 | 6.50 | L | 2.05 | 1/1.5 | 1.80 | W | D |
| HOL D2 | 23-08-2022 | AZ Alkmaar (Youth) | 3-2 (2-0) | Almere City FC | 6-9 (2-3) | 3.40 | 3.75 | 1.95 | W | 1.85 | -0.5 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 02-07-2022 | AZ Alkmaar (Youth) | 1-3 (0-1) | Almere City FC | 6-5 (3-4) | 2.25 | 4.00 | 2.40 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| HOL D2 | 07-05-2022 | Almere City FC | 0-3 (0-0) | AZ Alkmaar (Youth) | 6-3 (3-3) | 1.40 | 4.75 | 6.00 | W | 1.83 | 1/1.5 | 2.03 | W | U |
| HOL D2 | 10-08-2021 | AZ Alkmaar (Youth) | 2-1 (0-1) | Almere City FC | 3-3 (2-2) | 5.00 | 4.20 | 1.53 | W | 1.80 | -1 | 2.05 | W | U |
| HOL D2 | 16-01-2021 | AZ Alkmaar (Youth) | 2-5 (1-4) | Almere City FC | 6-6 (2-4) | 4.20 | 4.00 | 1.60 | L | 2.00 | -0.5/1 | 1.85 | L | O |
| HOL D2 | 07-11-2020 | Almere City FC | 2-0 (0-0) | AZ Alkmaar (Youth) | 7-9 (5-5) | 1.36 | 5.25 | 7.00 | L | 1.88 | 1.5 | 1.98 | L | U |
| HOL D2 | 03-03-2020 | AZ Alkmaar (Youth) | 3-1 (0-1) | Almere City FC | 5-8 (2-2) | 2.60 | 3.60 | 2.50 | W | 2.00 | 0 | 1.85 | W | O |
| HOL D2 | 21-09-2019 | Almere City FC | 2-1 (1-1) | AZ Alkmaar (Youth) | 5-1 (3-0) | 1.57 | 4.20 | 5.25 | L | 1.95 | 1 | 1.90 | D | U |
| INT CF | 24-07-2019 | Almere City FC | 0-2 (0-1) | AZ Alkmaar (Youth) | 11-1 (6-0) | 1.44 | 4.75 | 4.75 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | U |
| HOL D2 | 09-02-2019 | Almere City FC | 2-0 (1-0) | AZ Alkmaar (Youth) | 5-9 (4-5) | 1.60 | 4.00 | 4.50 | L | 1.82 | 0.5/1 | 2.02 | L | U |
| HOL D2 | 21-08-2018 | AZ Alkmaar (Youth) | 2-3 (0-3) | Almere City FC | 9-6 (2-4) | 2.37 | 3.60 | 2.75 | L | 2.10 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| HOL D2 | 17-03-2018 | AZ Alkmaar (Youth) | 4-1 (2-0) | Almere City FC | 4-1 (1-0) | 2.45 | 3.30 | 2.80 | W | 1.82 | 0 | 2.02 | W | O |
| HOL D2 | 04-11-2017 | Almere City FC | 3-2 (1-1) | AZ Alkmaar (Youth) | 7-5 (2-2) | 2.25 | 3.75 | 2.50 | L | 2.12 | 0/0.5 | 1.75 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| AZ Alkmaar (Youth) Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 2.6 goals Goal Score/Loss per Game 2.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 20% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HOL D2 | 31-10-2026 | Roda JC | 2-1 (1-0) | AZ Alkmaar (Youth) | 8-4 (1-2) | 1.71 | 4.00 | 3.80 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| HOL D2 | 24-10-2026 | AZ Alkmaar (Youth) | 5-4 (2-2) | Helmond Sport | 5-7 (2-4) | 1.57 | 4.50 | 4.10 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | D | O |
| HOL D2 | 17-10-2026 | VVV Venlo | 4-4 (1-2) | AZ Alkmaar (Youth) | 7-5 (2-1) | 1.96 | 3.90 | 3.00 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| HOL D2 | 10-10-2026 | AZ Alkmaar (Youth) | 0-1 (0-1) | Den Bosch | 10-7 (3-1) | 1.71 | 4.33 | 3.60 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | U |
| HOL D2 | 19-09-2026 | AZ Alkmaar (Youth) | 4-1 (2-0) | Volendam | 5-3 (3-0) | 2.70 | 3.80 | 2.10 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | O |
| HOL D2 | 15-09-2026 | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 1-1 (1-0) | AZ Alkmaar (Youth) | 7-4 (3-0) | 2.65 | 3.80 | 2.15 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| HOL D2 | 12-09-2026 | Heracles Almelo | 3-2 (1-2) | AZ Alkmaar (Youth) | 8-1 (4-1) | 1.33 | 4.50 | 7.50 | L | 1.90 | 1.5 | 1.90 | W | O |
| HOL D2 | 05-09-2026 | Dordrecht | 3-6 (2-3) | AZ Alkmaar (Youth) | 2-6 (1-3) | 2.05 | 3.70 | 2.85 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | O |
| HOL D2 | 01-09-2026 | AZ Alkmaar (Youth) | 2-1 (1-1) | FC Utrecht (Youth) | 7-6 (3-5) | 1.49 | 4.33 | 5.00 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | D | U |
| HOL D2 | 29-08-2026 | AZ Alkmaar (Youth) | 1-2 (0-1) | MVV Maastricht | 5-4 (3-3) | 1.73 | 3.90 | 4.00 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | U |
| HOL D2 | 22-08-2026 | Emmen | 3-1 (0-0) | AZ Alkmaar (Youth) | 4-3 (2-2) | 2.05 | 3.60 | 3.00 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | O |
| HOL D2 | 18-08-2026 | De Graafschap | 2-5 (1-1) | AZ Alkmaar (Youth) | 5-3 (4-1) | 1.80 | 4.00 | 3.75 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| HOL D2 | 11-08-2026 | AZ Alkmaar (Youth) | 0-1 (0-0) | FC Eindhoven | 5-3 (2-0) | 2.35 | 3.75 | 2.50 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 01-08-2026 | IJsselmeervogels | 1-7 (0-2) | AZ Alkmaar (Youth) | - | W | ||||||||
| INT CF | 29-07-2026 | Quick Boys | 1-4 (1-0) | AZ Alkmaar (Youth) | 3-6 (2-2) | 2.35 | 4.50 | 2.15 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Jong Sparta Rotterdam (Youth) | 2-3 (1-0) | AZ Alkmaar (Youth) | 5-9 (1-8) | 3.10 | 3.75 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 17-07-2026 | AZ Alkmaar (Youth) | 3-0 (0-0) | Jong Ajax (Youth) | 11-3 (6-3) | 2.25 | 4.50 | 2.25 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 11-07-2026 | AZ Alkmaar (Youth) | 3-1 (1-1) | Volendam | - | W | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | RKC Waalwijk | 1-1 (1-1) | AZ Alkmaar (Youth) | - | D | ||||||||
| HOL D2 | 25-04-2026 | AZ Alkmaar (Youth) | 2-0 (1-0) | Roda JC | 12-4 (4-2) | 2.75 | 3.80 | 2.05 | W | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | W | U |
| No Data |
| Almere City FC Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 0 (0%) Lose 4 (40%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HOL D2 | 31-10-2026 | RKC Waalwijk | 1-2 (0-1) | Almere City FC | 5-4 (2-1) | 2.25 | 3.60 | 2.65 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| HOLC | 28-10-2026 | SC Telstar | 0-2 (0-0) | Almere City FC | 7-5 (3-3) | 1.68 | 3.75 | 3.90 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| HOL D2 | 24-10-2026 | Almere City FC | 2-3 (1-0) | Roda JC | 3-14 (2-9) | 1.79 | 3.80 | 3.60 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| HOL D2 | 17-10-2026 | Emmen | 2-1 (2-0) | Almere City FC | 8-3 (5-2) | 2.32 | 3.75 | 2.50 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | U |
| HOL D2 | 10-10-2026 | Almere City FC | 3-0 (2-0) | FC Eindhoven | 6-3 (4-0) | 1.39 | 4.60 | 6.25 | W | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | W | U |
| HOL D2 | 04-10-2026 | Almere City FC | 1-0 (1-0) | Volendam | 6-4 (3-1) | 1.86 | 3.90 | 3.50 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| HOL D2 | 26-09-2026 | Dordrecht | 3-2 (1-1) | Almere City FC | 4-4 (1-0) | 2.85 | 3.90 | 2.05 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | O |
| HOL D2 | 19-09-2026 | Almere City FC | 1-0 (0-0) | Heracles Almelo | 3-8 (3-2) | 3.10 | 3.80 | 1.96 | W | 1.78 | -0.5 | 2.03 | W | U |
| HOL D2 | 12-09-2026 | MVV Maastricht | 0-4 (0-0) | Almere City FC | 5-4 (4-2) | 2.85 | 3.70 | 2.05 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | O |
| HOL D2 | 05-09-2026 | Almere City FC | 0-1 (0-0) | Jong Ajax (Youth) | 10-4 (7-0) | 1.35 | 4.75 | 6.50 | L | 1.98 | 1.5 | 1.83 | L | U |
| HOL D2 | 29-08-2026 | De Graafschap | 1-4 (1-1) | Almere City FC | 9-5 (4-3) | 2.20 | 3.90 | 2.75 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| HOL D2 | 22-08-2026 | Vitesse Arnhem | 0-3 (0-0) | Almere City FC | 7-3 (5-2) | 2.50 | 3.40 | 2.35 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | D |
| HOL D2 | 15-08-2026 | Almere City FC | 3-1 (1-1) | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 3-7 (1-4) | 1.62 | 4.20 | 4.20 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | O |
| HOL D2 | 08-08-2026 | Den Bosch | 1-1 (0-0) | Almere City FC | 7-5 (4-3) | 2.55 | 3.80 | 2.20 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Emmen | 4-0 (2-0) | Almere City FC | 11-4 (4-4) | 2.30 | 4.00 | 2.30 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Almere City FC | 8-4 (2-2) | TOP Oss Amateurs | - | W | ||||||||
| INT CF | 15-07-2026 | Almere City FC | 2-1 (1-1) | Volendam | - | 1.91 | 4.50 | 2.70 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| INT CF | 11-07-2026 | AZ Alkmaar | 2-1 (0-1) | Almere City FC | - | L | ||||||||
| INT CF | 09-07-2026 | Go Ahead Eagles | 2-1 (1-1) | Almere City FC | - | 1.40 | 4.33 | 6.00 | L | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 04-07-2026 | Almere City FC | 2-1 (1-1) | SC Telstar | - | W | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HOL D2 | 21-11 | Away | Vitesse Arnhem | 14 Days |
| HOL D2 | 24-11 | Away | Jong Ajax (Youth) | 17 Days |
| HOL D2 | 28-11 | Home | FC Oss | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HOL D2 | 15-11 | Home | Helmond Sport | 8 Days |
| HOL D2 | 21-11 | Home | NAC Breda | 14 Days |
| HOL D2 | 28-11 | Away | FC Utrecht (Youth) | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.95 | 2.65 | 2.48 | 2.95 | 2.65 | 2.48 | 1.85 | 1.5 | 1.95 | 1.85 | 1.5 | 1.95 | 2.07 | 0 | 1.75 | 2.07 | 0 | 1.75 | |
| Initial | 2.61 | 4.10 | 2.11 | 2.61 | 4.10 | 2.11 | 1.95 | 3.5/4 | 1.85 | 1.95 | 3.5/4 | 1.85 | 1.90 | 0/-0.5 | 1.92 | 1.90 | 0/-0.5 | 1.92 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.10 | 2.75 | 2.60 | 3.10 | 2.75 | 2.60 | 1.80 | 1.5 | 1.91 | 1.88 | 1.5 | 1.93 | 2.08 | 0 | 1.73 | 2.08 | 0 | 1.73 | |
| Live | 2.75 | 3.90 | 2.05 | 2.90 | 4.00 | 2.15 | 1.90 | 3.5/4 | 1.90 | 1.95 | 3.5/4 | 1.85 | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.79 | 1.5 | 2.03 | 1.79 | 1.5 | 2.03 | 2.12 | 0 | 1.73 | 2.12 | 0 | 1.73 | |||||||
| Initial | 2.62 | 3.76 | 2.11 | 2.68 | 3.77 | 2.07 | 1.98 | 3.5/4 | 1.84 | 1.98 | 3.5/4 | 1.84 | 1.88 | 0/-0.5 | 1.96 | 1.92 | 0/-0.5 | 1.92 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.83 | 10.5 | 1.98 | Live | 1.83 | 10.5 | 1.98 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 3 | Goal | 1.7 | 2.6 | Goal | 2 |
| 3 | Loss | 1.7 | 2.3 | Loss | 1 |
| 19 | Shot(OT) | 17.7 | 15.8 | Shot(OT) | 15.9 |
| 6.7 | Corner | 3.7 | 5.1 | Corner | 4.9 |
| 2 | Yellow Card | 3 | 1.4 | Yellow Card | 1.1 |
| 12 | Fouls | 14.3 | 11.8 | Fouls | 11.4 |
| 56% | Possession | 44.7% | 51.1% | Possession | 44.3% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| AZ Alkmaar (Youth) ( 50 Matches) | Almere City FC ( 56 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 4 | 10 | 3 |
| HT-D / FT-W | 2 | 5 | 6 | 6 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 0 | 3 |
| HT-W / FT-D | 1 | 1 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 0 | 2 | 2 | 1 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 2 | 2 | 0 |
| HT-D / FT-L | 3 | 2 | 4 | 5 |
| HT-L / FT-L | 13 | 7 | 3 | 8 |
Dordrecht
NAC Breda
FC Eindhoven
Jong Ajax (Youth)
Helmond Sport
Volendam
Heracles Almelo
Roda JC
FC Oss
RKC Waalwijk
VVV Venlo
Jong PSV Eindhoven (Youth)