ทีเด็ดบอล Mlada Boleslav B vs Pardubice B
‹ คู่ก่อนหน้าSlovan Liberec II vs Spolana Neratovice · ส. 7 พ.ย. 16:15 น. คู่ที่ 146 / 165เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›FK Banik Sokolov vs Slavoj Vysehrad · ส. 7 พ.ย. 16:15 น.
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
🕒 07-11-2026 16:15 น.
Mlada Boleslav Bเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.8🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่าคู่ที่ 146 / 16516:15 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ17พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่722พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 55% ★สมดุลVSMlada Boleslav BPardubice Bใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ57% @2.0043% @2.72สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.84 · ต่ำ 1.92แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.83
Pardubice Bทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ15.0✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านMlada Boleslav Bต่อ 0.5 @1.93แนวรับ🛡️5.4 vs 6.6Mlada Boleslav Bการ์ดยิงดุ🔥13.8Mlada Boleslav Bการ์ดรับหลวม🕳️6.6Pardubice Bการ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส1 พ0Mlada Boleslav Bการ์ดได้ราคา💰7/10Mlada Boleslav Bการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนPardubice Bรอง 0.5 @1.83แนวรุก🔥15.0 vs 13.8Pardubice Bการ์ดยิงดุ🔥15.0Pardubice Bการ์ดได้ราคา💰6/10Pardubice Bการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @1.84พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥13.8 · 15.0รุกดีทั้งคู่การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.3·2.5ลูก/นัดการ์ด 7 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.92ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Mlada Boleslav Bเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.8
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 146 / 16516:15 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ17พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่722พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 55% ★สมดุลVS
Mlada Boleslav BPardubice B
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
57% @2.0043% @2.72
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.84 · ต่ำ 1.92แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.83
Pardubice Bทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ15.0✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านMlada Boleslav B
ต่อ 0.5 @1.93
แนวรับ🛡️5.4 vs 6.6Mlada Boleslav B
การ์ดยิงดุ🔥13.8Mlada Boleslav B
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Pardubice B
การ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส1 พ0Mlada Boleslav B
การ์ดได้ราคา💰7/10Mlada Boleslav B
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนPardubice B
รอง 0.5 @1.83
แนวรุก🔥15.0 vs 13.8Pardubice B
การ์ดยิงดุ🔥15.0Pardubice B
การ์ดได้ราคา💰6/10Pardubice B
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @1.84
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥13.8 · 15.0รุกดีทั้งคู่
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.3·2.5ลูก/นัด
การ์ด 7 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.92
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Mlada Boleslav B vs Pardubice B
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านMlada Boleslav B ต่อ 0.5 @1.93การ์ด 5 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3/3.5 @1.84การ์ด 7 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งMlada Boleslav Bโอกาสชนะ 44%
🛡️พิศดารติด 5 แผน1 · 7 · 22 · 27 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Mlada Boleslav B · บิลหลัก 1X2 @2.00
ความเสี่ยงของบิล55%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Mlada Boleslav B ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.00 · ควรเป็น @1.95 (+2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Mlada Boleslav B 11 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Mlada Boleslav B ต่อ 0.5
ได้ 45%เสีย 55%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 24%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Mlada Boleslav B · คาดสกอร์ 1.8 - 1.6 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Mlada Boleslav B ชนะ 1 ลูก21%
Mlada Boleslav B ชนะ 2 ลูก14%
Mlada Boleslav B ชนะ 3 ลูกขึ้นไป11%
เสมอ23%
Pardubice B ชนะ 1 ลูก16%
Pardubice B ชนะ 2 ลูกขึ้นไป16%
สรุป
Mlada Boleslav B ชนะ45%
Mlada Boleslav B ไม่แพ้68%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป24%
Mlada Boleslav B คลีนชีท20%
Pardubice B ยิงไม่ได้16%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Mlada Boleslav B ไม่แพ้68%
Pardubice B ไม่แพ้55%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)86%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)67%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)45%
ยิงได้ทั้งคู่67%
ต่ำ 2.533%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-19%2-19%1-28%2-27%1-06%2-05%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Mlada Boleslav B)
- โอกาส Mlada Boleslav B ชนะ 45% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 68%
- Mlada Boleslav B ยิงเฉลี่ย 2.3 ลูก/นัด
- Mlada Boleslav B ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- Pardubice B ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Pardubice B เคยชนะ 3 นัด
- โอกาส Pardubice B ชนะ 32%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Mlada Boleslav B
ช1-0ส1-1ช1-0ช3-1ช4-0ช4-1
Pardubice B
พ2-3ช1-0พ0-3ช6-0ช4-0พ1-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Mlada Boleslav Bยิง 2.3 · เสีย 0.9 ต่อนัด
Pardubice Bยิง 2.5 · เสีย 1.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Mlada Boleslav B
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 20
Pardubice B
3.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 20
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Mlada Boleslav B
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
Pardubice B
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Mlada Boleslav B
70%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 0เสียราคา 3
Pardubice B
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Mlada Boleslav B ชนะ 3เสมอ 1Pardubice B ชนะ 4
- 01-03-2026Mlada Boleslav B2 - 1Pardubice B
- 15-11-2025Pardubice B2 - 0Mlada Boleslav B
- 09-03-2025Mlada Boleslav B1 - 0Pardubice B
- 10-08-2024Pardubice B3 - 3Mlada Boleslav B
- 16-03-2024Pardubice B1 - 0Mlada Boleslav B
- 20-08-2023Mlada Boleslav B1 - 2Pardubice B
- 14-05-2023Pardubice B1 - 0Mlada Boleslav B
- 14-10-2022Mlada Boleslav B4 - 0Pardubice B
คู่อื่นใน Ceska Fotbalova Liga 8 คู่ที่ยังไม่เตะ
วันนี้23:00
Hranice KUNZ
Brno B
วันนี้23:30
SK Artis Brno B
Unicov
ส. 7 พ.ย.16:15
Benesov
Dukla Praha B
ส. 7 พ.ย.16:15
Loko Vltavin
Bohemians1905 B
ส. 7 พ.ย.16:15
SK Motorlet Praha
Admira Praha
ส. 7 พ.ย.16:15
Slavia Prague C
Dynamo Ceske Budejovice
ส. 7 พ.ย.16:15
Slovan Liberec II
Spolana Neratovice
ส. 7 พ.ย.16:30
Velke Hamry
FK Horni Redice
Hranice KUNZ
Brno B
วันนี้23:30
SK Artis Brno B
Unicov
ส. 7 พ.ย.16:15
Benesov
Dukla Praha B
ส. 7 พ.ย.16:15
Loko Vltavin
Bohemians1905 B
ส. 7 พ.ย.16:15
SK Motorlet Praha
Admira Praha
ส. 7 พ.ย.16:15
Slavia Prague C
Dynamo Ceske Budejovice
ส. 7 พ.ย.16:15
Slovan Liberec II
Spolana Neratovice
ส. 7 พ.ย.16:30
Velke Hamry
FK Horni Redice
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.90 | 3.70 | 2.83 | 1.82 | 3/3.5 | 1.88 | 1.90 | 0.5 | 1.80 | |
| Live | 1.87 | 3.70 | 2.89 | 1.78 | 3/3.5 | 1.92 | 1.87 | 0.5 | 1.83 | ||
| Bet365 | Initial | 2.10 | 4.00 | 2.60 | 1.95 | 3.5 | 1.85 | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | |
| Live | 1.90 | 4.10 | 3.00 | 1.85 | 3/3.5 | 1.95 | 1.95 | 0.5 | 1.85 | ||
| wewbet | Initial | 2.14 | 3.71 | 2.63 | 1.84 | 3/3.5 | 1.90 | 1.91 | 0/0.5 | 1.83 | |
| Live | 1.97 | 3.78 | 2.90 | 1.80 | 3/3.5 | 1.94 | 1.97 | 0.5 | 1.77 | ||
| 18Bet | Initial | 2.05 | 3.90 | 2.55 | 1.81 | 3.5 | 1.71 | 1.81 | 0/0.5 | 1.71 | |
| Live | 1.95 | 3.70 | 2.95 | 1.73 | 3/3.5 | 1.83 | 1.68 | 0/0.5 | 1.90 | ||
| pinnacle | Initial | 2.04 | 3.81 | 2.90 | 1.92 | 3.5 | 1.84 | 1.82 | 0/0.5 | 1.94 | |
| Live | 1.99 | 3.66 | 3.10 | 1.83 | 3/3.5 | 1.93 | 1.99 | 0.5 | 1.78 | ||
| 1xBet | Initial | 2.14 | 4.00 | 2.68 | 1.90 | 3.5 | 1.80 | 1.66 | 0 | 2.10 | |
| Live | 1.94 | 3.74 | 3.06 | 1.77 | 3/3.5 | 1.90 | 1.73 | 0/0.5 | 1.94 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | AH: | Away | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [CZE CFL-2] Mlada Boleslav B | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 9 | 2 | 2 | 36 | 12 | 29 | 2 | 69.2% |
| Home Field | 7 | 4 | 1 | 2 | 17 | 8 | 13 | 2 | 57.1% |
| Away Field | 6 | 5 | 1 | 0 | 19 | 4 | 16 | 1 | 83.3% |
| Last 6 | 6 | 5 | 1 | 0 | 14 | 3 | 16 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 8 | 3 | 2 | 18 | 5 | 27 | 2 | 61.5% |
| Home Field | 7 | 4 | 2 | 1 | 10 | 4 | 14 | 2 | 57.1% |
| Away Field | 6 | 4 | 1 | 1 | 8 | 1 | 13 | 2 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 5 | 1 | 0 | 5 | 0 | 16 | 83.3% |
| [CZE CFL-5] Pardubice B | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 6 | 2 | 4 | 27 | 13 | 20 | 5 | 50.0% |
| Home Field | 5 | 3 | 0 | 2 | 17 | 5 | 9 | 7 | 60.0% |
| Away Field | 7 | 3 | 2 | 2 | 10 | 8 | 11 | 6 | 42.9% |
| Last 6 | 6 | 3 | 0 | 3 | 14 | 8 | 9 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 5 | 4 | 3 | 12 | 6 | 19 | 3 | 41.7% |
| Home Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 8 | 3 | 10 | 4 | 60.0% |
| Away Field | 7 | 2 | 3 | 2 | 4 | 3 | 9 | 6 | 28.6% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 4 | 8 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Mlada Boleslav B Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 1 (10%) Lose 4 (40%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 11% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 11% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE CFL | 01-03-2026 | Mlada Boleslav B | 2-1 (2-0) | Pardubice B | 4-13 (2-2) | 2.10 | 3.60 | 2.75 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| CZE CFL | 15-11-2025 | Pardubice B | 2-0 (1-0) | Mlada Boleslav B | 6-2 (4-1) | 1.73 | 3.80 | 3.60 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| CZE CFL | 09-03-2025 | Mlada Boleslav B | 1-0 (0-0) | Pardubice B | 4-6 (2-6) | 2.10 | 3.40 | 2.90 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| CZE CFL | 10-08-2024 | Pardubice B | 3-3 (2-1) | Mlada Boleslav B | 6-7 (1-5) | 2.05 | 3.50 | 3.00 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | O |
| CZE CFL | 16-03-2024 | Pardubice B | 1-0 (1-0) | Mlada Boleslav B | 7-4 (5-1) | 2.80 | 3.20 | 2.25 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | U |
| CZE CFL | 20-08-2023 | Mlada Boleslav B | 1-2 (1-1) | Pardubice B | 7-4 (3-1) | 1.65 | 3.75 | 4.20 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | D |
| CZE CFL | 14-05-2023 | Pardubice B | 1-0 (1-0) | Mlada Boleslav B | 9-8 (7-2) | 2.30 | 3.60 | 2.45 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | U |
| CZE CFL | 14-10-2022 | Mlada Boleslav B | 4-0 (1-0) | Pardubice B | 11-6 (5-3) | 1.75 | 4.33 | 3.40 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| CZE CFL | 10-06-2022 | Mlada Boleslav B | 2-0 (1-0) | Pardubice B | - | W | ||||||||
| CZE CFL | 31-10-2021 | Pardubice B | 1-4 (1-2) | Mlada Boleslav B | 3-3 (0-1) | 2.00 | 3.75 | 2.88 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| CZE CFL | 10-11-2019 | Pardubice B | 3-6 (2-4) | Mlada Boleslav B | 5-4 (2-4) | 2.30 | 4.50 | 2.20 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Mlada Boleslav B Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 2 (20%) Lose 1 (10%) 2.3 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 0% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 10% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE CFL | 01-11-2026 | Teplice B | 1-4 (0-1) | Mlada Boleslav B | 5-5 (1-2) | 2.45 | 3.80 | 2.25 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | O |
| CZE CFL | 24-10-2026 | Mlada Boleslav B | 4-0 (1-0) | FC Zenit Caslav | 11-1 (8-0) | 1.44 | 4.50 | 5.00 | W | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | W | O |
| CZE CFL | 17-10-2026 | Sokol Brozany | 1-3 (0-1) | Mlada Boleslav B | 8-7 (3-3) | 3.10 | 3.75 | 1.91 | W | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | O |
| CZE CFL | 10-10-2026 | Mlada Boleslav B | 1-0 (1-0) | Banik Most-Sous | 2-14 (2-9) | 2.20 | 3.70 | 2.55 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| CZE CFL | 07-10-2026 | Mlada Boleslav B | 1-1 (1-0) | SK Slovan Varnsdorf | 6-3 (5-0) | 1.91 | 3.90 | 3.00 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| CZE CFL | 04-10-2026 | Hradec Kralove B | 0-1 (0-0) | Mlada Boleslav B | 5-8 (4-5) | 2.20 | 3.60 | 2.63 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| CZE CFL | 20-09-2026 | Mlada Boleslav B | 2-1 (1-1) | Slovan Liberec II | 5-8 (1-7) | 1.44 | 4.50 | 5.00 | W | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | L | U |
| CZE CFL | 13-09-2026 | Jablonec B | 2-2 (1-0) | Mlada Boleslav B | 6-5 (5-1) | 2.10 | 3.75 | 2.70 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| CZE CFL | 05-09-2026 | Mlada Boleslav B | 2-3 (1-1) | SK Zapy | 1-4 (0-4) | 2.63 | 3.60 | 2.15 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| CZE CFL | 29-08-2026 | Velke Hamry | 0-3 (0-2) | Mlada Boleslav B | 11-2 (3-1) | 4.75 | 4.20 | 1.50 | W | 2.00 | -1 | 1.80 | W | D |
| CZE CFL | 22-08-2026 | Mlada Boleslav B | 1-2 (0-1) | Spolana Neratovice | 7-6 (4-1) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | U |
| CZE CFL | 15-08-2026 | FK Horni Redice | 0-6 (0-4) | Mlada Boleslav B | 2-5 (0-2) | 2.30 | 3.75 | 2.40 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | O |
| CZE CFL | 08-08-2026 | Mlada Boleslav B | 6-1 (5-1) | Chrudim | 3-3 (2-1) | 2.30 | 3.60 | 2.50 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Mlada Boleslav B | 3-3 (0-2) | Ceske Budejovice B | - | D | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | Mlada Boleslav B | 1-1 (0-0) | Loko Vltavin | - | D | ||||||||
| CZE CFL | 06-06-2026 | Jiskra Usti nad Orlici | 0-3 (0-0) | Mlada Boleslav B | 6-4 (3-2) | W | ||||||||
| CZE CFL | 30-05-2026 | Mlada Boleslav B | 0-2 (0-0) | Teplice B | 10-2 (6-0) | L | ||||||||
| CZE CFL | 24-05-2026 | SK Slovan Varnsdorf | 2-0 (0-0) | Mlada Boleslav B | - | L | ||||||||
| CZE CFL | 20-05-2026 | Mlada Boleslav B | 1-1 (0-0) | Sokol Brozany | 6-5 (3-1) | D | ||||||||
| CZE CFL | 16-05-2026 | Mlada Boleslav B | 1-0 (0-0) | Slovan Velvary | 8-1 (4-0) | W | ||||||||
| No Data |
| Pardubice B Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 2.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 10% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE CFL | 01-11-2026 | Pardubice B | 1-2 (1-2) | Jablonec B | 9-5 (3-3) | 1.83 | 4.10 | 3.10 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| CZE CFL | 25-10-2026 | SK Zapy | 0-4 (0-2) | Pardubice B | 8-4 (6-2) | 1.73 | 4.00 | 3.50 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| CZE CFL | 18-10-2026 | Pardubice B | 6-0 (2-0) | Velke Hamry | 5-6 (1-3) | 1.36 | 5.00 | 5.50 | W | 1.83 | 1.5 | 1.98 | W | O |
| CZE CFL | 10-10-2026 | Spolana Neratovice | 3-0 (1-0) | Pardubice B | 2-4 (1-3) | 3.60 | 3.90 | 1.73 | L | 1.88 | -0.5 | 1.93 | L | D |
| CZE CFL | 26-09-2026 | Chrudim | 0-1 (0-0) | Pardubice B | 4-3 (3-1) | 3.00 | 3.90 | 1.91 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | U |
| CZE CFL | 20-09-2026 | Pardubice B | 2-3 (1-1) | Benatky Nad Jizerou | 7-5 (5-2) | 1.85 | 3.75 | 3.20 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | O |
| CZE CFL | 16-09-2026 | Sokol Brozany | 0-1 (0-0) | Pardubice B | 9-6 (3-2) | 3.10 | 3.75 | 1.91 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | U |
| CZE CFL | 11-09-2026 | Slovan Liberec II | 2-2 (1-1) | Pardubice B | 5-10 (0-6) | 2.90 | 4.00 | 1.91 | D | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | O |
| CZE CFL | 06-09-2026 | Teplice B | 1-1 (0-1) | Pardubice B | 5-7 (1-1) | 2.00 | 3.75 | 2.90 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| CZE CFL | 30-08-2026 | Pardubice B | 7-0 (3-0) | FC Zenit Caslav | 10-3 (6-3) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | W | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | W | O |
| CZE CFL | 16-08-2026 | Pardubice B | 1-0 (1-0) | Banik Most-Sous | 4-6 (2-5) | 2.30 | 3.60 | 2.50 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | U |
| CZE CFL | 09-08-2026 | Hradec Kralove B | 2-1 (1-0) | Pardubice B | 3-8 (2-3) | 1.83 | 4.00 | 3.10 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Pardubice B | 2-0 (0-0) | Slavia Prague C | - | W | ||||||||
| INT CF | 22-07-2026 | SK Vysoke Myto | 2-3 (1-0) | Pardubice B | 6-4 (4-1) | 1.53 | 3.10 | 1.53 | W | |||||
| INT CF | 18-07-2026 | Viktoria Plzen B | 1-2 (1-1) | Pardubice B | 4-7 (1-3) | W | ||||||||
| CZE CFL | 06-06-2026 | Pardubice B | 3-2 (1-1) | Jablonec B | 9-0 (4-0) | W | ||||||||
| CZE CFL | 31-05-2026 | Slovan Liberec II | 5-2 (2-0) | Pardubice B | 4-10 (1-6) | L | ||||||||
| CZE CFL | 27-05-2026 | Hradec Kralove B | 3-2 (2-1) | Pardubice B | 5-11 (3-4) | L | ||||||||
| CZE CFL | 24-05-2026 | Pardubice B | 4-1 (2-0) | Velke Hamry | 7-1 (5-0) | W | ||||||||
| CZE CFL | 17-05-2026 | Benatky Nad Jizerou | 0-0 (0-0) | Pardubice B | 4-2 (0-1) | D | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CZE CFL | 14-11 | Away | Benatky Nad Jizerou | 7 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CZE CFL | 14-11 | Home | SK Slovan Varnsdorf | 7 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.34 | 2.41 | 3.25 | 2.34 | 2.41 | 3.25 | 1.74 | 1/1.5 | 1.96 | 1.74 | 1/1.5 | 1.96 | 1.99 | 0/0.5 | 1.71 | 1.99 | 0/0.5 | 1.71 | |
| Initial | 1.90 | 3.70 | 2.83 | 1.90 | 3.70 | 2.83 | 1.82 | 3/3.5 | 1.88 | 1.82 | 3/3.5 | 1.88 | 1.90 | 0.5 | 1.80 | 1.90 | 0.5 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.10 | 4.00 | 2.60 | 2.10 | 4.00 | 2.60 | 1.95 | 3.5 | 1.85 | 1.85 | 3/3.5 | 1.95 | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | 1.95 | 0.5 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 3.7 | Goal | 3.7 | 2.3 | Goal | 2.5 |
| 0.7 | Loss | 0.7 | 0.9 | Loss | 1.1 |
| 7.7 | Shot(OT) | 9 | 10.6 | Shot(OT) | 9.9 |
| 7.7 | Corner | 6 | 5.2 | Corner | 6.5 |
| 1.7 | Yellow Card | 0.5 | 1.3 | Yellow Card | 1.3 |
| 12 | Fouls | 10 | 12.1 | Fouls | 11.8 |
| 57.3% | Possession | 48.3% | 54.3% | Possession | 53.3% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Mlada Boleslav B ( 45 Matches) | Pardubice B ( 44 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 4 | 7 | 10 | 3 |
| HT-D / FT-W | 4 | 4 | 2 | 3 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 3 | 0 | 2 | 2 |
| HT-D / FT-D | 3 | 2 | 1 | 3 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 4 | 1 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-L | 4 | 7 | 5 | 9 |