ทีเด็ดบอล Metaloglobus vs ACS Dumbravita
‹ คู่ก่อนหน้าFC Gloria Bistrita vs Cetate Suceava · ส. 7 พ.ย. 16:00 น. คู่ที่ 138 / 164เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›ACS Viitorul Selimbar vs Lindab Stefanesti · ส. 7 พ.ย. 16:00 น.
Romania - Liga 2 Seria
🕒 07-11-2026 16:00 น.
Metaloglobusเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่าคู่ที่ 138 / 16416:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน214พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 41% ★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ Metaloglobus 86%★★ · 10 ข้อVSMetaloglobusACS Dumbravitaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ81% @1.3819% @6.00สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.90 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 1/1.5 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.80
ACS Dumbravitaทีมเยือน🪵แนวรุกไม้4.8🌀กองกลางเสียการครองบอล45%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.8⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านMetaloglobusต่อ 1/1.5 @1.90พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.6 vs 4.8Metaloglobusกองกลาง🎯50% vs 45%Metaloglobusแนวรับ🛡️7.8 vs 13.8Metaloglobusการ์ดยิงดุ🔥9.6Metaloglobusการ์ดรับหลวม🕳️13.8ACS Dumbravitaการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1Metaloglobusการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 3/4Metaloglobusการ์ดได้ราคา💰6/10Metaloglobusการ์ด 9 ใบ✈️เต็งทีมเยือนACS Dumbravitaรอง 1/1.5 @1.80การ์ดรับหลวม🕳️7.8Metaloglobusการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.90พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรับ🕳️7.8 · 13.8รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.80พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
Metaloglobusเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 138 / 16416:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน214พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 41% ★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ Metaloglobus 86%★★ · 10 ข้อVS
MetaloglobusACS Dumbravita
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
81% @1.3819% @6.00
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.90 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 1/1.5 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.80
ACS Dumbravitaทีมเยือน🪵แนวรุกไม้4.8
🌀กองกลางเสียการครองบอล45%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.8
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านMetaloglobus
ต่อ 1/1.5 @1.90
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.6 vs 4.8Metaloglobus
กองกลาง🎯50% vs 45%Metaloglobus
แนวรับ🛡️7.8 vs 13.8Metaloglobus
การ์ดยิงดุ🔥9.6Metaloglobus
การ์ดรับหลวม🕳️13.8ACS Dumbravita
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1Metaloglobus
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 3/4Metaloglobus
การ์ดได้ราคา💰6/10Metaloglobus
การ์ด 9 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนACS Dumbravita
รอง 1/1.5 @1.80
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Metaloglobus
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.90
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรับ🕳️7.8 · 13.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.80
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Metaloglobus vs ACS Dumbravita
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านMetaloglobus ต่อ 1/1.5 @1.90การ์ด 9 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.90การ์ด 2 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งMetaloglobusโอกาสชนะ 64%
🛡️น่าเล่นไม่แพ้Metaloglobus ★★โอกาสไม่แพ้ 86%
🛡️พิศดารติด 3 แผน2 · 14 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Metaloglobus · บิลหลัก แฮนดิแคป 1/1.5
ความเสี่ยงของบิล41%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Metaloglobus ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.38 · ควรเป็น @1.36 (+1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Metaloglobus 49 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Metaloglobus ต่อ 1/1.5
ได้ 53%เสียครึ่ง 12%เสีย 35%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 53% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Metaloglobus · คาดสกอร์ 2.1 - 1.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Metaloglobus ชนะ 1 ลูก12%
Metaloglobus ชนะ 2 ลูก26%
Metaloglobus ชนะ 3 ลูกขึ้นไป27%
เสมอ21%
ACS Dumbravita ชนะ 1 ลูก9%
ACS Dumbravita ชนะ 2 ลูกขึ้นไป5%
สรุป
Metaloglobus ชนะ65%
Metaloglobus ไม่แพ้86%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป53%
Metaloglobus คลีนชีท37%
ACS Dumbravita ยิงไม่ได้12%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Metaloglobus ไม่แพ้86%
ACS Dumbravita ไม่แพ้35%
🛡️ น่าเล่นไม่แพ้Metaloglobus ★★ควรเป็น @1.17
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)82%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)60%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)38%
ยิงได้ทั้งคู่55%
ต่ำ 2.540%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-010%2-110%1-09%1-19%3-07%3-17%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Metaloglobus)
- โอกาส Metaloglobus ชนะ 65% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 86%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 53%
- Metaloglobus คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 37%
- ACS Dumbravita เสียเฉลี่ย 2.3 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Metaloglobus ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1/1.5 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 53%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Metaloglobus
ส1-1ช1-0พ0-3ส0-0ช2-0ช4-1
ACS Dumbravita
พ0-2พ0-2พ1-3พ0-2พ1-2ส2-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Metaloglobusยิง 1.6 · เสีย 1.3 ต่อนัด
ACS Dumbravitaยิง 0.8 · เสีย 2.3 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Metaloglobus
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 19
ACS Dumbravita
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 19
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Metaloglobus
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
ACS Dumbravita
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Metaloglobus
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
ACS Dumbravita
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
4 นัดที่เจอกัน
Metaloglobus ชนะ 3เสมอ 1ACS Dumbravita ชนะ 0
- 02-11-2024ACS Dumbravita0 - 2Metaloglobus
- 27-04-2024ACS Dumbravita0 - 2Metaloglobus
- 30-09-2023ACS Dumbravita1 - 1Metaloglobus
- 08-10-2022Metaloglobus1 - 0ACS Dumbravita
คู่อื่นใน Liga 2 Seria 5 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.38 | 4.30 | 6.00 | 1.90 | 2.5/3 | 1.80 | 1.90 | 1/1.5 | 1.80 | |
| Live | 1.38 | 4.30 | 6.00 | 1.90 | 2.5/3 | 1.80 | 1.90 | 1/1.5 | 1.80 | ||
| Easybet | Initial | 1.41 | 4.10 | 7.00 | 1.93 | 2.5/3 | 1.83 | 1.93 | 1/1.5 | 1.83 | |
| Live | 1.40 | 4.10 | 6.10 | 1.92 | 2.5/3 | 1.82 | 1.75 | 1 | 1.99 | ||
| Vcbet | Initial | 1.40 | 4.33 | 6.50 | 1.93 | 2.5/3 | 1.86 | 1.96 | 1/1.5 | 1.79 | |
| Live | 1.45 | 4.10 | 6.50 | 1.94 | 2.5/3 | 1.85 | 1.76 | 1 | 1.99 | ||
| wewbet | Initial | 1.35 | 3.96 | 6.00 | 1.87 | 2.5/3 | 1.87 | 1.87 | 1/1.5 | 1.87 | |
| Live | 1.42 | 3.82 | 5.15 | 1.92 | 2.5/3 | 1.82 | 1.75 | 1 | 1.99 | ||
| 18Bet | Initial | 1.33 | 4.20 | 6.75 | 1.76 | 2.5/3 | 1.76 | 1.76 | 1/1.5 | 1.76 | |
| Live | 1.42 | 4.10 | 5.75 | 1.80 | 2.5/3 | 1.76 | 1.67 | 1 | 1.91 | ||
| pinnacle | Initial | 1.47 | 4.11 | 5.77 | 1.93 | 2.5/3 | 1.83 | 1.76 | 1 | 2.01 | |
| Live | 1.47 | 4.11 | 5.77 | 1.93 | 2.5/3 | 1.83 | 1.76 | 1 | 2.01 | ||
| 1xBet | Initial | 1.41 | 3.95 | 7.65 | 1.70 | 2.5 | 2.03 | 2.06 | 1.5 | 1.65 | |
| Live | 1.41 | 4.10 | 6.42 | 1.71 | 2.5 | 1.98 | 2.24 | 1.5 | 1.52 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Standings
| [ROM D2-11] Metaloglobus | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 5 | 3 | 4 | 17 | 16 | 18 | 11 | 41.7% |
| Home Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 8 | 8 | 14 | 33.3% |
| Away Field | 6 | 3 | 1 | 2 | 10 | 8 | 10 | 5 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 8 | 5 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 2 | 3 | 7 | 3 | 8 | 9 | 20 | 16.7% |
| Home Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 1 | 3 | 5 | 16 | 16.7% |
| Away Field | 6 | 1 | 1 | 4 | 2 | 5 | 4 | 18 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 1 | 3 | 5 | 16.7% |
| [ROM D2-22] ACS Dumbravita | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 0 | 4 | 8 | 9 | 25 | 4 | 22 | 0.0% |
| Home Field | 7 | 0 | 3 | 4 | 4 | 11 | 3 | 21 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 1 | 4 | 5 | 14 | 1 | 21 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 1 | 5 | 4 | 13 | 1 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 1 | 6 | 5 | 5 | 9 | 9 | 19 | 8.3% |
| Home Field | 7 | 1 | 2 | 4 | 3 | 6 | 5 | 18 | 14.3% |
| Away Field | 5 | 0 | 4 | 1 | 2 | 3 | 4 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 5 | 5 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Metaloglobus Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 | ||||||||||||||
| Win 3 (75%) Draw 1 (25%) Lose 0 (0%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 0.3 goals Asian Handicap Odds (3 games) 67% Home 33% Draw 0% Away Over/Under Odds (3 games) 0% Over 0% Draw 100% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ROM D2 | 02-11-2024 | ACS Dumbravita | 0-2 (0-0) | Metaloglobus | 5-4 (2-3) | 2.63 | 3.00 | 2.50 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | U |
| ROM D2 | 27-04-2024 | ACS Dumbravita | 0-2 (0-1) | Metaloglobus | 2-9 (0-4) | W | ||||||||
| ROM D2 | 30-09-2023 | ACS Dumbravita | 1-1 (0-0) | Metaloglobus | 6-3 (1-1) | 2.45 | 3.10 | 2.63 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | U |
| ROM D2 | 08-10-2022 | Metaloglobus | 1-0 (0-0) | ACS Dumbravita | 3-7 (1-3) | 2.10 | 3.50 | 2.80 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Metaloglobus Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ROM D2 | 31-10-2026 | FC Bacau | 1-4 (1-0) | Metaloglobus | 7-2 (4-2) | 1.75 | 3.50 | 3.90 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| ROM D2 | 26-10-2026 | Metaloglobus | 2-0 (0-0) | SCM Ramnicu Valcea | 4-6 (1-2) | 2.00 | 3.30 | 3.25 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| ROM D2 | 17-10-2026 | CSA Steaua Bucuresti | 0-0 (0-0) | Metaloglobus | 5-4 (1-2) | 1.85 | 3.50 | 3.60 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| ROM D2 | 10-10-2026 | Metaloglobus | 0-3 (0-1) | Gloria Popesti-Leordeni | 7-6 (2-3) | 2.00 | 3.30 | 3.25 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | O |
| ROM D2 | 19-09-2026 | Lindab Stefanesti | 0-1 (0-1) | Metaloglobus | 2-8 (0-4) | 3.90 | 3.50 | 1.75 | W | 2.00 | -0.5 | 1.80 | W | U |
| ROM D2 | 12-09-2026 | Metaloglobus | 1-1 (0-1) | CSM Satu Mare | 5-2 (2-1) | 1.55 | 3.70 | 5.00 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| ROM D2 | 05-09-2026 | FCM Targu Mures | 3-2 (2-1) | Metaloglobus | 4-5 (1-4) | 2.15 | 3.20 | 3.00 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| ROM D2 | 29-08-2026 | Metaloglobus | 1-3 (0-1) | Concordia Chiajna | 1-2 (1-1) | 2.55 | 3.10 | 2.45 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | O |
| ROM D2 | 25-08-2026 | FC Unirea 2004 Slobozia | 1-2 (1-0) | Metaloglobus | 3-8 (0-2) | 2.20 | 3.20 | 2.90 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| ROM D2 | 15-08-2026 | Metaloglobus | 3-1 (1-0) | ACS Viitorul Selimbar | 5-3 (3-2) | 2.05 | 3.10 | 3.30 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| ROMC | 12-08-2026 | Progresul Spartac | 2-1 (1-1) | Metaloglobus | 6-10 (5-5) | 5.00 | 4.50 | 1.44 | L | 1.83 | -1/1.5 | 1.98 | L | D |
| ROM D2 | 09-08-2026 | Chindia Targoviste | 3-1 (1-0) | Metaloglobus | 12-4 (8-0) | 1.67 | 3.60 | 4.10 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | O |
| ROM D2 | 01-08-2026 | Metaloglobus | 0-0 (0-0) | AFC Metalul Buzau | 4-6 (1-5) | 2.15 | 3.30 | 2.90 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 17-07-2026 | FCM Targu Mures | 2-1 (2-1) | Metaloglobus | - | L | ||||||||
| ROM D1 | 19-05-2026 | Farul Constanta | 0-1 (0-0) | Metaloglobus | 15-2 (7-2) | 1.22 | 6.00 | 9.00 | W | 1.85 | 1.5/2 | 1.95 | W | U |
| ROM D1 | 11-05-2026 | Metaloglobus | 2-2 (1-1) | Hermannstadt | 7-3 (4-1) | 4.75 | 3.60 | 1.60 | D | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | W | O |
| ROM D1 | 02-05-2026 | SC Otelul Galati | 2-2 (0-2) | Metaloglobus | 3-2 (1-1) | 1.36 | 4.50 | 7.00 | D | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | W | O |
| ROM D1 | 27-04-2026 | Metaloglobus | 1-1 (0-1) | FC Unirea 2004 Slobozia | 8-1 (4-1) | 2.90 | 3.10 | 2.20 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | U |
| ROM D1 | 20-04-2026 | FC Botosani | 3-2 (1-1) | Metaloglobus | 6-3 (4-0) | 1.38 | 4.20 | 6.50 | L | 1.98 | 1.5 | 1.83 | W | O |
| ROM D1 | 13-04-2026 | Metaloglobus | 0-1 (0-1) | FK Csikszereda Miercurea Ciuc | 8-2 (1-1) | 3.30 | 3.00 | 2.10 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | U |
| No Data |
| ACS Dumbravita Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 3 (30%) Lose 7 (70%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 2.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ROM D2 | 31-10-2026 | ACS Dumbravita | 2-2 (2-1) | FC Politehnica Timisoara | 2-10 (1-1) | 7.00 | 4.50 | 1.33 | D | 2.00 | -1 | 1.80 | W | O |
| ROM D2 | 24-10-2026 | FC Gloria Bistrita | 2-1 (1-1) | ACS Dumbravita | 4-2 (2-0) | 1.53 | 3.80 | 5.25 | L | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | O |
| ROM D2 | 17-10-2026 | ACS Dumbravita | 0-2 (0-1) | FC Bihor Oradea | 4-3 (4-1) | 6.00 | 4.20 | 1.40 | L | 1.85 | -1/1.5 | 1.95 | L | U |
| ROM D2 | 10-10-2026 | Cetate Suceava | 3-1 (0-0) | ACS Dumbravita | 5-2 (2-2) | 1.45 | 4.00 | 5.75 | L | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | L | O |
| ROM D2 | 22-09-2026 | ACS Dumbravita | 0-2 (0-1) | Scolar Resita | 6-5 (2-1) | 5.00 | 3.60 | 1.55 | L | 1.78 | -1 | 2.03 | L | U |
| ROM D2 | 12-09-2026 | ACS Dumbravita | 0-2 (0-1) | CSM Slatina | 2-9 (0-6) | 4.50 | 3.40 | 1.67 | L | 1.88 | -0.5/1 | 1.93 | L | U |
| ROM D2 | 06-09-2026 | FC Bacau | 6-1 (1-0) | ACS Dumbravita | 7-4 (3-1) | 1.67 | 3.50 | 4.33 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| ROM D2 | 29-08-2026 | ACS Dumbravita | 0-1 (0-0) | SCM Ramnicu Valcea | 5-5 (2-3) | 2.60 | 3.10 | 2.45 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | U |
| ROM D2 | 23-08-2026 | CSA Steaua Bucuresti | 2-2 (1-1) | ACS Dumbravita | 10-2 (5-0) | 1.50 | 3.90 | 5.25 | D | 1.90 | 1 | 1.90 | W | O |
| ROM D2 | 15-08-2026 | ACS Dumbravita | 1-1 (0-1) | Gloria Popesti-Leordeni | 4-8 (3-5) | 3.80 | 3.25 | 1.83 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| ROMC | 12-08-2026 | FC Politehnica Timisoara | 0-0 (0-0) | ACS Dumbravita | 6-0 (4-0) | 1.80 | 3.40 | 3.75 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| ROM D2 | 08-08-2026 | Lindab Stefanesti | 1-0 (0-0) | ACS Dumbravita | 4-3 (4-2) | 2.60 | 3.10 | 2.50 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | U |
| ROM D2 | 05-08-2026 | ACS Dumbravita | 1-1 (1-1) | CSM Satu Mare | 6-7 (2-3) | 1.42 | 4.33 | 5.50 | D | 1.88 | 1 | 1.93 | L | U |
| INT CF | 04-07-2026 | ACS Poli Timisoara | 1-0 (0-0) | ACS Dumbravita | 6-1 (3-0) | L | ||||||||
| INT CF | 27-06-2026 | UTA Arad | 4-0 (1-0) | ACS Dumbravita | 7-2 (4-1) | 1.50 | 3.50 | 6.00 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | L | O |
| ROM D2 | 09-05-2026 | ACS Dumbravita | 1-0 (1-0) | Afumati | 5-4 (2-3) | W | ||||||||
| ROM D2 | 02-05-2026 | FC Bacau | 1-0 (0-0) | ACS Dumbravita | 9-5 (2-2) | L | ||||||||
| ROM D2 | 25-04-2026 | ACS Dumbravita | 2-0 (2-0) | Scolar Resita | 2-11 (0-3) | W | ||||||||
| ROM D2 | 18-04-2026 | Tunari | 2-1 (1-1) | ACS Dumbravita | 3-2 (1-2) | L | ||||||||
| ROM D2 | 10-04-2026 | ACS Dumbravita | 0-0 (0-0) | ACS Viitorul Selimbar | 3-4 (3-2) | 2.45 | 3.10 | 2.60 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ROM D2 | 21-11 | Away | Scolar Resita | 14 Days |
| ROM D2 | 28-11 | Home | Cetate Suceava | 21 Days |
| ROM D2 | 05-12 | Away | FC Bihor Oradea | 28 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ROM D2 | 21-11 | Home | Afumati | 14 Days |
| ROM D2 | 28-11 | Away | CS Dinamo Bucuresti | 21 Days |
| ROM D2 | 05-12 | Home | AFC Metalul Buzau | 28 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.86 | 2.39 | 6.10 | 1.86 | 2.39 | 6.10 | 2.04 | 1/1.5 | 1.66 | 2.04 | 1/1.5 | 1.66 | 1.86 | 0.5 | 1.84 | 1.86 | 0.5 | 1.84 | |
| Initial | 1.38 | 4.30 | 6.00 | 1.38 | 4.30 | 6.00 | 1.90 | 2.5/3 | 1.80 | 1.90 | 2.5/3 | 1.80 | 1.90 | 1/1.5 | 1.80 | 1.90 | 1/1.5 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 1 | 1.6 | Goal | 0.8 |
| 0.3 | Loss | 2 | 1.3 | Loss | 2.3 |
| 11 | Shot(OT) | 8.7 | 10.6 | Shot(OT) | 12.4 |
| 3.3 | Corner | 2.7 | 4.9 | Corner | 3.3 |
| 1.3 | Yellow Card | 3.3 | 2.1 | Yellow Card | 2.7 |
| 15 | Fouls | 22 | 12.2 | Fouls | 16.3 |
| 42% | Possession | 43.7% | 50% | Possession | 44.6% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Metaloglobus ( 12 Matches) | ACS Dumbravita ( 40 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 1 | 3 | 3 |
| HT-D / FT-W | 1 | 0 | 2 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 2 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 1 | 1 | 4 | 1 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 2 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 3 | 5 |
| HT-L / FT-L | 2 | 2 | 5 | 8 |
Afumati
FC Bacau
Concordia Chiajna
FCM Targu Mures
FC Gloria Bistrita
Cetate Suceava
ACS Viitorul Selimbar
Lindab Stefanesti
FC Unirea 2004 Slobozia
CSM Satu Mare