ทีเด็ดบอล Slovan Liberec II vs Spolana Neratovice
‹ คู่ก่อนหน้าSlavia Prague C vs Dynamo Ceske Budejovice · ส. 7 พ.ย. 16:15 น. คู่ที่ 145 / 165เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Mlada Boleslav B vs Pardubice B · ส. 7 พ.ย. 16:15 น.
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
🕒 07-11-2026 16:15 น.
Slovan Liberec IIเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4⚖️กองกลางสูสี47%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2คู่ที่ 145 / 16516:15 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน2คอมโบต่ำ🧊 ★53⚖️ เสี่ยง 60% ★สมดุลVSSlovan Liberec IISpolana Neratoviceใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ53% @2.1847% @2.44สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.98 · ต่ำ 1.78แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.78 · เยือน 1.97
Spolana Neratoviceทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านSlovan Liberec IIต่อ 0 @1.78การ์ดยิงดุ🔥8.4Slovan Liberec IIการ์ดรับหลวม🕳️7.8Spolana Neratoviceการ์ดได้ราคา💰7/10Slovan Liberec IIการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนSpolana Neratoviceรอง 0 @1.97พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️7.8 vs 10.2Spolana Neratoviceการ์ดรับหลวม🕳️10.2Slovan Liberec IIการ์ดยิงดุ🔥9.0Spolana Neratoviceการ์ดได้ราคา💰7/10Spolana Neratoviceการ์ด 5 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3.5 @1.98แนวรุก🔥8.4 · 9.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️10.2 · 7.8รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3.5 @1.78การ์ดคาดประตู🎯~3.0เส้น 3.5การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุดการ์ด 2 ใบ
Slovan Liberec IIเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4
⚖️กองกลางสูสี47%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2
คู่ที่ 145 / 16516:15 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน2คอมโบต่ำ🧊 ★53⚖️ เสี่ยง 60% ★สมดุลVS
Slovan Liberec IISpolana Neratovice
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
53% @2.1847% @2.44
สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.98 · ต่ำ 1.78แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.78 · เยือน 1.97
Spolana Neratoviceทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านSlovan Liberec II
ต่อ 0 @1.78
การ์ดยิงดุ🔥8.4Slovan Liberec II
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Spolana Neratovice
การ์ดได้ราคา💰7/10Slovan Liberec II
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนSpolana Neratovice
รอง 0 @1.97
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️7.8 vs 10.2Spolana Neratovice
การ์ดรับหลวม🕳️10.2Slovan Liberec II
การ์ดยิงดุ🔥9.0Spolana Neratovice
การ์ดได้ราคา💰7/10Spolana Neratovice
การ์ด 5 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3.5 @1.98
แนวรุก🔥8.4 · 9.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️10.2 · 7.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3.5 @1.78
การ์ดคาดประตู🎯~3.0เส้น 3.5
การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุด
การ์ด 2 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Slovan Liberec II vs Spolana Neratovice
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนSpolana Neratovice รอง 0 @1.97การ์ด 5 : 3 ใบ
📈ตลาดให้เต็งSlovan Liberec IIโอกาสชนะ 40%
🧊คอมโบต่ำ★ ต่ำ 3.553/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 1 แผน2
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Slovan Liberec II · บิลหลัก 1X2 @2.18
ความเสี่ยงของบิล60%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Slovan Liberec II ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.18 · ควรเป็น @2.17 (+0%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Slovan Liberec II 4 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Slovan Liberec II ต่อ 0
ได้ 40%คืนทุน 24%เสีย 36%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 19%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Slovan Liberec II · คาดสกอร์ 1.5 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Slovan Liberec II ชนะ 1 ลูก21%
Slovan Liberec II ชนะ 2 ลูก12%
Slovan Liberec II ชนะ 3 ลูกขึ้นไป7%
เสมอ24%
Spolana Neratovice ชนะ 1 ลูก18%
Spolana Neratovice ชนะ 2 ลูกขึ้นไป17%
สรุป
Slovan Liberec II ชนะ40%
Slovan Liberec II ไม่แพ้64%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป19%
Slovan Liberec II คลีนชีท22%
Spolana Neratovice ยิงไม่ได้23%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Slovan Liberec II ไม่แพ้64%
Spolana Neratovice ไม่แพ้60%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)80%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)57%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)35%
ยิงได้ทั้งคู่60%
ต่ำ 2.543%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%1-29%2-18%0-18%1-07%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Slovan Liberec II)
- โอกาส Slovan Liberec II ชนะ 40% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 64%
🚫 ตัวค้าน
- Spolana Neratovice ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- โอกาส Spolana Neratovice ชนะ 36%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Slovan Liberec II
ส1-1พ1-3ช2-1ช5-1ส0-0ส1-1
Spolana Neratovice
พ0-2ช2-0ช3-0ส0-0ช6-1ช2-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Slovan Liberec IIยิง 1.4 · เสีย 1.7 ต่อนัด
Spolana Neratoviceยิง 1.5 · เสีย 1.3 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Slovan Liberec II
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 15
Spolana Neratovice
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 20
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Slovan Liberec II
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
Spolana Neratovice
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Slovan Liberec II
70%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 0เสียราคา 3
Spolana Neratovice
70%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 0เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
2 นัดที่เจอกัน
Slovan Liberec II ชนะ 1เสมอ 1Spolana Neratovice ชนะ 0
- 06-05-2026Spolana Neratovice2 - 9Slovan Liberec II
- 23-11-2025Slovan Liberec II2 - 2Spolana Neratovice
คู่อื่นใน Ceska Fotbalova Liga 8 คู่ที่ยังไม่เตะ
วันนี้23:00
Hranice KUNZ
Brno B
วันนี้23:30
SK Artis Brno B
Unicov
ส. 7 พ.ย.16:15
Benesov
Dukla Praha B
ส. 7 พ.ย.16:15
Loko Vltavin
Bohemians1905 B
ส. 7 พ.ย.16:15
SK Motorlet Praha
Admira Praha
ส. 7 พ.ย.16:15
Slavia Prague C
Dynamo Ceske Budejovice
ส. 7 พ.ย.16:15
Mlada Boleslav B
Pardubice B
ส. 7 พ.ย.16:30
Velke Hamry
FK Horni Redice
Hranice KUNZ
Brno B
วันนี้23:30
SK Artis Brno B
Unicov
ส. 7 พ.ย.16:15
Benesov
Dukla Praha B
ส. 7 พ.ย.16:15
Loko Vltavin
Bohemians1905 B
ส. 7 พ.ย.16:15
SK Motorlet Praha
Admira Praha
ส. 7 พ.ย.16:15
Slavia Prague C
Dynamo Ceske Budejovice
ส. 7 พ.ย.16:15
Mlada Boleslav B
Pardubice B
ส. 7 พ.ย.16:30
Velke Hamry
FK Horni Redice
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.16 | 3.75 | 2.38 | 1.95 | 3.5 | 1.75 | 1.76 | 0 | 1.94 | |
| Live | 2.16 | 3.75 | 2.38 | 1.95 | 3.5 | 1.75 | 1.76 | 0 | 1.94 | ||
| Bet365 | Initial | 2.20 | 3.80 | 2.50 | 1.93 | 3.5 | 1.88 | 1.80 | 0 | 2.00 | |
| Live | 2.20 | 3.80 | 2.50 | 2.00 | 3.5 | 1.80 | 1.80 | 0 | 2.00 | ||
| wewbet | Initial | 2.29 | 3.79 | 2.40 | 1.90 | 3.5 | 1.84 | 1.80 | 0 | 1.94 | |
| Live | 2.29 | 3.74 | 2.42 | 1.76 | 3/3.5 | 1.98 | 1.79 | 0 | 1.95 | ||
| 18Bet | Initial | 2.15 | 3.70 | 2.45 | 1.76 | 3.5 | 1.76 | 1.64 | 0 | 1.90 | |
| Live | 2.20 | 3.70 | 2.45 | 1.86 | 3.5 | 1.71 | 1.69 | 0 | 1.88 | ||
| pinnacle | Initial | 2.18 | 3.70 | 2.71 | 1.79 | 3/3.5 | 1.97 | 1.93 | 0/0.5 | 1.82 | |
| Live | 2.32 | 3.87 | 2.45 | 1.79 | 3/3.5 | 1.98 | 1.83 | 0 | 1.93 | ||
| 1xBet | Initial | 2.30 | 3.90 | 2.45 | 1.87 | 3.5 | 1.83 | 1.80 | 0 | 1.90 | |
| Live | 2.27 | 3.74 | 2.41 | 1.94 | 3.5 | 1.74 | 1.78 | 0 | 1.88 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | AH: | Away | See the results after voting. Votes:
Standings
| [CZE CFL-12] Slovan Liberec II | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 3 | 4 | 6 | 16 | 24 | 13 | 12 | 23.1% |
| Home Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 8 | 14 | 5 | 16 | 16.7% |
| Away Field | 7 | 2 | 2 | 3 | 8 | 10 | 8 | 8 | 28.6% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 10 | 7 | 9 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 2 | 6 | 5 | 8 | 13 | 12 | 12 | 15.4% |
| Home Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 7 | 5 | 16 | 16.7% |
| Away Field | 7 | 1 | 4 | 2 | 5 | 6 | 7 | 10 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 4 | 4 | 7 | 16.7% |
| [CZE CFL-6] Spolana Neratovice | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 5 | 4 | 4 | 19 | 19 | 19 | 6 | 38.5% |
| Home Field | 6 | 2 | 1 | 3 | 11 | 10 | 7 | 11 | 33.3% |
| Away Field | 7 | 3 | 3 | 1 | 8 | 9 | 12 | 5 | 42.9% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 13 | 3 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 4 | 5 | 4 | 6 | 8 | 17 | 7 | 30.8% |
| Home Field | 6 | 2 | 1 | 3 | 3 | 3 | 7 | 10 | 33.3% |
| Away Field | 7 | 2 | 4 | 1 | 3 | 5 | 10 | 5 | 28.6% |
| Last 6 | 6 | 3 | 3 | 0 | 4 | 0 | 12 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Slovan Liberec II Home Same League HT Last 1 Last 2 | ||||||||||||||
| Win 1 (50%) Draw 1 (50%) Lose 0 (0%) 5.5 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (2 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (2 games) 100% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE CFL | 06-05-2026 | Spolana Neratovice | 2-9 (0-2) | Slovan Liberec II | 3-4 (1-3) | 2.10 | 3.90 | 2.63 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| CZE CFL | 23-11-2025 | Slovan Liberec II | 2-2 (2-2) | Spolana Neratovice | 1-7 (1-2) | 1.90 | 3.90 | 3.00 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Slovan Liberec II Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 4 (40%) Lose 4 (40%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 0% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE CFL | 31-10-2026 | Banik Most-Sous | 1-1 (1-1) | Slovan Liberec II | 5-4 (4-0) | 1.44 | 4.50 | 5.00 | D | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | W | U |
| CZE CFL | 28-10-2026 | Slovan Liberec II | 0-0 (0-0) | FC Zenit Caslav | 11-10 (4-5) | 1.80 | 4.00 | 3.25 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| CZE CFL | 24-10-2026 | Slovan Liberec II | 5-1 (2-0) | FK Horni Redice | 8-7 (7-2) | 1.73 | 4.00 | 3.50 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| CZE CFL | 18-10-2026 | Hradec Kralove B | 1-2 (0-0) | Slovan Liberec II | 4-9 (1-3) | 1.48 | 4.33 | 4.75 | W | 1.88 | 1 | 1.93 | W | U |
| CZE CFL | 10-10-2026 | Slovan Liberec II | 1-3 (0-2) | Chrudim | 6-6 (5-3) | 2.30 | 3.80 | 2.38 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | O |
| CZE CFL | 04-10-2026 | SK Slovan Varnsdorf | 1-1 (1-1) | Slovan Liberec II | 15-3 (7-1) | 1.40 | 4.75 | 5.25 | D | 2.00 | 1.5 | 1.80 | W | U |
| CZE CFL | 26-09-2026 | Slovan Liberec II | 0-4 (0-1) | Benatky Nad Jizerou | 3-8 (0-7) | 2.45 | 3.80 | 2.25 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| CZE CFL | 20-09-2026 | Mlada Boleslav B | 2-1 (1-1) | Slovan Liberec II | 5-8 (1-7) | 1.44 | 4.50 | 5.00 | L | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | W | U |
| CZE CFL | 16-09-2026 | SK Zapy | 2-1 (2-1) | Slovan Liberec II | 7-2 (4-0) | 1.25 | 5.75 | 7.00 | L | 1.98 | 2 | 1.83 | W | U |
| CZE CFL | 11-09-2026 | Slovan Liberec II | 2-2 (1-1) | Pardubice B | 5-10 (0-6) | 2.90 | 4.00 | 1.91 | D | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | O |
| CZE CFL | 06-09-2026 | Jablonec B | 2-0 (1-0) | Slovan Liberec II | 6-5 (3-3) | 1.73 | 3.70 | 3.75 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | U |
| CZE CFL | 29-08-2026 | Slovan Liberec II | 0-4 (0-3) | Teplice B | 5-3 (1-2) | 1.80 | 4.00 | 3.25 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| CZE CFL | 08-08-2026 | Velke Hamry | 1-2 (0-1) | Slovan Liberec II | 13-2 (9-1) | 2.40 | 3.70 | 2.35 | W | 1.93 | 0 | 1.88 | W | U |
| INT CF | 25-07-2026 | FK Pencin Turnov | 2-3 (0-0) | Slovan Liberec II | - | W | ||||||||
| CZE CFL | 06-06-2026 | SK Zapy | 5-0 (2-0) | Slovan Liberec II | 7-1 (2-0) | L | ||||||||
| CZE CFL | 31-05-2026 | Slovan Liberec II | 5-2 (2-0) | Pardubice B | 4-10 (1-6) | W | ||||||||
| CZE CFL | 23-05-2026 | Jiskra Usti nad Orlici | 1-0 (1-0) | Slovan Liberec II | 3-4 (3-4) | L | ||||||||
| CZE CFL | 17-05-2026 | Slovan Liberec II | 4-1 (3-0) | Teplice B | 5-7 (4-0) | W | ||||||||
| CZE CFL | 10-05-2026 | SK Slovan Varnsdorf | 1-2 (1-2) | Slovan Liberec II | 6-4 (3-1) | 2.10 | 4.00 | 2.60 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| CZE CFL | 06-05-2026 | Spolana Neratovice | 2-9 (0-2) | Slovan Liberec II | 3-4 (1-3) | 2.10 | 3.90 | 2.63 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| No Data |
| Spolana Neratovice Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 0% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 10% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE CFL | 31-10-2026 | FK Horni Redice | 0-2 (0-1) | Spolana Neratovice | 2-9 (1-8) | 3.25 | 4.00 | 1.80 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | U |
| CZE CFL | 24-10-2026 | Spolana Neratovice | 6-1 (2-0) | Chrudim | 7-5 (5-4) | 1.83 | 3.80 | 3.25 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| CZE CFL | 18-10-2026 | Benatky Nad Jizerou | 0-0 (0-0) | Spolana Neratovice | 1-4 (0-3) | 1.65 | 4.00 | 3.80 | D | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | U |
| CZE CFL | 10-10-2026 | Spolana Neratovice | 3-0 (1-0) | Pardubice B | 2-4 (1-3) | 3.60 | 3.90 | 1.73 | W | 1.88 | -0.5 | 1.93 | W | D |
| CZE CFL | 04-10-2026 | Teplice B | 0-2 (0-0) | Spolana Neratovice | 3-1 (1-1) | 1.44 | 4.33 | 5.25 | W | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | W | U |
| CZE CFL | 26-09-2026 | Spolana Neratovice | 0-2 (0-0) | FC Zenit Caslav | 9-6 (4-2) | 1.73 | 3.80 | 3.60 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| CZE CFL | 20-09-2026 | Sokol Brozany | 2-2 (1-1) | Spolana Neratovice | 2-2 (0-1) | 1.95 | 3.70 | 3.00 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | O |
| CZEC | 16-09-2026 | Spolana Neratovice | 0-4 (0-1) | Synot Slovacko | 3-8 (3-2) | 8.00 | 6.50 | 1.20 | L | 1.83 | -2 | 1.98 | L | O |
| CZE CFL | 12-09-2026 | Spolana Neratovice | 0-4 (0-1) | Banik Most-Sous | 6-2 (1-1) | 3.20 | 3.60 | 1.91 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | O |
| CZE CFL | 06-09-2026 | Hradec Kralove B | 0-0 (0-0) | Spolana Neratovice | 4-6 (1-1) | 1.57 | 4.10 | 4.20 | D | 1.95 | 1 | 1.85 | W | U |
| CZE CFL | 29-08-2026 | Spolana Neratovice | 1-2 (0-1) | SK Slovan Varnsdorf | 1-3 (0-1) | 2.30 | 3.75 | 2.40 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | D |
| CZEC | 26-08-2026 | Benatky Nad Jizerou | 1-1 (1-0) | Spolana Neratovice | 6-5 (3-2) | 1.42 | 4.33 | 5.75 | D | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | U |
| CZE CFL | 22-08-2026 | Mlada Boleslav B | 1-2 (0-1) | Spolana Neratovice | 7-6 (4-1) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | U |
| CZE CFL | 15-08-2026 | Spolana Neratovice | 1-1 (0-1) | Jablonec B | 5-2 (1-2) | 2.45 | 3.50 | 2.40 | D | 1.93 | 0 | 1.88 | D | U |
| CZEC | 12-08-2026 | Klasterec | 1-10 (1-4) | Spolana Neratovice | 1-3 (0-2) | 6.00 | 5.75 | 1.29 | W | 1.98 | -1.5 | 1.83 | W | O |
| CZE CFL | 09-08-2026 | SK Zapy | 6-0 (4-0) | Spolana Neratovice | 6-2 (3-2) | 1.33 | 5.00 | 6.00 | L | 1.88 | 1.5 | 1.93 | L | O |
| CZEC | 01-08-2026 | SK Kosmonosy | 1-4 (1-1) | Spolana Neratovice | 2-3 (2-0) | 3.20 | 4.50 | 1.73 | W | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 26-07-2026 | SK Motorlet Praha | 0-1 (0-1) | Spolana Neratovice | 2-7 (1-5) | W | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Spolana Neratovice | 4-2 (2-2) | FK Kraluv Dvur | 3-4 (1-2) | W | ||||||||
| CZE CFL | 06-06-2026 | Spolana Neratovice | 1-4 (0-2) | Benatky Nad Jizerou | 4-7 (2-3) | L | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CZE CFL | 14-11 | Away | Sokol Brozany | 7 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CZE CFL | 14-11 | Home | Velke Hamry | 7 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.62 | 2.43 | 2.81 | 2.62 | 2.43 | 2.81 | 2.00 | 1.5 | 1.70 | 2.00 | 1.5 | 1.70 | 1.78 | 0 | 1.92 | 1.78 | 0 | 1.92 | |
| Initial | 2.16 | 3.75 | 2.38 | 2.16 | 3.75 | 2.38 | 1.95 | 3.5 | 1.75 | 1.95 | 3.5 | 1.75 | 1.76 | 0 | 1.94 | 1.76 | 0 | 1.94 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.20 | 3.80 | 2.50 | 2.20 | 3.80 | 2.50 | 1.93 | 3.5 | 1.88 | 2.00 | 3.5 | 1.80 | 1.80 | 0 | 2.00 | 1.80 | 0 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 2.7 | 1.4 | Goal | 1.5 |
| 0.7 | Loss | 0.3 | 1.7 | Loss | 1.3 |
| 10 | Shot(OT) | 7.3 | 14 | Shot(OT) | 10 |
| 7.7 | Corner | 6.7 | 5.9 | Corner | 4.9 |
| 1.5 | Yellow Card | 0.5 | 2 | Yellow Card | 1.6 |
| 13 | Fouls | 10 | 13.4 | Fouls | 12.4 |
| 53.3% | Possession | 55.3% | 47.1% | Possession | 49.3% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Slovan Liberec II ( 45 Matches) | Spolana Neratovice ( 45 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 5 | 6 | 5 |
| HT-D / FT-W | 1 | 1 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 1 | 1 | 2 |
| HT-D / FT-D | 5 | 3 | 1 | 5 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 2 | 2 |
| HT-W / FT-L | 2 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 1 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-L | 6 | 11 | 8 | 5 |