ทีเด็ดบอล Benesov vs Dukla Praha B
‹ คู่ก่อนหน้าFC Unirea 2004 Slobozia vs CSM Satu Mare · ส. 7 พ.ย. 16:00 น. คู่ที่ 141 / 165เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Loko Vltavin vs Bohemians1905 B · ส. 7 พ.ย. 16:15 น.
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
🕒 07-11-2026 16:15 น.
Benesovเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม7.2⚖️กองกลางสูสี46%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.8คู่ที่ 141 / 16516:15 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/1222⚖️ เสี่ยง 61% ★สมดุลVSBenesovDukla Praha Bใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ53% @2.2347% @2.47สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.89 · ต่ำ 1.87แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.85
Dukla Praha Bทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านBenesovต่อ 0 @1.90การ์ดยิงดุ🔥7.2Benesovการ์ดรับหลวม🕳️9.0Dukla Praha Bการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนDukla Praha Bรอง 0 @1.85แนวรับ🛡️9.0 vs 13.8Dukla Praha Bการ์ดรับหลวม🕳️13.8Benesovการ์ดยิงดุ🔥7.8Dukla Praha Bการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @1.89พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.2 · 7.8รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️13.8 · 9.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.3·1.5ลูก/นัดการ์ด 5 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.87ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Benesovเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม7.2
⚖️กองกลางสูสี46%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.8
คู่ที่ 141 / 16516:15 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/1222⚖️ เสี่ยง 61% ★สมดุลVS
BenesovDukla Praha B
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
53% @2.2347% @2.47
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.89 · ต่ำ 1.87แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.85
Dukla Praha Bทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านBenesov
ต่อ 0 @1.90
การ์ดยิงดุ🔥7.2Benesov
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Dukla Praha B
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนDukla Praha B
รอง 0 @1.85
แนวรับ🛡️9.0 vs 13.8Dukla Praha B
การ์ดรับหลวม🕳️13.8Benesov
การ์ดยิงดุ🔥7.8Dukla Praha B
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @1.89
พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.2 · 7.8รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️13.8 · 9.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.3·1.5ลูก/นัด
การ์ด 5 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.87
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Benesov vs Dukla Praha B
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนDukla Praha B รอง 0 @1.85การ์ด 3 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3/3.5 @1.89การ์ด 5 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งBenesovโอกาสชนะ 40%
🛡️พิศดารติด 2 แผน20 · 22
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Benesov · บิลหลัก 1X2 @2.23
ความเสี่ยงของบิล61%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Benesov ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.23 · ควรเป็น @2.28 (-2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Benesov 4 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Benesov ต่อ 0
ได้ 39%คืนทุน 24%เสีย 37%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 18%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Benesov · คาดสกอร์ 1.5 - 1.7 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Benesov ชนะ 1 ลูก21%
Benesov ชนะ 2 ลูก11%
Benesov ชนะ 3 ลูกขึ้นไป7%
เสมอ24%
Dukla Praha B ชนะ 1 ลูก18%
Dukla Praha B ชนะ 2 ลูกขึ้นไป19%
สรุป
Benesov ชนะ39%
Benesov ไม่แพ้63%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป18%
Benesov คลีนชีท18%
Dukla Praha B ยิงไม่ได้23%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Benesov ไม่แพ้63%
Dukla Praha B ไม่แพ้61%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)82%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)61%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)39%
ยิงได้ทั้งคู่63%
ต่ำ 2.539%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%1-29%2-18%0-17%2-27%0-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Benesov)
- โอกาส Benesov ชนะ 39% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 63%
- Dukla Praha B เสียเฉลี่ย 1.5 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- Benesov ยิงเฉลี่ยแค่ 1.2 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- โอกาส Dukla Praha B ชนะ 37%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Benesov
พ0-2พ0-3พ1-4ช2-1ช3-2พ0-3
Dukla Praha B
ส2-2พ0-3พ1-2ช4-0ส0-0พ2-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Benesovยิง 1.2 · เสีย 2.3 ต่อนัด
Dukla Praha Bยิง 1.3 · เสีย 1.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Benesov
3.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 22ครึ่งหลัง 13
Dukla Praha B
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 15
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Benesov
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
Dukla Praha B
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Benesov
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
Dukla Praha B
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
1 นัดที่เจอกัน
Benesov ชนะ 0เสมอ 0Dukla Praha B ชนะ 1
- 03-12-2022Benesov1 - 3Dukla Praha B
คู่อื่นใน Ceska Fotbalova Liga 8 คู่ที่ยังไม่เตะ
วันนี้23:00
Hranice KUNZ
Brno B
วันนี้23:30
SK Artis Brno B
Unicov
ส. 7 พ.ย.16:15
Loko Vltavin
Bohemians1905 B
ส. 7 พ.ย.16:15
SK Motorlet Praha
Admira Praha
ส. 7 พ.ย.16:15
Slavia Prague C
Dynamo Ceske Budejovice
ส. 7 พ.ย.16:15
Slovan Liberec II
Spolana Neratovice
ส. 7 พ.ย.16:15
Mlada Boleslav B
Pardubice B
ส. 7 พ.ย.16:30
Velke Hamry
FK Horni Redice
Hranice KUNZ
Brno B
วันนี้23:30
SK Artis Brno B
Unicov
ส. 7 พ.ย.16:15
Loko Vltavin
Bohemians1905 B
ส. 7 พ.ย.16:15
SK Motorlet Praha
Admira Praha
ส. 7 พ.ย.16:15
Slavia Prague C
Dynamo Ceske Budejovice
ส. 7 พ.ย.16:15
Slovan Liberec II
Spolana Neratovice
ส. 7 พ.ย.16:15
Mlada Boleslav B
Pardubice B
ส. 7 พ.ย.16:30
Velke Hamry
FK Horni Redice
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.35 | 3.60 | 2.23 | 1.95 | 3/3.5 | 1.75 | 1.90 | 0 | 1.80 | |
| Live | 2.35 | 3.60 | 2.23 | 1.95 | 3/3.5 | 1.75 | 1.90 | 0 | 1.80 | ||
| Bet365 | Initial | 2.10 | 3.75 | 2.70 | 1.83 | 3/3.5 | 1.98 | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | |
| Live | 2.38 | 3.70 | 2.38 | 2.00 | 3/3.5 | 1.80 | 1.93 | 0 | 1.88 | ||
| wewbet | Initial | 2.10 | 3.72 | 2.69 | 1.84 | 3/3.5 | 1.90 | 1.87 | 0/0.5 | 1.87 | |
| Live | 2.36 | 3.60 | 2.41 | 1.97 | 3/3.5 | 1.77 | 1.88 | 0 | 1.86 | ||
| 18Bet | Initial | 2.05 | 3.70 | 2.65 | 1.71 | 3/3.5 | 1.81 | 1.76 | 0/0.5 | 1.76 | |
| Live | 2.40 | 3.50 | 2.35 | 1.86 | 3/3.5 | 1.71 | 1.78 | 0 | 1.79 | ||
| pinnacle | Initial | 2.22 | 3.65 | 2.68 | 1.85 | 3/3.5 | 1.91 | 1.96 | 0/0.5 | 1.80 | |
| Live | 2.49 | 3.54 | 2.41 | 1.99 | 3/3.5 | 1.78 | 1.91 | 0 | 1.85 | ||
| 1xBet | Initial | 2.10 | 3.80 | 2.84 | 2.05 | 3.5 | 1.69 | 1.61 | 0 | 2.18 | |
| Live | 2.39 | 3.50 | 2.39 | 1.91 | 3/3.5 | 1.76 | 1.83 | 0 | 1.83 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.93 | AH: | 0 | Away | 1.88 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [CZE CFL-13] Benesov | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 3 | 4 | 6 | 15 | 25 | 13 | 13 | 23.1% |
| Home Field | 7 | 2 | 2 | 3 | 9 | 13 | 8 | 11 | 28.6% |
| Away Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 6 | 12 | 5 | 12 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 6 | 15 | 6 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 3 | 4 | 6 | 12 | 14 | 13 | 12 | 23.1% |
| Home Field | 7 | 2 | 2 | 3 | 7 | 7 | 8 | 9 | 28.6% |
| Away Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 5 | 7 | 5 | 11 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 6 | 7 | 6 | 33.3% |
| [CZE CFL-14] Dukla Praha B | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 2 | 5 | 6 | 16 | 20 | 11 | 14 | 15.4% |
| Home Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 12 | 10 | 8 | 10 | 33.3% |
| Away Field | 7 | 0 | 3 | 4 | 4 | 10 | 3 | 13 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 9 | 10 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 4 | 5 | 4 | 9 | 8 | 17 | 9 | 30.8% |
| Home Field | 6 | 4 | 1 | 1 | 8 | 3 | 13 | 4 | 66.7% |
| Away Field | 7 | 0 | 4 | 3 | 1 | 5 | 4 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 4 | 5 | 7 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Benesov Home Same League HT Last 1 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 0 (0%) Lose 1 (100%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 3 goals Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 03-12-2022 | Benesov | 1-3 (0-0) | Dukla Praha B | - | L | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Benesov Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 3 (30%) Lose 5 (50%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 2.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE CFL | 01-11-2026 | Viktoria Plzen B | 3-0 (1-0) | Benesov | 7-3 (5-1) | 1.33 | 5.00 | 6.00 | L | 1.85 | 1.5 | 1.95 | L | U |
| CZE CFL | 28-10-2026 | FK Pribram B | 2-3 (0-3) | Benesov | 10-7 (2-5) | 2.10 | 4.00 | 2.60 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| CZE CFL | 24-10-2026 | Benesov | 2-1 (2-0) | Bohemians1905 B | 7-6 (0-6) | 2.70 | 3.75 | 2.10 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | U |
| CZE CFL | 10-10-2026 | Benesov | 1-4 (1-2) | Admira Praha | 6-4 (5-2) | 2.15 | 3.90 | 2.60 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| CZE CFL | 03-10-2026 | Dynamo Ceske Budejovice | 3-0 (3-0) | Benesov | 8-4 (2-0) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | L | 2.00 | 1.5 | 1.80 | L | U |
| CZE CFL | 26-09-2026 | Benesov | 0-2 (0-1) | Slavia Prague C | 12-0 (5-0) | 2.00 | 3.70 | 2.90 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| CZE CFL | 19-09-2026 | SK Motorlet Praha | 1-1 (0-0) | Benesov | 9-8 (1-4) | 1.57 | 4.00 | 4.20 | D | 2.00 | 1 | 1.80 | W | U |
| CZE CFL | 12-09-2026 | Benesov | 2-4 (2-2) | FK Kraluv Dvur | 6-9 (4-7) | 2.25 | 3.75 | 2.50 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| CZE CFL | 05-09-2026 | Loko Vltavin | 2-2 (2-2) | Benesov | 5-1 (3-0) | 2.10 | 3.60 | 2.75 | D | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| CZE CFL | 02-09-2026 | Benesov | 1-1 (0-1) | Sparta Praha B | 10-4 (4-3) | 4.20 | 4.20 | 1.57 | D | 1.85 | -1 | 1.95 | W | U |
| CZE CFL | 29-08-2026 | Benesov | 3-1 (2-1) | Povltava FA | 14-6 (6-1) | 1.83 | 3.80 | 3.25 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| CZE CFL | 15-08-2026 | Domazlice | 1-0 (1-0) | Benesov | 3-3 (2-2) | 1.36 | 5.25 | 5.25 | L | 1.95 | 1.5 | 1.85 | W | U |
| CZEC | 12-08-2026 | Benesov | 0-1 (0-1) | FK MAS Taborsko | 4-11 (2-4) | 5.25 | 4.10 | 1.48 | L | 2.00 | -1 | 1.80 | D | U |
| CZE CFL | 08-08-2026 | Benesov | 0-0 (0-0) | Aritma Praha | 7-3 (4-1) | 2.10 | 3.75 | 2.70 | D | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | U |
| CZEC | 01-08-2026 | Vestec | 2-4 (1-2) | Benesov | 1-4 (0-4) | W | ||||||||
| CZE DFL | 25-04-2026 | Benesov | 2-0 (2-0) | Krimice | 4-4 (3-1) | 1.53 | 4.00 | 4.75 | W | 1.83 | 1 | 1.98 | W | U |
| CZE DFL | 28-03-2026 | Benesov | 8-0 (3-0) | Jiskra Domazlice B | 7-2 (2-1) | 1.20 | 6.00 | 9.00 | W | 2.00 | 2/2.5 | 1.80 | W | O |
| CZE DFL | 14-03-2026 | Benesov | 4-0 (2-0) | FC Tachov | 9-4 (5-2) | 1.05 | 15.00 | 29.00 | W | 1.90 | 3.5/4 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 14-02-2026 | Benesov | 2-1 (1-0) | FC Zenit Caslav | - | W | ||||||||
| INT CF | 07-02-2026 | Benesov | 1-0 (1-0) | SK Motorlet Praha | - | W | ||||||||
| No Data |
| Dukla Praha B Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 5 (50%) Lose 4 (40%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE CFL | 31-10-2026 | Dukla Praha B | 2-3 (1-0) | Domazlice | 3-10 (2-4) | 2.25 | 4.00 | 2.40 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | O |
| CZE CFL | 24-10-2026 | Aritma Praha | 0-0 (0-0) | Dukla Praha B | 1-6 (0-2) | 2.88 | 3.80 | 2.00 | D | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | U |
| CZE CFL | 18-10-2026 | Dukla Praha B | 4-0 (3-0) | FC Pisek | 6-6 (5-3) | 2.80 | 3.80 | 2.05 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| CZE CFL | 11-10-2026 | Sparta Praha B | 2-1 (1-0) | Dukla Praha B | 4-5 (4-3) | 1.17 | 7.00 | 11.00 | L | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | W | U |
| CZE CFL | 04-10-2026 | Viktoria Plzen B | 3-0 (2-0) | Dukla Praha B | 6-7 (2-3) | 1.50 | 4.33 | 4.50 | L | 1.80 | 1 | 2.00 | L | U |
| CZE CFL | 27-09-2026 | Dukla Praha B | 2-2 (0-2) | Bohemians1905 B | 6-0 (4-0) | 2.15 | 4.00 | 2.50 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| CZE CFL | 19-09-2026 | FK Pribram B | 0-0 (0-0) | Dukla Praha B | 3-7 (2-4) | 1.85 | 3.90 | 3.10 | D | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | U |
| CZE CFL | 13-09-2026 | Dukla Praha B | 1-1 (1-0) | Admira Praha | 6-4 (2-3) | 2.50 | 3.75 | 2.25 | D | 1.98 | 0 | 1.83 | D | U |
| CZE CFL | 09-09-2026 | SK Motorlet Praha | 2-1 (1-0) | Dukla Praha B | 13-2 (8-1) | 1.80 | 3.60 | 3.50 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| CZE CFL | 04-09-2026 | Dynamo Ceske Budejovice | 2-2 (1-1) | Dukla Praha B | 12-4 (5-3) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| CZE CFL | 30-08-2026 | Dukla Praha B | 2-1 (2-0) | Slavia Prague C | 9-10 (6-5) | 2.10 | 3.60 | 2.80 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | D |
| CZE CFL | 16-08-2026 | Dukla Praha B | 1-3 (1-1) | FK Kraluv Dvur | 3-4 (2-2) | 2.35 | 3.75 | 2.35 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| CZE CFL | 08-08-2026 | Loko Vltavin | 1-0 (0-0) | Dukla Praha B | 11-0 (4-0) | 2.25 | 3.50 | 2.60 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Admira Praha | 2-2 (1-1) | Dukla Praha B | 10-7 (6-6) | D | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | FK Chomutov | 1-2 (0-0) | Dukla Praha B | 4-6 (2-4) | W | ||||||||
| INT CF | 21-07-2026 | Dukla Praha B | 3-1 (1-1) | Banik Most-Sous | 5-6 (3-4) | 4.33 | 3.70 | 1.67 | W | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Dukla Praha B | 2-2 (0-1) | Sokol Brozany | 8-3 (5-1) | D | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Hradec Kralove B | 3-2 (1-1) | Dukla Praha B | 8-5 (3-3) | L | ||||||||
| CZE CFL | 05-06-2026 | Dukla Praha B | 0-3 (0-2) | FC Pisek | 7-8 (3-3) | L | ||||||||
| CZE CFL | 30-05-2026 | Loko Vltavin | 2-2 (0-0) | Dukla Praha B | 0-9 (0-4) | D | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CZE CFL | 14-11 | Away | FC Pisek | 7 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CZE CFL | 14-11 | Home | Povltava FA | 7 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.83 | 2.33 | 2.72 | 2.83 | 2.33 | 2.72 | 1.82 | 1/1.5 | 1.88 | 1.82 | 1/1.5 | 1.88 | 1.85 | 0 | 1.85 | 1.85 | 0 | 1.85 | |
| Initial | 2.35 | 3.60 | 2.23 | 2.35 | 3.60 | 2.23 | 1.95 | 3/3.5 | 1.75 | 1.95 | 3/3.5 | 1.75 | 1.90 | 0 | 1.80 | 1.90 | 0 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.10 | 3.75 | 2.70 | 2.10 | 3.75 | 2.70 | 1.83 | 3/3.5 | 1.98 | 1.83 | 3/3.5 | 1.98 | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 2 | 1.2 | Goal | 1.3 |
| 2 | Loss | 1 | 2.3 | Loss | 1.5 |
| 9.7 | Shot(OT) | 12 | 12.5 | Shot(OT) | 12.1 |
| 5.7 | Corner | 5 | 6.4 | Corner | 5.2 |
| 2 | Yellow Card | 1 | 2 | Yellow Card | 0.9 |
| 9.7 | Fouls | 13.7 | 13.6 | Fouls | 13.2 |
| 40.3% | Possession | 47% | 46.1% | Possession | 49.7% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Benesov ( 13 Matches) | Dukla Praha B ( 45 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 2 | 1 | 3 | 6 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 2 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 3 | 0 |
| HT-D / FT-D | 1 | 2 | 0 | 5 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 2 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-L | 1 | 0 | 3 | 5 |
| HT-L / FT-L | 2 | 3 | 7 | 4 |