ทีเด็ดบอล Kozarmisleny SE vs FC Ajka
‹ คู่ก่อนหน้าKecskemeti TE vs Nagykanizsai TE 1866 · ส. 7 พ.ย. 21:00 น. คู่ที่ 199 / 330เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Szeged Csanad vs Szentlorinc SE · ส. 7 พ.ย. 21:00 น.
Hungary NB Ⅱ
🕒 07-11-2026 21:00 น.
Kozarmisleny SEเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4⚖️กองกลางสูสี46%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่าคู่ที่ 199 / 33021:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน327พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 58% ★ราคาคุ้มVSKozarmisleny SEFC Ajkaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ52% @2.3548% @2.55สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.95 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00
FC Ajkaทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า🌀กองกลางเสียการครองบอล43%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านKozarmisleny SEต่อ 0 @1.80พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรับ🛡️7.8 vs 10.8Kozarmisleny SEการ์ดยิงดุ🔥8.4Kozarmisleny SEการ์ดรับหลวม🕳️10.8FC Ajkaการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Kozarmisleny SEการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนFC Ajkaรอง 0 @2.00การ์ดรับหลวม🕳️7.8Kozarmisleny SEการ์ดยิงดุ🔥9.0FC Ajkaการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.95พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥8.4 · 9.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️7.8 · 10.8รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.0เส้น 2.5การ์ด 4 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.85ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Kozarmisleny SEเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4
⚖️กองกลางสูสี46%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 199 / 33021:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน327พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 58% ★ราคาคุ้มVS
Kozarmisleny SEFC Ajka
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
52% @2.3548% @2.55
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.95 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00
FC Ajkaทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า
🌀กองกลางเสียการครองบอล43%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านKozarmisleny SE
ต่อ 0 @1.80
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรับ🛡️7.8 vs 10.8Kozarmisleny SE
การ์ดยิงดุ🔥8.4Kozarmisleny SE
การ์ดรับหลวม🕳️10.8FC Ajka
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Kozarmisleny SE
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนFC Ajka
รอง 0 @2.00
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Kozarmisleny SE
การ์ดยิงดุ🔥9.0FC Ajka
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.95
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥8.4 · 9.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.8 · 10.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.0เส้น 2.5
การ์ด 4 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.85
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Kozarmisleny SE vs FC Ajka
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านKozarmisleny SE ต่อ 0 @1.80การ์ด 5 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.95การ์ด 4 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งKozarmisleny SEโอกาสชนะ 38%
🛡️พิศดารติด 2 แผน3 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Kozarmisleny SE · บิลหลัก 1X2 @2.35
ความเสี่ยงของบิล58%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Kozarmisleny SE ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.35 · ควรเป็น @2.13 (+10%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Kozarmisleny SE 3 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Kozarmisleny SE ต่อ 0
ได้ 42%คืนทุน 26%เสีย 32%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 22%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Kozarmisleny SE · คาดสกอร์ 1.7 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Kozarmisleny SE ชนะ 1 ลูก19%
Kozarmisleny SE ชนะ 2 ลูก13%
Kozarmisleny SE ชนะ 3 ลูกขึ้นไป10%
เสมอ26%
FC Ajka ชนะ 1 ลูก18%
FC Ajka ชนะ 2 ลูกขึ้นไป14%
สรุป
Kozarmisleny SE ชนะ42%
Kozarmisleny SE ไม่แพ้68%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป22%
Kozarmisleny SE คลีนชีท26%
FC Ajka ยิงไม่ได้18%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Kozarmisleny SE ไม่แพ้68%
FC Ajka ไม่แพ้58%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)81%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)59%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)37%
ยิงได้ทั้งคู่60%
ต่ำ 2.541%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%2-19%1-08%1-27%2-07%0-16%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Kozarmisleny SE)
- โอกาส Kozarmisleny SE ชนะ 42% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 68%
- ราคา @2.35 สูงกว่าที่ควรเป็น @2.13 (คุ้มกว่า 10%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 42% มากกว่าตลาด (38%)
- FC Ajka เสียเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Kozarmisleny SE ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- โอกาส FC Ajka ชนะ 32%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Kozarmisleny SE
ส1-1พ0-2ช3-0พ0-2ช3-2ช1-0
FC Ajka
พ3-4ส1-1พ1-2ช2-1ช2-0ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Kozarmisleny SEยิง 1.4 · เสีย 1.3 ต่อนัด
FC Ajkaยิง 1.5 · เสีย 1.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Kozarmisleny SE
2.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 6ครึ่งหลัง 21
FC Ajka
3.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 16
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Kozarmisleny SE
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
FC Ajka
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Kozarmisleny SE
56%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 4
FC Ajka
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 2เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Kozarmisleny SE ชนะ 4เสมอ 2FC Ajka ชนะ 2
- 19-04-2026Kozarmisleny SE1 - 1FC Ajka
- 26-10-2025FC Ajka0 - 2Kozarmisleny SE
- 13-04-2025Kozarmisleny SE1 - 0FC Ajka
- 06-10-2024FC Ajka1 - 1Kozarmisleny SE
- 21-04-2024Kozarmisleny SE1 - 0FC Ajka
- 22-10-2023FC Ajka0 - 3Kozarmisleny SE
- 05-02-2023Kozarmisleny SE0 - 1FC Ajka
- 15-08-2022FC Ajka4 - 2Kozarmisleny SE
คู่อื่นใน NB Ⅱ 4 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.35 | 3.30 | 2.55 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.80 | 0 | 2.00 | |
| Live | 2.35 | 3.30 | 2.55 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.80 | 0 | 2.00 | ||
| wewbet | Initial | 2.45 | 3.16 | 2.55 | 1.92 | 2.5 | 1.82 | 1.80 | 0 | 1.94 | |
| Live | 2.22 | 3.10 | 2.91 | 1.77 | 2/2.5 | 1.97 | 1.92 | 0/0.5 | 1.82 | ||
| 18Bet | Initial | 2.30 | 3.25 | 2.50 | 1.81 | 2.5 | 1.71 | 1.71 | 0 | 1.81 | |
| Live | 2.15 | 3.15 | 2.95 | 1.68 | 2/2.5 | 1.89 | 1.82 | 0/0.5 | 1.74 | ||
| pinnacle | Initial | 2.20 | 3.09 | 3.12 | 1.79 | 2/2.5 | 1.98 | 1.90 | 0/0.5 | 1.85 | |
| Live | 2.20 | 3.09 | 3.12 | 1.79 | 2/2.5 | 1.98 | 1.90 | 0/0.5 | 1.85 | ||
| 1xBet | Initial | 2.39 | 3.24 | 2.53 | 1.88 | 2.5 | 1.79 | 1.78 | 0 | 1.88 | |
| Live | 2.19 | 3.14 | 3.00 | 1.74 | 2/2.5 | 1.93 | 1.60 | 0 | 2.13 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | 0 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [HUN D2E-15] Kozarmisleny SE | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 3 | 1 | 8 | 10 | 20 | 10 | 15 | 25.0% |
| Home Field | 4 | 1 | 0 | 3 | 3 | 6 | 3 | 16 | 25.0% |
| Away Field | 8 | 2 | 1 | 5 | 7 | 14 | 7 | 10 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 7 | 5 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 2 | 5 | 5 | 2 | 5 | 11 | 14 | 16.7% |
| Home Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 2 | 0 | 8 | 10 | 50.0% |
| Away Field | 8 | 0 | 3 | 5 | 0 | 5 | 3 | 15 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 1 | 1 | 7 | 16.7% |
| [HUN D2E-7] FC Ajka | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 5 | 4 | 3 | 17 | 15 | 19 | 7 | 41.7% |
| Home Field | 7 | 3 | 2 | 2 | 9 | 8 | 11 | 8 | 42.9% |
| Away Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 8 | 7 | 8 | 7 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 9 | 9 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 4 | 6 | 2 | 8 | 8 | 18 | 5 | 33.3% |
| Home Field | 7 | 2 | 4 | 1 | 4 | 4 | 10 | 5 | 28.6% |
| Away Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 4 | 4 | 8 | 6 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 5 | 1 | 4 | 6 | 5 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| Kozarmisleny SE Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (8 games) 50% Home 13% Draw 38% Away Over/Under Odds (8 games) 25% Over 0% Draw 75% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D2E | 19-04-2026 | Kozarmisleny SE | 1-1 (1-1) | FC Ajka | 6-5 (4-1) | 2.10 | 3.30 | 3.00 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| HUN D2E | 26-10-2025 | FC Ajka | 0-2 (0-1) | Kozarmisleny SE | 4-3 (1-2) | 2.00 | 3.20 | 3.30 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| HUN D2E | 13-04-2025 | Kozarmisleny SE | 1-0 (1-0) | FC Ajka | 7-2 | 1.75 | 3.50 | 3.90 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| HUN D2E | 06-10-2024 | FC Ajka | 1-1 (1-0) | Kozarmisleny SE | 8-8 (6-3) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | U |
| HUN D2E | 21-04-2024 | Kozarmisleny SE | 1-0 (0-0) | FC Ajka | 4-3 (2-1) | 2.20 | 3.60 | 2.60 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| HUN D2E | 22-10-2023 | FC Ajka | 0-3 (0-2) | Kozarmisleny SE | 8-3 (5-1) | 2.20 | 3.30 | 3.40 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| HUN D2E | 05-02-2023 | Kozarmisleny SE | 0-1 (0-1) | FC Ajka | 5-3 (1-3) | 2.90 | 3.30 | 2.15 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | U |
| HUN D2E | 15-08-2022 | FC Ajka | 4-2 (2-2) | Kozarmisleny SE | 5-7 (2-3) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| HUN D2E | 03-05-2014 | Kozarmisleny SE | 0-1 (0-0) | FC Ajka | - | L | ||||||||
| HUN D2E | 26-10-2013 | FC Ajka | 2-0 (1-0) | Kozarmisleny SE | - | L | ||||||||
| HUN D2E | 11-05-2013 | Kozarmisleny SE | 2-0 (0-0) | FC Ajka | - | W | ||||||||
| HUN D2E | 27-10-2012 | FC Ajka | 3-1 (0-0) | Kozarmisleny SE | - | L | ||||||||
| HUN D2E | 10-03-2012 | FC Ajka | 2-2 (1-0) | Kozarmisleny SE | - | D | ||||||||
| HUN D2E | 03-09-2011 | Kozarmisleny SE | 1-0 (1-0) | FC Ajka | - | W | ||||||||
| HUN D2E | 04-06-2011 | Kozarmisleny SE | 4-1 (3-1) | FC Ajka | - | W | ||||||||
| HUN D2E | 13-11-2010 | FC Ajka | 1-0 (0-0) | Kozarmisleny SE | - | L | ||||||||
| HUN D2E | 12-06-2010 | FC Ajka | 3-0 (2-0) | Kozarmisleny SE | - | L | ||||||||
| HUN D2E | 14-11-2009 | Kozarmisleny SE | 1-1 (0-0) | FC Ajka | - | D | ||||||||
| HUN D2E | 09-05-2009 | FC Ajka | 3-1 (0-0) | Kozarmisleny SE | - | L | ||||||||
| HUN D2E | 12-10-2008 | Kozarmisleny SE | 1-1 (0-1) | FC Ajka | - | D | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Kozarmisleny SE Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 1 (10%) Lose 4 (40%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 0% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 0% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D2E | 01-11-2026 | SOROKSAR | 0-1 (0-0) | Kozarmisleny SE | 4-2 (0-2) | 1.55 | 3.90 | 4.75 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | W | U |
| HUN Cup | 28-10-2026 | Kozarmisleny SE | 3-2 (0-0) | SOROKSAR | 4-5 (1-3) | 4.00 | 3.60 | 1.70 | W | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | W | O |
| HUN D2E | 24-10-2026 | Kozarmisleny SE | 0-2 (0-0) | Szentlorinc SE | 9-2 (3-1) | 2.05 | 3.40 | 3.10 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| HUN D2E | 17-10-2026 | Nagykanizsai TE 1866 | 0-3 (0-0) | Kozarmisleny SE | 8-5 (5-3) | 2.00 | 3.30 | 3.20 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| HUN D2E | 10-10-2026 | Kozarmisleny SE | 0-2 (0-0) | Diosgyor VTK | 7-5 (3-4) | 2.88 | 3.40 | 2.10 | L | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | U |
| HUN D2E | 20-09-2026 | KARCAG SE | 1-1 (1-0) | Kozarmisleny SE | 2-3 (1-1) | 1.65 | 3.60 | 4.33 | D | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | U |
| HUN Cup | 12-09-2026 | Mateszalkai MTK | 1-3 (0-3) | Kozarmisleny SE | - | W | ||||||||
| HUN D2E | 05-09-2026 | Kozarmisleny SE | 2-0 (1-0) | Mezokovesd Zsory | - | 3.40 | 3.40 | 1.85 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | U |
| HUN D2E | 29-08-2026 | Kecskemeti TE | 3-0 (0-0) | Kozarmisleny SE | 7-0 (2-0) | 1.36 | 4.33 | 6.50 | L | 2.00 | 1.5 | 1.80 | L | O |
| HUN D2E | 22-08-2026 | Kozarmisleny SE | 1-2 (1-0) | Szeged Csanad | 4-8 (1-5) | 2.75 | 3.10 | 2.35 | L | 2.05 | 0 | 1.75 | L | O |
| HUN D2E | 15-08-2026 | Kazincbarcika | 2-1 (1-0) | Kozarmisleny SE | - | 1.65 | 3.60 | 4.20 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| HUN D2E | 09-08-2026 | Csakvari TK | 2-0 (1-0) | Kozarmisleny SE | 3-5 (3-3) | 2.25 | 3.30 | 2.70 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| HUN D2E | 01-08-2026 | Gyirmot SE | 2-1 (1-0) | Kozarmisleny SE | 3-2 (1-2) | 1.95 | 3.40 | 3.25 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| HUN D2E | 26-07-2026 | Fehervar Videoton | 4-0 (1-0) | Kozarmisleny SE | 8-3 (8-2) | 1.95 | 3.25 | 3.40 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 18-07-2026 | MTK Hungaria | 3-0 (1-0) | Kozarmisleny SE | 4-3 (2-0) | L | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Paksi SE Honlapja | 0-3 (0-2) | Kozarmisleny SE | 11-4 (6-1) | 1.33 | 5.00 | 6.00 | W | 1.90 | 1.5 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 08-07-2026 | Kozarmisleny SE | 4-2 (0-0) | PEAC FC | - | W | ||||||||
| INT CF | 08-07-2026 | Szentlorinc SE | 0-2 (0-2) | Kozarmisleny SE | - | W | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | Pecsi MFC | 1-1 (0-0) | Kozarmisleny SE | 1-4 (0-1) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | D | 1.95 | -1 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 27-06-2026 | Kaposvar | 2-3 (0-0) | Kozarmisleny SE | - | W | ||||||||
| No Data |
| FC Ajka Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 22% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 0% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D2E | 31-10-2026 | FC Ajka | 1-1 (1-1) | Gyirmot SE | 4-2 (3-1) | 2.60 | 3.40 | 2.30 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | U |
| HUN Cup | 27-10-2026 | Kaposvar | 0-2 (0-1) | FC Ajka | 7-2 (3-0) | 2.75 | 4.00 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| HUN D2E | 24-10-2026 | Fehervar Videoton | 1-2 (1-1) | FC Ajka | 9-3 (6-3) | 1.70 | 3.50 | 4.20 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | O |
| HUN D2E | 17-10-2026 | FC Ajka | 1-2 (1-1) | BVSC Zuglo | - | 2.35 | 3.20 | 2.63 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | O |
| HUN D2E | 14-10-2026 | Mezokovesd Zsory | 1-1 (0-0) | FC Ajka | 11-2 (5-1) | 1.83 | 3.30 | 3.70 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| HUN D2E | 10-10-2026 | Duna-Tisza | 4-3 (3-1) | FC Ajka | 7-0 (3-0) | 2.00 | 3.25 | 3.20 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 02-10-2026 | KFC Komarno | 4-2 (2-1) | FC Ajka | - | L | ||||||||
| HUN D2E | 19-09-2026 | FC Ajka | 1-0 (0-0) | Csakvari TK | - | 1.80 | 3.50 | 3.75 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| HUN Cup | 12-09-2026 | FC Ajka | 2-2 (1-0) | BVSC Zuglo | 10-5 (6-2) | 2.40 | 3.20 | 2.60 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | O |
| HUN D2E | 05-09-2026 | FC Ajka | 0-3 (0-2) | SOROKSAR | 4-11 (2-5) | 2.40 | 3.20 | 2.55 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | O |
| HUN D2E | 30-08-2026 | Szentlorinc SE | 0-1 (0-1) | FC Ajka | 8-3 (6-2) | 2.30 | 3.20 | 2.70 | W | 1.75 | 0 | 2.05 | W | U |
| HUN D2E | 22-08-2026 | FC Ajka | 2-0 (1-0) | Nagykanizsai TE 1866 | 7-8 (4-3) | 1.90 | 3.40 | 3.40 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| HUN D2E | 15-08-2026 | Diosgyor VTK | 1-1 (0-1) | FC Ajka | 8-7 (1-5) | 1.83 | 3.30 | 3.70 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| HUN D2E | 08-08-2026 | FC Ajka | 1-1 (0-0) | KARCAG SE | 5-1 (2-1) | 1.85 | 3.25 | 3.70 | D | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | U |
| HUN D2E | 26-07-2026 | FC Ajka | 3-1 (1-0) | Kecskemeti TE | 4-14 (3-3) | 3.40 | 3.25 | 1.95 | W | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 18-07-2026 | FC Ajka | 0-2 (0-1) | Csakvari TK | 6-3 (3-0) | 2.38 | 3.50 | 2.50 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 11-07-2026 | Gyirmot SE | 2-0 (2-0) | FC Ajka | 4-6 (3-2) | 2.70 | 3.75 | 2.10 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 08-07-2026 | FC Ajka | 3-1 (0-1) | SC Sopron | 3-1 (1-1) | 1.44 | 4.20 | 5.75 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 04-07-2026 | Szombathelyi Haladas | 3-0 (3-0) | FC Ajka | 7-8 (1-4) | 2.65 | 3.30 | 2.30 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 01-07-2026 | FC Ajka | 3-2 (0-0) | ZalaegerzsegTE | 5-6 (5-6) | 7.50 | 5.50 | 1.25 | W | 1.80 | -1.5/2 | 2.00 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HUN D2E | 22-11 | Away | Duna-Tisza | 15 Days |
| HUN D2E | 30-11 | Home | BVSC Zuglo | 23 Days |
| HUN D2E | 07-02 | Home | Fehervar Videoton | 92 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HUN D2E | 22-11 | Home | Kazincbarcika | 15 Days |
| HUN D2E | 30-11 | Away | Szeged Csanad | 23 Days |
| HUN D2E | 08-02 | Away | Kecskemeti TE | 93 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.35 | 3.30 | 2.55 | 2.35 | 3.30 | 2.55 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.80 | 0 | 2.00 | 1.80 | 0 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 1.7 | 1.4 | Goal | 1.5 |
| 1.3 | Loss | 0.7 | 1.3 | Loss | 1.8 |
| 7.7 | Shot(OT) | 7.7 | 10 | Shot(OT) | 12.3 |
| 5 | Corner | 3 | 4.2 | Corner | 3.6 |
| 2.3 | Yellow Card | 3 | 2.2 | Yellow Card | 2.4 |
| 17.5 | Fouls | 24 | 17 | Fouls | 22.5 |
| 44.7% | Possession | 49.3% | 46.2% | Possession | 42.9% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Kozarmisleny SE ( 42 Matches) | FC Ajka ( 42 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 3 | 7 | 2 |
| HT-D / FT-W | 2 | 5 | 1 | 5 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 2 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 3 | 1 | 2 | 3 |
| HT-L / FT-D | 1 | 2 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 3 | 1 | 4 | 3 |
| HT-L / FT-L | 2 | 9 | 7 | 6 |
Kazincbarcika
SOROKSAR
Mezokovesd Zsory
Diosgyor VTK
Kecskemeti TE
Nagykanizsai TE 1866
Szeged Csanad
Szentlorinc SE