ทีเด็ดบอล HNK Gorica vs Slaven Belupo
‹ คู่ก่อนหน้าSzeged Csanad vs Szentlorinc SE · ส. 7 พ.ย. 21:00 น. คู่ที่ 201 / 377เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Slavia Sofia vs Cherno More Varna · ส. 7 พ.ย. 21:00 น.
Croatia 1.Division
🕒 07-11-2026 21:00 น.
HNK Goricaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.0⚖️กองกลางสูสี47%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 201 / 37721:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน3⚖️ เสี่ยง 58% ★สมดุลVSHNK GoricaSlaven Belupoใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ56% @2.1744% @2.79สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.81 · ต่ำ 1.97แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.86 · เยือน 1.92
Slaven Belupoทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า🌀กองกลางเสียการครองบอล46%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8🏠เต็งเจ้าบ้านHNK Goricaต่อ 0/0.5 @1.86แนวรับ🛡️6.6 vs 10.8HNK Goricaการ์ดยิงดุ🔥6.0HNK Goricaการ์ดรับหลวม🕳️10.8Slaven Belupoการ์ดได้ราคา💰6/10HNK Goricaการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนSlaven Belupoรอง 0/0.5 @1.92พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥10.2 vs 6.0Slaven Belupoการ์ดรับหลวม🕳️6.6HNK Goricaการ์ดยิงดุ🔥10.2Slaven Belupoการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Slaven Belupoการ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.81แนวรุก🔥6.0 · 10.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.6 · 10.8รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.8เส้น 2.5การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.97ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
HNK Goricaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.0
⚖️กองกลางสูสี47%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 201 / 37721:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน3⚖️ เสี่ยง 58% ★สมดุลVS
HNK GoricaSlaven Belupo
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
56% @2.1744% @2.79
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.81 · ต่ำ 1.97แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.86 · เยือน 1.92
Slaven Belupoทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า
🌀กองกลางเสียการครองบอล46%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8
🏠เต็งเจ้าบ้านHNK Gorica
ต่อ 0/0.5 @1.86
แนวรับ🛡️6.6 vs 10.8HNK Gorica
การ์ดยิงดุ🔥6.0HNK Gorica
การ์ดรับหลวม🕳️10.8Slaven Belupo
การ์ดได้ราคา💰6/10HNK Gorica
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนSlaven Belupo
รอง 0/0.5 @1.92
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥10.2 vs 6.0Slaven Belupo
การ์ดรับหลวม🕳️6.6HNK Gorica
การ์ดยิงดุ🔥10.2Slaven Belupo
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Slaven Belupo
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.81
แนวรุก🔥6.0 · 10.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.6 · 10.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.8เส้น 2.5
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.97
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์HNK Gorica vs Slaven Belupo
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนSlaven Belupo รอง 0/0.5 @1.92การ์ด 5 : 4 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.81การ์ด 3 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งHNK Goricaโอกาสชนะ 41%
🛡️พิศดารติด 1 แผน3
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: HNK Gorica · บิลหลัก 1X2 @2.17
ความเสี่ยงของบิล58%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา HNK Gorica ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.17 · ควรเป็น @2.10 (+3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง HNK Gorica 9 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป HNK Gorica ต่อ 0/0.5
ได้ 42%เสียครึ่ง 26%เสีย 31%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 21%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง HNK Gorica · คาดสกอร์ 1.5 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
HNK Gorica ชนะ 1 ลูก22%
HNK Gorica ชนะ 2 ลูก13%
HNK Gorica ชนะ 3 ลูกขึ้นไป8%
เสมอ26%
Slaven Belupo ชนะ 1 ลูก17%
Slaven Belupo ชนะ 2 ลูกขึ้นไป14%
สรุป
HNK Gorica ชนะ42%
HNK Gorica ไม่แพ้69%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป21%
HNK Gorica คลีนชีท26%
Slaven Belupo ยิงไม่ได้22%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
HNK Gorica ไม่แพ้69%
Slaven Belupo ไม่แพ้58%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)78%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)54%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)32%
ยิงได้ทั้งคู่57%
ต่ำ 2.546%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%2-19%1-09%1-28%0-18%2-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง HNK Gorica)
- โอกาส HNK Gorica ชนะ 42% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 69%
- Slaven Belupo เสียเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- HNK Gorica ยิงเฉลี่ยแค่ 1.0 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- เจอกันล่าสุด Slaven Belupo เคยชนะ 4 นัด
- โอกาส Slaven Belupo ชนะ 31%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
HNK Gorica
ส1-1ส3-3พ1-2ส1-1ส0-0พ0-5
Slaven Belupo
พ1-2ช4-1พ1-5ช2-1พ0-2พ0-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
HNK Goricaยิง 1.0 · เสีย 1.6 ต่อนัด
Slaven Belupoยิง 1.7 · เสีย 1.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
HNK Gorica
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 15
Slaven Belupo
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 20
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
HNK Gorica
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
Slaven Belupo
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
HNK Gorica
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 1เสียราคา 3
Slaven Belupo
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
HNK Gorica ชนะ 1เสมอ 2Slaven Belupo ชนะ 5
- 22-08-2026Slaven Belupo2 - 0HNK Gorica
- 10-05-2026Slaven Belupo1 - 0HNK Gorica
- 07-03-2026HNK Gorica2 - 2Slaven Belupo
- 06-12-2025Slaven Belupo2 - 1HNK Gorica
- 21-09-2025HNK Gorica2 - 1Slaven Belupo
- 18-05-2025Slaven Belupo4 - 0HNK Gorica
- 15-03-2025HNK Gorica0 - 3Slaven Belupo
- 05-03-2025Slaven Belupo1 - 1HNK Gorica
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน HNK Gorica@2.29 → @2.17▼ 5.4%
เสมอ@3.24 → @3.250.5%
ทีมเยือน Slaven Belupo@2.64 → @2.79▲ 5.5%
คู่อื่นใน 1.Division 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.23 | 3.40 | 2.64 | 1.83 | 2.5 | 1.97 | 2.03 | 0/0.5 | 1.79 | |
| Live | 2.11 | 3.45 | 2.81 | 1.78 | 2.5 | 1.92 | 1.88 | 0/0.5 | 1.82 | ||
| Bet365 | Initial | 2.40 | 3.20 | 2.63 | 1.83 | 2.5 | 1.98 | 1.80 | 0 | 2.00 | |
| Live | 2.15 | 3.20 | 2.90 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | ||
| Easybet | Initial | 2.28 | 3.40 | 2.90 | 1.82 | 2.5 | 1.94 | 2.02 | 0/0.5 | 1.76 | |
| Live | 2.30 | 3.40 | 2.80 | 1.82 | 2.5 | 1.96 | 1.97 | 0/0.5 | 1.81 | ||
| Vcbet | Initial | 2.30 | 3.30 | 2.75 | 1.82 | 2.5 | 2.00 | 2.05 | 0/0.5 | 1.78 | |
| Live | 2.25 | 3.30 | 2.80 | 1.82 | 2.5 | 2.00 | 2.00 | 0/0.5 | 1.82 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.23 | 3.30 | 2.72 | 1.81 | 2.5 | 1.95 | 1.72 | 0 | 2.04 | |
| Live | 2.15 | 3.30 | 2.83 | 1.78 | 2.5 | 1.98 | 1.64 | 0 | 2.13 | ||
| 12BET | Initial | 2.26 | 3.25 | 2.69 | 1.81 | 2.5 | 1.95 | 1.72 | 0 | 2.04 | |
| Live | 2.15 | 3.30 | 2.83 | 1.78 | 2.5 | 1.98 | 1.64 | 0 | 2.13 | ||
| Sbobet | Initial | 2.25 | 3.11 | 2.66 | 1.84 | 2.5 | 1.98 | 1.76 | 0 | 2.08 | |
| Live | 2.25 | 3.11 | 2.66 | 1.84 | 2.5 | 1.98 | 1.76 | 0 | 2.08 | ||
| wewbet | Initial | 2.29 | 3.39 | 2.74 | 1.97 | 2.5/3 | 1.83 | 2.01 | 0/0.5 | 1.81 | |
| Live | 2.21 | 3.34 | 2.83 | 1.82 | 2.5 | 1.98 | 1.98 | 0/0.5 | 1.84 | ||
| 18Bet | Initial | 2.20 | 3.25 | 3.00 | 1.81 | 2.5 | 1.88 | 1.88 | 0/0.5 | 1.81 | |
| Live | 2.25 | 3.35 | 2.90 | 1.79 | 2.5 | 1.94 | 1.95 | 0/0.5 | 1.78 | ||
| pinnacle | Initial | 2.21 | 3.32 | 3.15 | 1.86 | 2.5 | 1.89 | 1.90 | 0/0.5 | 1.86 | |
| Live | 2.33 | 3.50 | 2.98 | 1.85 | 2.5 | 1.98 | 2.02 | 0/0.5 | 1.83 | ||
| Interwetten | Initial | 2.35 | 3.20 | 2.80 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 1.70 | 0 | 2.05 | |
| Live | 2.35 | 3.20 | 2.80 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 1.70 | 0 | 2.05 | ||
| 1xBet | Initial | 2.22 | 3.35 | 3.16 | 1.85 | 2.5 | 1.90 | 1.60 | 0 | 2.25 | |
| Live | 2.34 | 3.34 | 2.84 | 1.74 | 2.5 | 2.01 | 1.99 | 0/0.5 | 1.74 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.95 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.85 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [CRO D1-10] HNK Gorica | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 1 | 4 | 7 | 7 | 20 | 7 | 10 | 8.3% |
| Home Field | 6 | 0 | 3 | 3 | 4 | 8 | 3 | 10 | 0.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 1 | 4 | 3 | 12 | 4 | 10 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 5 | 10 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 1 | 4 | 7 | 1 | 12 | 7 | 10 | 8.3% |
| Home Field | 6 | 0 | 3 | 3 | 0 | 4 | 3 | 10 | 0.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 1 | 4 | 1 | 8 | 4 | 9 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 1 | 4 | 6 | 16.7% |
| [CRO D1-7] Slaven Belupo | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 4 | 1 | 7 | 14 | 25 | 13 | 7 | 33.3% |
| Home Field | 6 | 3 | 0 | 3 | 10 | 13 | 9 | 6 | 50.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 1 | 4 | 4 | 12 | 4 | 9 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 9 | 12 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 1 | 4 | 7 | 4 | 14 | 7 | 9 | 8.3% |
| Home Field | 6 | 1 | 3 | 2 | 4 | 7 | 6 | 8 | 16.7% |
| Away Field | 6 | 0 | 1 | 5 | 0 | 7 | 1 | 10 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 2 | 6 | 3 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| HNK Gorica Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 2 (20%) Lose 6 (60%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 0% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CRO D1 | 22-08-2026 | Slaven Belupo | 2-0 (2-0) | HNK Gorica | 5-4 (2-0) | 2.60 | 3.10 | 2.45 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | U |
| CRO D1 | 10-05-2026 | Slaven Belupo | 1-0 (0-0) | HNK Gorica | 2-2 (1-0) | 2.20 | 3.10 | 2.88 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| CRO D1 | 07-03-2026 | HNK Gorica | 2-2 (1-0) | Slaven Belupo | 3-5 (0-4) | 2.30 | 3.10 | 3.30 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| CRO D1 | 06-12-2025 | Slaven Belupo | 2-1 (1-1) | HNK Gorica | 4-2 (0-2) | 1.95 | 3.30 | 3.60 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | O |
| CRO D1 | 21-09-2025 | HNK Gorica | 2-1 (2-0) | Slaven Belupo | 3-3 (2-1) | 2.40 | 3.20 | 2.60 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | O |
| CRO D1 | 18-05-2025 | Slaven Belupo | 4-0 (2-0) | HNK Gorica | 3-6 (2-0) | 1.80 | 3.50 | 4.33 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| CRO D1 | 15-03-2025 | HNK Gorica | 0-3 (0-2) | Slaven Belupo | 4-3 (4-2) | 2.70 | 3.25 | 2.40 | L | 2.05 | 0 | 1.80 | L | O |
| CRO Cup | 05-03-2025 | Slaven Belupo | 1-1 (0-0) | HNK Gorica | 4-2 (1-0) | 1.85 | 3.40 | 3.90 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| CRO D1 | 14-12-2024 | Slaven Belupo | 2-1 (0-1) | HNK Gorica | 6-6 (3-6) | 1.70 | 3.60 | 4.60 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.88 | L | O |
| CRO D1 | 30-09-2024 | HNK Gorica | 2-1 (1-1) | Slaven Belupo | 5-3 (3-0) | 2.30 | 3.20 | 3.00 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| CRO D1 | 04-05-2024 | Slaven Belupo | 4-1 (1-1) | HNK Gorica | 3-5 (1-4) | 2.10 | 3.30 | 3.50 | L | 1.83 | 0/0.5 | 2.03 | L | O |
| CRO D1 | 25-02-2024 | HNK Gorica | 1-0 (0-0) | Slaven Belupo | 4-4 (2-2) | 1.91 | 3.60 | 4.00 | W | 1.93 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| CRO D1 | 11-11-2023 | Slaven Belupo | 0-0 (0-0) | HNK Gorica | 7-4 (6-0) | 2.80 | 3.40 | 2.30 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.05 | L | U |
| CRO D1 | 26-08-2023 | HNK Gorica | 2-2 (1-0) | Slaven Belupo | 1-4 (0-2) | 1.67 | 3.75 | 4.75 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| CRO D1 | 06-05-2023 | HNK Gorica | 0-0 (0-0) | Slaven Belupo | 5-3 (5-1) | 1.91 | 3.20 | 3.75 | D | 2.00 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| CRO D1 | 05-03-2023 | Slaven Belupo | 1-1 (0-0) | HNK Gorica | 7-4 (5-3) | 2.05 | 3.10 | 3.50 | D | 1.83 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| CRO D1 | 31-10-2022 | HNK Gorica | 1-1 (1-1) | Slaven Belupo | 10-4 (6-3) | 2.50 | 3.30 | 2.75 | D | 1.78 | 0 | 2.10 | D | U |
| CRO D1 | 20-08-2022 | Slaven Belupo | 2-1 (0-1) | HNK Gorica | 2-6 (1-3) | 2.50 | 3.20 | 2.63 | L | 1.83 | 0 | 2.03 | L | O |
| CRO D1 | 30-04-2022 | Slaven Belupo | 2-1 (0-1) | HNK Gorica | 8-2 (0-1) | 2.30 | 3.00 | 3.00 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| CRO D1 | 19-02-2022 | HNK Gorica | 0-3 (0-2) | Slaven Belupo | 1-2 (0-1) | 1.80 | 3.40 | 3.75 | L | 1.90 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| HNK Gorica Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 6 (60%) Lose 3 (30%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 10% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CRO D1 | 31-10-2026 | Hajduk Split | 5-0 (3-0) | HNK Gorica | 4-5 (0-2) | 1.29 | 5.00 | 8.00 | L | 1.90 | 1.5 | 1.90 | L | O |
| CRO D1 | 24-10-2026 | HNK Gorica | 0-0 (0-0) | NK Lokomotiva Zagreb | 10-6 (6-1) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| CRO D1 | 17-10-2026 | ZNK Osijek | 1-1 (0-1) | HNK Gorica | 11-6 (2-4) | 1.62 | 3.50 | 4.50 | D | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | U |
| CRO D1 | 09-10-2026 | HNK Gorica | 1-2 (0-1) | Rudes | 8-3 (3-0) | 1.60 | 3.60 | 4.75 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 02-10-2026 | HNK Gorica | 3-3 (1-1) | NK Bravo | 2-8 (1-4) | 2.88 | 3.60 | 2.10 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 28-09-2026 | Maribor | 1-1 (1-1) | HNK Gorica | 7-3 (4-0) | 1.91 | 3.60 | 3.25 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| CRO D1 | 20-09-2026 | Istra 1961 Pula | 0-1 (0-0) | HNK Gorica | 3-3 (1-0) | 1.95 | 3.30 | 3.40 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| CRO D1 | 14-09-2026 | HNK Gorica | 2-2 (0-0) | NK Varteks Varazdin | 1-3 (0-3) | 3.10 | 3.10 | 2.15 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | O |
| CRO Cup | 09-09-2026 | NK Uskok | 1-1 (1-0) | HNK Gorica | 4-10 (3-2) | 9.50 | 5.00 | 1.22 | D | 1.80 | -1.5/2 | 2.00 | L | U |
| CRO D1 | 05-09-2026 | Dinamo Zagreb | 1-0 (1-0) | HNK Gorica | 6-2 (2-0) | 1.14 | 7.00 | 13.00 | L | 1.98 | 2/2.5 | 1.83 | W | U |
| CRO D1 | 01-09-2026 | HNK Gorica | 0-0 (0-0) | Rijeka | 2-8 (1-4) | 4.20 | 3.40 | 1.70 | D | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | W | U |
| CRO D1 | 22-08-2026 | Slaven Belupo | 2-0 (2-0) | HNK Gorica | 5-4 (2-0) | 2.60 | 3.10 | 2.45 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | U |
| CRO D1 | 17-08-2026 | HNK Gorica | 1-2 (0-1) | Hajduk Split | 3-4 (0-2) | 4.00 | 3.50 | 1.80 | L | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | O |
| CRO D1 | 09-08-2026 | NK Lokomotiva Zagreb | 3-1 (2-0) | HNK Gorica | 9-3 (2-2) | 2.10 | 3.25 | 3.25 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| CRO D1 | 02-08-2026 | HNK Gorica | 0-2 (0-2) | ZNK Osijek | 3-8 (1-2) | 2.38 | 3.00 | 2.80 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | U |
| INT CF | 23-07-2026 | HNK Gorica | 0-2 (0-1) | FC Shakhtar Donetsk | 4-8 (2-4) | 5.50 | 4.50 | 1.40 | L | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 19-07-2026 | HNK Gorica | 1-2 (1-1) | St. Pauli | 9-4 (0-4) | 4.00 | 3.80 | 1.67 | L | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | D |
| INT CF | 16-07-2026 | HNK Gorica | 1-0 (0-0) | FK Epitsentr Dunayivtsi | 4-7 (1-2) | 2.00 | 3.50 | 3.20 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 13-07-2026 | HNK Gorica | 0-2 (0-1) | Goztepe | 3-3 (2-1) | 2.80 | 3.50 | 2.10 | L | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | U |
| INT CF | 10-07-2026 | NK Brezice | 1-5 (1-2) | HNK Gorica | 0-3 (0-3) | W | ||||||||
| No Data |
| Slaven Belupo Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 1 (10%) Lose 5 (50%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CRO Cup | 03-11-2026 | Mladost Zdralovi | 2-0 (1-0) | Slaven Belupo | 5-3 (1-2) | 4.33 | 3.50 | 1.67 | L | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | L | U |
| CRO D1 | 31-10-2026 | Slaven Belupo | 0-2 (0-0) | Istra 1961 Pula | 5-2 (3-2) | 2.40 | 3.20 | 2.60 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | U |
| CRO D1 | 24-10-2026 | NK Varteks Varazdin | 1-2 (1-0) | Slaven Belupo | 1-3 (1-2) | 1.53 | 3.80 | 5.00 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | W | O |
| CRO D1 | 18-10-2026 | Slaven Belupo | 1-5 (1-3) | Dinamo Zagreb | 5-2 (4-1) | 7.00 | 4.50 | 1.36 | L | 1.80 | -1.5 | 2.00 | L | O |
| CRO D1 | 11-10-2026 | Slaven Belupo | 4-1 (1-1) | Rijeka | 3-7 (3-0) | 5.00 | 3.70 | 1.55 | W | 1.80 | -1 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 01-10-2026 | NK Olimpija Ljubljana | 2-1 (1-1) | Slaven Belupo | 2-4 (0-2) | 2.25 | 3.50 | 2.63 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| CRO D1 | 19-09-2026 | Rudes | 2-2 (0-0) | Slaven Belupo | 7-7 (3-5) | 3.20 | 3.40 | 2.00 | D | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | L | O |
| CRO D1 | 14-09-2026 | Hajduk Split | 1-0 (1-0) | Slaven Belupo | 3-4 (1-2) | 1.30 | 5.00 | 7.00 | L | 1.90 | 1.5 | 1.90 | W | U |
| CRO Cup | 09-09-2026 | Hrvatski dragovoljac | 0-5 (0-3) | Slaven Belupo | 1-4 (0-2) | 10.00 | 6.00 | 1.18 | W | 1.83 | -2/2.5 | 1.98 | W | O |
| CRO D1 | 07-09-2026 | Slaven Belupo | 2-1 (0-0) | NK Lokomotiva Zagreb | 5-5 (2-2) | 2.20 | 3.20 | 2.80 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| CRO D1 | 31-08-2026 | ZNK Osijek | 3-0 (2-0) | Slaven Belupo | 4-2 (3-1) | 1.60 | 3.70 | 4.50 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | O |
| CRO D1 | 22-08-2026 | Slaven Belupo | 2-0 (2-0) | HNK Gorica | 5-4 (2-0) | 2.60 | 3.10 | 2.45 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | U |
| CRO D1 | 15-08-2026 | Istra 1961 Pula | 3-0 (2-0) | Slaven Belupo | 5-3 (2-1) | 1.91 | 3.30 | 3.75 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| CRO D1 | 09-08-2026 | Slaven Belupo | 1-4 (0-3) | NK Varteks Varazdin | 5-5 (2-3) | 2.40 | 3.25 | 2.70 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | O |
| CRO D1 | 01-08-2026 | Dinamo Zagreb | 2-0 (1-0) | Slaven Belupo | 10-1 (2-1) | 1.18 | 6.50 | 11.00 | L | 1.95 | 2 | 1.85 | D | U |
| INT CF | 25-07-2026 | Slaven Belupo | 4-0 (3-0) | Radnik Sesvete | 7-0 (1-0) | 1.67 | 3.50 | 4.33 | W | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | O |
| INT CF | 21-07-2026 | Slaven Belupo | 2-2 (0-0) | FC Shakhtar Donetsk | 1-8 (0-5) | 11.00 | 5.75 | 1.18 | D | 1.95 | -2 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 16-07-2026 | Slaven Belupo | 3-5 (1-3) | Paksi SE Honlapja | 6-8 (3-2) | 2.25 | 3.75 | 2.50 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 14-07-2026 | Slaven Belupo | 1-3 (1-2) | Hiroshima Sanfrecce | 1-3 (1-2) | 2.10 | 3.60 | 2.80 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 10-07-2026 | Slaven Belupo | 0-1 (0-0) | Debrecin VSC | 13-3 (7-2) | 2.20 | 3.75 | 2.55 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CRO D1 | 21-11 | Away | Rijeka | 14 Days |
| CRO D1 | 28-11 | Home | Dinamo Zagreb | 21 Days |
| CRO D1 | 05-12 | Away | NK Varteks Varazdin | 28 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CRO D1 | 21-11 | Home | ZNK Osijek | 14 Days |
| CRO D1 | 28-11 | Away | NK Lokomotiva Zagreb | 21 Days |
| CRO D1 | 05-12 | Home | Hajduk Split | 28 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.86 | 2.16 | 3.25 | 2.74 | 2.17 | 3.40 | 1.80 | 1 | 2.00 | 1.76 | 1 | 1.94 | 1.78 | 0 | 2.04 | 1.65 | 0 | 2.05 | |
| Initial | 2.23 | 3.40 | 2.64 | 2.11 | 3.45 | 2.81 | 1.83 | 2.5 | 1.97 | 1.78 | 2.5 | 1.92 | 2.03 | 0/0.5 | 1.79 | 1.88 | 0/0.5 | 1.82 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.10 | 2.25 | 3.25 | 2.88 | 2.25 | 3.50 | 1.78 | 1 | 2.03 | 1.75 | 1 | 2.05 | 1.83 | 0 | 1.98 | 1.70 | 0 | 2.10 | |
| Live | 2.40 | 3.20 | 2.63 | 2.15 | 3.20 | 2.90 | 1.83 | 2.5 | 1.98 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 1.80 | 0 | 2.00 | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.79 | 2.16 | 3.11 | 2.79 | 2.16 | 3.11 | 1.76 | 1 | 2.06 | 1.76 | 1 | 2.06 | 1.80 | 0 | 2.04 | 1.80 | 0 | 2.04 | |
| Initial | 2.25 | 3.11 | 2.66 | 2.25 | 3.11 | 2.66 | 1.84 | 2.5 | 1.98 | 1.84 | 2.5 | 1.98 | 1.76 | 0 | 2.08 | 1.76 | 0 | 2.08 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.80 | 9 | 2.00 | Live | 1.80 | 9 | 2.00 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 1 | 1 | Goal | 1.7 |
| 1 | Loss | 2.7 | 1.1 | Loss | 1.8 |
| 17.3 | Shot(OT) | 13.7 | 15.3 | Shot(OT) | 11.5 |
| 8 | Corner | 4.3 | 4.7 | Corner | 4.2 |
| 1.3 | Yellow Card | 2 | 1.2 | Yellow Card | 2.4 |
| 12 | Fouls | 11.3 | 10.8 | Fouls | 13.2 |
| 51% | Possession | 46.3% | 46.5% | Possession | 45.7% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| HNK Gorica ( 47 Matches) | Slaven Belupo ( 48 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 7 | 2 | 4 | 2 |
| HT-D / FT-W | 0 | 2 | 7 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 1 | 4 | 0 | 4 |
| HT-D / FT-D | 5 | 2 | 4 | 2 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-L | 2 | 6 | 1 | 5 |
| HT-L / FT-L | 9 | 6 | 6 | 8 |
Istra 1961 Pula
Rijeka