ทีเด็ดบอล Kecskemeti TE vs Nagykanizsai TE 1866
‹ คู่ก่อนหน้าBATE Borisov vs FC Torpedo Zhodino · ส. 7 พ.ย. 21:00 น. คู่ที่ 198 / 330เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Kozarmisleny SE vs FC Ajka · ส. 7 พ.ย. 21:00 น.
Hungary NB Ⅱ
🕒 07-11-2026 21:00 น.
Kecskemeti TEเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ18.0✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี57%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4คู่ที่ 198 / 33021:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 42% ★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ Kecskemeti TE 88%★ · 8 ข้อVSKecskemeti TENagykanizsai TE 1866ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ84% @1.3316% @7.00สูง/ต่ำ 3 สูง 1.83 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 1.5/2 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90
Nagykanizsai TE 1866ทีมเยือน💧แนวรุกน้ำ3.6⚖️กองกลางสูสี46%🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านKecskemeti TEต่อ 1.5/2 @1.90แนวรุก🔥18.0 vs 3.6Kecskemeti TEกองกลาง🎯57% vs 46%Kecskemeti TEการ์ดยิงดุ🔥18.0Kecskemeti TEการ์ดรุกทื่อ💧3.6Nagykanizsai TE 1866การ์ดรับหลวม🕳️7.2Nagykanizsai TE 1866การ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส0 พ1Kecskemeti TEการ์ดได้ราคา💰7/10Kecskemeti TEการ์ด 7 ใบ✈️เต็งทีมเยือนNagykanizsai TE 1866รอง 1.5/2 @1.90แนวรับ🛡️7.2 vs 8.4Nagykanizsai TE 1866การ์ดรับหลวม🕳️8.4Kecskemeti TEการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.83แนวรับ🕳️8.4 · 7.2รับหลวมทั้งคู่การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.98ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Kecskemeti TEเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ18.0✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี57%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4
คู่ที่ 198 / 33021:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 42% ★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ Kecskemeti TE 88%★ · 8 ข้อ
VS
Kecskemeti TENagykanizsai TE 1866
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
84% @1.3316% @7.00
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.83 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 1.5/2 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90
Nagykanizsai TE 1866ทีมเยือน💧แนวรุกน้ำ3.6
⚖️กองกลางสูสี46%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านKecskemeti TE
ต่อ 1.5/2 @1.90
แนวรุก🔥18.0 vs 3.6Kecskemeti TE
กองกลาง🎯57% vs 46%Kecskemeti TE
การ์ดยิงดุ🔥18.0Kecskemeti TE
การ์ดรุกทื่อ💧3.6Nagykanizsai TE 1866
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Nagykanizsai TE 1866
การ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส0 พ1Kecskemeti TE
การ์ดได้ราคา💰7/10Kecskemeti TE
การ์ด 7 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนNagykanizsai TE 1866
รอง 1.5/2 @1.90
แนวรับ🛡️7.2 vs 8.4Nagykanizsai TE 1866
การ์ดรับหลวม🕳️8.4Kecskemeti TE
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.83
แนวรับ🕳️8.4 · 7.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.98
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Kecskemeti TE vs Nagykanizsai TE 1866
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านKecskemeti TE ต่อ 1.5/2 @1.90การ์ด 7 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.83การ์ด 2 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งKecskemeti TEโอกาสชนะ 67%
🛡️น่าเล่นไม่แพ้Kecskemeti TE ★โอกาสไม่แพ้ 88%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Kecskemeti TE · บิลหลัก แฮนดิแคป 1.5/2
ความเสี่ยงของบิล42%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Kecskemeti TE ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.33 · ควรเป็น @1.31 (+2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Kecskemeti TE 54 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Kecskemeti TE ต่อ 1.5/2
ได้ 32%ได้ครึ่ง 26%เสีย 42%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 58% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Kecskemeti TE · คาดสกอร์ 2.3 - 1.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Kecskemeti TE ชนะ 1 ลูก10%
Kecskemeti TE ชนะ 2 ลูก26%
Kecskemeti TE ชนะ 3 ลูกขึ้นไป32%
เสมอ20%
Nagykanizsai TE 1866 ชนะ 1 ลูก8%
Nagykanizsai TE 1866 ชนะ 2 ลูกขึ้นไป4%
สรุป
Kecskemeti TE ชนะ68%
Kecskemeti TE ไม่แพ้88%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป58%
Kecskemeti TE คลีนชีท39%
Nagykanizsai TE 1866 ยิงไม่ได้10%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Kecskemeti TE ไม่แพ้88%
Nagykanizsai TE 1866 ไม่แพ้32%
🛡️ น่าเล่นไม่แพ้Kecskemeti TE ★ควรเป็น @1.14
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)83%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)62%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)40%
ยิงได้ทั้งคู่55%
ต่ำ 2.538%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-010%2-110%1-09%1-19%3-08%3-17%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Kecskemeti TE)
- โอกาส Kecskemeti TE ชนะ 68% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 88%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 58%
- Kecskemeti TE คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 39%
- Kecskemeti TE ยิงเฉลี่ย 3.0 ลูก/นัด
- Kecskemeti TE ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1.5/2 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 58%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Kecskemeti TE
ช1-0ช2-1พ1-3ช5-2ช4-0ช3-1
Nagykanizsai TE 1866
ส1-1ช1-0พ0-1พ0-3พ1-2ช1-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Kecskemeti TEยิง 3.0 · เสีย 1.4 ต่อนัด
Nagykanizsai TE 1866ยิง 0.6 · เสีย 1.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Kecskemeti TE
4.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 19ครึ่งหลัง 25
Nagykanizsai TE 1866
1.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 9
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Kecskemeti TE
89%ออกสูง
สูง 8ต่ำ 1
Nagykanizsai TE 1866
30%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 7
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Kecskemeti TE
70%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 1เสียราคา 2
Nagykanizsai TE 1866
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 6
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Kecskemeti TE@1.30 → @1.33▲ 2.3%
เสมอ@4.75 → @4.50▼ 5.3%
ทีมเยือน Nagykanizsai TE 1866@7.00 → @7.000.0%
คู่อื่นใน NB Ⅱ 4 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.30 | 4.75 | 7.00 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.85 | 1.5 | 1.95 | |
| Live | 1.33 | 4.50 | 7.00 | 1.83 | 3 | 1.98 | 1.90 | 1.5/2 | 1.90 | ||
| wewbet | Initial | 1.29 | 4.65 | 7.55 | 1.77 | 3 | 1.97 | 1.87 | 1.5 | 1.87 | |
| Live | 1.21 | 5.00 | 10.30 | 1.81 | 3 | 1.93 | 1.87 | 1.5/2 | 1.87 | ||
| 18Bet | Initial | 1.28 | 4.70 | 7.00 | 1.71 | 3 | 1.81 | 1.81 | 1.5 | 1.71 | |
| Live | 1.21 | 5.25 | 9.50 | 1.70 | 3 | 1.87 | 1.80 | 1.5/2 | 1.76 | ||
| pinnacle | Initial | 1.21 | 5.77 | 9.58 | 1.83 | 3 | 1.91 | 1.84 | 1.5/2 | 1.90 | |
| Live | 1.23 | 5.67 | 8.88 | 2.00 | 3/3.5 | 1.76 | 1.87 | 1.5/2 | 1.87 | ||
| 1xBet | Initial | 1.24 | 5.05 | 9.65 | 1.64 | 2.5/3 | 2.09 | 1.79 | 1.5 | 1.87 | |
| Live | 1.20 | 5.35 | 11.50 | 1.96 | 3/3.5 | 1.72 | 1.83 | 1.5/2 | 1.83 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | 1.5/2 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [HUN D2E-1] Kecskemeti TE | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 8 | 2 | 2 | 26 | 15 | 26 | 1 | 66.7% |
| Home Field | 5 | 4 | 1 | 0 | 12 | 4 | 13 | 5 | 80.0% |
| Away Field | 7 | 4 | 1 | 2 | 14 | 11 | 13 | 1 | 57.1% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 14 | 9 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 3 | 7 | 2 | 8 | 7 | 16 | 6 | 25.0% |
| Home Field | 5 | 1 | 4 | 0 | 3 | 2 | 7 | 12 | 20.0% |
| Away Field | 7 | 2 | 3 | 2 | 5 | 5 | 9 | 4 | 28.6% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 5 | 4 | 9 | 33.3% |
| [HUN D2E-13] Nagykanizsai TE 1866 | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 4 | 0 | 8 | 9 | 16 | 12 | 13 | 33.3% |
| Home Field | 6 | 2 | 0 | 4 | 5 | 9 | 6 | 13 | 33.3% |
| Away Field | 6 | 2 | 0 | 4 | 4 | 7 | 6 | 12 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 0 | 3 | 4 | 6 | 9 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 2 | 7 | 3 | 6 | 7 | 13 | 10 | 16.7% |
| Home Field | 6 | 1 | 4 | 1 | 3 | 3 | 7 | 13 | 16.7% |
| Away Field | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 4 | 6 | 8 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 3 | 2 | 9 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Kecskemeti TE Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Kecskemeti TE Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 8 (80%) Draw 1 (10%) Lose 1 (10%) 3 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 10% Draw 20% Away Over/Under Odds (10 games) 80% Over 10% Draw 10% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D2E | 03-11-2026 | Diosgyor VTK | 1-3 (1-2) | Kecskemeti TE | 5-6 (1-2) | 2.45 | 3.60 | 2.35 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | O |
| HUN Cup | 28-10-2026 | Tiszaujvaros | 0-4 (0-2) | Kecskemeti TE | 2-13 (0-6) | 8.00 | 5.75 | 1.22 | W | 1.98 | -2/2.5 | 1.83 | W | O |
| HUN D2E | 24-10-2026 | Kecskemeti TE | 5-2 (2-1) | KARCAG SE | 7-5 (2-0) | 1.40 | 4.20 | 6.00 | W | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | W | O |
| HUN D2E | 17-10-2026 | Mezokovesd Zsory | 3-1 (0-0) | Kecskemeti TE | 1-9 (1-4) | 3.30 | 3.40 | 1.95 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | O |
| HUN D2E | 11-10-2026 | Csakvari TK | 1-2 (1-0) | Kecskemeti TE | 2-11 (1-7) | 3.60 | 3.80 | 1.73 | W | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | W | D |
| HUN D2E | 20-09-2026 | Kecskemeti TE | 1-0 (0-0) | Szeged Csanad | - | 1.83 | 3.40 | 3.60 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| HUN Cup | 12-09-2026 | Tatabanya | 4-5 (2-3) | Kecskemeti TE | 1-2 | 4.75 | 4.00 | 1.53 | W | 1.90 | -1 | 1.90 | D | O |
| HUN D2E | 05-09-2026 | Kazincbarcika | 2-2 (1-1) | Kecskemeti TE | 4-2 (1-1) | 3.00 | 3.40 | 2.05 | D | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | O |
| HUN D2E | 29-08-2026 | Kecskemeti TE | 3-0 (0-0) | Kozarmisleny SE | 7-0 (2-0) | 1.36 | 4.33 | 6.50 | W | 2.00 | 1.5 | 1.80 | W | O |
| HUN D2E | 22-08-2026 | Gyirmot SE | 1-4 (1-2) | Kecskemeti TE | 8-3 (5-3) | 2.70 | 3.30 | 2.25 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | O |
| HUN D2E | 15-08-2026 | Kecskemeti TE | 2-1 (0-0) | Fehervar Videoton | 3-1 (1-0) | 2.20 | 3.20 | 2.88 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| HUN D2E | 08-08-2026 | BVSC Zuglo | 0-1 (0-0) | Kecskemeti TE | 7-7 (4-3) | 2.55 | 3.10 | 2.50 | W | 1.93 | 0 | 1.88 | W | U |
| HUN D2E | 01-08-2026 | Kecskemeti TE | 1-1 (1-1) | Duna-Tisza | 5-6 (3-2) | 1.70 | 3.50 | 4.10 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| HUN D2E | 26-07-2026 | FC Ajka | 3-1 (1-0) | Kecskemeti TE | 4-14 (3-3) | 3.40 | 3.25 | 1.95 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 11-07-2026 | Vasas | 5-1 (1-1) | Kecskemeti TE | - | L | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | MTK Hungaria | 2-3 (1-1) | Kecskemeti TE | - | 1.73 | 3.75 | 3.75 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 01-07-2026 | Kecskemeti TE | 0-1 (0-1) | BVSC Zuglo | - | L | ||||||||
| INT CF | 27-06-2026 | SOROKSAR | 2-1 (0-0) | Kecskemeti TE | - | L | ||||||||
| HUN D2E | 17-05-2026 | SOROKSAR | 3-0 (1-0) | Kecskemeti TE | 3-6 (2-3) | 3.30 | 3.50 | 1.91 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | O |
| HUN D2E | 10-05-2026 | Kecskemeti TE | 2-1 (1-1) | Mezokovesd Zsory | 9-4 (5-4) | 1.60 | 3.60 | 4.75 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| No Data |
| Nagykanizsai TE 1866 Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 1 (10%) Lose 6 (60%) 0.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 10% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| HUN D2E | 01-11-2026 | Nagykanizsai TE 1866 | 1-0 (1-0) | Szeged Csanad | 3-7 (3-1) | 3.60 | 3.40 | 1.85 | W | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | U |
| HUN D2E | 24-10-2026 | Kazincbarcika | 2-1 (1-1) | Nagykanizsai TE 1866 | - | 1.55 | 3.90 | 4.75 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | D | O |
| HUN D2E | 17-10-2026 | Nagykanizsai TE 1866 | 0-3 (0-0) | Kozarmisleny SE | 8-5 (5-3) | 2.00 | 3.30 | 3.20 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| HUN D2E | 10-10-2026 | Gyirmot SE | 1-0 (1-0) | Nagykanizsai TE 1866 | 6-3 (4-0) | 1.62 | 3.70 | 4.33 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | U |
| HUN D2E | 19-09-2026 | Nagykanizsai TE 1866 | 1-0 (0-0) | Fehervar Videoton | 6-7 (4-2) | 3.00 | 3.30 | 2.05 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | U |
| HUN Cup | 12-09-2026 | Monori SE | 1-1 (0-0) | Nagykanizsai TE 1866 | 5-4 (4-1) | 4.00 | 4.00 | 1.62 | D | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | L | U |
| HUN D2E | 06-09-2026 | BVSC Zuglo | 0-1 (0-1) | Nagykanizsai TE 1866 | 9-2 (2-2) | 1.80 | 3.40 | 3.90 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| HUN D2E | 29-08-2026 | Nagykanizsai TE 1866 | 1-2 (1-1) | Duna-Tisza | 4-8 (2-5) | 2.90 | 3.30 | 2.10 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | O |
| HUN D2E | 22-08-2026 | FC Ajka | 2-0 (1-0) | Nagykanizsai TE 1866 | 7-8 (4-3) | 1.90 | 3.40 | 3.40 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| HUN D2E | 15-08-2026 | Nagykanizsai TE 1866 | 0-1 (0-1) | SOROKSAR | 3-2 (3-1) | 2.45 | 3.30 | 2.45 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | U |
| HUN D2E | 09-08-2026 | Szentlorinc SE | 1-0 (0-0) | Nagykanizsai TE 1866 | 6-7 (1-3) | 2.35 | 3.10 | 2.75 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | U |
| HUN D2E | 02-08-2026 | Csakvari TK | 1-2 (1-1) | Nagykanizsai TE 1866 | 10-3 (4-2) | 2.25 | 3.50 | 2.60 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | O |
| HUN D2E | 25-07-2026 | Nagykanizsai TE 1866 | 2-3 (1-1) | Diosgyor VTK | 7-5 (5-1) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | L | 1.95 | -1 | 1.85 | D | O |
| INT CF | 11-07-2026 | Puskas Academy II | 1-6 (0-1) | Nagykanizsai TE 1866 | - | W | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | Szentlorinc SE | 0-0 (0-0) | Nagykanizsai TE 1866 | - | D | ||||||||
| INT CF | 01-07-2026 | Fehervar Videoton | 2-0 (1-0) | Nagykanizsai TE 1866 | - | L | ||||||||
| HUN D3E | 07-06-2026 | Cigand SE | 0-0 (0-0) | Nagykanizsai TE 1866 | 4-10 (2-1) | 2.10 | 3.60 | 2.80 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| HUN D3E | 31-05-2026 | Nagykanizsai TE 1866 | 2-2 (2-1) | Cigand SE | 9-0 (5-0) | 1.80 | 3.60 | 3.50 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| HUN D3E | 10-05-2026 | Nagykanizsai TE 1866 | 1-0 (0-0) | PEAC FC | 14-2 (7-0) | 1.27 | 5.25 | 7.50 | W | 1.88 | 1.5/2 | 1.93 | L | U |
| HUN D3E | 26-04-2026 | Nagykanizsai TE 1866 | 3-1 (1-0) | Erdi VSE | 8-6 (2-3) | 1.53 | 3.90 | 4.75 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HUN D2E | 22-11 | Away | Szentlorinc SE | 15 Days |
| HUN D2E | 30-11 | Home | SOROKSAR | 23 Days |
| HUN D2E | 08-02 | Home | FC Ajka | 93 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| HUN D2E | 22-11 | Home | Mezokovesd Zsory | 15 Days |
| HUN D2E | 30-11 | Away | KARCAG SE | 23 Days |
| HUN D2E | 08-02 | Away | Diosgyor VTK | 93 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.30 | 4.75 | 7.00 | 1.33 | 4.50 | 7.00 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.83 | 3 | 1.98 | 1.85 | 1.5 | 1.95 | 1.90 | 1.5/2 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 4 | Goal | 0.7 | 3 | Goal | 0.6 |
| 1 | Loss | 1.7 | 1.4 | Loss | 1.2 |
| 7.7 | Shot(OT) | 13 | 8.1 | Shot(OT) | 11.2 |
| 8.7 | Corner | 5.5 | 6.7 | Corner | 4.6 |
| 1.7 | Yellow Card | 2.7 | 2.3 | Yellow Card | 2.9 |
| 10 | Fouls | 0 | 10.7 | Fouls | 15 |
| 60% | Possession | 44% | 56.9% | Possession | 46% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Kecskemeti TE ( 42 Matches) | Nagykanizsai TE 1866 ( 12 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 7 | 3 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-W | 8 | 4 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 2 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 2 | 2 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 4 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-L | 2 | 6 | 1 | 2 |
Kazincbarcika
SOROKSAR
Mezokovesd Zsory
Diosgyor VTK
Kozarmisleny SE
FC Ajka
Szeged Csanad
Szentlorinc SE