ทีเด็ดบอล Concordia Chiajna vs FCM Targu Mures
‹ คู่ก่อนหน้าAfumati vs FC Bacau · ส. 7 พ.ย. 16:00 น. คู่ที่ 136 / 164เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›FC Gloria Bistrita vs Cetate Suceava · ส. 7 พ.ย. 16:00 น.
Romania - Liga 2 Seria
🕒 07-11-2026 16:00 น.
Concordia Chiajnaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ15.0✓ เหนือกว่า🌀กองกลางเสียการครองบอล45%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2✓ เหนือกว่าคู่ที่ 136 / 16416:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1020พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 43% ★★สมดุลVSConcordia ChiajnaFCM Targu Muresใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ70% @1.6630% @3.90สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.80 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.85
FCM Targu Muresทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ7.8⚖️กองกลางสูสี48%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านConcordia Chiajnaต่อ 0.5/1 @1.85พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥15.0 vs 7.8Concordia Chiajnaแนวรับ🛡️10.2 vs 11.4Concordia Chiajnaการ์ดยิงดุ🔥15.0Concordia Chiajnaการ์ดรับหลวม🕳️11.4FCM Targu Muresการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนFCM Targu Muresรอง 0.5/1 @1.85การ์ดรับหลวม🕳️10.2Concordia Chiajnaการ์ดยิงดุ🔥7.8FCM Targu Muresการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.80พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥15.0 · 7.8รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️10.2 · 11.4รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.7เส้น 2.5/3การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.7·1.9ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈14/20นัดล่าสุดการ์ด 8 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.90ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Concordia Chiajnaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ15.0✓ เหนือกว่า
🌀กองกลางเสียการครองบอล45%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 136 / 16416:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1020พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 43% ★★สมดุลVS
Concordia ChiajnaFCM Targu Mures
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
70% @1.6630% @3.90
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.80 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.85
FCM Targu Muresทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ7.8
⚖️กองกลางสูสี48%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านConcordia Chiajna
ต่อ 0.5/1 @1.85
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥15.0 vs 7.8Concordia Chiajna
แนวรับ🛡️10.2 vs 11.4Concordia Chiajna
การ์ดยิงดุ🔥15.0Concordia Chiajna
การ์ดรับหลวม🕳️11.4FCM Targu Mures
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนFCM Targu Mures
รอง 0.5/1 @1.85
การ์ดรับหลวม🕳️10.2Concordia Chiajna
การ์ดยิงดุ🔥7.8FCM Targu Mures
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.80
พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥15.0 · 7.8รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️10.2 · 11.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.7เส้น 2.5/3
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.7·1.9ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈14/20นัดล่าสุด
การ์ด 8 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.90
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Concordia Chiajna vs FCM Targu Mures
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านConcordia Chiajna ต่อ 0.5/1 @1.85การ์ด 5 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.80การ์ด 8 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งConcordia Chiajnaโอกาสชนะ 54%
🛡️พิศดารติด 4 แผน2 · 10 · 20 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Concordia Chiajna · บิลหลัก 1X2 @1.66
ความเสี่ยงของบิล43%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Concordia Chiajna ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.66 · ควรเป็น @1.58 (+5%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Concordia Chiajna 31 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Concordia Chiajna ต่อ 0.5/1
ได้ 36%ได้ครึ่ง 20%เสีย 43%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 36%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Concordia Chiajna · คาดสกอร์ 2.4 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Concordia Chiajna ชนะ 1 ลูก20%
Concordia Chiajna ชนะ 2 ลูก17%
Concordia Chiajna ชนะ 3 ลูกขึ้นไป20%
เสมอ22%
FCM Targu Mures ชนะ 1 ลูก12%
FCM Targu Mures ชนะ 2 ลูกขึ้นไป9%
สรุป
Concordia Chiajna ชนะ57%
Concordia Chiajna ไม่แพ้78%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป36%
Concordia Chiajna คลีนชีท24%
FCM Targu Mures ยิงไม่ได้9%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Concordia Chiajna ไม่แพ้78%
FCM Targu Mures ไม่แพ้43%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)89%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)73%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)53%
ยิงได้ทั้งคู่69%
ต่ำ 2.527%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-19%1-18%3-17%2-26%2-06%1-25%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Concordia Chiajna)
- โอกาส Concordia Chiajna ชนะ 57% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 78%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 36%
- Concordia Chiajna ยิงเฉลี่ย 2.5 ลูก/นัด
- FCM Targu Mures เสียเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- เจอกันล่าสุด FCM Targu Mures เคยชนะ 3 นัด
- โอกาส FCM Targu Mures ชนะ 22%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Concordia Chiajna
พ2-3พ2-3ช5-0ส2-2ส1-1ช2-1
FCM Targu Mures
ส2-2ช4-3พ0-1พ2-4พ0-1พ0-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Concordia Chiajnaยิง 2.5 · เสีย 1.7 ต่อนัด
FCM Targu Muresยิง 1.3 · เสีย 1.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Concordia Chiajna
4.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 21ครึ่งหลัง 21
FCM Targu Mures
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 17
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Concordia Chiajna
78%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 2
FCM Targu Mures
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Concordia Chiajna
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 4
FCM Targu Mures
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 7
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Concordia Chiajna ชนะ 3เสมอ 1FCM Targu Mures ชนะ 4
- 28-11-2025FCM Targu Mures0 - 0Concordia Chiajna
- 06-05-2017Concordia Chiajna2 - 0FCM Targu Mures
- 18-03-2017FCM Targu Mures2 - 1Concordia Chiajna
- 29-11-2016Concordia Chiajna1 - 2FCM Targu Mures
- 20-08-2016FCM Targu Mures0 - 1Concordia Chiajna
- 31-10-2015Concordia Chiajna1 - 2FCM Targu Mures
- 14-10-2015Concordia Chiajna1 - 0FCM Targu Mures
- 25-07-2015FCM Targu Mures1 - 0Concordia Chiajna
คู่อื่นใน Liga 2 Seria 5 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.66 | 3.80 | 3.90 | 1.80 | 2.5/3 | 1.90 | 1.85 | 0.5/1 | 1.85 | |
| Live | 1.66 | 3.80 | 3.90 | 1.80 | 2.5/3 | 1.90 | 1.85 | 0.5/1 | 1.85 | ||
| Easybet | Initial | 1.69 | 3.60 | 4.20 | 1.83 | 2.5/3 | 1.93 | 1.91 | 0.5/1 | 1.86 | |
| Live | 1.69 | 3.60 | 4.00 | 1.79 | 2.5/3 | 1.96 | 1.77 | 0.5 | 1.96 | ||
| Vcbet | Initial | 1.70 | 3.70 | 4.20 | 1.85 | 2.5/3 | 1.94 | 1.91 | 0.5/1 | 1.83 | |
| Live | 1.73 | 3.75 | 4.00 | 1.82 | 2.5/3 | 1.98 | 1.97 | 0.5/1 | 1.78 | ||
| wewbet | Initial | 1.61 | 3.53 | 3.92 | 1.85 | 2.5/3 | 1.89 | 1.83 | 0.5/1 | 1.91 | |
| Live | 1.71 | 3.47 | 3.53 | 1.80 | 2.5/3 | 1.94 | 1.96 | 0.5/1 | 1.78 | ||
| 18Bet | Initial | 1.59 | 3.50 | 4.50 | 1.75 | 2.5/3 | 1.77 | 1.72 | 0.5/1 | 1.80 | |
| Live | 1.72 | 3.60 | 3.80 | 1.71 | 2.5/3 | 1.86 | 1.87 | 0.5/1 | 1.70 | ||
| pinnacle | Initial | 1.79 | 3.64 | 3.78 | 1.78 | 2.5/3 | 1.99 | 1.79 | 0.5 | 1.98 | |
| Live | 1.79 | 3.64 | 3.78 | 1.78 | 2.5/3 | 1.99 | 1.79 | 0.5 | 1.98 | ||
| 1xBet | Initial | 1.66 | 3.55 | 4.84 | 1.67 | 2.5 | 2.05 | 2.55 | 1.5 | 1.41 | |
| Live | 1.73 | 3.52 | 4.05 | 1.75 | 2.5/3 | 1.93 | 1.51 | 0/0.5 | 2.26 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Standings
| [ROM D2-7] Concordia Chiajna | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 7 | 1 | 4 | 28 | 19 | 22 | 7 | 58.3% |
| Home Field | 5 | 2 | 0 | 3 | 9 | 8 | 6 | 16 | 40.0% |
| Away Field | 7 | 5 | 1 | 1 | 19 | 11 | 16 | 1 | 71.4% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 16 | 9 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 5 | 4 | 3 | 11 | 10 | 19 | 8 | 41.7% |
| Home Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 1 | 4 | 5 | 19 | 20.0% |
| Away Field | 7 | 4 | 2 | 1 | 10 | 6 | 14 | 1 | 57.1% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 7 | 5 | 11 | 50.0% |
| [ROM D2-17] FCM Targu Mures | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 3 | 2 | 7 | 14 | 22 | 11 | 17 | 25.0% |
| Home Field | 6 | 3 | 0 | 3 | 10 | 12 | 9 | 12 | 50.0% |
| Away Field | 6 | 0 | 2 | 4 | 4 | 10 | 2 | 20 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 8 | 12 | 4 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 2 | 4 | 6 | 7 | 11 | 10 | 17 | 16.7% |
| Home Field | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 6 | 7 | 13 | 33.3% |
| Away Field | 6 | 0 | 3 | 3 | 2 | 5 | 3 | 20 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 4 | 2 | 3 | 5 | 4 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| Concordia Chiajna Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 10% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ROM D2 | 28-11-2025 | FCM Targu Mures | 0-0 (0-0) | Concordia Chiajna | 5-2 (3-1) | 2.15 | 3.30 | 2.90 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| ROM D1 | 06-05-2017 | Concordia Chiajna | 2-0 (0-0) | FCM Targu Mures | 8-2 (5-0) | 1.66 | 3.40 | 5.75 | W | 1.92 | 0.5/1 | 1.88 | W | D |
| ROM D1 | 18-03-2017 | FCM Targu Mures | 2-1 (1-0) | Concordia Chiajna | 5-4 (1-2) | 2.80 | 3.10 | 2.30 | L | 2.08 | 0 | 1.72 | L | O |
| ROM D1 | 29-11-2016 | Concordia Chiajna | 1-2 (0-0) | FCM Targu Mures | 16-2 (1-1) | 1.83 | 3.25 | 4.75 | L | 1.88 | 0.5 | 1.92 | L | O |
| ROM D1 | 20-08-2016 | FCM Targu Mures | 0-1 (0-0) | Concordia Chiajna | 8-1 (5-0) | 2.87 | 3.20 | 2.50 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | U |
| ROM D1 | 31-10-2015 | Concordia Chiajna | 1-2 (0-1) | FCM Targu Mures | 8-3 | 3.00 | 3.00 | 2.25 | L | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | O |
| ROMCL | 14-10-2015 | Concordia Chiajna | 1-0 (1-0) | FCM Targu Mures | 4-6 | 2.70 | 3.20 | 2.40 | W | 1.68 | 0/-0.5 | 2.15 | W | U |
| ROM D1 | 25-07-2015 | FCM Targu Mures | 1-0 (0-0) | Concordia Chiajna | 7-2 | 1.57 | 3.75 | 5.25 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| ROM D1 | 13-03-2015 | Concordia Chiajna | 0-0 (0-0) | FCM Targu Mures | 3-4 | 2.87 | 3.10 | 2.25 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | U |
| ROMC | 23-09-2014 | FCM Targu Mures | 4-1 (3-1) | Concordia Chiajna | 4-3 | 1.66 | 3.50 | 4.75 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | O |
| ROM D1 | 17-08-2014 | FCM Targu Mures | 2-0 (0-0) | Concordia Chiajna | 9-3 | 1.83 | 3.30 | 3.80 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| ROM D1 | 13-05-2012 | Concordia Chiajna | 4-1 (1-0) | FCM Targu Mures | - | 2.00 | 3.10 | 4.20 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| ROM D1 | 28-11-2011 | FCM Targu Mures | 3-0 (2-0) | Concordia Chiajna | - | 1.72 | 3.40 | 4.50 | L | 1.70 | 0.5 | 2.10 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Concordia Chiajna Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 2.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 11% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 78% Over 0% Draw 22% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ROM D2 | 01-11-2026 | CSM Slatina | 1-2 (0-2) | Concordia Chiajna | 8-0 (1-0) | 2.05 | 3.40 | 3.00 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| ROMC | 29-10-2026 | Concordia Chiajna | 1-1 (1-0) | Sepsi OSK | 2-9 (1-7) | 2.45 | 3.20 | 2.70 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| ROM D2 | 24-10-2026 | FC Unirea 2004 Slobozia | 2-2 (1-1) | Concordia Chiajna | 7-4 (4-2) | 3.00 | 3.30 | 2.05 | D | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | O |
| ROM D2 | 17-10-2026 | Concordia Chiajna | 5-0 (1-0) | ACS Viitorul Selimbar | 5-7 (3-5) | 1.50 | 3.80 | 5.25 | W | 1.88 | 1 | 1.93 | W | O |
| ROM D2 | 10-10-2026 | Chindia Targoviste | 3-2 (2-0) | Concordia Chiajna | 7-7 (4-4) | 1.80 | 3.50 | 3.60 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 02-10-2026 | Concordia Chiajna | 2-3 (2-1) | CSA Steaua Bucuresti | - | L | ||||||||
| ROM D2 | 19-09-2026 | Concordia Chiajna | 0-1 (0-0) | AFC Metalul Buzau | 6-4 (2-1) | 2.05 | 3.30 | 3.10 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| ROM D2 | 12-09-2026 | CS Dinamo Bucuresti | 2-5 (2-3) | Concordia Chiajna | 3-9 (3-4) | 8.50 | 5.00 | 1.25 | W | 1.85 | -2/2.5 | 1.95 | W | O |
| ROM D2 | 05-09-2026 | Concordia Chiajna | 1-2 (0-1) | Afumati | 5-10 (1-6) | 1.75 | 3.50 | 3.90 | L | 2.03 | 1 | 1.78 | L | O |
| ROMC | 01-09-2026 | Progresul Spartac | 2-5 (1-3) | Concordia Chiajna | 2-5 (2-1) | 6.50 | 4.50 | 1.36 | W | 1.83 | -1.5 | 1.98 | W | O |
| ROM D2 | 29-08-2026 | Metaloglobus | 1-3 (0-1) | Concordia Chiajna | 1-2 (1-1) | 2.55 | 3.10 | 2.45 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | O |
| ROM D2 | 22-08-2026 | Concordia Chiajna | 1-5 (0-3) | FC Politehnica Timisoara | 3-3 (1-0) | 2.45 | 3.10 | 2.70 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| ROMC | 20-08-2026 | Concordia Chiajna | 5-1 (2-0) | SC Otelul Galati | 5-5 (4-1) | 3.25 | 3.30 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| ROM D2 | 15-08-2026 | FC Gloria Bistrita | 1-2 (1-1) | Concordia Chiajna | 5-6 (3-4) | 2.35 | 3.10 | 2.70 | W | 1.75 | 0 | 2.05 | W | O |
| ROMC | 12-08-2026 | Progresul Mogosoaia | 1-4 (1-0) | Concordia Chiajna | 7-2 (4-0) | 3.90 | 3.60 | 1.73 | W | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | W | O |
| ROM D2 | 08-08-2026 | Concordia Chiajna | 2-0 (0-0) | FC Bihor Oradea | 3-5 (2-2) | 2.45 | 3.10 | 2.63 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | U |
| ROM D2 | 01-08-2026 | Cetate Suceava | 1-3 (0-2) | Concordia Chiajna | 3-7 (1-5) | 2.80 | 3.30 | 2.20 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Chindia Targoviste | 2-3 (1-3) | Concordia Chiajna | 3-2 (3-2) | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | ACS LPS HD Clinceni | 0-6 (0-3) | Concordia Chiajna | 0-5 (0-3) | W | ||||||||
| INT CF | 08-07-2026 | CSA Steaua Bucuresti | 2-2 (2-1) | Concordia Chiajna | 3-6 (1-1) | D | ||||||||
| No Data |
| FCM Targu Mures Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 1 (10%) Lose 6 (60%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 0% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ROM D2 | 31-10-2026 | FCM Targu Mures | 0-1 (0-0) | FC Unirea 2004 Slobozia | 4-1 (2-0) | 1.95 | 3.30 | 3.40 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| ROM D2 | 25-10-2026 | ACS Viitorul Selimbar | 1-0 (0-0) | FCM Targu Mures | 3-2 (1-1) | 2.50 | 3.25 | 2.45 | L | 1.93 | 0 | 1.88 | L | U |
| ROM D2 | 20-10-2026 | FCM Targu Mures | 2-4 (2-3) | Chindia Targoviste | 7-4 (6-1) | 3.40 | 3.20 | 1.95 | L | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | L | O |
| ROM D2 | 10-10-2026 | AFC Metalul Buzau | 1-0 (0-0) | FCM Targu Mures | 5-7 (2-1) | 1.65 | 3.70 | 4.20 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | U |
| ROM D2 | 23-09-2026 | FCM Targu Mures | 4-3 (0-1) | CS Dinamo Bucuresti | 8-1 (6-0) | 1.17 | 6.50 | 12.00 | W | 2.00 | 2/2.5 | 1.80 | L | O |
| ROM D2 | 12-09-2026 | Afumati | 2-2 (1-1) | FCM Targu Mures | 4-4 (0-2) | 2.20 | 3.30 | 2.80 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| ROM D2 | 05-09-2026 | FCM Targu Mures | 3-2 (2-1) | Metaloglobus | 4-5 (1-4) | 2.15 | 3.20 | 3.00 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| ROM D2 | 30-08-2026 | FC Politehnica Timisoara | 3-0 (1-0) | FCM Targu Mures | 4-4 (1-2) | 1.85 | 3.20 | 3.75 | L | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | O |
| ROM D2 | 22-08-2026 | FCM Targu Mures | 1-0 (1-0) | FC Gloria Bistrita | 5-1 (1-0) | 2.15 | 3.20 | 2.90 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | U |
| ROMC | 19-08-2026 | FC Politehnica Timisoara | 2-1 (1-1) | FCM Targu Mures | 0-5 (0-2) | 2.00 | 3.30 | 3.25 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| ROM D2 | 15-08-2026 | FC Bihor Oradea | 1-1 (1-0) | FCM Targu Mures | 7-6 (2-2) | 2.10 | 3.20 | 3.10 | D | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | U |
| ROMC | 12-08-2026 | CS Gheorgheni | 0-2 (0-1) | FCM Targu Mures | - | W | ||||||||
| ROM D2 | 08-08-2026 | FCM Targu Mures | 0-2 (0-1) | Cetate Suceava | 10-7 (4-3) | 1.55 | 3.60 | 5.25 | L | 2.03 | 1 | 1.78 | L | U |
| ROM D2 | 01-08-2026 | Scolar Resita | 2-1 (2-1) | FCM Targu Mures | 9-3 (5-2) | 2.15 | 3.30 | 2.90 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| INT CF | 25-07-2026 | FC Gloria Bistrita | 2-0 (0-0) | FCM Targu Mures | - | L | ||||||||
| INT CF | 17-07-2026 | FCM Targu Mures | 2-1 (2-1) | Metaloglobus | - | W | ||||||||
| INT CF | 14-07-2026 | FCM Targu Mures | 1-1 (1-1) | Gloria Popesti-Leordeni | 4-3 (3-1) | D | ||||||||
| INT CF | 12-07-2026 | Sepsi OSK | 1-1 (1-1) | FCM Targu Mures | 12-1 (7-1) | D | ||||||||
| INT CF | 10-07-2026 | Petrolul Ploiesti | 1-1 (1-1) | FCM Targu Mures | 7-4 (3-1) | 1.83 | 3.60 | 3.40 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| ROM D2 | 09-05-2026 | CS Dinamo Bucuresti | 1-3 (1-2) | FCM Targu Mures | 5-6 (1-4) | W | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ROM D2 | 21-11 | Away | CSM Satu Mare | 14 Days |
| ROM D2 | 28-11 | Home | Lindab Stefanesti | 21 Days |
| ROMC | 02-12 | Home | CFR Cluj | 25 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ROM D2 | 21-11 | Away | CSM Slatina | 14 Days |
| ROM D2 | 28-11 | Home | CSM Satu Mare | 21 Days |
| ROM D2 | 05-12 | Away | Lindab Stefanesti | 28 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.16 | 2.32 | 4.40 | 2.16 | 2.32 | 4.40 | 2.01 | 1/1.5 | 1.69 | 2.01 | 1/1.5 | 1.69 | 1.77 | 0/0.5 | 1.93 | 1.77 | 0/0.5 | 1.93 | |
| Initial | 1.66 | 3.80 | 3.90 | 1.66 | 3.80 | 3.90 | 1.80 | 2.5/3 | 1.90 | 1.80 | 2.5/3 | 1.90 | 1.85 | 0.5/1 | 1.85 | 1.85 | 0.5/1 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 0.7 | 2.5 | Goal | 1.3 |
| 1.3 | Loss | 2 | 1.7 | Loss | 1.9 |
| 12.3 | Shot(OT) | 10.7 | 10.9 | Shot(OT) | 10.8 |
| 2 | Corner | 4.3 | 4.8 | Corner | 5 |
| 4.3 | Yellow Card | 2 | 2.9 | Yellow Card | 1.7 |
| 13.3 | Fouls | 10 | 12.8 | Fouls | 9.7 |
| 38.3% | Possession | 49% | 45.1% | Possession | 47.6% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Concordia Chiajna ( 40 Matches) | FCM Targu Mures ( 40 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 7 | 4 | 11 | 3 |
| HT-D / FT-W | 4 | 2 | 0 | 3 |
| HT-L / FT-W | 0 | 2 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 1 | 3 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 0 | 2 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 1 | 3 | 2 | 3 |
| HT-L / FT-L | 6 | 5 | 4 | 4 |
Afumati
FC Bacau
FC Gloria Bistrita
Cetate Suceava
Metaloglobus
ACS Dumbravita
ACS Viitorul Selimbar
Lindab Stefanesti
FC Unirea 2004 Slobozia
CSM Satu Mare