ทีเด็ดบอล Portadown vs Ballymena United
Northern Ireland Premier League
🕒 07-11-2026 22:00 น.
Portadownเจ้าบ้าน🪵แนวรุกไม้4.8📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-4.2🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.022:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 53% ★สมดุลVSPortadownBallymena Unitedใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ39% @3.0361% @1.96สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.87 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.75
Ballymena Unitedทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+3.0✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านPortadownรอง 0/-0.5 @2.00การ์ดรับหลวม🕳️7.2Ballymena Unitedการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนBallymena Unitedต่อ 0/-0.5 @1.75พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.2 vs 4.8Ballymena Unitedแนวรับ🛡️7.2 vs 9.0Ballymena Unitedการ์ดรับหลวม🕳️9.0Portadownการ์ดยิงดุ🔥10.2Ballymena Unitedการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส0 พ2Ballymena Unitedการ์ดได้ราคา💰6/10Ballymena Unitedการ์ด 7 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.87พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรับ🕳️9.0 · 7.2รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.88การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุดการ์ด 1 ใบ
Portadownเจ้าบ้าน🪵แนวรุกไม้4.8
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-4.2
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
22:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 53% ★สมดุลVS
PortadownBallymena United
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
39% @3.0361% @1.96
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.87 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.75
Ballymena Unitedทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+3.0✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านPortadown
รอง 0/-0.5 @2.00
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Ballymena United
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนBallymena United
ต่อ 0/-0.5 @1.75
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.2 vs 4.8Ballymena United
แนวรับ🛡️7.2 vs 9.0Ballymena United
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Portadown
การ์ดยิงดุ🔥10.2Ballymena United
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส0 พ2Ballymena United
การ์ดได้ราคา💰6/10Ballymena United
การ์ด 7 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.87
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรับ🕳️9.0 · 7.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.88
การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุด
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Portadown vs Ballymena United
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนBallymena United ต่อ 0/-0.5 @1.75การ์ด 7 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.87การ์ด 2 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งBallymena Unitedโอกาสชนะ 45%
🛡️พิศดารติด 2 แผน2 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Ballymena United · บิลหลัก 1X2 @1.96
ความเสี่ยงของบิล53%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Ballymena United ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.96 · ควรเป็น @1.88 (+4%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Ballymena United 16 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Ballymena United ต่อ 0/-0.5
ได้ 47%เสียครึ่ง 26%เสีย 27%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 24%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Ballymena United · คาดสกอร์ 1.1 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Ballymena United ชนะ 1 ลูก23%
Ballymena United ชนะ 2 ลูก14%
Ballymena United ชนะ 3 ลูกขึ้นไป9%
เสมอ26%
Portadown ชนะ 1 ลูก17%
Portadown ชนะ 2 ลูกขึ้นไป10%
สรุป
Ballymena United ชนะ47%
Ballymena United ไม่แพ้73%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป24%
Ballymena United คลีนชีท34%
Portadown ยิงไม่ได้22%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Portadown ไม่แพ้53%
Ballymena United ไม่แพ้73%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)73%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)48%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)26%
ยิงได้ทั้งคู่52%
ต่ำ 2.552%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%0-111%1-29%0-29%1-08%0-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Ballymena United)
- โอกาส Ballymena United ชนะ 47% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 73%
- Portadown เสียเฉลี่ย 1.5 ลูก/นัด
- Ballymena United ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- เจอกันล่าสุด Portadown เคยชนะ 3 นัด
- โอกาส Portadown ชนะ 27%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Portadown
ช3-1ส0-0ช2-1พ0-2พ1-2พ0-1
Ballymena United
ช1-0พ2-3ช1-0ช2-1ช3-1พ0-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Portadownยิง 0.8 · เสีย 1.5 ต่อนัด
Ballymena Unitedยิง 1.5 · เสีย 1.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Portadown
2.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 7ครึ่งหลัง 16
Ballymena United
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 16
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Portadown
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
Ballymena United
33%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Portadown
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
Ballymena United
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 2เสียราคา 2
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Portadown ชนะ 4เสมอ 1Ballymena United ชนะ 3
- 26-09-2026Ballymena United2 - 0Portadown
- 18-04-2026Ballymena United1 - 2Portadown
- 07-03-2026Ballymena United1 - 1Portadown
- 13-12-2025Portadown1 - 0Ballymena United
- 20-08-2025Portadown0 - 2Ballymena United
- 26-04-2025Portadown2 - 1Ballymena United
- 22-02-2025Ballymena United2 - 0Portadown
- 02-11-2024Ballymena United0 - 3Portadown
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Portadown@2.78 → @3.03▲ 9.0%
เสมอ@3.45 → @3.450.0%
ทีมเยือน Ballymena United@2.09 → @1.96▼ 6.0%
คู่อื่นใน Premier League 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.67 | 3.40 | 2.07 | 1.84 | 2.5/3 | 1.86 | 1.83 | 0/-0.5 | 1.87 | |
| Live | 2.95 | 3.40 | 1.92 | 1.84 | 2.5/3 | 1.86 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.70 | ||
| Bet365 | Initial | 2.88 | 3.50 | 2.10 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | |
| Live | 3.10 | 3.50 | 2.00 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.82 | 3.50 | 2.08 | 1.73 | 2.5/3 | 2.03 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.91 | |
| Live | 3.15 | 3.45 | 1.94 | 1.85 | 2.5/3 | 1.91 | 1.99 | 0/-0.5 | 1.77 | ||
| 12BET | Initial | 2.82 | 3.50 | 2.08 | 1.73 | 2.5/3 | 2.03 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.91 | |
| Live | 3.15 | 3.45 | 1.94 | 1.85 | 2.5/3 | 1.91 | 1.99 | 0/-0.5 | 1.77 | ||
| Sbobet | Initial | 1.86 | 2.5/3 | 1.88 | 1.84 | 0/-0.5 | 1.90 | ||||
| Live | 1.86 | 2.5/3 | 1.88 | 1.89 | 0/-0.5 | 1.85 | |||||
| wewbet | Initial | 2.72 | 3.46 | 2.17 | 1.99 | 3 | 1.75 | 1.83 | 0/-0.5 | 1.91 | |
| Live | 3.12 | 3.44 | 1.97 | 1.85 | 2.5/3 | 1.89 | 1.77 | -0.5 | 1.97 | ||
| 18Bet | Initial | 2.70 | 3.50 | 2.10 | 1.89 | 3 | 1.65 | 1.71 | 0/-0.5 | 1.81 | |
| Live | 3.10 | 3.60 | 1.90 | 1.74 | 2.5/3 | 1.82 | 1.72 | -0.5 | 1.84 | ||
| pinnacle | Initial | 3.10 | 3.89 | 2.03 | 1.88 | 3 | 1.88 | 1.99 | 0/-0.5 | 1.79 | |
| Live | 3.34 | 4.07 | 1.97 | 1.88 | 2.5/3 | 1.93 | 1.86 | -0.5 | 1.97 | ||
| Willhill | Initial | 2.80 | 3.50 | 2.20 | 1.62 | 2.5 | 2.20 | 1.80 | 0/-0.5 | 1.91 | |
| Live | 3.25 | 3.80 | 1.95 | 1.67 | 2.5 | 2.10 | 1.80 | -0.5 | 1.91 | ||
| Interwetten | Initial | 3.15 | 3.60 | 2.05 | 1.65 | 2.5 | 2.05 | 1.70 | -0.5 | 1.95 | |
| Live | 3.20 | 3.50 | 2.00 | 1.65 | 2.5 | 2.05 | 1.70 | -0.5 | 1.95 | ||
| 1xBet | Initial | 2.82 | 3.75 | 2.17 | 1.60 | 2.5 | 2.20 | 2.10 | 0 | 1.65 | |
| Live | 3.22 | 3.64 | 1.92 | 1.63 | 2.5 | 2.10 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.68 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | 0/-0.5 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [NIR D1-12] Portadown | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 2 | 2 | 10 | 11 | 24 | 8 | 12 | 14.3% |
| Home Field | 7 | 1 | 2 | 4 | 5 | 10 | 5 | 10 | 14.3% |
| Away Field | 7 | 1 | 0 | 6 | 6 | 14 | 3 | 12 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 6 | 7 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 1 | 6 | 7 | 2 | 11 | 9 | 12 | 7.1% |
| Home Field | 7 | 0 | 3 | 4 | 1 | 6 | 3 | 12 | 0.0% |
| Away Field | 7 | 1 | 3 | 3 | 1 | 5 | 6 | 10 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 5 | 0 | 2 | 1 | 8 | 16.7% |
| [NIR D1-8] Ballymena United | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 4 | 3 | 5 | 17 | 16 | 15 | 8 | 33.3% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 5 | 5 | 7 | 9 | 40.0% |
| Away Field | 7 | 2 | 2 | 3 | 12 | 11 | 8 | 7 | 28.6% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 8 | 6 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 3 | 7 | 2 | 8 | 7 | 16 | 6 | 25.0% |
| Home Field | 5 | 0 | 5 | 0 | 1 | 1 | 5 | 10 | 0.0% |
| Away Field | 7 | 3 | 2 | 2 | 7 | 6 | 11 | 3 | 42.9% |
| Last 6 | 6 | 1 | 5 | 0 | 4 | 3 | 8 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Portadown Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 1 (10%) Lose 4 (40%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| NIR D1 | 26-09-2026 | Ballymena United | 2-0 (0-0) | Portadown | 2-3 (1-2) | 1.67 | 3.70 | 4.10 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| NIR D1 | 18-04-2026 | Ballymena United | 1-2 (0-1) | Portadown | 6-4 | 2.45 | 3.20 | 2.50 | W | 1.88 | 0 | 1.93 | W | O |
| NIR D1 | 07-03-2026 | Ballymena United | 1-1 (0-0) | Portadown | 6-5 (4-3) | 2.00 | 3.25 | 3.30 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| NIR D1 | 13-12-2025 | Portadown | 1-0 (0-0) | Ballymena United | 2-2 (1-0) | 2.45 | 3.30 | 2.60 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | U |
| NIR D1 | 20-08-2025 | Portadown | 0-2 (0-0) | Ballymena United | 4-4 (2-1) | 2.25 | 3.40 | 2.80 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | U |
| NIR D1 | 26-04-2025 | Portadown | 2-1 (2-1) | Ballymena United | 4-9 (4-3) | 2.30 | 3.50 | 2.75 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| NIR D1 | 22-02-2025 | Ballymena United | 2-0 (1-0) | Portadown | - | 2.55 | 3.50 | 2.30 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | U |
| NIR D1 | 02-11-2024 | Ballymena United | 0-3 (0-0) | Portadown | 4-6 (2-4) | 1.70 | 3.60 | 4.10 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| NIR D1 | 28-09-2024 | Portadown | 0-1 (0-1) | Ballymena United | - | 2.45 | 3.40 | 2.55 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 26-07-2023 | Portadown | 2-1 (0-1) | Ballymena United | 4-1 (2-1) | 2.30 | 3.40 | 2.60 | W | 2.08 | 0/0.5 | 1.73 | W | O |
| NIR D1 | 08-04-2023 | Portadown | 1-0 (1-0) | Ballymena United | 4-1 (3-1) | 2.45 | 3.30 | 2.55 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | U |
| NIR D1 | 11-02-2023 | Ballymena United | 0-0 (0-0) | Portadown | 1-5 (0-2) | 1.40 | 4.50 | 6.50 | D | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | W | U |
| NIR D1 | 10-12-2022 | Portadown | 1-0 (1-0) | Ballymena United | 6-8 (4-3) | 3.80 | 3.60 | 1.80 | W | 2.00 | -0.5 | 1.80 | W | U |
| NIR D1 | 08-10-2022 | Ballymena United | 2-0 (1-0) | Portadown | 6-7 (1-2) | 1.50 | 4.20 | 4.75 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | L | U |
| NIR D1 | 16-04-2022 | Ballymena United | 2-1 (0-1) | Portadown | 7-2 (3-2) | 1.30 | 4.75 | 7.50 | L | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | W | O |
| NIR D1 | 12-03-2022 | Portadown | 1-0 (1-0) | Ballymena United | 3-10 (1-6) | 3.60 | 3.60 | 1.83 | W | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | U |
| NIR D1 | 01-01-2022 | Ballymena United | 4-0 (2-0) | Portadown | 7-8 (2-6) | 1.57 | 3.80 | 4.75 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| NIR D1 | 16-10-2021 | Portadown | 0-1 (0-0) | Ballymena United | 5-6 (2-3) | 3.30 | 3.50 | 1.91 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | U |
| NIR D1 | 29-05-2021 | Ballymena United | 4-2 (2-2) | Portadown | 15-2 (8-1) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | L | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | L | O |
| NIR CUP | 28-04-2021 | Ballymena United | 4-1 (2-1) | Portadown | - | 1.57 | 4.33 | 4.33 | L | 1.98 | 1 | 1.83 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Portadown Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 2 (20%) Lose 6 (60%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| NIR D1 | 31-10-2026 | Larne FC | 1-0 (0-0) | Portadown | 6-1 (3-0) | 1.20 | 6.00 | 10.00 | L | 1.80 | 1.5/2 | 2.00 | W | U |
| NIR D1 | 24-10-2026 | Portadown | 1-2 (0-0) | Linfield FC | 4-6 (2-4) | 5.50 | 4.00 | 1.45 | L | 2.03 | -1 | 1.78 | D | O |
| NIR LC | 21-10-2026 | Portadown | 0-2 (0-1) | Cliftonville | 6-10 (2-7) | 2.75 | 3.75 | 2.05 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| NIR D1 | 18-10-2026 | Cliftonville | 1-2 (0-1) | Portadown | 15-1 (8-1) | 1.65 | 3.70 | 4.10 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| NIR D1 | 10-10-2026 | Portadown | 0-0 (0-0) | Glentoran FC | 5-3 (3-1) | 5.00 | 4.40 | 1.50 | D | 1.98 | -1 | 1.83 | W | U |
| NIR D1 | 03-10-2026 | Portadown | 3-1 (1-1) | Limavady United | 5-2 (2-0) | 2.80 | 3.50 | 2.20 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| NIR D1 | 26-09-2026 | Ballymena United | 2-0 (0-0) | Portadown | 2-3 (1-2) | 1.67 | 3.70 | 4.10 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| NIR D1 | 19-09-2026 | Bangor FC | 3-1 (1-0) | Portadown | 6-1 (2-0) | 2.70 | 3.30 | 2.25 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | O |
| NIR D1 | 16-09-2026 | Portadown | 1-1 (0-1) | Linfield FC | 6-6 (4-3) | 6.25 | 4.33 | 1.36 | D | 1.95 | -1/1.5 | 1.85 | W | U |
| NIR D1 | 12-09-2026 | Portadown | 0-2 (0-1) | Larne FC | 6-3 (2-2) | 9.00 | 5.00 | 1.25 | L | 2.00 | -1.5 | 1.80 | L | U |
| NIR D1 | 05-09-2026 | Cliftonville | 3-1 (2-0) | Portadown | 5-7 (4-3) | 1.55 | 3.80 | 4.75 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | L | O |
| NIR D1 | 29-08-2026 | Portadown | 0-3 (0-2) | Coleraine | 3-13 (0-11) | 8.00 | 4.75 | 1.29 | L | 1.93 | -1.5 | 1.88 | L | D |
| NIR D1 | 23-08-2026 | Crusaders | 3-2 (2-0) | Portadown | 3-3 (3-2) | 2.40 | 3.40 | 2.50 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| NIR D1 | 15-08-2026 | Portadown | 0-1 (0-1) | Dungannon Swifts | 3-4 (2-1) | 2.60 | 3.40 | 2.40 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | U |
| NIR D1 | 08-08-2026 | Carrick Rangers | 1-0 (0-0) | Portadown | 7-3 (3-1) | 1.85 | 3.50 | 3.50 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 28-07-2026 | Mountjoy United | 1-12 (1-6) | Portadown | - | W | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | Kilbarrack United | 0-3 (0-1) | Portadown | - | W | ||||||||
| INT CF | 22-07-2026 | HW Welders | 0-2 (0-1) | Portadown | 5-6 (2-2) | 3.10 | 3.90 | 1.90 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Coleraine | 3-0 (0-0) | Portadown | 6-3 (3-0) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 08-07-2026 | Killyleagh Youth | 3-2 (0-2) | Portadown | - | L | ||||||||
| No Data |
| Ballymena United Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 20% Draw 20% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 10% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| NIR D1 | 31-10-2026 | Ballymena United | 0-1 (0-0) | Bangor FC | 1-0 (1-0) | 1.53 | 4.20 | 4.75 | L | 1.93 | 1 | 1.88 | L | U |
| NIR LC | 21-10-2026 | Newington | 1-3 (0-0) | Ballymena United | 3-4 (0-2) | 5.50 | 5.00 | 1.36 | W | 2.00 | -1/1.5 | 1.80 | W | O |
| NIR D1 | 17-10-2026 | Ballymena United | 2-1 (1-1) | Crusaders | 5-4 (3-1) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | D | D |
| NIR SHCUP | 14-10-2026 | Crusaders | 0-1 (0-1) | Ballymena United | 8-3 (3-3) | 2.45 | 4.00 | 2.20 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | U |
| NIR D1 | 10-10-2026 | Limavady United | 3-2 (1-2) | Ballymena United | 3-6 (2-1) | 3.50 | 3.75 | 1.85 | L | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | O |
| NIR D1 | 03-10-2026 | Cliftonville | 0-1 (0-0) | Ballymena United | 4-3 (1-1) | 2.00 | 3.50 | 3.20 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| NIR D1 | 26-09-2026 | Ballymena United | 2-0 (0-0) | Portadown | 2-3 (1-2) | 1.67 | 3.70 | 4.10 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| NIR D1 | 19-09-2026 | Dungannon Swifts | 1-1 (1-1) | Ballymena United | 8-4 (2-3) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| NIR D1 | 16-09-2026 | Ballymena United | 1-1 (0-0) | Carrick Rangers | 7-2 (2-2) | 2.35 | 3.30 | 2.60 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| NIR D1 | 12-09-2026 | Coleraine | 3-2 (2-0) | Ballymena United | 8-2 (3-2) | 1.33 | 4.75 | 6.50 | L | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | W | O |
| NIR D1 | 05-09-2026 | Bangor FC | 2-2 (0-2) | Ballymena United | 4-4 (2-4) | 3.30 | 3.50 | 1.91 | D | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | O |
| NIR SHCUP | 02-09-2026 | Ballymacash Rangers | 0-6 (0-4) | Ballymena United | 1-4 (0-1) | 9.50 | 5.00 | 1.25 | W | 1.90 | -1.5/2 | 1.90 | W | O |
| NIR D1 | 22-08-2026 | Ballymena United | 0-2 (0-0) | Glentoran FC | 5-9 (4-1) | 3.30 | 3.60 | 1.90 | L | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | U |
| NIR D1 | 15-08-2026 | Crusaders | 2-1 (2-1) | Ballymena United | 5-7 (4-0) | 3.20 | 3.40 | 2.05 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | O |
| NIR D1 | 08-08-2026 | Linfield FC | 0-3 (0-1) | Ballymena United | 7-3 (4-1) | 1.62 | 3.90 | 4.33 | W | 2.03 | 1 | 1.78 | W | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Glenavon Lurgan | 1-1 (1-0) | Ballymena United | 5-6 (2-3) | 3.00 | 3.60 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Annagh United | 2-2 (0-1) | Ballymena United | 5-8 (3-4) | 3.30 | 3.50 | 1.90 | D | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Portstewart | 1-5 (1-3) | Ballymena United | - | W | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | Carrick Rangers | 0-3 (0-2) | Ballymena United | 10-3 (2-1) | 1.91 | 3.50 | 3.30 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Dundela | 2-3 (2-2) | Ballymena United | - | W | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| NIR D1 | 14-11 | Away | Coleraine | 6 Days |
| NIR D1 | 21-11 | Home | Bangor FC | 14 Days |
| NIR D1 | 28-11 | Away | Limavady United | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| NIR D1 | 14-11 | Home | Linfield FC | 6 Days |
| NIR D1 | 21-11 | Away | Larne FC | 14 Days |
| NIR D1 | 28-11 | Home | Cliftonville | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.20 | 2.19 | 2.62 | 3.50 | 2.20 | 2.44 | 2.04 | 1/1.5 | 1.66 | 2.04 | 1/1.5 | 1.66 | 2.04 | 0 | 1.66 | 1.68 | 0/-0.5 | 2.02 | |
| Initial | 2.67 | 3.40 | 2.07 | 2.95 | 3.40 | 1.92 | 1.84 | 2.5/3 | 1.86 | 1.84 | 2.5/3 | 1.86 | 1.83 | 0/-0.5 | 1.87 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.70 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.88 | 3.50 | 2.10 | 3.10 | 3.50 | 2.00 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.63 | 1 | 2.12 | 1.63 | 1 | 2.12 | 2.14 | 0 | 1.61 | 2.14 | 0 | 1.61 | |||||||
| Initial | 1.86 | 2.5/3 | 1.88 | 1.86 | 2.5/3 | 1.88 | 1.84 | 0/-0.5 | 1.90 | 1.89 | 0/-0.5 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.3 | Goal | 2 | 0.8 | Goal | 1.7 |
| 1.7 | Loss | 0.7 | 1.5 | Loss | 1.2 |
| 12.7 | Shot(OT) | 11 | 10.5 | Shot(OT) | 10.2 |
| 3.7 | Corner | 4 | 3.8 | Corner | 4 |
| 1.3 | Yellow Card | 1.3 | 1.8 | Yellow Card | 1.2 |
| 43% | Fouls | 51% | 46.5% | Fouls | 52.2% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Portadown ( 52 Matches) | Ballymena United ( 49 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 5 | 3 | 3 |
| HT-D / FT-W | 4 | 2 | 4 | 4 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 1 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 2 | 1 | 5 | 2 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 2 | 1 |
| HT-W / FT-L | 1 | 1 | 0 | 2 |
| HT-D / FT-L | 3 | 9 | 2 | 4 |
| HT-L / FT-L | 8 | 8 | 6 | 9 |
Linfield FC
Coleraine