ทีเด็ดบอล Rapid Wien vs Wolfsberger AC
‹ คู่ก่อนหน้าSV Burmoos vs SC Golling · ส. 7 พ.ย. 01:00 น. คู่ที่ 80 / 103เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›FC Limonest vs Andrezieux · ส. 7 พ.ย. 01:30 น.
Austrian Bundesliga
🕒 07-11-2026 01:30 น.
98PLATINUMK♦🪜 ทีมบนเจอทีมล่าง🎯 เจ้าบ้าน Rapid Wien แฮนดิแคป 1.5/2 @1.90อันดับ Rapid Wien #1 vs Wolfsberger AC #12 (ห่าง 11 อันดับ จาก 12 ทีม)72BLACKA♦💰 ทีมชนะราคาบ่อย🎯 เจ้าบ้าน Rapid Wien แฮนดิแคป 1.5/2 @1.90Rapid Wien ได้ราคาแฮนดิแคป 8/10 นัด (80%)
Rapid Wienเจ้าบ้าน · อันดับ #1 · 30 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ18.0✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี58%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 80 / 10301:30 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน25พิศดาร
ทีมทำเงิน5คอมโบชนะ🏆 ★★★100คอมโบเต็ง🏠 ★★★92⚖️ เสี่ยง 27% ★★★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ Rapid Wien 91%★★★ · 13 ข้อ70.6พลังทีม61.0Rapid WienWolfsberger ACใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ87% @1.2513% @8.33สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.91 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 1.5/2 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.95🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1⚽
✓ ชนะ
Nikolaus WurmbrandFW · 20 ปี£5Mคะแนน 6.8VS1🎯
Dominik FitzMF · 27 ปี£2Mคะแนน 6.22🛡️
✓ ชนะ
Serge Raux YaoDF · 27 ปี£4Mคะแนน 6.7VS2🛡️
Boris MaticDF · 22 ปี£1Mคะแนน 6.13🛡️
✓ ชนะ
Bendeguz BollaDF · 26 ปี£3Mคะแนน 6.5VS3🛡️
Cheick DiabateDF · 22 ปี£1Mคะแนน 6.1Rapid Wien ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)พลังทีม68.6พลังที่แท้จริง70.6พลังโค้ช×1.03▲ ดึงพลังได้เกินตัวต่างกัน+9.6Rapid Wien นำ 9.6 · ตลาดให้เต็ง 74%พลังทีม64.2พลังที่แท้จริง61.0พลังโค้ช×0.95▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านRapid Wienต่อ 1.5/2 @1.90JOKERทีมชนะราคาบ่อย72เจ้าบ้าน Rapid Wien แฮนดิแคป 1.5/2JOKERทีมบนเจอทีมล่าง98เจ้าบ้าน Rapid Wien แฮนดิแคป 1.5/2พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร5
ทีมทำเงินแนวรุก🔥18.0 vs 3.6Rapid Wienกองกลาง🎯58% vs 47%Rapid Wienแนวรับ🛡️6.0 vs 12.0Rapid Wienดาวเด่น 1
£5MWurmbrandดาวเด่น 2
£4MYaoดาวเด่น 3
£3MBollaการ์ดยิงดุ🔥18.0Rapid Wienการ์ดรุกทื่อ💧3.6Wolfsberger ACการ์ดรับหลวม🕳️12.0Wolfsberger ACการ์ดฟอร์มดี📋ช6 ส0 พ0Rapid Wienการ์ดได้ราคา💰8/10Rapid Wienการ์ด 15 ใบ✈️เต็งทีมเยือนWolfsberger ACรอง 1.5/2 @1.95การ์ดรับหลวม🕳️6.0Rapid Wienการ์ด 1 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3.5 @1.91แนวรับ🕳️6.0 · 12.0รับหลวมทั้งคู่การ์ด 1 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3.5 @1.88ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Rapid Wienเจ้าบ้าน · อันดับ #1 · 30 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ18.0✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี58%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 80 / 10301:30 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน25พิศดาร
ทีมทำเงิน5คอมโบชนะ🏆 ★★★100คอมโบเต็ง🏠 ★★★92⚖️ เสี่ยง 27% ★★★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ Rapid Wien 91%★★★ · 13 ข้อ70.6พลังทีม61.0
Rapid WienWolfsberger AC
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
87% @1.2513% @8.33
สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.91 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 1.5/2 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.95
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1⚽
✓ ชนะ
Nikolaus WurmbrandFW · 20 ปี£5Mคะแนน 6.8
VS
✓ ชนะ
Nikolaus WurmbrandFW · 20 ปี£5Mคะแนน 6.81🎯
Dominik FitzMF · 27 ปี£2Mคะแนน 6.2

Dominik FitzMF · 27 ปี£2Mคะแนน 6.22🛡️
✓ ชนะ
Serge Raux YaoDF · 27 ปี£4Mคะแนน 6.7
VS
✓ ชนะ
Serge Raux YaoDF · 27 ปี£4Mคะแนน 6.72🛡️
Boris MaticDF · 22 ปี£1Mคะแนน 6.1

Boris MaticDF · 22 ปี£1Mคะแนน 6.13🛡️
✓ ชนะ
Bendeguz BollaDF · 26 ปี£3Mคะแนน 6.5
VS
✓ ชนะ
Bendeguz BollaDF · 26 ปี£3Mคะแนน 6.53🛡️
Cheick DiabateDF · 22 ปี£1Mคะแนน 6.1

Cheick DiabateDF · 22 ปี£1Mคะแนน 6.1Rapid Wien ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)
พลังทีม68.6
พลังที่แท้จริง70.6
พลังโค้ช×1.03▲ ดึงพลังได้เกินตัว
ต่างกัน+9.6
Rapid Wien นำ 9.6 · ตลาดให้เต็ง 74%
พลังทีม64.2
พลังที่แท้จริง61.0
พลังโค้ช×0.95▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านRapid Wien
ต่อ 1.5/2 @1.90
JOKERทีมชนะราคาบ่อย72เจ้าบ้าน Rapid Wien แฮนดิแคป 1.5/2
JOKERทีมบนเจอทีมล่าง98เจ้าบ้าน Rapid Wien แฮนดิแคป 1.5/2
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร5
ทีมทำเงิน
ทีมทำเงินแนวรุก🔥18.0 vs 3.6Rapid Wien
กองกลาง🎯58% vs 47%Rapid Wien
แนวรับ🛡️6.0 vs 12.0Rapid Wien
ดาวเด่น 1
£5MWurmbrand
£5MWurmbrandดาวเด่น 2
£4MYao
£4MYaoดาวเด่น 3
£3MBolla
£3MBollaการ์ดยิงดุ🔥18.0Rapid Wien
การ์ดรุกทื่อ💧3.6Wolfsberger AC
การ์ดรับหลวม🕳️12.0Wolfsberger AC
การ์ดฟอร์มดี📋ช6 ส0 พ0Rapid Wien
การ์ดได้ราคา💰8/10Rapid Wien
การ์ด 15 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนWolfsberger AC
รอง 1.5/2 @1.95
การ์ดรับหลวม🕳️6.0Rapid Wien
การ์ด 1 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3.5 @1.91
แนวรับ🕳️6.0 · 12.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3.5 @1.88
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Rapid Wien = วงกลม · Wolfsberger AC = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Rapid Wienตัวจริงที่คาดว่าจะลง
Wolfsberger ACตัวจริงที่คาดว่าจะลง
1Hedl N.6.1
38Horn J.6.1
6Raux Yao S.6.7
55Cvetkovic N.6.1
77Bolla B.6.5
18Seidl M.6.4
30Bajlicz N.6.0
10P.Dahl6.4
8Adamsen T.6.2
22Demir Y.6.1
9Kara E.6.0LG12Lior Gliklich5.7
30M.Sulzner6.0
6Behounek R.5.9KM35Kitz M.5.8
AS11Aaron Sky Schwarz5.7
T20T.Schriebl5.8
PS8Piesinger S.5.7
10Avdijaj D.5.9
31Wohlmuth F.6.0
49Sankara K.6.1PV23Phillip Verhounig5.8
Rapid Wien4-2-3-1เน้นกลาง ครองบอลตัวรับสองคนหน้าแนวหลัง ต่อบอลผ่านกลาง
Wolfsberger AC3-5-2คุมกลาง วิงแบ็กเติมกองกลางเยอะ วิงแบ็กขึ้นเกมริมเส้น
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Rapid Wien vs แนวรุก Wolfsberger AC
4vs225.4 – 11.8 คะแนน
Rapid Wien คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
5vs531.1 – 29.1 คะแนน
Rapid Wien คุณภาพดีกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Rapid Wien vs แนวรับ Wolfsberger AC
1vs36.0 – 17.6 คะแนน
Wolfsberger AC คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม สองทีมอัดกองกลาง เกมสู้กันตรงกลาง แย่งบอลหนัก จังหวะไม่เร็ว · Rapid Wien คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Rapid Wien vs Wolfsberger AC
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านRapid Wien ต่อ 1.5/2 @1.90การ์ด 15 : 1 ใบ
💪พลังที่แท้จริงRapid Wien +9.670.6 vs 61.0
🃏ศึกดาวเด่นRapid Wien ชนะชนะดวล 3 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งRapid Wienโอกาสชนะ 74%
🏆คอมโบชนะขาด 1X2★★★ Rapid Wien @1.25100/100 คะแนน
🏠คอมโบเต็งเจ้าบ้าน★★★ เต็งเหล็ก92/100 คะแนน
🛡️น่าเล่นไม่แพ้Rapid Wien ★★★โอกาสไม่แพ้ 91%
🛡️พิศดารติด 2 แผน2 · 5
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Rapid Wien · บิลหลัก แฮนดิแคป 1.5/2
ความเสี่ยงของบิล27%★★★★☆ค่อนข้างปลอดภัย
ราคา Rapid Wien ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.25 · ควรเป็น @1.21 (+3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Rapid Wien 63 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Rapid Wien ต่อ 1.5/2
ได้ 46%ได้ครึ่ง 27%เสีย 27%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 73% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Rapid Wien · คาดสกอร์ 2.7 - 0.8 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Rapid Wien ชนะ 1 ลูก3%
Rapid Wien ชนะ 2 ลูก27%
Rapid Wien ชนะ 3 ลูกขึ้นไป46%
เสมอ15%
Wolfsberger AC ชนะ 1 ลูก6%
Wolfsberger AC ชนะ 2 ลูกขึ้นไป2%
สรุป
Rapid Wien ชนะ76%
Rapid Wien ไม่แพ้91%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป73%
Rapid Wien คลีนชีท47%
Wolfsberger AC ยิงไม่ได้7%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Rapid Wien ไม่แพ้91%
Wolfsberger AC ไม่แพ้24%
🛡️ น่าเล่นไม่แพ้Rapid Wien ★★★ควรเป็น @1.10
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)86%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)67%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)45%
ยิงได้ทั้งคู่50%
ต่ำ 2.533%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-011%3-010%2-19%1-08%3-18%4-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Rapid Wien)
- โอกาส Rapid Wien ชนะ 76% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 91%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 73%
- Rapid Wien คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 47%
- Rapid Wien ยิงเฉลี่ย 3.0 ลูก/นัด
- Wolfsberger AC เสียเฉลี่ย 2.0 ลูก/นัด
- Rapid Wien ฟอร์มดี ชนะ 6 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Rapid Wien ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1.5/2 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 73%
- เจอกันล่าสุด Wolfsberger AC เคยชนะ 3 นัด
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Rapid Wien
ช3-0ช2-0ช3-1ช5-1ช3-0ช2-0
Wolfsberger AC
ช2-1พ0-3พ0-2พ0-1พ0-1ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Rapid Wienยิง 3.0 · เสีย 1.0 ต่อนัด
Wolfsberger ACยิง 0.6 · เสีย 2.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Rapid Wien
4.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 18ครึ่งหลัง 22
Wolfsberger AC
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 13
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Rapid Wien
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
Wolfsberger AC
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Rapid Wien
80%ได้ราคา
ได้ราคา 8คืนทุน 1เสียราคา 1
Wolfsberger AC
10%ได้ราคา
ได้ราคา 1คืนทุน 0เสียราคา 9
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Rapid Wien ชนะ 4เสมอ 1Wolfsberger AC ชนะ 3
- 13-09-2026Wolfsberger AC0 - 3Rapid Wien
- 21-02-2026Rapid Wien2 - 0Wolfsberger AC
- 24-08-2025Wolfsberger AC1 - 2Rapid Wien
- 04-05-2025Rapid Wien0 - 1Wolfsberger AC
- 20-04-2025Wolfsberger AC5 - 1Rapid Wien
- 08-02-2025Rapid Wien1 - 3Wolfsberger AC
- 14-09-2024Wolfsberger AC1 - 1Rapid Wien
- 11-02-2024Wolfsberger AC0 - 2Rapid Wien
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Rapid Wien@1.23 → @1.25▲ 2.2%
เสมอ@6.10 → @6.100.0%
ทีมเยือน Wolfsberger AC@9.07 → @8.33▼ 8.1%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
ตัวจริง (4-2-3-1 / 3-5-2)
Rapid Wien
1Hedl N.
38Horn J.
6Raux Yao S.
55Cvetkovic N.
77Bolla B.
18Seidl M.
30Bajlicz N.
10P.Dahl
8Adamsen T.
22Demir Y.
9Kara E.
Wolfsberger AC
23Phillip Verhounig
49Sankara K.
31Wohlmuth F.
10Avdijaj D.
8Piesinger S.
20T.Schriebl
11Aaron Sky Schwarz
35Kitz M.
6Behounek R.
30M.Sulzner
12Lior Gliklich
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 1.18 | 6.10 | 8.90 | 1.82 | 3.5 | 1.90 | 1.81 | 1.5/2 | 1.97 | |
| Live | 1.16 | 6.30 | 9.60 | 1.88 | 3.5 | 1.84 | 1.87 | 1.5/2 | 1.91 | ||
| Crown | Initial | 1.25 | 6.10 | 8.50 | 1.91 | 3.5 | 1.95 | 1.90 | 1.5/2 | 1.98 | |
| Live | 1.25 | 6.10 | 8.50 | 1.91 | 3.5 | 1.95 | 1.93 | 1.5/2 | 1.95 | ||
| Bet365 | Initial | 1.18 | 6.50 | 11.00 | 1.85 | 3.5 | 1.95 | 1.85 | 2 | 1.95 | |
| Live | 1.27 | 6.50 | 8.50 | 1.90 | 3.5 | 1.90 | 1.88 | 1.5/2 | 1.93 | ||
| Easybet | Initial | 1.18 | 6.50 | 11.00 | 1.82 | 3.5 | 1.92 | 1.82 | 2 | 1.92 | |
| Live | 1.25 | 6.10 | 8.20 | 1.95 | 3.5 | 1.85 | 1.86 | 1.5/2 | 1.95 | ||
| Vcbet | Initial | 1.17 | 7.00 | 13.00 | 1.91 | 3.5 | 1.92 | 1.89 | 2 | 1.94 | |
| Live | 1.22 | 6.00 | 10.50 | 1.94 | 3.5 | 1.89 | 1.88 | 1.5/2 | 1.95 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.25 | 6.10 | 8.70 | 1.86 | 3.5 | 1.98 | 1.85 | 1.5/2 | 2.01 | |
| Live | 1.25 | 5.90 | 8.80 | 1.99 | 3.5 | 1.88 | 1.90 | 1.5/2 | 1.99 | ||
| 10BET | Initial | 1.16 | 7.00 | 12.00 | 1.83 | 3.5 | 1.84 | 1.87 | 2 | 1.87 | |
| Live | 1.25 | 6.20 | 9.00 | 1.87 | 3.5 | 1.83 | 1.87 | 2 | 1.87 | ||
| 12BET | Initial | 1.25 | 6.10 | 8.70 | 1.86 | 3.5 | 1.98 | 1.85 | 1.5/2 | 2.01 | |
| Live | 1.25 | 5.90 | 8.80 | 1.99 | 3.5 | 1.88 | 1.90 | 1.5/2 | 1.99 | ||
| Sbobet | Initial | 1.25 | 5.70 | 7.70 | 1.91 | 3.5 | 1.95 | 1.90 | 1.5/2 | 1.98 | |
| Live | 1.24 | 5.70 | 8.00 | 1.99 | 3.5 | 1.87 | 1.90 | 1.5/2 | 1.98 | ||
| wewbet | Initial | 1.17 | 5.65 | 11.30 | 1.91 | 3.5 | 1.93 | 1.91 | 2 | 1.95 | |
| Live | 1.25 | 5.65 | 9.75 | 1.98 | 3.5 | 1.90 | 1.92 | 1.5/2 | 1.98 | ||
| 18Bet | Initial | 1.18 | 6.50 | 11.50 | 1.86 | 3.5 | 1.86 | 1.94 | 2 | 1.78 | |
| Live | 1.25 | 6.25 | 9.00 | 1.89 | 3.5 | 1.84 | 1.84 | 1.5/2 | 1.91 | ||
| pinnacle | Initial | 1.14 | 8.53 | 13.48 | 1.85 | 3.5/4 | 1.93 | 1.92 | 2/2.5 | 1.88 | |
| Live | 1.26 | 6.82 | 9.46 | 1.95 | 3.5 | 1.90 | 1.87 | 1.5/2 | 2.00 | ||
| hkjc | Initial | 1.10 | 6.80 | 12.00 | 1.79 | 3.5 | 1.91 | 1.93 | 2 | 1.83 | |
| Live | 1.10 | 6.80 | 12.00 | 1.79 | 3.5 | 1.91 | 1.93 | 2 | 1.83 | ||
| Willhill | Initial | 1.18 | 7.00 | 13.00 | 1.80 | 3.5 | 1.91 | 1.91 | 2 | 1.80 | |
| Live | 1.25 | 6.00 | 8.50 | 1.91 | 3.5 | 1.83 | 1.91 | 1.5/2 | 1.80 | ||
| Interwetten | Initial | 1.20 | 7.25 | 12.00 | 1.85 | 3.5 | 1.90 | 1.80 | 2 | 1.95 | |
| Live | 1.27 | 6.25 | 9.00 | 1.90 | 3.5 | 1.90 | 2.10 | 2 | 1.70 | ||
| 1xBet | Initial | 1.19 | 7.00 | 11.70 | 1.85 | 3.5 | 1.85 | 2.20 | 2.5 | 1.57 | |
| Live | 1.25 | 6.05 | 9.55 | 1.87 | 3.5 | 1.87 | 1.64 | 1.5 | 2.02 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.88 | AH: | 1.5/2 | Away | 1.93 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [AUT D1-1] Rapid Wien | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 10 | 0 | 1 | 33 | 9 | 30 | 1 | 90.9% |
| Home Field | 6 | 6 | 0 | 0 | 23 | 3 | 18 | 1 | 100.0% |
| Away Field | 5 | 4 | 0 | 1 | 10 | 6 | 12 | 1 | 80.0% |
| Last 6 | 6 | 6 | 0 | 0 | 18 | 2 | 18 | 100.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 8 | 2 | 1 | 17 | 4 | 26 | 1 | 72.7% |
| Home Field | 6 | 6 | 0 | 0 | 14 | 1 | 18 | 1 | 100.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 3 | 3 | 8 | 3 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 2 | 0 | 8 | 0 | 14 | 66.7% |
| [AUT D1-12] Wolfsberger AC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 1 | 3 | 7 | 8 | 20 | 6 | 12 | 9.1% |
| Home Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 6 | 10 | 5 | 10 | 16.7% |
| Away Field | 5 | 0 | 1 | 4 | 2 | 10 | 1 | 10 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 1 | 5 | 2 | 14 | 1 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 3 | 3 | 5 | 4 | 10 | 12 | 8 | 27.3% |
| Home Field | 6 | 3 | 1 | 2 | 3 | 3 | 10 | 5 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 2 | 3 | 1 | 7 | 2 | 11 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 1 | 8 | 4 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Rapid Wien Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 10% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AUT D1 | 13-09-2026 | Wolfsberger AC | 0-3 (0-2) | Rapid Wien | 1-6 (0-3) | 3.90 | 3.60 | 1.80 | W | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | O |
| AUT D1 | 21-02-2026 | Rapid Wien | 2-0 (0-0) | Wolfsberger AC | 2-2 (2-0) | 2.15 | 3.30 | 3.10 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| AUT D1 | 24-08-2025 | Wolfsberger AC | 1-2 (0-2) | Rapid Wien | 4-2 (1-2) | 2.70 | 3.20 | 2.60 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | O |
| AUT D1 | 04-05-2025 | Rapid Wien | 0-1 (0-0) | Wolfsberger AC | 14-4 (9-2) | 2.15 | 3.40 | 3.30 | L | 1.85 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| AUT D1 | 20-04-2025 | Wolfsberger AC | 5-1 (1-1) | Rapid Wien | 5-5 (3-2) | 3.10 | 3.30 | 2.30 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| AUT D1 | 08-02-2025 | Rapid Wien | 1-3 (1-0) | Wolfsberger AC | 3-7 (1-6) | 1.62 | 4.00 | 5.00 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.05 | L | O |
| AUT D1 | 14-09-2024 | Wolfsberger AC | 1-1 (0-1) | Rapid Wien | 4-2 (2-1) | 3.40 | 3.60 | 2.00 | D | 1.80 | -0.5 | 2.05 | L | U |
| AUT D1 | 11-02-2024 | Wolfsberger AC | 0-2 (0-1) | Rapid Wien | 6-5 (3-1) | 3.20 | 3.75 | 2.10 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.85 | W | U |
| AUT D1 | 17-09-2023 | Rapid Wien | 3-3 (2-0) | Wolfsberger AC | 7-6 (5-6) | 1.85 | 3.75 | 3.50 | D | 1.93 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| AUT D1 | 26-02-2023 | Wolfsberger AC | 1-2 (0-2) | Rapid Wien | 4-3 (2-1) | 2.75 | 3.60 | 2.38 | W | 2.10 | 0 | 1.78 | W | D |
| AUT CUP | 04-02-2023 | Wolfsberger AC | 1-1 (0-0) | Rapid Wien | 6-6 (1-3) | 2.80 | 3.40 | 2.15 | D | 1.88 | 0/-0.5 | 1.98 | L | U |
| AUT D1 | 10-09-2022 | Rapid Wien | 1-3 (0-2) | Wolfsberger AC | 10-4 (2-2) | 2.10 | 3.50 | 3.40 | L | 1.83 | 0/0.5 | 2.03 | L | O |
| AUT D1 | 21-05-2022 | Wolfsberger AC | 2-1 (0-1) | Rapid Wien | 6-8 (3-4) | 2.20 | 3.50 | 2.90 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| AUT D1 | 10-04-2022 | Rapid Wien | 2-1 (1-0) | Wolfsberger AC | 7-9 (5-2) | 1.91 | 3.40 | 3.40 | W | 2.00 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| AUT D1 | 07-11-2021 | Wolfsberger AC | 4-1 (3-1) | Rapid Wien | 4-6 (2-2) | 2.70 | 3.50 | 2.40 | L | 2.00 | 0 | 1.85 | L | O |
| AUT D1 | 08-08-2021 | Rapid Wien | 3-0 (1-0) | Wolfsberger AC | 5-6 (2-4) | 1.80 | 4.00 | 3.50 | W | 1.83 | 0.5 | 2.03 | W | D |
| AUT D1 | 09-05-2021 | Rapid Wien | 1-2 (0-0) | Wolfsberger AC | 6-3 (5-2) | 1.67 | 4.00 | 4.50 | L | 1.93 | 0.5/1 | 1.93 | L | O |
| AUT D1 | 04-04-2021 | Wolfsberger AC | 1-8 (1-2) | Rapid Wien | 2-10 (2-7) | 3.30 | 3.50 | 2.10 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.85 | W | O |
| AUT D1 | 10-02-2021 | Rapid Wien | 1-0 (1-0) | Wolfsberger AC | 2-2 | 1.60 | 4.20 | 5.25 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.05 | W | U |
| AUT D1 | 25-10-2020 | Wolfsberger AC | 3-4 (0-2) | Rapid Wien | 2-7 (0-1) | 2.30 | 3.40 | 3.00 | W | 2.02 | 0/0.5 | 1.82 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Rapid Wien Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 9 (90%) Draw 0 (0%) Lose 1 (10%) 3 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 80% Home 10% Draw 10% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AUT D1 | 01-11-2026 | Austria Wien | 0-2 (0-0) | Rapid Wien | 6-3 (4-1) | 4.75 | 4.10 | 1.60 | W | 1.80 | -1 | 2.00 | W | U |
| AUT CUP | 28-10-2026 | First Wien 1894 | 0-3 (0-1) | Rapid Wien | 4-6 (1-4) | 4.50 | 4.00 | 1.53 | W | 1.88 | -1 | 1.93 | W | U |
| AUT D1 | 25-10-2026 | Rapid Wien | 5-1 (3-0) | Austria Lustenau | 10-2 (5-0) | 1.29 | 5.50 | 8.50 | W | 2.00 | 1.5/2 | 1.80 | W | O |
| AUT D1 | 17-10-2026 | Rapid Wien | 3-1 (2-0) | TSV Hartberg | 1-5 (0-4) | 1.29 | 5.50 | 8.50 | W | 1.98 | 1.5/2 | 1.83 | W | O |
| AUT D1 | 11-10-2026 | LASK Linz | 0-2 (0-0) | Rapid Wien | 6-3 (2-2) | 1.80 | 3.80 | 3.80 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| AUT D1 | 19-09-2026 | Rapid Wien | 3-0 (1-0) | WSG Swarovski Tirol | 6-3 (2-0) | 1.40 | 4.50 | 6.50 | W | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | W | U |
| AUT D1 | 13-09-2026 | Wolfsberger AC | 0-3 (0-2) | Rapid Wien | 1-6 (0-3) | 3.90 | 3.60 | 1.80 | W | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | O |
| AUT CUP | 06-09-2026 | SK Austria Klagenfurt | 2-5 (1-2) | Rapid Wien | 0-4 (0-2) | 17.00 | 11.00 | 1.06 | W | 1.85 | -3 | 1.95 | D | O |
| AUT D1 | 03-09-2026 | Red Bull Salzburg | 5-1 (3-0) | Rapid Wien | 2-6 (1-3) | 1.73 | 3.75 | 4.20 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | O |
| AUT D1 | 30-08-2026 | Rapid Wien | 3-1 (2-1) | Sturm Graz | 6-4 (3-2) | 2.05 | 3.50 | 3.25 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| UEFA ECL | 26-08-2026 | Rapid Wien | 1-1 (1-0) | Heart of Midlothian | 8-6 (3-0) | 1.67 | 3.75 | 4.33 | D | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | U |
| UEFA ECL | 21-08-2026 | Heart of Midlothian | 2-2 (0-1) | Rapid Wien | 4-5 (2-1) | 2.10 | 3.50 | 3.00 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| AUT D1 | 17-08-2026 | Rapid Wien | 8-0 (5-0) | Grazer AK | 8-1 (1-1) | 2.15 | 3.25 | 3.25 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| UEFA ECL | 12-08-2026 | Rapid Wien | 2-0 (1-0) | Paide Linnameeskond | 5-1 (3-1) | 1.11 | 8.00 | 17.00 | W | 2.00 | 2.5 | 1.80 | L | U |
| AUT D1 | 09-08-2026 | SV Ried | 1-2 (0-1) | Rapid Wien | 3-4 (2-3) | 2.75 | 3.25 | 2.32 | W | 2.05 | 0 | 1.75 | W | O |
| UEFA ECL | 06-08-2026 | Paide Linnameeskond | 1-4 (1-1) | Rapid Wien | 4-5 (2-0) | 5.25 | 4.20 | 1.50 | W | 2.00 | -1 | 1.80 | W | O |
| AUT D1 | 03-08-2026 | Rapid Wien | 1-0 (1-0) | Rheindorf Altach | 6-5 (2-2) | 1.91 | 3.40 | 3.75 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| UEFA ECL | 30-07-2026 | Rapid Wien | 6-2 (3-1) | FC Santa Coloma | 2-3 (1-2) | 1.17 | 6.50 | 13.00 | W | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | W | O |
| AUT CUP | 27-07-2026 | SV Wienerberger | 0-3 (0-1) | Rapid Wien | 0-7 (0-4) | 11.00 | 7.50 | 1.14 | W | 1.90 | -2/2.5 | 1.90 | W | U |
| UEFA ECL | 24-07-2026 | FC Santa Coloma | 1-3 (0-0) | Rapid Wien | 2-7 (1-3) | 7.50 | 4.75 | 1.30 | W | 1.98 | -1.5 | 1.83 | W | O |
| No Data |
| Wolfsberger AC Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 2 (20%) Lose 7 (70%) 0.6 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 10% Home 0% Draw 90% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AUT D1 | 01-11-2026 | Wolfsberger AC | 1-1 (1-0) | Sturm Graz | 3-4 (2-1) | 4.75 | 4.20 | 1.57 | D | 1.85 | -1 | 1.95 | W | U |
| AUT CUP | 28-10-2026 | WSC Hertha Wels | 1-0 (1-0) | Wolfsberger AC | 1-13 (1-1) | 3.00 | 3.25 | 2.15 | L | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | U |
| AUT D1 | 24-10-2026 | TSV Hartberg | 1-0 (0-0) | Wolfsberger AC | 9-1 (3-0) | 2.38 | 3.50 | 2.70 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | U |
| AUT D1 | 18-10-2026 | Wolfsberger AC | 0-2 (0-1) | WSG Swarovski Tirol | 10-3 (0-2) | 2.35 | 3.60 | 2.63 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | U |
| AUT D1 | 11-10-2026 | Rheindorf Altach | 3-0 (2-0) | Wolfsberger AC | 3-4 (1-2) | 2.10 | 3.50 | 3.10 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 02-10-2026 | Wolfsberger AC | 2-1 (2-0) | ASK Voitsberg | 5-5 (1-1) | 1.20 | 6.50 | 9.00 | W | 1.90 | 2 | 1.90 | L | U |
| AUT D1 | 20-09-2026 | SV Ried | 4-1 (3-0) | Wolfsberger AC | 0-9 (0-6) | 2.20 | 3.50 | 2.88 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| AUT D1 | 13-09-2026 | Wolfsberger AC | 0-3 (0-2) | Rapid Wien | 1-6 (0-3) | 3.90 | 3.60 | 1.80 | L | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | O |
| AUT CUP | 06-09-2026 | Parndorf | 1-1 (0-0) | Wolfsberger AC | 2-7 (0-3) | 7.00 | 5.50 | 1.29 | D | 1.83 | -1.5/2 | 1.98 | L | U |
| AUT D1 | 02-09-2026 | Wolfsberger AC | 1-3 (1-0) | LASK Linz | 1-14 (1-3) | 3.90 | 3.75 | 1.80 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | O |
| AUT D1 | 29-08-2026 | Grazer AK | 0-0 (0-0) | Wolfsberger AC | 11-4 (7-1) | 3.00 | 3.40 | 2.15 | D | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | U |
| AUT D1 | 15-08-2026 | Austria Lustenau | 2-1 (2-1) | Wolfsberger AC | 6-4 (2-3) | 3.30 | 3.25 | 1.95 | L | 1.78 | -0.5 | 2.03 | L | O |
| AUT D1 | 09-08-2026 | Wolfsberger AC | 1-1 (0-0) | Red Bull Salzburg | 4-8 (2-6) | 3.30 | 3.60 | 1.96 | D | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | U |
| AUT D1 | 02-08-2026 | Wolfsberger AC | 3-0 (1-0) | Austria Wien | 5-3 (4-1) | 2.70 | 3.30 | 2.50 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | O |
| AUT CUP | 25-07-2026 | FC Lauterach | 1-5 (0-3) | Wolfsberger AC | - | 34.00 | 12.00 | 1.06 | W | 1.95 | -3/3.5 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 20-07-2026 | Atus Velden | 0-4 (0-2) | Wolfsberger AC | 1-15 (0-6) | 8.50 | 7.50 | 1.18 | W | 1.90 | -2/2.5 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 17-07-2026 | Wolfsberger AC | 6-1 (3-0) | Kapfenberg | 4-5 (1-3) | 1.33 | 5.00 | 6.00 | W | 1.95 | 1.5 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 13-07-2026 | Wolfsberger AC | 1-1 (0-1) | Hradec Kralove | 2-1 (1-1) | 2.40 | 3.50 | 2.40 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| INT CF | 10-07-2026 | Wolfsberger AC | 3-3 (2-2) | Metalist 1925 Kharkiv | 3-4 (1-2) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 03-07-2026 | Wolfsberger AC | 8-2 (5-2) | Trenkwalder Admira Wacker | 13-1 (3-0) | 1.62 | 4.00 | 4.20 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| AUT D1 | 22-11 | Away | Grazer AK | 15 Days |
| AUT D1 | 28-11 | Away | Austria Lustenau | 22 Days |
| AUT D1 | 05-12 | Home | LASK Linz | 29 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| AUT D1 | 22-11 | Home | SV Ried | 16 Days |
| AUT D1 | 28-11 | Away | Austria Wien | 22 Days |
| AUT D1 | 05-12 | Home | Austria Lustenau | 29 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.66 | 2.89 | 6.60 | 1.66 | 2.89 | 6.60 | 1.94 | 1.5 | 1.92 | 1.99 | 1.5 | 1.87 | 1.89 | 0.5/1 | 1.99 | 1.85 | 0.5/1 | 2.03 | |
| Initial | 1.25 | 6.10 | 8.50 | 1.25 | 6.10 | 8.50 | 1.91 | 3.5 | 1.95 | 1.91 | 3.5 | 1.95 | 1.90 | 1.5/2 | 1.98 | 1.93 | 1.5/2 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.53 | 3.10 | 9.50 | 1.62 | 3.00 | 8.00 | 1.83 | 1.5 | 1.83 | 1.83 | 1.5 | 1.83 | 2.08 | 1 | 1.73 | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | |
| Live | 1.18 | 6.50 | 11.00 | 1.27 | 6.50 | 8.50 | 1.85 | 3.5 | 1.95 | 1.83 | 3.5 | 1.83 | 1.85 | 2 | 1.95 | 1.88 | 1.5/2 | 1.93 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.60 | 2.96 | 6.30 | 1.59 | 2.95 | 6.40 | 1.94 | 1.5 | 1.92 | 1.96 | 1.5 | 1.90 | 1.89 | 0.5/1 | 1.97 | 1.88 | 0.5/1 | 1.98 | |
| Initial | 1.25 | 5.70 | 7.70 | 1.24 | 5.70 | 8.00 | 1.91 | 3.5 | 1.95 | 1.99 | 3.5 | 1.87 | 1.90 | 1.5/2 | 1.98 | 1.90 | 1.5/2 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.85 | 10 | 1.95 | Live | 1.85 | 10 | 1.95 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 3.3 | Goal | 0.3 | 3 | Goal | 0.6 |
| 0.3 | Loss | 1 | 1 | Loss | 2 |
| 11.3 | Shot(OT) | 13 | 11.5 | Shot(OT) | 14.8 |
| 6.3 | Corner | 5.7 | 5.1 | Corner | 5.4 |
| 1.3 | Yellow Card | 2.3 | 1.7 | Yellow Card | 2.2 |
| 7.7 | Fouls | 12.5 | 8.1 | Fouls | 14 |
| 53.7% | Possession | 46.7% | 57.7% | Possession | 46.8% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| Rapid Wien ( 45 Matches) | Wolfsberger AC ( 44 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 11 | 4 | 5 | 4 |
| HT-D / FT-W | 2 | 5 | 2 | 1 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-D | 1 | 2 | 6 | 2 |
| HT-L / FT-D | 1 | 3 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-L | 2 | 2 | 1 | 6 |
| HT-L / FT-L | 5 | 4 | 4 | 7 |
