ทีเด็ดบอล ACS Viitorul Selimbar vs Lindab Stefanesti
‹ คู่ก่อนหน้าMetaloglobus vs ACS Dumbravita · ส. 7 พ.ย. 16:00 น. คู่ที่ 139 / 164เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›FC Unirea 2004 Slobozia vs CSM Satu Mare · ส. 7 พ.ย. 16:00 น.
Romania - Liga 2 Seria
🕒 07-11-2026 16:00 น.
ACS Viitorul Selimbarเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💧แนวรุกน้ำ3.6⚖️กองกลางสูสี47%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4✓ เหนือกว่าคู่ที่ 139 / 16416:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ4พิศดาร
ยิงฝืดทั้งคู่46พิศดาร
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ627พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 44% ★★สมดุลVSACS Viitorul SelimbarLindab Stefanestiใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ74% @1.5926% @4.50สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.85 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.75 · เยือน 1.95
Lindab Stefanestiทีมเยือน🪵แนวรุกไม้4.2✓ เหนือกว่า🌀กองกลางเสียการครองบอล44%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส16.8🏠เต็งเจ้าบ้านACS Viitorul Selimbarต่อ 0.5/1 @1.75แนวรับ🛡️11.4 vs 16.8ACS Viitorul Selimbarการ์ดรับหลวม🕳️16.8Lindab Stefanestiการ์ด 2 ใบ✈️เต็งทีมเยือนLindab Stefanestiรอง 0.5/1 @1.95การ์ดรุกทื่อ💧3.6ACS Viitorul Selimbarการ์ดรับหลวม🕳️11.4ACS Viitorul Selimbarการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.85พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรับ🕳️11.4 · 16.8รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.0เส้น 2.5การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.9·2.8ลูก/นัดการ์ด 4 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.85พิศดาร4
ยิงฝืดทั้งคู่พิศดาร6
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำการ์ดยิงฝืด🥶0.6·0.7ลูก/นัดการ์ด 3 ใบ
ACS Viitorul Selimbarเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💧แนวรุกน้ำ3.6
⚖️กองกลางสูสี47%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 139 / 16416:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
4พิศดาร
ยิงฝืดทั้งคู่46พิศดาร
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ627พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 44% ★★สมดุลVS
ACS Viitorul SelimbarLindab Stefanesti
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
74% @1.5926% @4.50
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.85 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.75 · เยือน 1.95
Lindab Stefanestiทีมเยือน🪵แนวรุกไม้4.2✓ เหนือกว่า
🌀กองกลางเสียการครองบอล44%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส16.8
🏠เต็งเจ้าบ้านACS Viitorul Selimbar
ต่อ 0.5/1 @1.75
แนวรับ🛡️11.4 vs 16.8ACS Viitorul Selimbar
การ์ดรับหลวม🕳️16.8Lindab Stefanesti
การ์ด 2 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนLindab Stefanesti
รอง 0.5/1 @1.95
การ์ดรุกทื่อ💧3.6ACS Viitorul Selimbar
การ์ดรับหลวม🕳️11.4ACS Viitorul Selimbar
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.85
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรับ🕳️11.4 · 16.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.0เส้น 2.5
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.9·2.8ลูก/นัด
การ์ด 4 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.85
พิศดาร4
ยิงฝืดทั้งคู่
ยิงฝืดทั้งคู่พิศดาร6
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำการ์ดยิงฝืด🥶0.6·0.7ลูก/นัด
การ์ด 3 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์ACS Viitorul Selimbar vs Lindab Stefanesti
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.85การ์ด 4 : 3 ใบ
📈ตลาดให้เต็งACS Viitorul Selimbarโอกาสชนะ 56%
🛡️พิศดารติด 3 แผน4 · 6 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: ACS Viitorul Selimbar · บิลหลัก 1X2 @1.59
ความเสี่ยงของบิล44%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา ACS Viitorul Selimbar ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.59 · ควรเป็น @1.59 (-0%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง ACS Viitorul Selimbar 36 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป ACS Viitorul Selimbar ต่อ 0.5/1
ได้ 31%ได้ครึ่ง 25%เสีย 44%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 31%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง ACS Viitorul Selimbar · คาดสกอร์ 1.8 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
ACS Viitorul Selimbar ชนะ 1 ลูก25%
ACS Viitorul Selimbar ชนะ 2 ลูก17%
ACS Viitorul Selimbar ชนะ 3 ลูกขึ้นไป14%
เสมอ24%
Lindab Stefanesti ชนะ 1 ลูก12%
Lindab Stefanesti ชนะ 2 ลูกขึ้นไป8%
สรุป
ACS Viitorul Selimbar ชนะ56%
ACS Viitorul Selimbar ไม่แพ้79%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป31%
ACS Viitorul Selimbar คลีนชีท29%
Lindab Stefanesti ยิงไม่ได้16%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
ACS Viitorul Selimbar ไม่แพ้79%
Lindab Stefanesti ไม่แพ้44%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)81%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)59%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)37%
ยิงได้ทั้งคู่60%
ต่ำ 2.541%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%2-110%1-09%2-08%1-26%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง ACS Viitorul Selimbar)
- โอกาส ACS Viitorul Selimbar ชนะ 56% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 79%
- Lindab Stefanesti เสียเฉลี่ย 2.8 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- ACS Viitorul Selimbar ยิงเฉลี่ยแค่ 0.6 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- โอกาส Lindab Stefanesti ชนะ 21%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
ACS Viitorul Selimbar
พ0-4พ1-2พ0-1พ0-5ช1-0พ0-2
Lindab Stefanesti
พ0-1พ1-4พ0-4พ1-4พ0-3พ0-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
ACS Viitorul Selimbarยิง 0.6 · เสีย 1.9 ต่อนัด
Lindab Stefanestiยิง 0.7 · เสีย 2.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
ACS Viitorul Selimbar
2.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 15
Lindab Stefanesti
3.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 19ครึ่งหลัง 16
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
ACS Viitorul Selimbar
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
Lindab Stefanesti
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
ACS Viitorul Selimbar
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 5
Lindab Stefanesti
22%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 0เสียราคา 7
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน ACS Viitorul Selimbar@1.68 → @1.59▼ 5.4%
เสมอ@3.60 → @3.75▲ 4.2%
ทีมเยือน Lindab Stefanesti@4.05 → @4.50▲ 11.1%
คู่อื่นใน Liga 2 Seria 5 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.68 | 3.60 | 4.05 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.90 | 0.5/1 | 1.80 | |
| Live | 1.59 | 3.75 | 4.50 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.75 | 0.5/1 | 1.95 | ||
| Easybet | Initial | 1.62 | 3.50 | 4.50 | 1.88 | 2.5 | 1.88 | 1.91 | 0.5/1 | 1.86 | |
| Live | 1.53 | 3.70 | 5.40 | 1.79 | 2.5 | 1.95 | 1.88 | 1 | 1.85 | ||
| Vcbet | Initial | 1.67 | 3.60 | 4.60 | 1.86 | 2.5 | 1.93 | 1.89 | 0.5/1 | 1.85 | |
| Live | 1.50 | 3.90 | 5.75 | 1.83 | 2.5 | 1.96 | 1.91 | 1 | 1.83 | ||
| wewbet | Initial | 1.70 | 3.30 | 3.78 | 1.87 | 2.5 | 1.87 | 1.96 | 0.5/1 | 1.78 | |
| Live | 1.51 | 3.56 | 4.66 | 1.81 | 2.5 | 1.93 | 1.95 | 1 | 1.79 | ||
| 18Bet | Initial | 1.69 | 3.30 | 4.10 | 1.76 | 2.5 | 1.76 | 1.84 | 0.5/1 | 1.68 | |
| Live | 1.53 | 3.70 | 4.90 | 1.72 | 2.5 | 1.84 | 1.82 | 1 | 1.74 | ||
| pinnacle | Initial | 1.53 | 3.88 | 5.27 | 1.80 | 2.5 | 1.96 | 1.85 | 1 | 1.90 | |
| Live | 1.51 | 3.92 | 5.57 | 1.79 | 2.5 | 1.98 | 1.84 | 1 | 1.92 | ||
| 1xBet | Initial | 1.75 | 3.40 | 4.45 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 2.82 | 1.5 | 1.34 | |
| Live | 1.47 | 3.80 | 6.04 | 1.77 | 2.5 | 1.90 | 1.61 | 0.5/1 | 2.07 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Standings
| [ROM D2-19] ACS Viitorul Selimbar | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 2 | 3 | 7 | 8 | 22 | 9 | 19 | 16.7% |
| Home Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 4 | 4 | 6 | 17 | 20.0% |
| Away Field | 7 | 1 | 0 | 6 | 4 | 18 | 3 | 19 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 0 | 5 | 2 | 14 | 3 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 2 | 4 | 6 | 2 | 6 | 10 | 18 | 16.7% |
| Home Field | 5 | 0 | 3 | 2 | 0 | 2 | 3 | 21 | 0.0% |
| Away Field | 7 | 2 | 1 | 4 | 2 | 4 | 7 | 13 | 28.6% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 1 | 4 | 4 | 16.7% |
| [ROM D2-21] Lindab Stefanesti | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 2 | 0 | 10 | 7 | 29 | 6 | 21 | 16.7% |
| Home Field | 6 | 2 | 0 | 4 | 6 | 11 | 6 | 19 | 33.3% |
| Away Field | 6 | 0 | 0 | 6 | 1 | 18 | 0 | 22 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 0 | 6 | 2 | 17 | 0 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 2 | 1 | 9 | 4 | 16 | 7 | 22 | 16.7% |
| Home Field | 6 | 1 | 1 | 4 | 3 | 8 | 4 | 20 | 16.7% |
| Away Field | 6 | 1 | 0 | 5 | 1 | 8 | 3 | 21 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 1 | 0 | 5 | 1 | 9 | 3 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| ACS Viitorul Selimbar Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| ACS Viitorul Selimbar Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 2 (20%) Lose 6 (60%) 0.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ROM D2 | 31-10-2026 | CSM Satu Mare | 2-0 (1-0) | ACS Viitorul Selimbar | 4-4 (2-0) | 2.10 | 3.20 | 3.00 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| ROM D2 | 25-10-2026 | ACS Viitorul Selimbar | 1-0 (0-0) | FCM Targu Mures | 3-2 (1-1) | 2.50 | 3.25 | 2.45 | W | 1.93 | 0 | 1.88 | W | U |
| ROM D2 | 17-10-2026 | Concordia Chiajna | 5-0 (1-0) | ACS Viitorul Selimbar | 5-7 (3-5) | 1.50 | 3.80 | 5.25 | L | 1.88 | 1 | 1.93 | L | O |
| ROM D2 | 10-10-2026 | ACS Viitorul Selimbar | 0-1 (0-1) | FC Unirea 2004 Slobozia | 5-3 (3-1) | 2.40 | 3.30 | 2.55 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | U |
| ROM D2 | 19-09-2026 | CSM Slatina | 2-1 (0-1) | ACS Viitorul Selimbar | 4-5 (2-4) | 1.33 | 4.33 | 7.50 | L | 2.00 | 1.5 | 1.80 | W | O |
| ROM D2 | 13-09-2026 | Chindia Targoviste | 4-0 (1-0) | ACS Viitorul Selimbar | 2-0 (1-0) | 1.50 | 3.70 | 5.25 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | O |
| ROM D2 | 05-09-2026 | ACS Viitorul Selimbar | 1-1 (0-1) | AFC Metalul Buzau | 3-1 | 2.88 | 3.20 | 2.20 | D | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | W | U |
| ROM D2 | 29-08-2026 | CS Dinamo Bucuresti | 0-1 (0-1) | ACS Viitorul Selimbar | 3-2 (3-1) | 2.70 | 3.25 | 2.30 | W | 2.00 | -0.5 | 1.80 | W | U |
| ROM D2 | 23-08-2026 | ACS Viitorul Selimbar | 1-1 (0-0) | Afumati | 5-5 (1-2) | 2.15 | 3.20 | 3.00 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | U |
| ROMC | 20-08-2026 | ACS Viitorul Selimbar | 1-3 (0-3) | FC Botosani | 2-5 (0-4) | 8.50 | 4.00 | 1.33 | L | 2.03 | -1 | 1.78 | L | O |
| ROM D2 | 15-08-2026 | Metaloglobus | 3-1 (1-0) | ACS Viitorul Selimbar | 5-3 (3-2) | 2.05 | 3.10 | 3.30 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| ROMC | 12-08-2026 | ACS Viitorul Selimbar | 3-0 (0-0) | Hermannstadt | - | W | ||||||||
| ROM D2 | 08-08-2026 | ACS Viitorul Selimbar | 1-1 (0-0) | FC Politehnica Timisoara | 2-4 (0-3) | 5.25 | 3.60 | 1.53 | D | 1.78 | -1 | 2.03 | W | U |
| ROM D2 | 01-08-2026 | FC Gloria Bistrita | 2-1 (0-0) | ACS Viitorul Selimbar | 5-1 (2-1) | 2.15 | 3.30 | 2.90 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 11-07-2026 | Corvinul Hunedoara | 3-0 (0-0) | ACS Viitorul Selimbar | 10-2 (4-0) | L | ||||||||
| ROM D2 | 23-05-2026 | ACS Viitorul Selimbar | 2-0 (0-0) | CS Dinamo Bucuresti | 8-7 (6-1) | 1.83 | 3.20 | 3.90 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| ROM D2 | 16-05-2026 | CS Dinamo Bucuresti | 1-1 (0-0) | ACS Viitorul Selimbar | 4-6 (0-4) | 2.40 | 3.20 | 2.63 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| ROM D2 | 09-05-2026 | ACS Viitorul Selimbar | 4-1 (2-1) | FC Bacau | 4-2 (4-2) | W | ||||||||
| ROM D2 | 02-05-2026 | Scolar Resita | 0-2 (0-1) | ACS Viitorul Selimbar | 1-1 (0-1) | W | ||||||||
| ROM D2 | 25-04-2026 | ACS Viitorul Selimbar | 1-2 (0-0) | Tunari | 6-3 (1-1) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | L | 1.78 | 0.5 | 2.03 | L | O |
| No Data |
| Lindab Stefanesti Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 0 (0%) Lose 9 (90%) 0.7 goals Goal Score/Loss per Game 2.8 goals Asian Handicap Odds (9 games) 22% Home 0% Draw 78% Away Over/Under Odds (9 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ROM D2 | 31-10-2026 | Lindab Stefanesti | 0-3 (0-1) | Chindia Targoviste | 4-7 (0-4) | 7.50 | 5.00 | 1.29 | L | 1.83 | -1.5/2 | 1.98 | L | O |
| ROM D2 | 24-10-2026 | AFC Metalul Buzau | 3-0 (2-0) | Lindab Stefanesti | 10-0 (6-0) | 1.45 | 4.20 | 6.00 | L | 1.78 | 1.5/2 | 2.03 | L | U |
| ROM D2 | 17-10-2026 | Lindab Stefanesti | 1-4 (0-3) | CS Dinamo Bucuresti | 8-7 (3-3) | 1.57 | 3.80 | 4.50 | L | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | L | O |
| ROM D2 | 11-10-2026 | Afumati | 4-0 (2-0) | Lindab Stefanesti | 5-3 (3-2) | 1.33 | 4.50 | 7.00 | L | 1.98 | 1.5 | 1.83 | L | O |
| INT CF | 26-09-2026 | CSA Steaua Bucuresti | 4-1 (1-0) | Lindab Stefanesti | 2-2 (1-1) | L | ||||||||
| ROM D2 | 19-09-2026 | Lindab Stefanesti | 0-1 (0-1) | Metaloglobus | 2-8 (0-4) | 3.90 | 3.50 | 1.75 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | U |
| ROM D2 | 12-09-2026 | FC Politehnica Timisoara | 2-1 (0-1) | Lindab Stefanesti | 14-5 (7-3) | 1.14 | 7.00 | 15.00 | L | 1.98 | 2 | 1.83 | W | U |
| ROM D2 | 05-09-2026 | Lindab Stefanesti | 1-2 (1-2) | FC Gloria Bistrita | 4-5 (1-2) | 3.80 | 3.40 | 1.80 | L | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | O |
| ROM D2 | 29-08-2026 | FC Bihor Oradea | 4-0 (2-0) | Lindab Stefanesti | 6-0 (5-0) | 1.53 | 3.90 | 5.25 | L | 1.78 | 1 | 2.03 | L | O |
| ROM D2 | 22-08-2026 | Lindab Stefanesti | 3-1 (2-1) | Cetate Suceava | 7-7 (0-3) | 3.00 | 3.30 | 2.10 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | O |
| ROM D2 | 15-08-2026 | Scolar Resita | 2-0 (1-0) | Lindab Stefanesti | 5-1 (1-1) | 1.42 | 3.75 | 6.50 | L | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | L | U |
| ROMC | 12-08-2026 | Tunari | 2-1 (2-0) | Lindab Stefanesti | 6-3 (4-0) | 2.25 | 3.30 | 2.70 | L | 1.98 | 1 | 1.83 | D | O |
| ROM D2 | 08-08-2026 | Lindab Stefanesti | 1-0 (0-0) | ACS Dumbravita | 4-3 (4-2) | 2.60 | 3.10 | 2.50 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | U |
| ROM D2 | 01-08-2026 | FC Bacau | 3-0 (1-0) | Lindab Stefanesti | 5-2 (1-1) | 1.57 | 4.20 | 4.20 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 16-07-2026 | Lindab Stefanesti | 3-0 (2-0) | Urban Titu | 5-0 (4-0) | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Dinamo Bucuresti | 1-0 (1-0) | Lindab Stefanesti | - | L | ||||||||
| INT CF | 27-06-2026 | AFC Metalul Buzau | 4-2 (2-0) | Lindab Stefanesti | 4-0 (3-0) | L | ||||||||
| INT CF | 20-06-2026 | CSA Steaua Bucuresti | 2-1 (0-0) | Lindab Stefanesti | 10-2 (6-2) | L | ||||||||
| ROM D3 | 01-05-2026 | Lindab Stefanesti | 1-1 (0-1) | Gloria Popesti-Leordeni | 6-2 (5-0) | 2.20 | 3.50 | 2.70 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| ROM D3 | 25-04-2026 | Lindab Stefanesti | 3-2 (1-1) | FC Agricola Borcea | 6-3 (6-1) | 1.80 | 3.75 | 3.40 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ROM D2 | 21-11 | Away | Gloria Popesti-Leordeni | 14 Days |
| ROM D2 | 28-11 | Home | CSA Steaua Bucuresti | 21 Days |
| ROM D2 | 05-12 | Away | SCM Ramnicu Valcea | 28 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ROM D2 | 21-11 | Home | FC Unirea 2004 Slobozia | 14 Days |
| ROM D2 | 28-11 | Away | Concordia Chiajna | 21 Days |
| ROM D2 | 05-12 | Home | FCM Targu Mures | 28 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.24 | 2.19 | 4.60 | 2.15 | 2.21 | 4.95 | 1.80 | 1 | 1.90 | 1.79 | 1 | 1.91 | 1.81 | 0/0.5 | 1.89 | 1.74 | 0/0.5 | 1.96 | |
| Initial | 1.68 | 3.60 | 4.05 | 1.59 | 3.75 | 4.50 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.90 | 0.5/1 | 1.80 | 1.75 | 0.5/1 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.3 | Goal | 0.3 | 0.6 | Goal | 0.7 |
| 2.3 | Loss | 3.3 | 1.9 | Loss | 2.8 |
| 15 | Shot(OT) | 14.3 | 13.2 | Shot(OT) | 12.9 |
| 4.7 | Corner | 4 | 3.6 | Corner | 3.5 |
| 3.3 | Yellow Card | 2 | 2.9 | Yellow Card | 2 |
| 9.5 | Fouls | 11.7 | 11 | Fouls | 11.3 |
| 50.3% | Possession | 40.3% | 46.8% | Possession | 44.4% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| ACS Viitorul Selimbar ( 42 Matches) | Lindab Stefanesti ( 12 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 2 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-W | 2 | 1 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 3 | 4 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 2 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 1 | 3 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 3 | 4 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 2 | 8 | 4 | 5 |
Afumati
FC Bacau
Concordia Chiajna
FCM Targu Mures
FC Gloria Bistrita
Cetate Suceava
Metaloglobus
ACS Dumbravita
FC Unirea 2004 Slobozia
CSM Satu Mare