ทีเด็ดบอล FC Eindhoven vs Jong Ajax (Youth)
‹ คู่ก่อนหน้าDordrecht vs NAC Breda · ส. 7 พ.ย. 02:00 น. คู่ที่ 97 / 153เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Helmond Sport vs Volendam · ส. 7 พ.ย. 02:00 น.
Holland Eerste Divisie
🕒 07-11-2026 02:00 น.
FC Eindhovenเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี47%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 97 / 15302:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน220พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 53% ★ราคาคุ้มVSFC EindhovenJong Ajax (Youth)ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ59% @2.0341% @2.92สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.96 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.99
Jong Ajax (Youth)ทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ7.8⚖️กองกลางสูสี52%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6🏠เต็งเจ้าบ้านFC Eindhovenต่อ 0/0.5 @1.83พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.2 vs 7.8FC Eindhovenการ์ดยิงดุ🔥10.2FC Eindhovenการ์ดรับหลวม🕳️12.6Jong Ajax (Youth)การ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนJong Ajax (Youth)รอง 0/0.5 @1.99กองกลาง🎯52% vs 47%Jong Ajax (Youth)การ์ดรับหลวม🕳️12.0FC Eindhovenการ์ดยิงดุ🔥7.8Jong Ajax (Youth)การ์ดได้ราคา💰7/10Jong Ajax (Youth)การ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3.5 @1.96พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.2 · 7.8รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️12.0 · 12.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.0·2.1ลูก/นัดการ์ด 6 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3.5 @1.85ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
FC Eindhovenเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี47%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 97 / 15302:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน220พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 53% ★ราคาคุ้มVS
FC EindhovenJong Ajax (Youth)
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
59% @2.0341% @2.92
สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.96 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.99
Jong Ajax (Youth)ทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ7.8
⚖️กองกลางสูสี52%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6
🏠เต็งเจ้าบ้านFC Eindhoven
ต่อ 0/0.5 @1.83
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.2 vs 7.8FC Eindhoven
การ์ดยิงดุ🔥10.2FC Eindhoven
การ์ดรับหลวม🕳️12.6Jong Ajax (Youth)
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนJong Ajax (Youth)
รอง 0/0.5 @1.99
กองกลาง🎯52% vs 47%Jong Ajax (Youth)
การ์ดรับหลวม🕳️12.0FC Eindhoven
การ์ดยิงดุ🔥7.8Jong Ajax (Youth)
การ์ดได้ราคา💰7/10Jong Ajax (Youth)
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3.5 @1.96
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.2 · 7.8รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️12.0 · 12.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.0·2.1ลูก/นัด
การ์ด 6 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3.5 @1.85
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์FC Eindhoven vs Jong Ajax (Youth)
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3.5 @1.96การ์ด 6 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งFC Eindhovenโอกาสชนะ 45%
🛡️พิศดารติด 4 แผน1 · 2 · 20 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: FC Eindhoven · บิลหลัก 1X2 @2.03
ความเสี่ยงของบิล53%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา FC Eindhoven ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.03 · ควรเป็น @1.92 (+5%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง FC Eindhoven 14 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป FC Eindhoven ต่อ 0/0.5
ได้ 47%เสียครึ่ง 23%เสีย 29%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 28%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง FC Eindhoven · คาดสกอร์ 2.1 - 1.6 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
FC Eindhoven ชนะ 1 ลูก20%
FC Eindhoven ชนะ 2 ลูก14%
FC Eindhoven ชนะ 3 ลูกขึ้นไป13%
เสมอ23%
Jong Ajax (Youth) ชนะ 1 ลูก16%
Jong Ajax (Youth) ชนะ 2 ลูกขึ้นไป14%
สรุป
FC Eindhoven ชนะ47%
FC Eindhoven ไม่แพ้71%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป28%
FC Eindhoven คลีนชีท21%
Jong Ajax (Youth) ยิงไม่ได้13%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
FC Eindhoven ไม่แพ้71%
Jong Ajax (Youth) ไม่แพ้53%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)88%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)70%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)49%
ยิงได้ทั้งคู่69%
ต่ำ 2.530%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-19%1-19%2-27%1-27%3-16%2-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง FC Eindhoven)
- โอกาส FC Eindhoven ชนะ 47% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 71%
- ราคา @2.03 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.92 (คุ้มกว่า 5%)
- Jong Ajax (Youth) เสียเฉลี่ย 2.1 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด FC Eindhoven ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาส Jong Ajax (Youth) ชนะ 29%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
FC Eindhoven
ส2-2พ0-3พ0-1พ1-2ช5-3พ2-3
Jong Ajax (Youth)
พ1-6ส0-0พ0-3ช2-1ส3-3ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
FC Eindhovenยิง 1.7 · เสีย 2.0 ต่อนัด
Jong Ajax (Youth)ยิง 1.2 · เสีย 1.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
FC Eindhoven
3.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 21
Jong Ajax (Youth)
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 18
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Eindhoven
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
Jong Ajax (Youth)
30%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 7
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Eindhoven
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 2เสียราคา 5
Jong Ajax (Youth)
70%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 0เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
FC Eindhoven ชนะ 4เสมอ 3Jong Ajax (Youth) ชนะ 1
- 07-03-2026FC Eindhoven2 - 1Jong Ajax (Youth)
- 22-11-2025Jong Ajax (Youth)1 - 3FC Eindhoven
- 04-03-2025Jong Ajax (Youth)0 - 2FC Eindhoven
- 24-08-2024FC Eindhoven0 - 3Jong Ajax (Youth)
- 24-12-2023FC Eindhoven2 - 2Jong Ajax (Youth)
- 26-09-2023Jong Ajax (Youth)1 - 1FC Eindhoven
- 11-03-2023FC Eindhoven5 - 1Jong Ajax (Youth)
- 07-01-2023Jong Ajax (Youth)1 - 1FC Eindhoven
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน FC Eindhoven@2.07 → @2.03▼ 2.1%
เสมอ@3.83 → @3.901.7%
ทีมเยือน Jong Ajax (Youth)@2.78 → @2.92▲ 4.9%
คู่อื่นใน Eerste Divisie 6 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 2.00 | 4.00 | 2.68 | 1.90 | 3.5 | 1.82 | 1.80 | 0/0.5 | 1.98 | |
| Live | 2.03 | 3.93 | 2.65 | 1.91 | 3.5 | 1.81 | 1.80 | 0/0.5 | 1.98 | ||
| Crown | Initial | 2.02 | 4.00 | 2.82 | 1.95 | 3.5 | 1.85 | 1.82 | 0/0.5 | 2.00 | |
| Live | 2.06 | 4.00 | 2.78 | 1.95 | 3.5 | 1.85 | 1.84 | 0/0.5 | 1.98 | ||
| Bet365 | Initial | 2.20 | 3.80 | 2.65 | 1.83 | 3.5 | 1.83 | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | |
| Live | 2.05 | 4.00 | 3.10 | 1.83 | 3.5 | 1.83 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | ||
| Easybet | Initial | 2.12 | 3.90 | 2.90 | 1.92 | 3.5 | 1.83 | 1.84 | 0/0.5 | 1.92 | |
| Live | 2.03 | 3.90 | 3.00 | 1.94 | 3.5 | 1.83 | 1.81 | 0/0.5 | 1.98 | ||
| Vcbet | Initial | 2.00 | 4.00 | 3.00 | 1.93 | 3.5 | 1.86 | 1.81 | 0/0.5 | 2.00 | |
| Live | 2.00 | 3.90 | 3.00 | 1.94 | 3.5 | 1.85 | 1.82 | 0/0.5 | 1.98 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.95 | 3.55 | 2.92 | 1.97 | 3.5 | 1.85 | 1.83 | 0/0.5 | 2.01 | |
| Live | 2.06 | 3.70 | 2.90 | 1.96 | 3.5 | 1.86 | 1.83 | 0/0.5 | 2.01 | ||
| 12BET | Initial | 1.95 | 3.55 | 2.92 | 1.97 | 3.5 | 1.85 | 1.83 | 0/0.5 | 2.01 | |
| Live | 2.06 | 3.70 | 2.90 | 1.96 | 3.5 | 1.86 | 1.83 | 0/0.5 | 2.01 | ||
| Sbobet | Initial | 1.99 | 3.69 | 2.87 | 1.97 | 3.5 | 1.85 | 1.84 | 0/0.5 | 2.00 | |
| Live | 1.99 | 3.69 | 2.87 | 1.97 | 3.5 | 1.85 | 1.84 | 0/0.5 | 2.00 | ||
| wewbet | Initial | 2.04 | 3.88 | 2.86 | 1.92 | 3.5 | 1.94 | 2.04 | 0.5 | 1.84 | |
| Live | 2.07 | 3.99 | 2.91 | 1.98 | 3.5 | 1.88 | 1.86 | 0/0.5 | 2.02 | ||
| 18Bet | Initial | 2.00 | 4.00 | 2.90 | 1.86 | 3.5 | 1.86 | 1.81 | 0/0.5 | 1.92 | |
| Live | 2.05 | 4.00 | 3.00 | 1.91 | 3.5 | 1.81 | 1.79 | 0/0.5 | 1.95 | ||
| pinnacle | Initial | 2.29 | 3.90 | 2.64 | 1.93 | 3.5 | 1.83 | 2.03 | 0/0.5 | 1.76 | |
| Live | 2.07 | 4.07 | 3.12 | 1.95 | 3.5 | 1.86 | 1.83 | 0/0.5 | 2.02 | ||
| Willhill | Initial | 2.25 | 3.90 | 2.50 | 1.91 | 3.5 | 1.83 | 2.00 | 0/0.5 | 1.73 | |
| Live | 2.00 | 3.75 | 3.00 | 1.91 | 3.5 | 1.83 | 1.80 | 0/0.5 | 1.91 | ||
| Interwetten | Initial | 1.97 | 3.85 | 3.05 | 1.85 | 3.5 | 1.85 | 1.95 | 0.5 | 1.75 | |
| Live | 2.05 | 3.75 | 3.00 | 1.90 | 3.5 | 1.80 | 2.05 | 0.5 | 1.70 | ||
| 1xBet | Initial | 1.99 | 3.95 | 3.07 | 1.86 | 3.5 | 1.84 | 1.52 | 0 | 2.30 | |
| Live | 2.04 | 3.94 | 2.98 | 1.90 | 3.5 | 1.83 | 1.79 | 0/0.5 | 1.93 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | 0/0.5 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [HOL D2-18] FC Eindhoven | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 3 | 2 | 8 | 18 | 28 | 11 | 18 | 23.1% |
| Home Field | 7 | 2 | 1 | 4 | 11 | 13 | 7 | 17 | 28.6% |
| Away Field | 6 | 1 | 1 | 4 | 7 | 15 | 4 | 16 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 0 | 1 | 5 | 7 | 15 | 1 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 3 | 5 | 5 | 8 | 11 | 14 | 15 | 23.1% |
| Home Field | 7 | 2 | 3 | 2 | 5 | 5 | 9 | 13 | 28.6% |
| Away Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 6 | 5 | 14 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 4 | 5 | 7 | 33.3% |
| [HOL D2-16] Jong Ajax (Youth) | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 3 | 4 | 6 | 19 | 30 | 13 | 16 | 23.1% |
| Home Field | 7 | 2 | 2 | 3 | 10 | 15 | 8 | 16 | 28.6% |
| Away Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 9 | 15 | 5 | 14 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 7 | 14 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 4 | 5 | 4 | 11 | 12 | 17 | 10 | 30.8% |
| Home Field | 7 | 2 | 4 | 1 | 7 | 6 | 10 | 12 | 28.6% |
| Away Field | 6 | 2 | 1 | 3 | 4 | 6 | 7 | 9 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 5 | 8 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| FC Eindhoven Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 4 (40%) Lose 2 (20%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 10% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 10% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HOL D2 | 07-03-2026 | FC Eindhoven | 2-1 (1-0) | Jong Ajax (Youth) | 3-4 (0-2) | 1.66 | 3.80 | 4.20 | W | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | D |
| HOL D2 | 22-11-2025 | Jong Ajax (Youth) | 1-3 (0-1) | FC Eindhoven | 6-6 (3-2) | 2.05 | 3.70 | 2.85 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| HOL D2 | 04-03-2025 | Jong Ajax (Youth) | 0-2 (0-0) | FC Eindhoven | 1-13 (0-7) | 2.10 | 3.60 | 3.20 | W | 1.85 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| HOL D2 | 24-08-2024 | FC Eindhoven | 0-3 (0-1) | Jong Ajax (Youth) | 4-11 (1-6) | 1.95 | 3.90 | 3.40 | L | 1.98 | 0.5 | 1.88 | L | U |
| HOL D2 | 24-12-2023 | FC Eindhoven | 2-2 (1-1) | Jong Ajax (Youth) | 7-4 (3-2) | 1.80 | 3.60 | 3.50 | D | 1.85 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| HOL D2 | 26-09-2023 | Jong Ajax (Youth) | 1-1 (1-0) | FC Eindhoven | 9-2 (5-1) | 2.60 | 3.50 | 2.38 | D | 2.03 | 0 | 1.83 | D | U |
| HOL D2 | 11-03-2023 | FC Eindhoven | 5-1 (2-1) | Jong Ajax (Youth) | 8-6 (4-3) | 2.10 | 3.40 | 3.00 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| HOL D2 | 07-01-2023 | Jong Ajax (Youth) | 1-1 (0-0) | FC Eindhoven | 7-4 (4-0) | 2.30 | 3.60 | 2.80 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| HOL D2 | 19-03-2022 | Jong Ajax (Youth) | 2-2 (1-1) | FC Eindhoven | 8-4 (5-3) | 1.95 | 3.50 | 3.30 | D | 2.03 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| HOL D2 | 23-10-2021 | FC Eindhoven | 1-3 (0-2) | Jong Ajax (Youth) | 3-1 (1-1) | 2.10 | 3.75 | 2.80 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| HOL D2 | 17-04-2021 | FC Eindhoven | 3-0 (0-0) | Jong Ajax (Youth) | 2-3 (1-2) | 2.40 | 3.75 | 2.60 | W | 1.90 | 0 | 1.95 | W | U |
| HOL D2 | 08-12-2020 | Jong Ajax (Youth) | 1-1 (1-0) | FC Eindhoven | 4-8 (3-4) | 1.72 | 4.20 | 3.60 | D | 1.90 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| HOL D2 | 05-10-2019 | Jong Ajax (Youth) | 6-0 (3-0) | FC Eindhoven | 9-3 (4-1) | 1.44 | 4.75 | 6.00 | L | 1.70 | 1 | 2.20 | L | O |
| HOL D2 | 16-02-2019 | FC Eindhoven | 1-1 (1-0) | Jong Ajax (Youth) | 4-0 (3-0) | 3.40 | 3.75 | 2.00 | D | 1.80 | -0.5 | 2.05 | W | U |
| HOL D2 | 29-09-2018 | Jong Ajax (Youth) | 0-3 (0-2) | FC Eindhoven | 7-3 (4-2) | 1.30 | 5.75 | 8.50 | W | 2.02 | 1.5/2 | 1.82 | W | U |
| HOL D2 | 13-03-2018 | Jong Ajax (Youth) | 4-0 (2-0) | FC Eindhoven | 3-4 (1-1) | 1.33 | 5.25 | 8.00 | L | 1.95 | 1.5 | 1.90 | L | O |
| HOL D2 | 28-10-2017 | FC Eindhoven | 2-3 (1-0) | Jong Ajax (Youth) | 6-7 (3-3) | 3.30 | 3.50 | 1.90 | L | 1.85 | -0.5/1 | 2.00 | L | O |
| HOL D2 | 25-02-2017 | Jong Ajax (Youth) | 1-1 (1-0) | FC Eindhoven | 10-3 (3-2) | 1.53 | 3.75 | 5.00 | D | 2.00 | 1 | 1.85 | W | U |
| HOL D2 | 01-10-2016 | FC Eindhoven | 2-1 (1-0) | Jong Ajax (Youth) | 2-9 (0-4) | 2.25 | 3.30 | 2.75 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.98 | W | D |
| HOL D2 | 06-02-2016 | FC Eindhoven | 2-1 (2-1) | Jong Ajax (Youth) | 6-5 (5-3) | 1.80 | 3.75 | 3.40 | W | 1.75 | 0.5 | 2.12 | W | D |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| FC Eindhoven Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 20% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 10% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HOL D2 | 31-10-2026 | Helmond Sport | 3-2 (0-2) | FC Eindhoven | 6-2 (3-1) | 2.05 | 3.80 | 2.85 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| HOLC | 28-10-2026 | FC Eindhoven | 5-3 (2-2) | Volendam | 3-7 (2-3) | 3.10 | 3.75 | 1.91 | W | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | O |
| HOL D2 | 24-10-2026 | FC Eindhoven | 1-2 (1-1) | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 7-5 (5-2) | 2.25 | 3.75 | 2.57 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | U |
| HOL D2 | 17-10-2026 | FC Eindhoven | 0-1 (0-1) | Vitesse Arnhem | 2-5 (2-3) | 3.50 | 3.75 | 1.86 | L | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | U |
| HOL D2 | 10-10-2026 | Almere City FC | 3-0 (2-0) | FC Eindhoven | 6-3 (4-0) | 1.39 | 4.60 | 6.25 | L | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | U |
| HOL D2 | 04-10-2026 | FC Eindhoven | 2-2 (1-0) | De Graafschap | 8-8 (4-2) | 2.40 | 3.70 | 2.45 | D | 1.88 | 0 | 1.93 | D | O |
| HOL D2 | 27-09-2026 | NAC Breda | 4-2 (1-0) | FC Eindhoven | 13-2 (7-1) | 1.30 | 5.25 | 7.50 | L | 1.85 | 1.5 | 1.95 | L | O |
| HOL D2 | 19-09-2026 | FC Eindhoven | 3-1 (1-0) | Emmen | 3-2 (1-1) | 2.57 | 3.70 | 2.25 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | O |
| HOL D2 | 12-09-2026 | FC Eindhoven | 2-1 (1-1) | Dordrecht | 1-5 (0-4) | 2.40 | 3.60 | 2.50 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | D |
| HOL D2 | 08-09-2026 | FC Utrecht (Youth) | 0-0 (0-0) | FC Eindhoven | 7-2 (2-1) | 2.40 | 3.60 | 2.50 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| HOL D2 | 30-08-2026 | FC Eindhoven | 1-3 (0-1) | Heracles Almelo | 6-10 (3-6) | 3.80 | 3.80 | 1.80 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | O |
| HOL D2 | 22-08-2026 | Den Bosch | 5-2 (3-1) | FC Eindhoven | 6-1 (1-0) | 1.86 | 3.75 | 3.40 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| HOL D2 | 15-08-2026 | FC Eindhoven | 2-3 (1-1) | MVV Maastricht | 6-2 (1-2) | 1.76 | 4.00 | 3.80 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| HOL D2 | 11-08-2026 | AZ Alkmaar (Youth) | 0-1 (0-0) | FC Eindhoven | 5-3 (2-0) | 2.35 | 3.75 | 2.50 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Red Star Waasland | 1-0 (1-0) | FC Eindhoven | 3-0 | 2.20 | 3.60 | 2.63 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 29-07-2026 | PSV Eindhoven | 3-0 (2-0) | FC Eindhoven | 6-3 (4-1) | 1.29 | 5.50 | 6.50 | L | 2.00 | 1.5/2 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 25-07-2026 | Genk II | 4-2 (0-1) | FC Eindhoven | - | L | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | FC Eindhoven | 0-0 (0-0) | Den Bosch | 5-6 (3-6) | 2.30 | 3.75 | 2.40 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| INT CF | 11-07-2026 | Willem II | 2-2 (1-2) | FC Eindhoven | 8-5 (1-3) | 1.53 | 4.00 | 4.75 | D | 1.95 | 1 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 09-07-2026 | NAC Breda | 0-2 (0-2) | FC Eindhoven | 8-12 (2-7) | 1.62 | 4.20 | 3.90 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| No Data |
| Jong Ajax (Youth) Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 4 (40%) Lose 3 (30%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 0% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HOL D2 | 03-11-2026 | Jong Ajax (Youth) | 1-1 (1-0) | Vitesse Arnhem | 4-3 (2-2) | 3.00 | 3.80 | 2.01 | D | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | U |
| HOL D2 | 24-10-2026 | FC Oss | 3-3 (0-2) | Jong Ajax (Youth) | 4-3 (1-2) | 1.86 | 3.90 | 3.30 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| HOL D2 | 20-10-2026 | Jong Ajax (Youth) | 2-1 (1-1) | De Graafschap | 5-5 (0-3) | 2.90 | 3.90 | 2.10 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | U |
| HOL D2 | 10-10-2026 | Jong Ajax (Youth) | 0-3 (0-1) | VVV Venlo | 5-10 (3-4) | 2.82 | 3.90 | 2.05 | L | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | U |
| HOL D2 | 19-09-2026 | Jong Ajax (Youth) | 0-0 (0-0) | Roda JC | 5-3 (0-1) | 2.85 | 3.70 | 2.10 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | U |
| HOL D2 | 15-09-2026 | FC Utrecht (Youth) | 6-1 (3-0) | Jong Ajax (Youth) | 5-8 (3-5) | 2.15 | 3.60 | 2.75 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| HOL D2 | 12-09-2026 | Jong Ajax (Youth) | 0-2 (0-0) | RKC Waalwijk | 6-7 (2-2) | 3.40 | 3.80 | 1.86 | L | 1.88 | -0.5 | 1.93 | L | U |
| HOL D2 | 05-09-2026 | Almere City FC | 0-1 (0-0) | Jong Ajax (Youth) | 10-4 (7-0) | 1.35 | 4.75 | 6.50 | W | 1.98 | 1.5 | 1.83 | W | U |
| HOL D2 | 01-09-2026 | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 1-1 (0-1) | Jong Ajax (Youth) | 4-5 (2-1) | 1.46 | 4.50 | 5.00 | D | 1.85 | 1 | 1.95 | W | U |
| HOL D2 | 29-08-2026 | Jong Ajax (Youth) | 3-2 (2-1) | Helmond Sport | 7-9 (4-5) | 2.15 | 3.50 | 3.00 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| HOL D2 | 22-08-2026 | NAC Breda | 3-2 (1-0) | Jong Ajax (Youth) | 6-4 (2-0) | 1.24 | 5.50 | 9.00 | L | 1.93 | 1.5/2 | 1.88 | W | O |
| HOL D2 | 18-08-2026 | Jong Ajax (Youth) | 4-6 (3-3) | Emmen | 3-9 (1-4) | 3.10 | 3.75 | 2.01 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| HOL D2 | 08-08-2026 | Dordrecht | 2-1 (2-1) | Jong Ajax (Youth) | 8-3 (1-1) | 1.53 | 4.20 | 4.60 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | D | D |
| INT CF | 17-07-2026 | AZ Alkmaar (Youth) | 3-0 (0-0) | Jong Ajax (Youth) | 11-3 (6-3) | 2.25 | 4.50 | 2.25 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | U |
| HOL D2 | 25-04-2026 | Jong Ajax (Youth) | 0-2 (0-1) | FC Utrecht (Youth) | 6-3 (3-1) | 2.40 | 3.75 | 2.40 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | U |
| HOL D2 | 18-04-2026 | Jong PSV Eindhoven (Youth) | 0-1 (0-0) | Jong Ajax (Youth) | 8-0 (1-0) | 1.76 | 4.00 | 3.60 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | W | U |
| HOL D2 | 14-04-2026 | Jong Ajax (Youth) | 1-2 (0-0) | FC Oss | 9-7 (4-2) | 2.20 | 3.75 | 2.75 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| HOL D2 | 06-04-2026 | Vitesse Arnhem | 6-1 (2-0) | Jong Ajax (Youth) | 5-2 (3-1) | 1.56 | 4.10 | 4.50 | L | 1.98 | 1 | 1.83 | L | O |
| HOL D2 | 04-04-2026 | ADO Den Haag | 4-2 (2-2) | Jong Ajax (Youth) | 8-5 (2-3) | 1.11 | 7.50 | 13.00 | L | 1.93 | 2/2.5 | 1.88 | W | O |
| HOL D2 | 21-03-2026 | Jong Ajax (Youth) | 0-2 (0-1) | Almere City FC | 6-2 (2-1) | 3.90 | 4.33 | 1.68 | L | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HOL D2 | 15-11 | Away | VVV Venlo | 8 Days |
| HOL D2 | 21-11 | Home | RKC Waalwijk | 15 Days |
| HOL D2 | 29-11 | Away | Volendam | 23 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HOL D2 | 21-11 | Away | Volendam | 14 Days |
| HOL D2 | 24-11 | Home | AZ Alkmaar (Youth) | 17 Days |
| HOL D2 | 28-11 | Home | Heracles Almelo | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.41 | 2.56 | 3.15 | 2.44 | 2.56 | 3.15 | 1.98 | 1.5 | 1.82 | 1.98 | 1.5 | 1.82 | 2.08 | 0/0.5 | 1.74 | 2.09 | 0/0.5 | 1.73 | |
| Initial | 2.02 | 4.00 | 2.82 | 2.04 | 4.00 | 2.78 | 1.95 | 3.5 | 1.85 | 1.95 | 3.5 | 1.85 | 1.82 | 0/0.5 | 2.00 | 1.84 | 0/0.5 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.75 | 2.63 | 3.00 | 2.50 | 2.63 | 3.40 | 1.91 | 1.5 | 1.80 | 1.91 | 1.5 | 1.80 | 1.78 | 0 | 2.03 | 2.08 | 0/0.5 | 1.73 | |
| Live | 2.20 | 3.80 | 2.65 | 2.05 | 4.00 | 3.10 | 1.83 | 3.5 | 1.83 | 1.95 | 3.5 | 1.85 | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.48 | 2.49 | 2.96 | 2.48 | 2.49 | 2.96 | 2.02 | 1.5 | 1.80 | 2.02 | 1.5 | 1.80 | 2.19 | 0/0.5 | 1.68 | 2.19 | 0/0.5 | 1.68 | |
| Initial | 1.99 | 3.69 | 2.87 | 1.99 | 3.69 | 2.87 | 1.97 | 3.5 | 1.85 | 1.97 | 3.5 | 1.85 | 1.84 | 0/0.5 | 2.00 | 1.84 | 0/0.5 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.7 | Goal | 1.7 | 1.7 | Goal | 1.3 |
| 2.7 | Loss | 2.3 | 2 | Loss | 2.1 |
| 14 | Shot(OT) | 14 | 14.2 | Shot(OT) | 15.9 |
| 4 | Corner | 4.3 | 3.3 | Corner | 5.2 |
| 2.3 | Yellow Card | 1.7 | 2.1 | Yellow Card | 2.2 |
| 11.3 | Fouls | 17.3 | 13.4 | Fouls | 15.3 |
| 45.7% | Possession | 46% | 46.5% | Possession | 51.8% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| FC Eindhoven ( 51 Matches) | Jong Ajax (Youth) ( 50 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 2 | 5 | 1 |
| HT-D / FT-W | 6 | 3 | 2 | 4 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 3 | 0 | 0 | 3 |
| HT-D / FT-D | 1 | 3 | 4 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 2 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 3 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 6 | 3 | 5 | 3 |
| HT-L / FT-L | 5 | 10 | 7 | 12 |
Dordrecht
NAC Breda
Helmond Sport
Volendam
Heracles Almelo
Roda JC
AZ Alkmaar (Youth)
Almere City FC
FC Oss
RKC Waalwijk
VVV Venlo
Jong PSV Eindhoven (Youth)