ทีเด็ดบอล Dundee United vs Motherwell
‹ คู่ก่อนหน้าWesterlo vs Charleroi · ส. 7 พ.ย. 22:00 น. คู่ที่ 267 / 387เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Saint Johnstone vs Dundee FC · ส. 7 พ.ย. 22:00 น.
Scottish Premiership
🕒 07-11-2026 22:00 น.
Dundee Unitedเจ้าบ้าน · อันดับ #6 · 16 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี49%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 267 / 38722:00 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน310พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 52% ★ราคาคุ้ม63.7พลังทีม62.8Dundee UnitedMotherwellใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ61% @2.0339% @3.11สูง/ต่ำ 3 สูง 1.92 · ต่ำ 1.92แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 2.04 · เยือน 1.82
Motherwellทีมเยือน · อันดับ #9 · 12 แต้ม💨แนวรุกลม7.2🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1🎯
Lyall CameronMF · 23 ปี£1Mคะแนน 6.1VS1⚽
✓ ชนะ
Tawanda MaswanhiseFW · 23 ปี£5Mคะแนน 6.82🎯
Will FerryMF · 25 ปี£1Mคะแนน 6.1VS2⚽
✓ ชนะ
Ibrahim SaidFW · 24 ปี£2Mคะแนน 6.33🎯
Zidane IqbalMF · 23 ปี£1Mคะแนน 6.1VS3🛡️
✓ ชนะ
Emmanuel LongeloDF · 25 ปี£2Mคะแนน 6.2Motherwell ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)พลังทีม65.0พลังที่แท้จริง63.7พลังโค้ช×0.98▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่ต่างกัน+0.9Dundee United นำ 0.9 · ตลาดให้เต็ง 45%พลังทีม66.1พลังที่แท้จริง62.8พลังโค้ช×0.95▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)🏠เต็งเจ้าบ้านDundee Unitedต่อ 0.5 @2.04พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.0 vs 7.2Dundee Unitedแนวรับ🛡️9.0 vs 11.4Dundee Unitedการ์ดยิงดุ🔥9.0Dundee Unitedการ์ดรับหลวม🕳️11.4Motherwellการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส3 พ0Dundee Unitedการ์ดได้ราคา💰6/10Dundee Unitedการ์ด 7 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนMotherwellรอง 0.5 @1.82พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันกองกลาง🎯55% vs 49%Motherwellดาวเด่น 1
£5MMaswanhiseดาวเด่น 2
£2MSaidดาวเด่น 3
£2MLongeloการ์ดรับหลวม🕳️9.0Dundee Unitedการ์ดยิงดุ🔥7.2Motherwellการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Motherwellการ์ด 8 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.92พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.0 · 7.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.0 · 11.4รับหลวมทั้งคู่การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.5·1.9ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 7 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.92ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Dundee Unitedเจ้าบ้าน · อันดับ #6 · 16 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี49%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 267 / 38722:00 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน310พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 52% ★ราคาคุ้ม63.7พลังทีม62.8
Dundee UnitedMotherwell
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
61% @2.0339% @3.11
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.92 · ต่ำ 1.92แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 2.04 · เยือน 1.82
Motherwellทีมเยือน · อันดับ #9 · 12 แต้ม💨แนวรุกลม7.2
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1🎯
Lyall CameronMF · 23 ปี£1Mคะแนน 6.1
VS
Lyall CameronMF · 23 ปี£1Mคะแนน 6.11⚽
✓ ชนะ
Tawanda MaswanhiseFW · 23 ปี£5Mคะแนน 6.8
✓ ชนะ
Tawanda MaswanhiseFW · 23 ปี£5Mคะแนน 6.82🎯
Will FerryMF · 25 ปี£1Mคะแนน 6.1
VS
Will FerryMF · 25 ปี£1Mคะแนน 6.12⚽
✓ ชนะ
Ibrahim SaidFW · 24 ปี£2Mคะแนน 6.3
✓ ชนะ
Ibrahim SaidFW · 24 ปี£2Mคะแนน 6.33🎯
Zidane IqbalMF · 23 ปี£1Mคะแนน 6.1
VS
Zidane IqbalMF · 23 ปี£1Mคะแนน 6.13🛡️
✓ ชนะ
Emmanuel LongeloDF · 25 ปี£2Mคะแนน 6.2
✓ ชนะ
Emmanuel LongeloDF · 25 ปี£2Mคะแนน 6.2Motherwell ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)
พลังทีม65.0
พลังที่แท้จริง63.7
พลังโค้ช×0.98▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
ต่างกัน+0.9
Dundee United นำ 0.9 · ตลาดให้เต็ง 45%
พลังทีม66.1
พลังที่แท้จริง62.8
พลังโค้ช×0.95▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
🏠เต็งเจ้าบ้านDundee United
ต่อ 0.5 @2.04
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.0 vs 7.2Dundee United
แนวรับ🛡️9.0 vs 11.4Dundee United
การ์ดยิงดุ🔥9.0Dundee United
การ์ดรับหลวม🕳️11.4Motherwell
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส3 พ0Dundee United
การ์ดได้ราคา💰6/10Dundee United
การ์ด 7 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนMotherwell
รอง 0.5 @1.82
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันกองกลาง🎯55% vs 49%Motherwell
ดาวเด่น 1
£5MMaswanhise
£5MMaswanhiseดาวเด่น 2
£2MSaid
£2MSaidดาวเด่น 3
£2MLongelo
£2MLongeloการ์ดรับหลวม🕳️9.0Dundee United
การ์ดยิงดุ🔥7.2Motherwell
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Motherwell
การ์ด 8 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.92
พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.0 · 7.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.0 · 11.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.5·1.9ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 7 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.92
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Dundee United = วงกลม · Motherwell = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Dundee Unitedตัวจริงที่คาดว่าจะลง
Motherwellตัวจริงที่คาดว่าจะลง
1Walton J.5.9
19K.Ciubotaru5.9
18M.Forbes5.8
3Esselink B.5.8
23Rawlins J.5.8
14Iqbal Z.6.1
16Cameron L.6.1
10Tait D.6.0
77Bennie5.8
93Metsoko I.5.8
21J. Randall6.0
1Paulsen A.5.9
45Emmanuel M. L.6.2
5Moormann M.5.8
3J.Girdwood-Reich6.1
7Sparrow T.5.7
63Levitt D.5.9
8Fadinger L.5.8
71Hodge J.6.0
19Said I.6.3
18Maswanhise T.6.8
47Palmer-Houlden S.5.8Dundee United4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
Motherwell4-2-3-1เน้นกลาง ครองบอลตัวรับสองคนหน้าแนวหลัง ต่อบอลผ่านกลาง
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Dundee United vs แนวรุก Motherwell
4vs123.4 – 5.8 คะแนน
Dundee United คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
3vs518.1 – 30.8 คะแนน
Motherwell คนเยอะกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Dundee United vs แนวรับ Motherwell
3vs417.6 – 23.7 คะแนน
Motherwell คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม แผนสองทีมไม่สุดทางใดทางหนึ่ง เกมค่อนข้างสมดุล · Motherwell คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Dundee United vs Motherwell
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนMotherwell รอง 0.5 @1.82การ์ด 8 : 7 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.92การ์ด 7 : 0 ใบ
💪พลังที่แท้จริงDundee United +0.963.7 vs 62.8
🃏ศึกดาวเด่นMotherwell ชนะชนะดวล 3 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งDundee Unitedโอกาสชนะ 45%
🛡️พิศดารติด 5 แผน2 · 3 · 10 · 22 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Dundee United · บิลหลัก 1X2 @2.03
ความเสี่ยงของบิล52%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Dundee United ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.03 · ควรเป็น @1.91 (+6%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Dundee United 16 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Dundee United ต่อ 0.5
ได้ 48%เสีย 52%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 27%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Dundee United · คาดสกอร์ 1.8 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Dundee United ชนะ 1 ลูก21%
Dundee United ชนะ 2 ลูก15%
Dundee United ชนะ 3 ลูกขึ้นไป12%
เสมอ25%
Motherwell ชนะ 1 ลูก16%
Motherwell ชนะ 2 ลูกขึ้นไป11%
สรุป
Dundee United ชนะ48%
Dundee United ไม่แพ้73%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป27%
Dundee United คลีนชีท28%
Motherwell ยิงไม่ได้16%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Dundee United ไม่แพ้73%
Motherwell ไม่แพ้52%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)82%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)60%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)38%
ยิงได้ทั้งคู่61%
ต่ำ 2.540%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%2-110%1-08%2-07%1-27%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Dundee United)
- โอกาส Dundee United ชนะ 48% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 73%
- ราคา @2.03 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.91 (คุ้มกว่า 6%)
- Motherwell เสียเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 25% ค่อนข้างสูง
- เจอกันล่าสุด Motherwell เคยชนะ 4 นัด
- โอกาส Motherwell ชนะ 27%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Dundee United
ส1-1ช3-0ช1-0ส1-1ช3-2ส2-2
Motherwell
พ1-2พ0-2พ2-3พ0-2ส2-2ช1-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Dundee Unitedยิง 1.5 · เสีย 1.5 ต่อนัด
Motherwellยิง 1.2 · เสีย 1.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Dundee United
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 19ครึ่งหลัง 11
Motherwell
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 14
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Dundee United
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
Motherwell
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Dundee United
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
Motherwell
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 2เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Dundee United ชนะ 1เสมอ 1Motherwell ชนะ 6
- 03-09-2026Motherwell3 - 0Dundee United
- 28-02-2026Motherwell2 - 0Dundee United
- 13-12-2025Dundee United0 - 0Motherwell
- 30-10-2025Motherwell2 - 0Dundee United
- 22-02-2025Dundee United1 - 0Motherwell
- 14-12-2024Motherwell4 - 3Dundee United
- 31-10-2024Dundee United1 - 2Motherwell
- 21-09-2024Motherwell2 - 1Dundee United
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Dundee United@2.03 → @2.030.0%
เสมอ@3.60 → @3.610.4%
ทีมเยือน Motherwell@3.04 → @3.11▲ 2.3%
คู่อื่นใน Premiership 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
ตัวจริง (4-3-3 / 4-2-3-1)
Dundee United
1Walton J.
19K.Ciubotaru
18M.Forbes
3Esselink B.
23Rawlins J.
14Iqbal Z.
16Cameron L.
10Tait D.
77Bennie
93Metsoko I.
21J. Randall
Motherwell
47Palmer-Houlden S.
18Maswanhise T.
19Said I.
71Hodge J.
8Fadinger L.
63Levitt D.
7Sparrow T.
3J.Girdwood-Reich
5Moormann M.
45Emmanuel M. L.
1Paulsen A.
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 2.00 | 3.61 | 2.85 | 1.89 | 3 | 1.83 | 2.00 | 0.5 | 1.78 | |
| Live | 2.01 | 3.65 | 2.83 | 1.85 | 3 | 1.87 | 2.00 | 0.5 | 1.78 | ||
| Crown | Initial | 2.02 | 3.75 | 2.96 | 1.92 | 3 | 1.88 | 2.02 | 0.5 | 1.80 | |
| Live | 2.02 | 3.75 | 2.96 | 1.92 | 3 | 1.88 | 2.02 | 0.5 | 1.80 | ||
| Bet365 | Initial | 2.00 | 3.70 | 3.20 | 1.98 | 3 | 1.88 | 2.03 | 0.5 | 1.83 | |
| Live | 2.00 | 3.75 | 3.40 | 1.93 | 3 | 1.93 | 2.03 | 0.5 | 1.83 | ||
| Easybet | Initial | 2.00 | 3.70 | 3.20 | 1.95 | 3 | 1.85 | 2.00 | 0.5 | 1.80 | |
| Live | 1.99 | 3.50 | 3.20 | 1.88 | 3 | 1.92 | 1.76 | 0/0.5 | 2.04 | ||
| Vcbet | Initial | 1.95 | 3.70 | 3.25 | 1.95 | 3 | 1.88 | 2.00 | 0.5 | 1.80 | |
| Live | 1.95 | 3.70 | 3.20 | 1.91 | 3 | 1.91 | 2.01 | 0.5 | 1.79 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.03 | 3.65 | 3.20 | 1.94 | 3 | 1.90 | 2.03 | 0.5 | 1.83 | |
| Live | 2.06 | 3.65 | 3.10 | 1.91 | 3 | 1.99 | 2.06 | 0.5 | 1.86 | ||
| 12BET | Initial | 2.03 | 3.65 | 3.20 | 1.94 | 3 | 1.90 | 2.03 | 0.5 | 1.83 | |
| Live | 2.06 | 3.65 | 3.10 | 1.91 | 3 | 1.96 | 2.06 | 0.5 | 1.83 | ||
| Sbobet | Initial | 2.06 | 3.34 | 2.96 | 1.96 | 3 | 1.90 | 2.06 | 0.5 | 1.82 | |
| Live | 2.06 | 3.33 | 2.97 | 1.91 | 3 | 1.95 | 2.06 | 0.5 | 1.82 | ||
| wewbet | Initial | 2.02 | 3.48 | 2.99 | 1.96 | 3 | 1.86 | 2.02 | 0.5 | 1.82 | |
| Live | 2.04 | 3.72 | 3.15 | 1.94 | 3 | 1.92 | 2.04 | 0.5 | 1.84 | ||
| 18Bet | Initial | 1.95 | 3.70 | 3.20 | 1.90 | 3 | 1.85 | 1.97 | 0.5 | 1.78 | |
| Live | 2.00 | 3.70 | 3.35 | 1.87 | 3 | 1.91 | 2.02 | 0.5 | 1.78 | ||
| pinnacle | Initial | 2.17 | 3.73 | 3.04 | 2.01 | 3/3.5 | 1.81 | 1.90 | 0/0.5 | 1.92 | |
| Live | 2.06 | 3.84 | 3.44 | 1.90 | 3 | 1.97 | 2.06 | 0.5 | 1.84 | ||
| Willhill | Initial | 2.00 | 3.60 | 3.10 | 1.57 | 2.5 | 2.30 | 2.00 | 0.5 | 1.75 | |
| Live | 2.00 | 3.50 | 3.30 | 2.30 | 3.5 | 1.55 | 1.95 | 0.5 | 1.75 | ||
| Interwetten | Initial | 2.05 | 3.65 | 3.10 | 1.55 | 2.5 | 2.30 | 2.05 | 0.5 | 1.70 | |
| Live | 2.05 | 3.65 | 3.15 | 1.55 | 2.5 | 2.30 | 2.05 | 0.5 | 1.70 | ||
| 1xBet | Initial | 2.00 | 3.75 | 3.26 | 1.54 | 2.5 | 2.26 | 1.48 | 0 | 2.35 | |
| Live | 2.03 | 3.72 | 3.24 | 1.71 | 2.5/3 | 2.07 | 1.76 | 0/0.5 | 1.98 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.03 | AH: | 0.5 | Away | 1.83 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SCO PR-6] Dundee United | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 4 | 4 | 3 | 16 | 16 | 16 | 6 | 36.4% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 6 | 6 | 8 | 7 | 40.0% |
| Away Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 10 | 10 | 8 | 4 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 3 | 0 | 11 | 6 | 12 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 6 | 0 | 5 | 12 | 8 | 18 | 6 | 54.5% |
| Home Field | 5 | 3 | 0 | 2 | 4 | 3 | 9 | 8 | 60.0% |
| Away Field | 6 | 3 | 0 | 3 | 8 | 5 | 9 | 3 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 0 | 2 | 8 | 4 | 12 | 66.7% |
| [SCO PR-9] Motherwell | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 3 | 3 | 6 | 14 | 20 | 12 | 9 | 25.0% |
| Home Field | 6 | 2 | 1 | 3 | 4 | 8 | 7 | 10 | 33.3% |
| Away Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 10 | 12 | 5 | 9 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 6 | 11 | 4 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 2 | 4 | 6 | 7 | 11 | 10 | 10 | 16.7% |
| Home Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 1 | 3 | 5 | 10 | 16.7% |
| Away Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 6 | 8 | 5 | 10 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 3 | 6 | 3 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| Dundee United Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 1 (10%) Lose 7 (70%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 0% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SCO PR | 03-09-2026 | Motherwell | 3-0 (1-0) | Dundee United | 9-3 (6-0) | 1.83 | 3.70 | 3.75 | L | 1.85 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| SCO PR | 28-02-2026 | Motherwell | 2-0 (1-0) | Dundee United | 5-3 (2-0) | 1.45 | 4.10 | 6.50 | L | 1.85 | 1 | 2.00 | L | U |
| SCO PR | 13-12-2025 | Dundee United | 0-0 (0-0) | Motherwell | 1-4 (1-1) | 2.75 | 3.40 | 2.35 | D | 1.78 | 0/-0.5 | 2.10 | W | U |
| SCO PR | 30-10-2025 | Motherwell | 2-0 (1-0) | Dundee United | 4-2 (4-0) | 2.25 | 3.50 | 3.00 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| SCO PR | 22-02-2025 | Dundee United | 1-0 (1-0) | Motherwell | 2-7 (1-1) | 1.80 | 3.40 | 4.75 | W | 2.05 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| SCO PR | 14-12-2024 | Motherwell | 4-3 (3-1) | Dundee United | 2-3 (1-1) | 2.20 | 3.40 | 2.90 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| SCO PR | 31-10-2024 | Dundee United | 1-2 (1-1) | Motherwell | 11-3 (8-1) | 2.10 | 3.40 | 3.20 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| SCO LC | 21-09-2024 | Motherwell | 2-1 (1-0) | Dundee United | 4-2 (1-1) | 2.20 | 3.60 | 2.75 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| SCO PR | 28-05-2023 | Motherwell | 3-2 (1-1) | Dundee United | 9-0 (3-0) | 1.95 | 3.60 | 3.60 | L | 1.93 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| SCO PR | 15-04-2023 | Motherwell | 1-2 (1-0) | Dundee United | 6-6 (2-1) | 1.80 | 3.30 | 3.80 | W | 1.88 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| SCO PR | 29-10-2022 | Dundee United | 0-1 (0-1) | Motherwell | 9-5 (6-2) | 2.63 | 3.20 | 2.70 | L | 1.90 | 0 | 1.95 | L | U |
| SCO PR | 03-09-2022 | Motherwell | 0-0 (0-0) | Dundee United | 3-6 (1-2) | 2.10 | 3.20 | 3.60 | D | 1.83 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| SCO PR | 30-04-2022 | Dundee United | 1-0 (1-0) | Motherwell | 8-4 (4-0) | 2.25 | 3.00 | 3.20 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| SCO PR | 10-02-2022 | Dundee United | 2-0 (1-0) | Motherwell | 3-5 (2-1) | 2.20 | 3.10 | 3.10 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| SCO PR | 01-12-2021 | Motherwell | 1-0 (1-0) | Dundee United | 3-5 (3-3) | 2.10 | 3.25 | 3.50 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| SCO PR | 23-10-2021 | Dundee United | 2-1 (1-0) | Motherwell | 4-11 (3-6) | 2.25 | 3.20 | 3.30 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| SCO PR | 13-05-2021 | Dundee United | 2-2 (2-0) | Motherwell | 4-7 (2-4) | 2.80 | 3.20 | 2.50 | D | 2.00 | 0 | 1.85 | D | O |
| SCO PR | 04-02-2021 | Motherwell | 2-1 (2-0) | Dundee United | 4-4 (2-2) | 2.00 | 3.40 | 3.75 | L | 2.03 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| SCO PR | 26-12-2020 | Dundee United | 1-1 (0-1) | Motherwell | 4-5 (1-2) | 3.00 | 3.30 | 2.30 | D | 1.82 | 0/-0.5 | 2.02 | W | U |
| SCO PR | 08-08-2020 | Motherwell | 0-1 (0-0) | Dundee United | 7-8 (2-2) | 2.20 | 3.30 | 3.30 | W | 1.92 | 0/0.5 | 1.92 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Dundee United Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SCO PR | 29-10-2026 | Celtic FC | 2-2 (1-2) | Dundee United | 13-5 (3-5) | 1.25 | 5.50 | 9.50 | D | 1.90 | 1.5/2 | 1.95 | W | O |
| SCO PR | 24-10-2026 | Dundee United | 3-2 (2-1) | Aberdeen | 3-8 (1-4) | 2.10 | 3.50 | 3.10 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.93 | W | O |
| SCO PR | 17-10-2026 | Saint Johnstone | 1-1 (1-0) | Dundee United | 4-7 (2-4) | 2.25 | 3.50 | 2.88 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| SCO PR | 10-10-2026 | Dundee United | 1-0 (1-0) | Hibernian | 8-3 (3-0) | 2.80 | 3.50 | 2.30 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.05 | W | U |
| SCO PR | 19-09-2026 | Saint Mirren | 0-3 (0-3) | Dundee United | 4-7 (1-1) | 2.25 | 3.50 | 2.90 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| SCO PR | 05-09-2026 | Dundee United | 1-1 (0-1) | Falkirk | 14-5 (7-5) | 2.01 | 3.50 | 3.25 | D | 1.83 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| SCO PR | 03-09-2026 | Motherwell | 3-0 (1-0) | Dundee United | 9-3 (6-0) | 1.83 | 3.70 | 3.75 | L | 1.85 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| SCO PR | 29-08-2026 | Kilmarnock | 0-4 (0-3) | Dundee United | 3-5 (2-2) | 2.45 | 3.40 | 2.57 | W | 1.88 | 0 | 1.98 | W | O |
| SCO PR | 22-08-2026 | Dundee United | 0-2 (0-1) | Dundee FC | 6-6 (2-3) | 2.00 | 3.60 | 3.50 | L | 2.03 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| SCO LC | 15-08-2026 | Dundee United | 0-4 (0-2) | Celtic FC | 7-4 (3-3) | 4.75 | 4.00 | 1.60 | L | 2.03 | -0.5/1 | 1.78 | L | O |
| SCO PR | 09-08-2026 | Heart of Midlothian | 4-0 (2-0) | Dundee United | 7-2 (4-2) | 1.53 | 4.50 | 5.25 | L | 1.88 | 1 | 1.98 | L | O |
| SCO PR | 01-08-2026 | Dundee United | 1-1 (1-0) | Glasgow Rangers | 5-10 (3-4) | 5.75 | 4.33 | 1.48 | D | 1.80 | -1/1.5 | 2.05 | W | U |
| INT CF | 25-07-2026 | Salford City | 3-2 (2-0) | Dundee United | 6-7 (4-2) | 2.75 | 3.40 | 2.20 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| SCO LC | 22-07-2026 | Dundee United | 4-0 (1-0) | Spartans | 17-2 (6-2) | 1.14 | 6.50 | 15.00 | W | 1.90 | 2 | 1.90 | W | O |
| SCO LC | 19-07-2026 | Dundee United | 3-0 (1-0) | Arbroath | 6-6 (4-1) | 1.67 | 3.75 | 4.00 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| SCO LC | 15-07-2026 | Montrose | 1-0 (1-0) | Dundee United | 6-12 (1-7) | 6.00 | 4.75 | 1.36 | L | 2.00 | -1/1.5 | 1.80 | L | U |
| SCO LC | 11-07-2026 | Stirling Albion | 0-1 (0-0) | Dundee United | 1-12 (1-5) | 11.00 | 6.25 | 1.17 | W | 2.00 | -2 | 1.80 | L | U |
| SCO PR | 17-05-2026 | Saint Mirren | 1-1 (0-1) | Dundee United | 10-2 (7-0) | 2.15 | 3.40 | 3.10 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| SCO PR | 13-05-2026 | Dundee United | 0-0 (0-0) | Livingston | 7-8 (2-7) | 1.53 | 4.10 | 5.00 | D | 1.88 | 0.5/1 | 1.98 | L | U |
| SCO PR | 09-05-2026 | Aberdeen | 2-0 (1-0) | Dundee United | 4-2 (3-0) | 2.05 | 3.60 | 3.10 | L | 1.85 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| No Data |
| Motherwell Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 2 (20%) Lose 6 (60%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 20% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SCO PR | 31-10-2026 | Motherwell | 1-0 (0-0) | Saint Mirren | 6-3 (3-2) | 1.76 | 3.80 | 3.80 | W | 2.03 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| SCO PR | 29-10-2026 | Saint Johnstone | 2-2 (1-1) | Motherwell | 2-8 (0-4) | 2.20 | 3.40 | 3.00 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| SCO PR | 25-10-2026 | Motherwell | 0-2 (0-1) | Heart of Midlothian | 6-5 (3-3) | 3.05 | 3.60 | 2.10 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.88 | L | U |
| SCO PR | 17-10-2026 | Kilmarnock | 3-2 (1-1) | Motherwell | 5-3 (2-3) | 3.10 | 3.60 | 2.15 | L | 1.93 | 0/-0.5 | 1.93 | L | O |
| SCO PR | 11-10-2026 | Motherwell | 0-2 (0-1) | Celtic FC | 2-9 (1-3) | 6.00 | 4.50 | 1.44 | L | 1.88 | -1/1.5 | 1.98 | L | U |
| SCO PR | 19-09-2026 | Dundee FC | 2-1 (2-1) | Motherwell | 9-9 (3-1) | 3.10 | 3.50 | 2.15 | L | 1.93 | 0/-0.5 | 1.93 | L | O |
| SCO PR | 16-09-2026 | Motherwell | 0-4 (0-1) | Aberdeen | 5-2 (3-2) | 2.30 | 3.30 | 2.90 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| SCO PR | 05-09-2026 | Glasgow Rangers | 1-0 (1-0) | Motherwell | 7-5 (3-3) | 1.49 | 4.00 | 5.75 | L | 1.90 | 1 | 1.95 | D | U |
| SCO PR | 03-09-2026 | Motherwell | 3-0 (1-0) | Dundee United | 9-3 (6-0) | 1.83 | 3.70 | 3.75 | W | 1.85 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| SCO PR | 30-08-2026 | Saint Mirren | 3-3 (3-2) | Motherwell | 7-7 (4-3) | 2.75 | 3.30 | 2.35 | D | 2.10 | 0 | 1.78 | D | O |
| UEFA ECL | 27-08-2026 | SC Freiburg | 4-1 (1-1) | Motherwell | 7-1 (2-1) | 1.20 | 6.50 | 9.50 | L | 1.98 | 2 | 1.83 | L | O |
| UEFA ECL | 21-08-2026 | Motherwell | 1-3 (1-1) | SC Freiburg | 2-8 (2-2) | 5.00 | 4.00 | 1.55 | L | 1.88 | -1 | 1.93 | L | O |
| SCO LC | 16-08-2026 | Stenhousemuir | 0-0 (0-0) | Motherwell | 8-8 (6-4) | 8.50 | 5.00 | 1.29 | D | 1.98 | -1.5 | 1.83 | L | U |
| UEFA ECL | 14-08-2026 | Motherwell | 2-0 (0-0) | HJK Helsinki | 3-7 (3-4) | 1.95 | 3.50 | 3.50 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| SCO PR | 09-08-2026 | Motherwell | 0-0 (0-0) | Falkirk | 2-2 (2-0) | 1.95 | 3.60 | 3.50 | D | 2.00 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| UEFA ECL | 06-08-2026 | HJK Helsinki | 1-1 (0-0) | Motherwell | 5-3 (3-1) | 2.60 | 3.25 | 2.50 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | U |
| SCO PR | 02-08-2026 | Hibernian | 1-2 (0-1) | Motherwell | 9-2 (2-2) | 2.15 | 3.50 | 3.10 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| UEFA ECL | 31-07-2026 | HB Torshavn | 0-3 (0-2) | Motherwell | 6-1 (4-0) | 5.50 | 4.20 | 1.44 | W | 1.78 | -1/1.5 | 2.03 | W | O |
| UEFA ECL | 24-07-2026 | Motherwell | 2-0 (1-0) | HB Torshavn | 5-1 (2-0) | 1.08 | 8.50 | 19.00 | W | 1.85 | 2.5 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Motherwell | 3-4 (1-2) | Racing Genk | 6-5 (4-1) | 3.10 | 3.75 | 1.91 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SCO PR | 13-11 | Home | Heart of Midlothian | 6 Days |
| SCO PR | 21-11 | Away | Hibernian | 14 Days |
| SCO PR | 28-11 | Home | Saint Johnstone | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SCO PR | 22-11 | Home | Glasgow Rangers | 14 Days |
| SCO PR | 29-11 | Home | Hibernian | 21 Days |
| SCO PR | 03-12 | Away | Falkirk | 25 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.48 | 2.36 | 3.40 | 2.48 | 2.36 | 3.40 | 1.94 | 1/1.5 | 1.86 | 1.94 | 1/1.5 | 1.86 | 2.09 | 0/0.5 | 1.73 | 2.09 | 0/0.5 | 1.73 | |
| Initial | 2.02 | 3.75 | 2.96 | 2.02 | 3.75 | 2.96 | 1.92 | 3 | 1.88 | 1.92 | 3 | 1.88 | 2.02 | 0.5 | 1.80 | 2.02 | 0.5 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.50 | 2.40 | 3.75 | 2.50 | 2.40 | 3.60 | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | 2.08 | 0/0.5 | 1.73 | 2.08 | 0/0.5 | 1.73 | |
| Live | 2.00 | 3.70 | 3.20 | 2.00 | 3.75 | 3.40 | 1.98 | 3 | 1.88 | 1.93 | 3 | 1.93 | 2.03 | 0.5 | 1.83 | 2.03 | 0.5 | 1.83 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.43 | 2.30 | 3.36 | 2.43 | 2.30 | 3.36 | 2.01 | 1/1.5 | 1.85 | 2.01 | 1/1.5 | 1.85 | 2.12 | 0/0.5 | 1.75 | 2.12 | 0/0.5 | 1.75 | |
| Initial | 2.06 | 3.34 | 2.96 | 2.06 | 3.33 | 2.97 | 1.96 | 3 | 1.90 | 1.91 | 3 | 1.95 | 2.06 | 0.5 | 1.82 | 2.06 | 0.5 | 1.82 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.93 | 10.5 | 1.88 | Live | 1.93 | 10.5 | 1.88 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 1 | 1.5 | Goal | 1.2 |
| 1.7 | Loss | 1.3 | 1.5 | Loss | 1.9 |
| 20 | Shot(OT) | 11.3 | 16.1 | Shot(OT) | 15.2 |
| 5 | Corner | 6.7 | 6.5 | Corner | 6 |
| 2 | Yellow Card | 3 | 2.4 | Yellow Card | 1.8 |
| 9 | Fouls | 15.7 | 11.2 | Fouls | 10.6 |
| 47% | Possession | 50% | 49.1% | Possession | 54.9% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| Dundee United ( 49 Matches) | Motherwell ( 50 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 4 | 9 | 6 |
| HT-D / FT-W | 2 | 1 | 3 | 0 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 1 | 5 | 0 | 2 |
| HT-D / FT-D | 6 | 2 | 5 | 6 |
| HT-L / FT-D | 2 | 3 | 2 | 1 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 1 | 6 |
| HT-L / FT-L | 5 | 10 | 4 | 3 |
Saint Johnstone
Dundee FC
Aberdeen
Hibernian