ทีเด็ดบอล SK Motorlet Praha vs Admira Praha
‹ คู่ก่อนหน้าLoko Vltavin vs Bohemians1905 B · ส. 7 พ.ย. 16:15 น. คู่ที่ 143 / 165เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Slavia Prague C vs Dynamo Ceske Budejovice · ส. 7 พ.ย. 16:15 น.
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
🕒 07-11-2026 16:15 น.
SK Motorlet Prahaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ11.4🌀กองกลางเสียการครองบอล44%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 143 / 16516:15 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน37พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่727พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 49% ★★สมดุลVSSK Motorlet PrahaAdmira Prahaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ64% @1.7936% @3.28สูง/ต่ำ 3 สูง 1.85 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.85
Admira Prahaทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.2⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านSK Motorlet Prahaต่อ 0.5 @1.90พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรับ🛡️9.0 vs 13.2SK Motorlet Prahaการ์ดยิงดุ🔥11.4SK Motorlet Prahaการ์ดรับหลวม🕳️13.2Admira Prahaการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6SK Motorlet Prahaการ์ด 6 ใบ✈️เต็งทีมเยือนAdmira Prahaรอง 0.5 @1.85พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนกองกลาง🎯52% vs 44%Admira Prahaการ์ดรับหลวม🕳️9.0SK Motorlet Prahaการ์ดยิงดุ🔥12.0Admira Prahaการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.85พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥11.4 · 12.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.0 · 13.2รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.8เส้น 3การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.9·2.0ลูก/นัดการ์ดเสียทั้งคู่🥅1.5·2.2ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุดการ์ด 8 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.90ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
SK Motorlet Prahaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ11.4
🌀กองกลางเสียการครองบอล44%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 143 / 16516:15 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน37พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่727พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 49% ★★สมดุลVS
SK Motorlet PrahaAdmira Praha
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
64% @1.7936% @3.28
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.85 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.85
Admira Prahaทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.2
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านSK Motorlet Praha
ต่อ 0.5 @1.90
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรับ🛡️9.0 vs 13.2SK Motorlet Praha
การ์ดยิงดุ🔥11.4SK Motorlet Praha
การ์ดรับหลวม🕳️13.2Admira Praha
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6SK Motorlet Praha
การ์ด 6 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนAdmira Praha
รอง 0.5 @1.85
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนกองกลาง🎯52% vs 44%Admira Praha
การ์ดรับหลวม🕳️9.0SK Motorlet Praha
การ์ดยิงดุ🔥12.0Admira Praha
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.85
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥11.4 · 12.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.0 · 13.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.8เส้น 3
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.9·2.0ลูก/นัด
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.5·2.2ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุด
การ์ด 8 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.90
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์SK Motorlet Praha vs Admira Praha
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านSK Motorlet Praha ต่อ 0.5 @1.90การ์ด 6 : 4 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.85การ์ด 8 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งSK Motorlet Prahaโอกาสชนะ 49%
🛡️พิศดารติด 4 แผน2 · 3 · 7 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: SK Motorlet Praha · บิลหลัก 1X2 @1.79
ความเสี่ยงของบิล49%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา SK Motorlet Praha ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.79 · ควรเป็น @1.73 (+3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง SK Motorlet Praha 22 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป SK Motorlet Praha ต่อ 0.5
ได้ 51%เสีย 49%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 30%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง SK Motorlet Praha · คาดสกอร์ 2.2 - 1.7 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
SK Motorlet Praha ชนะ 1 ลูก20%
SK Motorlet Praha ชนะ 2 ลูก15%
SK Motorlet Praha ชนะ 3 ลูกขึ้นไป15%
เสมอ23%
Admira Praha ชนะ 1 ลูก14%
Admira Praha ชนะ 2 ลูกขึ้นไป13%
สรุป
SK Motorlet Praha ชนะ51%
SK Motorlet Praha ไม่แพ้74%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป30%
SK Motorlet Praha คลีนชีท19%
Admira Praha ยิงไม่ได้11%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
SK Motorlet Praha ไม่แพ้74%
Admira Praha ไม่แพ้49%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)90%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)74%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)54%
ยิงได้ทั้งคู่72%
ต่ำ 2.526%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-18%1-18%2-27%1-26%3-16%3-25%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง SK Motorlet Praha)
- โอกาส SK Motorlet Praha ชนะ 51% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 74%
- SK Motorlet Praha ยิงเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
- Admira Praha เสียเฉลี่ย 2.2 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด SK Motorlet Praha ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาส Admira Praha ชนะ 26%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
SK Motorlet Praha
ช2-0ช3-0พ1-4ส1-1ช3-2พ0-1
Admira Praha
พ2-3ส4-4ช4-1ช3-2พ1-2พ0-4
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
SK Motorlet Prahaยิง 1.9 · เสีย 1.5 ต่อนัด
Admira Prahaยิง 2.0 · เสีย 2.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
SK Motorlet Praha
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 26
Admira Praha
4.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 26ครึ่งหลัง 16
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
SK Motorlet Praha
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
Admira Praha
78%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
SK Motorlet Praha
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 2เสียราคา 3
Admira Praha
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
SK Motorlet Praha ชนะ 4เสมอ 2Admira Praha ชนะ 2
- 19-04-2026Admira Praha0 - 1SK Motorlet Praha
- 20-09-2025SK Motorlet Praha1 - 2Admira Praha
- 01-06-2025Admira Praha0 - 0SK Motorlet Praha
- 02-11-2024SK Motorlet Praha3 - 1Admira Praha
- 12-05-2024Admira Praha0 - 2SK Motorlet Praha
- 14-10-2023SK Motorlet Praha2 - 1Admira Praha
- 14-05-2023Admira Praha1 - 1SK Motorlet Praha
- 15-10-2022SK Motorlet Praha1 - 2Admira Praha
คู่อื่นใน Ceska Fotbalova Liga 8 คู่ที่ยังไม่เตะ
วันนี้23:00
Hranice KUNZ
Brno B
วันนี้23:30
SK Artis Brno B
Unicov
ส. 7 พ.ย.16:15
Benesov
Dukla Praha B
ส. 7 พ.ย.16:15
Loko Vltavin
Bohemians1905 B
ส. 7 พ.ย.16:15
Slavia Prague C
Dynamo Ceske Budejovice
ส. 7 พ.ย.16:15
Slovan Liberec II
Spolana Neratovice
ส. 7 พ.ย.16:15
Mlada Boleslav B
Pardubice B
ส. 7 พ.ย.16:30
Velke Hamry
FK Horni Redice
Hranice KUNZ
Brno B
วันนี้23:30
SK Artis Brno B
Unicov
ส. 7 พ.ย.16:15
Benesov
Dukla Praha B
ส. 7 พ.ย.16:15
Loko Vltavin
Bohemians1905 B
ส. 7 พ.ย.16:15
Slavia Prague C
Dynamo Ceske Budejovice
ส. 7 พ.ย.16:15
Slovan Liberec II
Spolana Neratovice
ส. 7 พ.ย.16:15
Mlada Boleslav B
Pardubice B
ส. 7 พ.ย.16:30
Velke Hamry
FK Horni Redice
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.85 | 3.55 | 3.05 | 1.85 | 3 | 1.85 | 1.85 | 0.5 | 1.85 | |
| Live | 1.85 | 3.55 | 3.05 | 1.85 | 3 | 1.85 | 1.85 | 0.5 | 1.85 | ||
| Bet365 | Initial | 1.73 | 4.00 | 3.50 | 1.85 | 3 | 1.95 | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | |
| Live | 1.85 | 3.90 | 3.20 | 1.85 | 3 | 1.95 | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | ||
| wewbet | Initial | 1.72 | 3.79 | 3.69 | 1.81 | 3 | 1.93 | 1.92 | 0.5/1 | 1.82 | |
| Live | 1.91 | 3.61 | 3.16 | 1.86 | 3 | 1.88 | 1.91 | 0.5 | 1.83 | ||
| 18Bet | Initial | 1.70 | 3.90 | 3.45 | 1.76 | 3 | 1.76 | 1.81 | 0.5/1 | 1.71 | |
| Live | 1.86 | 3.60 | 3.20 | 1.79 | 3 | 1.77 | 1.81 | 0.5 | 1.75 | ||
| pinnacle | Initial | 1.81 | 3.85 | 3.47 | 1.98 | 3/3.5 | 1.79 | 1.81 | 0.5 | 1.94 | |
| Live | 1.95 | 3.67 | 3.19 | 1.90 | 3 | 1.85 | 1.95 | 0.5 | 1.81 | ||
| 1xBet | Initial | 1.74 | 4.00 | 3.74 | 2.25 | 3.5 | 1.57 | 2.75 | 1.5 | 1.38 | |
| Live | 1.85 | 3.56 | 3.47 | 2.08 | 3/3.5 | 1.64 | 2.10 | 0.5/1 | 1.59 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.95 | AH: | 0.5/1 | Away | 1.85 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [CZE CFL-5] SK Motorlet Praha | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 7 | 2 | 4 | 24 | 16 | 23 | 5 | 53.8% |
| Home Field | 7 | 5 | 2 | 0 | 17 | 5 | 17 | 2 | 71.4% |
| Away Field | 6 | 2 | 0 | 4 | 7 | 11 | 6 | 11 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 10 | 8 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 7 | 3 | 3 | 8 | 3 | 24 | 3 | 53.8% |
| Home Field | 7 | 4 | 2 | 1 | 4 | 1 | 14 | 3 | 57.1% |
| Away Field | 6 | 3 | 1 | 2 | 4 | 2 | 10 | 6 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 2 | 8 | 33.3% |
| [CZE CFL-12] Admira Praha | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 4 | 2 | 7 | 22 | 30 | 14 | 12 | 30.8% |
| Home Field | 6 | 2 | 1 | 3 | 12 | 15 | 7 | 13 | 33.3% |
| Away Field | 7 | 2 | 1 | 4 | 10 | 15 | 7 | 10 | 28.6% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 14 | 16 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 3 | 2 | 8 | 11 | 19 | 11 | 15 | 23.1% |
| Home Field | 6 | 2 | 0 | 4 | 6 | 9 | 6 | 13 | 33.3% |
| Away Field | 7 | 1 | 2 | 4 | 5 | 10 | 5 | 14 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 7 | 11 | 7 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| SK Motorlet Praha Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 10% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 10% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE CFL | 19-04-2026 | Admira Praha | 0-1 (0-0) | SK Motorlet Praha | 8-7 (4-3) | 2.00 | 3.75 | 2.88 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| CZE CFL | 20-09-2025 | SK Motorlet Praha | 1-2 (0-0) | Admira Praha | 1-7 (0-3) | 2.00 | 3.70 | 3.00 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| CZE CFL | 01-06-2025 | Admira Praha | 0-0 (0-0) | SK Motorlet Praha | - | 2.50 | 3.40 | 2.50 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| CZE CFL | 02-11-2024 | SK Motorlet Praha | 3-1 (1-0) | Admira Praha | 10-1 (6-0) | 1.95 | 4.00 | 2.88 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| CZE CFL | 12-05-2024 | Admira Praha | 0-2 (0-1) | SK Motorlet Praha | 2-6 (1-4) | 2.20 | 3.60 | 2.63 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| CZE CFL | 14-10-2023 | SK Motorlet Praha | 2-1 (0-1) | Admira Praha | 3-7 (2-3) | 2.55 | 3.60 | 2.25 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | D |
| CZE CFL | 14-05-2023 | Admira Praha | 1-1 (1-0) | SK Motorlet Praha | 5-7 (2-3) | 1.73 | 3.75 | 3.60 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| CZE CFL | 15-10-2022 | SK Motorlet Praha | 1-2 (1-0) | Admira Praha | 9-3 (3-3) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| CZE CFL | 22-05-2022 | Admira Praha | 1-0 (1-0) | SK Motorlet Praha | 5-1 (3-0) | 1.91 | 4.00 | 3.00 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| CZE CFL | 09-10-2021 | SK Motorlet Praha | 3-2 (0-1) | Admira Praha | 4-2 (1-1) | 2.10 | 4.00 | 2.60 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 19-06-2021 | SK Motorlet Praha | 1-4 (0-2) | Admira Praha | 5-6 (2-3) | 2.30 | 4.00 | 2.30 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| CZE CFL | 19-10-2019 | SK Motorlet Praha | 1-0 (1-0) | Admira Praha | 6-6 (5-2) | 1.85 | 4.20 | 3.00 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| SK Motorlet Praha Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 20% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 10% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE CFL | 31-10-2026 | Dynamo Ceske Budejovice | 1-0 (0-0) | SK Motorlet Praha | 6-0 (2-0) | 1.53 | 4.20 | 4.50 | L | 1.88 | 1 | 1.93 | D | U |
| CZE CFL | 24-10-2026 | SK Motorlet Praha | 3-2 (0-1) | Slavia Prague C | 4-5 (1-2) | 1.57 | 4.20 | 4.20 | W | 1.98 | 1 | 1.83 | D | O |
| CZE CFL | 17-10-2026 | SK Motorlet Praha | 1-1 (1-0) | Sparta Praha B | 7-2 (6-0) | 3.25 | 4.00 | 1.80 | D | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | U |
| CZE CFL | 10-10-2026 | FK Kraluv Dvur | 4-1 (1-0) | SK Motorlet Praha | 7-3 (2-3) | 2.20 | 4.00 | 2.45 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| CZE CFL | 03-10-2026 | SK Motorlet Praha | 3-0 (0-0) | Loko Vltavin | 7-7 (6-1) | 1.57 | 4.20 | 4.00 | W | 1.98 | 1 | 1.83 | W | D |
| CZE CFL | 26-09-2026 | Povltava FA | 0-2 (0-2) | SK Motorlet Praha | 4-3 (2-1) | 3.80 | 4.10 | 1.65 | W | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | W | U |
| CZE CFL | 19-09-2026 | SK Motorlet Praha | 1-1 (0-0) | Benesov | 9-8 (1-4) | 1.57 | 4.00 | 4.20 | D | 2.00 | 1 | 1.80 | L | U |
| CZE CFL | 12-09-2026 | Domazlice | 5-2 (0-1) | SK Motorlet Praha | 8-1 (2-1) | 1.57 | 4.20 | 4.20 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | L | O |
| CZE CFL | 09-09-2026 | SK Motorlet Praha | 2-1 (1-0) | Dukla Praha B | 13-2 (8-1) | 1.80 | 3.60 | 3.50 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| CZE CFL | 05-09-2026 | SK Motorlet Praha | 4-0 (1-0) | Aritma Praha | 3-10 (3-6) | 1.53 | 3.90 | 4.75 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | O |
| CZE CFL | 30-08-2026 | FC Pisek | 0-2 (0-1) | SK Motorlet Praha | 8-8 (3-2) | 1.73 | 4.00 | 3.50 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| CZEC | 25-08-2026 | SK Motorlet Praha | 0-3 (0-2) | Vysocina jihlava | 6-4 (2-4) | 5.50 | 4.50 | 1.40 | L | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | L | D |
| CZE CFL | 16-08-2026 | Viktoria Plzen B | 1-0 (1-0) | SK Motorlet Praha | 2-5 (1-3) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| CZEC | 12-08-2026 | SK Senci Doubravka | 2-5 (1-4) | SK Motorlet Praha | 9-6 (3-4) | 4.75 | 3.90 | 1.53 | W | 1.90 | -1 | 1.90 | W | O |
| CZE CFL | 07-08-2026 | SK Motorlet Praha | 3-0 (1-0) | Bohemians1905 B | 8-7 (3-2) | 1.83 | 3.80 | 3.25 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| CZEC | 01-08-2026 | Psary | 2-3 (0-1) | SK Motorlet Praha | - | W | ||||||||
| INT CF | 29-07-2026 | SK Motorlet Praha | 1-1 (0-1) | SK Zapy | 5-0 (2-0) | D | ||||||||
| INT CF | 26-07-2026 | SK Motorlet Praha | 0-1 (0-1) | Spolana Neratovice | 2-7 (1-5) | L | ||||||||
| CZE CFL | 06-06-2026 | SK Kladno | 0-0 (0-0) | SK Motorlet Praha | 2-7 (0-4) | D | ||||||||
| CZE CFL | 30-05-2026 | SK Motorlet Praha | 0-2 (0-1) | SK Petrin Plzen | 4-5 (1-1) | L | ||||||||
| No Data |
| Admira Praha Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 2.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 10% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 10% Draw 20% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE CFL | 01-11-2026 | Admira Praha | 0-4 (0-3) | FK Kraluv Dvur | 7-8 (3-6) | 2.80 | 3.80 | 2.00 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | O |
| CZE CFL | 24-10-2026 | Loko Vltavin | 2-1 (1-1) | Admira Praha | 8-7 (4-2) | 2.40 | 3.80 | 2.30 | L | 1.88 | 0 | 1.93 | L | D |
| CZE CFL | 18-10-2026 | Admira Praha | 3-2 (2-0) | Povltava FA | 7-5 (4-2) | 1.30 | 5.25 | 6.25 | W | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | L | O |
| CZE CFL | 10-10-2026 | Benesov | 1-4 (1-2) | Admira Praha | 6-4 (5-2) | 2.15 | 3.90 | 2.60 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| CZE CFL | 04-10-2026 | Admira Praha | 4-4 (1-4) | Domazlice | 6-4 (0-3) | 3.60 | 4.20 | 1.67 | D | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | W | O |
| CZE CFL | 26-09-2026 | Aritma Praha | 3-2 (2-1) | Admira Praha | 8-6 (2-1) | 3.20 | 3.90 | 1.83 | L | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | O |
| CZE CFL | 20-09-2026 | Admira Praha | 4-1 (3-0) | FC Pisek | 4-6 (3-5) | 2.50 | 3.60 | 2.25 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| CZE CFL | 13-09-2026 | Dukla Praha B | 1-1 (1-0) | Admira Praha | 6-4 (2-3) | 2.50 | 3.75 | 2.25 | D | 1.98 | 0 | 1.83 | D | U |
| CZE CFL | 06-09-2026 | Admira Praha | 0-1 (0-1) | Viktoria Plzen B | 7-6 (3-3) | 2.88 | 3.80 | 2.00 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | U |
| CZE CFL | 30-08-2026 | Bohemians1905 B | 3-1 (2-1) | Admira Praha | 8-6 (3-5) | 2.20 | 3.60 | 2.63 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| CZEC | 26-08-2026 | Admira Praha | 0-4 (0-0) | FK MAS Taborsko | 5-6 (1-4) | 5.25 | 4.10 | 1.48 | L | 2.00 | -1 | 1.80 | L | O |
| CZE CFL | 23-08-2026 | Admira Praha | 1-3 (0-1) | FK Pribram B | 10-2 (6-1) | 1.67 | 4.00 | 3.75 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| CZE CFL | 16-08-2026 | Sparta Praha B | 0-1 (0-0) | Admira Praha | 8-6 (6-4) | 1.36 | 5.00 | 5.50 | W | 1.98 | 1.5 | 1.83 | W | U |
| CZEC | 12-08-2026 | Chlumec nad Cidlinou | 0-4 (0-1) | Admira Praha | 2-13 (0-9) | 3.80 | 4.50 | 1.57 | W | 1.80 | -1 | 2.00 | W | O |
| CZE CFL | 09-08-2026 | Dynamo Ceske Budejovice | 5-0 (3-0) | Admira Praha | 6-5 (3-2) | 1.67 | 4.00 | 3.75 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Admira Praha | 2-2 (1-1) | Dukla Praha B | 10-7 (6-6) | D | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | Admira Praha | 0-2 (0-2) | Jablonec B | 6-14 (1-8) | L | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Admira Praha | 2-0 (0-0) | Hradec Kralove B | - | W | ||||||||
| CZE CFL | 06-06-2026 | FK Kraluv Dvur | 5-2 (2-1) | Admira Praha | 4-6 (3-5) | L | ||||||||
| CZE CFL | 31-05-2026 | Admira Praha | 4-2 (3-0) | Bohemians1905 B | 5-1 (4-0) | W | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CZE CFL | 14-11 | Away | FK Pribram B | 7 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CZE CFL | 14-11 | Home | Slavia Prague C | 7 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.27 | 2.32 | 3.60 | 2.27 | 2.32 | 3.60 | 1.89 | 1/1.5 | 1.81 | 1.89 | 1/1.5 | 1.81 | 1.92 | 0/0.5 | 1.78 | 1.92 | 0/0.5 | 1.78 | |
| Initial | 1.85 | 3.55 | 3.05 | 1.85 | 3.55 | 3.05 | 1.85 | 3 | 1.85 | 1.85 | 3 | 1.85 | 1.85 | 0.5 | 1.85 | 1.85 | 0.5 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.73 | 4.00 | 3.50 | 1.73 | 4.00 | 3.50 | 1.85 | 3 | 1.95 | 1.85 | 3 | 1.95 | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 1.3 | 1.9 | Goal | 2 |
| 1.3 | Loss | 2.7 | 1.5 | Loss | 2.2 |
| 10.7 | Shot(OT) | 12.7 | 10.4 | Shot(OT) | 9.7 |
| 3.7 | Corner | 7 | 5 | Corner | 5.8 |
| 2.3 | Yellow Card | 3 | 2.4 | Yellow Card | 3 |
| 13 | Fouls | 11 | 13 | Fouls | 15.5 |
| 40.3% | Possession | 56% | 44.1% | Possession | 52% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| SK Motorlet Praha ( 45 Matches) | Admira Praha ( 45 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 4 | 3 | 6 |
| HT-D / FT-W | 4 | 3 | 4 | 5 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 4 | 3 | 3 | 1 |
| HT-L / FT-D | 1 | 2 | 1 | 2 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 4 | 3 | 4 | 2 |
| HT-L / FT-L | 4 | 6 | 7 | 6 |