ทีเด็ดบอล NK Lokomotiva Zagreb vs Rudes
‹ คู่ก่อนหน้าSariyer vs 76 Igdir Belediye spor · ส. 7 พ.ย. 00:00 น. คู่ที่ 54 / 153เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›SC Red Star Penzing vs SV Schwechat · ส. 7 พ.ย. 00:00 น.
Croatia 1.Division
🕒 07-11-2026 00:00 น.
NK Lokomotiva Zagrebเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม5.4⚖️กองกลางสูสี47%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่าคู่ที่ 54 / 15300:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 55% ★สมดุลVSNK Lokomotiva ZagrebRudesใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ64% @1.9036% @3.33สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.95 · ต่ำ 1.82แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 2.04 · เยือน 1.75
Rudesทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า🌀กองกลางเสียการครองบอล39%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2🏠เต็งเจ้าบ้านNK Lokomotiva Zagrebต่อ 0.5 @2.04กองกลาง🎯47% vs 39%NK Lokomotiva Zagrebแนวรับ🛡️7.8 vs 10.2NK Lokomotiva Zagrebการ์ดยิงดุ🔥5.4NK Lokomotiva Zagrebการ์ดรับหลวม🕳️10.2Rudesการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนRudesรอง 0.5 @1.75แนวรุก🔥9.6 vs 5.4Rudesการ์ดรับหลวม🕳️7.8NK Lokomotiva Zagrebการ์ดยิงดุ🔥9.6Rudesการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส1 พ2Rudesการ์ดได้ราคา💰7/10Rudesการ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.95แนวรุก🔥5.4 · 9.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️7.8 · 10.2รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.82ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
NK Lokomotiva Zagrebเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม5.4
⚖️กองกลางสูสี47%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 54 / 15300:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 55% ★สมดุล
VS
NK Lokomotiva ZagrebRudes
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
64% @1.9036% @3.33
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.95 · ต่ำ 1.82แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 2.04 · เยือน 1.75
Rudesทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า
🌀กองกลางเสียการครองบอล39%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2
🏠เต็งเจ้าบ้านNK Lokomotiva Zagreb
ต่อ 0.5 @2.04
กองกลาง🎯47% vs 39%NK Lokomotiva Zagreb
แนวรับ🛡️7.8 vs 10.2NK Lokomotiva Zagreb
การ์ดยิงดุ🔥5.4NK Lokomotiva Zagreb
การ์ดรับหลวม🕳️10.2Rudes
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนRudes
รอง 0.5 @1.75
แนวรุก🔥9.6 vs 5.4Rudes
การ์ดรับหลวม🕳️7.8NK Lokomotiva Zagreb
การ์ดยิงดุ🔥9.6Rudes
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส1 พ2Rudes
การ์ดได้ราคา💰7/10Rudes
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.95
แนวรุก🔥5.4 · 9.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.8 · 10.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.82
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์NK Lokomotiva Zagreb vs Rudes
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนRudes รอง 0.5 @1.75การ์ด 5 : 4 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.95การ์ด 2 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งNK Lokomotiva Zagrebโอกาสชนะ 47%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: NK Lokomotiva Zagreb · บิลหลัก 1X2 @1.90
ความเสี่ยงของบิล55%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา NK Lokomotiva Zagreb ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.90 · ควรเป็น @1.96 (-3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง NK Lokomotiva Zagreb 20 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป NK Lokomotiva Zagreb ต่อ 0.5
ได้ 45%เสีย 55%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 21%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง NK Lokomotiva Zagreb · คาดสกอร์ 1.4 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
NK Lokomotiva Zagreb ชนะ 1 ลูก24%
NK Lokomotiva Zagreb ชนะ 2 ลูก13%
NK Lokomotiva Zagreb ชนะ 3 ลูกขึ้นไป8%
เสมอ26%
Rudes ชนะ 1 ลูก16%
Rudes ชนะ 2 ลูกขึ้นไป13%
สรุป
NK Lokomotiva Zagreb ชนะ45%
NK Lokomotiva Zagreb ไม่แพ้71%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป21%
NK Lokomotiva Zagreb คลีนชีท25%
Rudes ยิงไม่ได้25%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
NK Lokomotiva Zagreb ไม่แพ้71%
Rudes ไม่แพ้55%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)77%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)53%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)30%
ยิงได้ทั้งคู่56%
ต่ำ 2.547%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%1-09%0-19%2-18%1-28%0-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง NK Lokomotiva Zagreb)
- โอกาส NK Lokomotiva Zagreb ชนะ 45% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 71%
- Rudes เสียเฉลี่ย 1.7 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด NK Lokomotiva Zagreb ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- NK Lokomotiva Zagreb ยิงเฉลี่ยแค่ 0.9 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- Rudes ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- ราคา NK Lokomotiva Zagreb ไหลขึ้นจาก @1.73 (เงินไหลออก)
- โอกาส Rudes ชนะ 29%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
NK Lokomotiva Zagreb
พ2-3พ0-1ช2-0ส0-0ส0-0พ1-3
Rudes
พ2-3ส2-2ช2-1พ1-2ช1-0ช1-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
NK Lokomotiva Zagrebยิง 0.9 · เสีย 1.2 ต่อนัด
Rudesยิง 1.6 · เสีย 1.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
NK Lokomotiva Zagreb
2.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 12
Rudes
3.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 21
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
NK Lokomotiva Zagreb
30%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 7
Rudes
63%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
NK Lokomotiva Zagreb
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 5
Rudes
78%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 0เสียราคา 2
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
NK Lokomotiva Zagreb ชนะ 4เสมอ 3Rudes ชนะ 1
- 22-08-2026Rudes4 - 1NK Lokomotiva Zagreb
- 18-05-2024Rudes3 - 3NK Lokomotiva Zagreb
- 09-03-2024NK Lokomotiva Zagreb3 - 0Rudes
- 03-12-2023Rudes0 - 0NK Lokomotiva Zagreb
- 15-09-2023NK Lokomotiva Zagreb1 - 0Rudes
- 23-07-2019Rudes0 - 1NK Lokomotiva Zagreb
- 20-04-2019Rudes1 - 2NK Lokomotiva Zagreb
- 16-02-2019NK Lokomotiva Zagreb0 - 0Rudes
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน NK Lokomotiva Zagreb@1.73 → @1.90▲ 9.6%
เสมอ@3.49 → @3.40▼ 2.8%
ทีมเยือน Rudes@3.85 → @3.33▼ 13.6%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.78 | 3.55 | 3.65 | 1.97 | 2.5/3 | 1.83 | 2.00 | 0.5/1 | 1.82 | |
| Live | 1.93 | 3.50 | 3.15 | 1.92 | 2.5/3 | 1.78 | 1.93 | 0.5 | 1.77 | ||
| Bet365 | Initial | 1.73 | 3.50 | 4.00 | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | |
| Live | 1.90 | 3.40 | 3.50 | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | 1.98 | 0.5 | 1.83 | ||
| Easybet | Initial | 1.73 | 3.80 | 4.20 | 1.95 | 2.5/3 | 1.81 | 1.99 | 0.5/1 | 1.79 | |
| Live | 1.87 | 3.60 | 3.60 | 1.95 | 2.5/3 | 1.82 | 2.00 | 0.5 | 1.78 | ||
| Vcbet | Initial | 1.73 | 3.60 | 4.10 | 1.94 | 2.5/3 | 1.88 | 2.00 | 0.5/1 | 1.82 | |
| Live | 1.95 | 3.50 | 3.30 | 1.97 | 2.5/3 | 1.84 | 2.02 | 0.5 | 1.80 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.75 | 3.60 | 3.70 | 1.95 | 2.5/3 | 1.81 | 1.97 | 0.5/1 | 1.79 | |
| Live | 1.94 | 3.45 | 3.10 | 1.94 | 2.5/3 | 1.82 | 2.16 | 0.5/1 | 1.62 | ||
| 12BET | Initial | 1.77 | 3.55 | 3.65 | 1.95 | 2.5/3 | 1.81 | 1.97 | 0.5/1 | 1.79 | |
| Live | 1.94 | 3.45 | 3.10 | 1.94 | 2.5/3 | 1.82 | 2.16 | 0.5/1 | 1.62 | ||
| Sbobet | Initial | 1.68 | 3.43 | 3.90 | 1.96 | 2.5/3 | 1.86 | 1.99 | 0.5/1 | 1.85 | |
| Live | 1.86 | 3.29 | 3.33 | 1.96 | 2.5/3 | 1.86 | 2.21 | 0.5/1 | 1.66 | ||
| wewbet | Initial | 1.76 | 3.63 | 3.95 | 1.93 | 2.5/3 | 1.87 | 1.99 | 0.5/1 | 1.83 | |
| Live | 1.96 | 3.48 | 3.36 | 1.96 | 2.5/3 | 1.84 | 1.96 | 0.5 | 1.86 | ||
| 18Bet | Initial | 1.73 | 3.70 | 4.10 | 1.90 | 2.5/3 | 1.79 | 1.90 | 0.5/1 | 1.79 | |
| Live | 2.00 | 3.50 | 3.40 | 1.94 | 2.5/3 | 1.78 | 1.96 | 0.5 | 1.77 | ||
| pinnacle | Initial | 1.76 | 3.70 | 4.21 | 1.95 | 2.5/3 | 1.81 | 1.99 | 0.5/1 | 1.79 | |
| Live | 2.06 | 3.65 | 3.42 | 1.83 | 2.5 | 2.00 | 1.79 | 0/0.5 | 2.06 | ||
| Interwetten | Initial | 1.80 | 3.55 | 4.10 | 1.70 | 2.5 | 2.05 | 1.75 | 0.5 | 1.95 | |
| Live | 2.00 | 3.40 | 3.45 | 1.70 | 2.5 | 2.05 | 1.95 | 0.5 | 1.75 | ||
| 1xBet | Initial | 1.80 | 3.70 | 4.26 | 1.93 | 2.5/3 | 1.80 | 1.53 | 0/0.5 | 2.33 | |
| Live | 1.92 | 3.58 | 3.58 | 1.89 | 2.5/3 | 1.84 | 2.13 | 0.5/1 | 1.58 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.98 | AH: | 0.5 | Away | 1.83 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [CRO D1-9] NK Lokomotiva Zagreb | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 3 | 2 | 7 | 14 | 20 | 11 | 9 | 25.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 7 | 6 | 7 | 8 | 40.0% |
| Away Field | 7 | 1 | 1 | 5 | 7 | 14 | 4 | 8 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 6 | 8 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 3 | 5 | 4 | 7 | 8 | 14 | 7 | 25.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 3 | 3 | 7 | 7 | 40.0% |
| Away Field | 7 | 1 | 4 | 2 | 4 | 5 | 7 | 4 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 5 | 5 | 16.7% |
| [CRO D1-8] Rudes | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 4 | 1 | 7 | 15 | 27 | 13 | 8 | 33.3% |
| Home Field | 6 | 2 | 1 | 3 | 9 | 15 | 7 | 9 | 33.3% |
| Away Field | 6 | 2 | 0 | 4 | 6 | 12 | 6 | 5 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 9 | 8 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 2 | 4 | 6 | 3 | 13 | 10 | 8 | 16.7% |
| Home Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 8 | 5 | 9 | 16.7% |
| Away Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 1 | 5 | 5 | 6 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 2 | 3 | 8 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| NK Lokomotiva Zagreb Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 3 (30%) Lose 1 (10%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CRO D1 | 22-08-2026 | Rudes | 4-1 (1-1) | NK Lokomotiva Zagreb | 3-5 (3-3) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | L | 1.93 | -1 | 1.88 | L | O |
| CRO D1 | 18-05-2024 | Rudes | 3-3 (0-3) | NK Lokomotiva Zagreb | 1-9 (0-5) | 8.50 | 4.75 | 1.33 | D | 1.83 | -1.5 | 2.03 | L | O |
| CRO D1 | 09-03-2024 | NK Lokomotiva Zagreb | 3-0 (0-0) | Rudes | 6-5 (2-2) | 1.33 | 4.33 | 8.50 | W | 2.10 | 1.5 | 1.78 | W | O |
| CRO D1 | 03-12-2023 | Rudes | 0-0 (0-0) | NK Lokomotiva Zagreb | 7-3 (5-1) | 3.10 | 3.10 | 2.30 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 2.03 | L | U |
| CRO D1 | 15-09-2023 | NK Lokomotiva Zagreb | 1-0 (1-0) | Rudes | 1-5 (0-1) | 1.73 | 3.50 | 5.00 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.88 | W | U |
| INT CF | 23-07-2019 | Rudes | 0-1 (0-1) | NK Lokomotiva Zagreb | 4-3 (2-1) | 4.00 | 3.50 | 1.72 | W | 2.00 | -0.5 | 1.80 | W | U |
| CRO D1 | 20-04-2019 | Rudes | 1-2 (1-1) | NK Lokomotiva Zagreb | 4-7 (0-3) | 7.00 | 3.75 | 1.53 | W | 1.92 | -1 | 1.88 | D | O |
| CRO D1 | 16-02-2019 | NK Lokomotiva Zagreb | 0-0 (0-0) | Rudes | 10-5 (4-3) | 1.20 | 6.50 | 13.00 | D | 1.80 | 2 | 2.00 | L | U |
| CRO D1 | 26-10-2018 | Rudes | 0-4 (0-0) | NK Lokomotiva Zagreb | 1-8 (0-2) | 6.50 | 3.60 | 1.50 | W | 1.90 | -1 | 1.90 | W | O |
| CRO D1 | 12-08-2018 | NK Lokomotiva Zagreb | 1-0 (0-0) | Rudes | 4-5 | 1.61 | 3.80 | 5.50 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| CRO D1 | 18-04-2018 | Rudes | 1-2 (1-0) | NK Lokomotiva Zagreb | 6-7 (1-3) | 2.55 | 3.10 | 2.87 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| CRO D1 | 11-02-2018 | NK Lokomotiva Zagreb | 2-2 (1-0) | Rudes | 6-1 (3-0) | 1.50 | 3.75 | 5.50 | D | 1.95 | 1 | 1.85 | L | O |
| CRO Cup | 30-11-2017 | Rudes | 1-2 (1-1) | NK Lokomotiva Zagreb | 4-4 (2-3) | 4.10 | 3.25 | 1.83 | W | 1.98 | -0.5 | 1.82 | W | O |
| CRO D1 | 13-10-2017 | Rudes | 0-1 (0-0) | NK Lokomotiva Zagreb | 5-4 (4-2) | 3.75 | 3.50 | 1.95 | W | 1.82 | -0.5 | 1.98 | W | U |
| CRO D1 | 29-07-2017 | NK Lokomotiva Zagreb | 1-1 (0-1) | Rudes | 4-3 (0-3) | 1.72 | 3.40 | 4.20 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 13-07-2012 | Rudes | 0-2 (0-2) | NK Lokomotiva Zagreb | - | 6.00 | 4.00 | 1.44 | W | 1.93 | -1 | 1.88 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| NK Lokomotiva Zagreb Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 3 (30%) Lose 5 (50%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CRO D1 | 02-11-2026 | NK Lokomotiva Zagreb | 1-3 (0-2) | ZNK Osijek | 10-2 (2-1) | 2.60 | 3.20 | 2.40 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | O |
| CRO Cup | 28-10-2026 | NK Varteks Varazdin | 0-0 (0-0) | NK Lokomotiva Zagreb | 2-4 (0-2) | 1.83 | 3.25 | 3.80 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| CRO D1 | 24-10-2026 | HNK Gorica | 0-0 (0-0) | NK Lokomotiva Zagreb | 10-6 (6-1) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| CRO D1 | 17-10-2026 | NK Lokomotiva Zagreb | 2-0 (1-0) | Istra 1961 Pula | 5-10 (2-4) | 2.30 | 3.25 | 2.70 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| CRO D1 | 11-10-2026 | NK Lokomotiva Zagreb | 0-1 (0-1) | NK Varteks Varazdin | 6-5 (0-4) | 3.00 | 3.20 | 2.10 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| CRO D1 | 21-09-2026 | Dinamo Zagreb | 3-2 (2-1) | NK Lokomotiva Zagreb | 7-4 (5-0) | 1.14 | 7.00 | 13.00 | L | 1.98 | 2/2.5 | 1.83 | W | O |
| CRO D1 | 13-09-2026 | NK Lokomotiva Zagreb | 1-1 (0-0) | Rijeka | 2-11 (0-5) | 3.30 | 3.25 | 2.00 | D | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | W | U |
| CRO Cup | 09-09-2026 | Tomislav | 0-2 (0-1) | NK Lokomotiva Zagreb | 4-6 (2-1) | 15.00 | 8.00 | 1.08 | W | 1.80 | -3 | 2.00 | L | U |
| CRO D1 | 07-09-2026 | Slaven Belupo | 2-1 (0-0) | NK Lokomotiva Zagreb | 5-5 (2-2) | 2.20 | 3.20 | 2.80 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| CRO D1 | 31-08-2026 | Hajduk Split | 2-0 (1-0) | NK Lokomotiva Zagreb | 7-1 (3-1) | 1.42 | 4.00 | 6.00 | L | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | L | U |
| CRO D1 | 22-08-2026 | Rudes | 4-1 (1-1) | NK Lokomotiva Zagreb | 3-5 (3-3) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | L | 1.93 | -1 | 1.88 | L | O |
| CRO D1 | 16-08-2026 | ZNK Osijek | 1-0 (0-0) | NK Lokomotiva Zagreb | 9-4 (4-2) | 1.95 | 3.30 | 3.60 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| CRO D1 | 09-08-2026 | NK Lokomotiva Zagreb | 3-1 (2-0) | HNK Gorica | 9-3 (2-2) | 2.10 | 3.25 | 3.25 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| CRO D1 | 01-08-2026 | Istra 1961 Pula | 2-3 (1-2) | NK Lokomotiva Zagreb | 7-4 (3-1) | 2.10 | 3.25 | 3.10 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 25-07-2026 | NK Lokomotiva Zagreb | 4-0 (1-0) | Sturm Graz (Youth) | 8-3 (3-2) | 1.62 | 3.80 | 4.33 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 17-07-2026 | NK Lokomotiva Zagreb | 0-0 (0-0) | FC Karpaty Lviv | 3-11 (1-4) | 2.25 | 3.75 | 2.50 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | U |
| INT CF | 13-07-2026 | NK Lokomotiva Zagreb | 3-1 (1-0) | FK Epitsentr Dunayivtsi | 4-9 (1-9) | 1.73 | 3.80 | 3.70 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| INT CF | 10-07-2026 | NK Lokomotiva Zagreb | 2-2 (1-0) | Partizan Belgrade | 1-5 (0-2) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | O |
| INT CF | 04-07-2026 | NK Lokomotiva Zagreb | 3-1 (2-0) | NK Bravo | 5-4 (3-0) | 2.20 | 3.25 | 2.80 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 01-07-2026 | NK Lokomotiva Zagreb | 2-1 (1-1) | Vllaznia Shkoder | 5-3 (3-2) | W | ||||||||
| No Data |
| Rudes Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 1 (10%) Lose 4 (40%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (9 games) 78% Home 0% Draw 22% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 11% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CRO D1 | 01-11-2026 | Rudes | 1-0 (1-0) | Dinamo Zagreb | 7-9 (6-4) | 10.00 | 6.50 | 1.18 | W | 1.90 | -2 | 1.90 | W | U |
| CRO D1 | 26-10-2026 | ZNK Osijek | 0-1 (0-0) | Rudes | 7-3 (1-3) | 1.40 | 4.20 | 6.00 | W | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | W | U |
| CRO D1 | 16-10-2026 | Rudes | 1-2 (0-1) | Rijeka | 3-4 (1-3) | 7.50 | 4.50 | 1.30 | L | 1.85 | -1.5 | 1.95 | W | D |
| CRO D1 | 09-10-2026 | HNK Gorica | 1-2 (0-1) | Rudes | 8-3 (3-0) | 1.60 | 3.60 | 4.75 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| CRO D1 | 19-09-2026 | Rudes | 2-2 (0-0) | Slaven Belupo | 7-7 (3-5) | 3.20 | 3.40 | 2.00 | D | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | W | O |
| CRO D1 | 13-09-2026 | Istra 1961 Pula | 3-2 (2-0) | Rudes | 2-4 (1-4) | 1.42 | 4.10 | 6.00 | L | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | O |
| CRO Cup | 10-09-2026 | Koprivnica | 2-3 (1-2) | Rudes | 4-2 (3-1) | W | ||||||||
| CRO D1 | 06-09-2026 | Rudes | 0-4 (0-2) | Hajduk Split | 2-7 (1-2) | 8.00 | 5.00 | 1.27 | L | 1.98 | -1.5 | 1.83 | L | O |
| CRO D1 | 30-08-2026 | NK Varteks Varazdin | 2-0 (0-0) | Rudes | 9-4 (5-1) | 1.33 | 4.50 | 8.00 | L | 1.98 | 1.5 | 1.83 | L | U |
| CRO D1 | 22-08-2026 | Rudes | 4-1 (1-1) | NK Lokomotiva Zagreb | 3-5 (3-3) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | W | 1.93 | -1 | 1.88 | W | O |
| CRO D1 | 15-08-2026 | Dinamo Zagreb | 4-0 (2-0) | Rudes | 12-3 (4-3) | 1.13 | 7.00 | 15.00 | L | 1.88 | 2/2.5 | 1.93 | L | O |
| CRO D1 | 08-08-2026 | Rudes | 1-6 (0-4) | ZNK Osijek | 4-4 (3-1) | 3.75 | 3.30 | 1.91 | L | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | O |
| CRO D1 | 03-08-2026 | Rijeka | 2-1 (1-0) | Rudes | 7-1 (3-0) | 1.29 | 5.25 | 7.00 | L | 1.93 | 1.5 | 1.88 | W | O |
| INT CF | 26-07-2026 | Goztepe | 1-1 (1-1) | Rudes | 4-2 (1-1) | 1.73 | 3.60 | 3.90 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| INT CF | 24-07-2026 | Rudes | 2-2 (0-0) | FK Zeljeznicar | - | D | ||||||||
| INT CF | 19-07-2026 | Rudes | 0-5 (0-1) | FC Shakhtar Donetsk | 3-7 (3-5) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | L | 1.93 | -1 | 1.88 | L | O |
| INT CF | 16-07-2026 | Rudes | 0-2 (0-0) | FC Bihor Oradea | 3-1 | L | ||||||||
| INT CF | 05-07-2026 | NK Olimpija Ljubljana | 1-3 (0-2) | Rudes | 3-8 (0-6) | 1.80 | 3.90 | 3.25 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 01-07-2026 | Rudes | 3-4 (1-0) | Cukaricki Stankom | 0-1 (0-1) | L | ||||||||
| INT CF | 25-06-2026 | Rudes | 3-6 (0-0) | Vllaznia Shkoder | - | L | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CRO D1 | 21-11 | Home | Hajduk Split | 15 Days |
| CRO D1 | 28-11 | Home | Slaven Belupo | 22 Days |
| CRO D1 | 05-12 | Away | Rijeka | 29 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CRO D1 | 21-11 | Home | NK Varteks Varazdin | 15 Days |
| CRO D1 | 28-11 | Away | Hajduk Split | 22 Days |
| CRO D1 | 05-12 | Home | Istra 1961 Pula | 29 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.28 | 2.23 | 4.30 | 2.45 | 2.23 | 3.80 | 1.73 | 1 | 2.07 | 1.68 | 1 | 2.02 | 1.89 | 0/0.5 | 1.93 | 1.99 | 0/0.5 | 1.71 | |
| Initial | 1.78 | 3.55 | 3.65 | 1.93 | 3.50 | 3.15 | 1.97 | 2.5/3 | 1.83 | 1.92 | 2.5/3 | 1.78 | 2.00 | 0.5/1 | 1.82 | 1.93 | 0.5 | 1.77 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.30 | 2.30 | 4.50 | 2.50 | 2.30 | 4.00 | 1.70 | 1 | 2.10 | 1.70 | 1 | 2.10 | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | |
| Live | 1.73 | 3.50 | 4.00 | 1.90 | 3.40 | 3.50 | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | 1.98 | 0.5 | 1.83 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.21 | 2.25 | 4.08 | 2.26 | 2.24 | 3.94 | 1.69 | 1 | 2.14 | 1.69 | 1 | 2.14 | 1.90 | 0/0.5 | 1.94 | 1.95 | 0/0.5 | 1.89 | |
| Initial | 1.68 | 3.43 | 3.90 | 1.86 | 3.29 | 3.33 | 1.96 | 2.5/3 | 1.86 | 1.96 | 2.5/3 | 1.86 | 1.99 | 0.5/1 | 1.85 | 2.21 | 0.5/1 | 1.66 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.80 | 10 | 2.00 | Live | 1.80 | 10 | 2.00 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 1 | 0.9 | Goal | 1.6 |
| 0 | Loss | 0.7 | 1.3 | Loss | 1.7 |
| 14 | Shot(OT) | 16 | 16.3 | Shot(OT) | 13.6 |
| 5 | Corner | 4.3 | 4.4 | Corner | 3.8 |
| 1.3 | Yellow Card | 3 | 2.8 | Yellow Card | 2.9 |
| 16.3 | Fouls | 14.7 | 15.7 | Fouls | 15.1 |
| 48.7% | Possession | 28.7% | 47.4% | Possession | 38.7% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| NK Lokomotiva Zagreb ( 47 Matches) | Rudes ( 12 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 3 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-W | 2 | 0 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-W | 2 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 2 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 2 | 6 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-D | 3 | 2 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 3 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-L | 3 | 8 | 3 | 3 |