ทีเด็ดบอล Hamburger SV vs Borussia Monchengladbach
‹ คู่ก่อนหน้าAarau vs FC Wil 1900 · ส. 7 พ.ย. 02:15 น. คู่ที่ 108 / 153เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Bristol Rovers vs Cambridge United · ส. 7 พ.ย. 02:30 น.
German Bundesliga
🕒 07-11-2026 02:30 น.
Hamburger SVเจ้าบ้าน · อันดับ #15 · 9 แต้ม⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.0🌀กองกลางเสียการครองบอล42%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.2คู่ที่ 108 / 15302:30 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน217aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 61% ★สมดุล72.0พลังทีม68.2Hamburger SVBorussia Monchengladbachใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ53% @2.4347% @2.69สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.82 · ต่ำ 2.05แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.81 · เยือน 2.07
Borussia Monchengladbachทีมเยือน · อันดับ #18 · 4 แต้ม🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี46%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0✓ เหนือกว่า🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1🎯
✓ ชนะ
Fabio VieiraMF · 26 ปี£18Mคะแนน 7.5VS1🎯
WMWael MohyaMF · 17 ปี£17Mคะแนน 7.52🛡️
✓ ชนะ
Zakaria El OuahdiDF · 24 ปี£17Mคะแนน 7.5VS2⚽
Nicolas KuhnFW · 26 ปี£10Mคะแนน 7.23🎯
✓ ชนะ
Albert-Mboyo Sambi LokongaMF · 26 ปี£12Mคะแนน 7.3VS3🎯
Jens CastropMF · 23 ปี£10Mคะแนน 7.2Hamburger SV ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)พลังทีม75.0พลังที่แท้จริง72.0พลังโค้ช×0.96▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่ต่างกัน+3.8Hamburger SV นำ 3.8 · ตลาดให้เต็ง 39%พลังทีม72.5พลังที่แท้จริง68.2พลังโค้ช×0.94▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)🏠เต็งเจ้าบ้านHamburger SVต่อ 0 @1.81ดาวเด่น 1
£18MVieiraดาวเด่น 2
£17MOuahdiดาวเด่น 3
£12MLokongaการ์ดยิงดุ🔥6.0Hamburger SVการ์ดรับหลวม🕳️12.0Borussia Monchengladbachการ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนBorussia Monchengladbachรอง 0 @2.07พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.2 vs 6.0Borussia Monchengladbachกองกลาง🎯46% vs 42%Borussia Monchengladbachแนวรับ🛡️12.0 vs 13.2Borussia Monchengladbachการ์ดรับหลวม🕳️13.2Hamburger SVการ์ดยิงดุ🔥10.2Borussia Monchengladbachการ์ด 6 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.82พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥6.0 · 10.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️13.2 · 12.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.5เส้น 2.5/3การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.2·2.0ลูก/นัดการ์ด 6 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @2.05ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Hamburger SVเจ้าบ้าน · อันดับ #15 · 9 แต้ม⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.0
🌀กองกลางเสียการครองบอล42%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.2
คู่ที่ 108 / 15302:30 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน217aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 61% ★สมดุล72.0พลังทีม68.2
Hamburger SVBorussia Monchengladbach
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
53% @2.4347% @2.69
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.82 · ต่ำ 2.05แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.81 · เยือน 2.07
Borussia Monchengladbachทีมเยือน · อันดับ #18 · 4 แต้ม🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี46%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0✓ เหนือกว่า
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1🎯
✓ ชนะ
Fabio VieiraMF · 26 ปี£18Mคะแนน 7.5
VS
✓ ชนะ
Fabio VieiraMF · 26 ปี£18Mคะแนน 7.51🎯
WMWael MohyaMF · 17 ปี£17Mคะแนน 7.5
WMWael MohyaMF · 17 ปี£17Mคะแนน 7.52🛡️
✓ ชนะ
Zakaria El OuahdiDF · 24 ปี£17Mคะแนน 7.5
VS
✓ ชนะ
Zakaria El OuahdiDF · 24 ปี£17Mคะแนน 7.52⚽
Nicolas KuhnFW · 26 ปี£10Mคะแนน 7.2

Nicolas KuhnFW · 26 ปี£10Mคะแนน 7.23🎯
✓ ชนะ
Albert-Mboyo Sambi LokongaMF · 26 ปี£12Mคะแนน 7.3
VS
✓ ชนะ
Albert-Mboyo Sambi LokongaMF · 26 ปี£12Mคะแนน 7.33🎯
Jens CastropMF · 23 ปี£10Mคะแนน 7.2

Jens CastropMF · 23 ปี£10Mคะแนน 7.2Hamburger SV ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)
พลังทีม75.0
พลังที่แท้จริง72.0
พลังโค้ช×0.96▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
ต่างกัน+3.8
Hamburger SV นำ 3.8 · ตลาดให้เต็ง 39%
พลังทีม72.5
พลังที่แท้จริง68.2
พลังโค้ช×0.94▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
🏠เต็งเจ้าบ้านHamburger SV
ต่อ 0 @1.81
ดาวเด่น 1
£18MVieira
£18MVieiraดาวเด่น 2
£17MOuahdi
£17MOuahdiดาวเด่น 3
£12MLokonga
£12MLokongaการ์ดยิงดุ🔥6.0Hamburger SV
การ์ดรับหลวม🕳️12.0Borussia Monchengladbach
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนBorussia Monchengladbach
รอง 0 @2.07
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.2 vs 6.0Borussia Monchengladbach
กองกลาง🎯46% vs 42%Borussia Monchengladbach
แนวรับ🛡️12.0 vs 13.2Borussia Monchengladbach
การ์ดรับหลวม🕳️13.2Hamburger SV
การ์ดยิงดุ🔥10.2Borussia Monchengladbach
การ์ด 6 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.82
พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥6.0 · 10.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️13.2 · 12.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.5เส้น 2.5/3
การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.2·2.0ลูก/นัด
การ์ด 6 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @2.05
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Hamburger SV = วงกลม · Borussia Monchengladbach = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Hamburger SVตัวจริงที่คาดว่าจะลง
Borussia Monchengladbachตัวจริงที่คาดว่าจะลง
1Heuer Fernandes D.6.1
17Omari W.6.7
23Torunarigha J.6.7NS43Nandja S.5.9
3D.Wolfe7.3
28Muheim M.6.8
6Lokonga A. S.7.3
7Z.El Ouahdi7.5
11Gronbaek A.6.8
5Adeline M.7.2
9Moffi T.7.0DB33Daniel Batz5.8
2Chiarodia F. C.6.5
16Sander P.6.7
14Hashioka D.6.2
26Ullrich L.6.9
10Neuhaus F.6.4
47Uno Z.6.1
29Scally J.7.0MW36Mohya W.7.5
25Hack R.7.0
18Machino S.6.7Hamburger SV3-4-2-1คุมกลาง บุกหนักตัวรุกสองคนหลังกองหน้า วิงแบ็กเติม
Borussia Monchengladbach3-4-2-1คุมกลาง บุกหนักตัวรุกสองคนหลังกองหน้า วิงแบ็กเติม
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Hamburger SV vs แนวรุก Borussia Monchengladbach
3vs119.2 – 6.7 คะแนน
Hamburger SV คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
6vs642.7 – 40.7 คะแนน
Hamburger SV คุณภาพดีกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Hamburger SV vs แนวรับ Borussia Monchengladbach
1vs37.0 – 19.4 คะแนน
Borussia Monchengladbach คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม สองทีมอัดกองกลาง เกมสู้กันตรงกลาง แย่งบอลหนัก จังหวะไม่เร็ว · Hamburger SV คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Hamburger SV vs Borussia Monchengladbach
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนBorussia Monchengladbach รอง 0 @2.07การ์ด 6 : 5 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.82การ์ด 6 : 0 ใบ
💪พลังที่แท้จริงHamburger SV +3.872.0 vs 68.2
🃏ศึกดาวเด่นHamburger SV ชนะชนะดวล 3 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งHamburger SVโอกาสชนะ 39%
🛡️พิศดารติด 3 แผน2 · 17a · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Hamburger SV · บิลหลัก 1X2 @2.43
ความเสี่ยงของบิล61%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Hamburger SV ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.43 · ควรเป็น @2.45 (-1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Hamburger SV 4 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Hamburger SV ต่อ 0
ได้ 39%คืนทุน 25%เสีย 36%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 19%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Hamburger SV · คาดสกอร์ 1.6 - 1.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Hamburger SV ชนะ 1 ลูก20%
Hamburger SV ชนะ 2 ลูก11%
Hamburger SV ชนะ 3 ลูกขึ้นไป8%
เสมอ25%
Borussia Monchengladbach ชนะ 1 ลูก17%
Borussia Monchengladbach ชนะ 2 ลูกขึ้นไป20%
สรุป
Hamburger SV ชนะ39%
Hamburger SV ไม่แพ้64%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป19%
Hamburger SV คลีนชีท16%
Borussia Monchengladbach ยิงไม่ได้20%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Hamburger SV ไม่แพ้64%
Borussia Monchengladbach ไม่แพ้61%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)86%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)67%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)46%
ยิงได้ทั้งคู่68%
ต่ำ 2.533%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-19%1-29%2-18%2-27%0-16%1-35%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Hamburger SV)
- โอกาส Hamburger SV ชนะ 39% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 64%
- Borussia Monchengladbach เสียเฉลี่ย 2.0 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- Hamburger SV ยิงเฉลี่ยแค่ 1.0 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- เจอกันล่าสุด Borussia Monchengladbach เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Borussia Monchengladbach ชนะ 36%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Hamburger SV
ช2-0ช3-2ช1-0พ0-1พ1-3พ1-3
Borussia Monchengladbach
ส1-1พ1-2พ1-2ช3-2ช2-0ส0-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Hamburger SVยิง 1.0 · เสีย 2.2 ต่อนัด
Borussia Monchengladbachยิง 1.7 · เสีย 2.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Hamburger SV
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 21
Borussia Monchengladbach
3.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 21
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Hamburger SV
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
Borussia Monchengladbach
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Hamburger SV
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
Borussia Monchengladbach
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Hamburger SV ชนะ 3เสมอ 3Borussia Monchengladbach ชนะ 2
- 17-01-2026Hamburger SV0 - 0Borussia Monchengladbach
- 24-08-2025Borussia Monchengladbach0 - 0Hamburger SV
- 12-05-2018Hamburger SV2 - 1Borussia Monchengladbach
- 16-12-2017Borussia Monchengladbach3 - 1Hamburger SV
- 12-03-2017Hamburger SV2 - 1Borussia Monchengladbach
- 02-03-2017Hamburger SV1 - 2Borussia Monchengladbach
- 15-10-2016Borussia Monchengladbach0 - 0Hamburger SV
- 14-02-2016Hamburger SV3 - 2Borussia Monchengladbach
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Hamburger SV@2.35 → @2.43▲ 3.6%
เสมอ@3.70 → @3.54▼ 4.3%
ทีมเยือน Borussia Monchengladbach@2.69 → @2.690.2%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
ตัวจริง (3-4-2-1 / 3-4-2-1)
Hamburger SV
1Heuer Fernandes D.
17Omari W.
23Torunarigha J.
43Nandja S.
3D.Wolfe
28Muheim M.
6Lokonga A. S.
7Z.El Ouahdi
11Gronbaek A.
5Adeline M.
9Moffi T.
Borussia Monchengladbach
18Machino S.
25Hack R.
36Mohya W.
29Scally J.
47Uno Z.
10Neuhaus F.
26Ullrich L.
14Hashioka D.
16Sander P.
2Chiarodia F. C.
33Daniel Batz
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 2.23 | 3.75 | 2.53 | 2.00 | 3 | 1.80 | 1.80 | 0 | 2.04 | |
| Live | 2.25 | 3.73 | 2.50 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 1.82 | 0 | 2.02 | ||
| Crown | Initial | 2.31 | 3.85 | 2.86 | 1.94 | 3 | 1.92 | 2.03 | 0/0.5 | 1.85 | |
| Live | 2.42 | 3.75 | 2.70 | 1.84 | 2.5/3 | 2.04 | 1.83 | 0 | 2.05 | ||
| Bet365 | Initial | 2.50 | 3.75 | 2.50 | 2.00 | 3/3.5 | 1.85 | 1.93 | 0 | 1.93 | |
| Live | 2.45 | 3.60 | 2.75 | 1.80 | 2.5/3 | 2.05 | 1.80 | 0 | 2.05 | ||
| Easybet | Initial | 2.28 | 3.60 | 2.70 | 1.89 | 3 | 1.91 | 1.81 | 0 | 1.99 | |
| Live | 2.44 | 3.40 | 2.60 | 2.08 | 3 | 1.80 | 1.80 | 0 | 2.11 | ||
| Vcbet | Initial | 2.38 | 3.60 | 2.55 | 1.91 | 3 | 1.90 | 1.82 | 0 | 2.00 | |
| Live | 2.30 | 3.50 | 2.63 | 2.02 | 3 | 1.80 | 1.79 | 0 | 2.04 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.24 | 3.60 | 2.85 | 1.94 | 3 | 1.92 | 2.04 | 0/0.5 | 1.84 | |
| Live | 2.42 | 3.75 | 2.70 | 2.05 | 3 | 1.83 | 2.09 | 0/0.5 | 1.81 | ||
| 10BET | Initial | 2.49 | 3.75 | 2.49 | 1.91 | 3/3.5 | 1.83 | 1.55 | 0/-0.5 | 2.35 | |
| Live | 2.46 | 3.60 | 2.75 | 1.95 | 3 | 1.82 | 1.55 | 0/-0.5 | 2.35 | ||
| 12BET | Initial | 2.24 | 3.60 | 2.85 | 1.94 | 3 | 1.92 | 2.04 | 0/0.5 | 1.84 | |
| Live | 2.42 | 3.75 | 2.70 | 2.05 | 3 | 1.83 | 2.09 | 0/0.5 | 1.81 | ||
| Sbobet | Initial | 2.23 | 3.49 | 2.72 | 1.93 | 3 | 1.95 | 2.04 | 0/0.5 | 1.86 | |
| Live | 2.42 | 3.26 | 2.61 | 1.81 | 2.5/3 | 2.07 | 1.80 | 0 | 2.11 | ||
| wewbet | Initial | 2.26 | 3.93 | 2.78 | 1.87 | 3 | 1.99 | 2.03 | 0/0.5 | 1.85 | |
| Live | 2.38 | 3.79 | 2.71 | 1.83 | 2.5/3 | 2.05 | 1.83 | 0 | 2.07 | ||
| 18Bet | Initial | 2.50 | 3.70 | 2.50 | 1.93 | 3/3.5 | 1.84 | 1.88 | 0 | 1.88 | |
| Live | 2.40 | 3.60 | 2.70 | 1.78 | 2.5/3 | 2.01 | 1.79 | 0 | 2.01 | ||
| pinnacle | Initial | 2.28 | 3.60 | 2.89 | 1.89 | 3 | 1.91 | 2.00 | 0/0.5 | 1.83 | |
| Live | 2.48 | 3.70 | 2.80 | 1.83 | 2.5/3 | 2.05 | 1.84 | 0 | 2.08 | ||
| hkjc | Initial | 2.32 | 3.40 | 2.45 | 1.58 | 2.5 | 2.22 | 1.83 | 0 | 1.93 | |
| Live | 2.30 | 3.40 | 2.48 | 1.58 | 2.5 | 2.22 | 1.81 | 0 | 1.96 | ||
| Willhill | Initial | 2.38 | 3.60 | 2.50 | 2.30 | 3.5 | 1.62 | 1.91 | 0/0.5 | 1.70 | |
| Live | 2.38 | 3.50 | 2.63 | 1.62 | 2.5 | 2.25 | 1.70 | 0 | 1.95 | ||
| Interwetten | Initial | 2.55 | 3.80 | 2.55 | 2.15 | 3.5 | 1.67 | 1.85 | 0 | 1.85 | |
| Live | 2.50 | 3.55 | 2.70 | 1.60 | 2.5 | 2.30 | 1.80 | 0 | 1.95 | ||
| 1xBet | Initial | 2.62 | 3.95 | 2.62 | 2.24 | 3.5 | 1.76 | 1.97 | 0 | 1.97 | |
| Live | 2.49 | 3.86 | 2.82 | 1.84 | 2.5/3 | 2.12 | 1.85 | 0 | 2.10 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | 0 | Away | 2.05 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [GER D1-15] Hamburger SV | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 3 | 0 | 5 | 7 | 19 | 9 | 15 | 37.5% |
| Home Field | 3 | 2 | 0 | 1 | 3 | 6 | 6 | 14 | 66.7% |
| Away Field | 5 | 1 | 0 | 4 | 4 | 13 | 3 | 16 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 0 | 3 | 7 | 12 | 9 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 1 | 4 | 3 | 3 | 8 | 7 | 15 | 12.5% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 1 | 2 | 4 | 15 | 33.3% |
| Away Field | 5 | 0 | 3 | 2 | 2 | 6 | 3 | 13 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 3 | 4 | 7 | 16.7% |
| [GER D1-18] Borussia Monchengladbach | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 1 | 1 | 6 | 11 | 22 | 4 | 18 | 12.5% |
| Home Field | 4 | 0 | 1 | 3 | 7 | 10 | 1 | 17 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 0 | 3 | 4 | 12 | 3 | 15 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 8 | 15 | 4 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 1 | 3 | 4 | 5 | 9 | 6 | 17 | 12.5% |
| Home Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 3 | 4 | 4 | 14 | 25.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 2 | 5 | 2 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 3 | 7 | 3 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| Hamburger SV Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 4 (40%) Lose 2 (20%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 0% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| GER D1 | 17-01-2026 | Hamburger SV | 0-0 (0-0) | Borussia Monchengladbach | 2-5 (1-1) | 2.25 | 3.50 | 2.88 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| GER D1 | 24-08-2025 | Borussia Monchengladbach | 0-0 (0-0) | Hamburger SV | 7-6 (5-4) | 1.90 | 3.75 | 3.60 | D | 1.93 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| GER D1 | 12-05-2018 | Hamburger SV | 2-1 (1-1) | Borussia Monchengladbach | 8-3 (2-0) | 2.30 | 3.30 | 3.10 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.87 | W | O |
| GER D1 | 16-12-2017 | Borussia Monchengladbach | 3-1 (1-0) | Hamburger SV | 9-4 (5-2) | 1.61 | 3.80 | 5.50 | L | 1.82 | 0.5/1 | 2.08 | L | O |
| GER D1 | 12-03-2017 | Hamburger SV | 2-1 (1-1) | Borussia Monchengladbach | 8-4 (2-1) | 2.60 | 3.40 | 2.60 | W | 1.95 | 0 | 1.95 | W | O |
| GERC | 02-03-2017 | Hamburger SV | 1-2 (0-0) | Borussia Monchengladbach | 7-2 (1-1) | 2.87 | 3.30 | 2.40 | L | 2.12 | 0 | 1.75 | L | O |
| GER D1 | 15-10-2016 | Borussia Monchengladbach | 0-0 (0-0) | Hamburger SV | 10-3 (3-2) | 1.61 | 3.80 | 5.50 | D | 2.05 | 1 | 1.85 | W | U |
| GER D1 | 14-02-2016 | Hamburger SV | 3-2 (2-1) | Borussia Monchengladbach | 3-6 (2-2) | 2.87 | 3.40 | 2.37 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 2.05 | W | O |
| GER D1 | 12-09-2015 | Borussia Monchengladbach | 0-3 (0-2) | Hamburger SV | 5-2 | 1.57 | 3.80 | 6.00 | W | 1.75 | 0.5/1 | 2.18 | W | O |
| Ger LTC | 12-07-2015 | Borussia Monchengladbach | 0-0 (0-0) | Hamburger SV | 2-1 | 2.25 | 2.40 | 4.00 | D | 1.75 | 0/0.5 | 2.05 | W | U |
| GER D1 | 22-02-2015 | Hamburger SV | 1-1 (0-0) | Borussia Monchengladbach | 4-5 | 3.20 | 3.30 | 2.25 | D | 1.93 | 0/-0.5 | 1.98 | W | U |
| GER D1 | 25-09-2014 | Borussia Monchengladbach | 1-0 (1-0) | Hamburger SV | 9-9 | 1.53 | 4.33 | 5.50 | L | 1.98 | 1 | 1.93 | D | U |
| Ger LTC | 27-07-2014 | Hamburger SV | 3-1 (2-1) | Borussia Monchengladbach | 4-0 | 2.90 | 3.00 | 2.40 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | O |
| GER D1 | 30-03-2014 | Borussia Monchengladbach | 3-1 (1-1) | Hamburger SV | 6-10 | 1.66 | 3.80 | 5.00 | L | 1.93 | 0.5/1 | 1.98 | L | O |
| GER D1 | 02-11-2013 | Hamburger SV | 0-2 (0-1) | Borussia Monchengladbach | 7-2 | 2.37 | 3.40 | 2.87 | L | 2.08 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| GER D1 | 16-02-2013 | Hamburger SV | 1-0 (1-0) | Borussia Monchengladbach | - | 2.20 | 3.40 | 3.20 | W | 1.88 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| INT CF | 09-01-2013 | Borussia Monchengladbach | 2-2 (1-2) | Hamburger SV | - | 2.50 | 3.40 | 2.40 | D | 1.98 | 0 | 1.83 | D | O |
| GER D1 | 27-09-2012 | Borussia Monchengladbach | 2-2 (1-2) | Hamburger SV | - | 1.80 | 3.50 | 4.50 | D | 1.83 | 0.5 | 2.08 | W | O |
| GER D1 | 25-02-2012 | Borussia Monchengladbach | 1-1 (1-0) | Hamburger SV | - | 1.72 | 3.60 | 4.75 | D | 2.05 | 0.5/1 | 1.88 | W | U |
| GER D1 | 17-09-2011 | Hamburger SV | 0-1 (0-0) | Borussia Monchengladbach | - | 2.37 | 3.20 | 2.80 | L | 1.78 | 0 | 2.15 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Hamburger SV Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 0 (0%) Lose 6 (60%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 2.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 10% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| GER D1 | 01-11-2026 | Eintracht Frankfurt | 3-1 (1-1) | Hamburger SV | 6-6 (5-3) | 1.62 | 4.33 | 4.75 | L | 2.03 | 1 | 1.83 | L | O |
| GERC | 28-10-2026 | Hamburger SV | 1-3 (0-0) | Eintracht Frankfurt | 5-3 (3-2) | 2.50 | 3.40 | 2.50 | L | 1.93 | 0 | 1.93 | L | O |
| GER D1 | 24-10-2026 | SC Paderborn 07 | 1-0 (0-0) | Hamburger SV | 6-3 (4-1) | 2.25 | 3.80 | 2.80 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| GER D1 | 17-10-2026 | Hamburger SV | 1-0 (0-0) | VfB Stuttgart | 5-9 (2-4) | 4.20 | 4.20 | 1.67 | W | 2.00 | -0.5/1 | 1.85 | W | U |
| GER D1 | 10-10-2026 | TSG Hoffenheim | 2-3 (1-1) | Hamburger SV | 7-3 (3-0) | 1.33 | 5.25 | 8.50 | W | 1.85 | 1.5 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 04-10-2026 | Hamburger SV | 2-0 (0-0) | FC Copenhagen | 2-4 (1-1) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| GER D1 | 19-09-2026 | Hamburger SV | 2-1 (1-0) | FC Koln | 3-5 (2-3) | 2.50 | 3.60 | 2.55 | W | 1.90 | 0 | 1.95 | W | D |
| GER D1 | 13-09-2026 | RB Leipzig | 5-0 (2-0) | Hamburger SV | 7-7 (3-4) | 1.33 | 5.00 | 7.50 | L | 1.93 | 1.5 | 1.93 | L | O |
| GER D1 | 06-09-2026 | Hamburger SV | 0-5 (0-2) | FSV Mainz 05 | 4-5 (1-2) | 2.50 | 3.50 | 2.55 | L | 1.88 | 0 | 1.98 | L | O |
| GER D1 | 29-08-2026 | Borussia Dortmund | 2-0 (2-0) | Hamburger SV | 3-1 (2-0) | 1.33 | 5.50 | 7.50 | L | 1.90 | 1.5 | 1.95 | L | U |
| GERC | 24-08-2026 | SC Verl | 0-3 (0-1) | Hamburger SV | 2-1 (1-0) | 5.00 | 4.33 | 1.53 | W | 1.98 | -1 | 1.88 | W | U |
| INT CF | 16-08-2026 | Toulouse | 1-2 (0-1) | Hamburger SV | 2-3 (1-2) | 2.50 | 3.60 | 2.35 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | D |
| INT CF | 08-08-2026 | Hamburger SV | 2-2 (0-1) | Lille | - | 3.40 | 3.80 | 1.80 | D | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Hamburger SV | 1-2 (0-1) | Everton | 3-9 (1-4) | 2.35 | 3.40 | 2.50 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Heidenheimer | 1-3 (0-1) | Hamburger SV | 6-2 (4-1) | 3.40 | 3.40 | 1.90 | W | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | W | O |
| INT CF | 19-07-2026 | Rapid Wien | 3-2 (3-2) | Hamburger SV | 4-4 (1-1) | 2.60 | 3.40 | 2.30 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | O |
| GER D1 | 16-05-2026 | Bayer Leverkusen | 1-1 (0-0) | Hamburger SV | 8-3 (3-2) | 1.33 | 5.50 | 7.00 | D | 1.85 | 1.5 | 2.00 | W | U |
| GER D1 | 10-05-2026 | Hamburger SV | 3-2 (1-1) | SC Freiburg | 2-4 (0-2) | 2.70 | 3.40 | 2.45 | W | 2.03 | 0 | 1.83 | W | O |
| GER D1 | 02-05-2026 | Eintracht Frankfurt | 1-2 (0-0) | Hamburger SV | 9-4 (4-2) | 1.73 | 3.90 | 4.20 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.90 | W | D |
| GER D1 | 25-04-2026 | Hamburger SV | 1-2 (1-2) | TSG Hoffenheim | 4-9 (1-2) | 3.30 | 3.60 | 2.05 | L | 2.05 | 0/-0.5 | 1.80 | L | D |
| No Data |
| Borussia Monchengladbach Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 10% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| GER D1 | 31-10-2026 | Borussia Monchengladbach | 0-0 (0-0) | SC Paderborn 07 | 4-7 (1-4) | 1.80 | 4.00 | 3.80 | D | 1.83 | 0.5 | 2.03 | L | U |
| GERC | 28-10-2026 | Borussia Monchengladbach | 2-0 (1-0) | Karlsruher SC | 1-7 (0-3) | 1.42 | 4.50 | 6.00 | W | 1.93 | 1/1.5 | 1.93 | W | U |
| GER D1 | 24-10-2026 | VfB Stuttgart | 2-3 (1-1) | Borussia Monchengladbach | 6-5 (3-2) | 1.40 | 5.00 | 6.50 | W | 2.03 | 1.5 | 1.83 | W | O |
| GER D1 | 18-10-2026 | Borussia Monchengladbach | 1-2 (0-1) | TSG Hoffenheim | 3-6 (2-1) | 3.40 | 3.90 | 1.91 | L | 1.90 | -0.5 | 1.95 | L | U |
| GER D1 | 11-10-2026 | FC Koln | 2-1 (1-1) | Borussia Monchengladbach | 6-6 (0-3) | 1.91 | 3.80 | 3.40 | L | 1.98 | 0.5 | 1.88 | L | U |
| INT CF | 03-10-2026 | St. Pauli | 1-1 (0-1) | Borussia Monchengladbach | 9-5 (7-4) | 2.38 | 3.75 | 2.35 | D | 1.93 | 0 | 1.88 | D | U |
| INT CF | 24-09-2026 | Siegen Sportfreunde | 0-3 (0-1) | Borussia Monchengladbach | 3-5 (2-0) | 17.00 | 10.00 | 1.08 | W | 1.90 | -2.5/3 | 1.90 | W | U |
| GER D1 | 19-09-2026 | Borussia Monchengladbach | 3-4 (1-2) | FSV Mainz 05 | 6-4 (3-1) | 2.50 | 3.60 | 2.50 | L | 1.93 | 0 | 1.93 | L | O |
| GER D1 | 12-09-2026 | SC Freiburg | 5-0 (2-0) | Borussia Monchengladbach | 6-2 (3-2) | 2.00 | 3.60 | 3.25 | L | 2.05 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| GER D1 | 05-09-2026 | Borussia Monchengladbach | 3-4 (2-1) | SV Elversberg | 13-4 (4-2) | 1.57 | 4.00 | 5.00 | L | 2.00 | 1 | 1.85 | L | O |
| GER D1 | 29-08-2026 | RB Leipzig | 3-0 (1-0) | Borussia Monchengladbach | 7-6 (3-2) | 1.50 | 4.33 | 6.00 | L | 1.80 | 1 | 2.05 | L | U |
| GERC | 23-08-2026 | TSV Schott Mainz | 0-5 (0-2) | Borussia Monchengladbach | 1-8 (1-4) | 41.00 | 23.00 | 1.01 | W | 2.00 | -4.5 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 15-08-2026 | Borussia Monchengladbach | 2-1 (2-0) | Aston Villa | 5-3 (3-1) | 3.75 | 4.00 | 1.67 | W | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | W | U |
| INT CF | 12-08-2026 | SSVg Velbert | 0-8 (0-2) | Borussia Monchengladbach | 2-6 (0-4) | 51.00 | 26.00 | 1.01 | W | 1.83 | -5/5.5 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Hansa Rostock | 1-3 (0-0) | Borussia Monchengladbach | 6-4 (2-2) | 6.00 | 5.50 | 1.30 | W | 1.95 | -1.5 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Rot-Weiss Essen | 1-2 (0-1) | Borussia Monchengladbach | 4-8 (1-5) | 5.50 | 4.75 | 1.40 | W | 2.00 | -1/1.5 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Wuppertaler | 0-6 (0-2) | Borussia Monchengladbach | 1-5 (1-3) | 26.00 | 15.00 | 1.03 | W | 1.95 | -4 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 20-05-2026 | SC Spelle-Venhaus | 2-6 (1-3) | Borussia Monchengladbach | 4-14 (1-8) | 26.00 | 15.00 | 1.03 | W | 1.95 | -4 | 1.85 | D | O |
| GER D1 | 16-05-2026 | Borussia Monchengladbach | 4-0 (2-0) | TSG Hoffenheim | 2-9 (2-3) | 4.00 | 4.10 | 1.73 | W | 1.90 | -0.5/1 | 1.95 | W | O |
| GER D1 | 09-05-2026 | Augsburg | 3-1 (2-0) | Borussia Monchengladbach | 3-2 (2-0) | 2.25 | 3.60 | 2.80 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| GER D1 | 22-11 | Away | Werder Bremen | 16 Days |
| GER D1 | 28-11 | Home | Bayern Munchen | 22 Days |
| GER D1 | 05-12 | Away | Union Berlin | 29 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| GER D1 | 21-11 | Home | Borussia Dortmund | 15 Days |
| GER D1 | 28-11 | Away | Werder Bremen | 22 Days |
| GERC | 02-12 | Home | Darmstadt | 25 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.78 | 2.44 | 3.20 | 2.88 | 2.42 | 3.15 | 1.95 | 1/1.5 | 1.91 | 1.99 | 1/1.5 | 1.89 | 1.78 | 0 | 2.11 | 1.80 | 0 | 2.08 | |
| Initial | 2.31 | 3.85 | 2.86 | 2.42 | 3.75 | 2.70 | 1.94 | 3 | 1.92 | 1.84 | 2.5/3 | 2.04 | 2.03 | 0/0.5 | 1.85 | 1.83 | 0 | 2.05 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.75 | 2.40 | 3.25 | 2.88 | 2.38 | 3.20 | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | 1.83 | 0 | 1.98 | 1.80 | 0 | 2.00 | |
| Live | 2.50 | 3.75 | 2.50 | 2.45 | 3.60 | 2.75 | 2.00 | 3/3.5 | 1.85 | 1.80 | 2.5/3 | 2.05 | 1.93 | 0 | 1.93 | 1.80 | 0 | 2.05 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.61 | 2.36 | 3.18 | 2.73 | 2.30 | 3.12 | 1.98 | 1/1.5 | 1.90 | 2.06 | 1/1.5 | 1.82 | 1.74 | 0 | 2.16 | 1.80 | 0 | 2.08 | |
| Initial | 2.23 | 3.49 | 2.72 | 2.42 | 3.26 | 2.61 | 1.93 | 3 | 1.95 | 1.81 | 2.5/3 | 2.07 | 2.04 | 0/0.5 | 1.86 | 1.80 | 0 | 2.11 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Asian Handicap | ||||||||
| Initial | 1.90 | 0 | 1.90 | Live | 1.90 | 0 | 1.90 | Detail |
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.80 | 9.5 | 2.00 | Live | 1.80 | 9.5 | 2.00 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 1.7 | 1 | Goal | 1.7 |
| 2.3 | Loss | 0.7 | 2.2 | Loss | 2 |
| 14.3 | Shot(OT) | 14.3 | 16.5 | Shot(OT) | 13.9 |
| 4.7 | Corner | 3.3 | 3.9 | Corner | 5 |
| 2 | Yellow Card | 2.3 | 1.6 | Yellow Card | 3.1 |
| 11.3 | Fouls | 10.3 | 13.3 | Fouls | 13.4 |
| 44.7% | Possession | 36.3% | 42% | Possession | 46.3% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| Hamburger SV ( 42 Matches) | Borussia Monchengladbach ( 42 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 1 | 4 | 2 |
| HT-D / FT-W | 2 | 3 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 5 | 4 | 6 | 5 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 5 | 1 | 3 |
| HT-L / FT-L | 4 | 7 | 6 | 9 |