tded.us
อ่านเกมขาด ก่อนนกหวีดแรก
⏱ คู่ถัดไปเตะใน 15:30 น. Hapoel Ironi Karmiel vs Hapoel Ironi Baka El Garbiya
LIVEอัปเดต 11:25 น. 11:40:44 ศ. 6 พ.ย. 2569
162คู่ติดแผนพิศดาร 5คู่คอมโบ 1+7+10 26คู่น่าเล่นไม่แพ้ 15คู่คอมโบชนะขาด 2คู่คอมโบเต็งเจ้าบ้าน 4คู่คอมโบสูงเด่น 27คู่คอมโบต่ำ
ติดต่อ LINE

ทีเด็ดบอล MNK FC Ljubljana vs Triglav Gorenjska

‹ คู่ก่อนหน้าMaccabi Herzliya vs Hapoel Kfar Shalem · ศ. 6 พ.ย. 20:00 น. คู่ที่ 34 / 173เรียงตามเวลาเตะ คู่ถัดไป ›Kustosija vs NK Orijent Rijeka · ศ. 6 พ.ย. 20:00 น.
Slovenia 2.Liga 🕒 06-11-2026 20:00 น.
MNK FC Ljubljanaเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ8.4
👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว59%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8
คู่ที่ 34 / 17320:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
20พิศดารได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก20⚖️ เสี่ยง 53% ★สมดุล
VS
MNK FC LjubljanaTriglav Gorenjska
ประตูได้ป้องกันยิงตรงกรอบยิงคมครองบอลวินัย
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
38% @3.1362% @1.91
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.85 · ต่ำ 1.91แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.82 · เยือน 1.93
Triglav Gorenjskaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านMNK FC Ljubljana
รอง 0.5 @1.82
กองกลาง🎯59% vs 53%MNK FC Ljubljana
การ์ดยิงดุ🔥8.4MNK FC Ljubljana
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Triglav Gorenjska
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนTriglav Gorenjska
ต่อ 0.5 @1.93
แนวรุก🔥13.2 vs 8.4Triglav Gorenjska
แนวรับ🛡️6.6 vs 7.8Triglav Gorenjska
การ์ดรับหลวม🕳️7.8MNK FC Ljubljana
การ์ดยิงดุ🔥13.2Triglav Gorenjska
การ์ดได้ราคา💰6/10Triglav Gorenjska
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.85
พิศดาร20ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
แนวรุก🔥8.4 · 13.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.8 · 6.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.91
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ

📜 บทสรุปคัมภีร์MNK FC Ljubljana vs Triglav Gorenjska

🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนTriglav Gorenjska ต่อ 0.5 @1.93การ์ด 5 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.85การ์ด 3 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งTriglav Gorenjskaโอกาสชนะ 46%
🛡️พิศดารติด 1 แผน20

⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Triglav Gorenjska · บิลหลัก 1X2 @1.91

ความเสี่ยงของบิล53%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Triglav Gorenjska ชนะสมดุล
แพง
คุ้ม
ตลาด @1.91 · ควรเป็น @1.87 (+2%)
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือน
ตลาด
28%26%46%
ระบบ
28%25%47%
ตลาดเอนไปทาง Triglav Gorenjska 18 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Triglav Gorenjska ต่อ 0.5
ได้ 47%เสีย 53%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 24%

📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Triglav Gorenjska · คาดสกอร์ 1.4 - 1.7 (เจ้าบ้าน - เยือน)

ผลต่างประตู
Triglav Gorenjska ชนะ 1 ลูก22%
Triglav Gorenjska ชนะ 2 ลูก14%
Triglav Gorenjska ชนะ 3 ลูกขึ้นไป10%
เสมอ25%
MNK FC Ljubljana ชนะ 1 ลูก16%
MNK FC Ljubljana ชนะ 2 ลูกขึ้นไป12%
สรุป
Triglav Gorenjska ชนะ47%
Triglav Gorenjska ไม่แพ้72%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป24%
Triglav Gorenjska คลีนชีท26%
MNK FC Ljubljana ยิงไม่ได้19%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
MNK FC Ljubljana ไม่แพ้53%
Triglav Gorenjska ไม่แพ้72%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)80%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)58%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)36%
ยิงได้ทั้งคู่60%
ต่ำ 2.542%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%1-29%0-18%2-17%0-27%1-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Triglav Gorenjska)
  • โอกาส Triglav Gorenjska ชนะ 47% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 72%
  • Triglav Gorenjska ยิงเฉลี่ย 2.2 ลูก/นัด
  • Triglav Gorenjska ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
  • เจอกันล่าสุด Triglav Gorenjska ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
  • โอกาสเสมอ 25% ค่อนข้างสูง
  • MNK FC Ljubljana ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
  • โอกาส MNK FC Ljubljana ชนะ 28%

⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)

📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที

คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น

📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน

📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้

MNK FC Ljubljana
พ0-1พ2-4ช2-1พ0-1ช3-0ช4-1
9/18 แต้ม
Triglav Gorenjska
ช4-0ช2-0ช1-0ส1-1ช4-3พ2-4
13/18 แต้ม

⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย

MNK FC Ljubljanaยิง 1.4 · เสีย 1.3 ต่อนัด
1322124211341
Triglav Gorenjskaยิง 2.2 · เสีย 1.1 ต่อนัด
24311421114324
ยิงได้เสีย

⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง

MNK FC Ljubljana
2.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 12
Triglav Gorenjska
3.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 22

📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา

MNK FC Ljubljana
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
Triglav Gorenjska
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5

⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา

MNK FC Ljubljana
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
Triglav Gorenjska
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4

⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า

8 นัดที่เจอกัน
MNK FC Ljubljana ชนะ 2เสมอ 3Triglav Gorenjska ชนะ 3
  • 14-03-2026Triglav Gorenjska1 - 1MNK FC Ljubljana
  • 03-09-2025MNK FC Ljubljana0 - 2Triglav Gorenjska
  • 26-11-2024Triglav Gorenjska1 - 0MNK FC Ljubljana
  • 09-08-2024MNK FC Ljubljana2 - 2Triglav Gorenjska
  • 29-03-2024MNK FC Ljubljana1 - 2Triglav Gorenjska
  • 15-09-2023Triglav Gorenjska0 - 0MNK FC Ljubljana
  • 11-03-2023Triglav Gorenjska0 - 2MNK FC Ljubljana
  • 28-08-2022MNK FC Ljubljana5 - 0Triglav Gorenjska

คู่อื่นใน 2.Liga 1 คู่ที่ยังไม่เตะ

📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)

Live Odds Comparison

Company 1X2 Odds Over/Under Odds Asian Handicap Odds Changes
Home Draw Away Over Odds Under Home Asian Handicap Away
wewbet Initial 3.43 3.56 1.83 1.79 2.5/3 1.95 1.91 -0.5 1.83
Live 3.29 3.50 1.90 1.83 2.5/3 1.91 1.84 -0.5 1.90
18Bet Initial 3.45 3.45 1.79 1.69 2.5/3 1.83 1.78 -0.5 1.74
Live 3.25 3.50 1.89 1.74 2.5/3 1.82 1.78 -0.5 1.78
1xBet Initial 3.69 3.60 1.85 1.64 2.5 2.08 2.66 0 1.38
Live 3.28 3.50 1.93 1.80 2.5/3 1.88 1.98 0/-0.5 1.70
No odds now. Please select other company Select

Standings

[SLO D2-5]   MNK FC Ljubljana
FT Matches Win Draw Lose Goal Miss Pts Rank Rate
Total 13 7 1 5 24 13 22 5 53.8%
Home Field 8 5 1 2 12 6 16 5 62.5%
Away Field 5 2 0 3 12 7 6 6 40.0%
Last 6 6 3 0 3 11 8 9 50.0%
HT Matches Win Draw Lose Goal Miss Pts Rank Rate
Total 13 5 4 4 11 8 19 6 38.5%
Home Field 8 4 3 1 6 2 15 4 50.0%
Away Field 5 1 1 3 5 6 4 9 20.0%
Last 6 6 2 2 2 4 4 8 33.3%
[SLO D2-3]   Triglav Gorenjska
FT Matches Win Draw Lose Goal Miss Pts Rank Rate
Total 13 9 1 3 27 12 28 3 69.2%
Home Field 7 5 1 1 16 5 16 4 71.4%
Away Field 6 4 0 2 11 7 12 1 66.7%
Last 6 6 4 1 1 14 8 13 66.7%
HT Matches Win Draw Lose Goal Miss Pts Rank Rate
Total 13 3 8 2 8 5 17 8 23.1%
Home Field 7 3 3 1 7 2 12 8 42.9%
Away Field 6 0 5 1 1 3 5 8 0.0%
Last 6 6 1 3 2 2 4 6 16.7%

Head to Head Statistics

MNK FC Ljubljana Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11
Win 2 (20%) Draw 4 (40%) Lose 4 (40%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under
League/Cup Date Home Score Away Corner Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final O/U
HW D AW W/L H AH A AH
SLO D2 14-03-2026 Triglav Gorenjska 1-1 (0-1) MNK FC Ljubljana 8-2 (4-2) 1.22 5.25 8.00 D 1.80 1.5/2 2.00 W U
SLO D2 03-09-2025 MNK FC Ljubljana 0-2 (0-1) Triglav Gorenjska 2-6 (2-6) 5.50 5.50 1.33 L 1.90 -1.5 1.90 L U
SLO D2 26-11-2024 Triglav Gorenjska 1-0 (0-0) MNK FC Ljubljana 6-5 (1-4) 1.60 3.70 4.75 L 1.78 0.5/1 2.03 L U
SLO D2 09-08-2024 MNK FC Ljubljana 2-2 (1-0) Triglav Gorenjska 2-3 (2-2) 3.30 3.60 1.90 D 1.85 -0.5 1.95 W O
SLO D2 29-03-2024 MNK FC Ljubljana 1-2 (0-1) Triglav Gorenjska 5-2 (3-0) 2.30 3.40 2.60 L 2.08 0/0.5 1.73 L O
SLO D2 15-09-2023 Triglav Gorenjska 0-0 (0-0) MNK FC Ljubljana - 1.95 3.75 3.00 D 2.00 0.5 1.80 W U
SLO D2 11-03-2023 Triglav Gorenjska 0-2 (0-1) MNK FC Ljubljana 6-1 (1-0) 2.50 3.20 2.50 W 1.90 0 1.90 W U
SLO D2 28-08-2022 MNK FC Ljubljana 5-0 (2-0) Triglav Gorenjska 3-2 (1-2) 3.10 3.30 2.05 W 1.98 0/-0.5 1.83 W O
SLO D2 21-05-2022 Triglav Gorenjska 1-1 (0-0) MNK FC Ljubljana 7-3 (3-1) 1.62 4.00 4.00 D 1.95 0.5 1.85 W U
SLO D2 06-11-2021 MNK FC Ljubljana 0-2 (0-0) Triglav Gorenjska 5-4 (2-4) 8.00 4.50 1.30 L 1.83 -1/1.5 1.98 L U
INT CF 07-07-2017 Triglav Gorenjska 2-2 (1-1) MNK FC Ljubljana 5-3 (3-2) 1.28 4.80 7.50 D 1.88 1.5 1.92 W O
No Data

Previous Scores Statistics

MNK FC Ljubljana Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20
Win 4 (40%) Draw 1 (10%) Lose 5 (50%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under
League/Cup Date Home Score Away Corner Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final O/U
HW D AW W/L H AH A AH
SLO D2 31-10-2026 NK Dren Vrhnika 1-4 (1-1) MNK FC Ljubljana 5-1 (3-0) 2.80 3.40 2.15 W 1.83 0/-0.5 1.98 W O
SLO D2 27-10-2026 MNK FC Ljubljana 3-0 (1-0) NK Bilje 3-4 (1-3) 2.00 3.50 3.00 W 1.93 0.5/1 1.88 W O
SLO D2 16-10-2026 MNK FC Ljubljana 0-1 (0-1) Tabor Sezana 1-4 (0-2) 3.25 3.40 1.95 L 1.80 -0.5 2.00 L U
SLO D2 10-10-2026 MNK FC Ljubljana 2-1 (1-0) Krka 2-8 2.05 3.40 3.00 W 1.85 0/0.5 1.95 W O
SLO D2 04-10-2026 MNK FC Ljubljana 2-4 (1-1) ND Beltinci 5-9 (3-1) 3.00 3.40 2.05 L 1.95 0/-0.5 1.85 L O
SLO D2 25-09-2026 Jadran Dekani 1-0 (1-0) MNK FC Ljubljana 7-4 (6-3) 2.45 3.20 2.50 L 1.88 0 1.93 L U
SLO D2 19-09-2026 MNK FC Ljubljana 2-0 (2-0) Krsko Posavlje 1-3 (1-1) 1.48 3.90 5.00 W 1.83 1 1.98 W U
SLOC 16-09-2026 Svoboda Peshtera 2-0 (2-0) MNK FC Ljubljana 2-7 (1-5) 5.50 4.33 1.45 L 1.93 -1.5 1.88 L U
SLO D2 12-09-2026 NK Jesenice 3-1 (2-1) MNK FC Ljubljana 4-1 (2-0) 3.30 3.50 1.91 L 1.83 -0.5 1.98 L O
SLO D2 04-09-2026 MNK FC Ljubljana 0-0 (0-0) NK Primorje 3-2 (1-1) 2.00 3.50 3.00 D 1.83 0/0.5 1.98 L U
SLO D2 28-08-2026 NK Svoboda Ljubljana 2-1 (2-1) MNK FC Ljubljana 5-4 (3-1) 3.00 3.40 2.05 L 1.98 0/-0.5 1.83 L O
SLOC 25-08-2026 MNK FC Ljubljana 4-2 (3-0) NK Dren Vrhnika 3-3 (1-2) 2.05 3.75 2.80 W 1.90 0/0.5 1.90 W O
SLO D2 22-08-2026 MNK FC Ljubljana 2-0 (1-0) NK Rudar Velenje 8-7 (5-2) 2.15 3.40 2.75 W 1.98 0/0.5 1.83 W U
SLO D2 15-08-2026 Bistrica 0-6 (0-2) MNK FC Ljubljana 3-2 (2-2) 1.57 3.70 4.75 W 1.78 0.5/1 2.03 W O
SLO D2 09-08-2026 MNK FC Ljubljana 1-0 (0-0) Dravinja 2-2 (1-1) 2.25 3.40 2.63 W 2.03 0/0.5 1.78 W U
SLO D2 22-05-2026 MNK FC Ljubljana 1-3 (1-3) ND Beltinci 4-6 (1-4) L
SLO D2 15-05-2026 ND Gorica 1-0 (1-0) MNK FC Ljubljana 3-0 (1-0) L
SLO D2 09-05-2026 MNK FC Ljubljana 1-0 (0-0) NK Bilje 5-5 (3-1) W
SLO D2 06-05-2026 Dravinja 2-1 (0-1) MNK FC Ljubljana 13-2 (6-1) L
SLO D2 30-04-2026 MNK FC Ljubljana 0-2 (0-2) NK Nafta 3-4 (0-3) 6.50 4.33 1.36 L 1.95 -1/1.5 1.85 L U
No Data
Triglav Gorenjska Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20
Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 2.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 10% Draw 50% Under
League/Cup Date Home Score Away Corner Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final O/U
HW D AW W/L H AH A AH
SLO D2 02-11-2026 Triglav Gorenjska 2-4 (1-2) Krka 10-4 (4-2) 1.33 4.50 6.50 L 1.95 1.5 1.85 L O
SLO D2 28-10-2026 ND Beltinci 3-4 (2-0) Triglav Gorenjska 6-5 (4-3) 2.40 3.50 2.40 W 1.90 0 1.90 W O
SLOC 23-10-2026 Triglav Gorenjska 1-1 (0-0) NK Nafta 10-6 (6-2) 3.10 3.40 2.00 D 2.00 0/-0.5 1.80 W U
SLO D2 16-10-2026 Triglav Gorenjska 1-0 (0-0) Jadran Dekani 6-5 (5-1) 1.17 6.25 12.00 W 1.90 2 1.90 L U
SLO D2 11-10-2026 Krsko Posavlje 0-2 (0-0) Triglav Gorenjska 7-9 (3-6) 6.25 4.33 1.36 W 2.00 -1/1.5 1.80 W U
SLO D2 04-10-2026 Triglav Gorenjska 4-0 (1-0) NK Jesenice 8-1 (5-1) 1.67 3.90 3.90 W 1.90 0.5/1 1.90 W O
SLO D2 26-09-2026 Triglav Gorenjska 1-1 (0-0) NK Primorje 3-4 (0-3) 1.30 4.75 7.50 D 1.85 1.5 1.95 L U
SLO D2 20-09-2026 Triglav Gorenjska 3-0 (2-0) NK Svoboda Ljubljana 5-1 (2-1) 1.22 5.50 8.50 W 1.85 1.5/2 1.95 W D
SLO D2 16-09-2026 Triglav Gorenjska 4-0 (3-0) NK Brezice 3-4 (3-1) 1.20 6.00 9.00 W 1.93 2 1.88 W O
SLO D2 13-09-2026 NK Rudar Velenje 2-0 (0-0) Triglav Gorenjska 8-5 (5-4) 3.80 3.70 1.70 L 1.85 -0.5/1 1.95 L U
SLO D2 04-09-2026 Triglav Gorenjska 1-0 (0-0) Bistrica 3-1 (1-0) 1.33 4.50 6.50 W 1.95 1.5 1.85 L U
SLO D2 29-08-2026 Dravinja 1-4 (1-1) Triglav Gorenjska 1-5 (0-2) 5.25 4.00 1.48 W 1.98 -1 1.83 W O
INT CF 18-08-2026 NK Jesenice 0-2 (0-1) Triglav Gorenjska 5-6 (1-3) W
SLO D2 15-08-2026 Tabor Sezana 1-0 (0-0) Triglav Gorenjska 6-4 (3-2) 2.88 3.30 2.15 L 1.85 0/-0.5 1.95 L U
SLO D2 07-08-2026 NK Dren Vrhnika 0-1 (0-0) Triglav Gorenjska 3-4 (3-2) 3.10 3.30 2.05 W 1.83 -0.5/1 1.98 W U
INT CF 25-07-2026 SV Waldhof Mannheim 4-1 (2-1) Triglav Gorenjska 9-2 (6-1) 1.36 5.50 5.25 L 1.85 1.5 1.95 L O
INT CF 24-07-2026 Triglav Gorenjska 2-2 (2-2) HNK Segesta Sisak 3-5 (2-5) 3.00 3.60 2.00 D 2.00 0/-0.5 1.80 W O
SLO D2 22-05-2026 NK Nafta 1-1 (0-0) Triglav Gorenjska 9-1 (2-1) D
SLO D2 17-05-2026 Triglav Gorenjska 0-4 (0-1) Bistrica 3-2 (2-1) L
SLO D2 10-05-2026 Tabor Sezana 0-1 (0-0) Triglav Gorenjska 3-4 (1-2) W
No Data

Fixture (3 Matches)

League/Cup Date Type VS Count Down
SLO D2 14-11 Away NK Brezice 8 Days
SLO D2 22-11 Away Dravinja 15 Days
SLO D2 28-02 Home Bistrica 113 Days
League/Cup Date Type VS Count Down
SLO D2 13-11 Home NK Bilje 7 Days
SLO D2 22-11 Home NK Dren Vrhnika 15 Days
SLO D2 28-02 Home Tabor Sezana 113 Days

ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)

ข้อมูลชุดที่ 1

Time Score 1x2 Over/Under Asian Handicap
Initial Odds Live Odds Initial Odds Live Odds Initial Odds Live Odds
Initial 3.75 2.21 2.31 3.75 2.21 2.31 2.04 1/1.5 1.66 2.04 1/1.5 1.66 1.76 0/-0.5 1.94 1.76 0/-0.5 1.94
Initial 3.15 3.40 1.86 3.15 3.40 1.86 1.86 2.5/3 1.84 1.86 2.5/3 1.84 1.84 -0.5 1.86 1.84 -0.5 1.86

ข้อมูลชุดที่ 2

Time Score 1x2 Over/Under Asian Handicap
Initial Odds Live Odds Initial Odds Live Odds Initial Odds Live Odds
Live 3.10 3.60 1.95 3.10 3.60 1.95 1.83 2.5/3 1.98 1.83 2.5/3 1.98 1.80 -0.5 2.00 1.80 -0.5 2.00

ข้อมูลชุดที่ 3

Home Recent 3 Matches Away Home Recent 10 Matches Away
2.3 Goal 2.3 1.4 Goal 2.2
0.7 Loss 2.7 1.3 Loss 1.1
11 Shot(OT) 12 9.7 Shot(OT) 12.3
1.7 Corner 8.3 2.8 Corner 6.4
1.7 Yellow Card 1 1.6 Yellow Card 1.6
16.5 Fouls 10 15.5 Fouls 11
58% Possession 55.7% 58.6% Possession 52.7%

ข้อมูลชุดที่ 4

MNK FC Ljubljana ( 43 Matches) Triglav Gorenjska ( 43 Matches)
Home Away Home Away
HT-W / FT-W 5 3 10 7
HT-D / FT-W 3 1 4 6
HT-L / FT-W 1 0 0 2
HT-W / FT-D 1 3 1 0
HT-D / FT-D 1 2 1 2
HT-L / FT-D 3 0 1 0
HT-W / FT-L 1 1 0 0
HT-D / FT-L 1 1 1 3
HT-L / FT-L 7 9 4 1

📣 ติดตามทีเด็ดบอลทุกช่องทาง

คลิปวิเคราะห์ · ทีเด็ดบอลเต็งประจำวัน · ทีเด็ดบอลสูง · เข้ากลุ่ม LINE VIP

LINEกลุ่ม LINE VIPทักแอดมิน สมัคร VIPfเพจ Facebookทีเด็ดบอล tded.us👥กลุ่ม Facebookคุยบอลก่อนเตะ▶YouTubeทีเด็ดบอล TDED♪TikTokคลิปสั้นทีเด็ดบอล★ทีเด็ดบอลเต็ง0tded.com⚽ทีเด็ดบอลสูงทีเด็ดบอลสูง.com