ทีเด็ดบอล Cacereno vs CD Lugo
‹ คู่ก่อนหน้าHammarby vs Elfsborg · ส. 7 พ.ย. 01:00 น. คู่ที่ 72 / 156เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Silkeborg IF vs Lyngby · ส. 7 พ.ย. 01:00 น.
Spain Primera Division RFEF
🕒 07-11-2026 01:00 น.
Cacerenoเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.0⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4คู่ที่ 72 / 15601:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ5พิศดาร
ทีมทำเงิน514พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★49⚖️ เสี่ยง 62% ★สมดุลVSCacerenoCD Lugoใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ56% @2.2344% @2.77สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.98 · ต่ำ 1.79แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.96 · เยือน 1.82
CD Lugoทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี49%🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4🏠เต็งเจ้าบ้านCacerenoต่อ 0/0.5 @1.96การ์ดยิงดุ🔥6.0Cacerenoการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนCD Lugoรอง 0/0.5 @1.82พิศดาร5
ทีมทำเงินแนวรุก🔥10.8 vs 6.0CD Lugoการ์ดยิงดุ🔥10.8CD Lugoการ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส0 พ1CD Lugoการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 3/4CD Lugoการ์ดได้ราคา💰9/10CD Lugoการ์ด 6 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.98แนวรุก🔥6.0 · 10.8รุกดีทั้งคู่การ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.79พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดรับแน่น🛡️0.9·0.9ลูก/นัดการ์ด 2 ใบ
Cacerenoเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.0
⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4
คู่ที่ 72 / 15601:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
5พิศดาร
ทีมทำเงิน514พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★49⚖️ เสี่ยง 62% ★สมดุลVS
CacerenoCD Lugo
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
56% @2.2344% @2.77
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.98 · ต่ำ 1.79แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.96 · เยือน 1.82
CD Lugoทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี49%
🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4
🏠เต็งเจ้าบ้านCacereno
ต่อ 0/0.5 @1.96
การ์ดยิงดุ🔥6.0Cacereno
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนCD Lugo
รอง 0/0.5 @1.82
พิศดาร5
ทีมทำเงิน
ทีมทำเงินแนวรุก🔥10.8 vs 6.0CD Lugo
การ์ดยิงดุ🔥10.8CD Lugo
การ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส0 พ1CD Lugo
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 3/4CD Lugo
การ์ดได้ราคา💰9/10CD Lugo
การ์ด 6 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.98
แนวรุก🔥6.0 · 10.8รุกดีทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.79
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดรับแน่น🛡️0.9·0.9ลูก/นัด
การ์ด 2 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Cacereno vs CD Lugo
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนCD Lugo รอง 0/0.5 @1.82การ์ด 6 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 2.5 @1.79การ์ด 2 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งCacerenoโอกาสชนะ 40%
🧊คอมโบต่ำ★ ต่ำ 2.549/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 2 แผน5 · 14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Cacereno · บิลหลัก 1X2 @2.23
ความเสี่ยงของบิล62%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Cacereno ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.23 · ควรเป็น @2.34 (-5%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Cacereno 8 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Cacereno ต่อ 0/0.5
ได้ 38%เสียครึ่ง 28%เสีย 34%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 14%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Cacereno · คาดสกอร์ 1.0 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Cacereno ชนะ 1 ลูก24%
Cacereno ชนะ 2 ลูก10%
Cacereno ชนะ 3 ลูกขึ้นไป4%
เสมอ28%
CD Lugo ชนะ 1 ลูก19%
CD Lugo ชนะ 2 ลูกขึ้นไป15%
สรุป
Cacereno ชนะ38%
Cacereno ไม่แพ้66%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป14%
Cacereno คลีนชีท28%
CD Lugo ยิงไม่ได้36%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Cacereno ไม่แพ้66%
CD Lugo ไม่แพ้62%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)67%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)41%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)20%
ยิงได้ทั้งคู่46%
ต่ำ 2.559%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-113%0-113%1-010%0-010%1-28%0-28%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Cacereno)
- โอกาส Cacereno ชนะ 38% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 66%
- CD Lugo ยิงไม่ได้เลย 36%
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 28% ค่อนข้างสูง
- Cacereno ยิงเฉลี่ยแค่ 1.0 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- CD Lugo รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.9 ลูก/นัด
- CD Lugo ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด CD Lugo เคยชนะ 3 นัด
- โอกาส CD Lugo ชนะ 34%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Cacereno
ส0-0พ0-2ส1-1พ0-1ช1-0พ1-3
CD Lugo
ช1-0ช2-1ช3-1ช3-0พ1-4ช2-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Cacerenoยิง 1.0 · เสีย 0.9 ต่อนัด
CD Lugoยิง 1.8 · เสีย 0.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Cacereno
1.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 7ครึ่งหลัง 12
CD Lugo
2.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 15
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Cacereno
30%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 7
CD Lugo
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Cacereno
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
CD Lugo
90%ได้ราคา
ได้ราคา 9คืนทุน 0เสียราคา 1
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
4 นัดที่เจอกัน
Cacereno ชนะ 1เสมอ 0CD Lugo ชนะ 3
- 30-03-2026Cacereno1 - 2CD Lugo
- 04-10-2025CD Lugo1 - 0Cacereno
- 23-01-2011Cacereno1 - 0CD Lugo
- 12-09-2010CD Lugo2 - 0Cacereno
คู่อื่นใน Primera Division RFEF 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.19 | 3.30 | 2.77 | 1.99 | 2.5 | 1.81 | 1.99 | 0/0.5 | 1.83 | |
| Live | 2.19 | 3.30 | 2.77 | 1.94 | 2.5 | 1.76 | 1.93 | 0/0.5 | 1.77 | ||
| Bet365 | Initial | 2.35 | 3.10 | 2.70 | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | 1.75 | 0 | 2.05 | |
| Live | 2.35 | 3.10 | 2.70 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | ||
| Easybet | Initial | 2.30 | 3.10 | 2.80 | 1.99 | 2.5 | 1.80 | 1.95 | 0/0.5 | 1.80 | |
| Live | 2.30 | 3.10 | 2.80 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.95 | 0/0.5 | 1.82 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.15 | 3.15 | 2.82 | 1.96 | 2.5 | 1.80 | 1.94 | 0/0.5 | 1.82 | |
| Live | 2.13 | 3.20 | 2.84 | 1.96 | 2.5 | 1.80 | 1.93 | 0/0.5 | 1.83 | ||
| 12BET | Initial | 2.15 | 3.15 | 2.82 | 1.96 | 2.5 | 1.80 | 1.94 | 0/0.5 | 1.82 | |
| Live | 2.13 | 3.20 | 2.84 | 1.96 | 2.5 | 1.80 | 1.93 | 0/0.5 | 1.83 | ||
| Sbobet | Initial | 2.16 | 3.04 | 2.85 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.97 | 0/0.5 | 1.85 | |
| Live | 2.16 | 3.04 | 2.85 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.97 | 0/0.5 | 1.85 | ||
| wewbet | Initial | 2.45 | 3.10 | 2.73 | 1.82 | 2/2.5 | 1.94 | 1.76 | 0 | 2.02 | |
| Live | 2.29 | 3.20 | 2.89 | 1.97 | 2.5 | 1.79 | 1.97 | 0/0.5 | 1.81 | ||
| 18Bet | Initial | 2.35 | 3.00 | 2.65 | 1.71 | 2/2.5 | 1.81 | 1.66 | 0 | 1.88 | |
| Live | 2.25 | 3.10 | 2.80 | 1.88 | 2.5 | 1.69 | 1.87 | 0/0.5 | 1.70 | ||
| pinnacle | Initial | 2.02 | 3.35 | 3.22 | 1.87 | 2.5 | 1.87 | 1.77 | 0/0.5 | 1.99 | |
| Live | 2.27 | 3.28 | 2.95 | 1.99 | 2.5 | 1.80 | 1.97 | 0/0.5 | 1.82 | ||
| Interwetten | Initial | 2.45 | 3.20 | 2.75 | 1.95 | 2.5 | 1.70 | 2.30 | 0.5 | 1.50 | |
| Live | 2.35 | 3.10 | 2.85 | 1.90 | 2.5 | 1.75 | 2.30 | 0.5 | 1.50 | ||
| 1xBet | Initial | 2.38 | 3.20 | 2.75 | 2.03 | 2.5 | 1.70 | 1.73 | 0 | 2.00 | |
| Live | 2.28 | 3.13 | 2.89 | 1.77 | 2/2.5 | 1.90 | 1.96 | 0/0.5 | 1.72 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.98 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.83 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D3-8] Cacereno | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 4 | 3 | 3 | 9 | 8 | 15 | 8 | 40.0% |
| Home Field | 5 | 4 | 1 | 0 | 7 | 1 | 13 | 2 | 80.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 2 | 3 | 2 | 7 | 2 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 7 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 6 | 2 | 3 | 3 | 12 | 11 | 20.0% |
| Home Field | 5 | 1 | 4 | 0 | 2 | 1 | 7 | 12 | 20.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 1 | 2 | 5 | 14 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 4 | 2 | 1 | 3 | 4 | 0.0% |
| [SPA D3-1] CD Lugo | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 8 | 1 | 1 | 18 | 9 | 25 | 1 | 80.0% |
| Home Field | 5 | 5 | 0 | 0 | 10 | 2 | 15 | 1 | 100.0% |
| Away Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 8 | 7 | 10 | 2 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 5 | 0 | 1 | 12 | 7 | 15 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 6 | 2 | 2 | 9 | 3 | 20 | 1 | 60.0% |
| Home Field | 5 | 4 | 1 | 0 | 6 | 1 | 13 | 1 | 80.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 3 | 2 | 7 | 4 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 0 | 2 | 6 | 3 | 12 | 66.7% |
Head to Head Statistics
| Cacereno Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 | ||||||||||||||
| Win 1 (25%) Draw 0 (0%) Lose 3 (75%) 0.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (2 games) 0% Home 0% Draw 100% Away Over/Under Odds (2 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D3 | 30-03-2026 | Cacereno | 1-2 (0-1) | CD Lugo | 3-5 (1-5) | 2.60 | 2.88 | 2.60 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| SPA D3 | 04-10-2025 | CD Lugo | 1-0 (0-0) | Cacereno | - | 2.10 | 2.80 | 3.50 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| SPA D4 | 23-01-2011 | Cacereno | 1-0 (1-0) | CD Lugo | - | W | ||||||||
| SPA D4 | 12-09-2010 | CD Lugo | 2-0 (2-0) | Cacereno | - | L | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Cacereno Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D3 | 31-10-2026 | Athletic Bilbao B | 3-1 (1-0) | Cacereno | 3-3 (3-2) | 1.85 | 3.30 | 3.50 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| SPA D3 | 24-10-2026 | Cacereno | 1-0 (0-0) | Zamora CF | 2-2 (2-2) | 2.63 | 3.10 | 2.45 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | U |
| SPA D3 | 18-10-2026 | Pontevedra | 1-0 (1-0) | Cacereno | 0-8 (0-4) | 2.20 | 3.10 | 3.00 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| SPA D3 | 10-10-2026 | Cacereno | 1-1 (1-1) | Unionistas de Salamanca | 7-3 (1-2) | 2.25 | 3.10 | 2.90 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| SPA D3 | 04-10-2026 | Merida AD | 2-0 (0-0) | Cacereno | 5-12 (4-7) | 2.20 | 3.10 | 2.90 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| SPA D3 | 27-09-2026 | UD Ourense | 0-0 (0-0) | Cacereno | 4-4 (4-3) | 2.25 | 3.10 | 2.88 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| SPA D3 | 20-09-2026 | Cacereno | 3-0 (0-0) | Arenas Club de Getxo | 3-3 (3-2) | 1.83 | 3.20 | 3.90 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| SPA FC | 17-09-2026 | Recreativo Huelva | 2-1 (2-0) | Cacereno | 5-2 (3-2) | 2.63 | 3.00 | 2.50 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | O |
| SPA D3 | 13-09-2026 | Cacereno | 1-0 (0-0) | Cultural Leonesa | 7-5 (4-2) | 3.40 | 3.00 | 2.05 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | U |
| SPA FC | 10-09-2026 | Cacereno | 2-0 (1-0) | UD San Pedro | 5-5 (1-3) | 1.40 | 5.00 | 5.00 | W | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | W | U |
| SPA D3 | 06-09-2026 | Deportivo La Coruna B | 1-1 (0-1) | Cacereno | 6-3 (0-1) | 1.95 | 3.20 | 3.50 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| SPA D3 | 29-08-2026 | Cacereno | 1-0 (1-0) | Mirandes | 5-6 (2-5) | 2.75 | 3.20 | 2.30 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 22-08-2026 | Unionistas de Salamanca | 1-0 (0-0) | Cacereno | 3-0 (3-0) | 1.80 | 3.20 | 4.00 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| SPA FC | 17-08-2026 | Cacereno | 1-1 (1-0) | Villanovense | 4-6 (1-3) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | D | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 12-08-2026 | Real Jaen CF | 3-0 (0-0) | Cacereno | 6-0 (1-0) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| INT CF | 09-08-2026 | Cacereno | 2-1 (1-0) | CD Gevora | - | W | ||||||||
| INT CF | 06-08-2026 | Cacereno | 1-0 (1-0) | CD Guadalajara | 4-3 (4-1) | 1.91 | 3.20 | 3.60 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| INT CF | 30-07-2026 | Villanovense | 0-2 (0-0) | Cacereno | 2-5 (1-5) | 6.50 | 5.75 | 1.27 | W | 2.00 | -1.5 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 25-07-2026 | Cacereno | 1-1 (0-0) | Real Jaen CF | 5-4 (4-1) | 2.25 | 3.20 | 2.80 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| SPA D3 | 23-05-2026 | Cacereno | 1-2 (1-0) | CF Talavera de la Reina | 1-4 (1-3) | 2.50 | 3.10 | 2.60 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| No Data |
| CD Lugo Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 8 (80%) Draw 1 (10%) Lose 1 (10%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 90% Home 0% Draw 10% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D3 | 02-11-2026 | CD Lugo | 2-1 (2-0) | Merida AD | 1-5 (0-1) | 2.05 | 3.25 | 3.10 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| SPA D3 | 24-10-2026 | Real Union Irun | 4-1 (1-0) | CD Lugo | 6-5 (2-1) | 2.30 | 3.25 | 2.70 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | O |
| SPA D3 | 17-10-2026 | CD Lugo | 3-0 (1-0) | Deportivo La Coruna B | 5-5 (5-2) | 1.62 | 3.60 | 4.60 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | O |
| SPA D3 | 13-10-2026 | CD Lugo | 3-1 (2-1) | UD Logrones | 5-5 (4-2) | 2.40 | 3.10 | 2.70 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | O |
| SPA D3 | 03-10-2026 | Real Aviles | 1-2 (1-0) | CD Lugo | 3-6 (1-5) | 2.30 | 3.10 | 2.80 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | O |
| SPA D3 | 26-09-2026 | CD Lugo | 1-0 (1-0) | Racing de Ferrol | 2-13 (0-5) | 2.25 | 3.00 | 3.00 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| SPA D3 | 20-09-2026 | Zamora CF | 1-2 (0-2) | CD Lugo | 1-1 (0-1) | 2.20 | 3.00 | 3.10 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| SPA D3 | 13-09-2026 | CD Lugo | 1-0 (0-0) | CD Coria | 8-6 (4-1) | 2.00 | 3.05 | 3.50 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| SPA D3 | 05-09-2026 | Ponferradina | 0-0 (0-0) | CD Lugo | 5-4 (3-2) | 1.75 | 3.20 | 4.33 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| SPA D3 | 31-08-2026 | Unionistas de Salamanca | 1-3 (0-1) | CD Lugo | 3-4 (1-2) | 1.90 | 3.20 | 3.60 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| INT CF | 22-08-2026 | CD Lugo | 1-0 (1-0) | Ourense CF | 5-1 (4-0) | 1.80 | 3.60 | 3.60 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 15-08-2026 | CD Lugo | 2-1 (0-1) | coruxo FC | - | W | ||||||||
| INT CF | 12-08-2026 | Bergantinos CF | 0-3 (0-1) | CD Lugo | 1-5 (1-3) | 2.80 | 3.30 | 2.20 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 02-08-2026 | CD Lugo | 2-0 (1-0) | Deportivo La Coruna B | 2-5 (1-2) | 2.20 | 3.50 | 2.70 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 30-07-2026 | Deportivo La Coruna | 1-0 (1-0) | CD Lugo | 7-2 (4-1) | 1.20 | 6.00 | 9.50 | L | 1.80 | 1.5/2 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 26-07-2026 | CD Lugo | 1-1 (0-1) | Celta vigo b | 3-2 (0-2) | 2.30 | 3.20 | 2.70 | D | 1.75 | 0 | 2.05 | D | U |
| SPA D3 | 23-05-2026 | CD Lugo | 0-0 (0-0) | CD Arenteiro | 2-3 (1-2) | 1.33 | 4.50 | 7.00 | D | 1.98 | 1.5 | 1.83 | L | U |
| SPA D3 | 17-05-2026 | Celta vigo b | 0-1 (0-0) | CD Lugo | 3-3 (1-1) | 1.73 | 3.40 | 4.10 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | U |
| SPA D3 | 10-05-2026 | CD Lugo | 1-3 (1-1) | Zamora CF | 0-12 (0-5) | 2.38 | 3.00 | 2.75 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| SPA D3 | 03-05-2026 | Merida AD | 0-2 (0-2) | CD Lugo | 6-2 (1-0) | 1.95 | 3.20 | 3.50 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D3 | 15-11 | Away | Ponferradina | 9 Days |
| SPA D3 | 22-11 | Home | UD Logrones | 16 Days |
| SPA D3 | 29-11 | Away | Extremadura | 23 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D3 | 15-11 | Home | Mirandes | 9 Days |
| SPA D3 | 22-11 | Away | Pontevedra | 16 Days |
| SPA D3 | 29-11 | Home | UD Ourense | 23 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.86 | 2.09 | 3.45 | 2.86 | 2.09 | 3.45 | 1.95 | 1 | 1.85 | 1.90 | 1 | 1.80 | 1.74 | 0 | 2.08 | 1.68 | 0 | 2.02 | |
| Initial | 2.19 | 3.30 | 2.77 | 2.19 | 3.30 | 2.77 | 1.99 | 2.5 | 1.81 | 1.94 | 2.5 | 1.76 | 1.99 | 0/0.5 | 1.83 | 1.93 | 0/0.5 | 1.77 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.00 | 2.05 | 3.40 | 2.88 | 2.10 | 3.50 | 2.03 | 1 | 1.78 | 1.95 | 1 | 1.85 | 1.78 | 0 | 2.03 | 1.70 | 0 | 2.10 | |
| Live | 2.35 | 3.10 | 2.70 | 2.35 | 3.10 | 2.70 | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.75 | 0 | 2.05 | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.71 | 2.07 | 3.44 | 2.71 | 2.07 | 3.44 | 1.95 | 1 | 1.85 | 1.95 | 1 | 1.85 | 1.67 | 0 | 2.17 | 1.67 | 0 | 2.17 | |
| Initial | 2.16 | 3.04 | 2.85 | 2.16 | 3.04 | 2.85 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.97 | 0/0.5 | 1.85 | 1.97 | 0/0.5 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 2 | 1 | Goal | 1.8 |
| 1.3 | Loss | 1.7 | 0.9 | Loss | 0.9 |
| 14 | Shot(OT) | 12.7 | 10.9 | Shot(OT) | 11.9 |
| 4.3 | Corner | 3.7 | 5.3 | Corner | 4.1 |
| 5 | Yellow Card | 2.7 | 3.1 | Yellow Card | 2.2 |
| 12.3 | Fouls | 12.7 | 13 | Fouls | 11.6 |
| 46.3% | Possession | 48.3% | 50.3% | Possession | 48.9% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Cacereno ( 48 Matches) | CD Lugo ( 48 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 4 | 3 | 8 | 5 |
| HT-D / FT-W | 5 | 1 | 4 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 4 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 7 | 5 | 4 | 8 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 2 | 1 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 4 | 2 | 4 |
| HT-L / FT-L | 6 | 5 | 3 | 3 |
Real Aviles
Extremadura