ทีเด็ดบอล SC Sopron vs MTE Mosonmagyarovar
‹ คู่ก่อนหน้าSC Red Star Penzing vs SV Schwechat · ส. 7 พ.ย. 00:00 น. คู่ที่ 56 / 153เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›NK Zagorec Krapina vs GAJ Mace · ส. 7 พ.ย. 00:00 น.
Hungary NB III
🕒 07-11-2026 00:00 น.
SC Sopronเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+1.2✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4คู่ที่ 56 / 15300:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ5พิศดาร
ทีมทำเงิน5⚖️ เสี่ยง 58% ★สมดุลVSSC SopronMTE Mosonmagyarovarใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ53% @2.2547% @2.60สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.98
MTE Mosonmagyarovarทีมเยือน💨แนวรุกลม7.2📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+0.6🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านSC Sopronต่อ 0 @1.83พิศดาร5
ทีมทำเงินแนวรุก🔥9.6 vs 7.2SC Sopronการ์ดยิงดุ🔥9.6SC Sopronการ์ดรับหลวม🕳️6.6MTE Mosonmagyarovarการ์ดได้ราคา💰9/10SC Sopronการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนMTE Mosonmagyarovarรอง 0 @1.98แนวรับ🛡️6.6 vs 8.4MTE Mosonmagyarovarการ์ดรับหลวม🕳️8.4SC Sopronการ์ดยิงดุ🔥7.2MTE Mosonmagyarovarการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 3/4MTE Mosonmagyarovarการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.90แนวรุก🔥9.6 · 7.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️8.4 · 6.6รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.90การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุดการ์ด 1 ใบ
SC Sopronเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+1.2✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4
คู่ที่ 56 / 15300:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
5พิศดาร
ทีมทำเงิน5⚖️ เสี่ยง 58% ★สมดุลVS
SC SopronMTE Mosonmagyarovar
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
53% @2.2547% @2.60
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.98
MTE Mosonmagyarovarทีมเยือน💨แนวรุกลม7.2
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+0.6
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านSC Sopron
ต่อ 0 @1.83
พิศดาร5
ทีมทำเงิน
ทีมทำเงินแนวรุก🔥9.6 vs 7.2SC Sopron
การ์ดยิงดุ🔥9.6SC Sopron
การ์ดรับหลวม🕳️6.6MTE Mosonmagyarovar
การ์ดได้ราคา💰9/10SC Sopron
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนMTE Mosonmagyarovar
รอง 0 @1.98
แนวรับ🛡️6.6 vs 8.4MTE Mosonmagyarovar
การ์ดรับหลวม🕳️8.4SC Sopron
การ์ดยิงดุ🔥7.2MTE Mosonmagyarovar
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 3/4MTE Mosonmagyarovar
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.90
แนวรุก🔥9.6 · 7.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️8.4 · 6.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.90
การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุด
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์SC Sopron vs MTE Mosonmagyarovar
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านSC Sopron ต่อ 0 @1.83การ์ด 5 : 4 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.90การ์ด 2 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งSC Sopronโอกาสชนะ 40%
🛡️พิศดารติด 1 แผน5
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: SC Sopron · บิลหลัก 1X2 @2.25
ความเสี่ยงของบิล58%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา SC Sopron ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.25 · ควรเป็น @2.15 (+5%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง SC Sopron 5 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป SC Sopron ต่อ 0
ได้ 42%คืนทุน 25%เสีย 33%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 20%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง SC Sopron · คาดสกอร์ 1.5 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
SC Sopron ชนะ 1 ลูก22%
SC Sopron ชนะ 2 ลูก12%
SC Sopron ชนะ 3 ลูกขึ้นไป8%
เสมอ25%
MTE Mosonmagyarovar ชนะ 1 ลูก19%
MTE Mosonmagyarovar ชนะ 2 ลูกขึ้นไป14%
สรุป
SC Sopron ชนะ42%
SC Sopron ไม่แพ้67%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป20%
SC Sopron คลีนชีท29%
MTE Mosonmagyarovar ยิงไม่ได้23%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
SC Sopron ไม่แพ้67%
MTE Mosonmagyarovar ไม่แพ้58%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)75%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)50%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)28%
ยิงได้ทั้งคู่54%
ต่ำ 2.550%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%1-010%2-19%0-18%1-28%2-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง SC Sopron)
- โอกาส SC Sopron ชนะ 42% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 67%
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 25% ค่อนข้างสูง
- เจอกันล่าสุด MTE Mosonmagyarovar เคยชนะ 3 นัด
- โอกาส MTE Mosonmagyarovar ชนะ 33%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
SC Sopron
ส1-1ช3-0ช3-0พ1-3ช3-1พ0-3
MTE Mosonmagyarovar
พ0-1พ1-4ส1-1ช3-0ส0-0ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
SC Sopronยิง 1.6 · เสีย 1.4 ต่อนัด
MTE Mosonmagyarovarยิง 1.2 · เสีย 1.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
SC Sopron
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 14
MTE Mosonmagyarovar
2.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 12
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
SC Sopron
33%ออกสูง
สูง 1ต่ำ 2
MTE Mosonmagyarovar
29%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
SC Sopron
80%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 1
MTE Mosonmagyarovar
50%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
4 นัดที่เจอกัน
SC Sopron ชนะ 0เสมอ 1MTE Mosonmagyarovar ชนะ 3
- 01-07-2026SC Sopron1 - 1MTE Mosonmagyarovar
- 02-03-2025MTE Mosonmagyarovar2 - 0SC Sopron
- 29-01-2022MTE Mosonmagyarovar2 - 0SC Sopron
- 25-10-2020MTE Mosonmagyarovar4 - 0SC Sopron
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.25 | 3.50 | 2.60 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.83 | 0 | 1.98 | |
| Live | 2.25 | 3.50 | 2.60 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.83 | 0 | 1.98 | ||
| 18Bet | Initial | 2.20 | 3.45 | 2.55 | 1.73 | 2.5 | 1.79 | 1.67 | 0 | 1.86 | |
| Live | 2.30 | 3.40 | 2.50 | 1.75 | 2.5 | 1.82 | 1.77 | 0 | 1.79 | ||
| 1xBet | Initial | 2.40 | 3.40 | 2.60 | 1.70 | 2.5 | 2.03 | 1.80 | 0 | 1.90 | |
| Live | 2.36 | 3.42 | 2.46 | 1.87 | 2.5/3 | 1.80 | 1.79 | 0 | 1.87 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | 0 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| SC Sopron | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| MTE Mosonmagyarovar | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| SC Sopron Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 1 (25%) Lose 3 (75%) 0.3 goals Goal Score/Loss per Game 2.3 goals Asian Handicap Odds (3 games) 0% Home 33% Draw 67% Away Over/Under Odds (3 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 01-07-2026 | SC Sopron | 1-1 (0-0) | MTE Mosonmagyarovar | - | D | ||||||||
| HUN D3E | 02-03-2025 | MTE Mosonmagyarovar | 2-0 (1-0) | SC Sopron | 5-2 (4-1) | 1.44 | 4.00 | 6.00 | L | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | L | U |
| INT CF | 29-01-2022 | MTE Mosonmagyarovar | 2-0 (1-0) | SC Sopron | 4-2 (3-1) | 1.30 | 5.00 | 7.00 | L | 1.95 | 2 | 1.85 | D | U |
| HUN D3E | 25-10-2020 | MTE Mosonmagyarovar | 4-0 (2-0) | SC Sopron | 5-0 (1-0) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| SC Sopron Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (5 games) 80% Home 0% Draw 20% Away Over/Under Odds (5 games) 20% Over 40% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D3E | 31-10-2026 | Dorogi FC | 3-0 (1-0) | SC Sopron | 8-3 (5-1) | 1.73 | 3.75 | 3.75 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | D |
| HUN D3E | 24-10-2026 | SC Sopron | 3-1 (2-1) | Papai Perutz | 3-4 (2-1) | 1.40 | 4.33 | 6.00 | W | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | W | O |
| HUN D3E | 17-10-2026 | Zalaegerszegi TE II | 3-1 (3-1) | SC Sopron | - | L | ||||||||
| HUN D3E | 10-10-2026 | SC Sopron | 3-0 (0-0) | Komarom VSE | 4-1 (3-1) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | D |
| HUN D3E | 04-10-2026 | 1908 Szac Budapest | 0-3 (0-1) | SC Sopron | 5-4 (3-3) | 6.50 | 5.00 | 1.30 | W | 1.80 | -1.5/2 | 2.00 | W | U |
| HUN D3E | 26-09-2026 | SC Sopron | 1-1 (0-1) | Veszprem | - | D | ||||||||
| HUN D3E | 19-09-2026 | Kiraly SZE | 2-3 (1-2) | SC Sopron | - | W | ||||||||
| HUN D3E | 05-09-2026 | SC Sopron | 1-2 (1-1) | Balatonalmadi SE | - | L | ||||||||
| HUN D3E | 29-08-2026 | Sarisapi Banyasz SE | 1-0 (0-0) | SC Sopron | - | L | ||||||||
| HUN D3E | 15-08-2026 | SC Sopron | 1-1 (1-0) | Tatabanya | 4-4 (0-3) | 4.50 | 4.00 | 1.55 | D | 1.85 | -1 | 1.95 | W | U |
| HUN D3E | 12-08-2026 | SC Sopron | 1-0 (0-0) | Gyori ETO FC II | 5-4 (4-2) | 2.10 | 3.50 | 2.80 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| HUN D3E | 08-08-2026 | Beech Sigit | 2-3 (2-1) | SC Sopron | 6-5 (4-3) | 2.10 | 3.40 | 2.88 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| HUN Cup | 02-08-2026 | Zalaszentgroti VFC | 0-1 (0-0) | SC Sopron | 2-4 (0-1) | 3.80 | 4.33 | 1.62 | W | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | W | U |
| HUN D3E | 26-07-2026 | Szombathelyi Haladas | 1-1 (0-1) | SC Sopron | 5-4 (1-3) | 1.65 | 3.75 | 4.20 | D | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Gyirmot SE | 1-1 (1-0) | SC Sopron | 7-4 (4-2) | 1.29 | 5.50 | 6.50 | D | 1.90 | 1.5/2 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 11-07-2026 | SC Sopron | 2-2 (0-0) | Mezoors | - | D | ||||||||
| INT CF | 08-07-2026 | FC Ajka | 3-1 (0-1) | SC Sopron | 3-1 (1-1) | 1.44 | 4.20 | 5.75 | L | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 01-07-2026 | SC Sopron | 1-1 (0-0) | MTE Mosonmagyarovar | - | D | ||||||||
| HUN D3E | 22-05-2026 | Gyori ETO FC II | 3-2 (1-1) | SC Sopron | 1-7 (1-3) | 2.25 | 3.60 | 2.55 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | O |
| HUN D3E | 17-05-2026 | SC Sopron | 2-1 (0-0) | Dorogi FC | 5-4 (3-1) | 3.00 | 3.60 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| No Data |
| MTE Mosonmagyarovar Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 5 (50%) Lose 3 (30%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (8 games) 50% Home 13% Draw 38% Away Over/Under Odds (8 games) 25% Over 13% Draw 63% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D3E | 31-10-2026 | MTE Mosonmagyarovar | 1-1 (0-1) | Tatabanya | 2-7 (1-4) | 2.80 | 3.60 | 2.10 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | U |
| HUN D3E | 24-10-2026 | Beech Sigit | 0-0 (0-0) | MTE Mosonmagyarovar | 8-7 (6-2) | 3.30 | 3.75 | 1.83 | D | 1.93 | -0.5 | 1.88 | L | U |
| HUN D3E | 17-10-2026 | MTE Mosonmagyarovar | 3-0 (2-0) | Gyori ETO FC II | 11-6 (3-5) | 1.70 | 3.75 | 3.80 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | D |
| HUN D3E | 11-10-2026 | Szombathelyi Haladas | 1-1 (0-1) | MTE Mosonmagyarovar | 9-3 (5-0) | 1.67 | 4.00 | 3.75 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| HUN D3E | 03-10-2026 | MTE Mosonmagyarovar | 1-4 (1-3) | Puskas Academy II | 7-7 (3-5) | 1.75 | 3.70 | 3.70 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| HUN D3E | 27-09-2026 | MTE Mosonmagyarovar | 0-1 (0-1) | Dorogi FC | 5-1 (3-0) | 2.45 | 3.50 | 2.35 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | U |
| HUN D3E | 19-09-2026 | Papai Perutz | 0-0 (0-0) | MTE Mosonmagyarovar | - | D | ||||||||
| HUN D3E | 05-09-2026 | MTE Mosonmagyarovar | 1-3 (0-1) | Zalaegerszegi TE II | - | L | ||||||||
| HUN D3E | 29-08-2026 | Komarom VSE | 0-0 (0-0) | MTE Mosonmagyarovar | 0-6 (0-3) | 2.35 | 3.50 | 2.45 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| HUN D3E | 26-08-2026 | MTE Mosonmagyarovar | 5-1 (1-0) | 1908 Szac Budapest | 6-2 (3-2) | 1.25 | 5.25 | 8.00 | W | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 | W | O |
| HUN D3E | 15-08-2026 | Veszprem | 1-1 (1-0) | MTE Mosonmagyarovar | 3-6 (0-3) | 3.10 | 3.30 | 2.10 | D | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | U |
| HUN D3E | 08-08-2026 | MTE Mosonmagyarovar | 3-2 (0-1) | Kiraly SZE | 4-4 (3-3) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| HUN D3E | 25-07-2026 | MTE Mosonmagyarovar | 3-0 (1-0) | Sarisapi Banyasz SE | 2-1 | 1.73 | 3.75 | 3.75 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 11-07-2026 | MTE Mosonmagyarovar | 1-1 (0-0) | Hodonin Sardice | - | D | ||||||||
| INT CF | 08-07-2026 | Mezoors | 2-2 (2-1) | MTE Mosonmagyarovar | - | D | ||||||||
| INT CF | 05-07-2026 | MTE Mosonmagyarovar | 0-0 (0-0) | Besiktas JK | 1-10 (0-3) | 7.50 | 5.00 | 1.29 | D | 1.90 | -1.5/2 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 01-07-2026 | SC Sopron | 1-1 (0-0) | MTE Mosonmagyarovar | - | D | ||||||||
| INT CF | 27-06-2026 | MTE Mosonmagyarovar | 1-5 (0-0) | Slovan Bratislava B | - | L | ||||||||
| HUN D3E | 24-05-2026 | Zsambeki SK | 1-6 (1-2) | MTE Mosonmagyarovar | 0-8 (0-5) | 9.00 | 5.75 | 1.20 | W | 1.90 | -2 | 1.90 | W | O |
| HUN D3E | 17-05-2026 | MTE Mosonmagyarovar | 0-1 (0-0) | Tatabanya | 3-7 (3-2) | 2.70 | 3.50 | 2.20 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
SC Sopron | No Data | MTE Mosonmagyarovar | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.25 | 3.50 | 2.60 | 2.25 | 3.50 | 2.60 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.83 | 0 | 1.98 | 1.83 | 0 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 1.3 | 1.6 | Goal | 1.2 |
| 2.3 | Loss | 0.3 | 1.4 | Loss | 1.1 |
| 10 | Shot(OT) | 11 | 9.2 | Shot(OT) | 10.6 |
| 3 | Corner | 6.7 | 3.6 | Corner | 5.9 |
| 1.5 | Yellow Card | 1.7 | 2 | Yellow Card | 2 |
| 53% | Fouls | 51.7% | 57% | Fouls | 47.5% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| SC Sopron ( 42 Matches) | MTE Mosonmagyarovar ( 51 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 4 | 13 | 4 |
| HT-D / FT-W | 4 | 0 | 2 | 3 |
| HT-L / FT-W | 1 | 1 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 1 | 1 | 2 |
| HT-D / FT-D | 1 | 3 | 1 | 6 |
| HT-L / FT-D | 2 | 0 | 1 | 2 |
| HT-W / FT-L | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 3 | 5 | 4 |
| HT-L / FT-L | 2 | 8 | 4 | 2 |