ทีเด็ดบอล Saint Johnstone vs Dundee FC
‹ คู่ก่อนหน้าDundee United vs Motherwell · ส. 7 พ.ย. 22:00 น. คู่ที่ 269 / 388เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Volos NFC vs AE Kifisias · ส. 7 พ.ย. 22:00 น.
Scottish Premiership
🕒 07-11-2026 22:00 น.
Saint Johnstoneเจ้าบ้าน · อันดับ #7 · 14 แต้ม⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.6🌀กองกลางเสียการครองบอล45%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0คู่ที่ 269 / 38822:00 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 61% ★สมดุล62.8พลังทีม63.9Saint JohnstoneDundee FCใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ52% @2.3948% @2.62สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.95 · ต่ำ 1.89แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 2.03
Dundee FCทีมเยือน · อันดับ #5 · 17 แต้ม🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า🌀กองกลางเสียการครองบอล42%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1🎯
✓ ชนะ
Josh CampbellMF · 26 ปี£1Mคะแนน 6.1VS1🛡️
Matai AkinmboniDF · 19 ปี£1Mคะแนน 6.12🎯
✓ ชนะ
Danny SchmidtMF · 23 ปี£1Mคะแนน 6.0VS2🎯
Finlay RobertsonMF · 23 ปี£1Mคะแนน 5.93🎯
Macauley TaitMF · 21 ปี£1Mคะแนน 5.9VS3🛡️
✓ ชนะ
Ryan AstleyDF · 24 ปี£1Mคะแนน 5.9Saint Johnstone ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 2 จาก 3 คู่)พลังทีม62.8พลังที่แท้จริง62.8พลังโค้ช×1.00ตัวคูณปกติต่างกัน+1.1Dundee FC นำ 1.1 · ตลาดให้เต็ง 35%พลังทีม63.3พลังที่แท้จริง63.9พลังโค้ช×1.01▲ ดึงพลังได้เกินตัวพลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)🏠เต็งเจ้าบ้านSaint Johnstoneต่อ 0 @1.83ดาวเด่น 1
£1MCampbellดาวเด่น 2
£1MSchmidtการ์ดยิงดุ🔥6.6Saint Johnstoneการ์ดรับหลวม🕳️9.0Dundee FCการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนDundee FCรอง 0 @2.03พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.0 vs 6.6Dundee FCดาวเด่น 3
£1MAstleyการ์ดรับหลวม🕳️9.0Saint Johnstoneการ์ดยิงดุ🔥9.0Dundee FCการ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.95พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥6.6 · 9.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.0 · 9.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.5·1.5ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 5 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.89ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Saint Johnstoneเจ้าบ้าน · อันดับ #7 · 14 แต้ม⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.6
🌀กองกลางเสียการครองบอล45%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
คู่ที่ 269 / 38822:00 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 61% ★สมดุล62.8พลังทีม63.9
Saint JohnstoneDundee FC
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
52% @2.3948% @2.62
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.95 · ต่ำ 1.89แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 2.03
Dundee FCทีมเยือน · อันดับ #5 · 17 แต้ม🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า
🌀กองกลางเสียการครองบอล42%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1🎯
✓ ชนะ
Josh CampbellMF · 26 ปี£1Mคะแนน 6.1
VS
✓ ชนะ
Josh CampbellMF · 26 ปี£1Mคะแนน 6.11🛡️
Matai AkinmboniDF · 19 ปี£1Mคะแนน 6.1

Matai AkinmboniDF · 19 ปี£1Mคะแนน 6.12🎯
✓ ชนะ
Danny SchmidtMF · 23 ปี£1Mคะแนน 6.0
VS
✓ ชนะ
Danny SchmidtMF · 23 ปี£1Mคะแนน 6.02🎯
Finlay RobertsonMF · 23 ปี£1Mคะแนน 5.9

Finlay RobertsonMF · 23 ปี£1Mคะแนน 5.93🎯
Macauley TaitMF · 21 ปี£1Mคะแนน 5.9
VS
Macauley TaitMF · 21 ปี£1Mคะแนน 5.93🛡️
✓ ชนะ
Ryan AstleyDF · 24 ปี£1Mคะแนน 5.9
✓ ชนะ
Ryan AstleyDF · 24 ปี£1Mคะแนน 5.9Saint Johnstone ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 2 จาก 3 คู่)
พลังทีม62.8
พลังที่แท้จริง62.8
พลังโค้ช×1.00ตัวคูณปกติ
ต่างกัน+1.1
Dundee FC นำ 1.1 · ตลาดให้เต็ง 35%
พลังทีม63.3
พลังที่แท้จริง63.9
พลังโค้ช×1.01▲ ดึงพลังได้เกินตัว
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
🏠เต็งเจ้าบ้านSaint Johnstone
ต่อ 0 @1.83
ดาวเด่น 1
£1MCampbell
£1MCampbellดาวเด่น 2
£1MSchmidt
£1MSchmidtการ์ดยิงดุ🔥6.6Saint Johnstone
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Dundee FC
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนDundee FC
รอง 0 @2.03
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.0 vs 6.6Dundee FC
ดาวเด่น 3
£1MAstley
£1MAstleyการ์ดรับหลวม🕳️9.0Saint Johnstone
การ์ดยิงดุ🔥9.0Dundee FC
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.95
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥6.6 · 9.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.0 · 9.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.5·1.5ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 5 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.89
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Saint Johnstone = วงกลม · Dundee FC = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Saint Johnstoneตัวจริงที่คาดว่าจะลง
Dundee FCตัวจริงที่คาดว่าจะลง
20R.Sinclair5.7DC3Diabate C.5.7
19Finlayson D.5.7LS33Liam Smith5.7
2Enes Alic5.8HJ8Holt J.5.7
42McAlear R.5.7
26Todd M.5.7
99R.Paton5.7
7Taylor S.5.7
9Fowler J.5.7
1O. Goodman5.9
12Samuels I.5.8
5Bevan O.5.6
4Astley R.5.9
7Wright D.5.7
14Forrest A.5.8
48Hamilton E.5.8
28Jones C.5.8
27Joe Bevan5.8
21Fink B.5.7
11Hay A.5.7Saint Johnstone3-4-2-1คุมกลาง บุกหนักตัวรุกสองคนหลังกองหน้า วิงแบ็กเติม
Dundee FC4-4-2สมดุลรับ-รุกเท่ากัน กองหน้าคู่ เล่นริมเส้น
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Saint Johnstone vs แนวรุก Dundee FC
3vs217.1 – 11.4 คะแนน
Saint Johnstone คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
6vs434.3 – 23.1 คะแนน
Saint Johnstone คนเยอะกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Saint Johnstone vs แนวรับ Dundee FC
1vs45.7 – 22.9 คะแนน
Dundee FC คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม แผนสองทีมไม่สุดทางใดทางหนึ่ง เกมค่อนข้างสมดุล · Saint Johnstone คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Saint Johnstone vs Dundee FC
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนDundee FC รอง 0 @2.03การ์ด 5 : 4 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.95การ์ด 5 : 0 ใบ
💪พลังที่แท้จริงDundee FC +1.162.8 vs 63.9
🃏ศึกดาวเด่นSaint Johnstone ชนะชนะดวล 2 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งSaint Johnstoneโอกาสชนะ 38%
🛡️พิศดารติด 2 แผน2 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Saint Johnstone · บิลหลัก 1X2 @2.39
ความเสี่ยงของบิล61%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Saint Johnstone ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.39 · ควรเป็น @2.33 (+2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Saint Johnstone 3 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Saint Johnstone ต่อ 0
ได้ 39%คืนทุน 26%เสีย 35%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 18%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Saint Johnstone · คาดสกอร์ 1.4 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Saint Johnstone ชนะ 1 ลูก21%
Saint Johnstone ชนะ 2 ลูก11%
Saint Johnstone ชนะ 3 ลูกขึ้นไป7%
เสมอ26%
Dundee FC ชนะ 1 ลูก18%
Dundee FC ชนะ 2 ลูกขึ้นไป16%
สรุป
Saint Johnstone ชนะ39%
Saint Johnstone ไม่แพ้65%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป18%
Saint Johnstone คลีนชีท24%
Dundee FC ยิงไม่ได้25%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Saint Johnstone ไม่แพ้65%
Dundee FC ไม่แพ้61%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)77%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)54%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)31%
ยิงได้ทั้งคู่57%
ต่ำ 2.546%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%1-28%0-18%2-18%1-08%0-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Saint Johnstone)
- โอกาส Saint Johnstone ชนะ 39% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 65%
- Dundee FC เสียเฉลี่ย 1.5 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- Saint Johnstone ยิงเฉลี่ยแค่ 1.1 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- Dundee FC ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Dundee FC เคยชนะ 3 นัด
- ราคา Saint Johnstone ไหลขึ้นจาก @2.06 (เงินไหลออก)
- โอกาส Dundee FC ชนะ 35%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Saint Johnstone
ส1-1ช1-0ส1-1พ0-4ส2-2ส2-2
Dundee FC
พ1-2ช2-1ช2-1ส2-2พ1-2ช3-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Saint Johnstoneยิง 1.1 · เสีย 1.5 ต่อนัด
Dundee FCยิง 1.5 · เสีย 1.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Saint Johnstone
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 13
Dundee FC
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 19
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Saint Johnstone
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
Dundee FC
78%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Saint Johnstone
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 6
Dundee FC
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 2เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Saint Johnstone ชนะ 1เสมอ 3Dundee FC ชนะ 4
- 03-09-2026Dundee FC1 - 1Saint Johnstone
- 18-05-2025Saint Johnstone0 - 2Dundee FC
- 01-03-2025Dundee FC1 - 1Saint Johnstone
- 05-01-2025Saint Johnstone1 - 3Dundee FC
- 26-10-2024Dundee FC1 - 2Saint Johnstone
- 30-03-2024Saint Johnstone1 - 2Dundee FC
- 11-02-2024Dundee FC2 - 1Saint Johnstone
- 02-09-2023Saint Johnstone2 - 2Dundee FC
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Saint Johnstone@2.06 → @2.39▲ 15.9%
เสมอ@3.47 → @3.411.7%
ทีมเยือน Dundee FC@3.18 → @2.62▼ 17.5%
คู่อื่นใน Premiership 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
ตัวจริง (3-4-2-1 / 4-4-2)
Saint Johnstone
20R.Sinclair
3Diabate C.
19Finlayson D.
33Liam Smith
2Enes Alic
8Holt J.
42McAlear R.
26Todd M.
99R.Paton
7Taylor S.
9Fowler J.
Dundee FC
11Hay A.
21Fink B.
27Joe Bevan
28Jones C.
48Hamilton E.
14Forrest A.
7Wright D.
4Astley R.
5Bevan O.
12Samuels I.
1O. Goodman
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 2.23 | 3.60 | 2.50 | 1.90 | 2.5/3 | 1.82 | 2.03 | 0/0.5 | 1.75 | |
| Live | 2.27 | 3.58 | 2.47 | 1.90 | 2.5/3 | 1.82 | 1.80 | 0 | 1.98 | ||
| Crown | Initial | 2.19 | 3.55 | 2.75 | 1.92 | 2.5/3 | 1.88 | 1.96 | 0/0.5 | 1.86 | |
| Live | 2.28 | 3.60 | 2.61 | 1.92 | 2.5/3 | 1.88 | 1.78 | 0 | 2.04 | ||
| Bet365 | Initial | 1.80 | 3.60 | 4.00 | 1.98 | 2.5/3 | 1.88 | 1.83 | 0.5 | 2.03 | |
| Live | 2.50 | 3.40 | 2.70 | 1.98 | 2.5/3 | 1.88 | 1.83 | 0 | 2.03 | ||
| Easybet | Initial | 1.80 | 3.60 | 4.00 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 1.80 | 0.5 | 2.00 | |
| Live | 2.44 | 3.30 | 2.70 | 1.94 | 2.5/3 | 1.87 | 1.83 | 0 | 1.99 | ||
| Vcbet | Initial | 2.20 | 3.40 | 2.90 | 1.93 | 2.5/3 | 1.89 | 1.94 | 0/0.5 | 1.85 | |
| Live | 2.40 | 3.40 | 2.63 | 1.95 | 2.5/3 | 1.88 | 1.81 | 0 | 1.99 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.37 | 3.40 | 2.75 | 1.95 | 2.5/3 | 1.89 | 1.79 | 0 | 2.07 | |
| Live | 2.44 | 3.35 | 2.68 | 2.01 | 2.5/3 | 1.89 | 1.86 | 0 | 2.06 | ||
| 12BET | Initial | 2.37 | 3.40 | 2.75 | 1.95 | 2.5/3 | 1.89 | 1.79 | 0 | 2.07 | |
| Live | 2.44 | 3.35 | 2.68 | 2.01 | 2.5/3 | 1.86 | 1.86 | 0 | 2.03 | ||
| Sbobet | Initial | 2.19 | 3.25 | 2.79 | 1.96 | 2.5/3 | 1.90 | 2.01 | 0/0.5 | 1.87 | |
| Live | 2.38 | 3.22 | 2.56 | 1.96 | 2.5/3 | 1.90 | 1.87 | 0 | 2.01 | ||
| wewbet | Initial | 1.82 | 3.44 | 3.61 | 1.94 | 2.5/3 | 1.88 | 1.82 | 0.5 | 2.02 | |
| Live | 2.42 | 3.47 | 2.66 | 1.96 | 2.5/3 | 1.90 | 1.83 | 0 | 2.05 | ||
| 18Bet | Initial | 1.77 | 3.60 | 4.10 | 1.88 | 2.5/3 | 1.86 | 1.77 | 0.5 | 1.99 | |
| Live | 2.45 | 3.50 | 2.70 | 1.95 | 2.5/3 | 1.83 | 1.79 | 0 | 2.01 | ||
| pinnacle | Initial | 2.38 | 3.65 | 2.75 | 1.94 | 2.5/3 | 1.85 | 1.78 | 0 | 2.06 | |
| Live | 2.48 | 3.66 | 2.78 | 1.99 | 2.5/3 | 1.88 | 1.84 | 0 | 2.06 | ||
| Willhill | Initial | 1.80 | 3.60 | 4.00 | 1.73 | 2.5 | 2.00 | 1.75 | 0.5 | 1.95 | |
| Live | 2.30 | 3.50 | 2.70 | 1.73 | 2.5 | 2.00 | 2.30 | 0.5 | 1.55 | ||
| Interwetten | Initial | 2.40 | 3.30 | 2.80 | 1.70 | 2.5 | 2.05 | 1.70 | 0 | 2.05 | |
| Live | 2.45 | 3.40 | 2.70 | 1.70 | 2.5 | 2.05 | 1.75 | 0 | 1.95 | ||
| 1xBet | Initial | 1.80 | 3.65 | 4.09 | 1.69 | 2.5 | 2.04 | 2.82 | 1.5 | 1.34 | |
| Live | 2.39 | 3.52 | 2.69 | 1.90 | 2.5/3 | 1.84 | 1.77 | 0 | 1.96 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | 0 | Away | 2.03 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SCO PR-7] Saint Johnstone | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 3 | 5 | 4 | 15 | 19 | 14 | 7 | 25.0% |
| Home Field | 6 | 2 | 3 | 1 | 10 | 9 | 9 | 6 | 33.3% |
| Away Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 5 | 10 | 5 | 10 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 7 | 10 | 7 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 3 | 6 | 3 | 7 | 8 | 15 | 8 | 25.0% |
| Home Field | 6 | 2 | 4 | 0 | 5 | 3 | 10 | 6 | 33.3% |
| Away Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 5 | 5 | 11 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 4 | 8 | 33.3% |
| [SCO PR-5] Dundee FC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 5 | 2 | 4 | 17 | 13 | 17 | 5 | 45.5% |
| Home Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 11 | 7 | 11 | 4 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 0 | 3 | 6 | 6 | 6 | 7 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 11 | 9 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 5 | 3 | 3 | 7 | 5 | 18 | 7 | 45.5% |
| Home Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 5 | 3 | 11 | 2 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 2 | 2 | 7 | 8 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 5 | 4 | 10 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Saint Johnstone Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 5 (50%) Lose 4 (40%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 20% Home 30% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 10% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SCO PR | 03-09-2026 | Dundee FC | 1-1 (0-0) | Saint Johnstone | 2-5 (1-4) | 2.50 | 3.40 | 2.55 | D | 1.90 | 0 | 1.95 | D | U |
| SCO PR | 18-05-2025 | Saint Johnstone | 0-2 (0-1) | Dundee FC | 1-9 (1-5) | 2.90 | 3.60 | 2.30 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 2.03 | L | U |
| SCO PR | 01-03-2025 | Dundee FC | 1-1 (1-1) | Saint Johnstone | 4-4 (0-3) | 1.85 | 3.50 | 4.20 | D | 1.88 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| SCO PR | 05-01-2025 | Saint Johnstone | 1-3 (0-3) | Dundee FC | 3-5 (2-4) | 3.10 | 3.50 | 2.20 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.95 | L | O |
| SCO PR | 26-10-2024 | Dundee FC | 1-2 (1-0) | Saint Johnstone | 2-3 (1-0) | 1.75 | 3.75 | 4.10 | W | 2.05 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| SCO PR | 30-03-2024 | Saint Johnstone | 1-2 (0-1) | Dundee FC | 11-2 (4-1) | 2.60 | 3.40 | 2.38 | L | 2.03 | 0 | 1.83 | L | O |
| SCO PR | 11-02-2024 | Dundee FC | 2-1 (0-1) | Saint Johnstone | 13-7 (7-3) | 2.00 | 3.30 | 3.75 | L | 2.03 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| SCO PR | 02-09-2023 | Saint Johnstone | 2-2 (0-1) | Dundee FC | 4-6 (3-1) | 2.55 | 3.20 | 2.80 | D | 1.83 | 0 | 2.03 | D | O |
| SCO PR | 23-04-2022 | Dundee FC | 1-1 (1-0) | Saint Johnstone | 4-7 (2-2) | 2.25 | 3.20 | 3.20 | D | 1.70 | 0 | 2.20 | D | D |
| SCO PR | 27-01-2022 | Saint Johnstone | 0-0 (0-0) | Dundee FC | 8-2 (5-1) | 2.15 | 3.10 | 3.30 | D | 1.88 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| SCO PR | 02-12-2021 | Dundee FC | 1-0 (1-0) | Saint Johnstone | 6-5 (3-3) | 2.63 | 3.25 | 2.63 | L | 1.88 | 0 | 1.98 | L | U |
| SCO PR | 02-10-2021 | Saint Johnstone | 3-1 (2-0) | Dundee FC | 3-4 (0-1) | 1.85 | 3.50 | 4.33 | W | 1.88 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| SCO LC | 23-09-2021 | Dundee FC | 0-2 (0-0) | Saint Johnstone | 10-8 (3-4) | 3.00 | 3.20 | 2.25 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.05 | W | U |
| SCOFAC | 03-04-2021 | Dundee FC | 0-1 (0-1) | Saint Johnstone | 6-4 (2-1) | 3.50 | 3.60 | 1.80 | W | 1.90 | -0.5 | 1.95 | W | U |
| SCO PR | 20-04-2019 | Saint Johnstone | 2-0 (0-0) | Dundee FC | 4-2 (3-2) | 1.80 | 3.50 | 4.00 | W | 1.90 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| SCO PR | 04-04-2019 | Saint Johnstone | 2-0 (1-0) | Dundee FC | 6-1 (0-1) | 1.60 | 3.75 | 5.75 | W | 2.12 | 1 | 1.75 | W | U |
| SCO PR | 29-12-2018 | Dundee FC | 0-2 (0-1) | Saint Johnstone | 2-6 (1-4) | 3.20 | 3.40 | 2.20 | W | 1.92 | 0/-0.5 | 1.92 | W | U |
| SCO PR | 25-08-2018 | Saint Johnstone | 1-0 (0-0) | Dundee FC | 8-6 (4-4) | 2.30 | 3.20 | 3.10 | W | 2.02 | 0/0.5 | 1.82 | W | U |
| SCO PR | 21-04-2018 | Dundee FC | 2-1 (1-0) | Saint Johnstone | 2-8 (1-5) | 2.40 | 3.20 | 3.00 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| SCO PR | 10-03-2018 | Dundee FC | 0-4 (0-2) | Saint Johnstone | 6-5 (2-4) | 2.30 | 3.10 | 3.20 | W | 2.02 | 0/0.5 | 1.82 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Saint Johnstone Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 5 (50%) Lose 3 (30%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 10% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SCO PR | 31-10-2026 | Kilmarnock | 2-2 (2-1) | Saint Johnstone | 10-2 (6-1) | 2.70 | 3.50 | 2.25 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.05 | L | O |
| SCO PR | 29-10-2026 | Saint Johnstone | 2-2 (1-1) | Motherwell | 2-8 (0-4) | 2.20 | 3.40 | 3.00 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| SCO PR | 24-10-2026 | Glasgow Rangers | 4-0 (1-0) | Saint Johnstone | 12-2 (9-0) | 1.29 | 5.25 | 8.50 | L | 1.85 | 1.5 | 2.00 | L | O |
| SCO PR | 17-10-2026 | Saint Johnstone | 1-1 (1-0) | Dundee United | 4-7 (2-4) | 2.25 | 3.50 | 2.88 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| SCO PR | 11-10-2026 | Aberdeen | 0-1 (0-1) | Saint Johnstone | 13-2 (5-1) | 2.10 | 3.50 | 3.25 | W | 1.85 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| SCO PR | 19-09-2026 | Saint Johnstone | 1-1 (0-0) | Falkirk | 3-8 (2-5) | 2.20 | 3.50 | 3.00 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.88 | L | U |
| SCO PR | 10-09-2026 | Saint Johnstone | 0-1 (0-0) | Celtic FC | 2-11 (2-7) | 6.50 | 4.50 | 1.44 | L | 1.85 | -1/1.5 | 2.00 | W | U |
| SCO PR | 06-09-2026 | Saint Johnstone | 2-1 (2-1) | Hibernian | 2-7 | 2.70 | 3.40 | 2.32 | W | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | O |
| SCO PR | 03-09-2026 | Dundee FC | 1-1 (0-0) | Saint Johnstone | 2-5 (1-4) | 2.50 | 3.40 | 2.55 | D | 1.90 | 0 | 1.95 | D | U |
| SCO PR | 29-08-2026 | Heart of Midlothian | 2-1 (2-0) | Saint Johnstone | 8-4 (6-2) | 1.57 | 4.00 | 5.00 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.05 | L | O |
| SCO PR | 08-08-2026 | Saint Mirren | 1-0 (0-0) | Saint Johnstone | 5-2 (3-0) | 2.10 | 3.50 | 3.10 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| SCO PR | 02-08-2026 | Saint Johnstone | 4-3 (1-1) | Kilmarnock | 6-3 (4-1) | 2.38 | 3.40 | 2.75 | W | 1.78 | 0 | 2.10 | W | O |
| SCO LC | 25-07-2026 | Saint Johnstone | 1-1 (0-0) | East Fife | 9-1 (5-0) | 1.18 | 7.00 | 11.00 | D | 1.83 | 2 | 1.98 | L | U |
| SCO LC | 22-07-2026 | Inverness | 1-0 (1-0) | Saint Johnstone | 5-2 (2-1) | 2.90 | 3.50 | 2.15 | L | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | U |
| SCO LC | 18-07-2026 | Saint Johnstone | 3-0 (0-0) | Greenock Morton | 12-0 (4-0) | 1.17 | 7.00 | 11.00 | W | 1.90 | 2 | 1.90 | W | D |
| SCO LC | 15-07-2026 | Linlithgow Rose | 0-2 (0-2) | Saint Johnstone | 1-4 (0-2) | 11.00 | 7.50 | 1.13 | W | 1.83 | -2.5 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 11-07-2026 | Cove Rangers | 2-4 (1-3) | Saint Johnstone | 2-11 (0-5) | 6.00 | 4.75 | 1.36 | W | 2.00 | -1/1.5 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 04-07-2026 | Montrose | 0-3 (0-2) | Saint Johnstone | - | W | ||||||||
| INT CF | 01-07-2026 | Forfar Athletic | 0-4 (0-3) | Saint Johnstone | 3-10 (2-7) | 8.50 | 5.00 | 1.25 | W | 1.83 | -1.5/2 | 1.98 | W | O |
| SCO CH | 02-05-2026 | Ayr United | 0-1 (0-1) | Saint Johnstone | 7-9 (1-6) | 3.75 | 3.60 | 1.80 | W | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | U |
| No Data |
| Dundee FC Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 20% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 10% Draw 20% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SCO PR | 29-10-2026 | Dundee FC | 3-1 (1-0) | Kilmarnock | 7-5 (4-3) | 1.90 | 3.60 | 3.60 | W | 1.93 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| SCO PR | 24-10-2026 | Saint Mirren | 2-1 (1-0) | Dundee FC | 2-5 (2-1) | 2.00 | 3.60 | 3.30 | L | 2.05 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| SCO PR | 18-10-2026 | Dundee FC | 2-2 (1-1) | Glasgow Rangers | 3-6 (3-0) | 7.00 | 4.75 | 1.38 | D | 2.03 | -1/1.5 | 1.83 | W | O |
| SCO PR | 10-10-2026 | Falkirk | 1-2 (1-0) | Dundee FC | 3-10 (1-6) | 1.95 | 3.60 | 3.50 | W | 2.00 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| SCO PR | 19-09-2026 | Dundee FC | 2-1 (2-1) | Motherwell | 9-9 (3-1) | 3.10 | 3.50 | 2.15 | W | 1.93 | 0/-0.5 | 1.93 | W | O |
| SCO PR | 06-09-2026 | Heart of Midlothian | 2-1 (0-1) | Dundee FC | 14-2 (9-2) | 1.45 | 4.00 | 6.25 | L | 1.80 | 1 | 2.05 | D | D |
| SCO PR | 03-09-2026 | Dundee FC | 1-1 (0-0) | Saint Johnstone | 2-5 (1-4) | 2.50 | 3.40 | 2.55 | D | 1.90 | 0 | 1.95 | D | U |
| SCO PR | 30-08-2026 | Dundee FC | 1-2 (0-1) | Hibernian | 3-5 (0-3) | 3.60 | 3.60 | 1.91 | L | 1.85 | -0.5 | 2.00 | L | O |
| SCO PR | 22-08-2026 | Dundee United | 0-2 (0-1) | Dundee FC | 6-6 (2-3) | 2.00 | 3.60 | 3.50 | W | 2.03 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| SCO LC | 15-08-2026 | Aberdeen | 3-0 (0-0) | Dundee FC | 7-10 (4-5) | 2.05 | 3.40 | 3.25 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| SCO PR | 08-08-2026 | Dundee FC | 2-0 (1-0) | Aberdeen | 5-4 (2-2) | 2.45 | 3.50 | 2.57 | W | 1.85 | 0 | 2.00 | W | U |
| SCO PR | 04-08-2026 | Celtic FC | 1-0 (0-0) | Dundee FC | 9-4 (6-3) | 1.18 | 7.50 | 11.00 | L | 1.85 | 2 | 2.00 | W | U |
| SCO LC | 25-07-2026 | Dundee FC | 4-0 (0-0) | Clyde | 7-5 (1-2) | 1.17 | 6.50 | 11.00 | W | 1.85 | 2 | 1.95 | W | O |
| SCO LC | 22-07-2026 | Ross County | 1-1 (0-1) | Dundee FC | 7-3 (3-3) | 3.20 | 3.60 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Dundee FC | 0-4 (0-1) | Everton | 1-6 (0-4) | 6.00 | 4.33 | 1.40 | L | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | L | O |
| SCO LC | 15-07-2026 | Annan Athletic | 0-5 (0-0) | Dundee FC | 2-5 (2-3) | 13.00 | 8.00 | 1.13 | W | 2.00 | -2/2.5 | 1.80 | W | O |
| SCO LC | 11-07-2026 | Dundee FC | 4-2 (1-2) | Airdrie United | 16-3 (9-2) | 1.48 | 4.00 | 5.25 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 09-07-2026 | Brechin City | 1-1 (1-1) | Dundee FC | - | D | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | Dundee FC | 1-2 (0-2) | Maccabi Haifa | 5-2 (3-0) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 02-07-2026 | Dundee FC | 2-1 (1-0) | Paksi SE Honlapja | - | W | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SCO PR | 21-11 | Away | Falkirk | 14 Days |
| SCO PR | 28-11 | Away | Dundee United | 21 Days |
| SCO PR | 03-12 | Home | Saint Mirren | 25 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SCO PR | 22-11 | Home | Heart of Midlothian | 14 Days |
| SCO PR | 25-11 | Away | Hibernian | 17 Days |
| SCO PR | 28-11 | Away | Aberdeen | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.71 | 2.25 | 3.25 | 2.82 | 2.24 | 3.10 | 2.09 | 1/1.5 | 1.71 | 2.09 | 1/1.5 | 1.71 | 1.73 | 0 | 2.09 | 1.78 | 0 | 2.04 | |
| Initial | 2.19 | 3.55 | 2.75 | 2.28 | 3.60 | 2.61 | 1.92 | 2.5/3 | 1.88 | 1.92 | 2.5/3 | 1.88 | 1.96 | 0/0.5 | 1.86 | 1.78 | 0 | 2.04 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.38 | 2.30 | 4.33 | 3.00 | 2.30 | 3.25 | 2.10 | 1/1.5 | 1.70 | 1.70 | 1 | 2.10 | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | 1.83 | 0 | 1.98 | |
| Live | 1.80 | 3.60 | 4.00 | 2.50 | 3.40 | 2.70 | 1.98 | 2.5/3 | 1.88 | 1.98 | 2.5/3 | 1.88 | 1.83 | 0.5 | 2.03 | 1.83 | 0 | 2.03 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.64 | 2.22 | 3.20 | 2.74 | 2.21 | 3.07 | 1.69 | 1 | 2.20 | 1.69 | 1 | 2.20 | 1.73 | 0 | 2.14 | 1.81 | 0 | 2.05 | |
| Initial | 2.19 | 3.25 | 2.79 | 2.38 | 3.22 | 2.56 | 1.96 | 2.5/3 | 1.90 | 1.96 | 2.5/3 | 1.90 | 2.01 | 0/0.5 | 1.87 | 1.87 | 0 | 2.01 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.98 | 10.5 | 1.83 | Live | 1.98 | 10.5 | 1.83 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 2 | 1.1 | Goal | 1.5 |
| 2.7 | Loss | 1.7 | 1.5 | Loss | 1.5 |
| 20 | Shot(OT) | 15 | 16.4 | Shot(OT) | 17.8 |
| 2 | Corner | 5 | 2.8 | Corner | 5.7 |
| 1.3 | Yellow Card | 1.3 | 1.9 | Yellow Card | 1.3 |
| 9.3 | Fouls | 10.3 | 11.3 | Fouls | 11.6 |
| 44% | Possession | 48% | 44.7% | Possession | 41.5% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| Saint Johnstone ( 12 Matches) | Dundee FC ( 49 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 1 | 10 | 3 |
| HT-D / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 2 | 1 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 2 | 1 | 5 | 3 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 2 |
| HT-D / FT-L | 1 | 1 | 0 | 6 |
| HT-L / FT-L | 0 | 2 | 7 | 7 |
Dundee United
Motherwell
Aberdeen
Hibernian