ทีเด็ดบอล FC Unirea 2004 Slobozia vs CSM Satu Mare
‹ คู่ก่อนหน้าACS Viitorul Selimbar vs Lindab Stefanesti · ส. 7 พ.ย. 16:00 น. คู่ที่ 140 / 164เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Benesov vs Dukla Praha B · ส. 7 พ.ย. 16:15 น.
Romania - Liga 2 Seria
🕒 07-11-2026 16:00 น.
FC Unirea 2004 Sloboziaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี47%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 140 / 16416:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★★74⚖️ เสี่ยง 49% ★★สมดุลVSFC Unirea 2004 SloboziaCSM Satu Mareใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ68% @1.8032% @3.70สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.75 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 1.90
CSM Satu Mareทีมเยือน🪵แนวรุกไม้4.8🌀กองกลางเสียการครองบอล46%🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านFC Unirea 2004 Sloboziaต่อ 0.5 @1.80แนวรุก🔥8.4 vs 4.8FC Unirea 2004 Sloboziaการ์ดยิงดุ🔥8.4FC Unirea 2004 Sloboziaการ์ดรับหลวม🕳️7.2CSM Satu Mareการ์ด 3 ใบ✈️เต็งทีมเยือนCSM Satu Mareรอง 0.5 @1.90การ์ดรับหลวม🕳️6.6FC Unirea 2004 Sloboziaการ์ด 1 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.75แนวรับ🕳️6.6 · 7.2รับหลวมทั้งคู่การ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.95พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดสถิติต่ำ📉14/20นัดล่าสุดการ์ด 2 ใบ
FC Unirea 2004 Sloboziaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี47%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 140 / 16416:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★★74⚖️ เสี่ยง 49% ★★สมดุลVS
FC Unirea 2004 SloboziaCSM Satu Mare
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
68% @1.8032% @3.70
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.75 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 1.90
CSM Satu Mareทีมเยือน🪵แนวรุกไม้4.8
🌀กองกลางเสียการครองบอล46%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านFC Unirea 2004 Slobozia
ต่อ 0.5 @1.80
แนวรุก🔥8.4 vs 4.8FC Unirea 2004 Slobozia
การ์ดยิงดุ🔥8.4FC Unirea 2004 Slobozia
การ์ดรับหลวม🕳️7.2CSM Satu Mare
การ์ด 3 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนCSM Satu Mare
รอง 0.5 @1.90
การ์ดรับหลวม🕳️6.6FC Unirea 2004 Slobozia
การ์ด 1 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.75
แนวรับ🕳️6.6 · 7.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.95
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดสถิติต่ำ📉14/20นัดล่าสุด
การ์ด 2 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์FC Unirea 2004 Slobozia vs CSM Satu Mare
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านFC Unirea 2004 Slobozia ต่อ 0.5 @1.80การ์ด 3 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 2/2.5 @1.95การ์ด 2 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งFC Unirea 2004 Sloboziaโอกาสชนะ 50%
🧊คอมโบต่ำ★★★ ต่ำเหล็ก 2/2.574/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 1 แผน14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: FC Unirea 2004 Slobozia · บิลหลัก 1X2 @1.80
ความเสี่ยงของบิล49%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา FC Unirea 2004 Slobozia ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.80 · ควรเป็น @1.77 (+2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง FC Unirea 2004 Slobozia 26 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป FC Unirea 2004 Slobozia ต่อ 0.5
ได้ 51%เสีย 49%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 25%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง FC Unirea 2004 Slobozia · คาดสกอร์ 1.4 - 0.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
FC Unirea 2004 Slobozia ชนะ 1 ลูก26%
FC Unirea 2004 Slobozia ชนะ 2 ลูก15%
FC Unirea 2004 Slobozia ชนะ 3 ลูกขึ้นไป9%
เสมอ26%
CSM Satu Mare ชนะ 1 ลูก15%
CSM Satu Mare ชนะ 2 ลูกขึ้นไป8%
สรุป
FC Unirea 2004 Slobozia ชนะ51%
FC Unirea 2004 Slobozia ไม่แพ้77%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป25%
FC Unirea 2004 Slobozia คลีนชีท41%
CSM Satu Mare ยิงไม่ได้25%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
FC Unirea 2004 Slobozia ไม่แพ้77%
CSM Satu Mare ไม่แพ้49%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)67%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)41%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)20%
ยิงได้ทั้งคู่45%
ต่ำ 2.559%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-014%1-113%0-010%2-010%0-19%2-19%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง FC Unirea 2004 Slobozia)
- โอกาส FC Unirea 2004 Slobozia ชนะ 51% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 77%
- FC Unirea 2004 Slobozia คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 41%
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- โอกาส CSM Satu Mare ชนะ 23%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
FC Unirea 2004 Slobozia
พ0-2พ0-1ช1-0พ0-1ส2-2ช1-0
CSM Satu Mare
ส1-1พ0-2ส2-2ส0-0พ2-3ช2-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
FC Unirea 2004 Sloboziaยิง 1.4 · เสีย 1.1 ต่อนัด
CSM Satu Mareยิง 0.8 · เสีย 1.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
FC Unirea 2004 Slobozia
2.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 13
CSM Satu Mare
2.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 11
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Unirea 2004 Slobozia
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
CSM Satu Mare
20%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 8
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Unirea 2004 Slobozia
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 5
CSM Satu Mare
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
คู่อื่นใน Liga 2 Seria 5 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.80 | 3.40 | 3.70 | 1.75 | 2/2.5 | 1.95 | 1.80 | 0.5 | 1.90 | |
| Live | 1.80 | 3.40 | 3.70 | 1.75 | 2/2.5 | 1.95 | 1.80 | 0.5 | 1.90 | ||
| Easybet | Initial | 1.85 | 3.30 | 3.80 | 1.76 | 2/2.5 | 2.01 | 1.83 | 0.5 | 1.93 | |
| Live | 1.79 | 3.30 | 4.00 | 2.01 | 2.5 | 1.76 | 1.83 | 0.5 | 1.93 | ||
| Vcbet | Initial | 1.85 | 3.30 | 4.00 | 1.81 | 2/2.5 | 1.99 | 1.84 | 0.5 | 1.90 | |
| Live | 1.80 | 3.40 | 4.10 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.80 | 0.5 | 1.94 | ||
| wewbet | Initial | 1.86 | 3.03 | 3.45 | 1.77 | 2/2.5 | 1.97 | 1.86 | 0.5 | 1.88 | |
| Live | 1.83 | 3.08 | 3.51 | 1.74 | 2/2.5 | 2.00 | 1.83 | 0.5 | 1.91 | ||
| 18Bet | Initial | 1.79 | 3.25 | 3.70 | 1.67 | 2/2.5 | 1.86 | 1.75 | 0.5 | 1.77 | |
| Live | 1.82 | 3.25 | 3.80 | 1.90 | 2.5 | 1.68 | 1.74 | 0.5 | 1.82 | ||
| pinnacle | Initial | 1.83 | 3.37 | 3.94 | 1.95 | 2.5 | 1.81 | 1.83 | 0.5 | 1.93 | |
| Live | 1.85 | 3.34 | 3.87 | 1.96 | 2.5 | 1.80 | 1.85 | 0.5 | 1.91 | ||
| 1xBet | Initial | 1.85 | 3.35 | 4.00 | 1.96 | 2.5 | 1.75 | 1.35 | 0 | 2.78 | |
| Live | 1.79 | 3.32 | 4.01 | 1.95 | 2.5 | 1.73 | 2.02 | 0.5/1 | 1.64 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Standings
| [ROM D2-15] FC Unirea 2004 Slobozia | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 3 | 2 | 7 | 15 | 15 | 11 | 15 | 25.0% |
| Home Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 11 | 8 | 4 | 20 | 20.0% |
| Away Field | 7 | 2 | 1 | 4 | 4 | 7 | 7 | 11 | 28.6% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 4 | 6 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 3 | 7 | 2 | 9 | 4 | 16 | 11 | 25.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 3 | 0 | 7 | 1 | 9 | 9 | 40.0% |
| Away Field | 7 | 1 | 4 | 2 | 2 | 3 | 7 | 12 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 2 | 2 | 7 | 16.7% |
| [ROM D2-18] CSM Satu Mare | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 1 | 6 | 5 | 9 | 15 | 9 | 18 | 8.3% |
| Home Field | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 5 | 6 | 18 | 16.7% |
| Away Field | 6 | 0 | 3 | 3 | 6 | 10 | 3 | 18 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 7 | 8 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 4 | 5 | 3 | 6 | 7 | 17 | 10 | 33.3% |
| Home Field | 6 | 2 | 3 | 1 | 2 | 2 | 9 | 10 | 33.3% |
| Away Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 5 | 8 | 11 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 4 | 3 | 11 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| FC Unirea 2004 Slobozia Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| FC Unirea 2004 Slobozia Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 1 (10%) Lose 6 (60%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ROM D2 | 31-10-2026 | FCM Targu Mures | 0-1 (0-0) | FC Unirea 2004 Slobozia | 4-1 (2-0) | 1.95 | 3.30 | 3.40 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| ROM D2 | 24-10-2026 | FC Unirea 2004 Slobozia | 2-2 (1-1) | Concordia Chiajna | 7-4 (4-2) | 3.00 | 3.30 | 2.05 | D | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | O |
| ROM D2 | 17-10-2026 | CSM Slatina | 1-0 (1-0) | FC Unirea 2004 Slobozia | 2-1 (2-0) | 1.48 | 3.80 | 5.50 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | D | U |
| ROM D2 | 10-10-2026 | ACS Viitorul Selimbar | 0-1 (0-1) | FC Unirea 2004 Slobozia | 5-3 (3-1) | 2.40 | 3.30 | 2.55 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | U |
| ROM D2 | 19-09-2026 | FC Unirea 2004 Slobozia | 0-1 (0-0) | Chindia Targoviste | 4-3 (2-2) | 3.50 | 3.50 | 1.83 | L | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | U |
| ROM D2 | 13-09-2026 | AFC Metalul Buzau | 2-0 (0-0) | FC Unirea 2004 Slobozia | 12-0 (3-0) | 1.75 | 3.40 | 3.90 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| ROM D2 | 05-09-2026 | FC Unirea 2004 Slobozia | 8-0 (5-0) | CS Dinamo Bucuresti | 3-2 (1-1) | 1.42 | 4.10 | 6.00 | W | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | W | O |
| ROM D2 | 29-08-2026 | Afumati | 2-1 (1-1) | FC Unirea 2004 Slobozia | 6-2 (2-1) | 2.05 | 3.25 | 3.25 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| ROM D2 | 25-08-2026 | FC Unirea 2004 Slobozia | 1-2 (1-0) | Metaloglobus | 3-8 (0-2) | 2.20 | 3.20 | 2.90 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| ROMC | 19-08-2026 | Minerul Lupeni | 1-0 (0-0) | FC Unirea 2004 Slobozia | 5-4 (5-1) | 3.70 | 3.80 | 1.73 | L | 1.88 | -0.5/1 | 1.93 | L | U |
| ROM D2 | 15-08-2026 | FC Politehnica Timisoara | 1-0 (0-0) | FC Unirea 2004 Slobozia | 7-3 (1-1) | 1.60 | 3.60 | 5.00 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| ROMC | 12-08-2026 | FC Agricola Borcea | 1-4 (1-1) | FC Unirea 2004 Slobozia | 7-3 (5-1) | 5.00 | 4.50 | 1.44 | W | 1.83 | -1/1.5 | 1.98 | W | O |
| ROM D2 | 07-08-2026 | FC Unirea 2004 Slobozia | 0-3 (0-0) | FC Gloria Bistrita | 7-1 (2-1) | 2.00 | 3.20 | 3.30 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| ROM D2 | 01-08-2026 | FC Bihor Oradea | 1-1 (1-0) | FC Unirea 2004 Slobozia | 4-2 (3-0) | 1.91 | 3.40 | 3.40 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 18-07-2026 | FC Unirea 2004 Slobozia | 0-1 (0-1) | Tunari | 5-0 (1-0) | L | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | FC Unirea 2004 Slobozia | 0-3 (0-0) | AFC Metalul Buzau | 1-5 (1-2) | L | ||||||||
| ROM D1 | 19-05-2026 | FC Unirea 2004 Slobozia | 0-1 (0-0) | UTA Arad | 3-10 (0-4) | 1.95 | 3.40 | 3.30 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| ROM D1 | 12-05-2026 | FCSB | 0-0 (0-0) | FC Unirea 2004 Slobozia | 9-1 (5-0) | 1.25 | 5.50 | 8.50 | D | 1.98 | 1.5/2 | 1.83 | W | U |
| ROM D1 | 04-05-2026 | FC Unirea 2004 Slobozia | 2-2 (1-0) | Hermannstadt | 6-11 (5-5) | 3.60 | 3.30 | 1.95 | D | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | O |
| ROM D1 | 27-04-2026 | Metaloglobus | 1-1 (0-1) | FC Unirea 2004 Slobozia | 8-1 (4-1) | 2.90 | 3.10 | 2.20 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | U |
| No Data |
| CSM Satu Mare Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 5 (50%) Lose 4 (40%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 20% Over 0% Draw 80% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ROM D2 | 31-10-2026 | CSM Satu Mare | 2-0 (1-0) | ACS Viitorul Selimbar | 4-4 (2-0) | 2.10 | 3.20 | 3.00 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| ROM D2 | 25-10-2026 | Chindia Targoviste | 3-2 (2-0) | CSM Satu Mare | 6-3 (3-0) | 1.53 | 4.10 | 4.75 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | D | O |
| ROM D2 | 17-10-2026 | CSM Satu Mare | 0-0 (0-0) | AFC Metalul Buzau | 8-5 (4-3) | 4.10 | 3.40 | 1.70 | D | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | W | U |
| ROM D2 | 10-10-2026 | CS Dinamo Bucuresti | 2-2 (1-2) | CSM Satu Mare | 6-7 (5-3) | 5.50 | 3.75 | 1.50 | D | 1.90 | -1 | 1.90 | L | O |
| ROM D2 | 19-09-2026 | CSM Satu Mare | 0-2 (0-0) | Afumati | 4-5 (1-3) | 3.00 | 3.25 | 2.10 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| ROM D2 | 12-09-2026 | Metaloglobus | 1-1 (0-1) | CSM Satu Mare | 5-2 (2-1) | 1.55 | 3.70 | 5.00 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| ROM D2 | 06-09-2026 | CSM Satu Mare | 1-1 (1-0) | FC Politehnica Timisoara | 4-6 (1-1) | 5.50 | 3.90 | 1.48 | D | 1.78 | -1 | 2.03 | W | U |
| ROM D2 | 29-08-2026 | FC Gloria Bistrita | 1-0 (0-0) | CSM Satu Mare | 13-7 (3-5) | 1.50 | 3.90 | 5.25 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | U |
| ROM D2 | 22-08-2026 | CSM Satu Mare | 0-0 (0-0) | FC Bihor Oradea | 4-9 (2-5) | 4.00 | 3.40 | 1.75 | D | 2.00 | -0.5 | 1.80 | W | U |
| ROM D2 | 15-08-2026 | Cetate Suceava | 2-0 (1-0) | CSM Satu Mare | 7-5 (3-3) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | L | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | L | U |
| ROMC | 12-08-2026 | Minaur Baia Mare | 5-0 (2-0) | CSM Satu Mare | 6-2 (6-1) | 1.80 | 3.60 | 3.60 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| ROM D2 | 08-08-2026 | CSM Satu Mare | 0-2 (0-2) | Scolar Resita | 7-3 (4-3) | 4.50 | 3.70 | 1.62 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | U |
| ROM D2 | 05-08-2026 | ACS Dumbravita | 1-1 (1-1) | CSM Satu Mare | 6-7 (2-3) | 1.42 | 4.33 | 5.50 | D | 1.88 | 1 | 1.93 | W | U |
| INT CF | 22-07-2026 | Sighetu Marmatiei | 4-2 (0-0) | CSM Satu Mare | - | L | ||||||||
| INT CF | 15-07-2026 | CSM Satu Mare | 2-2 (0-1) | CS Sanatatea Cluj | - | D | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Cigand SE | 1-1 (0-0) | CSM Satu Mare | - | D | ||||||||
| ROM D2 | 09-05-2026 | Concordia Chiajna | 2-2 (1-1) | CSM Satu Mare | 3-4 (3-0) | D | ||||||||
| ROM D2 | 02-05-2026 | CSM Satu Mare | 1-1 (0-1) | Tunari | 6-3 (2-0) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| ROM D2 | 25-04-2026 | Afumati | 1-3 (1-0) | CSM Satu Mare | 5-5 (2-1) | W | ||||||||
| ROM D2 | 18-04-2026 | CSM Satu Mare | 4-0 (1-0) | ACS Viitorul Selimbar | 3-1 (1-1) | W | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ROM D2 | 21-11 | Away | Lindab Stefanesti | 14 Days |
| ROM D2 | 28-11 | Home | Gloria Popesti-Leordeni | 21 Days |
| ROM D2 | 05-12 | Away | CSA Steaua Bucuresti | 28 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ROM D2 | 21-11 | Home | Concordia Chiajna | 14 Days |
| ROM D2 | 28-11 | Away | FCM Targu Mures | 21 Days |
| ROM D2 | 05-12 | Away | CSM Slatina | 28 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.39 | 2.11 | 4.40 | 2.39 | 2.11 | 4.40 | 1.92 | 1 | 1.78 | 1.92 | 1 | 1.78 | 1.92 | 0/0.5 | 1.78 | 1.92 | 0/0.5 | 1.78 | |
| Initial | 1.80 | 3.40 | 3.70 | 1.80 | 3.40 | 3.70 | 1.75 | 2/2.5 | 1.95 | 1.75 | 2/2.5 | 1.95 | 1.80 | 0.5 | 1.90 | 1.80 | 0.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 1.3 | 1.4 | Goal | 0.8 |
| 1 | Loss | 1 | 1.1 | Loss | 1.2 |
| 6.7 | Shot(OT) | 9 | 9.2 | Shot(OT) | 10.1 |
| 3 | Corner | 5 | 2.8 | Corner | 4.8 |
| 2 | Yellow Card | 2 | 1.9 | Yellow Card | 2.5 |
| 8.5 | Fouls | 10 | 12.8 | Fouls | 18.2 |
| 47.3% | Possession | 46% | 47.1% | Possession | 45.8% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| FC Unirea 2004 Slobozia ( 12 Matches) | CSM Satu Mare ( 40 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 1 | 4 | 0 |
| HT-D / FT-W | 0 | 1 | 0 | 3 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 1 | 2 |
| HT-D / FT-D | 1 | 0 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 3 | 2 | 7 |
| HT-L / FT-L | 0 | 1 | 7 | 5 |
Afumati
FC Bacau
Concordia Chiajna
FCM Targu Mures
FC Gloria Bistrita
Cetate Suceava
Metaloglobus
ACS Dumbravita
ACS Viitorul Selimbar
Lindab Stefanesti