ทีเด็ดบอล FC Limonest vs Andrezieux
‹ คู่ก่อนหน้าRapid Wien vs Wolfsberger AC · ส. 7 พ.ย. 01:30 น. คู่ที่ 81 / 145เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Chateauroux vs Nimes · ส. 7 พ.ย. 01:30 น.
French Championnat National 2
🕒 07-11-2026 01:30 น.
FC Limonestเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ7.8📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-1.8🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6คู่ที่ 81 / 14501:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 63% ★สมดุลVSFC LimonestAndrezieuxใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ49% @2.6051% @2.50สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.85
Andrezieuxทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+0.0✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านFC Limonestรอง 0 @1.95การ์ดยิงดุ🔥7.8FC Limonestการ์ดรับหลวม🕳️8.4Andrezieuxการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนAndrezieuxต่อ 0 @1.85แนวรับ🛡️8.4 vs 9.6Andrezieuxการ์ดรับหลวม🕳️9.6FC Limonestการ์ดยิงดุ🔥8.4Andrezieuxการ์ดได้ราคา💰7/10Andrezieuxการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.90แนวรุก🔥7.8 · 8.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.6 · 8.4รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.9เส้น 2/2.5การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.90ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
FC Limonestเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ7.8
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-1.8
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6
คู่ที่ 81 / 14501:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 63% ★สมดุล
VS
FC LimonestAndrezieux
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
49% @2.6051% @2.50
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.85
Andrezieuxทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+0.0✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านFC Limonest
รอง 0 @1.95
การ์ดยิงดุ🔥7.8FC Limonest
การ์ดรับหลวม🕳️8.4Andrezieux
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนAndrezieux
ต่อ 0 @1.85
แนวรับ🛡️8.4 vs 9.6Andrezieux
การ์ดรับหลวม🕳️9.6FC Limonest
การ์ดยิงดุ🔥8.4Andrezieux
การ์ดได้ราคา💰7/10Andrezieux
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.90
แนวรุก🔥7.8 · 8.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.6 · 8.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.9เส้น 2/2.5
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.90
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์FC Limonest vs Andrezieux
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนAndrezieux ต่อ 0 @1.85การ์ด 4 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2/2.5 @1.90การ์ด 3 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งAndrezieuxโอกาสชนะ 36%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Andrezieux · บิลหลัก 1X2 @2.50
ความเสี่ยงของบิล63%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Andrezieux ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.50 · ควรเป็น @2.40 (+4%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Andrezieux 2 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Andrezieux ต่อ 0
ได้ 37%คืนทุน 28%เสีย 34%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 17%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Andrezieux · คาดสกอร์ 1.5 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Andrezieux ชนะ 1 ลูก20%
Andrezieux ชนะ 2 ลูก11%
Andrezieux ชนะ 3 ลูกขึ้นไป6%
เสมอ28%
FC Limonest ชนะ 1 ลูก18%
FC Limonest ชนะ 2 ลูกขึ้นไป16%
สรุป
Andrezieux ชนะ37%
Andrezieux ไม่แพ้66%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป17%
Andrezieux คลีนชีท23%
FC Limonest ยิงไม่ได้24%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
FC Limonest ไม่แพ้63%
Andrezieux ไม่แพ้66%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)78%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)55%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)33%
ยิงได้ทั้งคู่58%
ต่ำ 2.545%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%2-18%1-28%1-08%0-18%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Andrezieux)
- โอกาส Andrezieux ชนะ 37% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 66%
- FC Limonest เสียเฉลี่ย 1.6 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 28% ค่อนข้างสูง
- โอกาส FC Limonest ชนะ 34%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
FC Limonest
ช3-0ช1-0ส1-1พ1-4ส1-1ส2-2
Andrezieux
พ0-2ช3-1พ2-3ส1-1ส0-0ช1-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
FC Limonestยิง 1.3 · เสีย 1.6 ต่อนัด
Andrezieuxยิง 1.4 · เสีย 1.4 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
FC Limonest
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 16
Andrezieux
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 13
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Limonest
60%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 2
Andrezieux
33%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Limonest
40%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 0เสียราคา 3
Andrezieux
67%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 2
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
2 นัดที่เจอกัน
FC Limonest ชนะ 1เสมอ 1Andrezieux ชนะ 0
- 14-03-2026FC Limonest1 - 1Andrezieux
- 04-10-2025Andrezieux0 - 1FC Limonest
คู่อื่นใน Championnat National 2 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.60 | 3.00 | 2.50 | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | 1.95 | 0 | 1.85 | |
| Live | 2.60 | 3.00 | 2.50 | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | 1.95 | 0 | 1.85 | ||
| wewbet | Initial | 2.74 | 2.81 | 2.66 | 1.88 | 2/2.5 | 1.88 | 1.94 | 0 | 1.84 | |
| Live | 2.74 | 2.81 | 2.66 | 1.88 | 2/2.5 | 1.88 | 1.94 | 0 | 1.84 | ||
| 18Bet | Initial | 2.70 | 3.15 | 2.50 | 1.85 | 2/2.5 | 1.85 | 1.91 | 0 | 1.80 | |
| Live | 2.65 | 3.10 | 2.55 | 1.86 | 2/2.5 | 1.86 | 1.92 | 0 | 1.81 | ||
| 1xBet | Initial | 2.60 | 3.04 | 2.45 | 2.10 | 2.5 | 1.63 | 1.88 | 0 | 1.78 | |
| Live | 2.60 | 3.04 | 2.45 | 2.10 | 2.5 | 1.63 | 1.88 | 0 | 1.78 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.95 | AH: | 0 | Away | 1.85 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [FRA N1-10] FC Limonest | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 2 | 4 | 2 | 11 | 11 | 10 | 10 | 25.0% |
| Home Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 5 | 3 | 5 | 10 | 25.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 6 | 8 | 5 | 7 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 9 | 8 | 9 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 3 | 3 | 2 | 6 | 4 | 12 | 3 | 37.5% |
| Home Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 1 | 1 | 5 | 9 | 25.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 5 | 3 | 7 | 5 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 5 | 3 | 10 | 50.0% |
| [FRA N1-7] Andrezieux | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 3 | 3 | 2 | 10 | 8 | 12 | 7 | 37.5% |
| Home Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 7 | 2 | 10 | 1 | 75.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 3 | 6 | 2 | 12 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 7 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 1 | 6 | 1 | 6 | 5 | 9 | 7 | 12.5% |
| Home Field | 4 | 1 | 3 | 0 | 4 | 2 | 6 | 3 | 25.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 3 | 1 | 2 | 3 | 3 | 12 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 6 | 0 | 4 | 4 | 6 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| FC Limonest Home Same League HT Last 1 Last 2 | ||||||||||||||
| Win 1 (50%) Draw 1 (50%) Lose 0 (0%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 0.5 goals Asian Handicap Odds (2 games) 100% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (2 games) 0% Over 0% Draw 100% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA N1 | 14-03-2026 | FC Limonest | 1-1 (1-1) | Andrezieux | 5-4 (1-1) | 3.60 | 3.40 | 1.83 | D | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | U |
| FRA N1 | 04-10-2025 | Andrezieux | 0-1 (0-1) | FC Limonest | 4-4 (0-2) | 2.05 | 2.75 | 3.70 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| FC Limonest Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 4 (40%) Lose 4 (40%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (5 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (5 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA N1 | 01-11-2026 | Nimes | 2-2 (0-2) | FC Limonest | - | D | ||||||||
| FRA N1 | 17-10-2026 | FC Limonest | 1-1 (0-0) | Saint-Priest | - | D | ||||||||
| FRA N1 | 03-10-2026 | GFA Rumilly Vallieres | 4-1 (2-1) | FC Limonest | 5-5 (3-3) | 2.25 | 3.00 | 3.00 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| FRA N1 | 19-09-2026 | FC Limonest | 1-1 (0-1) | Istres | - | D | ||||||||
| FRA N1 | 12-09-2026 | Chateauroux | 0-1 (0-1) | FC Limonest | 2-6 (0-3) | 1.70 | 3.50 | 4.10 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| FRA N1 | 05-09-2026 | FC Limonest | 3-0 (1-0) | Istres | - | W | ||||||||
| FRA N1 | 29-08-2026 | FC Limonest | 0-1 (0-0) | Touraine | - | L | ||||||||
| FRA N1 | 22-08-2026 | Hyeres | 2-2 (1-1) | FC Limonest | 13-3 (4-1) | 1.80 | 3.25 | 4.00 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| FRA N1 | 16-05-2026 | FC Limonest | 2-3 (0-1) | Nimes | 2-7 (1-6) | 3.80 | 3.40 | 1.80 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | O |
| FRA N1 | 09-05-2026 | Creteil | 2-0 (2-0) | FC Limonest | 4-1 (3-1) | 1.91 | 3.25 | 3.50 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| FRA N1 | 02-05-2026 | FC Limonest | 1-3 (0-0) | GRACES | 5-2 (1-1) | 2.40 | 3.20 | 2.60 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | O |
| FRA N1 | 25-04-2026 | Bobigny A.C. | 1-2 (1-1) | FC Limonest | 3-5 (0-3) | 2.15 | 3.20 | 3.00 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| FRA N1 | 18-04-2026 | FC Limonest | 2-0 (0-0) | Toulon | 3-4 (1-1) | 2.38 | 3.20 | 2.63 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | U |
| FRA N1 | 11-04-2026 | Frejus St-Raphael | 1-4 (1-2) | FC Limonest | 5-8 (2-3) | 1.85 | 3.30 | 3.60 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | O |
| FRA N1 | 04-04-2026 | FC Limonest | 0-5 (0-1) | GFA Rumilly Vallieres | 10-2 (7-1) | 3.80 | 3.40 | 1.80 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | O |
| FRA N1 | 29-03-2026 | FC Limonest | 2-0 (2-0) | Saint-Priest | 6-2 (2-2) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| FRA N1 | 22-03-2026 | Istres | 0-1 (0-0) | FC Limonest | - | W | ||||||||
| FRA N1 | 14-03-2026 | FC Limonest | 1-1 (1-1) | Andrezieux | 5-4 (1-1) | 3.60 | 3.40 | 1.83 | D | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | U |
| FRA N1 | 07-03-2026 | Cannes AS | 3-1 (0-1) | FC Limonest | 6-2 (1-0) | 1.40 | 4.10 | 6.25 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | O |
| FRA N1 | 21-02-2026 | FC Limonest | 1-1 (0-1) | Hyeres | 1-2 (0-1) | 3.00 | 3.20 | 2.15 | D | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | U |
| No Data |
| Andrezieux Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (6 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (6 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA N1 | 31-10-2026 | Andrezieux | 1-0 (0-0) | Touraine | 1-3 (1-0) | 2.30 | 3.30 | 2.63 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | U |
| FRA N1 | 17-10-2026 | Hyeres | 0-0 (0-0) | Andrezieux | - | D | ||||||||
| FRA N1 | 03-10-2026 | Andrezieux | 1-1 (1-1) | Hauts Lyonnais | - | D | ||||||||
| FRA N1 | 19-09-2026 | ES Troyes AC B | 3-2 (2-2) | Andrezieux | 2-7 (0-2) | 3.50 | 4.00 | 1.70 | L | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | O |
| FRA N1 | 12-09-2026 | Andrezieux | 3-1 (1-1) | Lyon Duchere | 7-2 (3-0) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | W | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | W | O |
| FRA N1 | 05-09-2026 | Frejus St-Raphael | 2-0 (0-0) | Andrezieux | 2-4 (1-3) | 3.10 | 3.20 | 2.10 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| FRA N1 | 29-08-2026 | Andrezieux | 2-0 (2-0) | Canet Roussillon | 4-8 (1-6) | 1.65 | 3.25 | 5.00 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| FRA N1 | 22-08-2026 | Bourges | 1-1 (1-0) | Andrezieux | 5-4 (3-3) | 2.10 | 3.00 | 3.25 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 02-08-2026 | Andrezieux | 3-2 (2-0) | Grenoble | - | W | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Clermont | 4-1 (2-0) | Andrezieux | - | L | ||||||||
| FRA N1 | 16-05-2026 | Andrezieux | 6-3 (3-1) | Rousset-Ste Victoire | 7-3 (5-1) | 1.25 | 5.25 | 8.00 | W | 1.88 | 1.5/2 | 1.93 | W | O |
| FRA N1 | 09-05-2026 | GOAL FC | 0-0 (0-0) | Andrezieux | 8-4 (3-3) | 2.35 | 3.30 | 2.55 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| FRA N1 | 02-05-2026 | Andrezieux | 4-1 (0-0) | Nimes | 1-7 (1-1) | 3.10 | 3.20 | 2.10 | W | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | W | O |
| FRA N1 | 25-04-2026 | Creteil | 0-2 (0-1) | Andrezieux | 8-3 (5-2) | 2.00 | 3.20 | 3.30 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| FRA N1 | 18-04-2026 | Andrezieux | 1-2 (0-0) | GRACES | 4-7 (2-6) | 1.90 | 3.30 | 3.50 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| FRA N1 | 11-04-2026 | Bobigny A.C. | 3-0 (1-0) | Andrezieux | 8-7 (4-4) | 2.90 | 3.10 | 2.25 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| FRA N1 | 04-04-2026 | Andrezieux | 3-0 (1-0) | Toulon | 8-4 (4-2) | 1.75 | 3.60 | 3.80 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| FRA N1 | 29-03-2026 | Frejus St-Raphael | 1-1 (0-1) | Andrezieux | - | D | ||||||||
| FRA N1 | 21-03-2026 | Andrezieux | 2-1 (1-0) | GFA Rumilly Vallieres | 5-6 (4-1) | 2.20 | 3.30 | 2.80 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| FRA N1 | 14-03-2026 | FC Limonest | 1-1 (1-1) | Andrezieux | 5-4 (1-1) | 3.60 | 3.40 | 1.83 | D | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRA N1 | 12-11 | Away | Toulon | 5 Days |
| FRAC | 14-11 | Away | Riom | 8 Days |
| FRA N1 | 22-11 | Home | GOAL FC | 15 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRA N1 | 12-11 | Home | Chateauroux | 5 Days |
| FRA N1 | 22-11 | Away | Istres | 15 Days |
| FRA N1 | 06-12 | Home | GFA Rumilly Vallieres | 29 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.60 | 3.00 | 2.50 | 2.60 | 3.00 | 2.50 | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | 1.95 | 0 | 1.85 | 1.95 | 0 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 0.7 | 1.3 | Goal | 1.4 |
| 2.3 | Loss | 0.3 | 1.6 | Loss | 1.4 |
| 12 | Shot(OT) | 7 | 12.8 | Shot(OT) | 7.2 |
| 5 | Corner | 1 | 3.4 | Corner | 4.5 |
| 2 | Yellow Card | 2 | 1.2 | Yellow Card | 2.7 |
| 57% | Fouls | 47% | 45.6% | Fouls | 55.4% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| FC Limonest ( 38 Matches) | Andrezieux ( 38 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 4 | 9 | 2 |
| HT-D / FT-W | 1 | 2 | 4 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 3 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 5 | 1 | 1 | 8 |
| HT-L / FT-D | 2 | 1 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 4 | 2 | 2 | 5 |
| HT-L / FT-L | 4 | 5 | 2 | 2 |
Chateauroux
Chambly FC
Chantilly