ทีเด็ดบอล Maccabi Herzliya vs Hapoel Kfar Shalem
Israel Leumit League
🕒 06-11-2026 20:00 น.
Maccabi Herzliyaเจ้าบ้าน💧แนวรุกน้ำ3.6📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-3.6🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า20:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน3⚖️ เสี่ยง 59% ★สมดุลVSMaccabi HerzliyaHapoel Kfar Shalemใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ46% @2.6254% @2.17สูง/ต่ำ 3 สูง 1.93 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.91
Hapoel Kfar Shalemทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.8✓ เหนือกว่า📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-0.6✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส14.4🏠เต็งเจ้าบ้านMaccabi Herzliyaรอง 0/-0.5 @1.85พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรับ🛡️7.2 vs 14.4Maccabi Herzliyaการ์ดรับหลวม🕳️14.4Hapoel Kfar Shalemการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Maccabi Herzliyaการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนHapoel Kfar Shalemต่อ 0/-0.5 @1.91แนวรุก🔥13.8 vs 3.6Hapoel Kfar Shalemการ์ดรุกทื่อ💧3.6Maccabi Herzliyaการ์ดรับหลวม🕳️7.2Maccabi Herzliyaการ์ดยิงดุ🔥13.8Hapoel Kfar Shalemการ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส0 พ1Hapoel Kfar Shalemการ์ดได้ราคา💰6/10Hapoel Kfar Shalemการ์ด 6 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.93แนวรับ🕳️7.2 · 14.4รับหลวมทั้งคู่การ์ด 1 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.83ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Maccabi Herzliyaเจ้าบ้าน💧แนวรุกน้ำ3.6
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-3.6
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า
20:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน3⚖️ เสี่ยง 59% ★สมดุลVS
Maccabi HerzliyaHapoel Kfar Shalem
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
46% @2.6254% @2.17
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.93 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.91
Hapoel Kfar Shalemทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.8✓ เหนือกว่า
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-0.6✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส14.4
🏠เต็งเจ้าบ้านMaccabi Herzliya
รอง 0/-0.5 @1.85
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรับ🛡️7.2 vs 14.4Maccabi Herzliya
การ์ดรับหลวม🕳️14.4Hapoel Kfar Shalem
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Maccabi Herzliya
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนHapoel Kfar Shalem
ต่อ 0/-0.5 @1.91
แนวรุก🔥13.8 vs 3.6Hapoel Kfar Shalem
การ์ดรุกทื่อ💧3.6Maccabi Herzliya
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Maccabi Herzliya
การ์ดยิงดุ🔥13.8Hapoel Kfar Shalem
การ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส0 พ1Hapoel Kfar Shalem
การ์ดได้ราคา💰6/10Hapoel Kfar Shalem
การ์ด 6 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.93
แนวรับ🕳️7.2 · 14.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.83
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Maccabi Herzliya vs Hapoel Kfar Shalem
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนHapoel Kfar Shalem ต่อ 0/-0.5 @1.91การ์ด 6 : 4 ใบ
📈ตลาดให้เต็งHapoel Kfar Shalemโอกาสชนะ 40%
🛡️พิศดารติด 1 แผน3
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Hapoel Kfar Shalem · บิลหลัก 1X2 @2.17
ความเสี่ยงของบิล59%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Hapoel Kfar Shalem ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.17 · ควรเป็น @2.12 (+3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Hapoel Kfar Shalem 6 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Hapoel Kfar Shalem ต่อ 0/-0.5
ได้ 41%เสียครึ่ง 25%เสีย 34%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 21%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Hapoel Kfar Shalem · คาดสกอร์ 1.6 - 1.7 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Hapoel Kfar Shalem ชนะ 1 ลูก20%
Hapoel Kfar Shalem ชนะ 2 ลูก12%
Hapoel Kfar Shalem ชนะ 3 ลูกขึ้นไป9%
เสมอ25%
Maccabi Herzliya ชนะ 1 ลูก17%
Maccabi Herzliya ชนะ 2 ลูกขึ้นไป17%
สรุป
Hapoel Kfar Shalem ชนะ41%
Hapoel Kfar Shalem ไม่แพ้66%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป21%
Hapoel Kfar Shalem คลีนชีท20%
Maccabi Herzliya ยิงไม่ได้19%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Maccabi Herzliya ไม่แพ้59%
Hapoel Kfar Shalem ไม่แพ้66%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)84%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)64%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)42%
ยิงได้ทั้งคู่65%
ต่ำ 2.536%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%1-28%2-18%2-27%0-16%1-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Hapoel Kfar Shalem)
- โอกาส Hapoel Kfar Shalem ชนะ 41% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 66%
- Hapoel Kfar Shalem ยิงเฉลี่ย 2.3 ลูก/นัด
- Hapoel Kfar Shalem ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 25% ค่อนข้างสูง
- เจอกันล่าสุด Maccabi Herzliya เคยชนะ 4 นัด
- โอกาส Maccabi Herzliya ชนะ 34%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Maccabi Herzliya
พ1-3พ0-1พ1-2ส0-0พ0-1ส1-1
Hapoel Kfar Shalem
ช2-1ช2-1ช4-0ช3-0พ0-9ช3-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Maccabi Herzliyaยิง 0.6 · เสีย 1.2 ต่อนัด
Hapoel Kfar Shalemยิง 2.3 · เสีย 2.4 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Maccabi Herzliya
1.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 10
Hapoel Kfar Shalem
4.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 18ครึ่งหลัง 29
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Maccabi Herzliya
20%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 8
Hapoel Kfar Shalem
75%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Maccabi Herzliya
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 2เสียราคา 4
Hapoel Kfar Shalem
56%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Maccabi Herzliya ชนะ 5เสมอ 2Hapoel Kfar Shalem ชนะ 1
- 05-05-2026Maccabi Herzliya4 - 2Hapoel Kfar Shalem
- 06-02-2026Maccabi Herzliya2 - 2Hapoel Kfar Shalem
- 05-10-2025Hapoel Kfar Shalem0 - 2Maccabi Herzliya
- 07-04-2025Hapoel Kfar Shalem0 - 2Maccabi Herzliya
- 14-02-2025Maccabi Herzliya2 - 1Hapoel Kfar Shalem
- 21-10-2024Hapoel Kfar Shalem2 - 1Maccabi Herzliya
- 07-12-2023Hapoel Kfar Shalem1 - 2Maccabi Herzliya
- 26-01-2023Hapoel Kfar Shalem1 - 1Maccabi Herzliya
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Maccabi Herzliya@2.68 → @2.62▼ 2.2%
เสมอ@3.39 → @3.370.8%
ทีมเยือน Hapoel Kfar Shalem@2.14 → @2.171.4%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.80 | 3.45 | 1.98 | 1.96 | 3 | 1.74 | 1.94 | 0/-0.5 | 1.76 | |
| Live | 2.80 | 3.45 | 1.98 | 1.96 | 3 | 1.74 | 1.94 | 0/-0.5 | 1.76 | ||
| Bet365 | Initial | 2.88 | 3.50 | 2.10 | 1.95 | 3 | 1.85 | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | |
| Live | 2.88 | 3.50 | 2.10 | 1.78 | 2.5/3 | 2.03 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | ||
| wewbet | Initial | 3.01 | 3.59 | 2.06 | 2.00 | 3 | 1.80 | 1.99 | 0/-0.5 | 1.83 | |
| Live | 3.01 | 3.59 | 2.06 | 2.00 | 3 | 1.80 | 1.99 | 0/-0.5 | 1.83 | ||
| 18Bet | Initial | 2.85 | 3.60 | 2.25 | 1.91 | 3 | 1.81 | 1.81 | 0/-0.5 | 1.92 | |
| Live | 3.20 | 3.60 | 2.05 | 1.95 | 3 | 1.78 | 1.95 | 0/-0.5 | 1.79 | ||
| pinnacle | Initial | 3.50 | 3.58 | 1.85 | 1.94 | 3 | 1.80 | 1.89 | -0.5 | 1.85 | |
| Live | 3.17 | 3.54 | 2.05 | 2.00 | 3 | 1.80 | 1.99 | 0/-0.5 | 1.81 | ||
| 1xBet | Initial | 2.78 | 3.60 | 2.22 | 1.72 | 2.5/3 | 2.00 | 2.08 | 0 | 1.67 | |
| Live | 3.07 | 3.42 | 2.04 | 1.74 | 2.5/3 | 1.95 | 2.26 | 0 | 1.53 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | 0/-0.5 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ISR D2-14] Maccabi Herzliya | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 2 | 4 | 6 | 10 | 15 | 10 | 14 | 16.7% |
| Home Field | 6 | 1 | 0 | 5 | 5 | 11 | 3 | 13 | 16.7% |
| Away Field | 6 | 1 | 4 | 1 | 5 | 4 | 7 | 10 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 0 | 2 | 4 | 3 | 8 | 2 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 2 | 5 | 5 | 5 | 8 | 11 | 13 | 16.7% |
| Home Field | 6 | 1 | 3 | 2 | 4 | 5 | 6 | 10 | 16.7% |
| Away Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 1 | 3 | 5 | 12 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 1 | 4 | 3 | 0.0% |
| [ISR D2-3] Hapoel Kfar Shalem | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 8 | 2 | 2 | 29 | 20 | 26 | 3 | 66.7% |
| Home Field | 7 | 6 | 1 | 0 | 20 | 9 | 19 | 1 | 85.7% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 9 | 11 | 7 | 13 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 6 | 0 | 0 | 17 | 5 | 18 | 100.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 9 | 2 | 1 | 13 | 5 | 29 | 1 | 75.0% |
| Home Field | 7 | 6 | 1 | 0 | 8 | 1 | 19 | 1 | 85.7% |
| Away Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 5 | 4 | 10 | 4 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 6 | 0 | 0 | 6 | 0 | 18 | 100.0% |
Head to Head Statistics
| Maccabi Herzliya Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 4 (40%) Lose 1 (10%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 80% Home 0% Draw 20% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ISR D2 | 05-05-2026 | Maccabi Herzliya | 4-2 (0-2) | Hapoel Kfar Shalem | 3-2 (1-2) | 2.10 | 3.60 | 2.80 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| ISR D2 | 06-02-2026 | Maccabi Herzliya | 2-2 (1-0) | Hapoel Kfar Shalem | 3-5 (0-3) | 2.20 | 3.40 | 2.75 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| ISR D2 | 05-10-2025 | Hapoel Kfar Shalem | 0-2 (0-0) | Maccabi Herzliya | 3-3 (0-2) | 2.00 | 3.50 | 3.00 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| ISR D2 | 07-04-2025 | Hapoel Kfar Shalem | 0-2 (0-1) | Maccabi Herzliya | 5-5 (2-2) | 1.50 | 3.75 | 5.50 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | U |
| ISR D2 | 14-02-2025 | Maccabi Herzliya | 2-1 (1-1) | Hapoel Kfar Shalem | 0-5 | 2.60 | 3.50 | 2.25 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | O |
| ISR D2 | 21-10-2024 | Hapoel Kfar Shalem | 2-1 (1-0) | Maccabi Herzliya | 7-7 (5-3) | 1.67 | 4.00 | 3.80 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| ISR CUP | 07-12-2023 | Hapoel Kfar Shalem | 1-2 (1-2) | Maccabi Herzliya | - | 1.67 | 3.80 | 4.00 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| ISR LA | 26-01-2023 | Hapoel Kfar Shalem | 1-1 (1-0) | Maccabi Herzliya | 8-6 (3-6) | 1.85 | 3.00 | 4.20 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| ISR LA | 22-09-2022 | Maccabi Herzliya | 3-3 (3-0) | Hapoel Kfar Shalem | 4-6 (3-3) | 3.40 | 3.10 | 2.00 | D | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | W | O |
| ISR LA | 11-02-2022 | Hapoel Kfar Shalem | 0-0 (0-0) | Maccabi Herzliya | 8-1 (4-0) | 1.18 | 6.00 | 10.00 | D | 2.00 | 1.5/2 | 1.80 | W | U |
| ISR LA | 15-10-2021 | Maccabi Herzliya | 0-0 (0-0) | Hapoel Kfar Shalem | - | 3.40 | 3.40 | 1.91 | D | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | U |
| ISR LA | 17-01-2020 | Maccabi Herzliya | 2-2 (1-1) | Hapoel Kfar Shalem | 8-5 (4-1) | 4.20 | 3.60 | 1.66 | D | 1.82 | -0.5/1 | 1.98 | W | O |
| ISR LA | 13-09-2019 | Hapoel Kfar Shalem | 3-1 (3-1) | Maccabi Herzliya | 1-4 (0-1) | 2.70 | 3.50 | 2.20 | L | 2.05 | 0 | 1.75 | L | O |
| ISR LA | 01-03-2019 | Hapoel Kfar Shalem | 0-6 (0-2) | Maccabi Herzliya | 1-6 (0-5) | 2.62 | 3.20 | 2.40 | W | 1.98 | 0 | 1.82 | W | O |
| ISR LA | 25-10-2018 | Maccabi Herzliya | 2-2 (0-1) | Hapoel Kfar Shalem | 3-4 (2-2) | 1.61 | 3.50 | 4.75 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| ISR CUP | 25-09-2018 | Maccabi Herzliya | 2-1 (2-0) | Hapoel Kfar Shalem | 3-7 (3-2) | 2.10 | 3.25 | 3.00 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Maccabi Herzliya Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 4 (40%) Lose 5 (50%) 0.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 20% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 20% Over 0% Draw 80% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ISR D2 | 30-10-2026 | Maccabi Bnei Raina | 1-1 (1-0) | Maccabi Herzliya | 3-5 (2-1) | 1.83 | 3.40 | 3.60 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| ISR D2 | 23-10-2026 | Maccabi Herzliya | 0-1 (0-0) | Maccabi Kabilio Jaffa | 2-3 (1-0) | 1.70 | 3.60 | 4.10 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | U |
| ISR D2 | 16-10-2026 | Hapoel Afula | 0-0 (0-0) | Maccabi Herzliya | 2-0 | 2.25 | 3.30 | 2.70 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| ISR D2 | 09-10-2026 | Maccabi Herzliya | 1-2 (0-1) | Maccabi Ahi Nazareth | 2-6 (1-2) | 1.83 | 3.50 | 3.50 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| ISR D2 | 01-10-2026 | Ashdod MS | 1-0 (1-0) | Maccabi Herzliya | 5-3 (3-1) | 1.55 | 3.80 | 4.75 | L | 1.98 | 1 | 1.83 | D | U |
| ISR D2 | 24-09-2026 | Maccabi Herzliya | 1-3 (1-1) | Kiryat Yam SC | 2-4 (1-4) | 2.25 | 3.40 | 2.70 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| ISR D2 | 17-09-2026 | Bnei Yehuda Tel Aviv | 1-1 (1-0) | Maccabi Herzliya | 7-1 (4-0) | 1.67 | 3.60 | 4.20 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| ISR D2 | 14-09-2026 | Maccabi Herzliya | 1-0 (1-0) | Kafr Qasim | 4-11 (3-3) | 2.00 | 3.25 | 3.25 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | U |
| ISR D2 | 07-09-2026 | Maccabi Kiryat Gat | 1-1 (0-0) | Maccabi Herzliya | 4-4 (3-1) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| ISR D2 | 30-08-2026 | Maccabi Herzliya | 0-2 (0-1) | Hapoel Kfar Saba | 6-2 (2-2) | 1.85 | 3.70 | 3.30 | L | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | U |
| ISR D2 | 23-08-2026 | Maccabi Herzliya | 2-3 (2-2) | Hapoel Raanana | 3-6 (3-2) | 1.85 | 3.30 | 3.70 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| ISR D2 | 18-08-2026 | Ironi Modiin | 0-2 (0-1) | Maccabi Herzliya | 3-4 (2-0) | 3.10 | 3.30 | 2.10 | W | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | W | U |
| ISR LLTTC | 11-08-2026 | Maccabi Herzliya | 0-2 (0-0) | Hapoel Acre FC | 2-3 (1-1) | 1.91 | 3.30 | 3.50 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| ISR LLTTC | 07-08-2026 | Hapoel Afula | 1-1 (0-0) | Maccabi Herzliya | 9-3 (6-0) | 4.75 | 4.00 | 1.53 | D | 1.88 | -1 | 1.93 | L | U |
| ISR LLTTC | 04-08-2026 | Maccabi Herzliya | 5-3 (2-1) | Hapoel Kfar Saba | 4-5 (3-2) | 1.83 | 3.40 | 3.60 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| ISR LLTTC | 31-07-2026 | Maccabi Herzliya | 2-0 (0-0) | Hapoel Raanana | 1-2 (1-2) | 1.91 | 3.25 | 3.50 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| ISR D2 | 25-05-2026 | Bnei Yehuda Tel Aviv | 1-1 (0-0) | Maccabi Herzliya | 7-1 (4-1) | 2.90 | 3.40 | 2.10 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| ISR D2 | 20-05-2026 | Maccabi Herzliya | 1-1 (1-1) | Hapoel Kfar Saba | 2-5 (0-4) | 1.38 | 4.33 | 6.00 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| ISR D2 | 15-05-2026 | Hapoel Rishon Lezion | 1-2 (0-2) | Maccabi Herzliya | 3-2 (2-2) | 2.60 | 3.50 | 2.30 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | O |
| ISR D2 | 08-05-2026 | Maccabi Herzliya | 0-3 (0-0) | Hapoel Ramat Gan | 3-7 (3-5) | 2.30 | 3.40 | 2.60 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| No Data |
| Hapoel Kfar Shalem Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 2.3 goals Goal Score/Loss per Game 2.4 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 11% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 67% Over 11% Draw 22% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ISR D2 | 03-11-2026 | Hapoel Kfar Shalem | 3-2 (1-0) | Ironi Modiin | 4-1 (1-1) | 1.48 | 4.20 | 5.00 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | D | O |
| ISR CUP | 29-10-2026 | Hapoel Bnei Jisr az-Zarqa | 9-0 (5-0) | Hapoel Kfar Shalem | - | L | ||||||||
| ISR D2 | 23-10-2026 | Hapoel Rishon Lezion | 0-3 (0-1) | Hapoel Kfar Shalem | 2-10 (1-3) | 2.00 | 3.60 | 2.90 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| ISR D2 | 19-10-2026 | Hapoel Kfar Shalem | 4-0 (1-0) | Hapoel Acre FC | 4-5 (4-0) | 1.33 | 4.50 | 7.00 | W | 1.98 | 1.5 | 1.83 | W | O |
| ISR D2 | 12-10-2026 | Hapoel Kfar Shalem | 2-1 (1-0) | Hapoel Raanana | 7-1 (4-0) | 2.30 | 3.60 | 2.50 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | D |
| ISR D2 | 01-10-2026 | Maccabi Bnei Raina | 1-2 (0-1) | Hapoel Kfar Shalem | 8-3 (6-1) | 1.80 | 3.75 | 3.40 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| ISR D2 | 28-09-2026 | Hapoel Kfar Shalem | 3-1 (1-0) | Maccabi Kabilio Jaffa | 4-2 (4-1) | 1.83 | 3.70 | 3.25 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| ISR D2 | 17-09-2026 | Hapoel Afula | 3-3 (1-2) | Hapoel Kfar Shalem | 3-4 (1-3) | 2.75 | 3.40 | 2.20 | D | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | O |
| ISR D2 | 10-09-2026 | Hapoel Kfar Shalem | 3-3 (2-0) | Maccabi Ahi Nazareth | 3-4 (2-1) | 1.80 | 3.60 | 3.50 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| ISR D2 | 06-09-2026 | Ashdod MS | 4-0 (2-0) | Hapoel Kfar Shalem | 4-3 (1-3) | 1.83 | 3.50 | 3.50 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| ISR D2 | 30-08-2026 | Hapoel Kfar Shalem | 3-2 (2-1) | Kiryat Yam SC | 6-7 (2-2) | 2.70 | 3.40 | 2.20 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| ISR D2 | 23-08-2026 | Bnei Yehuda Tel Aviv | 3-1 (1-1) | Hapoel Kfar Shalem | 6-2 (2-2) | 1.85 | 3.50 | 3.50 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| ISR D2 | 18-08-2026 | Hapoel Kfar Shalem | 2-0 (0-0) | Kafr Qasim | 2-6 (2-2) | 1.83 | 3.50 | 3.80 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| ISR LLTTC | 11-08-2026 | Hapoel Kfar Shalem | 1-0 (0-0) | Maccabi Kiryat Gat | 4-2 (2-1) | 2.00 | 3.50 | 3.00 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| ISR LLTTC | 07-08-2026 | Bnei Yehuda Tel Aviv | 1-1 (1-1) | Hapoel Kfar Shalem | 5-2 (4-1) | 1.80 | 3.50 | 3.60 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| ISR LLTTC | 04-08-2026 | Hapoel Kfar Shalem | 1-1 (0-1) | Ironi Modiin | 4-4 (1-4) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | U |
| ISR LLTTC | 31-07-2026 | Kafr Qasim | 2-1 (2-0) | Hapoel Kfar Shalem | 0-5 (0-1) | 3.10 | 3.20 | 2.10 | L | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | O |
| ISR D2 | 25-05-2026 | Hapoel Rishon Lezion | 2-6 (1-2) | Hapoel Kfar Shalem | 9-6 (6-3) | 2.20 | 3.60 | 2.63 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| ISR D2 | 20-05-2026 | Hapoel Kfar Shalem | 2-1 (2-1) | Kiryat Yam SC | 9-6 (5-3) | 2.45 | 3.50 | 2.35 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | D |
| ISR D2 | 15-05-2026 | Hapoel Ramat Gan | 2-1 (1-1) | Hapoel Kfar Shalem | 0-7 (0-1) | 1.83 | 3.60 | 3.50 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | D |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ISR D2 | 28-11 | Away | Hapoel Acre FC | 21 Days |
| ISR D2 | 05-12 | Home | Hapoel Rishon Lezion | 28 Days |
| ISR D2 | 12-12 | Home | Ironi Modiin | 35 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ISR D2 | 28-11 | Home | Hapoel Kfar Saba | 21 Days |
| ISR D2 | 05-12 | Away | Maccabi Kiryat Gat | 28 Days |
| ISR D2 | 12-12 | Away | Kafr Qasim | 35 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.30 | 2.24 | 2.48 | 3.30 | 2.24 | 2.48 | 1.97 | 1/1.5 | 1.73 | 1.97 | 1/1.5 | 1.73 | 1.65 | 0/-0.5 | 2.05 | 1.65 | 0/-0.5 | 2.05 | |
| Initial | 2.80 | 3.45 | 1.98 | 2.80 | 3.45 | 1.98 | 1.96 | 3 | 1.74 | 1.96 | 3 | 1.74 | 1.94 | 0/-0.5 | 1.76 | 1.94 | 0/-0.5 | 1.76 | |
| Live | 3.10 | 2.24 | 2.62 | 3.00 | 2.24 | 2.70 | 2.01 | 0 | 1.69 | 1.96 | 0 | 1.74 | |||||||
| Live | 2.61 | 3.50 | 2.08 | 2.40 | 3.50 | 2.21 | 1.88 | 3 | 1.82 | 1.96 | 3 | 1.74 | 1.86 | 0/-0.5 | 1.84 | 1.69 | 0/-0.5 | 2.01 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.88 | 3.50 | 2.10 | 2.80 | 3.40 | 2.15 | 1.95 | 3 | 1.85 | 2.03 | 3 | 1.78 | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.97 | 2.24 | 2.71 | 2.97 | 2.24 | 2.71 | 2.01 | 1/1.5 | 1.75 | 2.01 | 1/1.5 | 1.75 | 1.98 | 0 | 1.78 | 1.98 | 0 | 1.78 | |
| Live | 2.54 | 3.18 | 2.25 | 2.65 | 3.20 | 2.16 | 1.80 | 2.5/3 | 1.96 | 1.80 | 2.5/3 | 1.96 | 2.00 | 0 | 1.76 | 2.07 | 0 | 1.69 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.95 | 9.5 | 1.85 | Live | 1.95 | 9.5 | 1.85 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.3 | Goal | 2 | 0.6 | Goal | 2.3 |
| 0.7 | Loss | 3.7 | 1.2 | Loss | 2.4 |
| 9.3 | Shot(OT) | 7.5 | 10.6 | Shot(OT) | 11.9 |
| 2.3 | Corner | 7 | 2.9 | Corner | 4.7 |
| 2.3 | Yellow Card | 3 | 2.7 | Yellow Card | 2.8 |
| 38.3% | Fouls | 56% | 42.5% | Fouls | 55.1% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| Maccabi Herzliya ( 49 Matches) | Hapoel Kfar Shalem ( 49 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 4 | 9 | 8 |
| HT-D / FT-W | 3 | 5 | 4 | 2 |
| HT-L / FT-W | 1 | 1 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 0 | 1 | 2 |
| HT-D / FT-D | 4 | 6 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-D | 1 | 2 | 0 | 3 |
| HT-W / FT-L | 0 | 2 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-L | 6 | 2 | 2 | 4 |
| HT-L / FT-L | 3 | 2 | 5 | 2 |