ทีเด็ดบอล SV Burmoos vs SC Golling
‹ คู่ก่อนหน้าUFC Fehring vs Leoben · ส. 7 พ.ย. 01:00 น. คู่ที่ 79 / 86เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Rapid Wien vs Wolfsberger AC · ส. 7 พ.ย. 01:30 น.
Austria Landesliga
🕒 07-11-2026 01:00 น.
SV Burmoosเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ14.4✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+11.4✓ เหนือกว่า🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 79 / 8601:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 37% ★★★ราคาคุ้มVSSV BurmoosSC Gollingใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ74% @1.5326% @4.20สูง/ต่ำ 3.5/4 สูง 1.88 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90
SC Gollingทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ13.8📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-2.4🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส16.2⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านSV Burmoosต่อ 1 @1.90พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️3.0 vs 16.2SV Burmoosการ์ดยิงดุ🔥14.4SV Burmoosการ์ดรับเหนียว🧱3.0SV Burmoosการ์ดรับหลวม🕳️16.2SC Gollingการ์ดฟอร์มดี📋ช6 ส0 พ0SV Burmoosการ์ดได้ราคา💰8/10SV Burmoosการ์ด 7 ใบ✈️เต็งทีมเยือนSC Gollingรอง 1 @1.90การ์ดยิงดุ🔥13.8SC Gollingการ์ดได้ราคา💰6/10SC Gollingการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3.5/4 @1.88พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥14.4 · 13.8รุกดีทั้งคู่การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.4·2.3ลูก/นัดการ์ด 5 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3.5/4 @1.93การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุดการ์ด 1 ใบ
SV Burmoosเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ14.4✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+11.4✓ เหนือกว่า
🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 79 / 8601:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 37% ★★★ราคาคุ้มVS
SV BurmoosSC Golling
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
74% @1.5326% @4.20
สูง/ต่ำ 3.5/4 สูง 1.88 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90
SC Gollingทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ13.8
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-2.4
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส16.2
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านSV Burmoos
ต่อ 1 @1.90
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️3.0 vs 16.2SV Burmoos
การ์ดยิงดุ🔥14.4SV Burmoos
การ์ดรับเหนียว🧱3.0SV Burmoos
การ์ดรับหลวม🕳️16.2SC Golling
การ์ดฟอร์มดี📋ช6 ส0 พ0SV Burmoos
การ์ดได้ราคา💰8/10SV Burmoos
การ์ด 7 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนSC Golling
รอง 1 @1.90
การ์ดยิงดุ🔥13.8SC Golling
การ์ดได้ราคา💰6/10SC Golling
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3.5/4 @1.88
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥14.4 · 13.8รุกดีทั้งคู่
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.4·2.3ลูก/นัด
การ์ด 5 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3.5/4 @1.93
การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุด
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์SV Burmoos vs SC Golling
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านSV Burmoos ต่อ 1 @1.90การ์ด 7 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3.5/4 @1.88การ์ด 5 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งSV Burmoosโอกาสชนะ 59%
🛡️พิศดารติด 4 แผน1 · 2 · 7 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: SV Burmoos · บิลหลัก แฮนดิแคป 1
ความเสี่ยงของบิล37%★★★☆☆ปานกลาง
ราคา SV Burmoos ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @1.53 · ควรเป็น @1.44 (+6%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง SV Burmoos 38 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป SV Burmoos ต่อ 1
ได้ 57%คืนทุน 6%เสีย 37%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 57% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง SV Burmoos · คาดสกอร์ 2.8 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
SV Burmoos ชนะ 1 ลูก6%
SV Burmoos ชนะ 2 ลูก23%
SV Burmoos ชนะ 3 ลูกขึ้นไป34%
เสมอ19%
SC Golling ชนะ 1 ลูก11%
SC Golling ชนะ 2 ลูกขึ้นไป7%
สรุป
SV Burmoos ชนะ63%
SV Burmoos ไม่แพ้82%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป57%
SV Burmoos คลีนชีท26%
SC Golling ยิงไม่ได้6%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
SV Burmoos ไม่แพ้82%
SC Golling ไม่แพ้37%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)91%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)77%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)58%
ยิงได้ทั้งคู่69%
ต่ำ 2.523%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-18%3-18%2-06%1-16%3-06%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง SV Burmoos)
- โอกาส SV Burmoos ชนะ 63% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 82%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 57%
- ราคา @1.53 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.44 (คุ้มกว่า 6%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 63% มากกว่าตลาด (59%)
- SV Burmoos ยิงเฉลี่ย 2.4 ลูก/นัด
- SC Golling เสียเฉลี่ย 2.7 ลูก/นัด
- SV Burmoos ฟอร์มดี ชนะ 6 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 57%
- SC Golling ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
SV Burmoos
ช5-0ช2-0ช2-0ช3-1ช4-0ช1-0
SC Golling
พ1-3ช8-2ส1-1พ1-6ช7-1ช3-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
SV Burmoosยิง 2.4 · เสีย 0.5 ต่อนัด
SC Gollingยิง 2.3 · เสีย 2.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
SV Burmoos
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 17
SC Golling
5.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 18ครึ่งหลัง 32
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
SV Burmoos
33%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 6
SC Golling
50%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
SV Burmoos
80%ได้ราคา
ได้ราคา 8คืนทุน 0เสียราคา 2
SC Golling
50%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 4
คู่อื่นใน Landesliga 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.53 | 4.50 | 4.20 | 1.88 | 3.5/4 | 1.93 | 1.90 | 1 | 1.90 | |
| Live | 1.53 | 4.50 | 4.20 | 1.88 | 3.5/4 | 1.93 | 1.90 | 1 | 1.90 | ||
| wewbet | Initial | 1.56 | 4.40 | 4.03 | 1.85 | 3.5/4 | 1.85 | 1.86 | 1 | 1.84 | |
| Live | 1.56 | 4.40 | 4.05 | 1.85 | 3.5/4 | 1.85 | 1.85 | 1 | 1.85 | ||
| 18Bet | Initial | 1.50 | 4.40 | 4.10 | 1.78 | 3.5/4 | 1.75 | 1.76 | 1 | 1.76 | |
| Live | 1.53 | 4.40 | 4.10 | 1.80 | 3.5/4 | 1.77 | 1.78 | 1 | 1.78 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | 1 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| SV Burmoos | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| SC Golling | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| SV Burmoos Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| SV Burmoos Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 8 (80%) Draw 1 (10%) Lose 1 (10%) 2.4 goals Goal Score/Loss per Game 0.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 80% Home 0% Draw 20% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 10% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AUS L | 31-10-2026 | SV Strasswalchen | 0-1 (0-0) | SV Burmoos | 4-5 (3-2) | 2.50 | 3.80 | 2.20 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | U |
| AUS L | 26-09-2026 | SV Burmoos | 4-0 (2-0) | FC Schwarzach | 7-0 (4-0) | 1.18 | 6.25 | 10.00 | W | 1.95 | 2/2.5 | 1.85 | W | D |
| AUS L | 13-09-2026 | SV Burmoos | 3-1 (3-1) | Union Henndorf | 2-3 (0-1) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | W | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | W | O |
| AUS L | 29-08-2026 | SV Burmoos | 2-0 (1-0) | UFV Thalgau | 9-1 (5-1) | 1.36 | 5.00 | 5.50 | W | 1.98 | 1.5 | 1.83 | W | U |
| AUS L | 15-08-2026 | SV Burmoos | 2-0 (1-0) | TSV Neumarkt | 3-5 (3-2) | 1.44 | 4.50 | 5.00 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | U |
| AUS L | 07-06-2026 | SV Burmoos | 5-0 (1-0) | Hallwang | 7-0 (4-0) | 1.07 | 10.00 | 19.00 | W | 1.85 | 3/3.5 | 1.95 | W | O |
| AUS L | 03-06-2026 | SV Anthering | 1-5 (0-2) | SV Burmoos | 6-5 (1-3) | 3.75 | 4.20 | 1.65 | W | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | W | O |
| AUS L | 31-05-2026 | SV Burmoos | 0-0 (0-0) | Salzburger AK 1914 | 7-4 (3-2) | 2.10 | 3.80 | 2.63 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| AUS L | 09-05-2026 | FC Schwarzach | 1-2 (0-0) | SV Burmoos | 5-2 (1-2) | 3.40 | 4.20 | 1.73 | W | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | W | U |
| AUS L | 21-03-2026 | OTSU Hallein | 2-0 (1-0) | SV Burmoos | 6-2 (3-1) | 1.91 | 3.75 | 3.10 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| AUS L | 02-11-2025 | Hallwang | 0-3 (0-3) | SV Burmoos | 0-4 (0-3) | 7.50 | 5.50 | 1.25 | W | 2.00 | -1.5/2 | 1.80 | W | U |
| AUS L | 31-08-2025 | UFC Siezenheim | 0-2 (0-1) | SV Burmoos | 3-8 (0-4) | 1.67 | 4.00 | 3.75 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| AUS L | 15-08-2025 | UFV Thalgau | 2-1 (1-1) | SV Burmoos | 1-8 (1-2) | 2.90 | 4.00 | 1.91 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | D |
| AUS L | 03-08-2025 | TSU Bramberg | 6-0 (3-0) | SV Burmoos | 5-1 (2-0) | 1.91 | 3.75 | 3.10 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| AUS L | 28-05-2025 | USK Anif | 1-4 (1-2) | SV Burmoos | 2-1 (1-0) | 3.00 | 3.60 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| AUS L | 15-04-2025 | SV Grodig | 2-0 (0-0) | SV Burmoos | 4-6 (3-2) | 1.44 | 5.00 | 4.50 | L | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | L | U |
| AUS L | 30-03-2025 | SV Burmoos | 0-1 (0-0) | TSU Bramberg | 6-0 (3-0) | 1.91 | 4.00 | 2.90 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| AUS L | 31-10-2024 | Hallwang | 1-4 (0-2) | SV Burmoos | 2-2 (0-1) | 2.70 | 4.10 | 2.00 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | O |
| AUS L | 20-10-2024 | TSV Neumarkt | 0-3 (0-0) | SV Burmoos | - | 3.25 | 4.00 | 1.80 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | U |
| AUS L | 13-10-2024 | UFC Siezenheim | 2-1 (1-1) | SV Burmoos | - | 2.00 | 3.75 | 2.88 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | D |
| No Data |
| SC Golling Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 1 (10%) Lose 6 (60%) 2.3 goals Goal Score/Loss per Game 2.7 goals Asian Handicap Odds (8 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (8 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AUS L | 11-10-2026 | UFC Siezenheim | 0-3 (0-1) | SC Golling | 3-4 (1-2) | 2.30 | 4.00 | 2.30 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| AUS L | 05-09-2026 | SC Golling | 7-1 (2-0) | TSV Neumarkt | 5-1 (4-0) | 1.67 | 4.20 | 3.60 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | O |
| INT CF | 03-07-2026 | SV Kuchl | 6-1 (3-1) | SC Golling | 8-8 (6-0) | 1.20 | 6.25 | 9.00 | L | 1.80 | 2 | 2.00 | L | O |
| AUS L | 31-05-2025 | SC Golling | 1-1 (1-0) | SV Strasswalchen | 5-5 (2-4) | 4.50 | 4.50 | 1.50 | D | 2.00 | -1 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 08-03-2025 | SC Golling | 8-2 (5-1) | FC RFE Vocklabruck | - | W | ||||||||
| INT CF | 01-02-2025 | SV Kuchl | 3-1 (0-1) | SC Golling | - | L | ||||||||
| AUS L | 03-11-2024 | SV Strasswalchen | 2-1 (0-0) | SC Golling | 7-5 (4-0) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | L | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | W | U |
| AUS L | 15-09-2024 | OTSU Hallein | 6-0 (0-0) | SC Golling | 9-2 (4-2) | 1.50 | 4.20 | 4.75 | L | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | O |
| AUS L | 07-09-2024 | SC Golling | 0-4 (0-1) | Salzburger AK 1914 | 8-6 (4-4) | 2.63 | 3.60 | 2.20 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| AUS L | 31-08-2024 | UFV Thalgau | 2-1 (1-1) | SC Golling | 2-3 (2-2) | 2.10 | 4.00 | 2.60 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | U |
| AUS L | 17-08-2024 | USC Eugendorf | 1-1 (0-0) | SC Golling | 9-2 (3-2) | 1.30 | 5.50 | 6.00 | D | 1.70 | 1/1.5 | 2.10 | W | U |
| AUS L | 25-05-2024 | UFV Thalgau | 1-3 (0-2) | SC Golling | 5-4 (1-1) | 1.91 | 3.75 | 3.10 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| AUS L | 11-05-2024 | OTSU Hallein | 3-0 (0-0) | SC Golling | 4-2 (2-2) | 1.40 | 5.00 | 5.00 | L | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | L | U |
| AUS L | 28-04-2024 | SC Golling | 0-0 (0-0) | TSU Bramberg | 7-7 (3-7) | 2.20 | 3.60 | 2.63 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 09-02-2024 | SC Golling | 0-5 (0-0) | Bischofshofen | 4-3 (3-1) | 4.50 | 4.50 | 1.50 | L | 2.03 | -1/1.5 | 1.78 | L | O |
| AUS L | 23-09-2023 | USK Anif | 3-1 (2-0) | SC Golling | 5-6 (2-2) | 9.00 | 7.00 | 1.17 | L | 2.10 | -1.5/2 | 1.70 | L | O |
| AUS L | 03-09-2023 | SC Golling | 1-2 (1-1) | Salzburger AK 1914 | 7-0 (2-0) | 2.10 | 3.40 | 2.90 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | D |
| AUS D3 | 10-06-2023 | SC Golling | 1-4 (0-1) | Salzburger AK 1914 | - | L | ||||||||
| AUS D3 | 03-06-2023 | SC Golling | 1-2 (0-1) | SV Grodig | 2-7 (0-3) | 1.83 | 3.80 | 3.25 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| AUS D3 | 24-05-2023 | OTSU Hallein | 1-2 (1-0) | SC Golling | - | W | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
SV Burmoos | No Data | SC Golling | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.53 | 4.50 | 4.20 | 1.53 | 4.50 | 4.20 | 1.88 | 3.5/4 | 1.93 | 1.88 | 3.5/4 | 1.93 | 1.90 | 1 | 1.90 | 1.90 | 1 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.7 | Goal | 3.7 | 2.4 | Goal | 2.3 |
| 0.3 | Loss | 2.3 | 0.5 | Loss | 2.7 |
| 5.3 | Shot(OT) | 11.7 | 6.2 | Shot(OT) | 11.1 |
| 4.7 | Corner | 5.7 | 4.9 | Corner | 5 |
| 2 | Yellow Card | 1 | 2 | Yellow Card | 2 |
| 61.7% | Fouls | 61.3% | 57.5% | Fouls | 49.3% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| SV Burmoos ( 17 Matches) | SC Golling ( 3 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 4 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-W | 0 | 2 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 2 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 0 | 2 | 0 | 0 |
SC Red Star Penzing
SV Schwechat
UFC Fehring
Leoben