ทีเด็ดบอล Carrick Rangers vs Glentoran FC
Northern Ireland Premier League
🕒 07-11-2026 22:00 น.
Carrick Rangersเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+0.6🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.222:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 57% ★สมดุลVSCarrick RangersGlentoran FCใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ41% @2.8859% @2.00สูง/ต่ำ 3 สูง 1.93 · ต่ำ 1.82แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.92 · เยือน 1.84
Glentoran FCทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.6📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+1.8✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านCarrick Rangersรอง 0/-0.5 @1.92แนวรุก🔥10.8 vs 6.6Carrick Rangersการ์ดยิงดุ🔥10.8Carrick Rangersการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนGlentoran FCต่อ 0/-0.5 @1.84แนวรับ🛡️4.8 vs 10.2Glentoran FCการ์ดรับหลวม🕳️10.2Carrick Rangersการ์ดยิงดุ🔥6.6Glentoran FCการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.93พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.8 · 6.6รุกดีทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.82การ์ดคาดประตู🎯~2.7เส้น 3การ์ด 1 ใบ
Carrick Rangersเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+0.6
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2
22:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 57% ★สมดุลVS
Carrick RangersGlentoran FC
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
41% @2.8859% @2.00
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.93 · ต่ำ 1.82แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.92 · เยือน 1.84
Glentoran FCทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.6
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+1.8✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.8✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านCarrick Rangers
รอง 0/-0.5 @1.92
แนวรุก🔥10.8 vs 6.6Carrick Rangers
การ์ดยิงดุ🔥10.8Carrick Rangers
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนGlentoran FC
ต่อ 0/-0.5 @1.84
แนวรับ🛡️4.8 vs 10.2Glentoran FC
การ์ดรับหลวม🕳️10.2Carrick Rangers
การ์ดยิงดุ🔥6.6Glentoran FC
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.93
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.8 · 6.6รุกดีทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.82
การ์ดคาดประตู🎯~2.7เส้น 3
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Carrick Rangers vs Glentoran FC
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนGlentoran FC ต่อ 0/-0.5 @1.84การ์ด 3 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.93การ์ด 2 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งGlentoran FCโอกาสชนะ 44%
🛡️พิศดารติด 1 แผน27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Glentoran FC · บิลหลัก 1X2 @2.00
ความเสี่ยงของบิล57%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Glentoran FC ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.00 · ควรเป็น @2.06 (-3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Glentoran FC 13 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Glentoran FC ต่อ 0/-0.5
ได้ 43%เสียครึ่ง 25%เสีย 32%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 19%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Glentoran FC · คาดสกอร์ 1.4 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Glentoran FC ชนะ 1 ลูก24%
Glentoran FC ชนะ 2 ลูก12%
Glentoran FC ชนะ 3 ลูกขึ้นไป7%
เสมอ25%
Carrick Rangers ชนะ 1 ลูก17%
Carrick Rangers ชนะ 2 ลูกขึ้นไป15%
สรุป
Glentoran FC ชนะ43%
Glentoran FC ไม่แพ้68%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป19%
Glentoran FC คลีนชีท25%
Carrick Rangers ยิงไม่ได้26%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Carrick Rangers ไม่แพ้57%
Glentoran FC ไม่แพ้68%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)76%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)51%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)29%
ยิงได้ทั้งคู่55%
ต่ำ 2.549%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%1-09%0-19%2-19%1-28%0-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Glentoran FC)
- โอกาส Glentoran FC ชนะ 43% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 68%
- Carrick Rangers เสียเฉลี่ย 1.7 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Glentoran FC ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 25% ค่อนข้างสูง
- Glentoran FC ยิงเฉลี่ยแค่ 1.1 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- Carrick Rangers ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส Carrick Rangers ชนะ 32%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Carrick Rangers
ช4-0ช4-2ส2-2ช3-0ส1-1พ1-7
Glentoran FC
ช2-0ช2-0ส0-0พ0-1ช1-0ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Carrick Rangersยิง 1.9 · เสีย 2.3 ต่อนัด
Glentoran FCยิง 1.1 · เสีย 0.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Carrick Rangers
4.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 24ครึ่งหลัง 18
Glentoran FC
1.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 7ครึ่งหลัง 12
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Carrick Rangers
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
Glentoran FC
30%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 7
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Carrick Rangers
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 5
Glentoran FC
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Carrick Rangers ชนะ 0เสมอ 4Glentoran FC ชนะ 4
- 26-09-2026Glentoran FC2 - 0Carrick Rangers
- 04-03-2026Glentoran FC1 - 0Carrick Rangers
- 03-01-2026Carrick Rangers0 - 7Glentoran FC
- 15-10-2025Carrick Rangers2 - 2Glentoran FC
- 30-08-2025Glentoran FC1 - 1Carrick Rangers
- 15-03-2025Carrick Rangers0 - 0Glentoran FC
- 19-10-2024Glentoran FC1 - 1Carrick Rangers
- 09-10-2024Glentoran FC2 - 0Carrick Rangers
คู่อื่นใน Premier League 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.65 | 3.50 | 2.05 | 1.91 | 3 | 1.79 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.85 | |
| Live | 2.65 | 3.50 | 2.05 | 1.91 | 3 | 1.79 | 1.93 | 0/-0.5 | 1.77 | ||
| Bet365 | Initial | 3.10 | 3.60 | 1.95 | 1.95 | 3 | 1.85 | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | |
| Live | 3.10 | 3.60 | 1.95 | 1.95 | 3 | 1.85 | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.89 | 3.45 | 2.02 | 1.81 | 3 | 1.95 | 1.91 | 0/-0.5 | 1.85 | |
| Live | 3.15 | 3.45 | 1.91 | 1.93 | 3 | 1.83 | 2.02 | 0/-0.5 | 1.74 | ||
| 12BET | Initial | 2.89 | 3.45 | 2.02 | 1.81 | 3 | 1.95 | 1.91 | 0/-0.5 | 1.85 | |
| Live | 3.15 | 3.45 | 1.91 | 1.93 | 3 | 1.83 | 2.02 | 0/-0.5 | 1.74 | ||
| Sbobet | Initial | 1.94 | 3 | 1.80 | 1.87 | 0/-0.5 | 1.87 | ||||
| Live | 1.94 | 3 | 1.80 | 1.91 | 0/-0.5 | 1.83 | |||||
| wewbet | Initial | 2.77 | 3.58 | 2.10 | 1.81 | 3 | 1.93 | 1.88 | 0/-0.5 | 1.86 | |
| Live | 3.08 | 3.57 | 1.95 | 1.92 | 3 | 1.82 | 1.79 | -0.5 | 1.95 | ||
| 18Bet | Initial | 2.70 | 3.60 | 2.05 | 1.71 | 3 | 1.81 | 1.74 | 0/-0.5 | 1.78 | |
| Live | 3.10 | 3.60 | 1.90 | 1.83 | 3 | 1.73 | 1.73 | -0.5 | 1.83 | ||
| pinnacle | Initial | 3.14 | 3.58 | 2.11 | 1.92 | 2.5/3 | 1.84 | 1.93 | 0/-0.5 | 1.84 | |
| Live | 3.48 | 4.00 | 1.94 | 1.95 | 3 | 1.86 | 1.89 | -0.5 | 1.94 | ||
| Willhill | Initial | 2.90 | 3.60 | 2.15 | 2.25 | 3.5 | 1.57 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.85 | |
| Live | 2.90 | 3.60 | 2.15 | 1.57 | 2.5 | 2.25 | 1.80 | -0.5 | 1.91 | ||
| Interwetten | Initial | 3.00 | 3.65 | 2.10 | 1.55 | 2.5 | 2.20 | 1.65 | -0.5 | 2.05 | |
| Live | 3.20 | 3.50 | 1.97 | 1.55 | 2.5 | 2.20 | 1.70 | -0.5 | 1.95 | ||
| 1xBet | Initial | 2.88 | 3.85 | 2.09 | 2.25 | 3.5 | 1.55 | 2.18 | 0 | 1.61 | |
| Live | 3.27 | 3.68 | 1.89 | 2.08 | 3/3.5 | 1.60 | 1.58 | -0.5/1 | 2.16 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | 0/-0.5 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [NIR D1-6] Carrick Rangers | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 5 | 3 | 6 | 23 | 27 | 18 | 6 | 35.7% |
| Home Field | 7 | 2 | 2 | 3 | 11 | 13 | 8 | 8 | 28.6% |
| Away Field | 7 | 3 | 1 | 3 | 12 | 14 | 10 | 5 | 42.9% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 12 | 14 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 5 | 4 | 5 | 13 | 14 | 19 | 5 | 35.7% |
| Home Field | 7 | 2 | 2 | 3 | 6 | 7 | 8 | 7 | 28.6% |
| Away Field | 7 | 3 | 2 | 2 | 7 | 7 | 11 | 4 | 42.9% |
| Last 6 | 6 | 3 | 0 | 3 | 7 | 9 | 9 | 50.0% |
| [NIR D1-4] Glentoran FC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 6 | 3 | 4 | 17 | 11 | 21 | 4 | 46.2% |
| Home Field | 7 | 4 | 1 | 2 | 10 | 5 | 13 | 3 | 57.1% |
| Away Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 6 | 8 | 8 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 4 | 2 | 0 | 8 | 2 | 14 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 2 | 7 | 4 | 4 | 5 | 13 | 10 | 15.4% |
| Home Field | 7 | 2 | 3 | 2 | 3 | 2 | 9 | 6 | 28.6% |
| Away Field | 6 | 0 | 4 | 2 | 1 | 3 | 4 | 12 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 4 | 2 | 9 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Carrick Rangers Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 5 (50%) Lose 5 (50%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 2.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| NIR D1 | 26-09-2026 | Glentoran FC | 2-0 (2-0) | Carrick Rangers | 2-4 (1-1) | 1.83 | 3.60 | 3.40 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| NIR D1 | 04-03-2026 | Glentoran FC | 1-0 (0-0) | Carrick Rangers | 11-3 (0-1) | 1.44 | 3.90 | 6.25 | L | 1.93 | 1 | 1.88 | D | U |
| NIR D1 | 03-01-2026 | Carrick Rangers | 0-7 (0-4) | Glentoran FC | 2-7 (2-3) | 4.50 | 3.60 | 1.67 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | O |
| NIR SHCUP | 15-10-2025 | Carrick Rangers | 2-2 (1-0) | Glentoran FC | 3-7 (2-5) | 3.10 | 3.30 | 2.05 | D | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | O |
| NIR D1 | 30-08-2025 | Glentoran FC | 1-1 (1-1) | Carrick Rangers | 6-4 (3-3) | 1.53 | 4.00 | 5.50 | D | 1.90 | 1 | 1.90 | W | U |
| NIR D1 | 15-03-2025 | Carrick Rangers | 0-0 (0-0) | Glentoran FC | 6-5 (3-2) | 3.80 | 3.60 | 1.83 | D | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | U |
| NIR D1 | 19-10-2024 | Glentoran FC | 1-1 (1-0) | Carrick Rangers | 8-3 (3-1) | 1.44 | 4.33 | 6.25 | D | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | W | U |
| NIR SHCUP | 09-10-2024 | Glentoran FC | 2-0 (1-0) | Carrick Rangers | 4-1 (3-0) | 1.36 | 4.50 | 7.00 | L | 1.95 | 1.5 | 1.85 | L | U |
| NIR D1 | 24-08-2024 | Carrick Rangers | 2-3 (1-2) | Glentoran FC | - | 3.60 | 3.60 | 1.85 | L | 1.93 | -0.5 | 1.88 | L | O |
| NIR D1 | 10-02-2024 | Glentoran FC | 2-2 (2-0) | Carrick Rangers | 5-4 (1-2) | 1.36 | 5.00 | 6.50 | D | 1.95 | 1.5 | 1.85 | W | O |
| NIR SHCUP | 29-11-2023 | Carrick Rangers | 0-4 (0-1) | Glentoran FC | 4-6 (0-1) | 4.33 | 4.00 | 1.57 | L | 1.85 | -1 | 1.95 | L | O |
| NIR D1 | 04-11-2023 | Glentoran FC | 2-3 (1-0) | Carrick Rangers | 6-2 (2-0) | 1.30 | 5.25 | 8.50 | W | 1.85 | 1.5 | 1.95 | W | O |
| NIR D1 | 30-09-2023 | Carrick Rangers | 2-1 (0-1) | Glentoran FC | 3-8 (1-5) | 5.00 | 4.33 | 1.50 | W | 1.98 | -1 | 1.83 | W | D |
| NIR D1 | 18-03-2023 | Carrick Rangers | 0-4 (0-0) | Glentoran FC | 3-3 (1-1) | 6.50 | 4.00 | 1.44 | L | 1.80 | -1/1.5 | 2.00 | L | O |
| NIR D1 | 08-03-2023 | Carrick Rangers | 1-5 (0-2) | Glentoran FC | 2-3 (1-2) | 4.33 | 4.20 | 1.62 | L | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | L | O |
| NIR D1 | 08-10-2022 | Glentoran FC | 5-0 (4-0) | Carrick Rangers | 9-0 (5-0) | 1.50 | 4.33 | 6.00 | L | 1.83 | 1 | 1.98 | L | O |
| NIR D1 | 29-03-2022 | Glentoran FC | 6-2 (3-1) | Carrick Rangers | 3-3 (2-2) | 1.36 | 4.33 | 6.50 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | O |
| NIR D1 | 11-12-2021 | Carrick Rangers | 0-3 (0-1) | Glentoran FC | 9-2 (4-2) | 4.75 | 4.00 | 1.57 | L | 1.83 | -1 | 1.98 | L | D |
| NIR D1 | 30-10-2021 | Carrick Rangers | 0-2 (0-1) | Glentoran FC | 3-8 (1-0) | 5.00 | 3.80 | 1.53 | L | 1.83 | -1/1.5 | 1.98 | L | U |
| NIR D1 | 06-03-2021 | Carrick Rangers | 0-5 (0-5) | Glentoran FC | 7-2 (5-1) | 5.50 | 4.00 | 1.50 | L | 1.85 | -1 | 1.95 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Carrick Rangers Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 2.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| NIR D1 | 31-10-2026 | Cliftonville | 7-1 (4-1) | Carrick Rangers | 2-3 (1-2) | 2.10 | 3.60 | 2.88 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | O |
| NIR D1 | 24-10-2026 | Carrick Rangers | 1-1 (1-0) | Limavady United | 6-1 (3-0) | 1.57 | 3.90 | 4.50 | D | 2.00 | 1 | 1.80 | L | U |
| NIR LC | 21-10-2026 | Carrick Rangers | 3-0 (0-0) | Newry City | 8-7 (2-6) | 1.17 | 6.00 | 13.00 | W | 1.90 | 2 | 1.90 | W | U |
| NIR D1 | 17-10-2026 | Carrick Rangers | 2-2 (1-2) | Linfield FC | 4-9 (2-5) | 3.30 | 3.60 | 1.85 | D | 1.88 | -0.5 | 1.93 | W | O |
| NIR D1 | 10-10-2026 | Dungannon Swifts | 2-4 (1-3) | Carrick Rangers | 3-9 (2-5) | 2.30 | 3.60 | 2.63 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | O |
| NIR D1 | 03-10-2026 | Carrick Rangers | 4-0 (1-0) | Crusaders | 8-8 (5-2) | 1.55 | 4.00 | 5.00 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | W | O |
| NIR D1 | 26-09-2026 | Glentoran FC | 2-0 (2-0) | Carrick Rangers | 2-4 (1-1) | 1.83 | 3.60 | 3.40 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| NIR D1 | 19-09-2026 | Carrick Rangers | 2-5 (2-3) | Larne FC | 11-4 (6-2) | 3.60 | 3.50 | 1.83 | L | 1.93 | -0.5 | 1.88 | L | O |
| NIR D1 | 16-09-2026 | Ballymena United | 1-1 (0-0) | Carrick Rangers | 7-2 (2-2) | 2.35 | 3.30 | 2.60 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| NIR D1 | 12-09-2026 | Carrick Rangers | 1-3 (1-2) | Cliftonville | 8-3 (1-2) | 2.05 | 3.40 | 3.00 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| NIR D1 | 05-09-2026 | Linfield FC | 1-0 (0-0) | Carrick Rangers | 9-2 (3-0) | 1.57 | 3.75 | 4.75 | L | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | L | U |
| NIR SHCUP | 02-09-2026 | Crusaders | 2-2 (1-0) | Carrick Rangers | 5-10 (4-5) | 3.00 | 3.60 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| NIR D1 | 29-08-2026 | Bangor FC | 0-4 (0-1) | Carrick Rangers | 5-4 (2-2) | 4.00 | 3.75 | 1.67 | W | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | W | O |
| NIR D1 | 22-08-2026 | Carrick Rangers | 0-2 (0-0) | Coleraine | 9-1 (4-0) | 3.50 | 3.75 | 1.80 | L | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | U |
| NIR D1 | 15-08-2026 | Limavady United | 1-2 (0-2) | Carrick Rangers | - | 2.55 | 3.40 | 2.38 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | O |
| NIR D1 | 08-08-2026 | Carrick Rangers | 1-0 (0-0) | Portadown | 7-3 (3-1) | 1.85 | 3.50 | 3.50 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Ballyclare Comrades | 1-8 (1-4) | Carrick Rangers | 1-7 (1-2) | 5.50 | 5.50 | 1.33 | W | 1.90 | -1.5 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 29-07-2026 | Carrick Rangers | 1-0 (0-0) | Ards FC | 7-3 (4-1) | 1.40 | 5.00 | 5.00 | W | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 25-07-2026 | Carrick Rangers | 0-3 (0-2) | Ballymena United | 10-3 (2-1) | 1.91 | 3.50 | 3.30 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| INT CF | 22-07-2026 | Carrick Rangers | 5-3 (4-1) | Queen's University | 3-1 (2-1) | 1.33 | 5.00 | 6.00 | W | 1.90 | 1.5 | 1.90 | W | O |
| No Data |
| Glentoran FC Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| NIR D1 | 31-10-2026 | Coleraine | 1-1 (1-0) | Glentoran FC | 4-3 (2-0) | 1.62 | 4.10 | 4.20 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | U |
| NIR D1 | 17-10-2026 | Glentoran FC | 1-0 (0-0) | Limavady United | 9-2 (4-1) | 1.33 | 4.50 | 7.00 | W | 1.98 | 1.5 | 1.83 | L | U |
| NIR SHCUP | 14-10-2026 | Cliftonville | 1-0 (0-0) | Glentoran FC | 5-5 (2-4) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | U |
| NIR D1 | 10-10-2026 | Portadown | 0-0 (0-0) | Glentoran FC | 5-3 (3-1) | 5.00 | 4.40 | 1.50 | D | 1.98 | -1 | 1.83 | L | U |
| NIR D1 | 03-10-2026 | Glentoran FC | 2-0 (1-0) | Dungannon Swifts | 6-6 (2-2) | 1.67 | 3.75 | 4.33 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| NIR D1 | 26-09-2026 | Glentoran FC | 2-0 (2-0) | Carrick Rangers | 2-4 (1-1) | 1.83 | 3.60 | 3.40 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| NIR D1 | 19-09-2026 | Cliftonville | 1-2 (1-1) | Glentoran FC | 5-12 (1-2) | 3.10 | 3.40 | 2.00 | W | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | W | O |
| NIR D1 | 16-09-2026 | Glentoran FC | 1-2 (0-0) | Coleraine | 7-3 (4-0) | 2.63 | 3.40 | 2.25 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | O |
| NIR D1 | 12-09-2026 | Glentoran FC | 1-1 (0-1) | Bangor FC | 12-6 (5-6) | 1.17 | 6.25 | 12.00 | D | 1.95 | 2 | 1.85 | L | U |
| NIR D1 | 05-09-2026 | Larne FC | 2-1 (0-0) | Glentoran FC | 4-3 (0-2) | 2.15 | 3.20 | 3.00 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| NIR SHCUP | 02-09-2026 | Glentoran FC | 3-1 (2-0) | Linfield FC | 4-2 (2-1) | 2.20 | 3.40 | 2.75 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| NIR D1 | 29-08-2026 | Glentoran FC | 1-2 (0-1) | Crusaders | 5-4 (3-2) | 1.20 | 5.75 | 9.50 | L | 1.80 | 1.5/2 | 2.00 | L | U |
| NIR D1 | 22-08-2026 | Ballymena United | 0-2 (0-0) | Glentoran FC | 5-9 (4-1) | 3.30 | 3.60 | 1.90 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | U |
| NIR D1 | 15-08-2026 | Linfield FC | 2-1 (1-0) | Glentoran FC | 6-1 (3-1) | 2.80 | 3.25 | 2.30 | L | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | O |
| NIR D1 | 08-08-2026 | Glentoran FC | 2-0 (0-0) | Limavady United | 5-2 (2-0) | 1.30 | 5.00 | 7.00 | W | 1.95 | 1.5 | 1.85 | W | U |
| UEFA ECL | 16-07-2026 | FK Rigas Futbola skola | 2-0 (1-0) | Glentoran FC | 5-2 (2-0) | 1.40 | 4.50 | 6.25 | L | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | U |
| UEFA ECL | 10-07-2026 | Glentoran FC | 1-2 (1-1) | FK Rigas Futbola skola | 3-6 (1-5) | 3.90 | 3.75 | 1.70 | L | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | L | D |
| INT CF | 04-07-2026 | Dundela | 3-3 (2-1) | Glentoran FC | 6-3 (6-1) | 8.00 | 6.50 | 1.20 | D | 1.85 | -2 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 01-07-2026 | Glentoran FC | 0-4 (0-2) | Kilmarnock | 8-6 (5-2) | 2.60 | 3.20 | 2.40 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 27-06-2026 | East Belfast | 1-8 (0-5) | Glentoran FC | - | W | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| NIR D1 | 14-11 | Away | Crusaders | 6 Days |
| NIR D1 | 21-11 | Home | Coleraine | 14 Days |
| NIR D1 | 28-11 | Home | Bangor FC | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| NIR D1 | 14-11 | Home | Bangor FC | 6 Days |
| NIR D1 | 21-11 | Away | Cliftonville | 14 Days |
| NIR D1 | 28-11 | Home | Larne FC | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.15 | 2.26 | 2.56 | 3.15 | 2.26 | 2.56 | 1.94 | 1/1.5 | 1.76 | 1.94 | 1/1.5 | 1.76 | 2.04 | 0 | 1.66 | 2.13 | 0 | 1.58 | |
| Initial | 2.65 | 3.50 | 2.05 | 2.65 | 3.50 | 2.05 | 1.91 | 3 | 1.79 | 1.91 | 3 | 1.79 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.85 | 1.93 | 0/-0.5 | 1.77 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.10 | 3.60 | 1.95 | 3.10 | 3.60 | 1.95 | 1.95 | 3 | 1.85 | 1.95 | 3 | 1.85 | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.96 | 1/1.5 | 1.78 | 1.96 | 1/1.5 | 1.78 | 2.17 | 0 | 1.59 | 2.17 | 0 | 1.59 | |||||||
| Initial | 1.94 | 3 | 1.80 | 1.94 | 3 | 1.80 | 1.87 | 0/-0.5 | 1.87 | 1.91 | 0/-0.5 | 1.83 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 0.7 | 1.8 | Goal | 1.1 |
| 1 | Loss | 0.7 | 1.7 | Loss | 0.8 |
| 12.3 | Shot(OT) | 5.7 | 13.2 | Shot(OT) | 9.4 |
| 6 | Corner | 5.7 | 6.2 | Corner | 6.2 |
| 2 | Yellow Card | 1.7 | 2.1 | Yellow Card | 2.4 |
| 53% | Fouls | 52.3% | 48.1% | Fouls | 49.3% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Carrick Rangers ( 52 Matches) | Glentoran FC ( 51 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 7 | 8 | 8 | 10 |
| HT-D / FT-W | 2 | 1 | 7 | 3 |
| HT-L / FT-W | 0 | 2 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 1 | 2 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 4 | 2 | 2 | 3 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 4 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 5 | 5 | 2 | 3 |
| HT-L / FT-L | 6 | 4 | 2 | 3 |
Linfield FC
Coleraine