ทีเด็ดบอล Westerlo vs Charleroi
‹ คู่ก่อนหน้าCardiff City vs Burnley · ส. 7 พ.ย. 22:00 น. คู่ที่ 266 / 387เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Dundee United vs Motherwell · ส. 7 พ.ย. 22:00 น.
Belgian Pro League
🕒 07-11-2026 22:00 น.
Westerloเจ้าบ้าน · อันดับ #8 · 14 แต้ม🔥แนวรุกไฟ15.6✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี50%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0คู่ที่ 266 / 38722:00 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่717aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 59% ★สมดุล67.8พลังทีม70.4WesterloCharleroiใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ44% @2.7556% @2.20สูง/ต่ำ 3 สูง 1.91 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.86 · เยือน 2.00
Charleroiทีมเยือน · อันดับ #4 · 24 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8🎯กองกลางคุมเกมได้ดี58%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1🎯
✓ ชนะ
Dogucan HaspolatMF · 26 ปี£5Mคะแนน 6.8VS1🛡️
Cheick KeitaDF · 23 ปี£4Mคะแนน 6.62🎯
✓ ชนะ
Isa SakamotoMF · 23 ปี£4Mคะแนน 6.7VS2🛡️
Aiham OusouDF · 26 ปี£3Mคะแนน 6.53🧤
✓ ชนะ
Andreas JungdalGK · 24 ปี£4Mคะแนน 6.6VS3🧤
Mohamed KoneGK · 24 ปี£2Mคะแนน 6.3Westerlo ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)พลังทีม68.5พลังที่แท้จริง67.8พลังโค้ช×0.99▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่ต่างกัน+2.6Charleroi นำ 2.6 · ตลาดให้เต็ง 42%พลังทีม67.7พลังที่แท้จริง70.4พลังโค้ช×1.04▲ ดึงพลังได้เกินตัวพลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)🏠เต็งเจ้าบ้านWesterloรอง 0/-0.5 @1.86แนวรุก🔥15.6 vs 10.8Westerloดาวเด่น 1
£5MHaspolatดาวเด่น 2
£4MSakamotoดาวเด่น 3
£4MJungdalการ์ดยิงดุ🔥15.6Westerloการ์ดรับหลวม🕳️6.6Charleroiการ์ด 6 ใบ✈️เต็งทีมเยือนCharleroiต่อ 0/-0.5 @2.00พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนกองกลาง🎯58% vs 50%Charleroiแนวรับ🛡️6.6 vs 12.0Charleroiการ์ดรับหลวม🕳️12.0Westerloการ์ดยิงดุ🔥10.8Charleroiการ์ดได้ราคา💰7/10Charleroiการ์ด 6 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.91พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥15.6 · 10.8รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️12.0 · 6.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.8เส้น 3การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.6·1.8ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุดการ์ด 10 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.93ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Westerloเจ้าบ้าน · อันดับ #8 · 14 แต้ม🔥แนวรุกไฟ15.6✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี50%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0
คู่ที่ 266 / 38722:00 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่717aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 59% ★สมดุล67.8พลังทีม70.4
WesterloCharleroi
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
44% @2.7556% @2.20
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.91 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.86 · เยือน 2.00
Charleroiทีมเยือน · อันดับ #4 · 24 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี58%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1🎯
✓ ชนะ
Dogucan HaspolatMF · 26 ปี£5Mคะแนน 6.8
VS
✓ ชนะ
Dogucan HaspolatMF · 26 ปี£5Mคะแนน 6.81🛡️
Cheick KeitaDF · 23 ปี£4Mคะแนน 6.6

Cheick KeitaDF · 23 ปี£4Mคะแนน 6.62🎯
✓ ชนะ
Isa SakamotoMF · 23 ปี£4Mคะแนน 6.7
VS
✓ ชนะ
Isa SakamotoMF · 23 ปี£4Mคะแนน 6.72🛡️
Aiham OusouDF · 26 ปี£3Mคะแนน 6.5

Aiham OusouDF · 26 ปี£3Mคะแนน 6.53🧤
✓ ชนะ
Andreas JungdalGK · 24 ปี£4Mคะแนน 6.6
VS
✓ ชนะ
Andreas JungdalGK · 24 ปี£4Mคะแนน 6.63🧤
Mohamed KoneGK · 24 ปี£2Mคะแนน 6.3

Mohamed KoneGK · 24 ปี£2Mคะแนน 6.3Westerlo ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)
พลังทีม68.5
พลังที่แท้จริง67.8
พลังโค้ช×0.99▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
ต่างกัน+2.6
Charleroi นำ 2.6 · ตลาดให้เต็ง 42%
พลังทีม67.7
พลังที่แท้จริง70.4
พลังโค้ช×1.04▲ ดึงพลังได้เกินตัว
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
🏠เต็งเจ้าบ้านWesterlo
รอง 0/-0.5 @1.86
แนวรุก🔥15.6 vs 10.8Westerlo
ดาวเด่น 1
£5MHaspolat
£5MHaspolatดาวเด่น 2
£4MSakamoto
£4MSakamotoดาวเด่น 3
£4MJungdal
£4MJungdalการ์ดยิงดุ🔥15.6Westerlo
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Charleroi
การ์ด 6 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนCharleroi
ต่อ 0/-0.5 @2.00
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนกองกลาง🎯58% vs 50%Charleroi
แนวรับ🛡️6.6 vs 12.0Charleroi
การ์ดรับหลวม🕳️12.0Westerlo
การ์ดยิงดุ🔥10.8Charleroi
การ์ดได้ราคา💰7/10Charleroi
การ์ด 6 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.91
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥15.6 · 10.8รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️12.0 · 6.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.8เส้น 3
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.6·1.8ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุด
การ์ด 10 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.93
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Westerlo = วงกลม · Charleroi = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Westerloตัวจริงที่คาดว่าจะลง
Charleroiตัวจริงที่คาดว่าจะลง
99Jungdal A.6.6
88Ferraro F.6.1
4A.Lapage6.0
5Kimura S.6.2
2L.Flø6.0
14Sandra C.6.3
45I.Fofana6.5
7S.Saito6.1
13Sakamoto I.6.7
20Congreve C.5.8
9N.Bassette6.2
30Kone M.6.3
2Rowe T.6.2
44Sow M.5.8
4Ousou A.6.5
3Van Den Kerkhof K.6.3
6Boukamir A.5.9Y18Y.Khalifi6.1
20F.Mbemba5.9
8Romsaas J.6.1
14Pflucke P.6.3
21Scheidler A.6.3Westerlo4-2-3-1เน้นกลาง ครองบอลตัวรับสองคนหน้าแนวหลัง ต่อบอลผ่านกลาง
Charleroi4-2-3-1เน้นกลาง ครองบอลตัวรับสองคนหน้าแนวหลัง ต่อบอลผ่านกลาง
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Westerlo vs แนวรุก Charleroi
4vs124.3 – 6.3 คะแนน
Westerlo คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
5vs531.5 – 30.3 คะแนน
Westerlo คุณภาพดีกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Westerlo vs แนวรับ Charleroi
1vs46.2 – 24.8 คะแนน
Charleroi คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม สองทีมอัดกองกลาง เกมสู้กันตรงกลาง แย่งบอลหนัก จังหวะไม่เร็ว · Westerlo คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Westerlo vs Charleroi
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.91การ์ด 10 : 0 ใบ
💪พลังที่แท้จริงCharleroi +2.667.8 vs 70.4
🃏ศึกดาวเด่นWesterlo ชนะชนะดวล 3 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งCharleroiโอกาสชนะ 42%
🛡️พิศดารติด 6 แผน1 · 2 · 7 · 17a · 27 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Charleroi · บิลหลัก 1X2 @2.20
ความเสี่ยงของบิล59%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Charleroi ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.20 · ควรเป็น @2.24 (-2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Charleroi 9 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Charleroi ต่อ 0/-0.5
ได้ 41%เสียครึ่ง 24%เสีย 35%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 21%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Charleroi · คาดสกอร์ 2.0 - 1.8 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Charleroi ชนะ 1 ลูก20%
Charleroi ชนะ 2 ลูก12%
Charleroi ชนะ 3 ลูกขึ้นไป9%
เสมอ24%
Westerlo ชนะ 1 ลูก15%
Westerlo ชนะ 2 ลูกขึ้นไป19%
สรุป
Charleroi ชนะ41%
Charleroi ไม่แพ้65%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป21%
Charleroi คลีนชีท14%
Westerlo ยิงไม่ได้16%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Westerlo ไม่แพ้59%
Charleroi ไม่แพ้65%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)89%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)73%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)53%
ยิงได้ทั้งคู่72%
ต่ำ 2.527%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-18%2-18%1-27%2-27%3-15%3-25%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Charleroi)
- โอกาส Charleroi ชนะ 41% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 65%
- Charleroi ยิงเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- Westerlo เสียเฉลี่ย 2.0 ลูก/นัด
- Charleroi ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- Westerlo ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Westerlo เคยชนะ 3 นัด
- โอกาส Westerlo ชนะ 35%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Westerlo
ช4-2ช2-0ช5-1ช2-0ส4-4พ1-4
Charleroi
ช1-0ช3-2ช1-0ส0-0พ0-3ช5-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Westerloยิง 2.6 · เสีย 2.0 ต่อนัด
Charleroiยิง 1.8 · เสีย 1.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Westerlo
4.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 21ครึ่งหลัง 25
Charleroi
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 14
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Westerlo
80%ออกสูง
สูง 8ต่ำ 2
Charleroi
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Westerlo
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
Charleroi
70%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 0เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Westerlo ชนะ 3เสมอ 1Charleroi ชนะ 4
- 16-05-2026Charleroi0 - 1Westerlo
- 05-04-2026Westerlo2 - 0Charleroi
- 23-02-2026Westerlo2 - 1Charleroi
- 09-11-2025Charleroi2 - 0Westerlo
- 10-05-2025Charleroi4 - 3Westerlo
- 12-04-2025Westerlo2 - 2Charleroi
- 23-02-2025Westerlo1 - 3Charleroi
- 10-11-2024Charleroi1 - 0Westerlo
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Westerlo@2.74 → @2.750.5%
เสมอ@3.55 → @3.611.5%
ทีมเยือน Charleroi@2.22 → @2.201.1%
คู่อื่นใน Pro League 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
ตัวจริง (4-2-3-1 / 4-2-3-1)
Westerlo
99Jungdal A.
88Ferraro F.
4A.Lapage
5Kimura S.
2L.Flø
14Sandra C.
45I.Fofana
7S.Saito
13Sakamoto I.
20Congreve C.
9N.Bassette
Charleroi
21Scheidler A.
14Pflucke P.
8Romsaas J.
20F.Mbemba
18Y.Khalifi
6Boukamir A.
3Van Den Kerkhof K.
4Ousou A.
44Sow M.
2Rowe T.
30Kone M.
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 2.51 | 3.72 | 2.19 | 1.89 | 3 | 1.83 | 1.79 | 0/-0.5 | 1.99 | |
| Live | 2.53 | 3.83 | 2.13 | 1.80 | 3 | 1.92 | 1.83 | 0/-0.5 | 1.95 | ||
| Crown | Initial | 2.73 | 3.70 | 2.25 | 1.97 | 3 | 1.90 | 1.87 | 0/-0.5 | 2.01 | |
| Live | 2.73 | 3.80 | 2.23 | 1.91 | 3 | 1.96 | 1.87 | 0/-0.5 | 2.01 | ||
| Bet365 | Initial | 2.80 | 3.60 | 2.20 | 1.93 | 3 | 1.88 | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | |
| Live | 2.80 | 3.60 | 2.20 | 1.88 | 3 | 1.93 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | ||
| Easybet | Initial | 2.90 | 3.60 | 2.27 | 1.92 | 3 | 1.87 | 1.84 | 0/-0.5 | 1.98 | |
| Live | 2.80 | 3.50 | 2.21 | 1.85 | 3 | 1.95 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.97 | ||
| Vcbet | Initial | 2.80 | 3.60 | 2.20 | 1.93 | 3 | 1.88 | 1.84 | 0/-0.5 | 1.99 | |
| Live | 2.80 | 3.60 | 2.20 | 1.88 | 3 | 1.93 | 1.86 | 0/-0.5 | 1.98 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.72 | 3.60 | 2.22 | 1.95 | 3 | 1.89 | 1.85 | 0/-0.5 | 2.01 | |
| Live | 2.80 | 3.65 | 2.23 | 1.90 | 3 | 1.97 | 1.89 | 0/-0.5 | 2.00 | ||
| 12BET | Initial | 2.72 | 3.60 | 2.22 | 1.95 | 3 | 1.89 | 1.85 | 0/-0.5 | 2.01 | |
| Live | 2.80 | 3.65 | 2.23 | 1.90 | 3 | 1.97 | 1.89 | 0/-0.5 | 2.00 | ||
| Sbobet | Initial | 2.69 | 3.36 | 2.21 | 2.01 | 3 | 1.85 | 1.85 | 0/-0.5 | 2.03 | |
| Live | 2.72 | 3.42 | 2.16 | 1.88 | 3 | 1.98 | 1.87 | 0/-0.5 | 2.01 | ||
| wewbet | Initial | 2.62 | 3.43 | 2.26 | 1.98 | 3 | 1.88 | 1.86 | 0/-0.5 | 2.02 | |
| Live | 2.76 | 3.68 | 2.25 | 1.90 | 3 | 1.98 | 1.89 | 0/-0.5 | 2.01 | ||
| 18Bet | Initial | 2.80 | 3.60 | 2.20 | 1.69 | 2.5/3 | 2.10 | 1.81 | 0/-0.5 | 1.94 | |
| Live | 2.85 | 3.70 | 2.25 | 1.86 | 3 | 1.92 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.94 | ||
| pinnacle | Initial | 2.93 | 3.61 | 2.27 | 1.93 | 3 | 1.88 | 1.84 | 0/-0.5 | 1.98 | |
| Live | 2.95 | 3.96 | 2.25 | 1.87 | 3 | 2.00 | 1.91 | 0/-0.5 | 1.98 | ||
| Willhill | Initial | 2.88 | 3.40 | 2.25 | 1.57 | 2.5 | 2.25 | 1.75 | 0/-0.5 | 1.91 | |
| Live | 2.80 | 3.60 | 2.20 | 1.57 | 2.5 | 2.30 | 1.75 | 0/-0.5 | 1.91 | ||
| Interwetten | Initial | 3.00 | 3.75 | 2.10 | 1.60 | 2.5 | 2.20 | 2.05 | 0 | 1.70 | |
| Live | 2.80 | 3.60 | 2.35 | 2.20 | 3.5 | 1.60 | 2.05 | 0 | 1.70 | ||
| 1xBet | Initial | 2.95 | 3.71 | 2.29 | 1.61 | 2.5 | 2.35 | 2.17 | 0 | 1.70 | |
| Live | 2.92 | 3.72 | 2.30 | 1.73 | 2.5/3 | 2.13 | 2.16 | 0 | 1.71 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.85 | AH: | 0/-0.5 | Away | 1.95 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [BEL D1-8] Westerlo | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 4 | 2 | 4 | 25 | 25 | 14 | 8 | 40.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 16 | 14 | 8 | 8 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 0 | 3 | 9 | 11 | 6 | 6 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 20 | 11 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 4 | 4 | 2 | 11 | 11 | 16 | 5 | 40.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 3 | 0 | 6 | 4 | 9 | 7 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 5 | 7 | 7 | 6 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 7 | 5 | 13 | 66.7% |
| [BEL D1-4] Charleroi | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 8 | 0 | 2 | 21 | 12 | 24 | 4 | 80.0% |
| Home Field | 5 | 4 | 0 | 1 | 15 | 8 | 12 | 5 | 80.0% |
| Away Field | 5 | 4 | 0 | 1 | 6 | 4 | 12 | 3 | 80.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 0 | 2 | 12 | 10 | 12 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 4 | 5 | 1 | 10 | 7 | 17 | 3 | 40.0% |
| Home Field | 5 | 3 | 2 | 0 | 8 | 4 | 11 | 3 | 60.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 2 | 3 | 6 | 10 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 7 | 5 | 11 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Westerlo Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 1 (10%) Lose 6 (60%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 10% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BEL D1 | 16-05-2026 | Charleroi | 0-1 (0-0) | Westerlo | 8-5 (3-3) | 1.95 | 3.50 | 3.25 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| BEL D1 | 05-04-2026 | Westerlo | 2-0 (1-0) | Charleroi | 5-5 (2-5) | 2.40 | 3.40 | 2.55 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | U |
| BEL D1 | 23-02-2026 | Westerlo | 2-1 (1-1) | Charleroi | 0-6 (0-2) | 2.40 | 3.40 | 2.63 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| BEL D1 | 09-11-2025 | Charleroi | 2-0 (1-0) | Westerlo | 7-5 (4-2) | 2.10 | 3.40 | 3.30 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| BEL D1 | 10-05-2025 | Charleroi | 4-3 (1-2) | Westerlo | 4-7 (2-3) | 1.90 | 3.90 | 3.70 | L | 1.90 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| BEL D1 | 12-04-2025 | Westerlo | 2-2 (1-1) | Charleroi | 6-2 (2-1) | 2.45 | 3.40 | 2.70 | D | 1.83 | 0 | 2.03 | D | O |
| BEL D1 | 23-02-2025 | Westerlo | 1-3 (1-0) | Charleroi | 2-9 (1-3) | 2.15 | 3.60 | 3.00 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.93 | L | O |
| BEL D1 | 10-11-2024 | Charleroi | 1-0 (0-0) | Westerlo | 6-3 (3-1) | 1.91 | 3.50 | 3.75 | L | 1.98 | 0.5 | 1.88 | L | U |
| BEL D1 | 02-03-2024 | Westerlo | 0-1 (0-0) | Charleroi | 5-1 (0-1) | 2.00 | 3.50 | 3.50 | L | 2.05 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| BEL D1 | 26-11-2023 | Charleroi | 3-2 (0-1) | Westerlo | 5-4 (3-1) | 1.83 | 3.60 | 4.00 | L | 1.85 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| BEL D1 | 01-04-2023 | Westerlo | 2-3 (1-2) | Charleroi | 7-4 (2-2) | 2.05 | 3.50 | 3.20 | L | 1.83 | 0/0.5 | 2.03 | L | O |
| BEL D1 | 18-09-2022 | Charleroi | 2-3 (1-2) | Westerlo | 1-0 | 2.15 | 3.40 | 3.30 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| BEL Cup | 03-02-2021 | Charleroi | 1-0 (0-0) | Westerlo | 3-6 (3-2) | 1.36 | 4.50 | 6.50 | L | 1.83 | 1/1.5 | 2.03 | W | U |
| BEL D1 | 16-05-2019 | Westerlo | 0-2 (0-1) | Charleroi | 6-3 (4-0) | 3.60 | 3.50 | 2.00 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | U |
| BEL D1 | 15-04-2019 | Charleroi | 2-0 (0-0) | Westerlo | 4-2 (2-1) | 1.60 | 4.20 | 5.00 | L | 1.78 | 0.5/1 | 2.02 | L | U |
| BEL D1 | 12-02-2017 | Charleroi | 2-1 (0-1) | Westerlo | 8-0 (4-0) | 1.45 | 4.50 | 6.50 | L | 2.10 | 1/1.5 | 1.78 | W | O |
| BEL D1 | 23-10-2016 | Westerlo | 0-0 (0-0) | Charleroi | 2-5 (2-2) | 3.50 | 3.60 | 2.00 | D | 1.82 | -0.5 | 2.02 | W | U |
| BEL D1 | 20-12-2015 | Westerlo | 2-1 (1-1) | Charleroi | 7-3 (5-3) | 3.30 | 3.50 | 2.10 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.88 | W | O |
| BEL D1 | 23-08-2015 | Charleroi | 0-0 (0-0) | Westerlo | 10-4 | 1.66 | 3.75 | 5.00 | D | 1.83 | 0.5/1 | 2.03 | W | U |
| BEL D1 | 30-11-2014 | Westerlo | 2-3 (1-1) | Charleroi | 6-5 | 2.25 | 3.40 | 2.80 | L | 2.15 | 0/0.5 | 1.73 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Westerlo Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 2.6 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 80% Over 0% Draw 20% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BEL D1 | 01-11-2026 | Anderlecht | 4-1 (3-0) | Westerlo | 4-5 (1-2) | 1.53 | 4.33 | 5.00 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | L | O |
| BEL D1 | 25-10-2026 | Westerlo | 4-4 (2-1) | Red Star Waasland | 3-7 (2-4) | 1.91 | 3.75 | 3.30 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| BEL Cup | 17-10-2026 | Westerlo | 2-0 (1-0) | Patro Eisden | 8-4 (4-2) | 1.33 | 5.00 | 6.00 | W | 1.95 | 1.5 | 1.85 | W | U |
| BEL D1 | 11-10-2026 | Westerlo | 5-1 (1-1) | Royal Antwerp | 3-3 (1-1) | 2.00 | 3.60 | 3.20 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| BEL D1 | 20-09-2026 | Sint-Truidense | 0-2 (0-1) | Westerlo | 6-3 (4-2) | 1.65 | 3.90 | 4.33 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | U |
| BEL D1 | 12-09-2026 | Westerlo | 4-2 (1-0) | Standard Liege | 1-7 (0-4) | 2.45 | 3.40 | 2.55 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| BEL D1 | 05-09-2026 | Mechelen | 0-4 (0-2) | Westerlo | 5-6 (3-4) | 2.05 | 3.50 | 3.10 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| BEL D1 | 31-08-2026 | Westerlo | 2-2 (1-1) | Zulte-Waregem | 3-8 (1-4) | 2.80 | 3.60 | 2.20 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | O |
| BEL D1 | 23-08-2026 | KVSK Lommel | 4-0 (2-0) | Westerlo | 5-4 (2-2) | 2.50 | 3.25 | 2.60 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| BEL D1 | 16-08-2026 | Racing Genk | 3-2 (2-2) | Westerlo | 8-4 (4-3) | 1.73 | 4.00 | 4.33 | L | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | L | O |
| BEL D1 | 09-08-2026 | Westerlo | 1-5 (1-1) | Saint Gilloise | 4-5 (1-3) | 4.10 | 3.75 | 1.70 | L | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Westerlo | 1-2 (1-0) | Samsunspor | 5-5 (1-1) | 2.25 | 3.25 | 2.75 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| INT CF | 29-07-2026 | Westerlo | 1-1 (0-0) | AE Kifisias | 0-5 (0-2) | 1.73 | 4.00 | 3.50 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 25-07-2026 | USL Dunkerque | 1-3 (0-1) | Westerlo | - | W | ||||||||
| INT CF | 22-07-2026 | Westerlo | 0-0 (0-0) | Al-Feiha | - | D | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Westerlo | 0-2 (0-0) | Beerschot Wilrijk | - | 1.80 | 4.00 | 3.25 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 12-07-2026 | Helmond Sport | 0-2 (0-1) | Westerlo | 8-4 (6-3) | 6.00 | 5.00 | 1.33 | W | 1.85 | -1.5 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 04-07-2026 | PAOK Saloniki | 4-0 (0-0) | Westerlo | 3-3 (3-1) | 1.80 | 4.00 | 3.25 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| BEL D1 | 24-05-2026 | Royal Antwerp | 2-0 (1-0) | Westerlo | 6-6 (2-3) | 1.85 | 3.75 | 3.70 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| BEL D1 | 20-05-2026 | Westerlo | 1-2 (1-2) | Standard Liege | 6-1 | 1.95 | 3.50 | 3.50 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| No Data |
| Charleroi Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 1 (10%) Lose 2 (20%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 0% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BEL D1 | 02-11-2026 | Charleroi | 5-2 (2-0) | LaLouviere | 4-5 (3-3) | 1.50 | 4.33 | 6.00 | W | 1.78 | 1 | 2.03 | W | O |
| BEL D1 | 24-10-2026 | Royal Antwerp | 3-0 (2-0) | Charleroi | 5-5 (3-3) | 3.90 | 3.70 | 1.75 | L | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | L | O |
| BEL Cup | 17-10-2026 | RAEC Mons | 0-0 (0-0) | Charleroi | 2-6 (0-2) | 10.00 | 6.50 | 1.18 | D | 1.98 | -2 | 1.83 | L | U |
| BEL D1 | 11-10-2026 | Standard Liege | 0-1 (0-0) | Charleroi | 6-8 (2-4) | 2.90 | 3.25 | 2.25 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | U |
| BEL D1 | 19-09-2026 | Charleroi | 3-2 (2-1) | Cercle Brugge | 3-2 (3-0) | 1.70 | 3.70 | 4.20 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | O |
| BEL D1 | 13-09-2026 | Zulte-Waregem | 0-1 (0-1) | Charleroi | 9-3 (6-1) | 2.50 | 3.30 | 2.50 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| BEL D1 | 05-09-2026 | Charleroi | 2-3 (2-2) | Saint Gilloise | 5-7 (2-2) | 3.10 | 3.30 | 2.10 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | O |
| BEL D1 | 29-08-2026 | Kortrijk | 1-3 (1-1) | Charleroi | 6-5 (1-3) | 3.70 | 3.40 | 1.90 | W | 1.88 | -0.5 | 1.93 | W | O |
| BEL D1 | 22-08-2026 | Charleroi | 2-0 (1-0) | Mechelen | 3-2 (2-0) | 1.75 | 3.60 | 4.20 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| BEL D1 | 17-08-2026 | KVSK Lommel | 0-1 (0-0) | Charleroi | 2-12 (1-3) | 2.80 | 3.25 | 2.45 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | U |
| BEL D1 | 09-08-2026 | Charleroi | 3-1 (1-1) | Oud-Heverlee Leuven | 6-2 (1-1) | 1.80 | 3.50 | 4.00 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 02-08-2026 | Charleroi | 2-3 (0-1) | Rayo Vallecano | 7-1 (4-0) | 2.63 | 3.40 | 2.30 | L | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Charleroi | 2-1 (0-1) | Seraing United | - | W | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | Lens | 2-2 (1-1) | Charleroi | 3-3 (1-2) | 1.36 | 4.75 | 6.00 | D | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 17-07-2026 | Feyenoord | 3-1 (0-0) | Charleroi | 2-3 (1-3) | 1.40 | 5.00 | 5.00 | L | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 11-07-2026 | Charleroi | 2-2 (2-0) | Reims | - | D | ||||||||
| BEL D1 | 24-05-2026 | Standard Liege | 0-2 (0-0) | Charleroi | 6-9 (2-5) | 1.95 | 3.50 | 3.60 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | U |
| BEL D1 | 20-05-2026 | Charleroi | 1-1 (0-1) | Oud-Heverlee Leuven | 14-6 (5-3) | 1.73 | 3.60 | 4.33 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| BEL D1 | 16-05-2026 | Charleroi | 0-1 (0-0) | Westerlo | 8-5 (3-3) | 1.95 | 3.50 | 3.25 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| BEL D1 | 10-05-2026 | Royal Antwerp | 0-1 (0-1) | Charleroi | 4-3 (1-0) | 2.30 | 3.20 | 2.90 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| BEL D1 | 21-11 | Away | Cercle Brugge | 14 Days |
| BEL D1 | 28-11 | Home | LaLouviere | 21 Days |
| BEL D1 | 12-12 | Away | Club Brugge | 35 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| BEL D1 | 21-11 | Home | Sint-Truidense | 14 Days |
| BEL D1 | 28-11 | Home | Red Star Waasland | 21 Days |
| BEL D1 | 12-12 | Away | Anderlecht | 35 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.15 | 2.48 | 2.65 | 3.10 | 2.50 | 2.64 | 1.91 | 1/1.5 | 1.95 | 1.88 | 1/1.5 | 1.99 | 2.11 | 0 | 1.78 | 2.11 | 0 | 1.78 | |
| Initial | 2.73 | 3.70 | 2.25 | 2.73 | 3.80 | 2.23 | 1.97 | 3 | 1.90 | 1.91 | 3 | 1.96 | 1.87 | 0/-0.5 | 2.01 | 1.87 | 0/-0.5 | 2.01 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.25 | 2.40 | 2.75 | 3.25 | 2.40 | 2.75 | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | 2.05 | 0 | 1.75 | 2.05 | 0 | 1.75 | |
| Live | 2.80 | 3.60 | 2.20 | 2.80 | 3.60 | 2.20 | 1.93 | 3 | 1.88 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.21 | 2.32 | 2.64 | 3.19 | 2.34 | 2.62 | 2.03 | 1/1.5 | 1.83 | 1.99 | 1/1.5 | 1.87 | 2.14 | 0 | 1.73 | 2.14 | 0 | 1.73 | |
| Initial | 2.69 | 3.36 | 2.21 | 2.73 | 3.42 | 2.16 | 2.01 | 3 | 1.85 | 1.92 | 3 | 1.94 | 1.85 | 0/-0.5 | 2.03 | 1.87 | 0/-0.5 | 2.01 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.90 | 10 | 1.90 | Live | 1.90 | 10 | 1.90 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.3 | Goal | 1.7 | 2.6 | Goal | 1.8 |
| 2.7 | Loss | 1.7 | 2 | Loss | 1.1 |
| 16.7 | Shot(OT) | 10 | 14.9 | Shot(OT) | 11.1 |
| 5.3 | Corner | 5 | 4 | Corner | 5.4 |
| 1 | Yellow Card | 3.3 | 1.4 | Yellow Card | 2 |
| 8.5 | Fouls | 14 | 12.4 | Fouls | 11.7 |
| 50.7% | Possession | 59.7% | 50.3% | Possession | 57.5% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| Westerlo ( 50 Matches) | Charleroi ( 50 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 7 | 7 | 7 | 6 |
| HT-D / FT-W | 2 | 2 | 3 | 6 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 3 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 3 | 2 | 4 | 0 |
| HT-L / FT-D | 2 | 1 | 2 | 2 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 2 | 0 |
| HT-D / FT-L | 3 | 3 | 4 | 5 |
| HT-L / FT-L | 7 | 7 | 3 | 5 |
Oud-Heverlee Leuven
Mechelen