ทีเด็ดบอล SC Red Star Penzing vs SV Schwechat
‹ คู่ก่อนหน้าNK Lokomotiva Zagreb vs Rudes · ส. 7 พ.ย. 00:00 น. คู่ที่ 55 / 153เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›SC Sopron vs MTE Mosonmagyarovar · ส. 7 พ.ย. 00:00 น.
Austria Landesliga
🕒 07-11-2026 00:00 น.
SC Red Star Penzingเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+5.4✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่าคู่ที่ 55 / 15300:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน320พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 41% ★★สมดุลVSSC Red Star PenzingSV Schwechatใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ73% @1.6027% @4.20สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.80 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.83
SV Schwechatทีมเยือน💨แนวรุกลม7.2📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-4.2🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านSC Red Star Penzingต่อ 1 @1.98พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥12.6 vs 7.2SC Red Star Penzingแนวรับ🛡️7.2 vs 11.4SC Red Star Penzingการ์ดยิงดุ🔥12.6SC Red Star Penzingการ์ดรับหลวม🕳️11.4SV Schwechatการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส0 พ2SC Red Star Penzingการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6SC Red Star Penzingการ์ดได้ราคา💰6/10SC Red Star Penzingการ์ด 9 ใบ✈️เต็งทีมเยือนSV Schwechatรอง 1 @1.83การ์ดรับหลวม🕳️7.2SC Red Star Penzingการ์ดยิงดุ🔥7.2SV Schwechatการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @1.80พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥12.6 · 7.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️7.2 · 11.4รับหลวมทั้งคู่การ์ด 5 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @2.00การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุดการ์ด 1 ใบ
SC Red Star Penzingเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+5.4✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 55 / 15300:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน320พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 41% ★★สมดุลVS
SC Red Star PenzingSV Schwechat
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
73% @1.6027% @4.20
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.80 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.83
SV Schwechatทีมเยือน💨แนวรุกลม7.2
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-4.2
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านSC Red Star Penzing
ต่อ 1 @1.98
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥12.6 vs 7.2SC Red Star Penzing
แนวรับ🛡️7.2 vs 11.4SC Red Star Penzing
การ์ดยิงดุ🔥12.6SC Red Star Penzing
การ์ดรับหลวม🕳️11.4SV Schwechat
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส0 พ2SC Red Star Penzing
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6SC Red Star Penzing
การ์ดได้ราคา💰6/10SC Red Star Penzing
การ์ด 9 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนSV Schwechat
รอง 1 @1.83
การ์ดรับหลวม🕳️7.2SC Red Star Penzing
การ์ดยิงดุ🔥7.2SV Schwechat
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @1.80
พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥12.6 · 7.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.2 · 11.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 5 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @2.00
การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุด
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์SC Red Star Penzing vs SV Schwechat
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านSC Red Star Penzing ต่อ 1 @1.98การ์ด 9 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3/3.5 @1.80การ์ด 5 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งSC Red Star Penzingโอกาสชนะ 56%
🛡️พิศดารติด 5 แผน2 · 3 · 20 · 22 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: SC Red Star Penzing · บิลหลัก แฮนดิแคป 1
ความเสี่ยงของบิล41%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา SC Red Star Penzing ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.60 · ควรเป็น @1.53 (+5%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง SC Red Star Penzing 35 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป SC Red Star Penzing ต่อ 1
ได้ 48%คืนทุน 11%เสีย 41%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 48% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง SC Red Star Penzing · คาดสกอร์ 2.2 - 1.1 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
SC Red Star Penzing ชนะ 1 ลูก11%
SC Red Star Penzing ชนะ 2 ลูก23%
SC Red Star Penzing ชนะ 3 ลูกขึ้นไป25%
เสมอ22%
SV Schwechat ชนะ 1 ลูก12%
SV Schwechat ชนะ 2 ลูกขึ้นไป7%
สรุป
SC Red Star Penzing ชนะ59%
SC Red Star Penzing ไม่แพ้81%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป48%
SC Red Star Penzing คลีนชีท32%
SV Schwechat ยิงไม่ได้12%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
SC Red Star Penzing ไม่แพ้81%
SV Schwechat ไม่แพ้41%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)84%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)64%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)42%
ยิงได้ทั้งคู่60%
ต่ำ 2.536%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-110%1-19%2-09%1-08%3-17%3-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง SC Red Star Penzing)
- โอกาส SC Red Star Penzing ชนะ 59% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 81%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 48%
- SC Red Star Penzing ยิงเฉลี่ย 2.1 ลูก/นัด
- SV Schwechat เสียเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
- SC Red Star Penzing ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด SC Red Star Penzing ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 48%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
SC Red Star Penzing
ช3-2ช1-0ช3-0ช3-0พ1-5พ0-2
SV Schwechat
พ1-2ช5-1พ1-2พ0-2พ0-2พ1-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
SC Red Star Penzingยิง 2.1 · เสีย 1.2 ต่อนัด
SV Schwechatยิง 1.2 · เสีย 1.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
SC Red Star Penzing
3.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 21
SV Schwechat
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 19
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
SC Red Star Penzing
33%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 6
SV Schwechat
25%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
SC Red Star Penzing
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 1เสียราคา 3
SV Schwechat
20%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 1เสียราคา 7
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
7 นัดที่เจอกัน
SC Red Star Penzing ชนะ 4เสมอ 1SV Schwechat ชนะ 2
- 22-04-2026SV Schwechat0 - 2SC Red Star Penzing
- 12-09-2025SC Red Star Penzing4 - 0SV Schwechat
- 29-03-2025SV Schwechat2 - 0SC Red Star Penzing
- 09-10-2024SC Red Star Penzing1 - 0SV Schwechat
- 08-09-2023SV Schwechat0 - 3SC Red Star Penzing
- 28-10-2020SC Red Star Penzing1 - 1SV Schwechat
- 30-10-2019SC Red Star Penzing1 - 2SV Schwechat
คู่อื่นใน Landesliga 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.60 | 4.00 | 4.20 | 1.80 | 3/3.5 | 2.00 | 1.98 | 1 | 1.83 | |
| Live | 1.60 | 4.00 | 4.20 | 1.80 | 3/3.5 | 2.00 | 1.98 | 1 | 1.83 | ||
| wewbet | Initial | 1.63 | 4.06 | 3.91 | 1.78 | 3/3.5 | 1.92 | 1.76 | 0.5/1 | 1.94 | |
| Live | 1.63 | 4.06 | 3.91 | 1.78 | 3/3.5 | 1.92 | 1.76 | 0.5/1 | 1.94 | ||
| 18Bet | Initial | 1.57 | 3.90 | 4.10 | 1.73 | 3/3.5 | 1.80 | 1.84 | 1 | 1.69 | |
| Live | 1.58 | 4.00 | 4.10 | 1.75 | 3/3.5 | 1.82 | 1.86 | 1 | 1.70 | ||
| 1xBet | Initial | 1.65 | 4.10 | 4.13 | 2.00 | 3.5 | 1.72 | 2.50 | 1.5 | 1.47 | |
| Live | 1.59 | 3.92 | 4.44 | 1.80 | 3/3.5 | 1.86 | 1.74 | 0.5/1 | 1.89 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.98 | AH: | 1 | Away | 1.83 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| SC Red Star Penzing | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| SV Schwechat | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| SC Red Star Penzing Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 | ||||||||||||||
| Win 4 (57%) Draw 1 (14%) Lose 2 (29%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 0.7 goals Asian Handicap Odds (7 games) 71% Home 0% Draw 29% Away Over/Under Odds (7 games) 14% Over 14% Draw 71% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AUS L | 22-04-2026 | SV Schwechat | 0-2 (0-1) | SC Red Star Penzing | 5-2 (5-2) | 2.80 | 3.90 | 2.00 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | U |
| AUS L | 12-09-2025 | SC Red Star Penzing | 4-0 (2-0) | SV Schwechat | 4-5 (2-1) | 2.45 | 4.00 | 2.20 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | O |
| AUS L | 29-03-2025 | SV Schwechat | 2-0 (1-0) | SC Red Star Penzing | 5-10 (3-5) | 2.75 | 3.40 | 2.20 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | U |
| AUS L | 09-10-2024 | SC Red Star Penzing | 1-0 (0-0) | SV Schwechat | 6-5 (2-3) | 2.00 | 3.75 | 2.90 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| AUS L | 08-09-2023 | SV Schwechat | 0-3 (0-2) | SC Red Star Penzing | 5-3 (3-2) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | D |
| AUS AC | 28-10-2020 | SC Red Star Penzing | 1-1 (0-1) | SV Schwechat | 3-8 (0-6) | 5.00 | 5.00 | 1.40 | D | 1.88 | -1/1.5 | 1.92 | W | U |
| AUS AC | 30-10-2019 | SC Red Star Penzing | 1-2 (1-1) | SV Schwechat | 7-5 (4-2) | 4.33 | 4.00 | 1.57 | L | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| SC Red Star Penzing Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 0 (0%) Lose 3 (30%) 2.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 10% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 10% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AUS L | 16-10-2026 | SC Red Star Penzing | 0-2 (0-1) | FV Austria XIII | 3-5 (2-4) | 1.73 | 4.00 | 3.50 | L | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | L | U |
| AUS L | 11-10-2026 | Floridsdorfer AC II | 5-1 (2-1) | SC Red Star Penzing | 5-2 (2-1) | 2.88 | 3.80 | 2.00 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | O |
| AUS L | 02-10-2026 | SC Red Star Penzing | 3-0 (1-0) | Team Wiener Linien | 7-2 (2-0) | 2.10 | 3.75 | 2.70 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | D |
| AUS L | 11-09-2026 | Simmeringer SC | 0-3 (0-1) | SC Red Star Penzing | - | 5.50 | 4.50 | 1.40 | W | 1.93 | -1/1.5 | 1.88 | W | U |
| AUS L | 04-09-2026 | SC Red Star Penzing | 1-0 (0-0) | Slovan HAC | 5-2 (3-0) | 1.57 | 4.20 | 4.20 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | D | U |
| AUS L | 21-08-2026 | SC Red Star Penzing | 3-2 (2-0) | FC 1980 Wien | 5-4 (3-3) | 2.30 | 3.75 | 2.40 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 22-07-2026 | Langenrohr | 2-4 (2-0) | SC Red Star Penzing | 5-3 (2-2) | 3.10 | 3.75 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| AUS L | 12-06-2026 | First Vienna 1894 Amateur | 1-0 (0-0) | SC Red Star Penzing | 1-7 (1-1) | 2.05 | 3.80 | 2.75 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| AUS L | 29-05-2026 | SC Red Star Penzing | 3-0 (1-0) | Vorwarts Brigittenau | 5-0 (2-0) | 1.57 | 4.33 | 4.00 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | W | U |
| AUS L | 22-05-2026 | SC Red Star Penzing | 3-0 (1-0) | Slovan HAC | 2-4 (0-3) | 1.57 | 4.20 | 4.20 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | W | U |
| AUS L | 17-05-2026 | Floridsdorfer AC II | 1-2 (1-1) | SC Red Star Penzing | 8-4 (3-3) | 2.50 | 3.75 | 2.25 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | D |
| AUS L | 08-05-2026 | SC Red Star Penzing | 1-4 (1-2) | SV Wienerberger | 6-4 (1-0) | 2.88 | 3.75 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| AUS L | 24-04-2026 | SC Red Star Penzing | 0-2 (0-1) | Helfort 15 | 5-5 (2-3) | 3.10 | 3.75 | 1.91 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | U |
| AUS L | 22-04-2026 | SV Schwechat | 0-2 (0-1) | SC Red Star Penzing | 5-2 (5-2) | 2.80 | 3.90 | 2.00 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | U |
| AUS L | 10-04-2026 | SC Red Star Penzing | 0-0 (0-0) | Simmeringer SC | 2-1 (1-0) | 1.27 | 5.00 | 7.50 | D | 1.98 | 1.5/2 | 1.83 | L | U |
| AUS L | 21-03-2026 | SC Red Star Penzing | 1-1 (0-1) | Stadlau | 2-2 | 1.55 | 4.20 | 4.33 | D | 1.93 | 1 | 1.88 | L | U |
| AUS L | 14-03-2026 | FC 1980 Wien | 1-2 (1-0) | SC Red Star Penzing | 10-6 (8-2) | 1.67 | 4.00 | 3.80 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | D |
| AUS L | 07-03-2026 | SC Red Star Penzing | 1-1 (0-0) | SV Gerasdorf Stammer | 12-8 (5-4) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| AUS L | 28-02-2026 | Hellas Kagran | 0-3 (0-1) | SC Red Star Penzing | 5-5 (0-3) | 3.25 | 3.90 | 1.80 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | D |
| INT CF | 14-02-2026 | SC Red Star Penzing | 1-0 (1-0) | SC Mannsworth | 10-4 (4-1) | 1.44 | 4.10 | 5.50 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | U |
| No Data |
| SV Schwechat Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 1 (10%) Lose 7 (70%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 20% Home 10% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 20% Over 20% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AUS L | 31-10-2026 | SV Schwechat | 1-2 (0-0) | Floridsdorfer AC II | 2-5 | 2.70 | 3.75 | 2.10 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| AUS L | 17-10-2026 | SV Schwechat | 0-2 (0-1) | Helfort 15 | 3-4 (1-3) | 3.40 | 3.80 | 1.80 | L | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | U |
| AUS L | 10-10-2026 | LAC Inter | 2-0 (1-0) | SV Schwechat | 6-1 (2-0) | 1.73 | 4.20 | 3.40 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | U |
| AUS L | 27-09-2026 | Slovan HAC | 2-1 (1-1) | SV Schwechat | 5-7 (2-0) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | D |
| AUS L | 05-09-2026 | SV Schwechat | 5-1 (2-0) | SV Gerasdorf Stammer | 6-1 (4-0) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | W | O |
| AUS L | 22-08-2026 | SV Schwechat | 1-2 (0-0) | Sportunion Mauer | 4-14 (0-9) | 2.60 | 4.00 | 2.10 | L | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | D |
| AUS L | 13-06-2026 | SV Schwechat | 0-3 (0-2) | LAC Inter | 3-4 (0-3) | 2.70 | 3.75 | 2.10 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| AUS L | 06-06-2026 | Simmeringer SC | 1-2 (0-1) | SV Schwechat | 5-4 (2-3) | 3.10 | 3.75 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | U |
| AUS L | 30-05-2026 | SV Schwechat | 2-2 (1-0) | FV Austria XIII | 6-9 (2-3) | 2.25 | 3.60 | 2.55 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | O |
| AUS L | 25-05-2026 | Helfort 15 | 2-0 (2-0) | SV Schwechat | 2-5 (2-2) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | L | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | U |
| AUS L | 16-05-2026 | SV Schwechat | 5-0 (3-0) | Stadlau | 4-4 (1-2) | 1.91 | 3.75 | 3.10 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| AUS L | 09-05-2026 | FC 1980 Wien | 0-5 (0-1) | SV Schwechat | 7-4 (4-2) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | W | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | W | O |
| AUS L | 01-05-2026 | SV Schwechat | 1-0 (0-0) | SV Gerasdorf Stammer | 9-2 (5-2) | 1.91 | 4.00 | 3.00 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| AUS L | 25-04-2026 | Hellas Kagran | 0-0 (0-0) | SV Schwechat | 6-3 (3-1) | 2.00 | 4.00 | 2.75 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| AUS L | 22-04-2026 | SV Schwechat | 0-2 (0-1) | SC Red Star Penzing | 5-2 (5-2) | 2.80 | 3.90 | 2.00 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | U |
| AUS L | 18-04-2026 | SV Schwechat | 1-2 (0-0) | Slovan HAC | 10-1 (3-0) | 1.80 | 3.90 | 3.25 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| AUS L | 11-04-2026 | First Vienna 1894 Amateur | 3-1 (0-0) | SV Schwechat | 7-4 (3-3) | 1.33 | 5.00 | 6.00 | L | 1.90 | 1.5 | 1.90 | L | O |
| AUS L | 22-03-2026 | Vorwarts Brigittenau | 1-5 (0-2) | SV Schwechat | 6-4 (2-4) | 2.25 | 3.50 | 2.60 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| AUS L | 07-03-2026 | SV Wienerberger | 4-2 (1-2) | SV Schwechat | 4-4 (2-2) | 1.33 | 5.50 | 5.50 | L | 1.90 | 1.5 | 1.90 | L | O |
| AUS AC | 04-03-2026 | SV Schwechat | 1-2 (1-1) | SK Cro Vienna | 6-8 (0-4) | 1.33 | 5.00 | 6.00 | L | 1.83 | 1.5 | 1.98 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
SC Red Star Penzing | No Data | SV Schwechat | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.60 | 4.00 | 4.20 | 1.60 | 4.00 | 4.20 | 1.80 | 3/3.5 | 2.00 | 1.80 | 3/3.5 | 2.00 | 1.98 | 1 | 1.83 | 1.98 | 1 | 1.83 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 0.3 | 2.1 | Goal | 1.2 |
| 2.3 | Loss | 2 | 1.2 | Loss | 1.9 |
| 14 | Shot(OT) | 10 | 8.7 | Shot(OT) | 12.3 |
| 4 | Corner | 2 | 4.3 | Corner | 4.1 |
| 2 | Yellow Card | 2 | 1.8 | Yellow Card | 2 |
| 48.3% | Fouls | 46.5% | 52.9% | Fouls | 50.3% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| SC Red Star Penzing ( 43 Matches) | SV Schwechat ( 46 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 9 | 6 | 7 | 5 |
| HT-D / FT-W | 1 | 1 | 2 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 4 | 1 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-D | 2 | 0 | 2 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 1 | 5 | 4 | 6 |
| HT-L / FT-L | 5 | 4 | 5 | 9 |
UFC Fehring
Leoben
SV Burmoos
SC Golling