ทีเด็ดบอล Szeged Csanad vs Szentlorinc SE
‹ คู่ก่อนหน้าKozarmisleny SE vs FC Ajka · ส. 7 พ.ย. 21:00 น. คู่ที่ 200 / 330เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›HNK Gorica vs Slaven Belupo · ส. 7 พ.ย. 21:00 น.
Hungary NB Ⅱ
🕒 07-11-2026 21:00 น.
Szeged Csanadเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี47%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 200 / 33021:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 48% ★★สมดุลVSSzeged CsanadSzentlorinc SEใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ68% @1.7532% @3.75สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.95 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00
Szentlorinc SEทีมเยือน💨แนวรุกลม6.0🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านSzeged Csanadต่อ 0.5 @1.80แนวรุก🔥8.4 vs 6.0Szeged Csanadแนวรับ🛡️9.0 vs 10.2Szeged Csanadการ์ดยิงดุ🔥8.4Szeged Csanadการ์ดรับหลวม🕳️10.2Szentlorinc SEการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนSzentlorinc SEรอง 0.5 @2.00กองกลาง🎯52% vs 47%Szentlorinc SEการ์ดรับหลวม🕳️9.0Szeged Csanadการ์ดยิงดุ🔥6.0Szentlorinc SEการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.95พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥8.4 · 6.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.0 · 10.2รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.8เส้น 2.5การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.5·1.7ลูก/นัดการ์ด 5 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.85ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Szeged Csanadเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี47%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 200 / 33021:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 48% ★★สมดุลVS
Szeged CsanadSzentlorinc SE
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
68% @1.7532% @3.75
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.95 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00
Szentlorinc SEทีมเยือน💨แนวรุกลม6.0
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านSzeged Csanad
ต่อ 0.5 @1.80
แนวรุก🔥8.4 vs 6.0Szeged Csanad
แนวรับ🛡️9.0 vs 10.2Szeged Csanad
การ์ดยิงดุ🔥8.4Szeged Csanad
การ์ดรับหลวม🕳️10.2Szentlorinc SE
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนSzentlorinc SE
รอง 0.5 @2.00
กองกลาง🎯52% vs 47%Szentlorinc SE
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Szeged Csanad
การ์ดยิงดุ🔥6.0Szentlorinc SE
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.95
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥8.4 · 6.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.0 · 10.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.8เส้น 2.5
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.5·1.7ลูก/นัด
การ์ด 5 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.85
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Szeged Csanad vs Szentlorinc SE
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านSzeged Csanad ต่อ 0.5 @1.80การ์ด 4 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.95การ์ด 5 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งSzeged Csanadโอกาสชนะ 51%
🛡️พิศดารติด 1 แผน27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Szeged Csanad · บิลหลัก 1X2 @1.75
ความเสี่ยงของบิล48%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Szeged Csanad ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.75 · ควรเป็น @1.73 (+1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Szeged Csanad 27 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Szeged Csanad ต่อ 0.5
ได้ 52%เสีย 48%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 27%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Szeged Csanad · คาดสกอร์ 1.7 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Szeged Csanad ชนะ 1 ลูก24%
Szeged Csanad ชนะ 2 ลูก16%
Szeged Csanad ชนะ 3 ลูกขึ้นไป12%
เสมอ25%
Szentlorinc SE ชนะ 1 ลูก14%
Szentlorinc SE ชนะ 2 ลูกขึ้นไป10%
สรุป
Szeged Csanad ชนะ52%
Szeged Csanad ไม่แพ้76%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป27%
Szeged Csanad คลีนชีท30%
Szentlorinc SE ยิงไม่ได้19%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Szeged Csanad ไม่แพ้76%
Szentlorinc SE ไม่แพ้48%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)78%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)55%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)32%
ยิงได้ทั้งคู่56%
ต่ำ 2.545%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%1-010%2-110%2-08%0-17%1-27%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Szeged Csanad)
- โอกาส Szeged Csanad ชนะ 52% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 76%
- Szentlorinc SE เสียเฉลี่ย 1.7 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- เจอกันล่าสุด Szentlorinc SE เคยชนะ 3 นัด
- โอกาส Szentlorinc SE ชนะ 24%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Szeged Csanad
ส1-1ช2-1พ1-4พ1-3พ0-1ช3-0
Szentlorinc SE
พ0-3ส1-1พ1-2ช2-0พ3-4พ0-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Szeged Csanadยิง 1.5 · เสีย 1.4 ต่อนัด
Szentlorinc SEยิง 1.0 · เสีย 1.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Szeged Csanad
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 14
Szentlorinc SE
2.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 14
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Szeged Csanad
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
Szentlorinc SE
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Szeged Csanad
33%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 5
Szentlorinc SE
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Szeged Csanad ชนะ 2เสมอ 1Szentlorinc SE ชนะ 5
- 22-03-2026Szentlorinc SE0 - 2Szeged Csanad
- 28-09-2025Szeged Csanad2 - 0Szentlorinc SE
- 13-04-2025Szeged Csanad1 - 3Szentlorinc SE
- 06-10-2024Szentlorinc SE0 - 0Szeged Csanad
- 05-02-2023Szeged Csanad2 - 4Szentlorinc SE
- 14-08-2022Szentlorinc SE2 - 0Szeged Csanad
- 06-03-2022Szentlorinc SE1 - 0Szeged Csanad
- 12-09-2021Szeged Csanad0 - 1Szentlorinc SE
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Szeged Csanad@1.70 → @1.75▲ 2.9%
เสมอ@3.50 → @3.60▲ 2.9%
ทีมเยือน Szentlorinc SE@4.00 → @3.75▼ 6.3%
คู่อื่นใน NB Ⅱ 4 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.70 | 3.50 | 4.00 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | |
| Live | 1.75 | 3.60 | 3.75 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.80 | 0.5 | 2.00 | ||
| wewbet | Initial | 1.73 | 3.39 | 4.08 | 1.92 | 2.5 | 1.82 | 1.96 | 0.5/1 | 1.78 | |
| Live | 1.79 | 3.25 | 3.94 | 1.78 | 2/2.5 | 1.96 | 1.79 | 0.5 | 1.95 | ||
| 18Bet | Initial | 1.68 | 3.45 | 4.00 | 1.81 | 2.5 | 1.71 | 1.81 | 0.5/1 | 1.71 | |
| Live | 1.74 | 3.40 | 3.90 | 1.67 | 2/2.5 | 1.90 | 1.73 | 0.5 | 1.83 | ||
| pinnacle | Initial | 1.59 | 3.69 | 5.04 | 1.96 | 2.5 | 1.80 | 1.76 | 0.5/1 | 2.01 | |
| Live | 1.80 | 3.39 | 4.01 | 1.80 | 2/2.5 | 1.96 | 1.80 | 0.5 | 1.96 | ||
| 1xBet | Initial | 1.71 | 3.48 | 4.26 | 1.88 | 2.5 | 1.79 | 1.91 | 0.5/1 | 1.72 | |
| Live | 1.74 | 3.34 | 4.27 | 1.98 | 2.5 | 1.71 | 1.51 | 0/0.5 | 2.26 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | 0.5 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [HUN D2E-12] Szeged Csanad | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 3 | 4 | 5 | 13 | 15 | 13 | 12 | 25.0% |
| Home Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 5 | 6 | 4 | 14 | 25.0% |
| Away Field | 8 | 2 | 3 | 3 | 8 | 9 | 9 | 4 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 7 | 8 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 1 | 6 | 5 | 4 | 9 | 9 | 16 | 8.3% |
| Home Field | 4 | 0 | 3 | 1 | 2 | 4 | 3 | 16 | 0.0% |
| Away Field | 8 | 1 | 3 | 4 | 2 | 5 | 6 | 9 | 12.5% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 1 | 5 | 3 | 0.0% |
| [HUN D2E-11] Szentlorinc SE | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 4 | 2 | 6 | 12 | 18 | 14 | 11 | 33.3% |
| Home Field | 7 | 3 | 1 | 3 | 7 | 9 | 10 | 9 | 42.9% |
| Away Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 5 | 9 | 4 | 14 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 6 | 10 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 2 | 6 | 4 | 7 | 10 | 12 | 12 | 16.7% |
| Home Field | 7 | 2 | 3 | 2 | 5 | 5 | 9 | 8 | 28.6% |
| Away Field | 5 | 0 | 3 | 2 | 2 | 5 | 3 | 13 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 5 | 6 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Szeged Csanad Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 2 (20%) Lose 6 (60%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (9 games) 22% Home 11% Draw 67% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D2E | 22-03-2026 | Szentlorinc SE | 0-2 (0-0) | Szeged Csanad | 4-2 (1-1) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | U |
| HUN D2E | 28-09-2025 | Szeged Csanad | 2-0 (0-0) | Szentlorinc SE | 3-2 (3-0) | 2.00 | 3.25 | 3.20 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| HUN D2E | 13-04-2025 | Szeged Csanad | 1-3 (0-1) | Szentlorinc SE | 6-4 (1-3) | 2.15 | 3.00 | 3.20 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| HUN D2E | 06-10-2024 | Szentlorinc SE | 0-0 (0-0) | Szeged Csanad | 2-6 (0-3) | 2.30 | 2.90 | 3.00 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | U |
| HUN D2E | 05-02-2023 | Szeged Csanad | 2-4 (0-3) | Szentlorinc SE | 3-2 (1-1) | 1.60 | 3.80 | 4.33 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | O |
| HUN D2E | 14-08-2022 | Szentlorinc SE | 2-0 (2-0) | Szeged Csanad | - | L | ||||||||
| HUN D2E | 06-03-2022 | Szentlorinc SE | 1-0 (1-0) | Szeged Csanad | 5-12 (4-4) | 2.88 | 3.20 | 2.20 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| HUN D2E | 12-09-2021 | Szeged Csanad | 0-1 (0-1) | Szentlorinc SE | 5-0 (3-0) | 2.20 | 3.00 | 3.25 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| HUN D2E | 31-01-2021 | Szentlorinc SE | 2-1 (2-1) | Szeged Csanad | 3-13 (1-5) | 2.38 | 3.25 | 2.60 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | O |
| HUN D2E | 10-08-2020 | Szeged Csanad | 1-1 (0-1) | Szentlorinc SE | 3-2 (0-2) | 1.66 | 3.60 | 4.20 | D | 2.02 | 0.5/1 | 1.78 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Szeged Csanad Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 11% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 0% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D2E | 04-11-2026 | Szeged Csanad | 3-0 (0-0) | BVSC Zuglo | 5-2 (4-1) | 2.20 | 3.10 | 3.00 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| HUN D2E | 01-11-2026 | Nagykanizsai TE 1866 | 1-0 (1-0) | Szeged Csanad | 3-7 (3-1) | 3.60 | 3.40 | 1.85 | L | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | U |
| HUN Cup | 30-10-2026 | Szeged Csanad | 1-3 (1-1) | Ujpesti | 6-6 (3-5) | 5.50 | 4.50 | 1.40 | L | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | L | O |
| HUN D2E | 24-10-2026 | Szeged Csanad | 1-4 (1-3) | Diosgyor VTK | 3-4 (1-2) | 2.45 | 3.30 | 2.40 | L | 1.93 | 0 | 1.88 | L | O |
| HUN D2E | 18-10-2026 | KARCAG SE | 1-2 (0-0) | Szeged Csanad | 10-4 (4-1) | 2.88 | 3.20 | 2.25 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| HUN D2E | 10-10-2026 | Mezokovesd Zsory | 1-1 (1-0) | Szeged Csanad | 7-5 (4-1) | 2.10 | 3.20 | 3.00 | D | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | U |
| HUN D2E | 20-09-2026 | Kecskemeti TE | 1-0 (0-0) | Szeged Csanad | - | 1.83 | 3.40 | 3.60 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| HUN Cup | 12-09-2026 | Ivancsa | 0-4 (0-2) | Szeged Csanad | - | W | ||||||||
| HUN D2E | 06-09-2026 | Csakvari TK | 2-2 (1-2) | Szeged Csanad | 6-7 (1-7) | 3.20 | 3.30 | 1.95 | D | 1.78 | -0.5 | 2.03 | L | O |
| HUN D2E | 01-09-2026 | Szeged Csanad | 1-1 (1-1) | Kazincbarcika | 4-3 (2-1) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| HUN D2E | 22-08-2026 | Kozarmisleny SE | 1-2 (1-0) | Szeged Csanad | 4-8 (1-5) | 2.75 | 3.10 | 2.35 | W | 2.05 | 0 | 1.75 | W | O |
| HUN D2E | 15-08-2026 | Szeged Csanad | 0-1 (0-0) | Gyirmot SE | 5-5 (2-3) | 2.40 | 3.10 | 2.63 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | U |
| HUN D2E | 08-08-2026 | Fehervar Videoton | 1-0 (0-0) | Szeged Csanad | 0-7 (0-5) | 1.85 | 3.20 | 3.75 | L | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | U |
| HUN D2E | 26-07-2026 | Duna-Tisza | 1-1 (1-0) | Szeged Csanad | - | 2.38 | 3.10 | 2.70 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | U |
| INT CF | 11-07-2026 | SOROKSAR | 3-2 (0-2) | Szeged Csanad | - | L | ||||||||
| INT CF | 08-07-2026 | Backa Topola | 1-0 (1-0) | Szeged Csanad | - | L | ||||||||
| INT CF | 27-06-2026 | Szeged Csanad | 2-2 (0-1) | Csakvari TK | - | D | ||||||||
| HUN D2E | 17-05-2026 | Szeged Csanad | 0-1 (0-0) | Csakvari TK | 11-3 (7-1) | 2.00 | 3.25 | 3.25 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| HUN D2E | 10-05-2026 | FC Ajka | 0-3 (0-1) | Szeged Csanad | - | 2.50 | 3.00 | 2.63 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | O |
| HUN D2E | 03-05-2026 | Szeged Csanad | 0-0 (0-0) | Budapest Honved | 2-7 (1-1) | 4.50 | 3.60 | 1.65 | D | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | W | U |
| No Data |
| Szentlorinc SE Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 1 (10%) Lose 6 (60%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D2E | 01-11-2026 | Szentlorinc SE | 0-3 (0-2) | Kazincbarcika | 12-4 (5-3) | 3.10 | 3.30 | 2.05 | L | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | O |
| HUN Cup | 28-10-2026 | Szentlorinc SE | 3-4 (2-2) | Vasas | 4-7 (3-5) | 10.00 | 5.50 | 1.20 | L | 1.88 | -1.5/2 | 1.93 | W | O |
| HUN D2E | 24-10-2026 | Kozarmisleny SE | 0-2 (0-0) | Szentlorinc SE | 9-2 (3-1) | 2.05 | 3.40 | 3.10 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| HUN D2E | 18-10-2026 | Szentlorinc SE | 1-2 (1-1) | Gyirmot SE | 6-11 (3-7) | 3.00 | 3.30 | 2.05 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | O |
| HUN D2E | 13-10-2026 | Diosgyor VTK | 1-1 (0-0) | Szentlorinc SE | 19-2 (9-1) | 1.38 | 4.20 | 6.50 | D | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | W | U |
| HUN D2E | 10-10-2026 | Fehervar Videoton | 3-0 (2-0) | Szentlorinc SE | 4-2 (3-1) | 1.60 | 3.60 | 4.50 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | O |
| HUN D2E | 20-09-2026 | Szentlorinc SE | 2-1 (1-0) | BVSC Zuglo | 1-11 (0-3) | 2.15 | 3.20 | 3.00 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| HUN Cup | 13-09-2026 | Varfurdo Gyulai Termal FC | 0-1 (0-0) | Szentlorinc SE | 8-4 (2-1) | 2.10 | 3.50 | 2.80 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| HUN D2E | 06-09-2026 | Duna-Tisza | 2-0 (1-0) | Szentlorinc SE | - | 1.83 | 3.40 | 3.70 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| HUN D2E | 30-08-2026 | Szentlorinc SE | 0-1 (0-1) | FC Ajka | 8-3 (6-2) | 2.30 | 3.20 | 2.70 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | U |
| HUN D2E | 23-08-2026 | SOROKSAR | 3-2 (2-2) | Szentlorinc SE | 2-3 | 2.10 | 3.20 | 3.00 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| HUN D2E | 16-08-2026 | Szentlorinc SE | 3-2 (3-1) | Csakvari TK | 9-5 (6-2) | 2.00 | 3.30 | 3.20 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| HUN D2E | 09-08-2026 | Szentlorinc SE | 1-0 (0-0) | Nagykanizsai TE 1866 | 6-7 (1-3) | 2.35 | 3.10 | 2.75 | W | 1.75 | 0 | 2.05 | W | U |
| HUN D2E | 26-07-2026 | Szentlorinc SE | 0-0 (0-0) | KARCAG SE | 4-2 (1-1) | 1.91 | 3.20 | 3.60 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Szentlorinc SE | 2-0 (2-0) | Bijelo Brdo | - | W | ||||||||
| INT CF | 15-07-2026 | Szentlorinc SE | 2-0 (0-0) | PEAC FC | - | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Szentlorinc SE | 3-0 (3-0) | HNK Vukovar 91 | - | W | ||||||||
| INT CF | 08-07-2026 | Szentlorinc SE | 0-2 (0-2) | Kozarmisleny SE | - | L | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | Szentlorinc SE | 0-0 (0-0) | Nagykanizsai TE 1866 | - | D | ||||||||
| INT CF | 24-06-2026 | Paksi SE Honlapja | 3-3 (2-3) | Szentlorinc SE | 7-4 (3-2) | 1.11 | 7.50 | 15.00 | D | 1.93 | 3.5 | 1.88 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HUN D2E | 22-11 | Away | SOROKSAR | 15 Days |
| HUN D2E | 30-11 | Home | FC Ajka | 23 Days |
| HUN D2E | 08-02 | Home | Duna-Tisza | 93 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HUN D2E | 22-11 | Home | Kecskemeti TE | 15 Days |
| HUN D2E | 30-11 | Away | Mezokovesd Zsory | 23 Days |
| HUN D2E | 08-02 | Away | KARCAG SE | 93 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.70 | 3.50 | 4.00 | 1.75 | 3.60 | 3.75 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | 1.80 | 0.5 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 1.7 | 1.4 | Goal | 1 |
| 2.7 | Loss | 2.3 | 1.5 | Loss | 1.7 |
| 7.3 | Shot(OT) | 10.7 | 8.9 | Shot(OT) | 16.1 |
| 5.3 | Corner | 6 | 5.5 | Corner | 4.6 |
| 1.7 | Yellow Card | 1.7 | 2.7 | Yellow Card | 2.2 |
| 0 | Fouls | 10.5 | 15 | Fouls | 11.9 |
| 41.3% | Possession | 57.3% | 47.2% | Possession | 52% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Szeged Csanad ( 41 Matches) | Szentlorinc SE ( 42 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 2 | 3 | 5 | 2 |
| HT-D / FT-W | 3 | 2 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 2 | 3 | 1 |
| HT-D / FT-D | 3 | 2 | 4 | 5 |
| HT-L / FT-D | 2 | 4 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-L | 3 | 3 | 3 | 4 |
| HT-L / FT-L | 5 | 6 | 3 | 5 |
Kazincbarcika
SOROKSAR
Mezokovesd Zsory
Diosgyor VTK
Kecskemeti TE
Nagykanizsai TE 1866
Kozarmisleny SE
FC Ajka