ทีเด็ดบอล FC Gloria Bistrita vs Cetate Suceava
‹ คู่ก่อนหน้าConcordia Chiajna vs FCM Targu Mures · ส. 7 พ.ย. 16:00 น. คู่ที่ 137 / 164เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Metaloglobus vs ACS Dumbravita · ส. 7 พ.ย. 16:00 น.
Romania - Liga 2 Seria
🕒 07-11-2026 16:00 น.
FC Gloria Bistritaเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม6.0⚖️กองกลางสูสี51%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4คู่ที่ 137 / 16416:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 57% ★ราคาคุ้มVSFC Gloria BistritaCetate Suceavaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ49% @2.5051% @2.38สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.90 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.80
Cetate Suceavaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านFC Gloria Bistritaรอง 0 @1.90การ์ดยิงดุ🔥6.0FC Gloria Bistritaการ์ดรับหลวม🕳️6.6Cetate Suceavaการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนCetate Suceavaต่อ 0 @1.80แนวรุก🔥12.6 vs 6.0Cetate Suceavaแนวรับ🛡️6.6 vs 8.4Cetate Suceavaการ์ดรับหลวม🕳️8.4FC Gloria Bistritaการ์ดยิงดุ🔥12.6Cetate Suceavaการ์ดได้ราคา💰7/10Cetate Suceavaการ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.90แนวรุก🔥6.0 · 12.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️8.4 · 6.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.8เส้น 2.5การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.80ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
FC Gloria Bistritaเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม6.0
⚖️กองกลางสูสี51%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4
คู่ที่ 137 / 16416:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 57% ★ราคาคุ้ม
VS
FC Gloria BistritaCetate Suceava
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
49% @2.5051% @2.38
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.90 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.80
Cetate Suceavaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านFC Gloria Bistrita
รอง 0 @1.90
การ์ดยิงดุ🔥6.0FC Gloria Bistrita
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Cetate Suceava
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนCetate Suceava
ต่อ 0 @1.80
แนวรุก🔥12.6 vs 6.0Cetate Suceava
แนวรับ🛡️6.6 vs 8.4Cetate Suceava
การ์ดรับหลวม🕳️8.4FC Gloria Bistrita
การ์ดยิงดุ🔥12.6Cetate Suceava
การ์ดได้ราคา💰7/10Cetate Suceava
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.90
แนวรุก🔥6.0 · 12.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️8.4 · 6.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.8เส้น 2.5
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.80
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์FC Gloria Bistrita vs Cetate Suceava
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนCetate Suceava ต่อ 0 @1.80การ์ด 5 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.90การ์ด 3 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งCetate Suceavaโอกาสชนะ 38%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Cetate Suceava · บิลหลัก 1X2 @2.38
ความเสี่ยงของบิล57%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Cetate Suceava ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.38 · ควรเป็น @2.12 (+12%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Cetate Suceava 2 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Cetate Suceava ต่อ 0
ได้ 43%คืนทุน 25%เสีย 32%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 23%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Cetate Suceava · คาดสกอร์ 1.1 - 1.7 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Cetate Suceava ชนะ 1 ลูก20%
Cetate Suceava ชนะ 2 ลูก13%
Cetate Suceava ชนะ 3 ลูกขึ้นไป10%
เสมอ25%
FC Gloria Bistrita ชนะ 1 ลูก19%
FC Gloria Bistrita ชนะ 2 ลูกขึ้นไป12%
สรุป
Cetate Suceava ชนะ43%
Cetate Suceava ไม่แพ้68%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป23%
Cetate Suceava คลีนชีท32%
FC Gloria Bistrita ยิงไม่ได้19%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
FC Gloria Bistrita ไม่แพ้57%
Cetate Suceava ไม่แพ้68%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)77%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)53%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)31%
ยิงได้ทั้งคู่55%
ต่ำ 2.547%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%0-110%1-210%0-28%1-07%2-17%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Cetate Suceava)
- โอกาส Cetate Suceava ชนะ 43% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 68%
- ราคา @2.38 สูงกว่าที่ควรเป็น @2.12 (คุ้มกว่า 12%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 43% มากกว่าตลาด (38%)
- Cetate Suceava ยิงเฉลี่ย 2.1 ลูก/นัด
- Cetate Suceava ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 25% ค่อนข้างสูง
- FC Gloria Bistrita ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส FC Gloria Bistrita ชนะ 32%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
FC Gloria Bistrita
ส1-1ช1-0พ0-3ช2-1ช1-0พ0-1
Cetate Suceava
ช4-0ส2-2ช3-1ช2-0ช2-0ส2-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
FC Gloria Bistritaยิง 1.0 · เสีย 1.4 ต่อนัด
Cetate Suceavaยิง 2.1 · เสีย 1.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
FC Gloria Bistrita
2.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 7
Cetate Suceava
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 16
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Gloria Bistrita
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
Cetate Suceava
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Gloria Bistrita
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
Cetate Suceava
70%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 1เสียราคา 2
คู่อื่นใน Liga 2 Seria 5 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.50 | 3.35 | 2.38 | 1.90 | 2.5 | 1.80 | 1.90 | 0 | 1.80 | |
| Live | 2.50 | 3.35 | 2.38 | 1.90 | 2.5 | 1.80 | 1.90 | 0 | 1.80 | ||
| Easybet | Initial | 2.38 | 3.10 | 2.60 | 1.93 | 2.5 | 1.83 | 1.91 | 0 | 1.86 | |
| Live | 2.43 | 3.20 | 2.60 | 1.84 | 2.5 | 1.90 | 1.80 | 0 | 1.95 | ||
| Vcbet | Initial | 2.38 | 3.30 | 2.70 | 1.84 | 2.5 | 1.95 | 1.75 | 0 | 2.01 | |
| Live | 2.45 | 3.30 | 2.60 | 1.88 | 2.5 | 1.91 | 1.80 | 0 | 1.94 | ||
| wewbet | Initial | 2.47 | 3.01 | 2.38 | 1.97 | 2.5 | 1.77 | 1.87 | 0 | 1.87 | |
| Live | 2.40 | 3.06 | 2.42 | 1.89 | 2.5 | 1.85 | 1.83 | 0 | 1.91 | ||
| 18Bet | Initial | 2.50 | 3.00 | 2.50 | 1.86 | 2.5 | 1.67 | 1.76 | 0 | 1.77 | |
| Live | 2.40 | 3.15 | 2.55 | 1.79 | 2.5 | 1.77 | 1.73 | 0 | 1.84 | ||
| pinnacle | Initial | 2.42 | 3.17 | 2.71 | 1.82 | 2.5 | 1.93 | 1.77 | 0 | 2.00 | |
| Live | 2.42 | 3.17 | 2.71 | 1.82 | 2.5 | 1.93 | 1.77 | 0 | 2.00 | ||
| 1xBet | Initial | 2.60 | 3.10 | 2.55 | 1.96 | 2.5 | 1.75 | 1.86 | 0 | 1.84 | |
| Live | 2.39 | 3.10 | 2.62 | 1.81 | 2.5 | 1.86 | 1.75 | 0 | 1.91 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Standings
| [ROM D2-12] FC Gloria Bistrita | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 6 | 0 | 6 | 15 | 15 | 18 | 12 | 50.0% |
| Home Field | 6 | 4 | 0 | 2 | 9 | 7 | 12 | 10 | 66.7% |
| Away Field | 6 | 2 | 0 | 4 | 6 | 8 | 6 | 13 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 6 | 10 | 6 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 1 | 6 | 5 | 6 | 12 | 9 | 21 | 8.3% |
| Home Field | 6 | 0 | 5 | 1 | 4 | 5 | 5 | 15 | 0.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 1 | 4 | 2 | 7 | 4 | 19 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 0 | 2 | 4 | 3 | 9 | 2 | 0.0% |
| [ROM D2-6] Cetate Suceava | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 6 | 4 | 2 | 24 | 14 | 22 | 6 | 50.0% |
| Home Field | 7 | 4 | 2 | 1 | 15 | 7 | 14 | 8 | 57.1% |
| Away Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 9 | 7 | 8 | 9 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 2 | 0 | 15 | 5 | 14 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 5 | 2 | 5 | 10 | 9 | 17 | 9 | 41.7% |
| Home Field | 7 | 3 | 2 | 2 | 6 | 5 | 11 | 8 | 42.9% |
| Away Field | 5 | 2 | 0 | 3 | 4 | 4 | 6 | 14 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 7 | 3 | 11 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| FC Gloria Bistrita Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| FC Gloria Bistrita Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 1 (10%) Lose 5 (50%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ROM D2 | 01-11-2026 | Scolar Resita | 1-0 (1-0) | FC Gloria Bistrita | 1-8 (0-4) | 1.73 | 3.75 | 3.75 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| ROMC | 30-10-2026 | FC Gloria Bistrita | 1-0 (1-0) | FCSB | 1-9 (0-3) | 8.00 | 4.50 | 1.33 | W | 1.85 | -1.5 | 1.95 | W | U |
| ROM D2 | 24-10-2026 | FC Gloria Bistrita | 2-1 (1-1) | ACS Dumbravita | 4-2 (2-0) | 1.53 | 3.80 | 5.25 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | O |
| ROM D2 | 18-10-2026 | FC Bacau | 3-0 (3-0) | FC Gloria Bistrita | 5-4 (4-3) | 1.85 | 3.30 | 3.60 | L | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | O |
| ROM D2 | 10-10-2026 | FC Gloria Bistrita | 1-0 (0-0) | SCM Ramnicu Valcea | 10-2 (3-1) | 1.70 | 3.50 | 4.10 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| INT CF | 26-09-2026 | Sepsi OSK | 1-1 (0-0) | FC Gloria Bistrita | 10-5 (7-3) | 1.17 | 7.00 | 9.00 | D | 1.85 | 1.5/2 | 1.95 | W | U |
| ROM D2 | 19-09-2026 | CSA Steaua Bucuresti | 2-1 (1-0) | FC Gloria Bistrita | 3-5 (0-1) | 2.15 | 3.30 | 2.90 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| ROM D2 | 12-09-2026 | FC Gloria Bistrita | 2-3 (2-3) | Gloria Popesti-Leordeni | 2-3 (1-0) | 1.70 | 3.30 | 4.33 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| ROM D2 | 05-09-2026 | Lindab Stefanesti | 1-2 (1-2) | FC Gloria Bistrita | 4-5 (1-2) | 3.80 | 3.40 | 1.80 | W | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | O |
| ROMC | 02-09-2026 | FC Gloria Bistrita | 0-2 (0-1) | FK Csikszereda Miercurea Ciuc | 5-2 (2-1) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | U |
| ROM D2 | 29-08-2026 | FC Gloria Bistrita | 1-0 (0-0) | CSM Satu Mare | 13-7 (3-5) | 1.50 | 3.90 | 5.25 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | U |
| ROM D2 | 22-08-2026 | FCM Targu Mures | 1-0 (1-0) | FC Gloria Bistrita | 5-1 (1-0) | 2.15 | 3.20 | 2.90 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | U |
| ROMC | 19-08-2026 | FC Gloria Bistrita | 0-0 (0-0) | AFC Metalul Buzau | 4-2 (3-1) | 2.15 | 3.20 | 3.00 | D | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | U |
| ROM D2 | 15-08-2026 | FC Gloria Bistrita | 1-2 (1-1) | Concordia Chiajna | 5-6 (3-4) | 2.35 | 3.10 | 2.70 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | O |
| ROMC | 12-08-2026 | FC Zalau | 0-1 (0-0) | FC Gloria Bistrita | 1-9 (0-5) | 3.00 | 3.30 | 2.10 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | U |
| ROM D2 | 07-08-2026 | FC Unirea 2004 Slobozia | 0-3 (0-0) | FC Gloria Bistrita | 7-1 (2-1) | 2.00 | 3.20 | 3.30 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| ROM D2 | 01-08-2026 | FC Gloria Bistrita | 2-1 (0-0) | ACS Viitorul Selimbar | 5-1 (2-1) | 2.15 | 3.30 | 2.90 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 25-07-2026 | FC Gloria Bistrita | 2-0 (0-0) | FCM Targu Mures | - | W | ||||||||
| INT CF | 17-07-2026 | FC Gloria Bistrita | 1-0 (1-0) | FC Bacau | - | W | ||||||||
| INT CF | 14-07-2026 | CFR Cluj | 0-2 (0-1) | FC Gloria Bistrita | - | W | ||||||||
| No Data |
| Cetate Suceava Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 4 (40%) Lose 1 (10%) 2.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 10% Draw 20% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ROM D2 | 31-10-2026 | Cetate Suceava | 2-2 (2-2) | FC Bihor Oradea | 14-5 (8-3) | 2.35 | 3.30 | 2.60 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | O |
| ROM D2 | 24-10-2026 | Cetate Suceava | 2-0 (1-0) | CSM Slatina | 12-1 (9-1) | 2.88 | 3.30 | 2.15 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | U |
| ROM D2 | 17-10-2026 | Scolar Resita | 0-2 (0-2) | Cetate Suceava | 6-8 (2-6) | 1.57 | 3.70 | 4.75 | W | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | W | U |
| ROM D2 | 10-10-2026 | Cetate Suceava | 3-1 (0-0) | ACS Dumbravita | 5-2 (2-2) | 1.45 | 4.00 | 5.75 | W | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | W | O |
| ROM D2 | 19-09-2026 | FC Bacau | 2-2 (1-0) | Cetate Suceava | 3-8 (3-5) | 1.67 | 3.60 | 4.20 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| ROM D2 | 12-09-2026 | Cetate Suceava | 4-0 (2-0) | SCM Ramnicu Valcea | 4-3 (3-1) | 2.15 | 3.25 | 2.90 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | O |
| ROM D2 | 05-09-2026 | CSA Steaua Bucuresti | 2-2 (1-0) | Cetate Suceava | 4-2 (3-2) | 1.70 | 3.60 | 4.00 | D | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | O |
| ROM D2 | 29-08-2026 | Cetate Suceava | 1-1 (0-1) | Gloria Popesti-Leordeni | 3-4 (2-1) | 2.30 | 3.10 | 2.80 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| ROM D2 | 22-08-2026 | Lindab Stefanesti | 3-1 (2-1) | Cetate Suceava | 7-7 (0-3) | 3.00 | 3.30 | 2.10 | L | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | O |
| ROM D2 | 15-08-2026 | Cetate Suceava | 2-0 (1-0) | CSM Satu Mare | 7-5 (3-3) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | W | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | W | U |
| ROMC | 12-08-2026 | USV Iasi | 1-0 (1-0) | Cetate Suceava | 3-13 (3-4) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | L | 1.98 | -1 | 1.83 | L | U |
| ROM D2 | 08-08-2026 | FCM Targu Mures | 0-2 (0-1) | Cetate Suceava | 10-7 (4-3) | 1.55 | 3.60 | 5.25 | W | 2.03 | 1 | 1.78 | W | U |
| ROM D2 | 01-08-2026 | Cetate Suceava | 1-3 (0-2) | Concordia Chiajna | 3-7 (1-5) | 2.80 | 3.30 | 2.20 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| ROM D3 | 17-04-2026 | Cetate Suceava | 1-0 (1-0) | CS Blejoi | 5-5 (2-3) | 1.67 | 3.90 | 3.90 | W | 1.80 | 1.5/2 | 2.00 | L | U |
| ROM D3 | 03-04-2026 | Cetate Suceava | 3-1 (0-0) | ACS KSE Targu Secuiesc | 13-3 (7-1) | 2.05 | 4.20 | 2.60 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| ROM D3 | 21-03-2026 | Cetate Suceava | 1-0 (0-0) | CSM Adjud | 6-2 (3-0) | 1.25 | 5.50 | 7.50 | W | 1.85 | 1.5/2 | 1.95 | L | U |
| ROM D3 | 26-09-2025 | USV Iasi | 0-5 (0-3) | Cetate Suceava | 6-6 (4-1) | 3.40 | 3.75 | 1.80 | W | 1.95 | -1.5/2 | 1.85 | W | O |
| ROM D3 | 23-09-2025 | Vaslui | 0-2 (0-2) | Cetate Suceava | 7-2 (4-0) | 1.80 | 3.75 | 3.40 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| ROM D3 | 12-09-2025 | Odorheiu Secuiesc | 2-1 (1-1) | Cetate Suceava | 4-6 (2-1) | 1.80 | 3.75 | 3.40 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | D |
| ROM D3 | 06-09-2025 | Cetate Suceava | 3-2 (2-1) | Bucovina Radauti | 4-6 (3-4) | 1.67 | 3.80 | 3.90 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ROM D2 | 21-11 | Away | FC Bihor Oradea | 14 Days |
| ROM D2 | 28-11 | Home | CSM Slatina | 21 Days |
| ROMC | 02-12 | Away | ASC Corona Brasov | 25 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ROM D2 | 21-11 | Home | FC Politehnica Timisoara | 14 Days |
| ROM D2 | 28-11 | Away | Metaloglobus | 21 Days |
| ROM D2 | 05-12 | Home | Afumati | 28 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.15 | 2.10 | 3.05 | 3.15 | 2.10 | 3.05 | 1.86 | 1 | 1.84 | 1.86 | 1 | 1.84 | 1.89 | 0 | 1.81 | 1.89 | 0 | 1.81 | |
| Initial | 2.50 | 3.35 | 2.38 | 2.50 | 3.35 | 2.38 | 1.90 | 2.5 | 1.80 | 1.90 | 2.5 | 1.80 | 1.90 | 0 | 1.80 | 1.90 | 0 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 2 | 1 | Goal | 2.1 |
| 0.7 | Loss | 0.7 | 1.4 | Loss | 1.1 |
| 10 | Shot(OT) | 7.3 | 9.1 | Shot(OT) | 7.8 |
| 4.3 | Corner | 11.3 | 4.9 | Corner | 7 |
| 1.7 | Yellow Card | 4.7 | 2 | Yellow Card | 3.1 |
| 16 | Fouls | 15 | 13.3 | Fouls | 21 |
| 49.7% | Possession | 51.7% | 51.3% | Possession | 53.2% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| FC Gloria Bistrita ( 40 Matches) | Cetate Suceava ( 12 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 3 | 3 | 2 |
| HT-D / FT-W | 5 | 1 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 1 | 3 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 1 | 2 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 5 | 3 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 2 | 7 | 1 | 1 |
Afumati
FC Bacau
Concordia Chiajna
FCM Targu Mures
Metaloglobus
ACS Dumbravita
ACS Viitorul Selimbar
Lindab Stefanesti
FC Unirea 2004 Slobozia
CSM Satu Mare