ทีเด็ดบอล Istra 1961 Pula vs Rijeka
‹ คู่ก่อนหน้าOlympiakos Nicosia FC vs Apollon Limassol FC · อา. 8 พ.ย. 00:00 น. คู่ที่ 363 / 388เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›NK Bravo vs Maribor · อา. 8 พ.ย. 00:00 น.
Croatia 1.Division
🕒 08-11-2026 00:00 น.
Istra 1961 Pulaเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ11.4⚖️กองกลางสูสี46%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8คู่ที่ 363 / 38800:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ7พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่717aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 54% ★สมดุลVSIstra 1961 PulaRijekaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ36% @3.4064% @1.89สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.80 · ต่ำ 1.97แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.89 · เยือน 1.89
Rijekaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว59%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านIstra 1961 Pulaรอง 0.5 @1.89การ์ดยิงดุ🔥11.4Istra 1961 Pulaการ์ดรับหลวม🕳️6.6Rijekaการ์ดได้ราคา💰7/10Istra 1961 Pulaการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนRijekaต่อ 0.5 @1.89แนวรุก🔥13.2 vs 11.4Rijekaกองกลาง🎯59% vs 46%Rijekaแนวรับ🛡️6.6 vs 7.8Rijekaการ์ดรับหลวม🕳️7.8Istra 1961 Pulaการ์ดยิงดุ🔥13.2Rijekaการ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.80พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥11.4 · 13.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️7.8 · 6.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.3เส้น 2.5การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.9·2.2ลูก/นัดการ์ด 7 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.97ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Istra 1961 Pulaเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ11.4
⚖️กองกลางสูสี46%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8
คู่ที่ 363 / 38800:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
7พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่717aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 54% ★สมดุลVS
Istra 1961 PulaRijeka
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
36% @3.4064% @1.89
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.80 · ต่ำ 1.97แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.89 · เยือน 1.89
Rijekaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า
👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว59%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านIstra 1961 Pula
รอง 0.5 @1.89
การ์ดยิงดุ🔥11.4Istra 1961 Pula
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Rijeka
การ์ดได้ราคา💰7/10Istra 1961 Pula
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนRijeka
ต่อ 0.5 @1.89
แนวรุก🔥13.2 vs 11.4Rijeka
กองกลาง🎯59% vs 46%Rijeka
แนวรับ🛡️6.6 vs 7.8Rijeka
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Istra 1961 Pula
การ์ดยิงดุ🔥13.2Rijeka
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.80
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥11.4 · 13.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.8 · 6.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.3เส้น 2.5
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.9·2.2ลูก/นัด
การ์ด 7 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.97
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Istra 1961 Pula vs Rijeka
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนRijeka ต่อ 0.5 @1.89การ์ด 5 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.80การ์ด 7 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งRijekaโอกาสชนะ 47%
🛡️พิศดารติด 3 แผน7 · 17a · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Rijeka · บิลหลัก 1X2 @1.89
ความเสี่ยงของบิล54%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Rijeka ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.89 · ควรเป็น @1.93 (-2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Rijeka 21 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Rijeka ต่อ 0.5
ได้ 46%เสีย 54%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 23%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Rijeka · คาดสกอร์ 1.6 - 1.7 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Rijeka ชนะ 1 ลูก23%
Rijeka ชนะ 2 ลูก14%
Rijeka ชนะ 3 ลูกขึ้นไป10%
เสมอ26%
Istra 1961 Pula ชนะ 1 ลูก14%
Istra 1961 Pula ชนะ 2 ลูกขึ้นไป14%
สรุป
Rijeka ชนะ46%
Rijeka ไม่แพ้72%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป23%
Rijeka คลีนชีท20%
Istra 1961 Pula ยิงไม่ได้19%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Istra 1961 Pula ไม่แพ้54%
Rijeka ไม่แพ้72%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)84%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)64%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)42%
ยิงได้ทั้งคู่65%
ต่ำ 2.536%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%1-28%2-18%2-27%0-16%1-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Rijeka)
- โอกาส Rijeka ชนะ 46% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 72%
- Rijeka ยิงเฉลี่ย 2.2 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- Istra 1961 Pula ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Istra 1961 Pula เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Istra 1961 Pula ชนะ 28%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Istra 1961 Pula
พ0-1ช3-1พ0-2ส2-2ช2-0ช3-0
Rijeka
พ0-1พ1-4ช2-1ช4-1พ1-2ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Istra 1961 Pulaยิง 2.0 · เสีย 1.0 ต่อนัด
Rijekaยิง 2.3 · เสีย 1.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Istra 1961 Pula
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 17
Rijeka
3.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 19ครึ่งหลัง 16
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Istra 1961 Pula
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
Rijeka
63%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Istra 1961 Pula
67%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 3
Rijeka
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Istra 1961 Pula ชนะ 3เสมอ 2Rijeka ชนะ 3
- 23-08-2026Rijeka3 - 2Istra 1961 Pula
- 17-05-2026Istra 1961 Pula0 - 0Rijeka
- 15-03-2026Rijeka0 - 2Istra 1961 Pula
- 20-01-2026Istra 1961 Pula1 - 2Rijeka
- 27-09-2025Rijeka0 - 0Istra 1961 Pula
- 19-04-2025Istra 1961 Pula2 - 0Rijeka
- 03-04-2025Rijeka1 - 0Istra 1961 Pula
- 09-02-2025Rijeka0 - 1Istra 1961 Pula
คู่อื่นใน 1.Division 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 3.25 | 3.40 | 1.92 | 1.83 | 2.5 | 1.97 | 1.90 | -0.5 | 1.92 | |
| Live | 3.25 | 3.40 | 1.92 | 1.78 | 2.5 | 1.92 | 1.84 | -0.5 | 1.86 | ||
| Bet365 | Initial | 3.60 | 3.40 | 1.83 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.90 | -0.5 | 1.90 | |
| Live | 3.60 | 3.40 | 1.83 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 1.90 | -0.5 | 1.90 | ||
| Easybet | Initial | 3.70 | 3.60 | 1.92 | 1.80 | 2.5 | 1.95 | 1.87 | -0.5 | 1.90 | |
| Live | 3.70 | 3.50 | 1.87 | 1.80 | 2.5 | 1.98 | 1.89 | -0.5 | 1.90 | ||
| Vcbet | Initial | 3.60 | 3.50 | 1.87 | 2.00 | 2.5/3 | 1.82 | 1.88 | -0.5 | 1.94 | |
| Live | 3.60 | 3.50 | 1.87 | 1.82 | 2.5 | 2.00 | 1.89 | -0.5 | 1.92 | ||
| Mansion88 | Initial | 3.55 | 3.40 | 1.85 | 1.79 | 2.5 | 1.97 | 1.88 | -0.5 | 1.88 | |
| Live | 3.45 | 3.40 | 1.87 | 1.76 | 2.5 | 2.00 | 1.89 | -0.5 | 1.87 | ||
| 12BET | Initial | 3.45 | 3.35 | 1.88 | 1.79 | 2.5 | 1.97 | 1.88 | -0.5 | 1.88 | |
| Live | 3.45 | 3.40 | 1.87 | 1.76 | 2.5 | 2.00 | 1.89 | -0.5 | 1.87 | ||
| Sbobet | Initial | 3.35 | 3.14 | 1.91 | 1.82 | 2.5 | 2.00 | 1.93 | -0.5 | 1.91 | |
| Live | 3.35 | 3.14 | 1.91 | 1.82 | 2.5 | 2.00 | 1.93 | -0.5 | 1.91 | ||
| wewbet | Initial | 3.53 | 3.42 | 1.92 | 1.83 | 2.5 | 1.97 | 1.90 | -0.5 | 1.92 | |
| Live | 3.50 | 3.42 | 1.93 | 1.82 | 2.5 | 1.98 | 1.89 | -0.5 | 1.93 | ||
| 18Bet | Initial | 3.50 | 3.50 | 1.89 | 1.78 | 2.5 | 1.90 | 1.81 | -0.5 | 1.88 | |
| Live | 3.60 | 3.50 | 1.90 | 1.78 | 2.5 | 1.95 | 1.85 | -0.5 | 1.88 | ||
| pinnacle | Initial | 3.64 | 3.66 | 1.90 | 1.81 | 2.5 | 1.95 | 1.87 | -0.5 | 1.90 | |
| Live | 3.57 | 3.74 | 1.98 | 1.84 | 2.5 | 1.99 | 1.85 | -0.5 | 1.98 | ||
| Interwetten | Initial | 3.65 | 3.40 | 1.95 | 1.80 | 2.5 | 1.90 | 1.80 | -0.5 | 1.90 | |
| Live | 3.65 | 3.40 | 1.90 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 1.80 | -0.5 | 1.90 | ||
| 1xBet | Initial | 3.68 | 3.70 | 1.92 | 1.80 | 2.5 | 1.95 | 2.15 | 0/-0.5 | 1.66 | |
| Live | 3.63 | 3.62 | 1.90 | 1.92 | 2.5/3 | 1.81 | 1.61 | -0.5/1 | 2.06 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | -0.5 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [CRO D1-6] Istra 1961 Pula | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 4 | 4 | 4 | 21 | 18 | 16 | 6 | 33.3% |
| Home Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 12 | 10 | 8 | 7 | 33.3% |
| Away Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 9 | 8 | 8 | 3 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 10 | 8 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 3 | 5 | 4 | 9 | 9 | 14 | 6 | 25.0% |
| Home Field | 6 | 3 | 1 | 2 | 7 | 4 | 10 | 4 | 50.0% |
| Away Field | 6 | 0 | 4 | 2 | 2 | 5 | 4 | 8 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 3 | 6 | 16.7% |
| [CRO D1-5] Rijeka | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 5 | 3 | 3 | 18 | 15 | 18 | 5 | 45.5% |
| Home Field | 5 | 4 | 1 | 0 | 13 | 5 | 13 | 3 | 80.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 5 | 10 | 5 | 6 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 9 | 9 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 6 | 3 | 2 | 11 | 5 | 21 | 3 | 54.5% |
| Home Field | 5 | 5 | 0 | 0 | 9 | 1 | 15 | 1 | 100.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 4 | 6 | 5 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 5 | 2 | 11 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Istra 1961 Pula Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 0% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CRO D1 | 23-08-2026 | Rijeka | 3-2 (2-0) | Istra 1961 Pula | 6-4 (4-0) | 1.40 | 4.10 | 6.50 | L | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | W | O |
| CRO D1 | 17-05-2026 | Istra 1961 Pula | 0-0 (0-0) | Rijeka | 7-4 (1-3) | 4.10 | 3.40 | 1.70 | D | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | W | U |
| CRO D1 | 15-03-2026 | Rijeka | 0-2 (0-2) | Istra 1961 Pula | 11-0 (2-0) | 1.53 | 3.50 | 6.50 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | W | U |
| CRO D1 | 20-01-2026 | Istra 1961 Pula | 1-2 (1-1) | Rijeka | 3-4 (1-2) | 3.25 | 2.87 | 2.37 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| CRO D1 | 27-09-2025 | Rijeka | 0-0 (0-0) | Istra 1961 Pula | 10-2 (6-1) | 1.90 | 3.40 | 3.90 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| CRO D1 | 19-04-2025 | Istra 1961 Pula | 2-0 (1-0) | Rijeka | 3-2 (2-2) | 3.75 | 2.88 | 2.10 | W | 2.03 | 0/-0.5 | 1.83 | W | O |
| CRO Cup | 03-04-2025 | Rijeka | 1-0 (0-0) | Istra 1961 Pula | 8-1 (2-1) | 1.36 | 3.90 | 8.00 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | U |
| CRO D1 | 09-02-2025 | Rijeka | 0-1 (0-1) | Istra 1961 Pula | 5-1 (2-0) | 1.50 | 3.75 | 5.75 | W | 1.90 | 1 | 1.95 | W | U |
| CRO D1 | 03-11-2024 | Istra 1961 Pula | 0-1 (0-0) | Rijeka | 3-2 (1-1) | 4.75 | 3.40 | 1.80 | L | 2.05 | -0.5 | 1.80 | L | U |
| CRO D1 | 19-08-2024 | Rijeka | 4-0 (3-0) | Istra 1961 Pula | 5-1 (2-0) | 1.44 | 4.50 | 6.50 | L | 2.03 | 1/1.5 | 1.83 | L | O |
| CRO D1 | 15-04-2024 | Istra 1961 Pula | 0-2 (0-1) | Rijeka | 3-1 (3-1) | 5.50 | 3.60 | 1.62 | L | 2.03 | -0.5/1 | 1.83 | L | U |
| CRO D1 | 04-02-2024 | Rijeka | 3-0 (2-0) | Istra 1961 Pula | 3-2 (1-1) | 1.29 | 6.50 | 8.50 | L | 2.03 | 1.5/2 | 1.83 | L | D |
| CRO D1 | 22-10-2023 | Istra 1961 Pula | 1-1 (0-1) | Rijeka | 3-9 (1-6) | 5.25 | 3.40 | 1.60 | D | 2.03 | -0.5/1 | 1.83 | W | U |
| CRO D1 | 07-08-2023 | Rijeka | 6-0 (3-0) | Istra 1961 Pula | 5-1 (2-1) | 1.60 | 3.80 | 4.75 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.05 | L | O |
| CRO D1 | 07-05-2023 | Rijeka | 2-2 (0-1) | Istra 1961 Pula | 11-1 (5-1) | 1.55 | 3.75 | 5.00 | D | 2.03 | 1 | 1.83 | W | O |
| CRO D1 | 03-03-2023 | Istra 1961 Pula | 0-2 (0-1) | Rijeka | 7-2 (2-2) | 2.30 | 3.10 | 2.90 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| CRO D1 | 29-10-2022 | Rijeka | 0-1 (0-0) | Istra 1961 Pula | 4-1 (2-1) | 1.75 | 3.50 | 4.75 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.85 | W | U |
| CRO D1 | 21-08-2022 | Istra 1961 Pula | 1-1 (1-1) | Rijeka | 1-2 (0-1) | 3.25 | 3.20 | 2.10 | D | 1.98 | 0/-0.5 | 1.88 | W | U |
| CRO D1 | 03-04-2022 | Istra 1961 Pula | 0-2 (0-1) | Rijeka | 2-3 (0-3) | 3.75 | 3.60 | 1.80 | L | 2.00 | -0.5 | 1.85 | L | U |
| CRO D1 | 18-12-2021 | Rijeka | 1-0 (0-0) | Istra 1961 Pula | 10-2 (3-1) | 1.33 | 5.00 | 6.00 | L | 1.95 | 1.5 | 1.90 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Istra 1961 Pula Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 3 (30%) Lose 2 (20%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 0% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CRO Cup | 03-11-2026 | Istra 1961 Pula | 3-0 (2-0) | NK Neretva | 8-3 (4-0) | 1.08 | 9.50 | 23.00 | W | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | W | U |
| CRO D1 | 31-10-2026 | Slaven Belupo | 0-2 (0-0) | Istra 1961 Pula | 5-2 (3-2) | 2.40 | 3.20 | 2.60 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| CRO D1 | 27-10-2026 | Istra 1961 Pula | 2-2 (0-1) | Hajduk Split | 4-4 (0-3) | 4.00 | 3.50 | 1.70 | D | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | O |
| CRO D1 | 17-10-2026 | NK Lokomotiva Zagreb | 2-0 (1-0) | Istra 1961 Pula | 5-10 (2-4) | 2.30 | 3.25 | 2.70 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| CRO D1 | 10-10-2026 | ZNK Osijek | 1-3 (1-1) | Istra 1961 Pula | 10-5 (4-3) | 1.90 | 3.40 | 3.60 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| CRO D1 | 20-09-2026 | Istra 1961 Pula | 0-1 (0-0) | HNK Gorica | 3-3 (1-0) | 1.95 | 3.30 | 3.40 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| CRO D1 | 13-09-2026 | Istra 1961 Pula | 3-2 (2-0) | Rudes | 2-4 (1-4) | 1.42 | 4.10 | 6.00 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | O |
| CRO Cup | 08-09-2026 | NK Zagorec Krapina | 0-5 (0-2) | Istra 1961 Pula | 2-8 (1-5) | W | ||||||||
| CRO D1 | 05-09-2026 | NK Varteks Varazdin | 0-0 (0-0) | Istra 1961 Pula | 8-4 (5-1) | 1.73 | 3.40 | 4.10 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| CRO D1 | 29-08-2026 | Istra 1961 Pula | 2-2 (2-1) | Dinamo Zagreb | 4-8 (3-0) | 6.50 | 4.33 | 1.36 | D | 1.98 | -1/1.5 | 1.83 | W | O |
| CRO D1 | 23-08-2026 | Rijeka | 3-2 (2-0) | Istra 1961 Pula | 6-4 (4-0) | 1.40 | 4.10 | 6.50 | L | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | W | O |
| CRO D1 | 15-08-2026 | Istra 1961 Pula | 3-0 (2-0) | Slaven Belupo | 5-3 (2-1) | 1.91 | 3.30 | 3.75 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| CRO D1 | 10-08-2026 | Hajduk Split | 2-2 (1-1) | Istra 1961 Pula | 6-5 (4-1) | 1.38 | 4.33 | 7.00 | D | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | W | O |
| CRO D1 | 01-08-2026 | Istra 1961 Pula | 2-3 (1-2) | NK Lokomotiva Zagreb | 7-4 (3-1) | 2.10 | 3.25 | 3.10 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Lecce | 2-2 (0-1) | Istra 1961 Pula | 6-2 (3-2) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 21-07-2026 | Istra 1961 Pula | 5-2 (2-1) | NK Orijent Rijeka | 9-3 (4-1) | 1.50 | 4.50 | 4.50 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Udinese | 2-2 (0-1) | Istra 1961 Pula | - | D | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Istra 1961 Pula | 2-1 (1-0) | Milton Keynes Dons | 5-4 (3-3) | 1.91 | 4.00 | 2.90 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | D |
| INT CF | 11-07-2026 | NK Publikum Celje | 1-1 (0-1) | Istra 1961 Pula | - | D | ||||||||
| CRO D1 | 23-05-2026 | NK Varteks Varazdin | 2-0 (2-0) | Istra 1961 Pula | 2-3 (2-0) | 2.15 | 3.20 | 2.90 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| No Data |
| Rijeka Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 2.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 11% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 11% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CRO D1 | 01-11-2026 | Rijeka | 1-1 (1-0) | NK Varteks Varazdin | 12-0 (4-0) | 1.80 | 3.40 | 3.80 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| CRO D1 | 28-10-2026 | Dinamo Zagreb | 2-1 (1-0) | Rijeka | 3-1 (0-1) | 1.55 | 3.80 | 4.75 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | D | U |
| CRO Cup | 20-10-2026 | Karlovac | 1-4 (0-3) | Rijeka | 2-5 (1-3) | 9.00 | 5.50 | 1.22 | W | 1.88 | -2 | 1.93 | W | O |
| CRO D1 | 16-10-2026 | Rudes | 1-2 (0-1) | Rijeka | 3-4 (1-3) | 7.50 | 4.50 | 1.30 | W | 1.85 | -1.5 | 1.95 | L | D |
| CRO D1 | 11-10-2026 | Slaven Belupo | 4-1 (1-1) | Rijeka | 3-7 (3-0) | 5.00 | 3.70 | 1.55 | L | 1.80 | -1 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 27-09-2026 | Rijeka | 0-1 (0-1) | Union Berlin | 5-3 (5-1) | L | ||||||||
| CRO D1 | 20-09-2026 | Rijeka | 3-0 (2-0) | Hajduk Split | 0-4 (0-3) | 2.20 | 3.20 | 2.88 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| CRO Cup | 16-09-2026 | NK Vrbovec | 0-6 (0-4) | Rijeka | 0-11 (0-4) | 23.00 | 12.00 | 1.05 | W | 1.90 | -3 | 1.90 | W | O |
| CRO D1 | 13-09-2026 | NK Lokomotiva Zagreb | 1-1 (0-0) | Rijeka | 2-11 (0-5) | 3.30 | 3.25 | 2.00 | D | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | L | U |
| CRO D1 | 06-09-2026 | Rijeka | 4-1 (3-1) | ZNK Osijek | 8-3 (4-1) | 1.75 | 3.25 | 4.10 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| CRO D1 | 01-09-2026 | HNK Gorica | 0-0 (0-0) | Rijeka | 2-8 (1-4) | 4.20 | 3.40 | 1.70 | D | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | L | U |
| UEFA ECL | 28-08-2026 | Rijeka | 1-4 (1-1) | Midtjylland | 2-7 (1-3) | 2.90 | 3.40 | 2.20 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | O |
| CRO D1 | 23-08-2026 | Rijeka | 3-2 (2-0) | Istra 1961 Pula | 6-4 (4-0) | 1.40 | 4.10 | 6.50 | W | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | L | O |
| UEFA ECL | 21-08-2026 | Midtjylland | 2-0 (1-0) | Rijeka | 5-4 (1-3) | 1.73 | 3.60 | 4.20 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | U |
| CRO D1 | 16-08-2026 | NK Varteks Varazdin | 2-0 (2-0) | Rijeka | 2-9 (2-2) | 3.25 | 3.20 | 2.10 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | U |
| UEFA ECL | 13-08-2026 | Ilves Tampere | 1-1 (0-0) | Rijeka | 4-3 | 5.50 | 3.75 | 1.53 | D | 1.85 | -1 | 1.95 | L | U |
| UEFA ECL | 07-08-2026 | Rijeka | 1-0 (1-0) | Ilves Tampere | 9-1 (4-1) | 1.29 | 4.80 | 9.50 | W | 1.83 | 1.5 | 1.98 | L | U |
| CRO D1 | 03-08-2026 | Rijeka | 2-1 (1-0) | Rudes | 7-1 (3-0) | 1.29 | 5.25 | 7.00 | W | 1.93 | 1.5 | 1.88 | L | O |
| UEFA ECL | 31-07-2026 | Derry City | 0-1 (0-1) | Rijeka | 1-5 (0-3) | 4.75 | 3.75 | 1.57 | W | 1.78 | -1 | 2.03 | D | U |
| UEFA ECL | 24-07-2026 | Rijeka | 1-0 (0-0) | Derry City | 13-4 (8-1) | 1.22 | 6.00 | 8.00 | W | 1.85 | 1.5/2 | 1.95 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CRO D1 | 21-11 | Away | Dinamo Zagreb | 14 Days |
| CRO D1 | 28-11 | Home | NK Varteks Varazdin | 21 Days |
| CRO D1 | 05-12 | Away | Rudes | 28 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CRO D1 | 21-11 | Home | HNK Gorica | 14 Days |
| CRO D1 | 28-11 | Away | ZNK Osijek | 21 Days |
| CRO D1 | 05-12 | Home | NK Lokomotiva Zagreb | 28 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 4.00 | 2.20 | 2.40 | 4.00 | 2.20 | 2.40 | 1.79 | 1 | 2.01 | 1.74 | 1 | 1.96 | 1.81 | 0/-0.5 | 2.01 | 1.75 | 0/-0.5 | 1.95 | |
| Initial | 3.25 | 3.40 | 1.92 | 3.25 | 3.40 | 1.92 | 1.83 | 2.5 | 1.97 | 1.78 | 2.5 | 1.92 | 1.90 | -0.5 | 1.92 | 1.84 | -0.5 | 1.86 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 4.33 | 2.25 | 2.50 | 4.33 | 2.25 | 2.50 | 1.78 | 1 | 2.03 | 1.75 | 1 | 2.05 | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | |
| Live | 3.60 | 3.40 | 1.83 | 3.60 | 3.40 | 1.83 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 1.90 | -0.5 | 1.90 | 1.90 | -0.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.80 | 2.20 | 2.35 | 3.80 | 2.20 | 2.35 | 1.74 | 1 | 2.08 | 1.74 | 1 | 2.08 | 1.82 | 0/-0.5 | 2.02 | 1.82 | 0/-0.5 | 2.02 | |
| Initial | 3.35 | 3.14 | 1.91 | 3.35 | 3.14 | 1.91 | 1.82 | 2.5 | 2.00 | 1.82 | 2.5 | 2.00 | 1.93 | -0.5 | 1.91 | 1.93 | -0.5 | 1.91 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.85 | 9 | 1.95 | Live | 1.85 | 9 | 1.95 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 2.3 | 1.9 | Goal | 2.2 |
| 1.3 | Loss | 1.3 | 1.3 | Loss | 1.1 |
| 14 | Shot(OT) | 9 | 14.3 | Shot(OT) | 8 |
| 5.3 | Corner | 3.3 | 4.6 | Corner | 6 |
| 2.7 | Yellow Card | 1.3 | 2 | Yellow Card | 1.6 |
| 15.7 | Fouls | 9.7 | 12 | Fouls | 11.7 |
| 49% | Possession | 62% | 46.2% | Possession | 58.8% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| Istra 1961 Pula ( 48 Matches) | Rijeka ( 46 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 4 | 4 | 10 | 4 |
| HT-D / FT-W | 2 | 4 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-W | 2 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 1 | 2 |
| HT-D / FT-D | 3 | 4 | 3 | 5 |
| HT-L / FT-D | 3 | 0 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 4 | 2 | 1 | 3 |
| HT-L / FT-L | 5 | 10 | 3 | 6 |
HNK Gorica
Slaven Belupo