ทีเด็ดบอล Velke Hamry vs FK Horni Redice
‹ คู่ก่อนหน้าSparta Kutna Hora vs Viktoria Vestec · ส. 7 พ.ย. 16:15 น. คู่ที่ 153 / 165เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Hlinsko vs FK OEZ Letohrad · ส. 7 พ.ย. 16:30 น.
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
🕒 07-11-2026 16:30 น.
Velke Hamryเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.6⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.8คู่ที่ 153 / 16516:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 60% ★สมดุลVSVelke HamryFK Horni Rediceใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ53% @2.2147% @2.46สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.88 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.88
FK Horni Rediceทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี48%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านVelke Hamryต่อ 0 @1.88การ์ดยิงดุ🔥6.6Velke Hamryการ์ดรับหลวม🕳️10.8FK Horni Rediceการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนFK Horni Rediceรอง 0 @1.88แนวรุก🔥7.8 vs 6.6FK Horni Rediceแนวรับ🛡️10.8 vs 13.8FK Horni Rediceการ์ดรับหลวม🕳️13.8Velke Hamryการ์ดยิงดุ🔥7.8FK Horni Rediceการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @1.88พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥6.6 · 7.8รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️13.8 · 10.8รับหลวมทั้งคู่การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.3·1.8ลูก/นัดการ์ด 6 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.88ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Velke Hamryเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.6
⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.8
คู่ที่ 153 / 16516:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 60% ★สมดุลVS
Velke HamryFK Horni Redice
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
53% @2.2147% @2.46
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.88 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.88
FK Horni Rediceทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี48%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านVelke Hamry
ต่อ 0 @1.88
การ์ดยิงดุ🔥6.6Velke Hamry
การ์ดรับหลวม🕳️10.8FK Horni Redice
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนFK Horni Redice
รอง 0 @1.88
แนวรุก🔥7.8 vs 6.6FK Horni Redice
แนวรับ🛡️10.8 vs 13.8FK Horni Redice
การ์ดรับหลวม🕳️13.8Velke Hamry
การ์ดยิงดุ🔥7.8FK Horni Redice
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @1.88
พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥6.6 · 7.8รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️13.8 · 10.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.3·1.8ลูก/นัด
การ์ด 6 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.88
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Velke Hamry vs FK Horni Redice
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนFK Horni Redice รอง 0 @1.88การ์ด 4 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3/3.5 @1.88การ์ด 6 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งVelke Hamryโอกาสชนะ 40%
🛡️พิศดารติด 3 แผน20 · 22 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Velke Hamry · บิลหลัก 1X2 @2.21
ความเสี่ยงของบิล60%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Velke Hamry ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.21 · ควรเป็น @2.21 (-0%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Velke Hamry 4 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Velke Hamry ต่อ 0
ได้ 40%คืนทุน 24%เสีย 36%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 19%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Velke Hamry · คาดสกอร์ 1.6 - 1.7 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Velke Hamry ชนะ 1 ลูก21%
Velke Hamry ชนะ 2 ลูก12%
Velke Hamry ชนะ 3 ลูกขึ้นไป8%
เสมอ24%
FK Horni Redice ชนะ 1 ลูก18%
FK Horni Redice ชนะ 2 ลูกขึ้นไป19%
สรุป
Velke Hamry ชนะ40%
Velke Hamry ไม่แพ้64%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป19%
Velke Hamry คลีนชีท18%
FK Horni Redice ยิงไม่ได้21%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Velke Hamry ไม่แพ้64%
FK Horni Redice ไม่แพ้60%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)84%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)64%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)41%
ยิงได้ทั้งคู่65%
ต่ำ 2.536%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%1-29%2-18%2-27%0-16%1-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Velke Hamry)
- โอกาส Velke Hamry ชนะ 40% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 64%
- FK Horni Redice เสียเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- Velke Hamry ยิงเฉลี่ยแค่ 1.1 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- โอกาส FK Horni Redice ชนะ 36%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Velke Hamry
ช4-2พ1-2ช2-0พ0-6ส3-3พ0-1
FK Horni Redice
ช4-1พ0-2พ1-2พ1-5ช3-1พ0-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Velke Hamryยิง 1.1 · เสีย 2.3 ต่อนัด
FK Horni Rediceยิง 1.3 · เสีย 1.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Velke Hamry
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 19
FK Horni Redice
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 17
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Velke Hamry
43%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 4
FK Horni Redice
50%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Velke Hamry
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 5
FK Horni Redice
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
2 นัดที่เจอกัน
Velke Hamry ชนะ 2เสมอ 0FK Horni Redice ชนะ 0
- 15-03-2025Velke Hamry2 - 0FK Horni Redice
- 18-08-2024FK Horni Redice0 - 5Velke Hamry
คู่อื่นใน Ceska Fotbalova Liga 8 คู่ที่ยังไม่เตะ
วันนี้23:00
Hranice KUNZ
Brno B
วันนี้23:30
SK Artis Brno B
Unicov
ส. 7 พ.ย.16:15
Benesov
Dukla Praha B
ส. 7 พ.ย.16:15
Loko Vltavin
Bohemians1905 B
ส. 7 พ.ย.16:15
SK Motorlet Praha
Admira Praha
ส. 7 พ.ย.16:15
Slavia Prague C
Dynamo Ceske Budejovice
ส. 7 พ.ย.16:15
Slovan Liberec II
Spolana Neratovice
ส. 7 พ.ย.16:15
Mlada Boleslav B
Pardubice B
Hranice KUNZ
Brno B
วันนี้23:30
SK Artis Brno B
Unicov
ส. 7 พ.ย.16:15
Benesov
Dukla Praha B
ส. 7 พ.ย.16:15
Loko Vltavin
Bohemians1905 B
ส. 7 พ.ย.16:15
SK Motorlet Praha
Admira Praha
ส. 7 พ.ย.16:15
Slavia Prague C
Dynamo Ceske Budejovice
ส. 7 พ.ย.16:15
Slovan Liberec II
Spolana Neratovice
ส. 7 พ.ย.16:15
Mlada Boleslav B
Pardubice B
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.16 | 3.70 | 2.41 | 1.85 | 3/3.5 | 1.85 | 1.75 | 0 | 1.95 | |
| Live | 2.16 | 3.70 | 2.41 | 1.85 | 3/3.5 | 1.85 | 1.75 | 0 | 1.95 | ||
| Bet365 | Initial | 2.25 | 3.75 | 2.50 | 1.90 | 3/3.5 | 1.90 | 1.83 | 0 | 1.98 | |
| Live | 2.25 | 3.75 | 2.50 | 1.90 | 3/3.5 | 1.90 | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | ||
| wewbet | Initial | 2.34 | 3.66 | 2.40 | 1.89 | 3/3.5 | 1.85 | 1.81 | 0 | 1.93 | |
| Live | 2.22 | 3.66 | 2.53 | 1.89 | 3/3.5 | 1.85 | 1.98 | 0/0.5 | 1.76 | ||
| 18Bet | Initial | 2.20 | 3.70 | 2.45 | 1.71 | 3/3.5 | 1.81 | 1.71 | 0 | 1.81 | |
| Live | 2.15 | 3.60 | 2.65 | 1.78 | 3/3.5 | 1.78 | 1.83 | 0/0.5 | 1.74 | ||
| pinnacle | Initial | 2.14 | 3.67 | 2.78 | 1.87 | 3/3.5 | 1.88 | 1.90 | 0/0.5 | 1.85 | |
| Live | 2.14 | 3.67 | 2.78 | 1.87 | 3/3.5 | 1.88 | 1.90 | 0/0.5 | 1.85 | ||
| 1xBet | Initial | 2.33 | 3.80 | 2.46 | 2.06 | 3.5 | 1.68 | 1.80 | 0 | 1.90 | |
| Live | 2.15 | 3.64 | 2.71 | 2.03 | 3.5 | 1.67 | 1.90 | 0/0.5 | 1.77 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [CZE CFL-16] Velke Hamry | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 2 | 2 | 9 | 12 | 33 | 8 | 16 | 15.4% |
| Home Field | 7 | 2 | 2 | 3 | 10 | 12 | 8 | 10 | 28.6% |
| Away Field | 6 | 0 | 0 | 6 | 2 | 21 | 0 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 10 | 14 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 1 | 5 | 7 | 5 | 13 | 8 | 16 | 7.7% |
| Home Field | 7 | 1 | 3 | 3 | 4 | 7 | 6 | 13 | 14.3% |
| Away Field | 6 | 0 | 2 | 4 | 1 | 6 | 2 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 4 | 6 | 6 | 16.7% |
| [CZE CFL-14] FK Horni Redice | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 4 | 0 | 8 | 13 | 26 | 12 | 14 | 33.3% |
| Home Field | 6 | 2 | 0 | 4 | 6 | 14 | 6 | 15 | 33.3% |
| Away Field | 6 | 2 | 0 | 4 | 7 | 12 | 6 | 11 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 9 | 13 | 6 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 3 | 3 | 6 | 6 | 13 | 12 | 13 | 25.0% |
| Home Field | 6 | 2 | 1 | 3 | 4 | 8 | 7 | 11 | 33.3% |
| Away Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 5 | 5 | 15 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 5 | 6 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Velke Hamry Home Same League HT Last 1 Last 2 | ||||||||||||||
| Win 2 (100%) Draw 0 (0%) Lose 0 (0%) 3.5 goals Goal Score/Loss per Game 0 goals Asian Handicap Odds (2 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (2 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE DFL | 15-03-2025 | Velke Hamry | 2-0 (1-0) | FK Horni Redice | 9-0 (8-0) | 1.03 | 19.00 | 41.00 | W | 1.90 | 4.5 | 1.90 | L | U |
| CZE DFL | 18-08-2024 | FK Horni Redice | 0-5 (0-3) | Velke Hamry | 4-4 (2-4) | 6.00 | 5.00 | 1.33 | W | 1.95 | -1.5 | 1.85 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Velke Hamry Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 2 (20%) Lose 6 (60%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 2.3 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 0% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 22% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE CFL | 31-10-2026 | Chrudim | 1-0 (1-0) | Velke Hamry | 2-4 (2-2) | 1.50 | 4.33 | 4.50 | L | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | U |
| CZE CFL | 24-10-2026 | Velke Hamry | 3-3 (1-1) | Benatky Nad Jizerou | 7-4 (4-0) | 4.20 | 4.00 | 1.60 | D | 1.80 | -1 | 2.00 | W | O |
| CZE CFL | 18-10-2026 | Pardubice B | 6-0 (2-0) | Velke Hamry | 5-6 (1-3) | 1.36 | 5.00 | 5.50 | L | 1.83 | 1.5 | 1.98 | L | O |
| CZE CFL | 10-10-2026 | Velke Hamry | 2-0 (1-0) | Teplice B | 5-7 (1-4) | 3.30 | 3.90 | 1.80 | W | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | W | U |
| CZE CFL | 04-10-2026 | FC Zenit Caslav | 2-1 (0-0) | Velke Hamry | 8-6 (4-3) | 1.67 | 4.00 | 3.80 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | D |
| CZE CFL | 26-09-2026 | Velke Hamry | 4-2 (2-2) | Sokol Brozany | - | W | ||||||||
| CZE CFL | 19-09-2026 | Banik Most-Sous | 3-0 (1-0) | Velke Hamry | 5-5 (2-2) | 1.22 | 5.50 | 8.00 | L | 1.80 | 1.5/2 | 2.00 | L | U |
| CZE CFL | 12-09-2026 | Velke Hamry | 0-0 (0-0) | Hradec Kralove B | 4-9 (3-2) | 3.60 | 3.80 | 1.73 | D | 1.88 | -0.5/1 | 1.93 | W | U |
| CZE CFL | 06-09-2026 | SK Slovan Varnsdorf | 3-1 (1-1) | Velke Hamry | 3-3 (2-0) | 1.36 | 4.75 | 6.00 | L | 1.95 | 1.5 | 1.85 | L | O |
| CZE CFL | 29-08-2026 | Velke Hamry | 0-3 (0-2) | Mlada Boleslav B | 11-2 (3-1) | 4.75 | 4.20 | 1.50 | L | 2.00 | -1 | 1.80 | L | D |
| CZE CFL | 23-08-2026 | Jablonec B | 6-0 (1-0) | Velke Hamry | 5-2 (2-2) | 1.73 | 4.00 | 3.50 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | O |
| CZE CFL | 15-08-2026 | Velke Hamry | 0-2 (0-1) | SK Zapy | 4-5 (2-4) | 4.00 | 4.00 | 1.62 | L | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | L | U |
| CZE CFL | 08-08-2026 | Velke Hamry | 1-2 (0-1) | Slovan Liberec II | 13-2 (9-1) | 2.40 | 3.70 | 2.35 | L | 1.93 | 0 | 1.88 | L | U |
| CZEC | 01-08-2026 | FK Prepere | 3-0 (2-0) | Velke Hamry | 3-7 (0-2) | 3.20 | 4.50 | 1.73 | L | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 17-07-2026 | Arsenal Ceska Lipa | 3-0 (1-0) | Velke Hamry | - | L | ||||||||
| CZE CFL | 06-06-2026 | Sokol Brozany | 1-0 (0-0) | Velke Hamry | 5-0 (3-0) | L | ||||||||
| CZE CFL | 30-05-2026 | Velke Hamry | 1-1 (0-1) | SK Zapy | 6-9 (5-2) | D | ||||||||
| CZE CFL | 24-05-2026 | Pardubice B | 4-1 (2-0) | Velke Hamry | 7-1 (5-0) | L | ||||||||
| CZE CFL | 20-05-2026 | Velke Hamry | 0-2 (0-0) | Benatky Nad Jizerou | 3-7 (2-1) | L | ||||||||
| CZE CFL | 16-05-2026 | Velke Hamry | 3-3 (2-2) | Jiskra Usti nad Orlici | 8-4 (1-1) | D | ||||||||
| No Data |
| FK Horni Redice Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 0 (0%) Lose 6 (60%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 20% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE CFL | 31-10-2026 | FK Horni Redice | 0-2 (0-1) | Spolana Neratovice | 2-9 (1-8) | 3.25 | 4.00 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | U |
| CZE CFL | 28-10-2026 | SK Slovan Varnsdorf | 1-3 (0-0) | FK Horni Redice | 6-4 (1-4) | 1.25 | 5.50 | 7.50 | W | 1.80 | 1.5/2 | 2.00 | W | O |
| CZE CFL | 24-10-2026 | Slovan Liberec II | 5-1 (2-0) | FK Horni Redice | 8-7 (7-2) | 1.73 | 4.00 | 3.50 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| CZE CFL | 17-10-2026 | Chrudim | 2-1 (1-1) | FK Horni Redice | 6-3 (1-1) | 1.80 | 3.80 | 3.40 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | D |
| CZE CFL | 10-10-2026 | FK Horni Redice | 0-2 (0-0) | Benatky Nad Jizerou | 4-8 (0-2) | 2.90 | 3.90 | 1.95 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| CZE CFL | 26-09-2026 | FK Horni Redice | 4-1 (2-1) | Teplice B | 3-3 (2-1) | 3.60 | 4.00 | 1.70 | W | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | W | O |
| CZE CFL | 20-09-2026 | FC Zenit Caslav | 2-1 (1-0) | FK Horni Redice | 5-5 (1-1) | 2.20 | 3.70 | 2.55 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | D |
| CZE CFL | 12-09-2026 | FK Horni Redice | 1-3 (1-2) | Sokol Brozany | 6-4 (2-1) | 2.10 | 3.75 | 2.70 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| CZE CFL | 05-09-2026 | Banik Most-Sous | 0-1 (0-1) | FK Horni Redice | 10-4 (1-1) | 1.33 | 4.75 | 6.25 | W | 1.95 | 1.5 | 1.85 | W | U |
| CZE CFL | 29-08-2026 | FK Horni Redice | 1-0 (1-0) | Hradec Kralove B | 8-6 (6-0) | 2.25 | 3.75 | 2.50 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| CZEC | 25-08-2026 | FK Horni Redice | 0-5 (0-3) | Dukla Prague | 1-6 (1-4) | 8.00 | 6.50 | 1.20 | L | 1.83 | -2 | 1.98 | L | O |
| CZE CFL | 15-08-2026 | FK Horni Redice | 0-6 (0-4) | Mlada Boleslav B | 2-5 (0-2) | 2.30 | 3.75 | 2.40 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | O |
| CZEC | 12-08-2026 | FK Horni Redice | 3-0 (1-0) | Chrudim | 4-2 (3-2) | 1.83 | 4.50 | 2.90 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| CZE CFL | 09-08-2026 | Jablonec B | 2-0 (1-0) | FK Horni Redice | 9-6 (4-5) | 1.91 | 4.50 | 2.70 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| CZEC | 01-08-2026 | FK Kolin | 0-3 (0-2) | FK Horni Redice | 2-5 (2-4) | 2.70 | 4.50 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | U |
| INT CF | 15-07-2026 | FK Horni Redice | 2-2 (1-0) | Vrchovina | 3-1 (3-1) | D | ||||||||
| CZE DFL | 01-05-2026 | FK Horni Redice | 2-1 (1-1) | Hradek nad Nisou | 7-2 (5-0) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | W | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | D |
| CZE DFL | 03-04-2026 | FK Horni Redice | 5-0 (2-0) | Dobrovice | 7-5 (5-3) | 1.25 | 5.50 | 7.50 | W | 1.88 | 1.5/2 | 1.93 | W | O |
| CZE DFL | 21-03-2026 | FK Horni Redice | 5-2 (3-1) | FK Nachod-Destne | 4-3 (1-2) | 1.50 | 4.75 | 4.20 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | O |
| CZE DFL | 15-03-2026 | Trutnov | 1-2 (1-1) | FK Horni Redice | 5-4 (2-3) | 1.95 | 4.00 | 2.88 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CZE CFL | 14-11 | Away | Spolana Neratovice | 7 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CZE CFL | 14-11 | Home | SK Zapy | 7 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.64 | 2.38 | 2.85 | 2.64 | 2.38 | 2.85 | 1.76 | 1/1.5 | 1.94 | 1.76 | 1/1.5 | 1.94 | 1.72 | 0 | 1.98 | 1.72 | 0 | 1.98 | |
| Initial | 2.16 | 3.70 | 2.41 | 2.16 | 3.70 | 2.41 | 1.85 | 3/3.5 | 1.85 | 1.85 | 3/3.5 | 1.85 | 1.75 | 0 | 1.95 | 1.75 | 0 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.25 | 3.75 | 2.50 | 2.25 | 3.75 | 2.50 | 1.90 | 3/3.5 | 1.90 | 1.90 | 3/3.5 | 1.90 | 1.83 | 0 | 1.98 | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 1.3 | 1.1 | Goal | 1.3 |
| 3.3 | Loss | 2.7 | 2.3 | Loss | 1.8 |
| 13.7 | Shot(OT) | 11.3 | 13.9 | Shot(OT) | 9.8 |
| 5.7 | Corner | 4.3 | 5.7 | Corner | 4.6 |
| 2.7 | Yellow Card | 2 | 2.6 | Yellow Card | 2.2 |
| 11.3 | Fouls | 17 | 13.8 | Fouls | 12 |
| 56.7% | Possession | 46.3% | 49.8% | Possession | 48.1% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Velke Hamry ( 45 Matches) | FK Horni Redice ( 12 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 4 | 1 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-W | 2 | 2 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 4 | 2 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 3 | 2 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 7 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-L | 7 | 8 | 3 | 3 |