ทีเด็ดบอล Slavia Prague C vs Dynamo Ceske Budejovice
‹ คู่ก่อนหน้าSK Motorlet Praha vs Admira Praha · ส. 7 พ.ย. 16:15 น. คู่ที่ 144 / 164เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Slovan Liberec II vs Spolana Neratovice · ส. 7 พ.ย. 16:15 น.
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
🕒 07-11-2026 16:15 น.
Slavia Prague Cเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ10.8⚖️กองกลางสูสี51%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4คู่ที่ 144 / 16416:15 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบVIPQ♦บอลสูง1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่720พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122230พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30คอมโบสูง🔥 ★81⚖️ เสี่ยง 43% ★★สมดุลVSSlavia Prague CDynamo Ceske Budejoviceใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ25% @4.3375% @1.50สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.88 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป -1 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.83
Dynamo Ceske Budejoviceทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ18.0✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านSlavia Prague Cรอง 1 @1.93พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนการ์ดยิงดุ🔥10.8Slavia Prague Cการ์ดรับหลวม🕳️10.8Dynamo Ceske Budejoviceการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนDynamo Ceske Budejoviceต่อ 1 @1.83พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥18.0 vs 10.8Dynamo Ceske Budejoviceการ์ดรับหลวม🕳️11.4Slavia Prague Cการ์ดยิงดุ🔥18.0Dynamo Ceske Budejoviceการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1Dynamo Ceske Budejoviceการ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3.5 @1.88JOKERบอลสูง66สูง 3.5พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥10.8 · 18.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️11.4 · 10.8รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~4.3เส้น 3.5การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.8·3.0ลูก/นัดการ์ดเสียทั้งคู่🥅1.9·1.8ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 12 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3.5 @1.88ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Slavia Prague Cเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ10.8
⚖️กองกลางสูสี51%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4
คู่ที่ 144 / 16416:15 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
VIPQ♦บอลสูง
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่720พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122230พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30คอมโบสูง🔥 ★81⚖️ เสี่ยง 43% ★★สมดุลVS
Slavia Prague CDynamo Ceske Budejovice
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
25% @4.3375% @1.50
สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.88 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป -1 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.83
Dynamo Ceske Budejoviceทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ18.0✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านSlavia Prague C
รอง 1 @1.93
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนการ์ดยิงดุ🔥10.8Slavia Prague C
การ์ดรับหลวม🕳️10.8Dynamo Ceske Budejovice
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนDynamo Ceske Budejovice
ต่อ 1 @1.83
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥18.0 vs 10.8Dynamo Ceske Budejovice
การ์ดรับหลวม🕳️11.4Slavia Prague C
การ์ดยิงดุ🔥18.0Dynamo Ceske Budejovice
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1Dynamo Ceske Budejovice
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3.5 @1.88
JOKERบอลสูง66สูง 3.5
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥10.8 · 18.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️11.4 · 10.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~4.3เส้น 3.5
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.8·3.0ลูก/นัด
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.9·1.8ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 12 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3.5 @1.88
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Slavia Prague C vs Dynamo Ceske Budejovice
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนDynamo Ceske Budejovice ต่อ 1 @1.83การ์ด 5 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3.5 @1.88การ์ด 12 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งDynamo Ceske Budejoviceโอกาสชนะ 59%
🔥คอมโบสูงเด่น★ สูง 3.581/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 6 แผน1 · 2 · 7 · 20 · 22 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Dynamo Ceske Budejovice · บิลหลัก แฮนดิแคป 1
ความเสี่ยงของบิล43%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Dynamo Ceske Budejovice ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.50 · ควรเป็น @1.56 (-4%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Dynamo Ceske Budejovice 39 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Dynamo Ceske Budejovice ต่อ 1
ได้ 44%คืนทุน 12%เสีย 43%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 44% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Dynamo Ceske Budejovice · คาดสกอร์ 1.9 - 2.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Dynamo Ceske Budejovice ชนะ 1 ลูก12%
Dynamo Ceske Budejovice ชนะ 2 ลูก22%
Dynamo Ceske Budejovice ชนะ 3 ลูกขึ้นไป23%
เสมอ21%
Slavia Prague C ชนะ 1 ลูก11%
Slavia Prague C ชนะ 2 ลูกขึ้นไป12%
สรุป
Dynamo Ceske Budejovice ชนะ57%
Dynamo Ceske Budejovice ไม่แพ้77%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป44%
Dynamo Ceske Budejovice คลีนชีท14%
Slavia Prague C ยิงไม่ได้10%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Slavia Prague C ไม่แพ้43%
Dynamo Ceske Budejovice ไม่แพ้77%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)93%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)80%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)62%
ยิงได้ทั้งคู่77%
ต่ำ 2.520%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-27%2-27%1-16%2-16%1-36%2-36%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Dynamo Ceske Budejovice)
- โอกาส Dynamo Ceske Budejovice ชนะ 57% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 77%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 44%
- Dynamo Ceske Budejovice ยิงเฉลี่ย 3.0 ลูก/นัด
- Slavia Prague C เสียเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
- Dynamo Ceske Budejovice ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 44%
- โอกาส Slavia Prague C ชนะ 23%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Slavia Prague C
พ0-2ช2-0ช4-0พ1-2พ3-4พ2-3
Dynamo Ceske Budejovice
พ3-6ช3-0ช3-1ช2-1ส3-3ช1-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Slavia Prague Cยิง 1.8 · เสีย 1.9 ต่อนัด
Dynamo Ceske Budejoviceยิง 3.0 · เสีย 1.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Slavia Prague C
3.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 22
Dynamo Ceske Budejovice
4.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 19ครึ่งหลัง 29
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Slavia Prague C
63%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 3
Dynamo Ceske Budejovice
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Slavia Prague C
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 2เสียราคา 5
Dynamo Ceske Budejovice
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Slavia Prague C@3.83 → @4.33▲ 13.1%
เสมอ@4.10 → @4.27▲ 4.0%
ทีมเยือน Dynamo Ceske Budejovice@1.61 → @1.50▼ 7.1%
คู่อื่นใน Ceska Fotbalova Liga 8 คู่ที่ยังไม่เตะ
วันนี้23:00
Hranice KUNZ
Brno B
วันนี้23:30
SK Artis Brno B
Unicov
ส. 7 พ.ย.16:15
Benesov
Dukla Praha B
ส. 7 พ.ย.16:15
Loko Vltavin
Bohemians1905 B
ส. 7 พ.ย.16:15
SK Motorlet Praha
Admira Praha
ส. 7 พ.ย.16:15
Slovan Liberec II
Spolana Neratovice
ส. 7 พ.ย.16:15
Mlada Boleslav B
Pardubice B
ส. 7 พ.ย.16:30
Velke Hamry
FK Horni Redice
Hranice KUNZ
Brno B
วันนี้23:30
SK Artis Brno B
Unicov
ส. 7 พ.ย.16:15
Benesov
Dukla Praha B
ส. 7 พ.ย.16:15
Loko Vltavin
Bohemians1905 B
ส. 7 พ.ย.16:15
SK Motorlet Praha
Admira Praha
ส. 7 พ.ย.16:15
Slovan Liberec II
Spolana Neratovice
ส. 7 พ.ย.16:15
Mlada Boleslav B
Pardubice B
ส. 7 พ.ย.16:30
Velke Hamry
FK Horni Redice
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 4.15 | 4.20 | 1.49 | 1.95 | 3.5 | 1.75 | 1.85 | -1 | 1.85 | |
| Live | 4.15 | 4.20 | 1.49 | 1.95 | 3.5 | 1.75 | 1.85 | -1 | 1.85 | ||
| Bet365 | Initial | 3.50 | 4.00 | 1.73 | 1.80 | 3/3.5 | 2.00 | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | |
| Live | 4.50 | 4.33 | 1.50 | 1.80 | 3/3.5 | 2.00 | 2.00 | -1 | 1.80 | ||
| wewbet | Initial | 3.63 | 3.97 | 1.70 | 1.80 | 3/3.5 | 1.94 | 1.86 | -0.5/1 | 1.88 | |
| Live | 4.37 | 4.25 | 1.53 | 1.76 | 3/3.5 | 1.98 | 1.89 | -1 | 1.85 | ||
| 18Bet | Initial | 3.45 | 3.90 | 1.70 | 1.69 | 3/3.5 | 1.84 | 1.76 | -0.5/1 | 1.76 | |
| Live | 4.50 | 4.20 | 1.52 | 1.69 | 3/3.5 | 1.89 | 1.76 | -1 | 1.80 | ||
| pinnacle | Initial | 3.69 | 4.04 | 1.72 | 1.83 | 3/3.5 | 1.93 | 1.85 | -0.5/1 | 1.90 | |
| Live | 4.64 | 4.36 | 1.53 | 1.78 | 3/3.5 | 1.98 | 1.90 | -1 | 1.85 | ||
| 1xBet | Initial | 3.73 | 4.00 | 1.75 | 1.98 | 3.5 | 1.73 | 1.41 | -1.5 | 2.70 | |
| Live | 4.74 | 4.25 | 1.51 | 1.75 | 3/3.5 | 1.93 | 2.02 | -0.5/1 | 1.64 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | -1 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [CZE CFL-9] Slavia Prague C | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 4 | 2 | 6 | 20 | 19 | 14 | 9 | 33.3% |
| Home Field | 6 | 2 | 1 | 3 | 11 | 11 | 7 | 12 | 33.3% |
| Away Field | 6 | 2 | 1 | 3 | 9 | 8 | 7 | 9 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 12 | 11 | 6 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 5 | 4 | 3 | 9 | 8 | 19 | 6 | 41.7% |
| Home Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 6 | 8 | 10 | 33.3% |
| Away Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 3 | 2 | 11 | 4 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 0 | 2 | 5 | 4 | 12 | 66.7% |
| [CZE CFL-2] Dynamo Ceske Budejovice | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 9 | 2 | 2 | 40 | 18 | 29 | 2 | 69.2% |
| Home Field | 7 | 6 | 1 | 0 | 23 | 3 | 19 | 1 | 85.7% |
| Away Field | 6 | 3 | 1 | 2 | 17 | 15 | 10 | 4 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 15 | 11 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 9 | 3 | 1 | 18 | 6 | 30 | 1 | 69.2% |
| Home Field | 7 | 5 | 2 | 0 | 10 | 1 | 17 | 1 | 71.4% |
| Away Field | 6 | 4 | 1 | 1 | 8 | 5 | 13 | 1 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 8 | 3 | 13 | 66.7% |
Head to Head Statistics
| Slavia Prague C Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Slavia Prague C Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 1 (10%) Lose 6 (60%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 20% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 20% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE CFL | 24-10-2026 | SK Motorlet Praha | 3-2 (0-1) | Slavia Prague C | 4-5 (1-2) | 1.57 | 4.20 | 4.20 | L | 1.98 | 1 | 1.83 | D | O |
| CZE CFL | 17-10-2026 | Slavia Prague C | 3-4 (1-3) | FK Kraluv Dvur | 4-4 (1-1) | 2.50 | 3.75 | 2.25 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | O |
| CZE CFL | 10-10-2026 | Loko Vltavin | 2-1 (0-1) | Slavia Prague C | 10-6 (7-2) | 2.25 | 3.80 | 2.45 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | D |
| CZE CFL | 04-10-2026 | Slavia Prague C | 4-0 (1-0) | Povltava FA | 2-6 (0-3) | 1.44 | 4.50 | 5.00 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | O |
| CZE CFL | 26-09-2026 | Benesov | 0-2 (0-1) | Slavia Prague C | 12-0 (5-0) | 2.00 | 3.70 | 2.90 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| CZE CFL | 19-09-2026 | Slavia Prague C | 0-2 (0-1) | Domazlice | 2-4 (0-2) | 3.40 | 4.00 | 1.75 | L | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | L | U |
| CZE CFL | 12-09-2026 | Aritma Praha | 1-3 (0-0) | Slavia Prague C | 10-3 (5-1) | 2.75 | 3.60 | 2.10 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | O |
| CZE CFL | 05-09-2026 | Slavia Prague C | 1-1 (1-1) | FC Pisek | 7-8 (3-4) | 2.25 | 3.60 | 2.50 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | U |
| CZE CFL | 30-08-2026 | Dukla Praha B | 2-1 (2-0) | Slavia Prague C | 9-10 (6-5) | 2.10 | 3.60 | 2.80 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | D |
| CZE CFL | 22-08-2026 | Slavia Prague C | 1-4 (1-1) | Viktoria Plzen B | 2-3 (1-2) | 2.60 | 3.60 | 2.20 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| CZE CFL | 16-08-2026 | Bohemians1905 B | 0-0 (0-0) | Slavia Prague C | 10-4 (5-2) | 2.10 | 3.60 | 2.80 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | U |
| CZE CFL | 08-08-2026 | Slavia Prague C | 2-0 (2-0) | FK Pribram B | 5-1 (2-0) | 1.67 | 3.90 | 3.80 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Pardubice B | 2-0 (0-0) | Slavia Prague C | - | L | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | FK Pribram B | 1-1 (0-0) | Slavia Prague C | - | 1.53 | 3.10 | 1.53 | D | |||||
| CZE CFL | 05-06-2026 | SK Petrin Plzen | 1-3 (0-2) | Slavia Prague C | 10-4 (2-2) | W | ||||||||
| CZE CFL | 29-05-2026 | FK Pribram B | 0-0 (0-0) | Slavia Prague C | 6-6 (5-3) | D | ||||||||
| CZE CFL | 24-05-2026 | Slavia Prague C | 1-1 (1-0) | SK Motorlet Praha | 4-12 (3-8) | D | ||||||||
| CZE CFL | 20-05-2026 | Slavia Prague C | 3-5 (1-4) | Viktoria Plzen B | 4-5 (3-0) | L | ||||||||
| CZE CFL | 15-05-2026 | FC Pisek | 0-1 (0-0) | Slavia Prague C | 7-10 (5-4) | W | ||||||||
| CZE CFL | 10-05-2026 | Slavia Prague C | 1-2 (1-2) | Loko Vltavin | 7-2 (3-2) | L | ||||||||
| No Data |
| Dynamo Ceske Budejovice Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 3 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE CFL | 31-10-2026 | Dynamo Ceske Budejovice | 1-0 (0-0) | SK Motorlet Praha | 6-0 (2-0) | 1.53 | 4.20 | 4.50 | W | 1.88 | 1 | 1.93 | D | U |
| CZE CFL | 24-10-2026 | FK Kraluv Dvur | 3-3 (1-2) | Dynamo Ceske Budejovice | 6-5 (3-1) | 2.20 | 3.75 | 2.60 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| CZE CFL | 17-10-2026 | Dynamo Ceske Budejovice | 2-1 (1-0) | Loko Vltavin | 4-8 (2-4) | 1.22 | 5.75 | 8.00 | W | 1.90 | 2 | 1.90 | L | U |
| CZE CFL | 10-10-2026 | Povltava FA | 1-3 (1-2) | Dynamo Ceske Budejovice | 3-12 (2-2) | 7.50 | 6.00 | 1.22 | W | 1.93 | -1.5/2 | 1.88 | W | O |
| CZE CFL | 03-10-2026 | Dynamo Ceske Budejovice | 3-0 (3-0) | Benesov | 8-4 (2-0) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | W | 2.00 | 1.5 | 1.80 | W | U |
| CZE CFL | 26-09-2026 | Domazlice | 6-3 (1-0) | Dynamo Ceske Budejovice | 8-11 (6-7) | 1.80 | 3.90 | 3.25 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| CZE CFL | 19-09-2026 | Dynamo Ceske Budejovice | 7-0 (1-0) | Aritma Praha | 9-1 (4-0) | 1.33 | 4.75 | 6.25 | W | 1.90 | 1.5 | 1.90 | W | O |
| CZE CFL | 11-09-2026 | FC Pisek | 3-2 (1-1) | Dynamo Ceske Budejovice | 7-5 (3-2) | 1.91 | 3.75 | 3.10 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| CZE CFL | 04-09-2026 | Dynamo Ceske Budejovice | 2-2 (1-1) | Dukla Praha B | 12-4 (5-3) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | O |
| CZE CFL | 30-08-2026 | Viktoria Plzen B | 2-4 (1-2) | Dynamo Ceske Budejovice | 4-1 (2-1) | 2.88 | 3.75 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| CZE CFL | 23-08-2026 | Dynamo Ceske Budejovice | 3-0 (1-0) | Bohemians1905 B | 6-9 (4-8) | W | ||||||||
| CZE CFL | 16-08-2026 | FK Pribram B | 0-2 (0-1) | Dynamo Ceske Budejovice | 4-10 (1-8) | 4.00 | 4.00 | 1.62 | W | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | W | U |
| CZEC | 12-08-2026 | Krimice | 2-0 (1-0) | Dynamo Ceske Budejovice | 11-4 (8-1) | 6.00 | 5.50 | 1.30 | L | 1.95 | -1.5 | 1.85 | L | U |
| CZE CFL | 09-08-2026 | Dynamo Ceske Budejovice | 5-0 (3-0) | Admira Praha | 6-5 (3-2) | 1.67 | 4.00 | 3.75 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| CZE D2 | 23-05-2026 | Brno | 4-1 (1-0) | Dynamo Ceske Budejovice | 10-3 (4-1) | 1.25 | 4.75 | 9.50 | L | 2.00 | 1.5/2 | 1.80 | L | O |
| CZE D2 | 16-05-2026 | Dynamo Ceske Budejovice | 1-2 (0-2) | Chrudim | 1-5 (1-4) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| CZE D2 | 09-05-2026 | SK Prostejov | 1-1 (1-1) | Dynamo Ceske Budejovice | 3-4 (2-1) | 2.00 | 3.25 | 3.30 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| CZE D2 | 06-05-2026 | Dynamo Ceske Budejovice | 3-1 (1-0) | Vysocina jihlava | 5-5 (3-4) | 2.45 | 3.20 | 2.55 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| CZE D2 | 01-05-2026 | Marila Pribram | 2-1 (1-1) | Dynamo Ceske Budejovice | 6-2 (2-1) | 1.73 | 3.40 | 4.20 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| CZE D2 | 25-04-2026 | Artis Brno | 2-1 (1-1) | Dynamo Ceske Budejovice | 13-5 (7-3) | 1.38 | 4.33 | 6.00 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CZE CFL | 14-11 | Away | Admira Praha | 7 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CZE CFL | 14-11 | Home | Sparta Praha B | 7 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 4.25 | 2.51 | 1.94 | 4.25 | 2.51 | 1.94 | 1.97 | 1.5 | 1.73 | 1.97 | 1.5 | 1.73 | 1.76 | -0.5 | 1.94 | 1.76 | -0.5 | 1.94 | |
| Initial | 4.15 | 4.20 | 1.49 | 4.15 | 4.20 | 1.49 | 1.95 | 3.5 | 1.75 | 1.95 | 3.5 | 1.75 | 1.85 | -1 | 1.85 | 1.85 | -1 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.50 | 4.00 | 1.73 | 4.50 | 4.33 | 1.50 | 1.80 | 3/3.5 | 2.00 | 1.80 | 3/3.5 | 2.00 | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | 2.00 | -1 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 2 | 1.8 | Goal | 3 |
| 3 | Loss | 1.3 | 1.9 | Loss | 1.8 |
| 10.3 | Shot(OT) | 7 | 11.8 | Shot(OT) | 7.5 |
| 5 | Corner | 5 | 4.1 | Corner | 7.3 |
| 1.3 | Yellow Card | 1.7 | 1.5 | Yellow Card | 1.9 |
| 13 | Fouls | 15.3 | 12.9 | Fouls | 12.7 |
| 53.3% | Possession | 51.7% | 51.4% | Possession | 54.6% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Slavia Prague C ( 44 Matches) | Dynamo Ceske Budejovice ( 13 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 4 | 5 | 3 |
| HT-D / FT-W | 3 | 4 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 2 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 2 | 4 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 3 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 3 | 2 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-L | 7 | 3 | 0 | 1 |