ทีเด็ดบอล Bristol Rovers vs Cambridge United
‹ คู่ก่อนหน้าHamburger SV vs Borussia Monchengladbach · ส. 7 พ.ย. 02:30 น. คู่ที่ 109 / 153เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Ascoli vs Palermo · ส. 7 พ.ย. 02:30 น.
England FA Cup
🕒 07-11-2026 02:30 น.
Bristol Roversเจ้าบ้าน💧แนวรุกน้ำ3.6⚖️กองกลางสูสี48%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6คู่ที่ 109 / 15302:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน25พิศดาร
ทีมทำเงิน510พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ10⚖️ เสี่ยง 53% ★ราคาคุ้มVSBristol RoversCambridge Unitedใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ44% @2.7856% @2.16สูง/ต่ำ 3 สูง 2.01 · ต่ำ 1.81แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.87 · เยือน 1.96
Cambridge Unitedทีมเยือน · อันดับ #8 · 21 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านBristol Roversรอง 0/-0.5 @1.87การ์ดรับหลวม🕳️8.4Cambridge Unitedการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนCambridge Unitedต่อ 0/-0.5 @1.96พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร5
ทีมทำเงินแนวรุก🔥9.6 vs 3.6Cambridge Unitedแนวรับ🛡️8.4 vs 12.6Cambridge Unitedการ์ดรุกทื่อ💧3.6Bristol Roversการ์ดรับหลวม🕳️12.6Bristol Roversการ์ดยิงดุ🔥9.6Cambridge Unitedการ์ดได้ราคา💰6/10Cambridge Unitedการ์ด 8 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @2.01พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะแนวรับ🕳️12.6 · 8.4รับหลวมทั้งคู่การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.81ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Bristol Roversเจ้าบ้าน💧แนวรุกน้ำ3.6
⚖️กองกลางสูสี48%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6
คู่ที่ 109 / 15302:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน25พิศดาร
ทีมทำเงิน510พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ10⚖️ เสี่ยง 53% ★ราคาคุ้มVS
Bristol RoversCambridge United
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
44% @2.7856% @2.16
สูง/ต่ำ 3 สูง 2.01 · ต่ำ 1.81แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.87 · เยือน 1.96
Cambridge Unitedทีมเยือน · อันดับ #8 · 21 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านBristol Rovers
รอง 0/-0.5 @1.87
การ์ดรับหลวม🕳️8.4Cambridge United
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนCambridge United
ต่อ 0/-0.5 @1.96
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร5
ทีมทำเงิน
ทีมทำเงินแนวรุก🔥9.6 vs 3.6Cambridge United
แนวรับ🛡️8.4 vs 12.6Cambridge United
การ์ดรุกทื่อ💧3.6Bristol Rovers
การ์ดรับหลวม🕳️12.6Bristol Rovers
การ์ดยิงดุ🔥9.6Cambridge United
การ์ดได้ราคา💰6/10Cambridge United
การ์ด 8 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @2.01
พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะแนวรับ🕳️12.6 · 8.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.81
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Bristol Rovers = วงกลม · Cambridge United = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Bristol Roversไม่มีข้อมูลตัวจริง
Cambridge Unitedประมาณการจากมูลค่านักเตะ
1Jake Eastwood5.8
6Kelland Watts5.9
2Liam Bennett5.8
29Sam Curtis5.7
21Shane Daniel McLoughlin5.7
8Owen Moxon5.9
17Pelly Ruddock5.8
4Dominic Ball5.8
14Gassan Ahadme5.9
44Raees Bangura-Williams5.9
19Shayne Lavery5.8📜 บทสรุปคัมภีร์Bristol Rovers vs Cambridge United
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนCambridge United ต่อ 0/-0.5 @1.96การ์ด 8 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @2.01การ์ด 3 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งCambridge Unitedโอกาสชนะ 42%
🛡️พิศดารติด 3 แผน2 · 5 · 10
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Cambridge United · บิลหลัก 1X2 @2.16
ความเสี่ยงของบิล53%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Cambridge United ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.16 · ควรเป็น @1.95 (+11%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Cambridge United 9 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Cambridge United ต่อ 0/-0.5
ได้ 47%เสียครึ่ง 25%เสีย 29%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 26%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Cambridge United · คาดสกอร์ 1.1 - 1.8 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Cambridge United ชนะ 1 ลูก21%
Cambridge United ชนะ 2 ลูก14%
Cambridge United ชนะ 3 ลูกขึ้นไป12%
เสมอ25%
Bristol Rovers ชนะ 1 ลูก18%
Bristol Rovers ชนะ 2 ลูกขึ้นไป11%
สรุป
Cambridge United ชนะ47%
Cambridge United ไม่แพ้71%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป26%
Cambridge United คลีนชีท34%
Bristol Rovers ยิงไม่ได้17%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Bristol Rovers ไม่แพ้53%
Cambridge United ไม่แพ้71%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)78%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)54%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)32%
ยิงได้ทั้งคู่55%
ต่ำ 2.546%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%0-110%1-210%0-29%1-06%2-16%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Cambridge United)
- โอกาส Cambridge United ชนะ 47% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 71%
- ราคา @2.16 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.95 (คุ้มกว่า 11%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 47% มากกว่าตลาด (42%)
- Bristol Rovers เสียเฉลี่ย 2.1 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- เจอกันล่าสุด Bristol Rovers เคยชนะ 3 นัด
- โอกาส Bristol Rovers ชนะ 29%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Bristol Rovers
พ1-4พ1-3พ0-1พ1-2ส0-0พ1-3
Cambridge United
ช2-1ส2-2พ2-3ส1-1พ0-3ช6-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Bristol Roversยิง 0.6 · เสีย 2.1 ต่อนัด
Cambridge Unitedยิง 2.1 · เสีย 1.3 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Bristol Rovers
2.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 16
Cambridge United
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 23
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Bristol Rovers
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
Cambridge United
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Bristol Rovers
10%ได้ราคา
ได้ราคา 1คืนทุน 0เสียราคา 9
Cambridge United
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Bristol Rovers ชนะ 4เสมอ 1Cambridge United ชนะ 3
- 14-02-2026Cambridge United3 - 1Bristol Rovers
- 03-12-2025Bristol Rovers2 - 2Cambridge United
- 23-08-2025Bristol Rovers1 - 0Cambridge United
- 13-08-2025Bristol Rovers0 - 2Cambridge United
- 04-01-2025Cambridge United0 - 1Bristol Rovers
- 31-08-2024Bristol Rovers2 - 0Cambridge United
- 17-04-2024Bristol Rovers1 - 0Cambridge United
- 19-08-2023Cambridge United2 - 0Bristol Rovers
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Bristol Rovers@2.87 → @2.78▼ 3.1%
เสมอ@3.51 → @3.561.3%
ทีมเยือน Cambridge United@2.07 → @2.16▲ 4.3%
คู่อื่นใน FA Cup 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 2.65 | 3.45 | 1.96 | 1.91 | 3 | 1.71 | 1.94 | 0/-0.5 | 1.76 | |
| Live | 2.45 | 3.42 | 2.07 | 1.92 | 3 | 1.70 | 1.83 | 0/-0.5 | 1.87 | ||
| Crown | Initial | 2.95 | 3.70 | 2.04 | 2.00 | 3 | 1.80 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.82 | |
| Live | 2.73 | 3.70 | 2.15 | 2.00 | 3 | 1.80 | 1.86 | 0/-0.5 | 1.96 | ||
| Bet365 | Initial | 2.70 | 3.50 | 2.20 | 1.98 | 2.5/3 | 1.88 | 1.83 | 0/-0.5 | 2.03 | |
| Live | 2.90 | 3.70 | 2.20 | 2.03 | 3 | 1.83 | 1.88 | 0/-0.5 | 1.98 | ||
| Easybet | Initial | 3.10 | 3.60 | 2.13 | 1.99 | 3 | 1.79 | 1.98 | 0/-0.5 | 1.79 | |
| Live | 2.90 | 3.50 | 2.18 | 2.01 | 3 | 1.79 | 1.84 | 0/-0.5 | 1.95 | ||
| Vcbet | Initial | 2.75 | 3.30 | 2.20 | 1.91 | 2.5/3 | 1.92 | 1.83 | 0/-0.5 | 2.01 | |
| Live | 2.88 | 3.50 | 2.15 | 2.02 | 3 | 1.82 | 1.88 | 0/-0.5 | 1.95 | ||
| Mansion88 | Initial | 3.05 | 3.50 | 2.00 | 1.99 | 3 | 1.79 | 1.99 | 0/-0.5 | 1.81 | |
| Live | 2.78 | 3.45 | 2.15 | 1.98 | 3 | 1.80 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | ||
| 12BET | Initial | 3.05 | 3.50 | 2.00 | 1.99 | 3 | 1.79 | 1.99 | 0/-0.5 | 1.81 | |
| Live | 2.78 | 3.45 | 2.15 | 1.98 | 3 | 1.80 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | ||
| Sbobet | Initial | 2.97 | 3.34 | 1.98 | 2.00 | 3 | 1.80 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.82 | |
| Live | 2.69 | 3.28 | 2.15 | 2.00 | 3 | 1.80 | 1.84 | 0/-0.5 | 1.98 | ||
| wewbet | Initial | 2.78 | 3.53 | 2.20 | 1.88 | 2.5/3 | 1.88 | 1.84 | 0/-0.5 | 1.94 | |
| Live | 2.74 | 3.63 | 2.20 | 2.00 | 3 | 1.80 | 1.86 | 0/-0.5 | 1.96 | ||
| 18Bet | Initial | 2.75 | 3.50 | 2.25 | 1.92 | 2.5/3 | 1.81 | 1.77 | 0/-0.5 | 1.96 | |
| Live | 2.90 | 3.60 | 2.20 | 1.99 | 3 | 1.75 | 1.82 | 0/-0.5 | 1.93 | ||
| pinnacle | Initial | 2.93 | 3.39 | 2.30 | 1.93 | 2.5/3 | 1.82 | 1.79 | 0/-0.5 | 1.99 | |
| Live | 2.96 | 3.70 | 2.26 | 1.78 | 2.5/3 | 2.02 | 1.86 | 0/-0.5 | 1.98 | ||
| Willhill | Initial | 2.70 | 3.30 | 2.25 | 1.70 | 2.5 | 1.95 | 1.80 | 0/-0.5 | 1.91 | |
| Live | 3.00 | 3.50 | 2.20 | 1.62 | 2.5 | 2.20 | 1.67 | -0.5 | 2.10 | ||
| Interwetten | Initial | 2.85 | 3.70 | 2.30 | 1.70 | 2.5 | 2.05 | 2.05 | 0 | 1.70 | |
| Live | 3.00 | 3.75 | 2.20 | 1.60 | 2.5 | 2.20 | 1.65 | -0.5 | 2.10 | ||
| 1xBet | Initial | 2.92 | 3.40 | 2.28 | 1.72 | 2.5 | 2.00 | 1.76 | 0/-0.5 | 1.95 | |
| Live | 3.03 | 3.64 | 2.15 | 1.76 | 2.5/3 | 2.00 | 1.88 | 0/-0.5 | 1.85 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.88 | AH: | 0/-0.5 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ENG L2-17] Bristol Rovers | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 5 | 1 | 8 | 17 | 23 | 16 | 17 | 35.7% |
| Home Field | 7 | 4 | 1 | 2 | 11 | 8 | 13 | 12 | 57.1% |
| Away Field | 7 | 1 | 0 | 6 | 6 | 15 | 3 | 23 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 0 | 1 | 5 | 4 | 12 | 1 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 5 | 5 | 4 | 7 | 8 | 20 | 6 | 35.7% |
| Home Field | 7 | 3 | 3 | 1 | 4 | 3 | 12 | 9 | 42.9% |
| Away Field | 7 | 2 | 2 | 3 | 3 | 5 | 8 | 9 | 28.6% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 1 | 5 | 5 | 16.7% |
| [ENG L1-8] Cambridge United | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 5 | 6 | 3 | 21 | 21 | 21 | 8 | 35.7% |
| Home Field | 7 | 3 | 2 | 2 | 12 | 11 | 11 | 8 | 42.9% |
| Away Field | 7 | 2 | 4 | 1 | 9 | 10 | 10 | 7 | 28.6% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 8 | 10 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 1 | 6 | 7 | 3 | 8 | 9 | 22 | 7.1% |
| Home Field | 7 | 1 | 2 | 4 | 2 | 4 | 5 | 22 | 14.3% |
| Away Field | 7 | 0 | 4 | 3 | 1 | 4 | 4 | 21 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 2 | 4 | 0 | 4 | 2 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| Bristol Rovers Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 1 (10%) Lose 3 (30%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 10% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG L2 | 14-02-2026 | Cambridge United | 3-1 (1-1) | Bristol Rovers | 6-2 (3-1) | 1.66 | 3.40 | 4.75 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.85 | L | O |
| EFL Trophy | 03-12-2025 | Bristol Rovers | 2-2 (2-0) | Cambridge United | 2-6 (1-2) | 2.55 | 3.40 | 2.45 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | O |
| ENG L2 | 23-08-2025 | Bristol Rovers | 1-0 (1-0) | Cambridge United | 3-4 (1-2) | 2.25 | 3.25 | 3.20 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| ENG LC | 13-08-2025 | Bristol Rovers | 0-2 (0-1) | Cambridge United | 6-5 (1-1) | 2.05 | 3.40 | 3.50 | L | 2.05 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| ENG L1 | 04-01-2025 | Cambridge United | 0-1 (0-1) | Bristol Rovers | 4-2 (4-1) | 2.15 | 3.40 | 3.10 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| ENG L1 | 31-08-2024 | Bristol Rovers | 2-0 (1-0) | Cambridge United | 5-8 (1-4) | 1.95 | 3.40 | 3.80 | W | 2.00 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| ENG L1 | 17-04-2024 | Bristol Rovers | 1-0 (0-0) | Cambridge United | 4-6 (1-4) | 2.20 | 3.40 | 3.20 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.93 | W | U |
| ENG L1 | 19-08-2023 | Cambridge United | 2-0 (0-0) | Bristol Rovers | 6-4 (3-0) | 2.63 | 3.25 | 2.63 | L | 1.93 | 0 | 1.93 | L | U |
| ENG L1 | 07-01-2023 | Cambridge United | 1-2 (1-2) | Bristol Rovers | 9-3 (6-0) | 2.90 | 3.40 | 2.30 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 2.03 | W | O |
| ENG L1 | 08-10-2022 | Bristol Rovers | 2-1 (1-1) | Cambridge United | 7-4 (6-1) | 2.63 | 3.40 | 2.55 | W | 1.95 | 0 | 1.90 | W | O |
| ENG LC | 09-08-2017 | Bristol Rovers | 4-1 (2-0) | Cambridge United | 6-3 (3-0) | 1.72 | 3.60 | 4.75 | W | 2.06 | 0.5/1 | 1.84 | W | O |
| ENG L2 | 25-03-2016 | Bristol Rovers | 3-0 (2-0) | Cambridge United | 8-6 (4-1) | 1.80 | 3.50 | 4.50 | W | 1.80 | 0.5 | 2.05 | W | O |
| ENG L2 | 31-10-2015 | Cambridge United | 1-2 (1-0) | Bristol Rovers | 5-7 | 2.50 | 3.40 | 2.70 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| ENG L2 | 08-01-2005 | Bristol Rovers | 1-1 (1-1) | Cambridge United | - | D | ||||||||
| ENG L2 | 09-10-2004 | Cambridge United | 1-0 (0-0) | Bristol Rovers | - | L | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Bristol Rovers Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 1 (10%) Lose 8 (80%) 0.6 goals Goal Score/Loss per Game 2.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 10% Home 0% Draw 90% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG L2 | 31-10-2026 | Fleetwood Town | 3-1 (1-0) | Bristol Rovers | 3-2 (0-2) | 2.50 | 3.30 | 2.45 | L | 1.95 | 0 | 1.90 | L | O |
| ENG L2 | 24-10-2026 | Bristol Rovers | 0-0 (0-0) | Swindon Town | 2-6 (2-1) | 1.51 | 3.90 | 5.25 | D | 2.00 | 1 | 1.85 | L | U |
| ENG L2 | 21-10-2026 | Bristol Rovers | 1-2 (0-2) | Salford City | 7-3 (3-2) | 2.45 | 3.50 | 2.40 | L | 1.95 | 0 | 1.90 | L | O |
| ENG L2 | 17-10-2026 | Shrewsbury Town | 1-0 (0-0) | Bristol Rovers | 6-3 (3-2) | 2.85 | 3.20 | 2.25 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.05 | L | U |
| ENG L2 | 10-10-2026 | Bristol Rovers | 1-3 (1-0) | Barnet | 8-2 (2-1) | 2.35 | 3.40 | 2.57 | L | 1.83 | 0 | 2.03 | L | O |
| EFL Trophy | 07-10-2026 | Wycombe Wanderers | 4-1 (3-0) | Bristol Rovers | 5-6 (5-2) | 1.85 | 3.50 | 3.75 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| ENG L2 | 03-10-2026 | Crewe Alexandra | 3-1 (2-0) | Bristol Rovers | 3-5 (3-1) | 2.65 | 3.30 | 2.40 | L | 2.03 | 0 | 1.83 | L | O |
| ENG L2 | 26-09-2026 | Bristol Rovers | 1-0 (0-0) | Exeter City | 6-3 (3-2) | 1.57 | 3.75 | 4.75 | W | 1.83 | 0.5/1 | 2.03 | W | U |
| ENG L2 | 19-09-2026 | Gillingham | 3-0 (0-0) | Bristol Rovers | 2-1 (1-1) | 3.40 | 3.30 | 1.96 | L | 2.05 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| ENG L2 | 12-09-2026 | Grimsby Town | 2-0 (2-0) | Bristol Rovers | 8-8 (4-3) | 2.30 | 3.40 | 2.65 | L | 1.78 | 0 | 2.10 | L | U |
| ENG L2 | 05-09-2026 | Bristol Rovers | 1-0 (1-0) | Rotherham United | 10-4 (2-2) | 1.62 | 3.70 | 4.33 | W | 1.93 | 0.5/1 | 1.93 | W | U |
| ENG L2 | 02-09-2026 | Bristol Rovers | 2-0 (1-0) | Colchester United | 3-2 (3-1) | 1.81 | 3.50 | 3.75 | W | 1.93 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| ENG L2 | 29-08-2026 | Crawley Town | 0-2 (0-2) | Bristol Rovers | 2-4 (1-2) | 2.70 | 3.30 | 2.25 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.10 | W | U |
| EFL Trophy | 26-08-2026 | Bristol Rovers | 2-2 (1-0) | Chelsea U21 | 9-7 (7-2) | 1.67 | 3.90 | 3.90 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| ENG L2 | 22-08-2026 | Bristol Rovers | 5-3 (1-1) | Newport County | 11-1 (3-0) | 1.46 | 3.80 | 6.00 | W | 1.95 | 1 | 1.90 | W | O |
| ENG L2 | 15-08-2026 | York City | 3-2 (0-1) | Bristol Rovers | 7-6 (4-0) | 2.25 | 3.20 | 3.00 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| ENG LC | 08-08-2026 | Bristol Rovers | 0-1 (0-1) | Peterborough United | 2-5 (2-3) | 2.70 | 3.30 | 2.40 | L | 1.80 | 0 | 2.05 | L | U |
| INT CF | 22-07-2026 | Forest Green Rovers | 2-2 (2-0) | Bristol Rovers | 9-5 (3-1) | 3.50 | 3.70 | 1.80 | D | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Bristol Rovers | 1-1 (0-0) | Portsmouth | 5-6 (4-2) | 4.10 | 4.10 | 1.62 | D | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | W | U |
| INT CF | 15-07-2026 | Bristol Rovers | 1-2 (1-1) | Leicester City | 3-8 (2-2) | L | ||||||||
| No Data |
| Cambridge United Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 3 (30%) Lose 2 (20%) 2.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 10% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| EFL Trophy | 04-11-2026 | Cambridge United | 6-0 (2-0) | Brighton U21 | 12-3 (4-2) | 1.73 | 3.75 | 3.75 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| ENG L1 | 31-10-2026 | Leyton Orient | 3-0 (1-0) | Cambridge United | 4-7 (2-4) | 2.70 | 3.40 | 2.35 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.10 | L | O |
| ENG L1 | 28-10-2026 | Sheffield Wednesday | 1-1 (0-0) | Cambridge United | 6-11 (0-5) | 2.05 | 3.40 | 3.20 | D | 1.85 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| ENG L1 | 24-10-2026 | Cambridge United | 2-3 (0-1) | Plymouth Argyle | 13-3 (2-2) | 2.45 | 3.40 | 2.55 | L | 1.88 | 0 | 1.98 | L | O |
| ENG L1 | 21-10-2026 | Cambridge United | 2-2 (0-1) | Wycombe Wanderers | 12-9 (4-3) | 2.15 | 3.40 | 3.00 | D | 1.93 | 0/0.5 | 1.93 | L | O |
| ENG L1 | 17-10-2026 | Barnsley | 1-2 (1-0) | Cambridge United | 11-11 (6-5) | 2.63 | 3.50 | 2.35 | W | 2.05 | 0 | 1.80 | W | D |
| ENG L1 | 10-10-2026 | Cambridge United | 1-0 (0-0) | Blackpool | 13-6 (4-5) | 2.00 | 3.50 | 3.25 | W | 2.03 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| EFL Trophy | 07-10-2026 | Cambridge United | 2-1 (1-0) | Northampton Town | 4-5 (2-3) | 1.62 | 3.80 | 4.75 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| ENG L1 | 26-09-2026 | Cambridge United | 1-1 (0-1) | AFC Wimbledon | 8-1 (2-0) | 1.91 | 3.30 | 3.75 | D | 1.98 | 0.5 | 1.88 | L | U |
| EFL Trophy | 23-09-2026 | Gillingham | 1-4 (1-2) | Cambridge United | 3-7 (1-3) | 2.25 | 3.75 | 2.50 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| ENG L1 | 19-09-2026 | Oxford United | 1-1 (1-0) | Cambridge United | 5-8 (3-5) | 1.91 | 3.40 | 3.50 | D | 2.00 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| ENG L1 | 12-09-2026 | Cambridge United | 2-1 (0-1) | Reading | 7-3 (2-2) | 2.25 | 3.20 | 3.00 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| ENG L1 | 05-09-2026 | Burton Albion | 2-2 (1-1) | Cambridge United | 2-7 (1-3) | 2.38 | 3.20 | 2.80 | D | 1.78 | 0 | 2.10 | D | O |
| ENG L1 | 02-09-2026 | Bradford City | 1-2 (0-0) | Cambridge United | 12-3 (6-2) | 1.80 | 3.40 | 4.10 | W | 1.85 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| ENG L1 | 29-08-2026 | Cambridge United | 1-2 (0-0) | Huddersfield Town | 4-3 (0-2) | 3.00 | 3.20 | 2.25 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| ENG LC | 26-08-2026 | Cambridge United | 0-1 (0-1) | Millwall | 4-1 (0-1) | 3.80 | 3.40 | 1.91 | L | 2.00 | -0.5 | 1.85 | L | U |
| ENG L1 | 22-08-2026 | Bromley | 1-1 (0-0) | Cambridge United | 2-5 (0-4) | 2.38 | 3.20 | 2.80 | D | 1.80 | 0 | 2.05 | D | U |
| ENG L1 | 15-08-2026 | Cambridge United | 3-2 (2-0) | Wigan Athletic | 8-5 (6-2) | 2.40 | 3.10 | 2.80 | W | 1.78 | 0 | 2.10 | W | O |
| ENG LC | 08-08-2026 | Cambridge United | 2-1 (0-0) | Barnet | 5-4 (3-2) | 1.83 | 3.60 | 3.70 | W | 1.88 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 04-08-2026 | Norwich City | 0-0 (0-0) | Cambridge United | - | D | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| EFL Trophy | 11-11 | Home | Reading | 4 Days |
| ENG L2 | 14-11 | Home | Chesterfield | 8 Days |
| ENG L2 | 21-11 | Away | Cheltenham Town | 15 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG L1 | 14-11 | Away | Luton Town | 8 Days |
| ENG L1 | 21-11 | Home | Stockport County | 15 Days |
| ENG L1 | 28-11 | Away | Peterborough United | 22 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.45 | 2.28 | 2.56 | 3.25 | 2.30 | 2.66 | 2.05 | 1/1.5 | 1.75 | 2.02 | 1/1.5 | 1.78 | 1.70 | 0/-0.5 | 2.13 | 2.11 | 0 | 1.72 | |
| Initial | 2.95 | 3.70 | 2.04 | 2.76 | 3.70 | 2.14 | 2.00 | 3 | 1.80 | 2.00 | 3 | 1.80 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.82 | 1.89 | 0/-0.5 | 1.93 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.40 | 2.30 | 2.88 | 3.40 | 2.38 | 2.75 | 2.10 | 1/1.5 | 1.70 | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | 2.05 | 0 | 1.75 | 2.10 | 0 | 1.70 | |
| Live | 2.70 | 3.50 | 2.20 | 2.90 | 3.70 | 2.20 | 1.98 | 2.5/3 | 1.88 | 2.03 | 3 | 1.83 | 1.83 | 0/-0.5 | 2.03 | 1.88 | 0/-0.5 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.36 | 2.29 | 2.45 | 3.14 | 2.28 | 2.59 | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | 1.72 | 0/-0.5 | 2.11 | 2.12 | 0 | 1.71 | |
| Initial | 2.97 | 3.34 | 1.98 | 2.69 | 3.28 | 2.15 | 2.00 | 3 | 1.80 | 2.00 | 3 | 1.80 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.82 | 1.84 | 0/-0.5 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.98 | 10 | 1.83 | Live | 1.98 | 10 | 1.83 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 1 | 0.6 | Goal | 1.6 |
| 1.7 | Loss | 2.3 | 2.1 | Loss | 1.4 |
| 14 | Shot(OT) | 13 | 12.3 | Shot(OT) | 10.9 |
| 3.7 | Corner | 10.3 | 4.8 | Corner | 9.4 |
| 1.7 | Yellow Card | 2 | 2.2 | Yellow Card | 2.1 |
| 14 | Fouls | 11 | 13.6 | Fouls | 10.3 |
| 52.7% | Possession | 49.7% | 48.4% | Possession | 50.4% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| Bristol Rovers ( 2 Matches) | Cambridge United ( 3 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-W | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 0 | 0 | 1 | 0 |
Oxford City
Leicester City